Kết quả trận Antalyaspor vs Trabzonspor, 22h59 ngày 16/01

Antalyaspor
Antalyaspor 1
1
Trabzonspor
Trabzonspor
1
Kết quả bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

Antalyaspor vs Trabzonspor


22:59 ngày 16/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 5 - 1

Tỷ lệ Antalyaspor vs Trabzonspor


TLCA
0.33 : 1/4:0 : 2.32
TL bàn thắng:
3.57 : 1 1/2 : 0.20
TL Thắng - Hòa - Bại
1.20 : 4.30 : 32.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Antalyaspor vs Trabzonspor

 11'    Ersan Adem Gulum yellow_card  
 13'    Alfredo Kulembe Ribeiro, Fredy yellow_card  
 25'    Amilton Minervino da Silva (Assist:Alfredo Kulembe Ribeiro, Fredy) goal 1-0  
 33'    Ersan Adem Gulum yellow_cardyellow_card  
 37'    Eren Albayrak↑Dever Orgill↓ substitution  
 64'      substitutionJoao Pedro da Silva Pereira↑Serkan Asan↓
 69'    Hakan Ozmert yellow_card  
 70'      substitutionYusuf Sari↑Abdulkadir Parmak↓
 70'      substitutionBenik Afobe↑Lewis Baker↓
 70'    Dogukan Sinik↑Amilton Minervino da Silva↓ substitution  
 78'    Ruud Boffin yellow_card  
 82'      yellow_cardJoao Pedro da Silva Pereira
 83'    Adis Jahovic↑Alfredo Kulembe Ribeiro, Fredy↓ substitution  
 90'    1-1   goalBenik Afobe (Assist:Anthony Nwakaeme)

Đội hình thi đấu Antalyaspor vs Trabzonspor

Antalyaspor Trabzonspor
25 Ruud Boffin
13 Fedor Kudryashov
2 Ersan Adem Gulum
4 Edinaldo Gomes Pereira,Naldo
77 Bunyamin Balci
16 Alfredo Kulembe Ribeiro, Fredy
8 Nuri Sahin
88 Hakan Ozmert
23 Amilton Minervino da Silva
11 Dever Orgill
41 Gokdeniz Bayrakdar
1 Ugurcan Cakir
99 Serkan Asan
32 Edgar Ie
5 Majid Hosseini
3 Marlon Rodrigues Xavier
61 Abdulkadir Parmak
8 Lewis Baker
18 Caleb Ekuban
10 Abdulkadir Omur
9 Anthony Nwakaeme
21 Jorge Djaniny Tavares Semedo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
6 Eren Albayrak
7 Dogukan Sinik
24 Serdar Poyraz
35 Ferhat Kaplan
9 Sidney Sam
15 Mevlut Han Ekelik
1 Dogukan Ozkan
28 Omar Imeri
18 Adis Jahovic
75 Faruk Can Genc
24 Flavio Medeiros da Silva
79 Benik Afobe
13 Vitor Hugo Franchescoli de Souza
47 Joao Pedro da Silva Pereira
16 Erce Kardesler
4 Huseyin Turkmen
23 Kamil Ahmet Corekci
19 Safa Kinali
7 Yusuf Sari

Số liệu thống kê Antalyaspor vs Trabzonspor

Antalyaspor   Trabzonspor
2
 
Phạt góc
 
6
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
5
 
Thẻ vàng
 
1
1
 
Red card
 
0
6
 
Tổng cú sút
 
18
2
 
Sút trúng cầu môn
 
4
2
 
Sút ra ngoài
 
7
2
 
Cản sút
 
7
25%
 
Kiểm soát bóng
 
75%
32%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
68%
249
 
Số đường chuyền
 
705
63%
 
Chuyền chính xác
 
90%
11
 
Phạm lỗi
 
2
1
 
Việt vị
 
2
20
 
Đánh đầu
 
20
11
 
Đánh đầu thành công
 
9
3
 
Cứu thua
 
1
21
 
Rê bóng thành công
 
11
8
 
Đánh chặn
 
10
18
 
Ném biên
 
20
21
 
Cản phá thành công
 
11
13
 
Thử thách
 
7
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
70
 
Pha tấn công
 
136
24
 
Tấn công nguy hiểm
 
112

03:15 Crystal Palace 0-0 Manchester United

01:00 1 Sheffield United 1-0 Aston Villa

01:00 Burnley 1-1 Leicester City

02:45 Atalanta 5-1 Crotone

02:45 AC Milan 1-1 Udinese

02:45 Genoa 1-1 Sampdoria

02:45 Fiorentina 1-2 AS Roma

02:45 Cagliari 1-0 Bologna

02:45 Benevento 0-3 Verona

00:30 Sassuolo 3-3 Napoli

03:00 Strasbourg 1-0 Monaco

03:00 Nantes 1-2 Reims

03:00 Montpellier 1-1 Lorient

03:00 Lille 2-0 Marseille

03:00 Bordeaux 0-1 PSG

01:00 Saint Etienne 2-3 Lens

01:00 Nice 2-1 Nimes

01:00 1 Metz 0-1 Angers

01:00 Lyon 1-0 Rennes

01:00 Stade Brestois 3-1 Dijon

16:00 Kawasaki Frontale 3-2 Cerezo Osaka

19:00 Prachuap Khiri Khan 1-3 Port FC

18:30 1 Bangkok United FC 2-3 Nakhon Ratchasima

18:00 Suphanburi FC 1-2 Samut Prakan City

18:00 Rayong FC 0-3 Ratchaburi FC

07:30 JS Vieux-Habitants 2-3 Red Star PAP

07:05 America JDE 2-1 FC Yali

22:59 Lunds BK 1-3 Varbergs BoIS FC

22:59 Eskilstuna United (w) 4-1 Djurgardens (w)

22:05 Rivers Angels (w) 1-0 Royal Queens FC (w)

21:00 Salthill Devon Galway 1-1 Sligo Rovers

16:15 Glenorchy Knights FC 0-0 New Town Eagles

15:30 Dnepr Mogilev 5-2 FK Orsha

14:30 Olympia FC Warriors Reserves 4-0 University of Tasmania SC

13:45 Beach City 3-3 South East United FC

17:00 Bosnia (w) U19 7-0 North Macedonia (w) U19

03:15 Stoke City 1-2 Swansea City

02:45 Sheffield Wednesday 1-2 Rotherham United 1

02:45 Bristol City 1-2 Bournemouth AFC

02:00 Queens Park Rangers (QPR) 1-3 Barnsley

02:00 Watford 2-0 Wycombe Wanderers

00:30 Norwich City 1-0 Brentford

01:00 Hamilton Academical 1-1 Saint Johnstone

01:00 Livingston 0-1 Glasgow Rangers

03:00 Barcelona 2-0 Sevilla 2

02:30 Vaduz 0-3 Lausanne Sports

02:30 Basel 1-1 Young Boys

00:15 St. Gallen 0-1 Servette 1

22:59 Kayserispor 2-1 Caykur Rizespor

22:59 Ankaragucu 2-1 Galatasaray 1

20:00 Sivasspor 1-1 Hatayspor

20:00 Istanbul BB 1-1 Konyaspor

17:30 Erzurum BB 2-2 Karagumruk

02:45 RB Leipzig 2-0 VfL Wolfsburg

00:30 Rot-Weiss Essen 0-3 Holstein Kiel

07:35 Guarani CA 1-1 Royal Pari FC

05:15 Caracas FC 2-0 Univ.Cesar Vallejo 1

02:30 Legia Warszawa 1-2 Piast Gliwice

23:30 Chojniczanka Chojnice 0-3 Cracovia Krakow

10:10 Club Tijuana 0-2 Club America

10:05 CDSyC Cruz Azul 1-0 Mazatlan FC 1

08:05 Queretaro FC 2-2 Chivas Guadalajara

08:05 FC Juarez 1-6 Monterrey

00:00 Penafiel 1-0 Oliveirense

22:00 SC Covilha 2-1 Viseu

00:45 Almere City FC 1-2 Volendam

02:00 FC Copenhagen 2-1 Vejle

00:00 1 Aarhus AGF 0-1 Nordsjaelland

00:00 AC Horsens 2-1 Aalborg

22:59 Saarbrucken 4-1 MSV Duisburg

22:59 VFB Lubeck 1-0 Hansa Rostock

22:59 Uerdingen KFC 05 0-3 Ingolstadt

10:05 Cimarrones de Sonora 2-0 Alebrijes de Oaxaca 1

08:05 Cocodrilos de Tabasco FC 0-1 Monarcas Morelia

06:00 Mineros de Zacatecas 2-0 Cancun FC 1

23:15 PSV Wellingara 1-1 Latrikunda Utd

19:35 Flamurtari 1-2 Egnatia

20:00 Kagera Sugar 1-2 Azam

20:00 Ruvu Shooting 0-2 Dodoma Jiji FC

18:00 Mwadui FC 0-1 Namungo FC

18:00 Ihefu SC 1-2 Gwambina FC

22:05 1 Backa Topola 1-3 Crvena Zvezda 1

22:05 FK Spartak Zlatibor Voda 3-2 Macva Sabac 1

22:05 Proleter 2-1 Radnicki Nis

22:05 Habitpharm Javor 1-1 Indjija 1

20:00 FK Vozdovac Beograd 2-1 FK Backa Backa Palanka

20:00 Cukaricki Stankom 2-0 Metalac Gornji Milanovac

20:00 Radnik Surdulica 4-1 Novi Pazar

20:00 FK Napredak Krusevac 0-2 FK Rad Beograd

20:00 Mladost Lucani 0-2 Zlatibor Cajetina

00:00 Vasas 1-0 Bodajk FC Siofok

00:00 Szegedi AK 3-2 Szolnoki MAV FC

00:00 1 Kaposvar 1-1 Budaorsi SC

00:00 FC Ajka 2-1 Debrecin VSC 2

20:30 SOROKSAR 2-1 Szentlorinc SE

20:30 Pecsi MFC 0-0 Szombathelyi Haladas

20:30 Nyiregyhaza 4-1 Bekescsaba

20:30 Gyori ETO 3-0 Kazincbarcika

20:30 Dorogi FC 1-1 Csakvari TK

20:30 DEAC 1-1 Gyirmot SE

16:00 Tobol Kostanai 3-3 FC Kairat Almaty 1

22:00 Vision FC 0-0 Phar Rangers FC

22:00 Bepong Storm Academy 1-0 Achiken FC

02:00 1 Chelsea FC (w) 2-0 Atletico de Madrid (w) 1

00:15 VfL Wolfsburg (w) 2-0 LSK Kvinner (w)

00:00 FC Rosengard (w) 2-2 St. Polten (w)

23:45 Manchester City (w) 3-0 Fiorentina (w)

22:45 Barcelona (w) 4-0 Fortuna Hjorring (w)

01:00 Botafogo RJ(w) 1-2 Flamengo/RJ (w)

01:00 Angra Dos Reis RJ (W) 4-5 Boavista SC Saquarema (W)

01:00 Fluminense RJ (w) 1-2 Vasco Da Gama(w)

18:00 Darica Genclerbirligi 0-1 Kutahyaspor

18:00 Karsiyaka 3-3 Catalca Spor

18:00 Nevsehirspor Genclik 0-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Celspor 2-1 Yalovaspor 1

18:00 Yesilyurt Belediyespor 1-3 Ofspor 1

18:00 Yimpas Yozgatspor 0-4 Erzin Belediyespor

18:00 1 Kizilcabolukspor 0-1 Diyarbakirspor

18:00 Yomraspor 2-0 Fethiyespor

18:00 Artvin Hopaspor 1-1 Utkoi

18:00 Tepecik Bld 4-1 Ceyhanspor

18:00 Fatsa Belediyespor 1-0 EdirnesporGenclik

18:00 Tekirdagspor 1-1 Mardin BB

18:00 Nazillispor 1-1 Halide Edip Adivarspor

18:00 Karaman Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

18:00 Erbaaspor S 3-1 Ispartaspor

18:00 1 Batman Petrolspor 1-1 Cizrespor 1

18:00 1 Yeni Altindag BS 3-1 Golcukspor

18:00 1 Cankaya FK 1-0 Kemerspor 2003

18:00 Somaspor 3-0 Arhavispor

18:00 1877 Alemdagspor 2-1 Manisaspor

18:00 Sile Yildizspor 3-1 Elazig Belediyespor

17:00 Sanger 3-0 Tokatspor

17:00 Osmaniyespor 2-0 Erokspor

17:00 Bukaspor 3-0 Payasspor

22:59 Levski Sofia 3-1 Beroe Stara Zagora 1

20:00 Tsarsko Selo 1-2 Ludogorets Razgrad

17:00 Botev Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia

07:35 Cruzeiro (MG) 0-1 Caldense MG

06:00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 1-0 Uberlandia MG

05:15 Athletic Club MG 0-1 America MG

05:00 Boa Esporte Clube 0-0 Pouso Alegre

05:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0-1 CA Patrocinense

06:35 Real Santander 1-2 Orsomarso

06:00 Atletico Huila 3-1 Valledupar FC 1

04:00 Fortaleza F.C 1-1 Union Magdalena

03:00 Leones 1-0 Llaneros FC

03:00 Real Cartagena 1-1 Universitario de Popayan

03:00 Atletico FC 0-1 Tigres Zipaquira

03:30 Sporting CP B 1-1 Olimpico Montijo 1

02:30 CCDR Vila Cortez 0-1 AD Castro Daire

22:00 Alverca 1-0 Uniao Almeirim

22:00 Pinhalnovense 1-1 Louletano

22:00 Amora FC 1-0 Esp. Lagos

05:00 Sao Caetano 0-2 Bragantino

05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-2 Palmeiras

03:00 1 Inter de Limeira 0-4 Sao Paulo

03:00 Santos 1-1 Ferroviaria SP

08:05 Patriotas FC 0-1 America de Cali

07:05 Vasco da Gama 0-1 Portuguesa RJ

04:00 Botafogo RJ 0-0 Boavista F.C

03:00 Volta Redonda 2-2 Madureira

01:00 Macae 0-1 Bangu

22:00 KS Perparimi Kukesi 1-2 KF Laci

22:00 Teuta Durres 1-0 Vllaznia Shkoder

19:00 Skenderbeu Korca 0-1 Kastrioti Kruje

19:00 KF Tirana 2-0 KS Bylis

19:00 Apolonia Fier 1-1 Partizani Tirana

19:15 1 Kakamega Homeboyz 1-2 Gor Mahia

19:00 Nairobi Stima 1-3 Modern Coast

01:00 Panathinaikos 1-2 Pas Giannina

22:59 Lamia 1-1 PAOK Saloniki

06:45 Club Tijuana U20 0-1 Club America U20

22:35 1 Warri Wolves FC 1-1 Enyimba

22:00 Plateau United 1-1 Rivers United 1

22:00 Akwa Starlets 2-1 Wikki Tourist

03:15 FC Porto 2-3 Sporting Braga 1

04:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 0-0 Xelaju MC

04:00 CSD Municipal 3-1 Deportivo Sanarate

04:00 Guastatoya 3-0 CD Achuapa

04:00 Coban Imperial 2-2 CSyD Sacachispas

01:00 Malacateco 2-0 Antigua GFC

01:00 CD Puerto de Iztapa 3-3 C.S.D. Comunicaciones

20:30 Trikala 0-0 Panahaiki-2005

20:00 SKODA Xanthi 0-0 Apollon Larissas

20:00 Levadiakos 4-0 Giorgos Karaiskakis

20:00 Ionikos 2-3 Ergotelis

19:00 Diagoras 1-0 Ierapetra

18:30 Doxa Dramas 0-1 Kissamikos

22:00 FC Robo (w) 5-0 Dream Star (W)

22:00 Delta Queens (w) 1-0 Pelican Stars (W)

06:00 Centro Sportivo Alagoano 5-0 CEO AL

17:00 Urartu II 1-1 BKMA

01:30 Hamm RM Benfica FC 0-1 Hostert

01:30 FC Wiltz 71 0-2 Swift Hesperange

01:30 F91 Dudelange 5-1 Rodange 91

01:30 Fola Esch 2-0 Victoria Rosport

01:30 Racing Beirut 1-0 Jeunesse Esch

01:30 CS Petange 0-0 Etzella Ettelbruck

01:30 UNA Strassen 1-1 Red Boys Differdange

01:30 Progres Niedercorn 1-0 US Mondorf-les-Bains

02:30 CD Pontellas 0-3 CF Alondras

02:00 1 Mostoles CF 0-3 Leganes B

02:00 Manzanares CF 2-0 La Roda CF

02:00 Santfeliuenc FC 0-1 UE Castelldefels

02:00 AD Union Adarve 2-0 Flat Earth FC

02:00 CD Vera 2-1 Atletico Union Guimar 2

01:15 AD Siete Villas 3-1 Samanod

01:00 CF Montanesa 4-2 CE Europa

01:00 Cerdanyola del Valles 2-2 UE Vilassar de Mar

01:00 Real Zaragoza B 2-0 CF Illueca

00:00 Villarreal C 3-0 Atletico Saguntino

00:00 UD Paterna 1-1 Silla CF

00:00 Novelda CF 0-1 CF Intercity

00:00 1 Jove Espanol 0-0 Crevillente 2

23:30 Atletico Victoria 0-0 CD Atletico Paso

22:59 UD Ibarra 1-0 Tenisca

22:30 1 San Rafael 2-2 San Jodie 2

12:10 Honiara City FC 3-1 Southern United Honiara

16:30 FC Bengaluru United 1-2 Kickstart FC

20:00 Dhaka City FC 0-3 Farashganj SC

18:00 Wari Club 0-0 Nofel Sporting Club

16:45 Khumaltar Youth Club 3-0 Boys Union Club

13:30 Naya Basti Yuwa Club 1-1 Tushal Youth Club

00:30 Ostersunds FK 1-1 Akropolis IF

02:00 Yeclano Deportivo 1-2 Lorca Deportiva FC

00:30 1 Leioa 1-1 Arenas Club de Getxo

00:00 Real Madrid Castilla 1-0 CF Rayo Majadahonda

22:59 Barakaldo CF 0-1 SD Amorebieta

22:30 Numancia 4-1 Real Oviedo B

19:00 Las Palmas Atletico 3-3 Recreativo Huelva

18:00 Baleares 0-0 CD Artistico Navalcarnero

20:30 Xylotympou 0-2 Asil Lysi

20:30 Akritas Chloraka 2-2 Omonia Psevda

23:30 MP MIKELI 5-0 JIPPO 1

08:20 Honduras Progreso 0-3 Lobos UPNFM

06:00 1 Platense 5-3 Marathon

04:30 Real Sociedad Tocoa 2-2 CD Olimpia

04:00 C.D. Real de Minas 0-3 CD Motagua

20:25 Wajj 2-1 Al Kholood

20:10 Al-Orubah 2-2 Al Najma(KSA)

19:55 Afief 1-3 Al mojzel

19:55 Al-Sharq 2-1 Al-Riyadh

19:55 Al-Washm 3-1 Hottain (KSA)

19:40 Al-Rawdhah 1-1 Al Dahab

19:35 Al-Trgee 3-1 Al Selmiyah

02:45 Anderlecht 1-0 Cercle Brugge

00:00 KAS Eupen 1-0 KAA Gent

20:00 Rejiche 1-1 Club Africain

20:00 Etoile Metlaoui 1-1 ES du Sahel

20:00 J.S. Kairouanaise 0-1 Olympique de Beja

00:30 Elva 2-1 Tartu JK Maag Tammeka B

21:15 FC Neftci Baku 2-1 Sabah FK Baku

19:00 Standard Sumgayit 0-0 Zira FK

06:05 Aimore RS 2-0 Esportivo RS

06:00 1 Gremio (RS) 4-1 Brasil de Pelotas

06:00 Ypiranga(RS) 3-3 Novo Hamburgo RS

21:00 FC Tambov Youth 2-1 Chertanovo Moscow Youth

18:00 Spartak Moscow Youth 1-1 Rotor Volgograd Youth 1

18:00 FK Krasnodar Youth 2-1 PFC Sochi Youth

18:00 FK Rostov Youth 1-1 Arsenal Tula Youth

17:00 FC Terek Groznyi Youth 2-1 Dinamo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 1-0 Lokomotiv Moscow Youth

16:00 2 Zenit St.Petersburg Youth 2-4 CSKA Moscow (R) 1

16:00 Konopliev Youth 2-1 Rubin Kazan (R)

05:30 Fortaleza 1-0 CRB AL

22:00 Lamontville Golden Arrows 0-0 Baroka FC

20:00 Chippa United 0-0 Cape Town City

20:00 1 Al Zarka 0-2 Tanta 1

06:20 Itabaiana(SE) 1-0 Boca Juniors SE

02:00 Frei Paulistano 0-0 CS Maruinense

01:15 America EC Pedrinhas 0-6 AD Confianca

22:20 Al-Thuqbah 0-2 Najran SC

22:20 Al Sahel 2-2 Al-Nahdha

20:30 Al Bukayriyah 0-2 Hajer

20:20 Uhud 1-1 Arar FC

20:05 Al-Hazm 2-0 Al-Draih

19:50 Al-Shoalah 1-2 Al-Feiha

19:40 AL-jeel 2-1 AL-Rbeea Jeddah

01:30 Juventude MA 0-0 Sampaio Correa

01:30 Lions Gibraltar 0-3 Lynx FC

19:30 Inglewood United 1-6 Perth Glory (Youth)

19:30 ECU Joondalup 1-0 Cockburn City

19:30 Bayswater City 4-0 Armadale SC

17:30 Rocking ham City 3-4 Willip

17:30 Balcatta FC 1-5 Perth SC

17:30 Floreat Athena 4-1 Sorrento F.C.

07:35 Boca Juniors 2-1 Claypole

02:30 AC Monopoli 1-1 Bisceglie 1913

02:30 1 USD Virtus Verona 0-1 Padova

02:30 Catania 0-1 Palermo 1

00:30 Pontedera 2-0 Pistoiese

00:00 JuventusU23 2-1 Novara 1

23:30 Modena 3-1 Imolese

23:30 Juve Stabia 0-2 Bari

23:30 1 Catanzaro 0-1 Avellino 1

23:30 SudTirol 3-0 Alma Juventus Fano

23:30 Ravenna 0-1 Societa Sportiva Matelica Calcio

21:00 1 Foggia 0-0 Vibonese

21:00 Albinoleffe 0-0 Lucchese

21:00 Legnago Salus 0-0 Carpi

21:00 Fermana 2-1 Cesena 1

21:00 1 Paganese 1-1 Viterbese

21:00 Arezzo 1-1 Mantova

21:00 Vis Pesaro 2-0 Feralpisalo

21:00 Triestina 0-0 Gubbio

21:00 US Casertana 1908 4-0 Francavilla

21:00 Pro Vercelli 1-0 Us Pergolettese

21:00 1 Piacenza 0-0 Giana

21:00 Lecco 2-1 Renate AC

04:00 Sport Club Recife PE 1-2 Salgueiros AC

02:00 1 Afogados da Ingazeira FC 1-1 Reet 1

02:00 1 Central SC 1-1 Santa Cruz PE

01:30 Croatia Indoor Soccer 3-2 Ukraine Indoor Soccer

01:00 Albania Indoor Soccer 1-3 Denmark Indoor Soccer

19:30 Hungary Indoor Soccer 3-7 Israel Indoor Soccer

01:00 FSV Frankfurt 2-2 SC Freiburg (Youth)

01:00 SSV Ulm 1846 1-1 Rot-Weiss Koblenz

00:00 Alemannia Aachen 1-4 Preuben Munster

00:00 Wuppertaler 2-0 Fortuna Koln

00:00 SV Lippstadt 1-2 Sportfreunde Lotte

20:00 Renova Cepciste 3-0 FC Vardar Skopje 1

20:00 Rabotnicki Skopje 0-0 FK Shkendija 79

20:00 Borec Veles 2-1 Belasica Strumica

20:00 Academy Pandev 2-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

20:00 FC Struga Trim Lum 0-1 Pelister Bitola

20:00 2 Sileks 0-1 FK Shkupi

01:00 Monrovia Black Star 1-1 AS Korofina

22:59 Djoliba 0-0 Cercle de Bamako

22:45 AS Nianan 1-1 Sonni AC 1

00:30 Club Brugge(U23) 1-1 Westerlo

00:30 Jeunesse Molenbeek 2-4 Seraing United

20:45 Al Shorta Al Qadarif 0-0 Hay Al-Arab

20:45 Al Ahly Shendi 1-0 Alamal Atbara

02:30 Sant Julia 4-1 Penya Encarnada

02:30 Inter Club Escaldes 2-0 CE Carroi

21:00 L'Aquila 1-0 Scandicci

20:30 1 ASD Muravera 0-1 Latina

20:30 San Nicolo Notaresco 2-2 Tolentino 1

20:30 Forli 1-1 Real Forte Querceta

20:30 Foligno Calcio 1-0 San Donato Tavarnelle 1

20:30 FC Matese 2-1 Atletico Porto Santelpidio

20:25 Olympia Agnonese 2-3 Giulianova 1

20:15 Nuova Monterosi 3-1 Vis Artena

22:59 US Goree 1-0 ASC Jaraaf 1

22:59 CNEPS Excellence 2-0 Casamance

06:35 Avai FC SC 1-0 Figueirense

06:00 Marcilio Dias SC 2-0 EC Prospera

03:00 Concordia AC 2-1 Brusque FC

02:00 Juventus SC 2-0 Hercilio Luz SC

10:30 Rebels FC (W) 2-0 Indian Football Factory (W)

02:30 CD Ofra U19 3-1 Llano del Moro U19

00:45 CD Castellon U19 2-1 Alboraya U19

00:00 CD Choco U19 1-2 Celta Vigo U19

00:00 Ural CF U19 1-0 Calasanz U19

00:00 CF Rayo Majadahonda U19 3-4 Rayo Vallecano U19

00:00 Seneca CF U19 1-1 Castilleja CF U19

22:00 Valladolid U19 0-0 Alcorcon U19

03:05 Sturm Graz 0-4 Red Bull Salzburg

01:00 Wolfsberger AC 0-0 LASK Linz

20:30 Al Zawi A 1-0 J Verhoe Leigh

20:00 Al Akhdar 2-1 Al-Tahaddi

00:30 Xaghra United 0-6 Hamrun Spartans

00:30 Santa Lucia 0-2 Mosta FC

00:30 Senglea Athletic 0-1 Valletta FC

22:59 Pembroke Athleta 0-1 Hibernians FC

02:30 Martal Method (w) 0-5 Kirkop United (w)

03:00 SC Heerenveen 0-3 AFC Ajax

19:00 Jrmana 1-2 Al-Majd Damascus

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Mkhram

00:00 FC Dnipro Dnipropetrovsk 1-1 PFC Oleksandria 1

00:00 Ahrobiznes TSK Romny 0-0 FC Shakhtar Donetsk 1

22:00 Dynamo Kyiv 0-0 Kolos Kovalyovka 2

19:00 1 Defensores de Forres 1-2 Zorya

06:35 Goias 1-0 Goianesia GO

06:35 Anapolis FC 1-0 Itumbiara EC GO

02:00 AE Jataiense 0-1 Gremio Anapolis

01:30 Jaragua EC 1-0 Ipora EC

00:30 Deportivo La Coruna W 1-0 Sporting De Huelva (w)

22:00 Real Madrid (w) 2-0 CDEF Logrono (w)

22:59 Thaqafi Tulkarm 1-1 Hilal AL Quds

20:00 Tubas 0-0 Wadi Al Nes

02:00 Fehervar Videoton 2-2 Paksi SE Honlapja

23:30 Ujpesti 2-0 Dafuji cloth MTE 1

21:15 Mezokovesd Zsory 2-0 ZalaegerzsegTE 1

00:00 Ethnikos Achnas FC 1-1 Olympiakos Nicosia FC

22:00 AEL Limassol 2-0 Nea Salamis

20:00 SC Freiburg (w) 2-1 SC Sand (w)

20:00 Lusaka Dynamos 0-3 Forest Rangers

20:00 Green Eagles 1-3 Green Buffaloes

20:00 Buildcon FC 2-1 Power Dynamos

18:00 1 Nkwazi 0-2 Zanaco

15:00 Pursath 2-3 Pailin

15:00 Takeo 0-1 Kampong Speu

01:45 Hapoel Tel Aviv 1-2 Maccabi Haifa

01:00 Hapoel Kiryat Shmona 2-2 Hapoel Beer Sheva 1

00:50 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Maccabi Netanya

19:00 Ranong FC 2-1 Navy FC

19:00 Udon Thani 1-1 Khonkaen United

19:00 1 Customs Department FC 2-0 Ayutthaya United

19:00 Khonkaen FC 1-0 Uthai Thani Forest 1

18:00 Chainat FC 7-1 Samut Sakhon

18:00 JL Chiangmai United FC 2-2 Phrae United FC

18:00 Nakhon Pathom FC 2-2 Lampang FC

18:00 Sisaket FC 2-2 Kasetsart FC

17:00 Nong Bua Lamphu 4-1 Chiangmai FC 1

22:59 Gambia Armed Force 1-1 BK Milan

16:00 FC Ufa 3-0 Ural Sverdlovsk Oblast

22:10 1 Al-Hadd 4-3 East Riffa

02:00 CRE Tocantins (GO) 1-1 Capital TO

02:00 River AC Teresina 2-2 4 de Julho

02:00 Parnahyba PI 1-1 Altos/PI

14:05 KYVO 4-3 FC Lamjao

01:30 AA Luziania 0-4 Brasiliense

03:00 Atletico Union Guimar (w) 2-0 UD San Antonio Pilar (w)

02:00 Torrelodones (w) 0-1 Dinamo Guadalajara (w)

04:00 Bahia 0-1 United Nations Club

02:00 Alagoinhas Atletico BA 0-1 Bahia de Feira BA

02:00 Vitoria da Conquista BA 1-0 AD Atlanta Doce Mel

04:00 San Judas 6-4 El Sauce FC

04:00 Tipitapa 1-2 Diriangen

00:00 Organica Masachapa FC 0-0 Jalapa

09:05 Deportivo Saprissa 1-1 AD San Carlos

09:05 1 Guadalupe FC 1-3 Alajuelense

06:00 Sporting San Jose 0-1 Perez Zeledon

04:00 Limon FC 0-2 Herediano

01:30 IRT Itihad de Tanger 1-1 FAR Forces Armee Royales

22:59 Raja Casablanca Atlhletic 2-0 USK US Sidi Kacem

20:30 Kawkab de Marrakech 0-0 Hassania Agadir

22:59 Dinamo Zagreb 2-0 Slaven Koprivnica

20:30 ZNK Osijek 1-2 Rijeka

22:00 Sporting FC (w) 2-1 Braga (w)

01:00 Slavia Praha 10-3 Karlovy Vary Dvory

22:59 Slovan Liberec 1-0 Dynamo Ceske Budejovice

20:00 Teplice 2-0 Brno

20:00 Wigan U23 1-1 Crewe Alexandra U23

20:00 Sheffield Utd U23 1-1 Sheffield Wed U23 1

23:15 Al-Sailiya 1-4 Al-Arabi SC

20:50 Al-Garrafa 0-5 Al-Sadd

01:30 Petrolul Ploiesti 0-3 FC Astra Giurgiu

22:30 1 Universitaea Cluj 1-3 Luceafarul Oradea

20:00 Vipers 2-0 Bright Stars

20:00 Uganda Police FC 3-1 Mbarara City

17:00 Kashima Antlers 3-0 Sagan Tosu

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-0 Shimizu S-Pulse

16:00 Yokohama Marinos 1-0 Vegalta Sendai

16:00 Kashiwa Reysol 0-1 Yokohama FC

16:00 FC Tokyo 1-0 Tokushima Vortis

16:00 Avispa Fukuoka 2-3 Consadole Sapporo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá