Kết quả trận Anh vs Italy, 02h00 ngày 12/07

Anh
Anh
1
Italy
Italy
1

90phút [1-1], 120phút [1-1 ], Pen [2-3],
Kết quả bóng đá Euro

Anh vs Italy


02:00 ngày 12/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 5

Tỷ lệ Anh vs Italy


TLCA
0.76 : 0:0 : 1.19
TL bàn thắng:
16.66 : 2 1/2 : 0.01
TL Thắng - Hòa - Bại
11.00 : 1.11 : 16.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Anh vs Italy

 2'    Luke Shaw (Assist:Kieran Trippier) goal 1-0  
 47'      yellow_cardNicolo Barella
 54'      substitutionBryan Cristante↑Nicolo Barella↓
 55'      substitutionDomenico Berardi↑Ciro Immobile↓
 55'      yellow_cardLeonardo Bonucci
 67'    1-1   goalLeonardo Bonucci
 71'    Bukayo Saka↑Kieran Trippier↓ substitution  
 74'    Jodan Henderson↑Declan Rice↓ substitution  
 84'      yellow_cardLorenzo Insigne
 86'      substitutionFederico Bernardeschi↑Federico Chiesa↓
 90'      yellow_cardGiorgio Chiellini
 91'      substitutionAndrea Belotti↑Lorenzo Insigne↓
 96'      substitutionManuel Locatelli↑Marco Verratti↓
 99'    Jack Grealish↑Mason Mount↓ substitution  
 106'    Harry Maguire yellow_card  
 114'      yellow_cardJorge Luiz Frello Filho,Jorginho
 118'      substitutionAlessandro Florenzi↑Emerson Palmieri dos Santos↓
 120'    Jadon Sancho↑Kyle Walker↓ substitution  
 120'    Marcus Rashford↑Jodan Henderson↓ substitution  
90phút [1-1], 120phút [1-1 ], Pen [2-3],

Đội hình thi đấu Anh vs Italy

Anh Italy
1 Jordan Pickford
12 Kieran Trippier
2 Kyle Walker
5 John Stones
6 Harry Maguire
3 Luke Shaw
14 Kalvin Phillips
4 Declan Rice
19 Mason Mount
9 Harry Kane
10 Raheem Sterling
21 Gianluigi Donnarumma
13 Emerson Palmieri dos Santos
3 Giorgio Chiellini
19 Leonardo Bonucci
2 Giovanni Di Lorenzo
6 Marco Verratti
8 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
18 Nicolo Barella
10 Lorenzo Insigne
17 Ciro Immobile
14 Federico Chiesa
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
15 Tyrone Mings
18 Dominic Calvert-Lewin
11 Marcus Rashford
23 Samuel Johnstone
25 Bukayo Saka
24 Reece James
7 Jack Grealish
16 Conor Coady
8 Jodan Henderson
17 Jadon Sancho
26 Jude Bellingham
13 Aaron Ramsdale
16 Bryan Cristante
12 Matteo Pessina
9 Andrea Belotti
15 Francesco Acerbi
5 Manuel Locatelli
20 Federico Bernardeschi
24 Alessandro Florenzi
1 Salvatore Sirigu
25 Rafael Toloi
11 Domenico Berardi
23 Alessandro Bastoni
26 Alex Meret

Số liệu thống kê Anh vs Italy

Anh   Italy
4
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
5
6
 
Tổng cú sút
 
19
2
 
Sút trúng cầu môn
 
6
3
 
Sút ra ngoài
 
9
1
 
Cản sút
 
4
28
 
Sút Phạt
 
15
34%
 
Kiểm soát bóng
 
66%
35%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
65%
424
 
Số đường chuyền
 
822
75%
 
Chuyền chính xác
 
89%
13
 
Phạm lỗi
 
21
1
 
Việt vị
 
5
46
 
Đánh đầu
 
46
22
 
Đánh đầu thành công
 
24
5
 
Cứu thua
 
0
15
 
Rê bóng thành công
 
27
2
 
Substitution
 
3
15
 
Đánh chặn
 
15
31
 
Ném biên
 
34
1
 
Corners (Overtime)
 
0
0
 
Offside (Overtime)
 
3
1
 
Yellow card (Overtime)
 
1
15
 
Cản phá thành công
 
27
14
 
Thử thách
 
15
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
3
 
Substitution (Overtime)
 
3
122
 
Pha tấn công
 
169
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
67

00:00 1 CSKA Pamir Dushanbe 2-3 Sogdiana Jizak

21:00 Dordoi-Dynamo Naryn 0-1 Kopetdag Asgabat 1

21:00 Neftchi Kochkor-Ata 0-1 FC Altyn Asyr

21:00 Young Elephants FC 1-3 Hougang United FC

20:00 Kedah 4-1 Kaya FC

19:00 1 Tampines Rovers FC 1-3 PSM Makassar

17:00 Tainan City Steel 1-3 LeeMan

17:00 Phnom Penh FC 0-1 Viettel FC

16:00 Visakha FC 5-2 Bali United

00:30 Crusaders 0-3 Saint Mirren

00:00 Domzale 1-1 Crvena Zvezda

23:30 FK Buducnost Podgorica 2-2 Novi Pazar

22:59 Vojvodina Novi Sad 2-1 UTA Arad

22:59 Olympiakos Piraeus 0-0 Cracovia Krakow

22:30 Kapfenberg 3-3 CS Universitatea Craiova

22:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 4-0 CSKA Sofia

22:00 Slavia Sofia 1-0 Arda

21:05 Terek Grozny 9-1 Zenit Penza

21:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 2-2 Shinnik Yaroslavl

18:00 FC Copenhagen 0-2 Silkeborg

17:30 Sonderjyske 1-2 Fredericia

00:10 Malmo FF 2-1 Helsingborg

00:00 Kalmar 1-0 IFK Varnamo

00:00 Elfsborg 4-1 Varbergs BoIS FC

00:00 IK Sirius FK 1-2 IFK Goteborg

01:45 St. Patricks Athletic 1-2 Shamrock Rovers

06:00 Atletico Tucuman 1-1 Godoy Cruz Antonio Tomba

01:30 1 Patronato Parana 3-1 Independiente

22:00 Energetik-BGU Minsk 1-1 Dnepr Mogilev

02:30 Future FC 0-1 Talaea EI-Gaish

00:05 Pharco 0-1 Al-Ittihad Alexandria

00:00 1 El Gounah 2-3 El Sharqia Dokhan

03:30 Dep.San Martin 1-1 Deportivo Municipal 1

06:15 Tacuary 2-2 Sol de America

04:00 Sportivo Ameliano 2-2 Guairena

00:00 Falkenberg 7-0 Angelholms FF 1

05:15 Wanderers FC 1-0 Torque

01:00 Rentistas 0-1 Albion FC

14:00 Addis Ababa Ketema 1-2 Sidama Bunna

15:30 Mahar United 1-5 Shan United

19:23 FC Ilbirs 2-0 FC Talant

20:00 Gelsar FC 1-0 Friends United FC

17:00 Tensung FC 0-1 BFF Academy U19

17:15 Dalkurd FF U21 3-1 Degerfors IF U21

02:45 Akranes 2-3 Breidablik

02:15 Kordrengir 1-1 Afturelding

17:30 Mawlai SC 2-0 Langsning SC

05:30 Boa 0-3 Democrata SL/MG

22:59 Metta/LU Riga 0-2 FK Auda Riga

22:00 FK Liepaja 2-0 Super Nova

02:15 Grotta Seltjarnarnes 1-0 Throttur Vogum

22:00 1 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 1-0 Slavia Mozyr Reserve

21:00 FC Minsk Reserves 3-0 Belshina Babruisk Reserve

20:00 Dinamo Brest Reserves 0-5 Dinamo Minsk Reserves

03:00 KFB 0-5 KRIA

07:10 Queensboro FC (W) 4-1 New York Magic (w)

03:00 Universidad de Chile 2-2 General VelAsquez

04:00 Independiente Luque 2-2 Club Fernando de la Mora

21:00 1 Sportivo Trinidense 2-0 Atletico Colegiales 2

01:30 Vikingur U19 0-0 Fylkir/Ellidi U19

01:00 Keflavik U19 7-2 IR LettirU19

06:00 Operario Ferroviario PR 2-1 Chapecoense SC 1

06:00 Sampaio Correa 2-0 Centro Sportivo Alagoano

22:00 Deportivo Municipal Reserves 0-0 Alianza Lima Reserves

01:45 Treaty United 0-5 Cork City

01:45 Bray Wanderers 2-2 Wexford (Youth)

01:45 Longford Town 2-0 Salthill Devon Galway

01:45 Athlone Town 2-5 Waterford United

21:00 1 12 De Octubre Itaugua (W) 0-3 Guairena FC (W)

21:00 Samarra 0-3 Al-Naft

00:15 FC Espoo 1-0 EsPa

20:00 CA Atlanta U20 0-2 All Boys U20

01:00 Al Hilal 2-1 Al-Faisaly Harmah 1

01:00 Al-Feiha 0-1 Al-Ettifaq

01:00 Dhamk 1-1 Al-Taawon

01:00 Al-Tai 3-0 Al-Hazm

01:00 1 Al-Shabab(KSA) 0-0 Al Ahli Jeddah

01:00 Al Raed 1-0 Abha

01:00 1 Al-Nasr(KSA) 2-1 Al-Fateh

01:00 Al Ittihad(KSA) 0-0 Al-Baten

21:10 Rayon Sports FC 4-0 Police(RWA) 1

22:30 Spain (w) U19 3-1 Italy (w) U19

22:30 England (w) U19 4-1 Norway (w) U19

20:00 Sweden (w) U19 2-0 Germany (w) U19

16:00 Czech (w) U19 0-3 France (w) U19

18:30 Xinjiang Tianshan Leopard 1-1 Sichuan Jiuniu

14:30 Bei Li Gong 0-3 Kunshan FC

14:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-1 Jiangxi Liansheng FC

14:30 Beijing BeiKong 3-1 Heilongjiang Lava Spring

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Flekkeroy

18:00 Valerenga B 1-5 Traff

06:30 2 Alagoinhas Atletico BA 1-4 Santa Cruz PE

06:15 Trem-AP 0-0 Sao Raimundo

01:00 Fluminense RJ (Youth) 0-0 Vasco da Gama (Youth)

22:00 Al Zawi A 1-0 Al Athad

22:00 Al-Shat 0-1 Al Khmes

22:00 Al-Ahli tripoli 4-0 Abu Salim

22:00 Asswehly SC 3-0 Al ittihad(LBY)

22:00 Al Mahalla 4-0 Al-Madina

22:59 Bryne 0-0 Stjordals Blink

22:59 Sogndal 1-0 Mjondalen IF

22:59 Ranheim IL 4-1 KFUM Oslo

22:59 Grorud 0-2 Brann

22:59 Asane Fotball 2-1 Sandnes Ulf

06:30 Sportivo Belgrano 5-1 Defensores Pronunciamiento

06:30 Racing de Cordoba 4-0 Union Sunchales

01:00 Sarmiento Resistencia 3-2 G.San Martin Formosa

23:45 1 Douglas Haig 2-2 Central Norte Salta

07:00 Colombia (w) U20 4-0 Paraguay (w) U20

04:00 Panama (w) U20 0-2 Venezuela (w) U20

00:00 Kosovo (w) 4-0 North Macedonia (w)

23:30 Tunisia (w) 0-0 Senegal (w)

22:15 Finland (w) 1-5 Nhật Bản nữ

22:00 Georgia U16 0-3 Turkey U16

01:00 Kongsvinger IL B 1-5 Honefoss BK

00:30 Stromsgodset B 2-3 Gjelleraasen IL

00:00 Bjarg 3-0 Hou Ge Xinte B team

00:00 Stabaek B 2-3 Lokomotiv Oslo

00:00 Fredrikstad B 5-0 Eik-Tonsberg

23:30 Volda 5-1 IL Hodd B

22:59 Halsen 5-1 Start Kristiansand B

22:30 Forde 4-0 Molde B

22:00 Sparta Sarpsborg B 1-1 Fram Larvik

06:00 1 Philadelphia Union II 0-5 New York City Team B

22:59 Georgia (w) 0-9 Ireland (w)

00:00 Brommapojkarna 1-1 Osters IF

00:00 Landskrona BoIS 2-1 Orebro

00:45 Juventus RJ 0-1 Atletico Carioca

00:45 Imperio Serrano 0-0 Uni Souza

23:05 America de Cali U19 1-1 Deportivo Pasto U19

07:15 Defensores de Belgrano 2-0 Chacarita juniors

05:00 Nueva Chicago 0-2 Club Atletico Guemes

04:00 1 Ferrol Carril Oeste 0-0 Chaco For Ever 3

01:30 Sacachispas 0-0 Atletico Atlanta 1

22:59 Club Valencia MDV 3-1 United Victory

18:00 Club Eagles 2-1 Da Grande SC

01:30 Sportivo Barracas 0-0 Deportivo Muniz

01:30 Rolandia EC U20 0-2 Portuguesa Londrinense U20

17:00 Mohammedan Dhaka 3-1 Sheikh Jamal

23:30 FC Riga United 2-3 JFK Daugava

06:00 Figueirense 0-0 Remo Belem (PA)

20:30 Persis Solo FC 0-1 Persita Tangerang

16:00 PSS Sleman 1-0 Dewa United FC

00:00 IFK Norrkoping DFK (w) 0-2 IK Uppsala (w)

05:00 Veranopolis RS 1-0 Avenida RS

21:00 1 Godoy Cruz Reserves 3-0 Atletico Tucuman Reserve

20:00 Velez Sarsfield Reserves 1-2 Defensa y Justicia Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657