Kết quả trận Anh vs Italy, 02h00 ngày 12/07

Anh
Anh
1
Italy
Italy
1

90phút [1-1], 120phút [1-1 ], Pen [2-3],
Kết quả bóng đá Euro

Anh vs Italy


02:00 ngày 12/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 5

Tỷ lệ Anh vs Italy


TLCA
0.76 : 0:0 : 1.19
TL bàn thắng:
16.66 : 2 1/2 : 0.01
TL Thắng - Hòa - Bại
11.00 : 1.11 : 16.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Anh vs Italy

 2'    Luke Shaw (Assist:Kieran Trippier) goal 1-0  
 47'      yellow_cardNicolo Barella
 54'      substitutionBryan Cristante↑Nicolo Barella↓
 55'      substitutionDomenico Berardi↑Ciro Immobile↓
 55'      yellow_cardLeonardo Bonucci
 67'    1-1   goalLeonardo Bonucci
 71'    Bukayo Saka↑Kieran Trippier↓ substitution  
 74'    Jodan Henderson↑Declan Rice↓ substitution  
 84'      yellow_cardLorenzo Insigne
 86'      substitutionFederico Bernardeschi↑Federico Chiesa↓
 90'      yellow_cardGiorgio Chiellini
 91'      substitutionAndrea Belotti↑Lorenzo Insigne↓
 96'      substitutionManuel Locatelli↑Marco Verratti↓
 99'    Jack Grealish↑Mason Mount↓ substitution  
 106'    Harry Maguire yellow_card  
 114'      yellow_cardJorge Luiz Frello Filho,Jorginho
 118'      substitutionAlessandro Florenzi↑Emerson Palmieri dos Santos↓
 120'    Jadon Sancho↑Kyle Walker↓ substitution  
 120'    Marcus Rashford↑Jodan Henderson↓ substitution  
90phút [1-1], 120phút [1-1 ], Pen [2-3],

Đội hình thi đấu Anh vs Italy

Anh Italy
1 Jordan Pickford
12 Kieran Trippier
2 Kyle Walker
5 John Stones
6 Harry Maguire
3 Luke Shaw
14 Kalvin Phillips
4 Declan Rice
19 Mason Mount
9 Harry Kane
10 Raheem Sterling
21 Gianluigi Donnarumma
13 Emerson Palmieri dos Santos
3 Giorgio Chiellini
19 Leonardo Bonucci
2 Giovanni Di Lorenzo
6 Marco Verratti
8 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
18 Nicolo Barella
10 Lorenzo Insigne
17 Ciro Immobile
14 Federico Chiesa
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
15 Tyrone Mings
18 Dominic Calvert-Lewin
11 Marcus Rashford
23 Samuel Johnstone
25 Bukayo Saka
24 Reece James
7 Jack Grealish
16 Conor Coady
8 Jodan Henderson
17 Jadon Sancho
26 Jude Bellingham
13 Aaron Ramsdale
16 Bryan Cristante
12 Matteo Pessina
9 Andrea Belotti
15 Francesco Acerbi
5 Manuel Locatelli
20 Federico Bernardeschi
24 Alessandro Florenzi
1 Salvatore Sirigu
25 Rafael Toloi
11 Domenico Berardi
23 Alessandro Bastoni
26 Alex Meret

Số liệu thống kê Anh vs Italy

Anh   Italy
4
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
5
6
 
Tổng cú sút
 
19
2
 
Sút trúng cầu môn
 
6
3
 
Sút ra ngoài
 
9
1
 
Cản sút
 
4
28
 
Sút Phạt
 
15
34%
 
Kiểm soát bóng
 
66%
35%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
65%
424
 
Số đường chuyền
 
822
75%
 
Chuyền chính xác
 
89%
13
 
Phạm lỗi
 
21
1
 
Việt vị
 
5
46
 
Đánh đầu
 
46
22
 
Đánh đầu thành công
 
24
5
 
Cứu thua
 
0
15
 
Rê bóng thành công
 
27
2
 
Substitution
 
3
15
 
Đánh chặn
 
15
31
 
Ném biên
 
34
1
 
Corners (Overtime)
 
0
0
 
Offside (Overtime)
 
3
1
 
Yellow card (Overtime)
 
1
15
 
Cản phá thành công
 
27
14
 
Thử thách
 
15
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
3
 
Substitution (Overtime)
 
3
122
 
Pha tấn công
 
169
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
67

18:00 U23 Nhật Bản 0-0 U23 Tây Ban Nha

15:00 U23 Mexico 0-0 U23 Brazil

17:00 Vegalta Sendai 0-1 Gamba Osaka

19:30 Tianjin Tigers 1-3 Dalian Pro

19:30 Beijing Guoan 2-1 Wuhan FC

17:30 Changchun Yatai 2-1 Shanghai Port

15:30 Shanghai Shenhua 0-0 Hebei FC

23:30 UE Olot 1-3 Barcelona B

23:30 SV Donau 4-0 Simmeringer SC

23:30 SV Wildon 2-1 Sturm Graz (Youth)

22:59 Inter Zapresic 2-1 Dinamo Zagreb II

22:59 Istanbul BB 2-2 Hatayspor

22:59 HSC Hannover 1-1 Sportfreunde Lotte

22:59 Celta Vigo 0-0 Gil Vicente

22:45 ND Gorica 2-1 NK Varteks Varazdin

22:30 HNK Cibalia 2-2 NK Osijek II

22:30 FK Ohrid 2004 1-1 FK Rinija Gostivar

22:00 Hapoel Bnei Lod 1-0 Maccabi Kabilio Jaffa

21:00 Antalyaspor 0-1 Altay Spor Kulubu

20:00 FC Twente Enschede 0-1 Venezia

19:00 Fleetwood Town 0-4 Wrexham

18:00 Alanyaspor 2-0 Caykur Rizespor

23:30 Hviding IF / KVIK 70 0-5 B 1913 Odense

23:30 Horsholm-Usserod IK 0-2 Vanlose

23:30 Norresundby 0-6 Aarhus Fremad

23:30 SfB Oure 0-6 Middelfart G og

23:30 Soften GF 0-3 Thisted FC

23:30 Aalborg Chang 2-1 Give Fremad

23:15 Ballerup Skovlunde Fodbold 0-2 Roskilde

22:59 FIUK Odense 2-1 Lojt IF

22:59 Dalum 1-4 Kolding FC

22:59 Saedding GIF 1-4 AC Horsens

22:59 Dianalund 0-8 KFUM Roskilde

22:59 Marienlyst 3-0 FC Sydvest

22:59 BK Avarta 1-3 FA 2000

22:59 HIK Hellerup 1-2 B93 Copenhagen

22:59 Skovshoved 0-4 Hillerod Fodbold

22:59 Fuglebakken KFUM 0-2 Skive IK

22:59 Holstebro BK 0-2 IF Lyseng 1

22:00 Universitaea Cluj 3-0 FC Timisoara

20:00 Perak 3-5 Pulau Pinang

20:00 Melaka 0-1 Johor Darul Takzim

20:00 Selangor 2-0 UiTM FC

22:30 Neff supporting Simic 3-4 FC Maritsa 1921

22:00 Minyor Pernik 4-2 Septemvri Simitli

20:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-0 Navbahor (w)

19:45 Sogdiana (w) 2-0 Sevinch (w)

19:45 Pakhtakor Tashkent (w) 1-5 Bunyodkor Tashkent(w)

19:30 PFK Qizilqum (w) 2-2 Bukhoro (w)

19:30 AGMK (w) 2-0 Metallurg(w)

19:30 Alay 2-2 Neftchi Kochkor

19:30 FK Kara-Balta 1-2 Dordoi-Dynamo Naryn

19:30 FK Alga Bishkek 0-0 FC Kaganat

19:30 FC Abdish-Ata Kant 3-0 FC Ilbirs

23:30 St.Polten 1-2 Rapid Vienna (Youth)

22:00 Elfsborg U21 0-3 Varbergs BoIS U21

19:15 Wazito FC 1-1 Bidco United

19:15 Nairobi Star City 2-1 AFC Leopards

19:00 Nairobi Stima 0-1 FC Talanta

19:00 Gusii FC 0-0 Kibera Black Stars

17:00 Posta Rangers 2-1 Vihiga United

22:00 Suduva Marijampole II 1-0 Babrungas

22:00 FK Minija 3-0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

21:00 FK Trakai II 4-2 FK Zalgiris Vilnius B

21:00 Bryne FK U19 6-0 Asane Fotball U19

20:00 Brann u19 1-7 Haugesund U19

22:30 JIPPO 0-1 TPS Turku

22:30 1 MP MIKELI 0-3 Vaasa VPS

22:30 FK Raca Bratislava 2-1 Dunajska Luzna

22:30 Solcany 1-1 OFK Tovarniky

22:59 Nykarleby IK 2-2 Sporting Kristina

22:59 IK Myran 0-0 Norrvalla FF

22:59 FC Haka Juniors 3-0 PP-70

22:59 PK-35 Vantaa (w) 1-2 HJK Helsinki (w)

22:59 Jyvaskylan Pallokerho (w) 0-4 Ilves Tampere (w)

22:30 PK-35 RY (w) 0-0 Honka Espoo (w)

23:30 1 Greuther Furth (Youth) 0-3 TSV Buchbach

23:30 VfB Eichstatt 1-0 FC Pipinsried

23:30 TSV Aubstadt 4-0 Viktoria Aschaffenburg

22:59 Nurnberg (Youth) 0-3 SpVgg Bayreuth

20:30 Traeff (w) 0-8 KIL/Hemne (w)

22:00 Keila JK U19 3-3 JK Laanemaa Hiiumaa U19

21:00 FA Kalev Tartu U19 5-1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19

21:00 JK Nomme United U19 1-5 FC Flora Tallinn U19

18:00 SD Family 2-2 Jas Qyran

22:59 Floro 1-2 Valerenga B

22:30 Mypa 1-3 Atlantis

23:30 ASV Neumarkt 2-0 TSV Abtswind

23:30 FC Ismaning 1-1 VfR Garching

16:00 Slavia Praha U19 10-0 Marila Pribram U19

16:00 Hradec Kralove U19 4-1 Mlada Boleslav U19

22:59 St. Margarethen 1-3 SC Globasnitz

17:00 Uttar Baridhara SC 3-4 Chittagong Abahani

17:00 Brothers Union 0-2 Rahmatganj MFS

22:00 HJK Helsinki U20 4-1 Inter Turku U20

20:00 Terengganu B 1-0 Sarawak United

16:30 Port Melbourne 1-5 Avondale FC

14:30 Sichuan Minzu 2-0 Shanghai Jiading Huilong

14:30 Shaanxi Beyond 4-1 Kunming Zheng He Shipman

14:30 Hebei Gongfu 2-5 Xi'an Wolves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657