Kết quả trận Arsenal vs Leeds United, 23h30 ngày 14/02

Arsenal
Arsenal
4
Leeds United
Leeds United
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Arsenal vs Leeds United


23:30 ngày 14/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Arsenal vs Leeds United


TLCA
0.62 : 0:0 : 1.42
TL bàn thắng:
7.69 : 6 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 19.00 : 159.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 3 - 0

Diễn biến chính Arsenal vs Leeds United

 13'    Pierre-Emerick Aubameyang (Assist:Granit Xhaka) goal 1-0  
 41'    Pierre-Emerick Aubameyang goal 2-0  
 45'      substitutionHelder Costa↑Jack Harrison↓
 45'      substitutionTyler Roberts↑Mateusz Klich↓
 45'    Hector Bellerin (Assist:Daniel Ceballos Fernandez) goal 3-0  
 47'    Pierre-Emerick Aubameyang (Assist:Emile Smith Rowe) goal 4-0  
 53'      substitutionNiall Huggins↑Ezgjan Alioski↓
 58'    4-1   goalPascal Struijk (Assist:Raphinha)
 62'    Willian Borges da Silva↑Emile Smith Rowe↓ substitution  
 69'    4-2   goalHelder Costa (Assist:Tyler Roberts)
 70'      yellow_cardPascal Struijk
 78'    Mohamed El-Nenny↑Martin Odegaard↓ substitution  
 89'    Robert Holding↑Daniel Ceballos Fernandez↓ substitution  
 90'      yellow_cardStuart Dallas

Đội hình thi đấu Arsenal vs Leeds United

Arsenal Leeds United
1 Bernd Leno
17 Cedric Ricardo Alves Soares
6 Gabriel Dos Santos Magalhaes
23 David Luiz Moreira Marinho
2 Hector Bellerin
34 Granit Xhaka
8 Daniel Ceballos Fernandez
32 Emile Smith Rowe
11 Martin Odegaard
7 Bukayo Saka
14 Pierre-Emerick Aubameyang
1 Illan Meslier
46 Jamie Shackleton
2 Luke Ayling
6 Liam Cooper
10 Ezgjan Alioski
21 Pascal Struijk
18 Raphinha
15 Stuart Dallas
43 Mateusz Klich
22 Jack Harrison
9 Patrick Bamford
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Willian Borges da Silva
21 Calum Chambers
19 Nicolas Pepe
22 Pablo Mari Villar
25 Mohamed El-Nenny
9 Alexandre Lacazette
33 Mathew Ryan
35 Gabriel Teodoro Martinelli Silva
16 Robert Holding
52 Niall Huggins
30 Joe Gelhardt
11 Tyler Roberts
47 Jack Jenkins
13 Francisco Casilla Cortes
35 Charlie Cresswell
19 Pablo Hernandez Dominguez
24 Leif Davis
17 Helder Costa

Số liệu thống kê Arsenal vs Leeds United

Arsenal   Leeds United
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
2
13
 
Tổng cú sút
 
10
5
 
Sút trúng cầu môn
 
5
8
 
Sút ra ngoài
 
5
5
 
Cản sút
 
2
16
 
Sút Phạt
 
11
46%
 
Kiểm soát bóng
 
54%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
420
 
Số đường chuyền
 
497
76%
 
Chuyền chính xác
 
79%
8
 
Phạm lỗi
 
17
2
 
Việt vị
 
0
26
 
Đánh đầu
 
26
13
 
Đánh đầu thành công
 
13
3
 
Cứu thua
 
1
5
 
Rê bóng thành công
 
9
7
 
Đánh chặn
 
8
23
 
Ném biên
 
18
1
 
Woodwork
 
0
5
 
Cản phá thành công
 
9
17
 
Thử thách
 
11
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
87
 
Pha tấn công
 
101
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

00:00 SG Einheit Zepernick 0-0 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657