Kết quả trận Anh vs Đan Mạch, 02h00 ngày 08/07

Anh
Anh
1
Đan Mạch
Đan Mạch
1

90phút [1-1], 120phút [2-1 ],
Kết quả bóng đá Euro

Anh vs Đan Mạch


02:00 ngày 08/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Anh vs Đan Mạch


TLCA
0.28 : 0:0 : 2.77
TL bàn thắng:
12.50 : 2 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
7.50 : 1.15 : 21.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Anh vs Đan Mạch

 30'    0-1   goalMikkel Damsgaard
 39'    Simon Kjaer(OW) goal 1-1  
 49'    Harry Maguire yellow_card  
 67'      substitutionChristian Norgaard↑Kasper Dolberg↓
 67'      substitutionYussuf Yurary Poulsen↑Mikkel Damsgaard↓
 67'      substitutionDaniel Wass↑Jens Stryger Larsen↓
 69'    Jack Grealish↑Bukayo Saka↓ substitution  
 72'      yellow_cardDaniel Wass
 79'      substitutionJoachim Andersen↑Andreas Christensen↓
 88'      substitutionMathias Jensen↑Thomas Delaney↓
 95'    Phil Foden↑Mason Mount↓ substitution  
 95'    Jodan Henderson↑Declan Rice↓ substitution  
 104'    Harry Kane goal 2-1  
 105'      substitutionJonas Older Wind↑Janick Vestergaard↓
 106'    Kieran Trippier↑Jack Grealish↓ substitution  
90phút [1-1], 120phút [2-1 ],

Đội hình thi đấu Anh vs Đan Mạch

Anh Đan Mạch
1 Jordan Pickford
3 Luke Shaw
6 Harry Maguire
5 John Stones
2 Kyle Walker
4 Declan Rice
14 Kalvin Phillips
10 Raheem Sterling
19 Mason Mount
25 Bukayo Saka
9 Harry Kane
1 Kasper Schmeichel
6 Andreas Christensen
4 Simon Kjaer
3 Janick Vestergaard
17 Jens Stryger Larsen
23 Pierre Emile Hojbjerg
8 Thomas Delaney
5 Joakim Maehle
9 Martin Braithwaite
12 Kasper Dolberg
14 Mikkel Damsgaard
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
11 Marcus Rashford
15 Tyrone Mings
8 Jodan Henderson
12 Kieran Trippier
26 Jude Bellingham
17 Jadon Sancho
13 Aaron Ramsdale
23 Samuel Johnstone
24 Reece James
20 Phil Foden
7 Jack Grealish
16 Conor Coady
18 Daniel Wass
22 Frederik Ronnow
13 Mathias Zanka Jorgensen
11 Andreas Skov Olsen
15 Christian Norgaard
16 Jonas Lossl
24 Mathias Jensen
21 Andreas Cornelius
7 Robert Skov
20 Yussuf Yurary Poulsen
19 Jonas Older Wind
2 Joachim Andersen

Số liệu thống kê Anh vs Đan Mạch

Anh   Đan Mạch
3
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
1
20
 
Tổng cú sút
 
6
10
 
Sút trúng cầu môn
 
3
6
 
Sút ra ngoài
 
2
4
 
Cản sút
 
1
33
 
Sút Phạt
 
14
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
61%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
39%
730
 
Số đường chuyền
 
534
87%
 
Chuyền chính xác
 
81%
10
 
Phạm lỗi
 
21
0
 
Việt vị
 
1
38
 
Đánh đầu
 
38
20
 
Đánh đầu thành công
 
18
3
 
Cứu thua
 
7
13
 
Rê bóng thành công
 
33
1
 
Substitution
 
5
16
 
Đánh chặn
 
5
25
 
Ném biên
 
21
13
 
Cản phá thành công
 
33
13
 
Thử thách
 
13
3
 
Substitution (Overtime)
 
1
166
 
Pha tấn công
 
117
87
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

22:00 CD Marchamalo 0-1 Valladolid

22:00 1 CD Cayon 0-2 SD Huesca

21:00 FK Senica 2-2 MSK Zilina

18:00 Olimpia Grudziadz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

22:30 Beroe Stara Zagora 2-1 Slavia Sofia 1

20:00 Botev Plovdiv 2-1 Botev Vratsa

22:30 Universitaea Cluj 1-2 Astra Giurgiu

19:45 CA River Plate 4-2 Villa Espanola

22:00 Ethiopia Bunna 2-1 Jimma Aba Jifar

19:00 Kedus Giorgis 1-1 Sidama Bunna

20:00 Biashara United FC 1-1 Polisi Tanzania FC

20:45 Bali United 5-0 Persiraja Aceh

19:30 Foolad Khozestan 0-0 Tractor S.C.

18:30 Shahr Khodrou 0-0 Fajr Sepasi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Zob Ahan

20:00 Musanze FC 2-1 Gorilla FC

20:00 1 Santa Barbara U20 2-1 Belavistense U20 1

19:30 Goiania (Youth) 3-2 Maracana U20 1

20:00 1 Iraq 1-1 Oman

17:00 Tunisia 5-1 Mauritania

21:30 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Sectzya Nes Ziona U19

21:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:00 Beitar Jerusalem Oren U19 5-0 Ironi Nesher U19

19:30 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Hapoel Hadera U19

22:30 Ironi Nesher 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara 1

19:30 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Hapoel Kafr Kanna

19:30 Shimshon Kafr Qasim 2-0 Hapoel Holon Yaniv

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 5-0 Moadon Sport Tira

19:30 1 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 1-2 MS Ironi Kuseife

19:00 Hapoel Azor 1-3 Bnei Eilat

19:00 Shimshon Tel Aviv 3-0 Hapoel Bnei Lod

19:00 Sport Club Dimona 1-3 Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Ashkelon

19:00 Rubi Shapira 0-1 Hapoel Herzliya

18:30 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Hapoel Migdal HaEmek

19:58 Morecambe Reserve 1-1 Preston (R)

20:00 Odense BK Reserve 1-2 Vejle Reserve

17:15 1 MEG 0-3 Bengaluru B

15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1 BUFC

13:15 ADE FC 1-3 Deccan Rovers FC 1

14:30 Jiangsu Suning (w) 1-2 Wuhan Jianghan (w)

14:00 Shanghai RCB (w) 2-1 Changchun Masses Properties (w)

20:00 Kuala Lumpur 2-0 Johor Darul Takzim

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1 Metalac Gornji Milanovac

21:25 Al-Nahdha 1-1 Al-Ameade

19:35 Uhud 3-2 Al Khaleej Club

19:20 Al-Orubah 1-0 Al-adalh

19:05 Al-Draih 2-4 Al Sahel

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves

15:30 Nagaland 0-1 Mizoram 1

15:30 Arunachal 0-0 Assam

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Wuhan three town

18:30 Suzhou Dongwu 0-1 Nantong Zhiyun

18:30 Beijing BeiKong 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC

14:00 Zhejiang Greentown 1-3 Chengdu Better City FC

22:00 Rio Ave U19 1-0 Braga U19

16:00 Pondicherry (W) 0-12 Manipur FC (W)

16:00 Mizoram (W) 4-0 Madhya Pradesh (W)

19:00 1 Persekabpas Pasuruan 0-1 Persatu Tuban

16:00 Gresik United 2-0 Bumi Wali FC

15:00 PSJS Jakarta Selatan 0-2 Taruna Persada

15:00 Jakarta United FC 2-0 Persitara Jakarta Utara

14:15 Sulut FC 0-1 Panzer Pegadaian

13:00 Persepam Pamekasan 0-1 Persepon Ponorogo

22:30 Colombia (w) 1-0 Uruguay (w)

17:00 Korea Rep (w) 0-2 New Zealand nữ

16:05 Australia nữ 1-1 Mỹ nữ

22:59 Croatia (w) 4-0 Moldova (w)

22:00 Turkey (w) 3-2 Israel (w)

22:00 Kosovo (w) 1-3 Albania (w)

21:00 Bulgaria (w) 1-4 Serbia (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-0 Montenegro (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-0 malta (w)

20:30 Perserang Serang 1-0 Perseru Serui

18:15 Sriwijaya FC 1-2 PSMS Medan

18:15 Persijap Jepara 0-1 PSIM Yogyakarta

15:15 Dewa United FC 0-1 Persekat Tegal

15:15 Putra Sinar Giri 1-1 PS Hizbul Wathan

21:00 Odisha FC 6-4 East Bengal

17:00 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

22:30 SOL FC Abobo 2-0 USC Bassam

22:59 Adana Demirspor 5-0 Serik Belediyespor

21:00 1 Istanbul BB 1-1 Bodrumspor

19:00 Altay Spor Kulubu 4-2 Manisa BB Spor

19:00 Bursaspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Istanbulspor 2-3 Afjet Afyonspor

18:00 Genclerbirligi 1-1 Mardin BB

17:00 Bandirmaspor 5-0 S.Urfaspor

17:00 Kasimpasa 5-0 Kestel

18:00 1 Ommal Hama 0-3 Mork

18:00 Afrin SC 6-0 Hayjanah SC

21:00 1 FC Groningen Reserves 3-2 Heerenveen U21

17:00 1 Standard Sumgayit II 0-3 FK MOIK Baku

17:00 1 Qarabag II 1-1 Zaqatala FK

17:00 Qaradag Lokbatan 3-2 Sabah II

22:00 HNK Gorica 2-2 Istra 1961 Pula

20:30 Millwall U23 1-1 Bristol City U23

20:00 Watford U23 1-4 Ipswich U23

20:00 Cardiff City U23 2-0 Colchester United U23

19:00 Tooro United 2-4 defense forces

19:00 Onduparaka FC 1-1 Express FC 1

19:00 Mbarara City 1-0 SC Villa

19:00 Busoga United 0-1 Arua Hill SC

19:00 Wakiso Giants FC 4-2 Bright Stars

19:00 URA Kampala 0-0 Uganda Police FC

19:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Colon Reserves

19:00 Temperley Reserves 0-2 Tigre Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 1

19:00 2 Boca Juniors Reserve 1-0 Newell's Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657