Kết quả trận Arsenal Tula vs Zenit St. Petersburg, 18h00 ngày 16/10

Arsenal Tula
Arsenal Tula
2
Zenit St. Petersburg
Zenit St. Petersburg
1
Kết quả bóng đá Nga

Arsenal Tula vs Zenit St. Petersburg


18:00 ngày 16/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 5 - 1

Tỷ lệ Arsenal Tula vs Zenit St. Petersburg


TLCA
0.10 : 1/4:0 : 5.55
TL bàn thắng:
12.50 : 3 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
1.16 : 5.10 : 53.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Arsenal Tula vs Zenit St. Petersburg

 21'      yellow_cardDaler Kuzyaev
 40'    Evgeni Markov yellow_card  
 46'      substitutionClaudio Luiz Rodrigues Parisi Leonel↑Daler Kuzyaev↓
 53'    Zurab Davitashvili (Assist:Daniil Khlusevich) goal 1-0  
 56'    Yevgeni Lutsenko↑Evgeni Markov↓ substitution  
 62'    Daniil Khlusevich yellow_card  
 73'      substitutionAndrey Mostovoy↑Aleksandr Erokhin↓
 73'      substitutionVyacheslav Karavaev↑Aleksey Sutormin↓
 74'    Yevgeni Lutsenko yellow_card  
 76'    Artem Sukhanov↑Daniil Khlusevich↓ substitution  
 76'    Ayaz Guliev↑Sergei Tkachyov↓ substitution  
 81'    Anton Kochenkov yellow_card  
 88'    1-1   goalArtem Dzyuba (Assist:Malcom Filipe Silva Oliveira)
 90'    Axel Bjornstrom↑Zurab Davitashvili↓ substitution  
 90'    Kings Kangwa yellow_card  
 90'    Kings Kangwa (Assist:Danil Stepano) goal 2-1  

Đội hình thi đấu Arsenal Tula vs Zenit St. Petersburg

Arsenal Tula Zenit St. Petersburg
1 Anton Kochenkov
25 Danil Stepano
60 Maksim Aleksandrovich Belyayev
4 Uros Radakovic
6 Igor Smolnikov
20 Goran Causic
22 Zurab Davitashvili
44 Kings Kangwa
11 Sergei Tkachyov
82 Daniil Khlusevich
7 Evgeni Markov
1 Stanislav Kritsyuk
6 Dejan Lovren
2 Dmitriy Chistyakov
3 Douglas dos Santos Justino de Melo
19 Aleksey Sutormin
14 Daler Kuzyaev
8 Marcus Wendel Valle da Silva
4 Danil Krugovoy
10 Malcom Filipe Silva Oliveira
22 Artem Dzyuba
21 Aleksandr Erokhin
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
48 Yevgeni Lutsenko
3 Artem Sokol
50 Egor Shamov
90 Aleksandr Dovbnya
9 Ayaz Guliev
36 Mikhail Levashov
76 Artem Sukhanov
16 Axel Bjornstrom
10 Evans Kangwa
8 Kirill Panchenko
30 Alexandru Tudorie
64 Kirill Kravtsov
94 Danila Khotulev
17 Andrey Mostovoy
5 Wilmar Enrique Barrios Teheran
15 Vyacheslav Karavaev
85 Daniil Kuznetsov
91 David Byazrov
11 Claudio Luiz Rodrigues Parisi Leonel
41 Mikhail Kerzhakov

Số liệu thống kê Arsenal Tula vs Zenit St. Petersburg

Arsenal Tula   Zenit St. Petersburg
2
 
Phạt góc
 
8
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
5
 
Thẻ vàng
 
1
6
 
Tổng cú sút
 
26
3
 
Sút trúng cầu môn
 
9
3
 
Sút ra ngoài
 
10
0
 
Cản sút
 
7
9
 
Sút Phạt
 
16
28%
 
Kiểm soát bóng
 
72%
28%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
72%
255
 
Số đường chuyền
 
653
66%
 
Chuyền chính xác
 
86%
11
 
Phạm lỗi
 
8
3
 
Việt vị
 
2
24
 
Đánh đầu
 
24
10
 
Đánh đầu thành công
 
14
8
 
Cứu thua
 
1
18
 
Rê bóng thành công
 
14
8
 
Đánh chặn
 
11
10
 
Ném biên
 
20
18
 
Cản phá thành công
 
14
18
 
Thử thách
 
10
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
62
 
Pha tấn công
 
177
23
 
Tấn công nguy hiểm
 
114

03:00 FC Shakhtar Donetsk 1-1 Sheriff Tiraspol

03:00 Real Madrid 2-0 Inter Milan 1

03:00 1 FC Porto 1-3 Atletico Madrid 1

03:00 AC Milan 1-2 Liverpool

03:00 Borussia Dortmund 5-0 Besiktas JK 1

03:00 AFC Ajax 4-2 Sporting CP

00:45 RB Leipzig 2-1 Manchester City 1

00:45 PSG 4-1 Club Brugge

18:00 Angola U17 3-0 Swaziland U17

15:00 Zambia U17 3-1 Malawi U17

01:00 SV Burgaltendorf 1913 2-3 Spvgg Steele 03/09

18:00 1 Pistoiese U19 2-6 US Fiorenzuola U19

21:00 ASK Bravo Publikum 0-3 Radomlje

02:45 Walsall 1-1 Crawley Town

02:45 Stevenage Borough 1-1 Scunthorpe United

02:45 Oldham Athletic 0-1 Tranmere Rovers

02:45 Newport County 3-2 Sutton United 1

02:45 Mansfield Town 1-0 Carlisle United

02:45 Leyton Orient 4-1 Swindon Town

02:45 Harrogate Town 1-4 Forest Green Rovers

02:45 Exeter City 1-2 Northampton Town

02:45 2 Bristol Rovers 1-2 Port Vale

20:00 FK Vozdovac Beograd 3-1 Vojvodina Novi Sad

22:00 Petrolul Ploiesti 1-0 Universitaea Cluj

23:20 1 Jarra West FC 1-2 Gunjur United

23:10 Young Africans 0-3 PSV Wellingara

20:45 PSM Makassar 0-3 Persija Jakarta

18:15 Persita Tangerang 2-3 PSIS Semarang

15:15 PSS Sleman 1-1 Persipura Jayapura

02:45 Guiseley 0-2 Southport FC

02:45 Gateshead 2-0 York City

03:20 Hipolito Yrigoye 1-1 Sportivo Del Carril

03:00 1 Argentino Penarol 2-2 DYC Union Oncativo

03:00 1 CA Las Palmas 1-0 Deportivo Brinkmann 1

03:00 1 Independiente Cosquin 0-1 Deportivo Colon CC 1

03:00 1 Deportivo Malvinas 0-2 Club Deportivo Zoe 1

03:00 Alumni Los Hornos 0-0 Unidos de Olmos

03:00 1 Las Campanas 1-2 Social Atletico Television 2

03:00 Defensores de Glew 2-3 Estrella de Berisso

02:00 1 Defensor Sporting Reserve 0-1 Juventud De Las Piedras Reserves

02:45 Haringey Borough 2-2 Worthing

02:45 Folkestone 0-0 Bishop's Stortford

22:59 Township Rollers 0-2 Orapa United

22:00 Lusitania 0-1 Oliveirense

22:00 Oliveira Hospital 0-1 Real Sport Clube Queluz

21:00 S. Joao Ver 3-4 Sporting Braga II 1

02:30 Glasgow Rangers U19 3-0 Septemvri Sofia U19

22:00 Real Madrid U19 2-1 Inter Milan U19

21:30 FC Porto U19 1-2 Atletico de Madrid U19

20:30 1 AC Milan U19 1-1 Liverpool U19

20:30 Ajax U19 2-3 Sporting Lisbon U19

20:00 1 U19 PSG 3-2 Club Brugge U19

20:00 Borussia Dortmund U19 6-2 Besiktas JK U19

19:00 RB LeipzigU19 0-1 Manchester City U19

17:00 Shakhtar Donetsk U19 6-0 FC Sheriff U19

02:00 1 Lebanon 1-0 Sudan 1

02:00 1 Algeria 1-1 Ai Cập

22:00 Morocco 1-0 Saudi Arabia 1

22:00 Jordan 5-1 Palestine

02:45 Southend United 1-1 Maidenhead United

22:45 KF Tirana 3-0 Kastrioti Kruje

22:45 KS Dinamo Tirana 0-1 Teuta Durres

00:45 Hapoel Kfar Saba U19 0-2 Hapoel Ramat Gan U19

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 1-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:45 FC Ashdod U19 1-1 Maccabi Tel Aviv U19 1

21:30 Maccabi Petach Tikva U19 1-2 Hapoel Hadera U19

19:30 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 5-3 Hapoel Beer Sheva U19 1

19:30 Maccabi Netanya U19 3-0 Ironi Nesher U19

19:00 Hapoel Kiryat Shmona U19 2-0 Sectzya Nes Ziona U19

19:00 Hapoel Iksal 1-5 Maccabi Tamra

18:30 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Kaukab

17:15 Dempo 3-0 Panjim Footballers

02:45 Larne FC 8-0 Ballyclare Comrades

19:00 FK Ohrid 2004 4-2 FK Rinija Gostivar 1

19:00 FK Kadino 1-3 Korab Debar

19:00 KF Besa Doberdoll 0-1 FC Vardar Skopje

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 1-1 Detonit Junior

19:00 Kamenica-Sasa 0-0 Belasica Strumica

19:00 FK Osogovo 1-3 Pobeda Prilep

19:00 FK Kozuv 2-1 Pehchevo

19:00 Bratstvo 07 4-1 FK Lokomotiva Gradsko

19:00 KF Veleshta 1-2 Voska Sport

19:00 Sileks 3-1 FK Teteks Tetovo

19:00 FC Nordsjaelland Reserve 0-0 Lyngby Reserve

01:00 Fluminense PI (Youth) 3-0 Ceara (Youth) 1

01:00 Floresta CE Youth 3-0 Sampaio Correa RJ U20

01:00 1 ABC FC RN (Youth) 0-1 Sport Club Recife (Youth) 1

01:00 Fortaleza (Youth) 8-4 Presidente Medici/MA U20

17:15 ASC 0-4 Bengaluru B

15:15 Kodagu FC 0-1 Bangalore Eagles

13:15 FC Bengaluru United 3-0 BUFC

02:45 Queen of South 0-3 Cove Rangers

02:45 Greenock Morton 1-1 Inverness

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-0 FC Kolkheti Poti

16:00 Tbilisi City 2-3 WIT Georgia Tbilisi

00:30 Cape Town City 3-2 Maritzburg United

22:30 TS Galaxy 3-1 Chippa United

22:45 Yemen U16 3-1 Jordan U16

21:00 Iraq U16 3-0 Lebanon U16

19:00 Palestine U16 0-2 United Arab Emirates U16

02:45 Buxton FC 5-1 Scarborough

22:15 AL-Rbeea Jeddah 0-0 Al-Akhdoud

21:30 Hajer 2-0 Al Wehda Mecca

21:25 Al Khaleej Club 1-0 Bisha FC

19:20 Al-Jabalain 0-0 Al-Qadasiya

21:00 Bolivar Reserves 0-1 Atletico Palmaflor Vinto Reserves

00:00 Sectzya Nes Ziona 4-0 Hapoel Afula

00:00 Kafr Qasim 0-2 Hapoel Raanana

00:00 Maccabi Ahi Nazareth 2-1 Hapoel Kfar Saba

00:00 1 Hapoel Ramat Gan 0-4 Beitar Tel Aviv Ramla

00:00 Hapoel Umm Al Fahm 2-0 AS Ashdod

00:00 Hapoel Akko 1-1 Maccabi Bnei Raina

00:00 1 Ironi Nir Ramat HaSharon 0-1 Bnei Yehuda Tel Aviv

02:45 Wycombe Wanderers 2-1 Burton Albion

02:45 Cheltenham Town 0-5 Cambridge United

02:45 Doncaster Rovers 1-2 Oxford United

02:45 Accrington Stanley 0-2 AFC Wimbledon

02:45 Rotherham United 5-1 Gillingham 1

02:45 Fleetwood Town 3-0 Bolton Wanderers 1

02:45 Crewe Alexandra 2-0 Lincoln City 1

02:45 Charlton Athletic 2-0 Ipswich Town

02:45 Sunderland A.F.C 5-0 Morecambe

02:45 Portsmouth 0-0 Sheffield Wednesday 1

18:30 Nanjing City 5-0 Xinjiang Tianshan Leopard

18:30 Sichuan Jiuniu 0-0 Suzhou Dongwu

18:30 Shenyang City Public 0-2 Beijing BeiKong

14:00 Heilongjiang Lava Spring 4-0 Jiangxi Liansheng FC

02:25 Sol de Oriente 3-1 Club Deportivo La Chalaca

22:59 Al-Tahaddi 1-0 Khaleej Sart

20:30 Al Mahalla 0-0 Abu Salim

20:30 Al Zawi A 2-0 Al-Shat

20:00 Shah Bob Chyba 0-2 Darnes

20:00 Altai Phoenix 2-3 Al-Nasr Benghazi

02:30 Mgarr United FC 1-2 St Georges

00:30 Victoria Hotspurs 1-4 Zebbug Rangers

02:30 Birkirkara (w) 3-1 Swieqi United (w)

14:00 Mutu FC 0-3 Tri Brata Rafflesia FC

13:00 1 Persatu Tuban 1-2 Persewangi B.

13:00 Persigubin Pegunungan Bintan 1-0 Persitoli Tolikara

18:45 Abahani Limited 3-1 Rahmatganj MFS

15:00 Song Lan - yi U21 0-2 Viettel FC U21

15:00 T T Hanoi U21 2-1 Hoang Anh Gia Lai U21

13:00 Rebecca Max U21 3-2 QNK Quang Nam U21 1

13:00 College JMG U21 6-0 Ben Tre U21

19:10 Artouz 5-3 Al Mayadin

20:30 Italy U17 3-1 France U17

02:45 Cirencester 2-0 Cinderford Town

02:45 Alvechurch 2-1 Tamworth

02:45 Sporting Khalsa 2-1 Carlton Town

21:00 East Bengal 3-4 FC Goa

15:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-1 Western Sydney

15:30 Western United FC 0-1 Wellington Phoenix

02:30 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 0-2 Catgas Energia Futsal

02:45 Chesham United 0-0 Harrow Borough

02:45 Walton Casuals 3-2 Hayes Yeading United

20:55 Blue Eagles Sri Lanka 1-2 New Young's SC 1

17:00 Ratnam SC 1-2 Defenders SC

01:30 Atletico Clube Sulbrasil U20 1-3 FBC Riograndense U20

01:30 Juventude (Youth) 3-2 Uniao Frederiquense U20

01:30 Internacional RS (Youth) 5-0 CA Carazinho U20

01:30 Gremio FBPA U20 1-1 Apafut RS (Youth)

17:30 Sabayi II 2-3 Keshla FK II

17:00 Zira FK II 2-2 PFC Neftchi II

17:00 Sabah II 1-1 Qarabag II

19:45 Al Wasl SC U19 3-3 Al-Jazira UAE U19

19:45 Al Wahda Abu Dhabi U19 2-5 Al Nasr SC U19

19:40 Al Dhaid U19 7-1 Al Madam U19

19:40 1 Dabba Al-Fujairah U19 1-1 Al Hamriyah U19 1

19:40 1 Khor Fakkan U19 0-3 Ras Al Khaimah U19

02:00 Sheffield Utd U23 2-0 Crewe Alexandra U23

20:30 Queens Park Rangers U23 0-2 Swansea City U23

20:00 1 Coventry City U23 3-1 Peterborough United U23

02:45 Montrose 2-1 Airdrie United

19:00 Uganda Police FC 2-2 Gaddafi FC

19:00 Onduparaka FC 1-1 Wakiso Giants FC

19:00 Express FC 2-0 Mbarara City

19:00 BUL FC 5-0 Busoga United

18:55 SC Villa 2-2 URA Kampala

03:00 Nueva Chicago Reserves 0-1 Temperley Reserves 1

19:55 Barracas Central Reserves 1-0 Defensores de Belgrano Reserves

19:45 CA San Telmo Reserves 1-3 Tigre Reserves

19:40 Villa Dalmine Reserves 3-2 All Boys Reserves

19:15 Chacarita Juniors Reserves 2-0 Tristan Suarez Reserves

19:00 Deportivo Moron Reserves 3-1 Almagro Reserves

19:00 1 Almirante Brown Reserves 0-3 Quilmes Reserves

19:00 Deportivo Riestra Reserves 2-0 CA Estudiantes Caseros Reserves

19:00 2 San Martin de San Juan Reserves 0-2 Belgrano Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657