Kết quả trận Arsenal vs Manchester United, 00h30 ngày 31/01

Arsenal
Arsenal
0
Manchester United
Manchester United
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Arsenal vs Manchester United


00:30 ngày 31/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Arsenal vs Manchester United


TLCA
1.11 : 0:0 : 0.82
TL bàn thắng:
10.00 : 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
15.00 : 1.11 : 12.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Arsenal vs Manchester United

 13'    Cedric Ricardo Alves Soares yellow_card  
 37'      substitutionAnthony Martial↑Scott Mctominay↓
 46'    Willian Borges da Silva↑Gabriel Teodoro Martinelli Silva↓ substitution  
 51'      yellow_cardAaron Wan-Bissaka
 73'      yellow_cardPaul Pogba
 76'      yellow_cardHarry Maguire
 80'      substitutionMason Greenwood↑Marcus Rashford↓
 83'    Martin Odegaard↑Emile Smith Rowe↓ substitution  
 90'    Edward Nketiah↑Alexandre Lacazette↓ substitution  

Đội hình thi đấu Arsenal vs Manchester United

Arsenal Manchester United
1 Bernd Leno
17 Cedric Ricardo Alves Soares
23 David Luiz Moreira Marinho
16 Robert Holding
2 Hector Bellerin
34 Granit Xhaka
18 Thomas Partey
35 Gabriel Teodoro Martinelli Silva
32 Emile Smith Rowe
19 Nicolas Pepe
9 Alexandre Lacazette
1 David De Gea Quintana
29 Aaron Wan-Bissaka
2 Victor Nilsson-Lindelof
5 Harry Maguire
23 Luke Shaw
39 Scott Mctominay
17 Frederico Rodrigues Santos
10 Marcus Rashford
18 Bruno Joao N. Borges Fernandes
6 Paul Pogba
7 Edinson Cavani
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
6 Gabriel Dos Santos Magalhaes
11 Martin Odegaard
28 Joseph Willock
25 Mohamed El-Nenny
21 Calum Chambers
12 Willian Borges da Silva
15 Ainsley Maitland-Niles
13 Runar Alex Runarsson
30 Edward Nketiah
26 Dean Henderson
9 Anthony Martial
38 Axel Tuanzebe
11 Mason Greenwood
3 Eric Bertrand Bailly
27 Alex Nicolao Telles
34 Donny van de Beek
31 Nemanja Matic
21 Daniel James

Số liệu thống kê Arsenal vs Manchester United

Arsenal   Manchester United
 
Giao bóng trước
 
0
4
 
Phạt góc
 
7
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
1
 
Thẻ vàng
 
3
17
 
Tổng cú sút
 
14
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
8
 
Sút ra ngoài
 
8
6
 
Cản sút
 
3
18
 
Sút Phạt
 
9
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
37%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
63%
432
 
Số đường chuyền
 
564
81%
 
Chuyền chính xác
 
86%
9
 
Phạm lỗi
 
16
0
 
Việt vị
 
2
22
 
Đánh đầu
 
22
10
 
Đánh đầu thành công
 
12
3
 
Cứu thua
 
3
12
 
Rê bóng thành công
 
9
6
 
Đánh chặn
 
6
9
 
Ném biên
 
25
1
 
Woodwork
 
0
12
 
Cản phá thành công
 
9
13
 
Thử thách
 
15
94
 
Pha tấn công
 
104
37
 
Tấn công nguy hiểm
 
59

03:00 West Ham United 2-0 Leeds United

01:00 Chelsea 2-0 Everton

03:00 Betis 3-2 Alaves

02:45 Inter Milan 1-0 Atalanta

15:05 Central Coast Mariners 2-0 FC Macarthur

23:45 Helsingborg 6-1 Lunds BK

18:30 KTP Kotka 1-1 IFK Mariehamn

16:00 Sibir-M Novosibirsk 3-1 Avangard

03:15 Belenenses 0-3 Benfica

22:59 Konyaspor 0-3 Fenerbahce

22:59 Goztepe 3-1 Erzurum BB 1

20:00 Trabzonspor 1-3 Alanyaspor

20:00 Antalyaspor 1-1 Kasimpasa

00:00 Warta Poznan 2-0 Wisla Plock

10:05 1 Pachuca 2-1 Club Tijuana

20:30 Rubin Kazan 2-1 Zenit St. Petersburg

18:00 Arsenal Tula 0-3 Lokomotiv Moscow

02:45 KAA Gent 1-0 Oostende

01:00 Chievo 1-2 Vicenza

03:00 CD Lugo 0-0 Fuenlabrada 1

01:00 AD Alcorcon 4-0 Mirandes

03:00 Varzim 0-1 Leixoes 1

01:00 1 Vilafranquense 2-2 SC Covilha 2

22:59 SL Benfica B 3-1 FC Arouca 1

22:00 2 Cova Piedade 0-2 Viseu

22:00 Porto B 1-1 Casa Pia AC

02:30 Hamburger SV 1-1 Holstein Kiel

03:00 AZ Alkmaar (Youth) 2-3 NAC Breda

00:45 Jong Ajax (Youth) 1-2 Den Bosch

01:30 1 CS Voluntari 1-1 Dinamo Bucuresti

22:30 SCM Argesul Pitesti 2-1 Politehnica Iasi

01:00 Aalborg 1-0 Sonderjyske 1

22:30 Tsarsko Selo 2-0 Slavia Sofia

07:35 River Plate 0-1 Argentinos juniors

05:15 Racing Club 1-0 Rosario Central

01:00 Ingolstadt 2-1 Te Cu Kukuh Atta Seip

22:59 Adanaspor 1-1 Balikesirspor

20:30 ACS Comuna Recea 1-0 Universitaea Cluj

20:00 FK Graficar Beograd 0-0 Radnicki Pirot

22:59 1 Gunjur United 0-1 Bombada FC

20:00 Ihefu SC 0-1 Biashara United FC

00:05 Zlatibor Cajetina 1-2 FK Napredak Krusevac

22:00 FK Backa Backa Palanka 1-1 Mladost Lucani

19:30 Petrojet 0-0 Kokakola Cairo

20:00 Manchester City U23 5-0 West Ham U23

20:00 West Bromwich U23 2-1 Burnley U23 1

20:00 Sunderland U23 1-1 Newcastle U23

19:00 Blackburn Rovers U23 5-1 Southampton U23

06:00 1 Union Magdalena 2-0 Leones

05:00 Ferroviaria SP 5-0 Botafogo SP

05:00 Santo Andre 0-0 Sao Caetano

08:05 Independiente Santa Fe 2-2 Deportivo Pasto

03:15 Bristol Academy (w) 3-2 Reading (w) 1

22:00 Vllaznia Shkoder 0-0 KS Perparimi Kukesi 1

19:00 KF Laci 1-1 Apolonia Fier

19:30 Malmo U21 3-0 Mjallby AIF U21

19:00 MCF FC 1-0 SoNy Sugar

08:05 Tijuana (w) 2-1 Chivas Guadalajara (w)

08:00 Aguilas de Leon (w) 1-2 Mazatlan FC (w)

06:00 Monterrey (w) 2-2 Santos Laguna (w)

04:45 Toluca (w) 0-0 Juarez FC (w)

03:00 Pocone MT 1-4 Gremio Sorriso

00:00 MS Hapoel Lod 0-1 SC Shicun Hamizrah

23:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 2-1 MS Kfar Kama

20:30 Hapoel Ironi Karmiel 3-2 FC Tzeirey Tamra

22:00 Warri Wolves FC 0-0 Akwa United

19:30 Hapoel Migdal HaEmek 0-0 MS Tseirey Taybe

18:15 Fajr Sepasi 0-0 Oxin Alborz

18:15 Chooka Talesh 3-2 Arman Gohar Sirjan

17:15 1 Churchill Brothers 1-0 Sesa Football Academy 1

03:00 Afturelding (w) 3-2 Haukar (w)

02:00 Grotta (w) 2-2 IA Akranes (w)

02:00 Vikingur Reykjavik (w) 1-1 HK Kopavogur (w)

00:00 Apollon Limassol FC 0-0 AEL Limassol

22:00 Ethnikos Achnas FC 2-1 Doxa Katokopias

07:40 Tecnico Universitario 0-0 9 de Octubre

17:35 Perth Glory (w) 0-4 Newcastle Jets (w)

17:00 Bengaluru B 2-3 FC Bengaluru United

15:00 Bangalore Dream United FC 2-1 Income Tax SC

23:15 Al Khor SC 1-3 Al-Garrafa

14:30 Farashganj SC 1-0 Fakirapool Young Mens Club

16:45 Ranipokhari Corner Team 1-2 Pulchowk SC

13:30 Satdobato Youth Club 1-2 Madhyapur Youth Association

21:00 CR Belouizdad 1-1 CS Constantine

18:00 WIT Georgia Tbilisi 0-0 FC Shevardeni

16:00 Chikhura Sachkhere 0-4 FC Gagra

20:25 1 Al Dahab 1-0 Afief

20:10 Hottain (KSA) 4-0 Wajj

20:00 Al Najma(KSA) 2-0 Al-Rawdhah

20:00 Al Kholood 2-0 Al-Sharq

19:55 Al Selmiyah 1-3 Al-Orubah

19:55 Al mojzel 0-0 Al-Washm

19:50 Al-Riyadh 4-2 Al-Trgee

21:15 FC Neftci Baku 3-1 Keshla FK

19:00 Sabah FK Baku 1-1 Standard Sumgayit

20:00 CO Medenine 4-0 A.S Djerba

16:05 CR Belouizdad U21 0-1 CS Constantine U21

08:05 Novo Hamburgo RS 1-3 Juventude

08:05 Caxias RS 3-2 Aimore RS

06:00 Internacional RS 1-2 Sao Luiz(RS) 1

06:00 EC Pelotas(RS) 0-2 Ypiranga(RS)

20:00 Baladiyet El Mahallah 1-1 Matroh

00:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Hapoel Katamon Jerusalem 1

00:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 2-0 Hapoel Akko

00:00 Hapoel Raanana 3-1 Hapoel Iksal

03:00 Mantova 1-1 SudTirol

01:00 Vitoria PE 2-2 Vera Cruz PE

23:30 Belarus Indoor Soccer 1-6 Kazakhstan Indoor Soccer

23:30 Poland Indoor Soccer 4-1 Norway Futsal

23:10 Finland Indoor Soccer 6-1 Montenegro Indoor Soccer

18:00 Shohada Babolsar 1-0 Oghab Tehran

18:00 Niroye Zamini 0-1 Atrak Bojnourd FC

18:00 Naft Gachsaran 0-1 Mohtasham Tabriz

18:00 Shahrdari Tabriz 2-0 Sepidrood Rasht

17:30 FC Sfintul Gheorghe 3-2 FC Floresti

23:45 Khartoum Al Watani 0-0 Amal Atbara

20:45 Tuti SC Khartoum 0-4 Hilal Alsahel

05:00 1 Reboceros de La Piedad 1-0 Mineros de Fresnillo

12:40 Bangalore United FC (w) 1-0 Parikrma FC (W)

10:35 Kickstart Karnataka FC (w) 7-0 Slamzers Belgaum (W)

12:40 Bangalore Soccer Galaxy (W) 2-2 Bengaluru Braves (W)

20:30 J Verhoe Leigh 1-1 Al Khmes

20:30 Al-Shat 1-0 Rafeeq

19:00 Dnipro-1 0-0 PFC Oleksandria

19:00 Rukh Vynnyky 0-4 Desna Chernihiv

19:00 Morek 3-2 Al Jazeera

19:00 Al-Jehad 0-0 Shorta Hama

20:30 Dukla Prague 5-0 Usti nad Labem 1

03:00 Nice 0-2 Monaco

19:00 Radnicki Nis U19 2-0 FK Graficar Beograd U19

22:59 Shbab Alkhaleel 3-2 Al Birah

20:00 1 Markz Balata 4-4 Shabab Althahrea 1

20:00 Shabab Alsamu 2-2 Thaqafi Tulkarm

19:00 Lokomotiv Moscow (w) 1-0 CSKA Moscow (w)

04:45 1 Deportivo Maldonado 0-2 Centro Atletico Fenix

02:30 Rentistas 1-3 Club Atletico Progreso

03:10 Berazategui 1-0 General Lamadrid

03:10 Argentino de Merlo 2-1 Claypole

05:30 CD El Nacional (W) 1-5 America de Cali (w)

05:30 Boca Juniors (w) 10-1 Deportivo Tropico (W)

03:00 SC Corinthians Paulista (w) 8-0 Universitario de Deportes (w)

03:00 Santiago Morning (w) 0-0 Kindermann (w)

21:00 Mumbai City 0-0 FC Goa

01:45 Maccabi Tel Aviv 4-1 Beitar Jerusalem

00:00 1 Ashdod MS 1-1 Hapoel Hadera 1

18:00 FC Noah 3-1 Lori Vanadzor 1

12:35 Beach City 2-1 Metro Claremont SC

21:10 Al-Qadsia SC 1-1 Al Kuwait SC

23:05 GAMTEL 1-3 Elite United

20:30 Al Ahli Dubai Reserves 5-1 Al-Jazira Reserve

00:30 AEK Athens 2-0 Apollon Smirnis

23:30 1 Al-Najma 1-5 Manama Club

23:30 Al-Ahli(BHR) 1-1 Al-Hadd

20:55 East Riffa 2-0 Al-Muharraq

08:05 Santos De Guapiles 1-0 Cartagines Deportiva SA 1

20:00 Olimpik Sarajevo 2-0 Sloboda

01:00 Santa Cruz RN 1-2 CE Forca e Luz RN

02:00 Hull City U23 0-0 Barnsley U23

20:00 Sheffield Utd U23 3-2 Coventry City U23 1

19:00 Swansea City U23 1-1 Ipswich U23 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá