Kết quả trận Armed Forces FC vs Ultimate FC, 16h30 ngày 14/05

Armed Forces FC
Armed Forces FC
?
Ultimate FC
Ultimate FC
?
Kết quả bóng đá Malaysia Liga M3

Armed Forces FC vs Ultimate FC


16:30 ngày 14/05/2022

Hoãn

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Đội hình thi đấu Armed Forces FC vs Ultimate FC

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Armed Forces FC vs Ultimate FC

Armed Forces FC   Ultimate FC
1
 
Phạt góc
 
0
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
6
3
 
Sút trúng cầu môn
 
4
4
 
Sút ra ngoài
 
2
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
60
 
Pha tấn công
 
48
29
 
Tấn công nguy hiểm
 
22

02:35 Liverpool 0-1 Real Madrid

15:00 Sagan Tosu 2-1 Gamba Osaka

14:00 Kashiwa Reysol 3-1 Shimizu S-Pulse

14:00 Jubilo Iwata 0-2 Yokohama Marinos

13:00 Shonan Bellmare 0-2 Cerezo Osaka

13:00 FC Tokyo 3-1 Kashima Antlers

12:00 Kyoto Sanga 1-0 Kawasaki Frontale

11:05 Vissel Kobe 4-1 Consadole Sapporo 1

15:00 Avispa Fukuoka 0-0 Urawa Red Diamonds

12:00 Hiroshima Sanfrecce 1-0 Nagoya Grampus

14:30 Incheon United 1-0 Seongnam FC

17:00 Suwon City 1-2 Ulsan Hyundai FC

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 0-2 Jeju United

14:30 FC Seoul 2-2 Gimcheon Sangmu

08:35 Real Salt Lake 3-0 Houston Dynamo

08:00 Colorado Rapids 1-3 Nashville

08:00 FC Kansas City 0-1 Vancouver Whitecaps

07:25 Inter Miami 2-1 Portland Timbers

07:00 Minnesota United FC 0-1 New York City FC

06:30 Montreal Impact 4-3 FC Cincinnati

06:30 New England Revolution 1-1 Philadelphia Union

06:30 Orlando City 1-3 FC Dallas

06:00 1 Atlanta United 1-2 Columbus Crew

06:00 Toronto FC 3-2 Chicago Fire

06:00 New York Red Bulls 4-1 DC United

05:00 Los Angeles FC 3-2 San Jose Earthquakes

16:45 Melbourne City 0-2 Western United FC

19:30 Wofoo Tai Po (w) 2-2 Citizen AA (w)

19:00 Happy Valley (w) 0-1 Shatin (w)

17:30 Kitchee (w) 2-0 Standard Perpetual MLFA (w)

22:00 1 Hacken 4-3 IK Sirius FK

20:00 IFK Goteborg 2-0 GIF Sundsvall

20:00 Mjallby AIF 1-1 Kalmar

20:00 FC Ufa 1-2 Gazovik Orenburg

18:00 Khimki 3-0 SKA Khabarovsk

07:00 Huachipato 2-1 Palestino 1

04:30 Cobresal 1-0 Universidad de Chile

02:00 1 Deportes La Serena 3-2 Audax Italiano

06:30 Fortaleza 1-1 Juventude

05:00 1 Sao Paulo 2-2 Ceara

02:30 Goias 1-1 Bragantino 1

22:59 Shakhter Soligorsk 2-0 FK Vitebsk

21:00 FC Torpedo Zhodino 3-4 Dinamo Minsk

19:00 Dinamo Brest 0-3 BATE Borisov

02:00 1 Nacional Potosi 3-1 Blooming 1

23:30 Zamalek 2-1 Ismaily

23:30 Smouha SC 1-1 Enppi

21:00 Ghazl El Mahallah 0-1 Talaea EI-Gaish

22:59 Stromsgodset 3-2 Viking

21:00 1 Ham-Kam 1-2 Odd Grenland

23:15 SD Amorebieta 1-0 Ponferradina

23:15 CD Lugo 1-0 Malaga

16:00 Thespa Kusatsu 0-1 Oita Trinita

13:00 JEF United Ichihara Chiba 2-1 Mito Hollyhock

12:00 Machida Zelvia 2-0 Blaublitz Akita

12:00 Albirex Niigata 3-0 Montedio Yamagata

12:00 Yokohama FC 1-0 Renofa Yamaguchi

12:00 V-Varen Nagasaki 0-0 Fagiano Okayama

12:00 Vegalta Sendai 2-1 Tochigi SC

16:00 Tokyo Verdy 1-1 Omiya Ardija

06:00 Carlos Manucci 1-0 Atletico Grau 1

22:59 Dep.San Martin 2-0 AD Tarma

22:30 Botev Plovdiv 2-1 Beroe Stara Zagora

22:00 FK Ryazan 0-1 Rodina Moskva

21:00 FK Kaluga 3-0 FK Znamya Noginsk

21:00 1 Kazanka Moscow 0-2 Kairat Moskva 1

21:00 1 Volga Ulyanovsk 2-1 FC Lada Togliatti

20:00 1 Olimp-Dolgiye Prudy-2 2-2 FK Chita

20:00 Zenit Penza 4-0 FK Kolomna

20:00 Torpedo Vladimir 1-0 Baltika-BFU Kaliningrad

20:00 Shinnik Yaroslavl 2-0 FK Leningradets

20:00 FC Murom 2-0 FC Tver

20:00 1 Dinamo Briansk 1-0 Strogino Moscow

19:00 Avangard 2-0 SKA Khabarovsk II

19:00 FK Orenburg-2 0-3 Chelyabinsk

19:00 Torpedo Miass 6-2 FK Spartak Tuymazy 1

18:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-1 Saturn Moscow

18:00 Arsenal Tula II 4-1 Metallurg Vidnoye

18:00 1 Sokol 0-2 Khimki (R)

18:00 Salyut-Energia Belgorod 4-1 Peresvet Podolsk

18:00 Znamya Truda 2-1 Luki Energiya

18:00 Nosta Novotroitsk 0-2 FK Ural-2

17:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1-2 Zvezda Sint Petersburg

17:00 FC Olimp Odintsovo 4-3 Dinamo Moscow B

17:00 Sibir-M Novosibirsk 0-4 Tyumen

12:00 SY Sakhalinsk 2-1 Kvant Obninsk

12:00 Dinamo Vladivostok 3-3 Mordovya Saransk

14:00 1 Ansan Greeners FC 1-1 Gimpo FC

16:30 Seoul E-Land FC 0-1 Daejeon Citizen

16:30 FC Anyang 1-0 Gyeongnam FC

14:00 Busan I Park 0-3 Gwangju Football Club

22:00 1 Port Vale 0-3 Mansfield Town

06:30 Deportivo Tachira 4-2 Monagas SC

04:15 Deportivo La Guaira 1-1 Zamora Barinas 1

16:30 Hougang United FC 3-1 Balestier Khalsa FC

16:30 Tanjong Pagar Utd 4-2 Tampines Rovers FC

22:59 KF Fjallabyggdar 1-1 Throttur Reykjavik

21:00 KFR Aegir 3-0 Fjardabyggd Leiknir

21:00 IR Reykjavik 1-1 Magni

20:00 HotturHuginn 0-0 Vikingur Olafsvik

06:00 Nacional Montevideo 3-0 CS Cerrito

03:30 1 Boston River 3-1 Torque

01:00 Cerro Largo 1-2 Liverpool URU

20:00 FC Platinum 4-0 Triangle FC

20:00 Ngezi Platinum 0-0 Manica Diamond

20:00 Harare City 0-0 Bulawayo City

20:00 Chicken Inn 1-1 Yadah FC

20:00 Black Rhinos 1-0 Whawha FC

18:00 ZPC Kariba 0-0 Highlanders

16:00 Teplice B 2-1 Dukla Praha B

15:15 Velke Mezirici 1-1 Blansko

15:15 Slovacko II 0-0 SC Znojmo

15:15 Banik Ostrava B 0-0 Slovan Rosice

15:15 Mlada Boleslav B 3-1 Zivanice

15:15 Bohemians1905 B 2-0 Pardubice B

22:00 Jiskra Usti nad Orlici 1-3 Chlumec nad Cidlinou

22:00 Hlucin 3-2 Unicov

22:00 Uhersky Brod 3-0 Vysocina Jihlava B

22:00 Slavia Kromeriz 1-0 Zlin B

22:00 Slovan Velvary 1-1 Hradec Kralove B

19:30 Frydek-Mistek 1-0 Vrchovina

15:30 Slovan Liberec II 0-1 FK Prepere

15:30 FK Kraluv Dvur 1-0 Admira Praha

15:15 1 Jablonec B 0-0 SK Zapy

15:15 FK Banik Sokolov 3-0 Benesov

15:15 Sigma Olomouc B 3-1 FC Vratimov

20:00 Varde 1-1 Marienlyst

19:00 Skovshoved 2-1 AB Tarnby

19:00 KFUM 2-0 Koge Nord FC

19:00 B 1909 Odense 3-2 OKS

18:00 Fuglebakken 0-4 Vejgaard B

18:00 Tarup Paarup IF 3-1 Aarhus Fremad 2

13:00 Yeoju Sejong 0-4 FC Namdong

13:00 Jeonbuk Hyundai Motors II) 4-5 Jeonju Citizen FC

12:00 Chungju Citizen 3-1 Gangwon II

14:00 Daegu FC II 0-1 Chuncheon Citizen

13:00 Pyeongtaek Citizen 3-0 Jinju Citizen

13:00 Goyang KH FC) 2-1 Seoul United

12:00 Geoje Citizen 2-1 Daejeon Hana Citizen II

11:30 Dare southwest Queensland (w) 3-0 The Gap NPL (w)

15:30 Capalaba (w) 2-1 Souths United SC (w)

06:00 Pacific FC 2-2 Valour

16:00 Budai FC U19 2-1 KaposvarU19

17:35 Diosgyor VTK U19 2-5 Kecskemeti TE U19

17:00 Pecsi MFC U19 6-1 Ujpest FC U19

22:00 Jelgava 1-0 FK Smiltene BJSS

19:00 Rigas Futbola skola II 3-2 Olaine

17:00 Tukums-2000 II 1-6 Riga FC II

22:30 Kustosija 3-2 Dinamo Zagreb II

22:30 NK Dugopolje 3-2 Rudes

22:30 NK Dubrava Zagreb 2-3 NK Varteks Varazdin

22:30 HNK Cibalia 1-0 NK Croatia Zmijavci

22:30 Inter Zapresic 0-1 NK Solin

22:30 1 NK Osijek II 1-1 Bijelo Brdo

22:30 NK Orijent Rijeka 3-0 NK Opatija

06:00 San Antonio Athenians SC (w) 1-1 FC Austin Elite (w)

03:00 Miami United FC (W) 3-2 Florida Gulf Coast DL FC(w)

15:30 KuPS Akatemia (W) 1-0 JyPK (w)

12:30 Sturt Lions 1-1 Adelaide United FC (Youth)

12:30 Adelaide Panthers 1-1 White City Woodville

12:30 Metrostars SC 2-0 Adelaide Olympic

12:30 Adelaide Comets FC 4-1 West Torrens Birkalla

12:00 Croydon Kings 3-0 Cumberland United FC

01:00 Bragantino (w) 1-1 Esmac PA(w)

01:00 Internacional(w) 2-1 Real Brasilia FC (w) 1

00:00 SC Corinthians Paulista (w) 4-0 Kindermann (w)

15:00 Perth Glory FC U20 3-1 Cockburn City U20

14:00 Stirling Macedonia U20 0-1 FloreatAthena U20

12:00 Armadale SC U20 3-2 Inglewood United U20

12:00 Balcatta U20 2-5 Gwelup Croatia U20

12:00 Perth RedStar FC U20 6-1 Sorrento F.C. U20 1

12:00 1 Pires U20 3-1 Bayswater U20

09:30 Los Angeles Galaxy II 2-2 San Diego loyalty

09:00 Oakland Roots 1-1 Sacramento Republic FC

09:00 Monterey Bay FC 4-2 Colorado Springs Switchbacks FC

09:00 Miami FC 2-2 Pittsburgh Riverhounds

07:30 1 Rio Grande Valley 2-3 San Antonio

06:00 1 Loudoun United 1-1 Charleston Battery

06:00 Hartford Athletic 1-2 Phoenix Rising FC

03:00 Indy Eleven 1-2 New Mexico United

01:00 Louisville City FC 4-1 Tulsa Roughneck

21:00 Fortuna Alesund (w) 1-0 Amazon Grimstad (w)

20:00 Tromso (w) 3-0 Ovrevoll Hosle(w)

18:00 Medkila (w) 2-2 Grand Bodo (w)

01:00 EC Metropol U20 1-1 EC Prospera U20

01:30 Blumenau EC 0-0 Atletico Tubarao SC

16:00 Frontier FC 1-2 Delhi Tigers

11:00 Bangadarshan 1-2 Victory FC

17:10 1 Murdoch Uni Melville 1-1 Quinns FC 1

14:00 Mandurah City 9-2 Forrestfield United

14:00 UWA-Nedlands FC 0-3 Western Knights

14:00 Subiaco AFC 0-0 Joondalup United

14:00 1 Rocking ham City 2-3 Dianella White Eagles

14:00 Fremantle City 0-1 Olympic Kingsway SC

18:30 Wrexham 4-4 Grimsby Town

20:00 Paredes 1-0 Marr Tino

20:00 Salgueiros 0-0 Leca

20:00 Vilaverdense 0-0 Maritimo B

22:59 Chabab Ben Guerir 0-0 Wydad Fes

22:59 Renaissance Zmamra 2-2 USM Oujda

22:59 1 Olympique Dcheira 0-0 TAS de Casablanca

22:59 Chabab Atlas Khenifra 4-1 Kawkab de Marrakech

21:00 Inter Turku 2-2 Ilves Tampere

21:00 AC Oulu 1-0 SJK Seinajoen

21:00 FC Haka 1-1 Lahti

16:00 Druk Lhayul FC 0-0 Paro FC

22:59 Vannes 1-2 Voltigeurs Chateaubriant

22:59 Monaco B 4-1 Lyonnais II

22:59 Les Herbiers 1-1 CHAMALIERES

22:59 Saint Malo 1-0 St Pryve St Hilaire

22:59 Martigues 3-0 Marignane Gignac

22:59 Le Puy Foot 43 Auvergne 2-1 Colomiers 1

22:59 FC Rouen 2-1 Guingamp B

22:59 Lyon Duchere 0-3 GRACES

22:59 Bourges 2-1 FC Nantes B

22:59 Hyeres 2-0 Louhans-Cuiseaux

22:59 GFA Rumilly Vallieres 3-1 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B

22:59 Frejus St-Raphael 2-0 Aubagne 1

22:59 Metz B 3-0 Bobigny A.C.

22:59 St. Maur Lusi 2-2 Saint Quentin

22:59 Fleury Merogis U.S. 5-0 Lens B

22:59 Romorantin 6-0 Poissy As

22:59 Epinal 3-0 Auxerre B

22:59 Avenir Sportif Beziers 3-1 Angouleme

22:59 Granville 5-1 Chartres FC

22:59 Beauvais 2-1 Sainte Genevieve Sports

22:59 FC Bergerac 2-1 Montpellier B

22:59 Caen II 2-2 Plabennec

22:59 ASM Belfortaine 4-2 Stade Reims II

22:59 Angers II 2-4 Andrezieux

22:59 Vitre 0-5 Lorient B

22:59 Toulon 2-1 Chasselay M.D. Azergues

22:59 1 Schiltigheim 0-1 Gobelins

22:59 Mont-de-Marsan 2-2 Canet Roussillon

22:59 Versailles 78 3-1 Blois

22:59 Saint-Priest 0-0 Jura Sud Foot

22:59 Entente Sannois 3-1 Haguenau

22:59 Yzeure AS 4-1 Trelissac

05:30 1 SV Britannia 1-4 Racing Club Aruba

17:00 Adelaide Hills 1-2 Adelaide University SC

16:30 Poet Adelarde Pirates 0-1 Playford City Patriots

12:30 Modbury Jets 6-3 Fulham United FC 1

12:30 2 Adelaide Victory 0-3 Adelaide Raiders SC

12:30 Eastern United 0-1 Adelaide Blue Eagles 1

12:30 West Adelaide SC 4-1 Para Hills Knlghts SC 1

13:00 Rockdale City Suns 1-3 Sydney Olympic

12:00 Sydney United 1-0 Sutherland Sharks

16:10 Manly United 4-1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

16:05 Marconi Stallions 5-3 Sydney FC (Youth)

11:00 Rockdale City Suns U20 1-1 Sydney Olympic U20

10:00 Sydney United 58 U20 2-3 Sutherland Sharks U20

14:00 Manly United U20 1-2 APIA Leichhardt Tigers U20

13:45 Marconi Stallions U20 0-5 Sydney FC U20

19:00 Boldklubben AF 1893 (w) 3-0 Sundby BK (w)

19:00 AGF Kvindefodbold APS (w) 2-0 Odense BK (w)

18:00 Fortuna Hjorring (w) 2-0 Kolding BK (w)

19:10 Sofapaka FC 1-0 Vihiga Bullets

19:00 Mathare United 0-2 Tusker

17:00 Ulinzi Stars Nakuru 0-0 Bandari

17:00 Kenya Police FC 2-1 Posta Rangers

02:00 Ipatinga 1-1 Boa

02:00 Ipatinga 1-1 Boa Esporte Clube

01:30 Tupi Juiz de Fora MG 1-1 Nacional AC MG

01:30 Uniao Luziense 2-1 Uberaba MG

01:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0-2 Democrata SL/MG

01:00 Betim EC 0-3 Varginha EC

00:45 1 Botafogo BA 2-2 Canaa EC

22:30 Trnje 4-4 NK Lucko 1

22:59 Palestino (W) 0-4 Santiago Morning (w)

15:15 KKPK Medyk Konin (w) 2-1 AZS UJ Krakow (w)

15:15 Czarni Sosnowiec (w) 0-0 GKS Katowice (w)

15:15 KKP Bydgoszcz (w) 0-1 GKS Gornik Leczna (w)

15:15 1 Tarnovia Tarnow (w) 2-2 Slask Wroclaw (w)

15:15 Rekord Bielsko Biala (w) 5-2 APLG Gdansk (w)

01:30 Villa San Carlos 1-2 Argentino de Quilmes

01:30 UAI Urquiza 1-2 Uhl Que Sa

01:30 Talleres Rem de Escalada 0-1 Colegiales

01:30 CA San Miguel 1-1 Los Andes

01:30 Sportivo Dock Sud 2-2 Canuelas FC 1

01:30 Defensores Unidos 4-1 Club Atletico Acassuso

23:05 CA Fenix Pilar 2-1 Ituzaingo 1

23:05 Deportivo Armenio 0-2 Comunicaciones BsAs

22:30 Metta/LU Riga 1-1 Super Nova

20:00 BFC Daugavpils 1-2 FK Auda Riga

19:00 1 FK Liepaja 1-3 FK Valmiera

07:00 Chicago Red Stars (w) 2-2 Portland Thorns FC (w)

09:00 Edgeworth Eagles Reserves 5-0 Valentine Phoenix Reserves

04:00 CD Rancagua Sur 1-0 Colchagua CD 1

02:30 AC Colina 2-1 Deportes Union Companias 1

02:00 Provincial Ovalle 3-0 Municipal Santiago

02:00 San Antonio Unido 1-1 Rodelindo Roman 1

22:59 1 Deportes Quillon 0-0 Osorno

12:00 Werribee City 0-4 Moreland Zebras

12:00 North Geelong Warriors 1-0 Moreland City 2

12:00 Brunswick City 1-1 Goulburn Valley Suns

12:00 Manningham United Blues 1-1 Langwarrin 1

22:05 Heartland FC 3-1 Shooting Stars SC

22:00 Sunshine Stars FC 2-0 Katsina United

22:00 Remo Stars 1-3 Kano Pillars

22:00 Plateau United 4-0 Enugu Rangers International

22:00 Kwara United 1-0 Akwa United

22:00 Enyimba 3-2 Nasarawa United 1

22:00 Akwa Starlets 2-3 Rivers United

22:00 Wikki Tourist 1-0 Abia Warriors

17:00 MFM FC 3-1 Gombe United

19:15 Naivas FC 1-0 Fortune Sacco

19:00 MCF FC 2-0 SS Assad

17:15 Shabana FC 1-1 Muranga Seal

16:10 Apia L Tigers (w) 2-1 Blacktown Spartans(w)

16:05 NWS Spirit (W) 1-6 Sydney Olympic FC (w)

14:00 University of Sydney (w) 3-1 Illawarra Stingrays (w)

14:00 Maca Searle (w) 2-0 Manly Utd (w)

12:25 Northern Tigers FC (w) 2-2 Bankstown City Lions (w)

17:45 Casuarina FC 3-0 Hellenic AC

13:30 Mindil Aces 2-0 Port Darwin FC 1

13:00 Nadroga FC 2-2 Suva FC

11:00 Lautoka 1-2 Navua FC

09:00 Ba 6-1 Nasinu FC

15:00 Lautoka 1-0 Rewa FC

13:00 Nadroga FC 2-0 Nasinu FC

21:00 Grindavik 1-0 Fylkir

21:00 Vestri 3-3 Thor Akureyri

21:00 Grotta Seltjarnarnes 5-1 KV Reykjavik 1

19:00 Utenis Utena 3-2 Silute

09:30 Central Valley Fuego 1-1 Forward Madison FC

08:45 Miami United 1-0 Central Florida Panthers

07:30 Pensacola City FC 3-1 Southern States SC

07:30 Tennessee SC 2-3 Tri Cities FC

07:25 North Alabama 2-2 Appalachian FC

07:00 AC Houston Sur 0-3 Barrasso valley

07:00 FA Euro 1-2 Morris Elite

07:00 AHFC Royals 1-2 Houston FC

07:00 2 CF10 Houston FC 0-4 Laredo Heat

07:00 Irving City FC 0-0 Lubbock Matadors SC

07:00 Omaha 0-0 Northern Colorado

07:00 FC Manitoba 0-2 Thunder Bay cold

06:30 Northern Virginia FC 1-3 Christos FC

06:30 SC United Bantams 1-2 Peachtree City

06:30 LSA Athletico Lanier 0-0 Apotheos

06:30 Tormenta FC 0-1 FC Tucson 1

06:30 Chattanooga Red Wolves 0-1 Greenville Triumph

06:30 Southern Soccer Academy Kings 2-1 East Atlanta

06:00 Flint City Bucks 1-1 Kalamazoo

06:00 Cardinals FC 1-4 Lionsbridge FC

06:00 Charlotte Eagles 3-1 North Carolina FC U23

06:00 West Virginia Alliance FC 0-1 North Carolina Fusion U23

06:00 Wake FC 4-0 Tobacco Road

06:00 North Carolina 2-1 Richmond Kickers

06:00 Tallahassee SC 1-2 Florida Roots

06:00 South Bend Lions 2-1 Kings Hammer FC

06:00 Florida Elite 3-0 Tampa Bay United

02:00 Milwaukee Torrent 7-0 Panathinaikos Chicago

02:00 St. Louis Lions 1-1 Chicago City SC

01:00 Vermont Green 4-1 Blackstones

01:00 Toledo Villa FC 1-3 Fort Wayne FC

19:30 Herfolge Boldklub Koge 4-4 Hobro

19:30 Fremad Amager 1-4 Vendsyssel

19:30 Esbjerg 2-2 Jammerbugt

15:05 The Lakes 7-2 Centenary Stormers

15:00 Pine Hills 4-0 Mount Gravatt Hawks

16:00 Perth RedStar (W) 7-0 Curtin University FC (w)

17:00 Perth Glory (Youth) 1-0 Cockburn City

16:00 1 Stirling Macedonia 0-1 Floreat Athena

16:00 Perth SC 1-3 Bayswater City

14:00 Perth RedStar 4-2 Sorrento F.C.

14:00 Armadale SC 0-1 Inglewood United

00:00 Tindastoll Neisti (w) 1-4 Valur (w)

23:30 UMF Selfoss (w) 3-1 Afturelding (w)

21:00 Thor KA Akureyri (w) 6-0 Haukar (w)

21:00 Hafnarfjordur (W) 0-1 Stjarnan Gardabaer (w)

20:00 IA Akranes (w) 0-6 KR Reykjavik (w)

21:00 Jeunesse Junglinster 1-1 FC Wiltz 71

06:00 Tecnico Universitario 1-1 Club Sport Emelec

03:30 Orense SC 0-1 Guayaquil City 1

01:00 Mushuc Runa 1-0 Deportivo Cuenca

18:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-0 Pogon Szczecin(Youth)

18:00 Stal Rzeszow Youth 1-3 Legia Warszawa (Youth)

18:00 Wisla Krakow (Youth) 2-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

18:00 Zaglebie Lubin (Youth) 2-1 Arka Gdynia (Youth)

18:00 Polonia Warszawa (Youth) 2-2 SMS Lodz Youth

18:00 Zha Buse U19 1-1 Slask Wroclaw U21

18:00 Rakow Czestochowa (Youth) 1-3 Lech Poznan (Youth)

17:00 Warta Poznan Youth 0-0 Cracovia Krakow (Youth)

23:30 Badajoz 1-2 CF Rayo Majadahonda

23:30 Calahorra 1-2 CF Talavera de la Reina

23:30 Zamora CF 2-0 Real Valladol B

23:30 SD Logrones 1-1 Celta vigo b

23:30 Real Union Irun 3-1 CD Tudelano

23:30 Racing Santander 2-0 Extremadura

23:30 Cultural Leonesa 1-2 UD Logrones

23:30 CD Alcoyano 0-1 Gimnastic Tarragona

23:30 Albacete 1-3 UE Llagostera

23:30 UCAM Murcia 1-2 Barcelona B

23:30 Sevilla Atletico 1-4 CD Linares Deportivo

23:30 Atletico Sanluqueno 2-1 Villarreal B

23:30 C.D. San Fernando Isleno 0-4 Baleares

23:30 Sabadell 0-1 Algeciras

23:30 Racing de Ferrol 2-0 CF Internacional De Madrid

23:30 Real Balompedica Linense 3-1 Andorra CF

23:30 Deportivo La Coruna 0-1 Unionistas de Salamanca

23:30 Castellon 1-3 UE Cornella

01:00 Santacruzense U20 1-1 Assisense SP U20 1

18:00 FC Slutsk Reserves 1-1 FC Gomel Reserves

18:00 FC Isloch Reserves 2-3 Dnepr Mogilev Reserves

12:00 Gungahlin United 5-1 Cooma Tigers

12:00 Canberra FC 2-1 Canberra Olympic

15:00 Monaro Panthers 6-0 Belconnen United

12:00 OConnor Knights 4-3 West Canberra Wanderers

21:00 1 Proodeftiki FC 4-0 Iraklis Larisas 1

21:00 Agrotikos Asteras 2-3 Panahaiki-2005

21:00 Makedonikos Neapolis 2-1 Ilioupoli 1

22:59 CF La Nucia 2-1 Arenas Club de Getxo

22:59 Sestao 0-0 Eldense

20:00 Fatih Karagumruk (W) 1-0 Fenerbahce SK (W)

15:45 Swaraj FC 1-0 Chennai Customs

15:50 RBI 1-2 Arrows FC

22:30 SG Kinzenbach 1-3 SV Bauerbach

15:30 NMSK 1922 Bratislava (w) 1-1 SKF Zilina (w)

18:30 Dukla Banska Bystrica (w) 0-2 AS Trencin (w)

15:00 FK Nove Zamky (w) 2-0 MFK Ruzomberok (w)

16:30 Spirit FC 2-2 Western Sydney Wanderers AM

16:05 1 Blacktown Spartans 2-1 Northern Tigers

16:05 SD Raiders FC 2-0 Hills Brumbies

16:00 St George City FA 0-0 Central Coast Mariners (Youth)

16:00 Bonnyrigg White Eagles 3-0 Mounties Wanderers

16:00 Hake Ya Dong in Sydney City 0-6 St George Saints

22:59 Mamelodi Sundowns 1-1 Marumo Gallants FC 1

21:00 FK Minsk (w) 6-0 Smorgon (W)

18:00 FC Gomel (w) 0-3 ABFF U19 (w)

22:59 Banga Gargzdai B 0-2 Nevezis Kedainiai

21:00 1 FK Riteriai B 1-1 Atletas Kaunas

20:00 Atomsfera Mazeikiai 0-3 DFK Dainava Alytus

19:00 FK Neptunas Klaipeda 4-3 Ekranas Panevezys

18:00 Babrungas 5-0 Garr and Ava

17:00 FK Zalgiris Vilnius B 1-0 Kazlu Ruda FK Silas

03:00 Santos Macapa 1-1 Oratorio RC

15:30 Raca Bratislava 5-0 Malacky

22:00 Slovan Duslo Sala 5-0 FK Nove Zamky

22:00 Slovan Giraltovce 3-3 OFK-SIM Raslavice

22:00 Nove Mesto 1-0 Spartak Vrable

22:00 Pokrok SEZ Krompachy 1-1 Rudnany

22:00 Spisska Nova Ves 1-0 MFK Vranov nad Topou

22:00 Tomasov 0-1 TJ Rovinka

22:00 OK castkovce 3-0 OFK Malzenice

22:00 FK Povazska Bystrica 3-0 FK Marcelova

22:00 TJ Spartak Myjava 1-1 TJ Druzstevnik Vrakun

21:00 Poprad 2-1 Slavia TU Kosice

21:00 FBK Balkan 0-1 Hogsby IK

19:00 Angered BK 2-1 Kumla

19:00 Trosa Vagnhärad SK 2-1 IFK Lidingo FK

18:00 FC Gute 3-1 Sandvikens AIK FK

18:00 Grebbestads IF 1-3 Stenungsunds IF

01:15 FC Zurich Frauen (w) 3-0 Grasshopper (w)

01:00 Servette (w) 2-0 Basel (w)

22:00 St Gallen (w) 2-1 Aarau (W)

21:00 FC Luzern (w) 3-1 Young Boys (w)

22:45 MC Alger 0-2 JS kabylie 1

22:30 Kari Akranes 0-2 Dalvik Reynir

22:00 Vidir Gardur 6-2 KFS Vestmannaeyjar

21:00 Vaengir Jupiters 2-3 KF Gardabaer

20:00 UMF Sindri Hofn 2-1 Kormakur

12:00 Setagaya Sfida (w) 1-3 IGA Kunoichi (w)

11:00 Gunma FC White Star (w) 2-1 Ehime FC (w)

13:00 Yokohama FC Seagulls (w) 3-0 Angeviolet Hiroshima (w)

21:00 FC Linth 04 3-1 Uzi

21:00 FC Gossau 3-2 Freienbach

21:00 Meyrin 1-1 Grand-Lancy

21:00 USV Eschen Mauren 1-3 FC Winterthur U21

21:00 La Sarraz-Eclepens 3-2 FC Thun U21

21:00 Baden 0-0 FC Paradiso

21:00 FC Naters 2-2 Echallens

21:00 FC Martigny Sports 3-1 Vevey Sports

21:00 FC Tuggen 4-0 FC Balzers

21:00 Thalwil 0-6 FC St.Gallen U21

21:00 Lugano U21 3-2 FC Wettswil Bonstetten

21:00 SC Buochs 2-3 Langenthal

21:00 Wohlen 1-3 FC Munsingen

21:00 solothurn 4-1 SV Hongg

21:00 FC Kosova Zurich 0-2 FC Luzern U21

21:00 Koniz 1-0 Zug 94

21:00 La Chaux-de-Fonds 2-0 US Terre Sainte

21:00 Grasshoppers U21 1-2 Delemont

21:00 Chenois 2-1 Lausanne SportsU21

21:00 Etoile Carouge 0-3 Zurich B team

21:00 Bulle 2-3 Monthey

21:00 Basuli B team 6-1 Biel Bienne

21:00 Bavois 1-3 FC Rapperswil-Jona

21:00 SC Cham 3-1 Young Boys U21

21:00 Bruhl SG 4-1 FC Sion U21

21:00 YF Juventus Zurich 1-1 FC Black Stars Basel

21:00 Breitenrain 1-0 Stade Nyonnais

21:00 Bellinzona 2-0 Chiasso

21:00 Bassecourt 0-1 FC Schotz

13:45 SWQ Thunder 3-0 Southside Eagles

15:00 Brisbane Strikers 3-2 Magpies Crusaders

20:00 Spaeri FC 2-1 FC Shukura Kobuleti

20:00 Merani Martvili 2-2 WIT Georgia Tbilisi

19:00 VfB Lübeck II 4-5 TSV Altenholz

21:45 VfL Wolfsburg (w) 4-0 Turbine Potsdam (w)

00:00 Bohemians Dublin (w) 2-1 Peamount Utd (w)

00:00 Wexford Youths (w) 2-1 Yalong City (w)

22:59 FC Treaty United (w) 0-0 Sligo Rovers (W)

22:00 DLR Waves (w) 0-1 Galway LFC (w)

18:00 Cork City (w) 0-4 Shelbourne (w)

21:00 Martin Ledesma 0-2 Sportivo Trinidense 1

21:00 Atyra FC 0-1 2 de Mayo PJC

05:00 Sampaio Correa 2-1 Guarani SP

02:30 Centro Sportivo Alagoano 2-1 Gremio Novorizontin

16:00 Skovlunde IF (w) 2-0 FC Damso (w)

23:05 WA Tlemcen U21 3-2 ASO Chlef U21 1

22:55 ES Setif U21 2-1 JS Saoura U21

15:30 Dornbirner SV 3-1 SC Austria Lustenau B 2

00:00 Vocklamarkt 1-1 Deutschlandsberger SC

22:59 VfB Hohenems 1-2 SV Austria Salzburg

22:59 FC Lauterach 5-0 FC Brauerei Egg

22:59 WSG Swarovski Tirol B 3-0 SV Fugen

22:10 Sc Rothis 1-1 Rotenberg

22:00 1 Kufstein 1-7 SC Imst

22:00 ATSV Stadl Paura 0-1 FC Wels

22:00 SV Ried B 0-2 Allerheiligen

21:30 SC Weiz 0-1 Wolfsberger AC Amateure 1

21:00 1 Bischofshofen 3-1 SV Grodig

21:00 Admira Dornbirn 2-2 SV Telfs

21:00 SC Bregenz 3-2 RW Rankweil

21:00 WSC Hertha Wels 5-1 SC Gleisdorf

20:00 Traiskirchen 1-0 Andelsbuch

21:00 Al Madina Al Monawara SC 2-4 Mallawi SC

18:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-3 Taipei Xiongzan (w)

15:00 Hualien (w) 0-0 Hang Yuan FC (w)

22:00 Inter Milan U20 3-3 Cagliari U19

16:00 Slovan Bratislava U19 4-1 FC Petrzalka U19

16:00 1 SCP RuzomberokU19 0-2 Trencin U19

16:00 MSK Zilina U19 2-2 FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00 FK Poprad U19 1-2 MFK Zemplin Michalovce U19

16:00 Dukla Banska Bystrica U19 1-0 FK Senica U19

16:00 Spartak Trnava U19 4-0 FC Nitra U19

01:00 Al Talaba 3-1 Samarra

22:30 Naft Misan 1-1 Al Diwaniya

22:30 Arbil 2-1 Al Sinaah

20:00 Al-Naft 2-2 Al Zawraa

20:00 Al Shorta 0-1 AL Minaa 1

22:00 1 TPK 2-3 PIF Parainen II

20:00 1 FC POHU 1-6 MPS

20:00 SAPA 0-2 FC Espoo

19:00 PaiHa 2-1 TPS Turku II 1

19:00 Mypa 4-0 KoPa

18:30 EsPa 1-6 EPS Reservi

18:00 SIF 1-3 VPS Vaasa-J

01:00 Ohod Medina 1-0 Al-Akhdoud

01:00 Najran SC 0-0 Al Khaleej Club

01:00 AL-Rbeea Jeddah 0-0 Al-adalh

01:00 Al-Shoalah 1-0 Hajer

01:00 Al Sahel 1-0 Al-Jabalain

01:00 Al-Orubah 4-1 Bisha FC

01:00 Al Kholood 0-0 Al-Kawkab

01:00 AL-jeel 2-1 Al-Nahdha

01:00 1 Al-Draih 0-3 Al Wehda Mecca

01:00 Al-Ameade 1-0 Al-Qadasiya

21:00 07 Vestur Sorvagur 2-0 Skala Itrottarfelag

20:00 Fatih Karagumruk U19 3-3 Buyuksehir BLD.Spor U19

19:15 Istanbulspor U19 1-2 Tuzlaspor U19

19:05 Keciorengucu U19 0-5 Kocaelispor U19

19:00 1 Bandirmaspor U19 1-2 Ankaragucu U19

19:00 Menemenspor U19 3-2 Samsunspor U19

19:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 3-4 Altay Spor KulubuU19

19:00 Antalyaspor U19 1-1 Adana Demirspor U19

19:00 Yeni Malatyaspor U19 1-2 Hatayspor U19

19:00 Umraniyespor U19 5-0 Eyupspor U19

19:00 Manisa Belediyespor U19 5-1 Adanaspor U19

19:00 Kayserispor U19 1-2 Trabzonspor U19

19:00 Caykur Rizespor U19 1-1 Galatasaray U19

19:00 Bursaspor U19 2-1 Boluspor U19

17:00 Konyaspor U19 1-0 Alanyaspor U19

16:00 Goztepe U19 4-0 Giresunspor U19

07:00 Deportivo Mixco 2-1 Deportivo Xinabajul

19:00 Lashyn Karatau 3-0 Yassy Turkistan

19:00 Tarlan 1-3 Kaisar Kyzylorda

19:00 Baikonur 0-4 Zhenis

18:00 Okzhetpes 6-0 Bulat Temirtau

18:00 Kairat Academy 2-2 Akademiya Ontustik 1

18:00 Ekibastuzets 0-0 FC Zhetysu Taldykorgan

15:00 Astana B 5-2 FK Igilik

13:00 Mio Biwako Shiga 1-0 Honda FC

11:00 Nara Club 0-2 Yokogawa Musashino

10:00 Run Mel Aomori 2-1 FC Tiamo Hirakata

23:20 Al-Nasr(KSA) 1-1 Al Ahli Jeddah

23:20 Al-Faisaly Harmah 1-1 Al-Ettifaq

10:30 1 Ilch 0-3 Khovd Western

15:45 Petaling Jaya City U19 1-1 Pahang U19

15:45 Negeri Sembilan U19 0-0 Selangor FA U19

15:45 1 Kuala Lumpur FA U19 4-1 Melaka United U19 1

15:45 Johor Darul Takzim U19 2-1 UiTM FC U19

15:45 Terengganu U19 1-3 Perlis United FC U19

15:15 Sabah FA U19 0-0 PDRM U19

14:45 Wong Tai Sin 0-4 Central Western District RSA

14:30 Tung Sing FC 1-0 Tuen Mun Football Team

14:30 1 Lucky Mile FC 0-3 Kwong Wah AA

14:30 North District FC 2-1 Wing Yee FT

12:30 1 South China AA 3-1 Eastern District SA

12:30 Sham Shui Po 1-0 Yuen Long FC

12:30 Kowloon City 3-1 Kwun Tong

15:00 Ulsan Citizens 0-2 Busan Transportation Corporation

15:00 Hwaseong FC 2-2 Gyeongju KHNP

13:00 Dangjin Citizen 1-1 Cheonan City

17:00 Gimhae City 2-0 Cheongju Jikji 1

13:00 Changwon City 0-1 Yangju Citizen

13:00 Mokpo City 2-3 Gangneung City

19:00 1 Viljandi Tulevik 0-3 Viimsi MRJK

19:00 FC Nomme United 2-2 Kohtla Jarve JK Jarve 1

19:00 Halliu football College 4-2 Elva

18:00 NJS (w) 0-1 ONS (w)

18:00 HPS (w) 5-0 Ilves Tampere (w)

18:00 HJK Helsinki (w) 1-2 KuPs (w)

01:30 America MG (Youth) 2-0 Inter De Minas U20 1

01:00 Boston City FC Brasil U20 1-1 America TO MG U20

20:10 Betis FC U20 1-3 CA Serranense U20

20:00 Uberlandia Youth 2-1 Minas Boca/MG Youth

20:00 Atletico Mineiro U20 2-0 Athletic Club MG U20 1

20:05 SSV Jeddeloh 3-0 St Pauli II

19:00 Berliner FC Dynamo 0-2 VfL Oldenburg

02:00 Afrique Football Elite 1-0 USFAS Bamako

00:00 Monrovia Black Star 0-0 CS Duguwolofila

00:00 Real Bamako 1-1 AS Bakaridjan

07:00 Independiente Azogues 0-1 Independiente Juniors

03:00 1 Deportivo Unibolivar 0-1 CD Penarol Pallatanga 1

00:30 Orellanense FC 2-4 SC Imbabura

19:45 BRM FC 1-1 Bukit Tambun FC

15:50 PIB FC 1-0 Kijang Rangers FC

15:45 Malaysia Universiteti 0-0 KSR Sains 1

15:45 Real Chukai 3-2 Harini KS FC 1

10:00 Fremantle City FC U21 (W) 3-0 Subiaco AFC U21 (W)

22:30 Poggibonsi 4-2 Gavorrano

12:00 North Sunshine Eagles 4-1 Ballarat City FC

12:00 Nunawading City 4-2 Melbourne Victory NPL

12:00 Whittlesea United 0-4 Essendon Royals

15:00 Altona City 3-0 Corio

16:00 FC Altai Semey Reserves 1-0 Zhetysu Taldykorgan Reserves

15:00 2 SD Family 2-6 Jas Sunkar

14:00 Tobol Kostanay Reserves 2-3 Khan Tengri FC

19:00 Academy 05 0-0 Akademia Ontustyk Reserves

21:00 Moss 2-1 Strommen

21:00 Notodden FK 0-4 Flekkeroy

21:00 Kjelsas 4-0 Gjovik Lyn

21:00 Ullensaker/Kisa IL 4-2 Baerum SK

20:00 Eidsvold Turn 2-1 Levanger FK

20:00 Ullern FC 0-3 FK Arendal

19:00 Kvik Halden 1-1 Staal Jorpeland

18:00 Oygarden FK 2-1 Orn-Horten

18:00 Sotra 1-2 Egersunds IK

18:00 Hodd 2-0 Alta

05:00 CS Esportivo AL 2-1 Alagoinhas Atletico BA

04:30 Tocantinopolis 4-1 Castanhal PA 1

04:00 Nautico (RR) 3-5 Trem-AP

04:00 Juazeirense 0-0 ASA AL

03:00 Icasa CE 1-1 America FC Natal RN

02:30 Porto Velho/RO 0-1 Rio Branco AC

02:00 Marcilio Dias SC 1-1 Sao Luiz(RS)

02:00 Oeste 0-1 Perolas Negras

02:00 Sao Bernardo 1-0 Nova Iguacu

02:00 Caldense MG 1-2 Ferroviaria SP

02:00 Real Noroeste 1-1 Bahia de Feira BA

02:00 Inter de Limeira 1-0 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

02:00 Fluminense PI 1-2 Pacajus

01:30 Juventude MA 0-0 4 de Julho

01:30 Brasiliense 0-2 Costa Rica MS

01:00 Parana PR 1-0 Santo Andre

01:00 Aimore RS 2-0 Juventus SC

01:00 Tuna Luso 0-2 Moto Club Sao Luis MA

01:00 Portuguesa RJ 0-0 Cianorte PR

22:00 Soroksar (w) 2-0 Kelen SC (w)

22:00 MTK Hungaria FC (w) 1-0 Viktoria FC Szombathely (w)

14:45 Adelaide Comets (w) 8-2 Adelaide City (w)

09:00 Napier City Rovers 1-1 Miramar Rangers

22:59 Benfica U19 3-0 Braga U19

22:59 FC Porto U19 6-0 GD Estoril-Praia U19

22:59 Vitoria SC Guimaraes U19 2-2 Rio Ave U19

22:00 Sporting Lisbon U19 4-0 Alverca U19

17:00 Sporting Lisbon U19 4-0 Alverca U19

03:00 Deportiva Venados 2-1 Chilpancingo

16:00 FC Lootos Polva (w) 0-2 Tammeka Tartu (w)

19:00 JK Tallinna Kalev (w) 1-0 JK Tabasalu (w)

19:00 Saku Sporting (w) 3-0 Vaprus Parnu (w)

17:00 FC Flora Tallinn (w) 13-0 Suure-Jaani United (w)

22:59 Bytovia Bytow 0-3 Jaguar Gdansk

22:59 Pelikan Lowicz 0-2 Polonia Warszawa

22:00 1 Sokol Kleczew 1-1 KP Starogard Gdanski

22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 6-0 Miedz Legnica II

22:00 Korona Rzeszow 2-1 Unia Tarnow

22:00 Chelmianka Chelm 1-0 Siarka Tarnobrzeg

22:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-0 Warta Gorzów Wielkopolski

22:00 LKS Wislanka Grabie 0-2 Dalin Myslenice

22:00 MKS Kluczbork 2-4 Odra Wodzislaw

22:00 Stal Brzeg 3-1 Karkonosze Jelenia Gora

22:00 Jarota Jarocin 2-2 Stolem Gniewino

22:00 Avia Swidnik 5-1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska

22:00 1 Kotwica Kolobrzeg 1-0 Baltyk Koszalin

22:00 Stal Stalowa Wola 0-0 KSZO Ostrowiec

22:00 Olimpia Grudziadz 7-2 KS Polonia Sroda Wlkp

21:00 Blekitni Orneta 7-1 Zatoka Braniewo

21:00 MLKS Znicz Biala Piska 4-1 Sokol Aleksandrow Lodzki

21:00 Zaglebie Lubin B 5-1 Gornik II Zabrze

21:00 GKS Przodkowo 0-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

20:00 Rekord Bielsko-Biala 2-2 MKP Carina Gubin

20:00 Stargard Szczecinski 1-2 Unia Janikowo

20:00 Podlasie Biala Podlaska 1-0 Tomasovia Tomaszow Lubelski

19:00 Gawin Sleza Wroclaw 4-2 Polonia Bytom

19:00 Lechia Zielona Gora 3-0 LKS Goczalkowice Zdroj

19:00 Foto-Higiena Olawa 2-3 Piast Zmigrod

18:00 Cracovia II 1-1 Wisloka Debica

18:00 1 Unia Solec Kujawski 5-0 BKS Bydgoszcz

18:00 Pilica Bialobrzegi 3-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

17:00 Legia Warszawa B 2-2 Ursus Warszawa

17:00 Baltyk Gdynia 2-1 ZKS Kluczevia

17:00 Wikielec 3-0 Wissa Szczuczyn

16:00 Granit Roztoka 5-2 Iskra Ksieginice

16:00 LKS Lodz II 3-2 Unia Skierniewice

16:00 KTS-K Luzino 3-0 Kaszubia Koscierzyna

15:15 Velka Bites 2-0 Bystrice Nad Pernste 1

15:15 Meteor Praha 1-3 SK Kladno

22:00 SFK Holesov 4-2 FC Vsetin

19:30 Big Bullets FC 3-1 Silver Strikers

19:30 Blue Eagles 0-0 Kamuzu Barracks

19:30 Mafco 3-0 Rumphi United

13:00 Brisbane Roar (Youth) 1-2 Gold Coast United

16:00 Queensland Lions SC 8-0 Capalaba Bulldogs

12:00 Brisbane City 2-2 Peninsula Power

03:00 Cusco FC 3-0 CD Coopsol

01:00 1 Molinos El Pirata 1-0 Deportivo Llacuabamba 2

23:30 Comerciantes Unidos 4-3 Juan Aurich

23:30 1 Santiago Morning 0-1 Cobreloa

23:30 Puerto Montt 1-1 Barnechea

03:30 CD FAS (w) 2-2 Alianza FC San Salvador (w)

21:00 Primeiro de Agosto 3-1 Sagrada Esperanca

21:00 Interclube Luanda 1-1 Petro Atletico de Luanda

21:00 CRD Libolo 1-1 Bravos do Maquis

21:00 Kabuscorp do Palanca 4-0 Progresso

08:15 Scherpenheuvel 1-1 RKSV Centro Dominguito

20:30 PAOK Saloniki (w) 2-0 Ergotelis (w) 1

20:30 Larisa (w) 4-0 Avantes Chalkidas (w)

14:45 Gold Coast Knights U23 4-4 Logan Lightning U23

12:00 Brisbane City U23 2-0 Peninsula Power U23

20:45 SKV Altenmarkt (w) 2-7 First Vienna (W)

19:00 Wacker Innsbruck (w) 0-5 Vorderland (w)

07:00 1 Sporting San Miguelito 1-2 Alianza FC (PAN)

19:00 Illes Akademia Haladas U19 0-2 MTK Budapest U19

16:30 Vac FC U19 0-6 Debrecin VSC U19

16:00 Fehervar Videoton U19 2-0 ZalaegerzsegTE U19

16:00 1 Gyori ETO U19 2-1 Vasas U19

15:00 Ujpesti TE U19 1-0 Ferencvarosi U19

15:00 Kisvarda FC U19 1-0 NergihasaU19

07:10 Mexico 2-1 Nigeria

22:59 Nepal 2-2 U23 Đông Timo

22:59 Jordan 2-0 Ấn Độ

22:00 U23 UAE 3-0 Vietnam U23

20:00 Ethiopia 1-1 Lesotho

22:00 Grei 0-3 Nordstrand

21:05 Toten 1-3 Elverum

21:00 Melhus 1-4 Kolstad

21:00 FF Lillehammer 1-1 Honefoss BK

21:00 Floro 2-0 Volda

21:00 Stabaek B 1-6 Lyn Oslo

20:00 Halsen 4-2 IL Express

20:00 Fredrikstad B 3-1 Randesund IL

20:00 Sola 2-2 Djerv 1919

20:00 Brann 2 2-0 Brodd

20:00 Bjarg 3-0 Bremnes IL 1

20:00 Mjondalen IF B 6-0 Bossekop

19:00 Sparta Sarpsborg B 1-4 Pors Grenland

19:00 Follo 1-1 Eik-Tonsberg

19:00 Os Turn Fotball 4-1 Sandvikens

19:00 froya 2-0 Oppsal

19:00 Stord IL 1-4 Vidar

18:00 Funnefoss/Vormsund 2-1 Senja

18:00 Forde 2-0 Raufoss IL B

17:30 Fyllingsdalen 1-1 Lokomotiv Oslo 1

22:59 Rahimo FC 0-0 US Forces Armees

22:59 Schwarz-Weiss Essen 1-0 SSVg Velbert

21:00 VFB Hallbergmoos 3-0 SV Fortuna Regensburg

21:00 TSV Dachau 1865 3-0 FC Sonthofen

21:00 TVD Velbert 1-3 SpVg Schonnebeck

20:35 Villingen 1-2 TSV Ilshofen

20:30 FV Ravensburg 2-1 FC Bruchsal

20:30 Neckarsulmer Sport-Union 0-2 Sportfreunde Dorfmerkingen

20:30 Stuttgarter Kickers 2-0 SV Oberachern

20:30 SSV Reutlingen 05 4-2 Goppinger SV

20:30 Hertha Wiesbach 2-0 Gonsenheim

20:30 Rielasingen Arlen 1-0 Pforzheim

20:30 FC Astoria Walldorf II 4-2 Nottingen

20:30 SV Linx 2-3 Freiburger FC

20:30 Freiberg 7-1 FV Lorrach-Brombach

20:10 Hessen Dreieich 2-1 Eintracht Stadtallendorf

20:10 Rot-Weiss Hadamar 2-2 SV Neuhof 1910

20:00 FC Eddersheim 2-3 SG Barockstadt

20:00 Waldgirmes 3-1 FC 1906 Erlensee

19:00 VfR Wormatia Worms 4-0 FC Karbach

19:00 international Leipzig FC 4-0 Carl Zeiss Jena II

19:00 Einheit Rudolstadt 1-1 Bischofswerdaer FV

19:00 Wacker Nordhausen 0-2 SV Blau-Weiss Zorbau

19:00 SV Pullach 3-2 FC Unterföhring

19:00 TuS Koblenz 3-0 FV Diefflen

18:00 1 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0-2 Torgelower SV Greif

21:00 Valerenga (w) 1-1 Rosenborg BK (w)

22:00 EL Nacional (W) 2-5 LDU Quito (W)

21:30 Guayaquil City (W) 1-3 Universidad Catolica del Ecuador (W)

22:00 SR Brasov 2-0 AFC Hermannstadt 2

22:00 CS Blejoi 2-1 ACS Kids Tampa Brasov

22:00 Gloria Lunca Teuz Cermei 5-2 Frontiera Curtici

22:00 ACS KSE Targu Secuiesc 2-1 CSO Plopeni

21:30 ACS Dumbravita 1-3 CNS Cetate Deva 1

21:30 FC Maramures Baia Mare 3-2 Metalurgistul Cugir

21:30 Odorheiu Secuiesc 1-0 CS Viitorul Daesti 2

21:30 CS Dante Botosani 1-1 CSM Focsani

21:30 Afumati 0-2 Tunari

21:30 AFC Progresul Spartac Bucuresti 1-1 Gloria Popesti-Leordeni

21:30 CSM Slatina 2-0 FC Pucioasa

04:00 Bolivar Sport Club 3-0 Yaracuyanos

03:00 1 Academia Anzoategui 2-1 Deportivo Nueva Esparta

03:00 Titanes FC 2-1 Real Frontera

02:00 Deportivo Petare FC 2-1 Angostura FC

12:00 Mandurah City FC Reserves 1-1 Forrestfield Utd Reserves

12:15 Eastern United Reserves 1-5 Adelaide Blue Eagles Reserve

22:00 AFC Eskilstuna 4-1 Ostersunds FK

20:00 Osters IF 2-0 Jonkopings Sodra IF

20:00 1 Vasteras SK FK 2-2 Halmstads

18:05 Trelleborgs FF 1-1 Landskrona BoIS

18:00 IK Brage 2-1 Norrby IF

01:00 River Plate (w) 0-0 San Lorenzo (w)

20:50 Gimnasia LP (w) 2-1 El Porvenir (w)

20:15 Lun Lok 4-3 Cheng Fung 1

18:05 CD Monte Carlo 0-3 Chao Pak Kei

11:00 Okayama Yunogo Belle (w) 0-2 Kibi International University (w)

11:00 Shizuoka Sangyo University (w) 1-1 Tsukuba FC (w)

14:00 Fukuoka AN (w) 0-3 Diavorosso Hiroshima (W)

05:00 Real Pilar 1-1 CA Atlas

19:00 Sigma Olomouc U19 6-1 Marila Pribram U19

18:30 Brno U19 1-5 Sparta Praha U19

17:00 Dynamo Ceske Budejovice U19 1-3 Tescoma Zlin U19

17:00 Slovacko U19 3-3 Meteor Praha(U19)

16:00 Viktoria Plzen U19 1-2 Slavia Praha U19

15:15 Opava U19 2-1 Banik Ostrava U19

12:15 Casey Comets (w) 1-0 Eltham Redbacks (w)

12:15 Melbourne Uni (w) 1-5 Preston Lions (w)

12:15 Boroondara Eagles (w) 1-0 South Yarra SC (w)

12:00 Geelong Galaxy (w) 2-4 Melbourne Knights (w)

18:30 Phnom Penh FC 2-1 Visakha FC 1

05:20 Quilmes 1-3 Atletico Atlanta

04:00 Tristan Suarez 0-2 Defensores de Belgrano

01:30 Flandria 3-1 Villa Dalmine

01:30 Sacachispas 0-0 Guillermo Brown

01:10 Nueva Chicago 1-0 Chaco For Ever 1

01:10 Instituto 2-0 Chacarita juniors

22:00 Ararat Yerevan 0-1 FC Avan Academy

20:00 Urartu 2-0 FK Van Charentsavan

17:00 Noravank 3-2 BKMA

17:00 Alashkert 1-1 FC Pyunik

15:30 Olympia Warriors 1-6 South Hobart

14:00 Oasis Club 0-3 Mahabir Club

10:45 Manohara United Club 1-2 RC32 Football Academy

17:15 Pulchowk SC 3-1 Sports Academy Sangha

14:00 Sanepa Club 1-1 Birgunj Youth Academy

00:30 Argentinos Jrs (W) 0-4 Sarmiento (W)

21:00 FC Sport (w) 1-2 Espoo (w)

18:00 PK Keski Uusimaa (w) 2-0 Ilott (w)

16:00 SV Vols 5-0 SC Kundl 1

16:00 Lustenau 4-0 VfB Bezau

16:00 SV Strasswalchen 2-3 TSV Neumarkt

15:30 Slovan HAC 2-2 SV Schwechat 1

15:30 Annabichler SV 3-2 SC Kappel

15:15 1 Favoritner AC 3-1 ASV 13 Vienna

00:00 SC Pinkafeld 0-1 Parndorf

22:59 St Jakob/Rosental 0-1 SAK Klagenfurt

22:35 Horitschon 2-2 SV St Margarethen

22:00 SC Retz 0-0 SC Ortmann

22:00 SV Frauental 6-1 SC Bruck An Der Mur

21:30 KAC 1909 1-1 ASK Klagenfurt 1

21:05 Post SV Wien 0-3 Stadlau

19:00 Sportunion Mauer 0-2 SR Donaufeld Wien 1

00:00 Santa Teresa CD (w) 0-0 Real Betis B (w)

00:00 CD Parquesol CF (w) 1-2 Oviedo Moderno (w)

00:00 Racing de Santander (w) 3-0 Athletic Bilbao B (w)

00:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-0 CD Femarguin (w)

00:00 CD Pozoalbense (w) 2-1 CD Castellon (W)

00:00 Madrid CFF II (w) 3-0 Cacereno (W)

00:00 Elche (w) 1-0 Cordoba (w) 1

00:00 F.C.Barcelona Futsal 7-2 Vaidepenas Futsal

23:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 3-4 Palma Futsal

22:30 Levante Futsal 3-4 Inter Movistar Futsal

18:30 Manzanares FS Futsal 4-4 Catgas Energia Futsal 1

18:00 Cordoba Futsal 2-2 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

17:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 6-0 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

16:00 Banga Gargzdai U19 0-3 Kauno Zalgiris U19

17:00 SRC-FK Vidzgiris U19 6-0 FK Babrungas U19

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 3-1 Gungahlin United(w)

12:00 Belconnen United (w) 6-1 Tuggeranong Utd(w)

18:00 1 Trat FC 3-3 Lampang FC

01:30 Yupanqui 2-1 Deportivo Paraguayo

01:30 Argentino de Rosario 1-2 Juventud Unida

04:00 Team Rhino FC 2-1 Real Banjul

19:30 Lokomotiv BFK 3-3 FC Bunyodkor II Chrichik

18:30 Do stlik Oltiariq 1-2 Unired

19:30 Fleury 91 (w) 4-2 RC Saint Etienne (w)

19:30 Dijon w 2-2 Reims (w)

19:30 ASJ Soyaux (w) 2-0 Guingamp (w)

19:30 Issy FF (w) 2-5 Montpellier (w)

15:30 Jiskra Trebon 3-1 Milevsko

22:00 FC Irp Cesky Tesin 1-3 FK Krnov

19:00 TJ Lokomotiva Petrovice 0-9 Moravan Oldrisov

04:00 Atletico Acreano U20 0-1 Placido de Castro U20

01:30 Coritiba PR (Youth) 3-0 Iraty SC U20

01:30 Maringa FC U20 0-0 FC Cascavel PR U20

01:30 Operario FEC U20 6-0 AA Batel U20

01:00 1 Barra SE U20 3-2 Socorrense U20 1

01:00 Sao Jose EC U20 0-0 Brasil De Farroupilha/RS U20

01:00 Sao Goncalo U20 1-0 Nova Cidade U20

01:00 Serra Macaense U20 2-2 Campo Grande AC U20 1

01:00 Boavista (RJ) Youth 0-5 Vasco (Youth)

23:30 1 SESP Taguatinga U20 1-0 Ceilandense U20

20:00 Rio Sao Paulo U20 1-5 7 de Abril U20

20:00 1 Madureira Youth 2-1 Bangu U20

04:00 Paraguay Beach Soccer 6-1 Venezuela Beach Soccer

02:30 Brazil Beach Soccer 4-1 Chile Beach Soccer

01:00 Colombia Beach Soccer 2-4 Uruguay Beach Soccer

23:30 Ecuador Beach Soccer 4-3 Bolivia Soccer

15:00 Taiwan Power Company 0-1 Tatung FC 1

14:30 Tainan City Steel 5-0 Ming Chuan University

19:00 Tabasalu Charma 5-1 Tartu JK Maag Tammeka B

19:00 Rapla JK Atli 1-4 Nomme JK Kalju II

19:00 Tallinna FC Ararat TTU 2-2 Tartu Kalev

18:00 Laanemaa Haapsalu 2-2 JK Welco Elekter

16:00 Dandenong Thunder 1-2 Heidelberg United 2

15:45 South Melbourne 3-2 Bentleigh greens

15:00 Altona Magic 0-4 Green Gully Cavaliers

14:30 Port Melbourne 1-2 Hume City

13:45 Dandenong City SC 1-2 St Albans Saints

12:00 Avondale FC 1-1 Melbourne Knights

01:00 Maua FC 1-2 Colorado Caieiras FC 1

01:00 Atletico Mogi SP 0-0 Guarulhos SP 1

01:00 Flamengo (AA) 2-1 Uniao Mogi

01:00 1 SKA Brasil 0-0 Mauaense SP

01:00 America SP 0-2 Inter Bebedouro/SP

01:00 1 Sao Jose Dos Campos/SP 0-2 Manthiqueira/SP

01:00 Rio Branco(SP) 1-0 Independente SP 1

01:00 1 Amparo SP 1-1 Paulista(SP)

13:00 Albany Creek 5-0 Taringa Rovers

14:30 Samford Ranges 5-1 Holland Park Hawks FC

13:00 Ehime FC 3-1 Vanraure Hachinohe FC

12:00 Fujieda MYFC 3-1 Azul Claro Numazu

12:00 Kamatamare Sanuki 0-4 Kagoshima United

12:00 AC Nagano Parceiro 2-2 FC Gifu

11:00 Ban Di Tesi Iwaki 2-0 Gainare Tottori

11:00 SC Sagamihara 0-1 Kataller Toyama

11:00 Fukushima United FC 0-0 Miyazaki

10:00 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Imabari FC

12:00 Giravanz Kitakyushu 0-1 Yokohama SCC

01:00 Aster Brasil FC 1-2 Estrela do Norte ES

01:00 Desportiva Ferroviaria ES 1-2 Colatina ES

23:30 JK Tallinna Kalev 2-2 Tallinna JK Legion

16:35 Port Melbourne Sharks SC U21 1-2 Hume City U21

14:00 Dandenong Thunder U21 3-0 Heidelberg United U21

13:00 Altona Magic U21 3-0 Green Gully Cavaliers U21

15:00 1 Yenisey Krasnoyarsk (w) 4-0 FK Ryazan (w)

22:59 Krasnodar FK (w) 0-4 CSKA Moscow (w)

21:00 FK Rostov (w) 2-0 Chertanovo Moscow (w)

20:30 Zenit St Petersburg (w) 1-1 Rubin Kazan (w)

15:00 Zvezda 2005 (w) 0-0 Lokomotiv Moscow (w)

14:00 Burleigh Heads 5-1 Tallebudgera Valley FC

13:00 South Melbourne (w) 9-0 Bayside United (w)

12:10 Alamein (w) 1-2 Heidelberg United (w)

07:30 Club de Futbol Fraigcomar 0-2 Guaynabo Gol SC

21:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-3 Qizilqum Zarafshon

16:00 FC Kontu U20 7-0 IF Gnistan U20

22:00 FC Honka U20 4-1 VJS Vantaa U20

18:15 Inter Turku U20 2-4 HJS U20

18:00 KaPa U20 0-2 KuPS U20

17:00 KaaPo U20 4-0 TPS Turku U20

20:00 UiTM FC 1-1 PDRM

19:15 FAM-MSN Project Squad 1-5 Terengganu B

05:00 ABC RN 3-0 Brasil de Pelotas

04:00 Confianca SE 1-1 Aparecidense GO

03:00 Campinense 0-1 Vitoria BA

01:00 Figueirense 1-0 Ferroviario CE

21:00 1 Sao Jose PoA RS 1-1 Uniclinic Atletico Cearense CE

16:00 Warners Bay FC (W) 2-4 Newcastle Olympic FC (W)

20:45 Excelsior Maassluis 4-0 Spakenburg

20:30 ASWH 1-5 Noordwijk

20:30 TEC 2-2 AFC

20:30 Scheveningen 2-1 Kozakken Boys

20:30 Rijnsburgse Boys 2-1 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

20:30 1 Quick Boys 1-3 Volendam (Youth)

20:30 IJsselmeervogels 3-0 GVVV Veenendaal

20:30 Koninklijke HFC 4-1 Katwijk

20:30 De Treffers 1-1 HHC Hardenberg

22:59 Estudiantes LP (w) 4-2 Rosario Central (w)

19:30 Odin 59 3-3 Harkemase Boys

19:30 ACV Assen 0-2 Excelsior 31

23:15 Maghreb Fez 0-2 CAYB Club Athletic Youssoufia

15:00 Biala Podlaska Youth 3-4 NKP Podhale Nowy Targ U19 1

21:00 KF Vushtrria 1-3 Malisheva

22:00 1 Rudar Prijedor 0-2 HSK Zrinjski Mostar

12:00 Weston Molonglo FC 0-8 Tuggeranong United

12:00 Canberra White Eagles 8-0 Wagga City Wanderers

09:00 California Utd Strikers 1-0 Huacheng Union

06:30 Chattanooga 4-2 Bay Cities FC

03:00 Atletico Vega Real 0-1 Cibao FC

13:30 Broadmeadow Magic 5-0 Lake Macquarie

11:00 Valentine 1-0 Edgeworth Eagles FC

23:15 Sporting CP (w) 2-1 Famalicao (w)

22:59 NK Istra 1961 U19 2-2 Zagreb locomotive U19

15:00 ZNK Osijek U19 3-3 NK Dugopolje U19

15:00 Slaven Belupo U19 2-0 NK Varazdin U19

20:00 Darvel FC 0-2 Tranent Juniors

09:45 Gungahlin Utd U23 4-1 Cooma Tigers U23

09:45 Canberra Croatia FC U23 4-0 Canberra Olympic U23

12:30 Monaro Panthers U23 1-3 Belconnen United U23

20:00 Ifo Bromolla IF (w) 1-1 IK Uppsala (w)

20:00 Bergdalens IK (w) 0-3 IFK Norrkoping DFK (w)

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 0-4 Vaxjo (w)

19:00 Sundsvalls DFF (w) 1-2 Jitex DFF (w)

17:00 Mallbackens IF (w) 4-0 Team TG FF (w)

04:00 CE Lajeadense 4-1 Santa Cruz RS

01:00 Avenida RS 1-0 Sao Gabriel RS

01:00 Cruzeiro RS 0-0 Esportivo RS

22:00 Racing Power (W) 1-0 Clube Condeixa (w)

22:00 Rio Ave (W) 1-2 CA Ouriense (w)

01:00 IA Sud America 2-0 Villa Espanola

22:35 Club Atletico Progreso 0-2 Uruguay Montevideo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657