Kết quả trận Ankarademirspor vs Nazillispor, 17h00 ngày 05/12

Ankarademirspor
Ankarademirspor
0
Nazillispor
Nazillispor
0
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3

Ankarademirspor vs Nazillispor


17:00 ngày 05/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 5

Tỷ lệ Ankarademirspor vs Nazillispor


TLCA
0.58 : 0:0 : 1.28
TL bàn thắng:
3.84 : 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
6.90 : 1.14 : 10.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Đội hình thi đấu Ankarademirspor vs Nazillispor

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Ankarademirspor vs Nazillispor

Ankarademirspor   Nazillispor
6
 
Phạt góc
 
1
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
5
19
 
Tổng cú sút
 
6
6
 
Sút trúng cầu môn
 
1
13
 
Sút ra ngoài
 
5
64%
 
Kiểm soát bóng
 
36%
57%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
43%
133
 
Pha tấn công
 
93
76
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

03:00 Brentford 1-3 Manchester United

02:30 Leicester City 2-3 Tottenham Hotspur

01:00 Lille 3-1 Lorient

01:00 Clermont 0-2 Strasbourg

01:00 1 Montpellier 0-1 Troyes

03:30 1 Valencia 1-1 Sevilla

01:00 Celta Vigo 2-0 Osasuna

15:45 Brisbane Roar 1-0 Perth Glory

16:00 Energetik-BGU Minsk 4-2 Shakhter Soligorsk

05:15 Nacional Montevideo 1-2 Barracas Central

05:05 Tombense 3-0 Desportiva Ferroviaria ES

02:00 SFC Stern 1900 0-0 FC Neubrandenburg 04

01:30 Bergisch Gladbach 09 3-0 TuRU Dusseldorf

01:30 TSV Wulsdorf 1-4 LTS Bremerhaven

01:30 Baumit Jablonec 1-2 FC Lincoln

01:20 Centro Sportivo Paraibano 0-0 Auto Esporte Clube PB

01:15 TUS Bovinghausen 04 0-0 Holzwickeder SC

00:45 SG Union Sandersdorf 1-4 Eilenburg

00:30 SR Donaufeld Wien 9-2 Hellas Kagran

00:00 Kriens 1-0 Lucerne II

00:00 NK Dubrava Zagreb 4-1 NK Lucko

00:00 Wacker Nordhausen 1-4 Germania Halberstadt

00:00 Kriens 1-0 Lucerne II

23:30 Wallern 0-9 FC Blau Weiss Linz

23:30 Humenne 4-3 Goral Stara Lubovna

23:30 Trinec 4-0 Frydek-Mistek

22:59 KP Calisia Kalisz 6-1 Centra Ostrow Wielkopolski

22:59 Zawisza Bydgoszcz SA 1-1 Sportis SFC Lochowo

22:30 Dunajska Streda 2-0 Ferencvarosi TC

22:30 Korona Kielce 4-1 Puszcza Niepolomice

21:00 Zenit St. Petersburg 3-0 Emirates Club

21:00 FC Wil 1900 0-1 St. Gallen

21:00 Slask Wroclaw 2-1 TSV Hartberg

21:00 Zorya 1-3 Pogon Szczecin

21:00 Kapfenberg 2-1 Mauerwerk

20:30 FC Copenhagen 3-1 Hvidovre IF

20:30 Rijeka 4-0 HNK Gorica

20:30 NK Lokomotiva Zagreb 7-0 NK Dugopolje 1

20:30 Dinamo Zagreb 3-0 Domzale

20:00 Mlada Boleslav 4-1 Vysocina jihlava

20:00 NK Varazdin 1-0 Mladost Zdralovi

20:00 Radnik Sesvete 5-0 HASK Zagreb

20:00 Diosgyor VTK 4-1 Bekescsaba

20:00 FK Kaspyi Aktau 0-1 Borec Veles

20:00 RB Leipzig (w) 2-9 Turbine Potsdam (w)

20:00 Basel 3-0 Lausanne Sports

20:00 Floridsdorfer AC 2-0 KF Drita Gjilan

19:30 1 Inter Zapresic 0-2 NK Jarun 2

19:30 Piast Gliwice 1-4 FK Shkendija 79

19:00 ASK Bravo Publikum 4-0 ND Gorica

19:00 Wisla Plock 1-1 FC Neftci Baku

19:00 Cherno More Varna 3-3 FC Dobrudzha

19:00 Slaven Koprivnica 1-1 Rudes

19:00 FK Napredak Krusevac 2-0 Timok

19:00 FSV Optik Rathenow 1-4 FSV luckenwalde

19:00 1 Cracovia Krakow 1-2 Rapid Wien

19:00 Yverdon 3-0 KF Dukagjini

19:00 LKS Nieciecza 4-1 MTK Hungaria

19:00 Legia Warszawa 2-1 FC Krasnodar

18:55 Beroe Stara Zagora 1-1 FC Sozopol

18:00 Pirin Blagoevgrad 3-0 Strumska Slava

18:00 Algeciras 1-1 Pardubice

17:00 FC Dabas 2-3 Rakosmenti KSK

17:00 Michalovce 3-0 FK Kosice

17:00 FK Iskra Danilovgrad 3-3 NK Opatija

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 11-0 FC Shevardeni

17:00 FC Viktoria Plzen 1-1 Brno

15:30 Dandenong Thunder 0-2 Melbourne Knights

15:30 Rakow Czestochowa 3-0 Navbahor Namangan

03:00 Reading 0-2 Luton Town

02:45 Hull City 2-0 Blackburn Rovers

10:00 Club Leon 1-1 Atlas

03:00 Sociedad 2-0 Atletico Madrid

00:00 Trabzonspor 1-1 Giresunspor

00:00 Fenerbahce 2-1 Altay Spor Kulubu

22:00 Kayserispor 1-0 Istanbul BB

21:00 Goztepe 2-1 Sivasspor

02:00 Guinea Bissau 0-2 Nigeria

02:00 Ai Cập 1-0 Sudan

02:45 TSG Hoffenheim 1-4 SC Freiburg

02:45 Hertha Berlin 2-3 Union Berlin

00:30 Hannover 96 3-0 Monchengladbach

00:30 RB Leipzig 2-0 Hansa Rostock

03:00 Inter Milan 2-2 Empoli

23:30 Sassuolo 1-0 Cagliari

20:00 Volos NFC 1-0 Apollon Smirnis

03:00 1 CD Lugo 2-1 Almeria

01:00 Academica Coimbra 1-2 Rio Ave

01:00 Amiens 0-1 Ajaccio

01:00 Toulouse 4-0 Nancy 1

10:05 Alebrijes de Oaxaca 1-1 Leones Negros

08:05 Pumas Tabasco 2-0 Tampico Madero

06:00 Celaya FC 1-1 CF Atlante

20:00 Asteras Vlachioti 0-0 Kalamata AO

20:00 Pierikos 1-2 Olympiakos Piraeus B

20:00 Thesprotos 0-0 AEL Larisa

20:00 Panathinaikos B 3-1 Ierapetra

20:00 Irodotos 0-1 AO Episkopis Rethymno 1

20:00 Apollon Kalamarias 1-1 Iraklis

20:00 AEK Athens B 1-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Niki Volou

19:00 AE Kifisias 3-0 Zakynthos

19:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Jableh SC

02:30 West Ham United (w) 2-4 Chelsea FC (w)

02:30 Tottenham Hotspur (w) 1-0 Liverpool (w)

02:15 Arsenal (w) 0-1 Manchester United (w)

02:00 Manchester City (w) 3-1 Bristol Academy (w)

19:35 Seeta United 1-3 Tepa FC

19:10 Kajjansi Utd 3-0 MYDA FC

19:00 Kiyinda Boys 0-1 Wakiso Giants FC

03:00 Unidos de Olmos 0-2 Club Deportivo Zoe

02:45 Cray Wanderers 0-0 Leatherhead

20:00 Etoile de LEst 0-0 Kiyovu FC

20:00 1 Bugesera 1-2 AS Kigali 1

20:00 1 Etincelles 0-2 Rayon Sports FC 1

20:00 APR FC 1-0 Gorilla FC

19:30 The Winners FC 2-1 Garhwal Heroes FC

19:00 Amagaju 1-1 Nyanza FC

06:00 Altos/PI 3-0 Parnahyba PI

06:00 4 de Julho 1-0 Oeirense

23:30 1 Oliveirense 1-0 Montalegre

21:00 1 BS Dynamic 1-1 Les Crocos

20:00 Bumamuru 3-0 Flambeau de LEst

20:00 Flambeau du Centre 0-1 Vitalo

20:00 Aigle Noir 1-1 Top Junior

18:30 Bujumbura City 1-2 Rukinzo FC

03:00 CSD Camara Lobos 0-1 Limianos

21:00 SL Benfica (w) 1-0 Braga (w)

22:45 KS Perparimi Kukesi 0-1 KS Dinamo Tirana

03:00 Birkirkara FC 3-2 Balzan FC

22:59 Santa Lucia 0-3 Gudja United

19:00 Gor Mahia 1-1 Bidco United

19:00 Nzoia United 2-3 FC Talanta

19:00 Kenya Police FC 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

18:00 Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 1

08:00 Santos Laguna (w) 1-1 Club Necaxa (w)

00:00 PAOK Saloniki 0-0 AEK Athens

22:00 Panathinaikos 4-0 Anagenisi Karditsa

20:00 Panaitolikos Agrinio 2-1 Olympiakos Piraeus

22:00 Leon U20 1-1 Atlas U20

22:00 Sunshine Stars FC 2-0 Gombe United

22:00 Plateau United 3-2 Nasarawa United

22:00 Niger Tornadoes FC 2-0 Shooting Stars SC

22:00 MFM FC 1-3 Rivers United

22:00 Katsina United 0-0 Lobi Stars

22:00 Akwa Starlets 0-1 Wikki Tourist

08:00 Cruzeiro (Youth) 1-2 Sao Paulo U20

05:00 Palmeiras (Youth) 5-2 OSTO youth team

22:00 Abia Angels FC (W) 0-0 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Agrotikos Asteras 3-0 Thermaikos Thermis

20:00 Fostiras 4-1 Haravgiakos

20:00 Finikas Nea Epidaurus 2-4 Panthrakikos

20:00 Anagennisi Artas 0-3 Panahaiki-2005

20:00 Diagoras Vrachneikon 1-1 Diavolitsi

20:00 AO Giouchtas 1-0 Atsalenios

20:00 Poros 2-0 AE Neapolis

20:00 Aias Salaminas 1-2 Panelefsiniakos

20:00 Pandramaikos 4-1 Anagennisi Plagias

18:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Eolikos Mytilinis 1

17:30 Iraklis Zygou 0-0 Agios Matthaios

03:00 1 Olivenza FC 1-0 SP Villafranca

02:30 Torrejon CF 0-1 Alcorcon B

02:30 AD Hogar Alcarreno 2-2 Villarrubia CF

02:30 Juventud Torremolinos CF 1-0 CD El Palo 1

02:30 CF Trival Valderas 0-0 CF Pozuelo Alarcon

02:30 Tudelano 0-1 CD Agoncillo

02:30 Alhaurin de la Torre 1-1 UD Melilla

02:30 UD San Pedro 1-1 UD Torre del Mar

02:30 Villaverde Boetticher CF 0-1 RSD Alcala Henares

02:15 SD Deusto 2-2 Amurrio

02:00 CD Binissalem 0-0 CE Felanitx

02:00 1 CD Huetor Vega 1-2 CD Alhaurino

02:00 SD Lenense 1-0 CD Roces

02:00 Villajoyosa 0-3 Silla CF

02:00 Getafe B 2-1 CD Colonia Moscardo

02:00 Yeclano Deportivo 2-0 UCAM Cartagena

02:00 La Union CF 1-1 Lorca Deportiva FC 1

02:00 CD Pozoblanco 2-0 CA Antoniano

01:45 Cultural de Durango 1-2 Barakaldo CF 1

01:45 Ceuta B 0-1 Recreativo Huelva

01:30 Aurrera Ondarroa 3-0 Tolosa

01:30 CD Utrera 1-0 UD Tomares

01:30 Vianes 2-2 Calahorra B

01:30 1 CD Basconia 1-0 Anaitasuna

01:30 Santutxu FC 0-0 Pasaia KE 1

01:30 CD Lagun Onak 1-1 CD Vitoria(SPA)

01:30 Beti Gazte 1-3 Urduliz FT

01:30 Portugalete 2-3 Leioa

01:30 Jove Espanol 0-0 CD Olimpic Xativa

01:30 SD Beasain 1-1 Uritarra

01:00 Torrent C.F 1-0 Atzeneta UE 1

01:00 CD Gerena 5-1 Puente Genil

01:00 UF Beniganim 0-0 Recambios Colon CD

00:45 Almeria B 0-3 Huetor Tajar

00:30 CD Mosconia 2-4 CD Tuilla

00:00 Athletic Torrellano 1-2 Callosa Deportiva CF

00:00 Atletico Saguntino 2-2 CD Roda

00:00 SD Navarro CF 0-2 UP Langreo B

22:00 FC Cartagena B 0-1 Racing Murcia

22:00 CD Lealtad 1-0 Urraca

18:00 Alaves B 1-2 SD San Ignacio

16:10 Konak BEL. (w) 2-0 Sivasspor (W)

18:00 Bangkok United FC 0-1 BEC Tero Sasana

18:00 Nakhon Ratchasima 3-1 Lampang FC 1

17:00 Buriram United 4-1 Chiangrai United

17:00 JL Chiangmai United FC 2-3 Suphanburi FC

17:00 Songkhla FC 0-0 Samut Prakan City

19:30 Olympiada Lympion 1-1 Omonia Aradippou

08:15 CD Victoria 4-1 Real Espana

08:15 Honduras Progreso 2-1 CD Motagua

08:00 CD Olimpia 4-2 Real Sociedad Tocoa

06:00 Lobos UPNFM 1-1 CD Vida

02:00 Nottingham Forest U23 3-2 Queens Park Rangers U23

02:45 Ballymena Utd Reserves 1-3 Linfield Reserves

02:45 Linfield Reserves 3-1 Ballymena Utd Reserves

23:25 Al-Jahra 0-1 Al Fahaheel SC

01:15 America SE 0-2 Boca Juniors SE

21:45 Al Sahel 1-1 Al-Shoalah 1

19:50 Al-Akhdoud 1-1 Al Wehda Mecca

19:25 Al-Kawkab 0-1 Al-adalh

16:00 Alanyaspor U19 3-1 Hatayspor U19

18:00 Fenerbahce U19 2-0 Altay Spor KulubuU19

17:00 Kayserispor U19 3-0 Medipol Basaksehir U19

16:00 Trabzonspor U19 0-0 Giresunspor U19

16:00 Caykur Rizespor U19 3-3 Antalyaspor U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Sivasspor U19

15:00 Bandirmaspor U19 3-3 Erzurum BB U19

01:15 Barcelona (w) 1-0 Real Madrid (w)

00:00 Lecco 0-0 Pro Vercelli

02:30 Netherland Futsal 3-2 Ukraine Indoor Soccer

23:30 Serbia Indoor Soccer 2-4 Portugal Indoor Soccer

17:30 Foolad Khuzestan B 1-0 Pas 1

02:00 Cambridge United U18 2-0 Leeds United U18

02:45 Inter Club Escaldes 4-2 CE Carroi

22:59 Sant Julia 0-0 FC Santa Coloma

20:30 A.S. Varese 2-0 SC Caronnese

20:30 1 Vastese 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 Aglianese 3-2 Carpi

20:30 1 Caravaggio 2-2 A.C. Crema 1908

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Desenzano Calvina

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sangiuliano City Nova

20:30 Scandicci 2-2 Arezzo

20:30 FB Brindisi 1912 0-4 Audace Cerignola

20:30 USD Castellanzese 1-2 Arconatese

20:30 Gladiator 0-1 Team Nuova Florida

20:30 1 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Cannara

22:59 Gent B (w) 0-0 ASE de Chastre (w)

02:00 Benfica U19 0-0 Vitoria FC Setubal U19

02:00 FC Penafiel U19 1-2 Padroense U19

02:00 Sacavenense U19 2-1 Vilafranquense U19 1

22:00 Leixoes U19 2-1 Pacos Ferreira U19

22:00 1 Nogueirense U19 1-0 Chaves U19 1

02:45 Hullbridge Sports 2-2 Bury Town

20:00 Al Taawun 1-0 Al-Tahaddi

20:00 Al Sadaqa FC 1-0 Khaleej Sart

03:00 FC Twente Enschede 1-2 AZ Alkmaar

02:00 NAC Breda 2-1 PEC Zwolle

00:45 Groningen 1-2 NEC Nijmegen

03:00 Lija Athletic 2-1 Zejtun Corinthians

21:30 2 Catanzaro 0-1 Padova

00:00 APOEL Nicosia 2-1 Olympiakos Nicosia FC

21:30 2 AEP Paphos 1-3 Anorthosis Famagusta FC

20:30 E.N.Paralimniou 5-0 Ermis Aradippou

18:30 Karmiotissa Polemidion 0-1 Onisilos Sotiras

20:00 Prison Leopards FC 0-0 Zanaco

21:00 FC Goa 1-2 East Bengal

22:45 Sur Club 0-0 Al-Seeb

20:25 Dhufar 1-0 Al-Suwaiq

02:45 Gosport Borough 0-1 Hayes Yeading United

02:45 1 Tiverton Town 0-1 Yate Town

01:15 Castanhal EC U20 2-0 Tuna Luso U20

22:00 King Faisal 1-0 Karela United FC

22:00 Akatsi All Stars 0-3 Kotoku Royals FC

22:00 Accra Hearts of Oak 5-2 Golden Kick SC

16:30 Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica

16:30 SK Prostejov 0-1 MFK Karvina 1

07:30 DOS Meyer 1-3 Alagoinhas Atletico BA

05:15 Bahia 1-1 United Nations Club

04:30 Clube Condeixa (w) 4-2 AD Grijo (w)

02:30 Varzim (W) 1-5 Famalicao (w)

06:00 Potyguar-CN RN 0-0 CE Forca e Luz RN

06:00 ABC RN 3-0 Potiguar RN 1

01:00 America FC Natal RN 2-0 Globo

19:00 Peterborough United U23 2-0 Sheffield Wed U23

13:55 Ssu Singjamei 1-0 Sagolband United

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657