Kết quả trận Armenia (w) U19 vs Estonia (w) U19, 19h30 ngày 25/10

Armenia (w) U19
Armenia (w) U19
0
Estonia (w) U19
Estonia (w) U19
6
Kết quả bóng đá Nữ Châu Âu

Armenia (w) U19 vs Estonia (w) U19


19:30 ngày 25/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Armenia (w) U19 vs Estonia (w) U19


TLCA
0.42 : 1/4:0 : 1.72
TL bàn thắng:
2.17 : 6 1/2 : 0.32
TL Thắng - Hòa - Bại
30.00 : 5.80 : 1.09
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Armenia (w) U19 vs Estonia (w) U19

 33'    0-1   goalTeern K.
 42'    0-2   goalSaulus K.
 52'    0-3   goalHudsi K.
 65'    0-4   goalSaulus K.
 73'    0-5   goal
 77'    0-6   goalHudsi K.

Đội hình thi đấu Armenia (w) U19 vs Estonia (w) U19

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Armenia (w) U19 vs Estonia (w) U19

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

12:00 Kawasaki Frontale 4-1 Gamba Osaka

12:00 Kashima Antlers 1-0 Sagan Tosu

12:00 Consadole Sapporo 3-1 Kashiwa Reysol

12:00 Cerezo Osaka 2-1 Nagoya Grampus

12:00 Avispa Fukuoka 2-2 Vegalta Sendai

12:00 Vissel Kobe 0-2 Yokohama Marinos

12:00 Urawa Red Diamonds 0-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Shonan Bellmare 0-1 Tokushima Vortis

12:00 Hiroshima Sanfrecce 1-2 FC Tokyo

12:00 Oita Trinita 2-0 Yokohama FC

14:30 Seongnam FC 1-0 Gwangju Football Club

12:00 Jeju United 1-0 Suwon City

15:45 Sydney FC 0-1 FC Macarthur

15:45 Adelaide United 2-2 Melbourne City

13:05 Wellington Phoenix 2-1 Central Coast Mariners

18:30 BEC Tero Sasana 1-0 JL Chiangmai United FC

18:00 Muang Thong United 4-1 Nakhon Ratchasima

18:00 1 Nong Bua Lamphu 0-1 Port FC

16:15 Blansko 2-3 SC Znojmo

17:30 Antalyaspor 3-0 Alanyaspor 1

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FK Sochi 1

18:30 Gornik Leczna 1-2 Gornik Zabrze

18:00 GD Chaves 0-1 CD Mafra

18:40 Chrobry Glogow 1-0 Arka Gdynia

17:30 Kocaelispor 1-2 Menemen Belediye Spor

17:30 Istanbulspor 1-1 Denizlispor

16:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia

16:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-0 Dacia Unirea Braila 1

16:00 Unirea Constanta 1-1 ACS Viitorul Selimbar

16:00 CSM Politehnica Iasi 0-0 Unirea Dej

16:00 Metaloglobus 0-1 Ripensia Timisoara

18:00 Znicz Pruszkow 0-0 GKS Belchatow

18:00 Wigry Suwalki 3-0 KP Calisia Kalisz

17:45 Spartak Varna 2-1 PFK Montana

15:15 Pstni 4-2 Persela Lamongan

17:30 Inegolspor 1-0 Sariyer

17:00 Somaspor 2-0 Belediye Vanspor

17:00 Nigde Belediyespor 1-2 Bayburt Ozel Idare

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-1 Corum Belediyespor 1

17:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 S.Urfaspor 1

17:00 Bukaspor 2-0 Zonguldak

17:00 Ergene Velimese 1-2 Turgutluspor 1

17:00 Usakspor 2-1 Eskisehirspor

17:00 Tarsus Idman Yurdu 0-1 Pazarspor

17:00 Ankaraspor FK 1-0 Bodrumspor

17:00 Pendikspor 4-2 Bursa Niluferspor AS

17:00 Afjet Afyonspor 7-0 Kahramanmarasspor

17:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Ankarademirspor

17:00 1 Adiyamanspor 3-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

17:00 Ispartaspor 1-1 Kirklarelispor

17:35 Kiyovu FC 1-0 Musanze FC

17:00 Mardin BB 3-0 Ceyhanspor

17:00 Elazigspor 2-2 Kutahyaspor 1

17:00 Catalca Spor 1-1 Bergama Belediyespor

17:00 Yeni Altindag BS 1-0 Carsambaspor

17:00 Celspor 0-0 Tepecik Bld

17:00 Kestel 2-1 Aksarayspor

17:00 1 Erokspor 2-2 Karaman Belediyesi Spor

18:00 Oriental Dragon 1-1 Vitoria Setubal

18:00 Himalayan Sherpa Club 0-1 Manang Marshyangdi Club

14:15 Chyasal Youth Club 1-0 Armed Police Force

18:00 1 Musongati FC 2-0 Bujumbura City

18:00 Bujumbura City 0-2 Le Messager Ngozi

17:30 Parma U20 3-1 Udinese U20

17:00 Pisa U19 2-1 Crotone U19

17:15 FC Ashdod U19 3-2 Hapoel Beer Sheva U19

16:00 1 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

18:45 Hvidovre IF 5-1 Fredericia

17:45 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-1 FC Isloch Reserves

17:20 Bate Borisov Reserves 3-1 FC Vitebsk Reserves

16:00 NK Varazdin U19 2-0 Slaven Belupo U19

16:00 Inter Zapresic U19 0-1 Sesvete U19

18:00 Union Viera 1-0 UD Gran Tarajal ST

18:00 Arucas CF 1-0 Las Palmas C

17:00 SSU Politehnica Timisoara U19 1-1 LPS Banatul Timisoara U19

18:30 Friska Viljor FC 1-1 Froso IF

18:00 Ytterhogdal IK 1-3 Skelleftea FF

17:00 FC Sioni Bolnisi 2-1 FC Gagra

17:00 Gareji Sagarejo 8-0 Chikhura Sachkhere

17:00 1 Merani Martvili 0-2 WIT Georgia Tbilisi

17:00 Baia Zugdidi 4-2 FC Metalurgi Rustavi

17:00 FC Shevardeni 5-2 FC Merani Tbilisi

18:30 Enko Plovdiv (w) 2-0 Yantra Gabrovo (w)

17:00 1 SPA Merignacais U19 4-3 Rennes U19 1

18:00 PAOK Saloniki U19 2-3 Aris Thessaloniki U19

18:00 OFI Crete U19 1-3 Ionikos U19

17:30 Apollon Smirnis U19 2-2 PAS Lamia U19

18:00 Sabah FK Baku 2-1 Keshla FK

18:00 Zenit St.Petersburg Youth 11-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:30 Hualien (w) 1-0 Taichung Blue Whale (w)

16:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 3-0 Hang Yuan FC (w)

13:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-1 Taipei Xiongzan (w)

17:00 Bologna U20 1-3 Atalanta U20

17:00 Verona U20 1-4 Torino U20

18:00 Newroz SC(IRQ) 1-1 AL Minaa

16:30 Eastern A.A Football Team 4-0 Hong Kong U23

14:00 Tai Chung FC 0-1 LeeMan

18:00 Hoffenheim U19 2-2 VfB Stuttgart U19

17:00 VfL Bochum U19 0-0 Arminia Bielefeld U19

17:00 1 Eimsbutteler TV U19 0-2 Dynamo Dresden U19

16:00 Boluspor U19 3-1 Eyupspor U19

16:00 1 Caykur Rizespor U19 2-1 Kayserispor U19

16:00 Services 2-0 Uttar Pradesh

12:00 Cheonan City 2-2 Gimpo FC

17:30 Payam Mashhad 2-0 Iran Javan Bushehr

17:30 Shohada Razakan 1-1 Sepidrood Rasht

18:30 Sichuan Jiuniu 1-1 Beijing BeiKong

18:30 Shanxi Chang An Athletic FC 3-0 Suzhou Dongwu 1

13:30 Nantong Zhiyun 4-0 Shenyang City Public

17:30 Bari U19 4-0 Foggia U19

14:30 Inter Taoyuan FC 4-1 Tong Jie FC

13:00 PlayOne NTNU 4-3 FC Kaohsiung

12:00 FC Base Taipei Athletic 1-9 Ming Chuan University

17:00 Kolos Kovalivka U21 2-0 Veres Rivne U21

16:40 Tuks FC (w) 2-0 Nicko Taurus (w)

12:00 Waseda University AFC (w) 4-0 Kagawa Shikou (w)

12:00 Shizuoka Sangyo University (w) 2-2 Fujizakura Yamanashi (W)

15:30 Grakcu Sai Mai United 2-2 Samut Prakan FC

15:30 Kanjanapat Group 0-0 Saraburi FC

15:30 1 Bangkok 2-0 Siam FC 1

15:30 Surin FC 1-2 Ubon Ratchathani FC

15:30 Phram Bangkok FC 2-2 Chamchuri United FC 1

14:00 PS Tunas Muda Ubud 0-0 Undiksha FC

13:00 PSISa Salatiga 0-1 Persak Kebumen

12:15 Boliyohuto FC 1-4 IPPOT Bulango

16:45 Sheikh Russel KC 1-0 Uttar Baridhara SC

16:15 Dukla Prague 0-0 Trinec

18:30 FC Livyi Bereh 2-1 MFA Munkach Mukachevo

18:30 FC Bukovyna chernivtsi 1-0 Cherkaskyi Dnipro

18:00 SC Tavriya 2-1 Nikopol-NPGU 1

17:00 SC Poltava 4-1 Krystal

17:00 FC Baranovichi 3-2 FC Belshina Babruisk

17:00 FK Lida 3-2 Naftan Novopolock

17:00 FK Orsha 1-2 Dnepr Mogilev

17:00 Lokomotiv Gomel 2-1 Kommunalnik Slonim

17:00 Shakhter Soligorsk II 2-3 Krumkachy Minsk

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-0 Volna Pinsk

16:00 1 Vasas U19 2-2 Budapest Honved U19

12:00 Korea Rep (w) 2-1 New Zealand nữ

13:15 Fuchu Athletic FC Futsal 2-1 fugador sumida Futsal

18:00 Czech (w) 2-2 Hà Lan nữ

18:00 Kafue Celtic FC 1-0 Konkola Blades 1

18:00 Farense U23 2-3 Benfica U23

18:00 Vizela U23 2-1 Coimbra EC U23 1

18:00 Famalicao U23 2-0 Vitoria Guimaraes U23

18:00 Braga U23 3-0 Leixoes U23 1

18:30 F.C.Barcelona Futsal 3-0 Jaen Paraiso Interior Futsal

18:00 Ranong FC 1-1 Raj Pracha FC

18:00 Muangkan FC 2-2 Trat FC

17:00 Customs Department FC 1-2 Rayong FC

18:00 Teshrin SC 2-0 Al Sanamayn

18:00 1 Jableh SC 1-0 Al-Sahel(SYR) 1

18:00 Al futowa 6-0 Khattab

18:00 Al-Taleiah 1-0 M'adamia alsham

18:00 Al Wathbah 3-0 Jdaydet Artooz

18:00 Torpedo moskva 1-0 Volgar-Gazprom Astrachan

18:00 1 Spartak Moscow II 2-1 Tekstilshchik Ivanovo 1

18:00 Rotor Volgograd 1-2 Fakel

18:00 1 Akron Togliatti 0-3 Gazovik Orenburg

16:00 Yenisey Krasnoyarsk 3-1 SKA Khabarovsk 1

15:00 Tom Tomsk 1-1 Neftekhimik Nizhnekamsk

18:20 Koninklijke HFC Haarlem U21 1-2 USV Hercules U21

18:00 Tallinna JK Legion 2-2 Nomme JK Kalju

15:00 1 AS Kigali (w) 2-1 Fatima (w)

14:40 Yarkhok United FC 1-1 Trau FC

17:00 1 Norilsky Nickel Futsal 8-3 Ukhta Tyumen Futsal 1

15:30 Dynamo Samarra Futsal 3-6 MFK Tyumen Futsal

17:00 Turon Nukus 1-0 FK Andijon

17:00 Termez Surkhon 1-0 Mashal Muborak

17:00 Qizilqum Zarafshon 1-3 Metallurg Bekobod

17:00 Navbahor Namangan 2-3 Kuruvchi Kokand Qoqon

17:00 1 Nasaf Qarshi 1-3 Lokomotiv Tashkent

17:00 Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Pakhtakor

17:00 OTMK Olmaliq 0-1 Sogdiana Jizak

17:30 Standard Perpetual MLFA (w) 0-3 Kitchee (w)

18:15 Nyva Ternopil 4-2 Kremin Kremenchuk

18:00 Esteghlal Mollasani 0-0 Pars Jonoubi Jam

17:40 Saipa 0-2 Shahin Bushehr

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657