Kết quả trận Arka Gdynia vs Wisla Plock, 21h00 ngày 28/06

Arka Gdynia
Arka Gdynia
0
Wisla Plock
Wisla Plock
2
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

Arka Gdynia vs Wisla Plock


21:00 ngày 28/06/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Arka Gdynia vs Wisla Plock


TLCA
1.23 : 0:0 : 0.71
TL bàn thắng:
2.43 : 2 1/2 : 0.31
TL Thắng - Hòa - Bại
56.00 : 5.30 : 1.12
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Arka Gdynia vs Wisla Plock

 6'    0-1   goalRafal Wolski
 82'    0-2   goalWarchoł

Đội hình thi đấu Arka Gdynia vs Wisla Plock

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Arka Gdynia vs Wisla Plock

Arka Gdynia   Wisla Plock
4
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
3
0
 
Tổng cú sút
 
2
0
 
Sút trúng cầu môn
 
2
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
1
 
Pha tấn công
 
1
0
 
Tấn công nguy hiểm
 
1

02:00 Partizan Belgrade 2-2 AEK Larnaca

01:30 1 Slovan Bratislava 1-1 Olympiakos Piraeus

01:00 F91 Dudelange 2-2 Malmo FF

00:00 FC Zurich 3-0 Linfield FC

00:00 Synot Slovacko 1-1 Fenerbahce

22:59 HJK Helsinki 1-0 Maribor

02:00 AZ Alkmaar 7-0 Dundee United

02:00 Varda SE 2-1 Molde

02:00 Young Boys 3-0 KuPs

02:00 Gil Vicente 4-0 Riga FC

01:45 St. Patricks Athletic 0-2 CSKA Sofia

01:30 Lech Poznan 2-1 Vikingur Reykjavik 1

01:30 Rapid Wien 1-0 FC Neftci Baku

01:00 Levski Sofia 1-2 Hamrun Spartans

01:00 KI Klaksvik 2-1 KF Ballkani

01:00 Sligo Rovers 1-0 Viking

01:00 Aris Thessaloniki 2-1 Maccabi Tel Aviv 1

01:00 FK Shkendija 79 1-1 AIK Solna

01:00 Anderlecht 3-0 Paide Linnameeskond

01:00 Hibernians FC 1-3 Rigas Futbola skola

00:45 Istanbul BB 3-0 Breidablik

00:30 Panathinaikos 1-1 Slavia Praha

00:30 FC Steaua Bucuresti 1-0 Dunajska Streda

00:30 CS Universitatea Craiova 3-0 Zorya

00:30 Royal Antwerp 2-0 Lillestrom

00:15 Basel 2-1 Brondby IF

00:15 Hapoel Beer Sheva 3-1 Lugano

00:00 CS Petrocub 1-2 Fehervar Videoton

00:00 Konyaspor 2-4 Vaduz

00:00 Djurgardens 3-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

00:00 FC Twente Enschede 4-1 Cukaricki Stankom

00:00 CFR Cluj 1-0 Shakhter Soligorsk

22:59 Rakow Czestochowa 1-0 Spartak Trnava

21:00 1 Tobol Kostanai 1-1 HSK Zrinjski Mostar

20:30 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-0 APOEL Nicosia

19:00 Hebei FC 3-4 Tianjin Tigers

02:00 West Brom 1-0 Sheffield United

02:00 RSD Alcala Henares 0-1 Fuenlabrada

01:30 CD Calamonte 0-1 Villanovense

01:30 Torredonjimeno 0-3 Atletico Mancha real

01:30 2 Coria CF 1-2 CD Utrera

01:00 Seccio Esportiva AEM (w) 1-2 CE Europa (w)

01:00 UD San Pedro 2-3 CD Vall dAlba

00:00 Al-Nasr(KSA) 1-0 Cadiz B

22:59 Ajax Amsterdam (w) 4-1 Montpellier (w)

22:00 Pro Sesto 3-1 USD Casatese

21:00 Al Fahaheel SC 2-2 Dubba Al-Husun

09:00 Queretaro FC 1-1 Atletico San Luis

07:15 Univ Catolica 2-2 O.Higgins

07:30 Colon de Santa Fe 1-1 Arsenal de Sarandi

07:30 Atletico Tucuman 1-0 Central Cordoba SDE

05:00 Godoy Cruz Antonio Tomba 2-0 Aldosivi Mar del Plata

07:15 Universitario de Sucre 0-1 Nacional Potosi

05:00 2 Universitario De Vinto 0-3 Aurora

23:30 Ismaily 1-0 Al-Ittihad Alexandria

01:30 Ruch Chorzow 1-1 Gornik Leczna

22:59 Chojniczanka Chojnice 1-1 Stal Rzeszow

22:59 LKS Nieciecza 3-1 Chrobry Glogow

23:40 1 Al-Arabi SC 2-1 Al Rayyan

21:30 Al-Ahli Doha 1-1 Al Duhail

06:15 Aragua FC 0-1 Zamora Barinas

04:00 Zulia FC 0-0 Monagas SC

09:00 Correcaminos UAT 0-0 Cancun FC

07:05 CF Atlante 1-0 Monarcas Morelia

05:00 Club Chivas Tapatio 1-1 Raya2 Expansion 1

07:30 Estudiantes La Plata 0-1 Atletico Paranaense

00:00 Orebro Syrianska IF 1-0 Motala AIF FK

00:00 Haninge 1-1 Hammarby TFF

00:30 Polonia Warszawa 1-1 Znicz Pruszkow

21:00 Kopetdag Asgabat 3-2 Nebitchi

05:00 Wanderers FC 2-1 Centro Atletico Fenix

01:30 Deportivo Maldonado 2-1 CS Cerrito

22:59 1 Bombada FC 1-0 Young Africans Banjul

22:59 Red Hawks FC 1-0 Immigration FC

15:30 Ispe FC 5-1 Chinland

18:00 Sorrento F.C. U20 1-1 Inglewood United U20 1

01:00 Ferroviaria SP (w) 0-4 Santos (w)

02:15 HK Kopavogur (w) 4-1 Haukar (w)

01:00 Grindavik (w) 2-0 Fjolnir (w)

01:30 Goias U20 1-2 Aparecidense U20

01:00 Serra Macaense U20 1-1 America-RJ U20

01:00 Olaria RJ U20 0-2 Perolas Negras Youth

07:00 Sociedad Deportivo Quito 2-2 Chacaritas SC

01:00 Kordrengir 2-4 Hafnarfjordur

17:30 Mawkhar SC 1-1 Langsning SC

07:00 Monterrey (w) 3-0 Leon (W)

03:45 Club America (w) 3-1 Club Necaxa (w)

01:00 Ceres/RJ 0-3 CFRJ Marica RJ

21:20 Queretaro U20 0-3 San Luis U20

05:15 1 Internacional RS 0-0 FBC Melgar

16:15 Sydney Olympic FC (w) 1-2 Manly Utd (w)

22:59 1 Hillerod Fodbold 0-2 Herfolge Boldklub Koge

04:00 Santa Ana 0-1 Futbol Consultants Moravia

03:00 IBU Uppsveitir 5-2 Alftanes

03:00 KB(ICE) 2-4 Arborg

03:00 Ulfarnir 5-2 Stokkseyri

03:00 Berserkir Midas 2-3 Lettir Reykjavik

02:00 Smari 2020 2-3 Golfklubbur Grindavikur

22:59 Viljandi Tulevik 4-1 vandra vaprus lelle

22:59 Farense U23 0-1 Portimonense U23 1

00:30 1 Moghayer Al Sarhan 1-2 AL Salt

22:00 Al Hussein Irbid 2-1 Maan

02:15 Vaengir Jupiters 1-2 Augnablik Kopavogur

01:15 Stabaek U19 3-1 Sarpsborg 08 U19

01:15 Baerum U19 5-0 Lillestrom U19

01:15 1 Nordstrand U19 1-2 Ham-Kam U19

01:15 KFUM U19 4-1 Valerenga U19

01:15 Grorud U19 2-0 Eidsvold TF U19

01:00 Fredrikstad U19 1-4 Kongsvinger U19

23:30 Lyn Fotball U19 4-3 Oppsal U19

22:00 Valerenga U19 1-4 Stromsgodset U19

20:30 Young Buffaloes FC (W) 0-1 Olympique de Moroni (W)

17:00 Costa Do Sol (W) 0-2 Double Action FC (W)

22:30 Jesenske 2-2 Hajnacka

22:00 FK Svit 0-0 MFK Kezmarok

21:00 Fakel Youth 1-2 Chertanovo Moscow Youth

00:15 Herto 1-6 Toolon Taisto

00:00 HIFK 2 1-5 Ponnistajat

00:00 NouLa 0-3 LPS Helsinki

22:59 Atlantis II 3-2 FC POHU

22:59 Tampereen Peli Toverit 8-0 TKT Tampere

22:59 SIF 5-2 VPV Pallo-Veikot

22:59 Esse IK 1-0 VPS Vaasa-J

22:59 JJK/2 2-2 FC Jyvaskyla Blackbird

22:59 TP47 Tornio 1-0 PS Kemi Kings

22:59 Viimsi MRJK 1-0 FC Nomme United

00:00 Brinje Grosuplje U19 3-4 Ns Mura U19

05:30 1 Fulgencio Yegros 0-3 General Caballero

03:00 CD Juventud 1-1 Tacuary

21:00 JK Nomme Kalju U19 4-1 FC Helios Voru U19

00:00 1 Malacateco Reserves 1-2 Santa Lucia FC Reserves 1

22:30 1 GBK Kokkola 2-0 VIFK

19:10 Molino Viejo 1-1 E.D.P IND. Medellin 1

07:00 Puerto Montt 1-1 Cobreloa

23:30 Kafr Qasim 2-0 Hapoel Ramat Gan

23:30 1 Maccabi Kabilio Jaffa 3-2 Hapoel Kfar Saba

23:30 Ironi Nir Ramat HaSharon 2-1 Ironi Tiberias

23:30 AS Ashdod 0-2 Hapoel Afula

22:59 Bosnia (w) U19 2-1 Romania (w) U19

18:30 Vietnam U19 1-1 Malaysia U19

15:30 Italy U18 3-0 Albania U18

15:30 Myanmar U19 3-7 U19 Thái Lan

09:30 Canada (w) U20 0-2 Korea Rep (w) U20

06:00 France (w) U20 0-1 Nigeria (w) U20

03:00 Japan (w) U20 1-0 Netherlands (w) U20

00:00 1 Ghana (w) U20 0-3 USA (w) U20

02:00 Club Atletico Warnes 0-6 CD Argentino Juniors

00:30 SF Hamborn 07 1-2 Schwarz-Weiss Essen

08:00 CA Independiente de la Chorrera (W) 2-0 Atletico Chiriqui (w)

07:00 Plaza Amador (w) 1-0 SD Atletico Nacional (w)

06:00 Sporting San Miguelito (W) 2-3 Tauro FC (w)

22:59 Ararat Yerevan 0-2 FC Avan Academy

01:00 SV Leithaprodersdorf 3-1 UFC Markt Allhau

00:30 SC Pinkafeld 1-3 SC Ritzing

00:15 Brikama United 0-0 Wallidan FC 1

22:59 Elite United 4-0 WAA Banjul

09:00 UNAN Managua 2-1 Juventus Managua

06:00 Managua FC 3-0 Real Esteli 1

04:00 Matagalpa FC 1-0 Walter Ferretti

17:33 Bengaluru B 5-0 Kodagu FC

16:20 Chhinga Veng FC 0-1 Aizawl FC

08:00 1 Panama City FC 3-2 Plaza Amador Reserves

21:00 1 Alianza FC Panama Reserves 0-2 Tauro FC II 1

22:00 Navbahor Namangan 2-0 Termez Surkhon

21:00 Olympic FK Tashkent 1-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

21:00 Dinamo Samarqand 1-2 Sogdiana Jizak

08:00 1 Perez Zeledon 2-1 Cartagines Deportiva SA 1

08:00 Puntarenas 3-1 AD Grecia

04:00 1 AD Guanacasteca 1-2 Guadalupe FC

03:00 Cuiaba/MT U23 1-0 Centro Sportivo Alagoano U23

01:00 Fortaleza U23 7-0 Paysandu PA U23

01:00 Sport Recife U23 3-0 Botafogo U23

01:00 Fluminense U23 2-0 Nautico U23

01:00 Bragantino PA U23 2-1 Vila Nova GO U23

01:00 1 Juventude RS U23 1-6 Ponte Preta U23

01:00 Gremio RS U23 5-0 Brasil de Pelotas RS U23

01:00 Parana PR/U23 2-1 EC Vitoria U23

01:30 El Porvenir Reserves 0-1 Lujan Reserves

01:30 CA Atlas Reserves 0-1 Deportivo Espanol Reserves

01:30 CA Estudiantes Caseros Reserves 2-2 Sacachispas Reserves

01:30 Club Comunicaciones Reserves 1-0 CA San Miguel Reserves 1

01:30 CSD Flandria Reserves 0-0 All Boys Reserves

01:30 Deportivo Moron Reserves 0-2 Almirante Brown Reserves

01:10 1 CA San Telmo Reserves 2-3 Chacarita Juniors Reserves 1

01:00 Los Andes Reserves 2-2 Atletico Fenix Reserves

00:00 1 CA Colegiales Reserves 1-1 Defensores Unidos Reserves

00:00 Tristan Suarez Reserves 0-1 Temperley Reserves

00:00 Argentino Quilmes Reserves 0-1 UAI Urquiza Reserves

22:59 San Martin Burzaco Reserves 1-0 Leandro N. Alem Reserves

22:59 1 JJ Urquiza Reserves 1-2 CS Dock Sud Reserves 1

22:00 Sportivo Italiano Reserves 1-1 General Lamadrid Reserves

22:00 Argentino Merlo Reserves 0-2 Puerto Nuevo Reserves

22:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-0 Villa Dalmine Reserves

21:00 Newell's Reserves 2-0 River Plate R

21:00 CA Aldosivi Reserves 2-1 Godoy Cruz Reserves

21:00 Barracas Central Reserves 0-3 Rosario Central Reserves

21:00 Canuelas FC Reserves 1-0 Deportivo Armenio Reserves

20:00 Boca Juniors Reserve 3-0 Racing Club Reserves

20:00 Deportivo Riestra Reserves 2-1 Almagro Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657