Kết quả trận Angers vs Rennes, 17h45 ngày 17/04

Angers
Angers
0
Rennes
Rennes
3
Kết quả bóng đá Ligue 1

Angers vs Rennes


17:45 ngày 17/04/2021

Đã kết thúc

Xem trực tiếp

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ Angers vs Rennes


TLCA
1.66 : 0:0 : 0.52
TL bàn thắng:
3.84 : 2 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
179.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Angers vs Rennes

 45'    0-1   goalJeremy Doku (Assist:Martin Terrier)
 45'    Ibrahim Amadou yellow_card  
 63'    0-2   goalMartin Terrier (Assist:Flavien Tait)
 64'      substitutionSehrou Guirassy↑Martin Terrier↓
 65'    Ismael Traore yellow_card  
 66'    Waniss Taibi↑Antonin Bobichon↓ substitution  
 66'    Sada Thioub↑Mohamed Ali-Cho↓ substitution  
 76'    Yassin Fortune↑Stephane Bahoken↓ substitution  
 76'    Noah Fatar↑Lois Diony↓ substitution  
 77'      substitutionClement Grenier↑Eduardo Camavinga↓
 77'      substitutionDalbert Henrique↑Adrien Truffert↓
 83'    Zinedine Ould Khaled↑Ibrahim Amadou↓ substitution  
 90'      substitutionRomain Del Castillo↑Benjamin Bourigeaud↓
 90'    0-3   goalSehrou Guirassy (Assist:Dalbert Henrique)

Đội hình thi đấu Angers vs Rennes

Angers Rennes
1 Paul Bernardoni
15 Pierrick Capelle
24 Romain Thomas
8 Ismael Traore
25 Abdoulaye Bamba
5 Thomas Mangani
18 Ibrahim Amadou
23 Antonin Bobichon
9 Lois Diony
19 Stephane Bahoken
21 Mohamed Ali-Cho
16 Alfred Gomis
27 Hamari Traore
3 Damien Da Silva
6 Naif Aguerd
31 Adrien Truffert
10 Eduardo Camavinga
15 Steven Nzonzi
20 Flavien Tait
18 Jeremy Doku
7 Martin Terrier
14 Benjamin Bourigeaud
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
16 Ludovic Butelle
22 Sada Thioub
20 Kevin Boma
26 Waniss Taibi
17 Noah Fatar
37 Oussama Falouh
4 Mateo Pavlovic
12 Zinedine Ould Khaled
32 Yassin Fortune
19 Yann Gboho
22 Romain Del Castillo
1 Romain Salin
4 Gerzino Nyamsi
23 Adrien Hunou
5 Dalbert Henrique
9 Sehrou Guirassy
34 Brandon Soppy
8 Clement Grenier

Số liệu thống kê Angers vs Rennes

Angers   Rennes
 
Giao bóng trước
 
0
2
 
Phạt góc
 
3
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
0
10
 
Tổng cú sút
 
9
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
4
 
Sút ra ngoài
 
4
3
 
Cản sút
 
2
18
 
Sút Phạt
 
16
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
36%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
64%
471
 
Số đường chuyền
 
690
85%
 
Chuyền chính xác
 
88%
11
 
Phạm lỗi
 
10
3
 
Việt vị
 
3
16
 
Đánh đầu
 
16
5
 
Đánh đầu thành công
 
11
0
 
Cứu thua
 
3
11
 
Rê bóng thành công
 
14
6
 
Đánh chặn
 
15
15
 
Ném biên
 
15
11
 
Cản phá thành công
 
14
12
 
Thử thách
 
6
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
3
88
 
Pha tấn công
 
147
35
 
Tấn công nguy hiểm
 
52

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

00:00 SG Einheit Zepernick 0-0 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

03:30 Bjorninn 0-1 KA Asvellir 1

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657