Kết quả trận Arsenal vs Brighton Hove Albion, 22h00 ngày 23/05

Arsenal
Arsenal
2
Brighton   Hove Albion
Brighton Hove Albion
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Arsenal vs Brighton Hove Albion


22:00 ngày 23/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Arsenal vs Brighton Hove Albion


TLCA
0.58 : 0:0 : 1.51
TL bàn thắng:
9.09 : 2 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 18.00 : 225.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Arsenal vs Brighton Hove Albion

 46'      substitutionAdam Lallana↑Alireza Jahanbakhsh↓
 46'      substitutionAaron Anthony Connolly↑Leandro Trossard↓
 49'    Nicolas Pepe (Assist:Calum Chambers) goal 1-0  
 60'    Nicolas Pepe (Assist:Martin Odegaard) goal 2-0  
 66'      substitutionSteven Alzate↑Alexis Mac Allister↓
 74'    Bukayo Saka↑Emile Smith Rowe↓ substitution  
 79'    Alexandre Lacazette↑Pierre-Emerick Aubameyang↓ substitution  
 86'    Gabriel Teodoro Martinelli Silva↑Martin Odegaard↓ substitution  

Đội hình thi đấu Arsenal vs Brighton Hove Albion

Arsenal Brighton Hove Albion
1 Bernd Leno
3 Kieran Tierney
6 Gabriel Dos Santos Magalhaes
16 Robert Holding
21 Calum Chambers
34 Granit Xhaka
18 Thomas Partey
32 Emile Smith Rowe
11 Martin Odegaard
19 Nicolas Pepe
14 Pierre-Emerick Aubameyang
26 Robert Sanchez
3 Ben White
4 Adam Webster
5 Lewis Dunk
33 Dan Burn
13 Pascal Gross
8 Yves Bissouma
15 Jakub Moder
16 Alireza Jahanbakhsh
10 Alexis Mac Allister
11 Leandro Trossard
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
17 Cedric Ricardo Alves Soares
9 Alexandre Lacazette
22 Pablo Mari Villar
13 Runar Alex Runarsson
25 Mohamed El-Nenny
8 Daniel Ceballos Fernandez
30 Edward Nketiah
7 Bukayo Saka
35 Gabriel Teodoro Martinelli Silva
7 Aaron Anthony Connolly
23 Jason STEELE
25 Moises Caicedo
29 Andi Zeqiri
6 Michal Karbownik
61 Thomas McGill
14 Adam Lallana
22 Percy Tau
17 Steven Alzate

Số liệu thống kê Arsenal vs Brighton Hove Albion

Arsenal   Brighton Hove Albion
0
 
Giao bóng trước
 
11
 
Phạt góc
 
3
8
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
16
 
Tổng cú sút
 
5
5
 
Sút trúng cầu môn
 
1
7
 
Sút ra ngoài
 
3
4
 
Cản sút
 
1
9
 
Sút Phạt
 
12
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
565
 
Số đường chuyền
 
489
88%
 
Chuyền chính xác
 
87%
10
 
Phạm lỗi
 
8
2
 
Việt vị
 
1
11
 
Đánh đầu
 
11
7
 
Đánh đầu thành công
 
4
1
 
Cứu thua
 
3
14
 
Rê bóng thành công
 
17
6
 
Đánh chặn
 
3
15
 
Ném biên
 
5
2
 
Woodwork
 
0
14
 
Cản phá thành công
 
17
5
 
Thử thách
 
13
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
100
 
Pha tấn công
 
66
68
 
Tấn công nguy hiểm
 
37

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

07:00 Argentina 1-0 Paraguay

04:00 Uruguay 1-1 Chile

00:00 SG Einheit Zepernick 0-11 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

06:00 Atletico Mineiro 1-1 Chapecoense SC

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

08:00 Utah Arrows SC (w) 1-2 Utah Surf (W)

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

04:00 Cortulua 0-1 Deportes Quindio

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

19:30 FC Kuktosh 1-2 Ravshan Kulob

03:30 Bjorninn 0-1 KA Asvellir 1

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

07:30 Curico Unido 1-1 Rangers Talca

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

01:30 Deportivo Guaymallen 4-0 Lujan Sport Club Mendoza

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

23:45 CD Los Del Sur 2-2 Sellos Colombianos

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

07:00 1 Centro Social Dep Barber 2-1 SV SUBT

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

06:00 Santa Cruz PE 2-2 EC Jacuipense

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

00:15 Romania Beach Soccer 2-4 Italy Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657