Kết quả trận Arsenal vs Newcastle United, 00h30 ngày 10/01

Arsenal
Arsenal
0
Newcastle United
Newcastle United
0

90phút [0-0], 120phút [2-0 ],
Kết quả bóng đá Cúp FA

Arsenal vs Newcastle United


00:30 ngày 10/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 4

Tỷ lệ Arsenal vs Newcastle United


TLCA
0.31 : 0:0 : 2.56
TL bàn thắng:
5.26 : 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
5.30 : 1.21 : 15.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Arsenal vs Newcastle United

 9'      yellow_cardJamaal Lascelles
 26'      yellow_cardAndrew Carroll
 45'    Cedric Ricardo Alves Soares yellow_card  
 90'      yellow_cardCiaran Clark
 90'      yellow_cardIsaac Hayden
 90'    Emile Smith Rowe yellow_card  
 109'    Emile Smith Rowe (Assist:Alexandre Lacazette) goal 1-0  
 117'    Pierre-Emerick Aubameyang (Assist:Kieran Tierney) goal 2-0  
90phút [0-0], 120phút [2-0 ],

Đội hình thi đấu Arsenal vs Newcastle United

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Arsenal vs Newcastle United

Arsenal   Newcastle United
6
 
Phạt góc
 
3
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
4
17
 
Tổng cú sút
 
12
6
 
Sút trúng cầu môn
 
2
11
 
Sút ra ngoài
 
10
16
 
Sút Phạt
 
18
60%
 
Kiểm soát bóng
 
40%
61%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
39%
17
 
Phạm lỗi
 
15
1
 
Việt vị
 
1
2
 
Cứu thua
 
7
18
 
Cản phá thành công
 
21
20
 
Thử thách
 
8
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
148
 
Pha tấn công
 
116
78
 
Tấn công nguy hiểm
 
42

03:00 Atletico Madrid 3-1 Valencia

00:30 Celta Vigo 1-1 Eibar

22:15 Elche 0-2 Barcelona

20:00 1 Osasuna 3-1 Granada CF

00:00 TSG Hoffenheim 3-0 FC Koln

21:30 Schalke 04 0-4 Bayern Munchen

02:45 Parma 0-2 Sampdoria

00:00 Lazio 2-1 Sassuolo

21:00 Verona 3-1 Napoli

21:00 Genoa 1-0 Cagliari

18:30 Juventus 2-0 Bologna

03:00 Saint Etienne 0-5 Lyon

22:59 Rennes 0-1 Lille

21:00 Reims 1-0 Stade Brestois

21:00 Metz 2-0 Nantes

21:00 Dijon 1-1 Strasbourg

19:00 Bordeaux 2-1 Angers

19:15 TP.HCM FC 2-0 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 1

18:00 Than Quảng Ninh 0-1 SHB Đà Nẵng

17:00 Thanh Hóa FC 0-0 Viettel FC

03:00 Everton 3-0 Sheffield Wednesday

00:00 Manchester United 3-2 Liverpool

21:30 Fulham 0-3 Burnley

21:30 Brentford 1-3 Leicester City

19:00 Chelsea 3-1 Luton Town

14:10 Wellington Phoenix 1-2 Newcastle Jets

22:59 FK Vozdovac Beograd 0-2 Kolos Kovalyovka

22:59 IFK Mariehamn 4-0 PIF Parainen

22:30 FK Spartak Zlatibor Voda 0-3 Olimpic Donetsk

22:30 Rostov FK 1-0 Ostersunds FK

22:00 PFC Oleksandria 4-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

21:00 Khimki 1-3 NK Publikum Celje

21:00 GKS Katowice 4-1 LKS Goczalkowice Zdroj

20:30 Costa do Sol Maputo 0-1 Incomati Xinavane

20:30 Jordan 0-0 Dynamo Kyiv

20:30 Jaro 2-0 SJK Akatemia

20:30 Rukh Vynnyky 3-1 Kyzylzhar Petropavlovsk

20:00 Bayer Leverkusen (w) 3-2 Werder Bremen (w)

20:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 1-5 Proleter

20:00 Zenit St. Petersburg 2-0 Shakhter Soligorsk

19:15 JIPPO 2-0 MP MIKELI

19:00 Nordsjaelland (w) 0-3 HB Koge (w)

19:00 Szombathelyi Haladas 1-1 Szolnoki MAV FC

19:00 Silkeborg 0-1 Vejle

19:00 Midtjylland 3-1 Aalborg

19:00 KF Arberia 1-1 Academy Pandev

18:00 Chojniczanka Chojnice 3-1 Nielba Wagrowiec

18:00 Renova Cepciste 2-1 Jagodina

17:30 Kolding FC 1-1 AC Horsens

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 1-1 Lokomotiv Tbilisi

16:15 Fakel 1-1 FK Rad Beograd

16:00 Rubin Kazan 3-2 FK Sochi

14:00 Pakhtakor 0-3 Zenit St. Petersburg

14:00 BATE Borisov 4-3 FK Isloch Minsk

16:00 Becamex Binh Duong U19 1-1 Khatoco Khanh Hoa U19

14:00 Ben Tre U19 1-5 Dong Nai U19

22:00 Middlesbrough 0-1 Blackburn Rovers

19:30 Preston North End 0-0 Reading

03:15 FC Famalicao 0-1 Vitoria Guimaraes

00:30 Moreirense 2-2 Portimonense

22:00 Maritimo 0-3 Pacos de Ferreira

22:45 Feyenoord 2-3 AZ Alkmaar

20:30 FC Twente Enschede 0-1 VVV Venlo

20:30 FC Utrecht 1-0 Sparta Rotterdam

18:15 1 Fortuna Sittard 1-2 AFC Ajax

22:00 1 St. Gallen 0-1 Lugano

22:00 Vaduz 0-0 Young Boys 1

22:59 Gazisehir Gaziantep 1-1 Hatayspor

22:59 Besiktas JK 2-1 Goztepe

20:00 Yeni Malatyaspor 0-1 Galatasaray

20:00 Denizlispor 1-2 Karagumruk

17:30 Konyaspor 0-0 Antalyaspor

22:59 Livingston 1-0 Saint Mirren

08:00 Queretaro FC 2-0 Pumas U.N.A.M.

01:00 Toluca 2-0 Necaxa 1

02:45 1 Oud Heverlee 0-3 KAA Gent

00:15 Standard Liege 3-2 Charleroi 1

22:00 Zulte-Waregem 0-3 KFCO Wilrijk

19:30 Club Brugge 3-2 Racing Genk

23:05 Istra 1961 Pula 2-1 Slaven Koprivnica

03:00 Cremonese 1-1 Spal

21:00 Lecce 2-2 Empoli

02:30 Las Palmas 2-1 Leganes 2

00:15 Castellon 2-0 Sporting Gijon

22:00 UD Logrones 0-0 Real Oviedo

20:00 Almeria 2-2 Sabadell

21:00 GD Chaves 2-1 FC Arouca

18:15 CD Mafra 1-1 Estoril

19:30 St. Pauli 2-0 Jahn Regensburg

19:30 1 SV Sandhausen 1-1 VfL Bochum

19:30 Nurnberg 2-5 Hannover 96

19:30 Darmstadt 0-2 Holstein Kiel

02:00 Roda JC 2-1 FC Utrecht (Youth)

18:15 Volendam 1-4 De Graafschap

01:00 Botosani 4-0 Dinamo Bucuresti

22:59 Gaz Metan Medias 2-1 Politehnica Iasi

06:30 Fluminense RJ 2-0 Botafogo RJ

04:15 Santos 3-4 Goias

04:15 Sport Club Recife PE 2-0 Bahia

04:15 Atletico Clube Goianiense 2-0 Fortaleza 1

02:00 Atletico Paranaense 2-1 Flamengo

02:00 1 Ceara 2-1 Palmeiras

02:00 Internacional RS 2-1 Gremio (RS)

05:15 Universidad de Chile 2-2 Municipal Iquique

03:00 Deportes La Serena 2-0 Curico Unido

20:00 1 Saarbrucken 0-0 VFB Lubeck

19:00 TSV 1860 Munchen 1-1 SV Meppen

22:59 Samsunspor 1-0 Altay Spor Kulubu

20:00 1 Giresunspor 1-0 Balikesirspor

17:30 Tuzlaspor 0-3 Akhisar Bld.Geng

17:30 Keciorengucu 2-0 Boluspor

06:00 Club Chivas Tapatio 0-1 Mineros de Zacatecas

19:45 Ionikos 1-1 Trikala

19:45 Ergotelis 0-1 Levadiakos

19:00 Panahaiki-2005 2-0 Ierapetra 1

19:00 Giorgos Karaiskakis 1-1 Kissamikos

19:00 Wolaita Dicha 2-1 Ethiopia Bunna

14:00 Welkite Ketema 0-1 Fasil Kenema

16:00 Nea Salamis Famagusta (w) 7-1 Yeroskipou FC (w)

16:00 Lefkothea Latisa (w) 1-0 Karmiotissa Chrisomilia (w)

16:00 Apollon Limassol LFC (w) 12-1 AEL Champions (W)

05:30 Ben Hur Rafaela 2-1 CA 9 de Julio Rafaela

05:10 Atletico Carcarana 3-0 ADIUR Rosario 2

04:00 1 Velez de San Ramon 3-2 Americo Tesorieri

04:00 Sport Club Quiroga 1-0 USD Bowen 1

04:00 Defensores Salto 1-2 Juventud de Pergamino 2

04:00 Club Jorge Newbury 0-0 CA Alianza Futbolistica VM

03:50 CA Juventud Alianza 1-0 CA Trinidad

03:50 FADEP Mendoza 1-1 San Martin Mendoza

03:45 1 Sportivo Villa Quebrada 1-1 Defensores Potrero Funes

03:30 1 Bella Vista BB 2-4 Racing Olavarria

03:30 Independiente Chivilcoy 4-0 Defensores de Glew 2

03:30 2 General Paz Junlors 0-1 Racing de Cordoba

03:25 LA Amistad 4-1 Puerto Moreno

03:10 Juventud Antoniana 2-0 Gimnasia yTiro

03:10 1 Club Atlético Posadas 1-1 Guarani A. Franco 1

03:10 CF Roma de Tigre 5-2 Unidos de Olmos 1

03:10 4 San Lorenzo Alem 1-2 Andino Sport Club

03:10 Atletico Parana 1-2 Club Sportivo Urquiza 1

03:10 Atletico Cuyaya 1-4 Talleres de Perico

21:00 Bujumbura City 1-3 Les Elephants FC

20:00 Musongati FC 2-1 Olympique Star

18:30 BS Dynamic 0-1 Le Messager Ngozi

22:00 1 Tirsense 1-3 Pevidem SC

22:00 Sporting Braga II 7-0 Vilaverdense 1

22:00 Alverca 1-0 Loures

22:00 Alcains 1-0 ARC Oleiros

22:00 Fafe 2-1 Marr Tino

22:00 AD Castro Daire 2-1 CF Canelas 2010

22:00 Praiense 0-0 Sporting CP B 2

22:00 S. Joao Ver 0-0 Lusitanos

22:00 Real Sport Clube Queluz 0-1 Rabo Peixe

22:00 Olhanense SC 0-2 Amora FC

22:00 Merelinense 2-0 CD Cerveira

22:00 Vitoria Guimaraes B 1-1 Brito SC

19:00 GD Fontinhas 1-3 Belenenses B 1

18:00 UD Santarem 2-2 Lourinhanense

18:00 Pero pinheiro 0-0 Sacavenense 1

18:00 1 Lusitania 1-1 Anadia

18:00 Leca 0-0 USC Paredes

04:00 Club Deportivo Xela (w) 1-1 Club Aurora FCF (w)

00:00 UNIFUT-Rosal (w) 4-1 Comunicaciones (w)

18:00 Sabail 3-2 Zaqatala FK

23:15 Olympique Khouribga 1-1 Wydad Temara

21:00 Racing Casablanca 0-1 UTS Union Touarga Sport Rabat

21:00 Stade Marocain du Rabat 2-2 TAS de Casablanca

08:10 Deportivo Pereira 0-1 Deportivo Cali

06:05 2 Jaguares de Cordoba 2-1 Atletico Bucaramanga

04:00 America de Cali 1-1 Aguilas Doradas

21:00 Brighton H.A. (w) 1-7 Manchester City (w)

19:00 Manchester United (w) 2-0 Birmingham (w)

03:00 Municipal Limeno U20 0-1 CD FAS U20

01:30 2 CD Aguila Reserves 2-1 Alianza FC San Salvador U20

22:45 Vllaznia Shkoder 0-0 Kastrioti Kruje 1

19:45 Skenderbeu Korca 1-1 Apolonia Fier

19:45 KS Perparimi Kukesi 2-1 KS Bylis

00:00 1 Hamrun Spartans 2-2 Santa Lucia

20:00 Mosta FC 0-1 Birkirkara FC

19:00 KCB SC 3-1 Weston Shitima

19:00 Muranga Seal 0-1 Modern Coast

19:00 Kisumu All Stars 2-2 Soy United

19:00 Kariobangi Sharks 0-2 AFC Leopards 1

19:00 1 Kenya Police FC 1-1 Fortune Sacco

19:00 Kakamega Homeboyz 2-0 Bidico

17:00 Vihiga Bullets 1-2 Shabana FC

01:00 Asante Kotoko FC 0-1 Aduana Stars

22:00 Medeama SC 2-1 Inter Allies

22:00 Ghana Dream FC 4-1 Liberty Professionals

22:00 Ebusua Dwarfs 1-1 WAFA

22:00 Techiman City 1-0 King Faisal

22:00 Elmina Sharks 2-1 Bechem United

22:00 Warri Wolves FC 1-2 Nasarawa United

22:00 Kwara United 1-0 Ifeanyi Ubah

22:00 Heartland FC 2-1 Akwa United

22:00 Enugu Rangers International 0-0 Lobi Stars 1

22:00 Akwa Starlets 1-2 Sunshine Stars FC

22:00 Abia Warriors 0-0 MFM FC

22:59 FC Inter Nouakchott 1-2 AS Garde Nationale

20:15 F.C. Nouadhibou 2-0 Medine Trarza

23:30 Nea Salamis 1-1 Apollon Limassol FC 1

21:00 APOEL Nicosia 0-0 Anorthosis Famagusta FC

02:00 Municipal San Ramon 3-1 AD Cofutpa

02:00 Vila Nova GO U23 2-0 Ceara U23

01:00 AD Union Adarve 2-1 Villanueva del Pardillo 1

00:00 UE Vilassar de Mar 1-0 Girona B

00:00 G. Segoviana 5-0 Beroil Bupolsa

00:00 CDFC La Calzada 3-1 Vianes 1

23:30 1 Torredonjimeno 3-1 Real Jaen CF

23:30 Almeria B 3-3 Maracena

23:30 Puente Genil 1-3 Cordoba B

22:59 SD Textil Escudo 0-0 Racing B

22:59 Selaya FC 2-0 Gimnastica Torrelavega

22:59 AG Estudiantes 3-0 UD Paiosaco

22:59 Arandina 3-1 CD Mirandes B

22:59 Flat Earth FC 1-1 Torrejon CF

22:59 Conil CF 0-1 Xerez Deportivo

22:45 UE Sants 1-0 Sant Andreu

22:30 1 CP Valdivia 0-3 CD Coria

22:30 AD Lobon 1-0 EMD Aceuchal

22:30 Utebo FC 1-1 CD Cuarte Industrial

22:30 UD Fraga 0-1 CD Valdefierro 1

22:30 Valls UE 1-1 UE Castelldefels

22:30 CD Bullense 2-2 EG El Palmar 1

22:15 UCAM Cartagena 3-1 Deportiva Minera

22:15 CD Tuilla 4-1 Real Titanico Laviana 1

22:00 CD Cayon 3-1 Ribamontan Al Mar CF

22:00 CD Vitoria(SPA) 1-0 Pasaia KE

22:00 UD Santa Marta 0-1 CyDL Jupiter Leones 1

22:00 Burgos Promesas 1-0 Real Avila CF

22:00 RSD Alcala Henares 2-0 DAV Santa Ana

22:00 Pena Sport 2-1 Murchante

21:45 CF Calamocha 1-0 Epila CF

19:45 Rayo Vallecano B 2-1 CD Paracuellos Antamira

18:30 CD Binissalem 2-0 Formentera

18:15 CF Campanario 0-1 CD Montijo

18:00 CF Montanesa 2-3 Saint Chris

18:00 Olimpico de Totana 1-2 Murcia B

18:00 CE Manresa 2-2 Igualada

18:00 UA Horta 1-1 CF Peralada

18:00 1 CD Vallobin 1-3 UD Llanera 1

18:00 1 UP Plasencia 2-0 Extremadura B

18:00 Pobla De Mafumet CF 1-1 Santfeliuenc FC

18:00 Bell Bridget 1-1 Teruel 1

18:00 Real Burgos 2-2 CD La Granja 1

18:00 Rapido de Bouzas 3-3 CD Estradense 1

18:00 CD Varea 1-0 Alfaro

18:00 CD Llanes 3-0 CD Colunga

18:00 San Jodie 1-0 Mallorca B

18:00 CS Puertollano 3-1 Almansa

18:00 Naxara 3-0 CCD Alberite 1

18:00 Ted Contois Feng 1-1 CD Diocesano

18:00 CD Gerena 1-0 Castilleja CF

18:00 CD Plus Ultra 0-4 UCAM Murcia CF B

18:00 Mostoles 5-1 Atletico Pinto

18:00 Cerdanyola del Valles 2-1 EC Granollers

17:30 Calahorra B 2-2 CD Tedeon

17:30 La Union CF 1-0 Racing Murcia

17:30 RCD Carabanchel 2-2 Real Aranjuez CF

17:30 CD El Alamo 2-2 Mostoles CF 1

17:30 CF Intercity 0-0 Elche CF Ilicitano

17:30 Llosetense 0-0 Santanyi

17:30 Aurrera Ondarroa 1-1 SD Beasain

17:30 CD San Fernando de Henares 1-1 AD Complutense Alcala

17:15 1 Santutxu FC 0-2 SD Gernika

12:05 Canberra United (w) 1-1 Perth Glory (w)

12:00 Southern United Honiara 1-3 FC Isabel United

02:00 Burkina Faso 0-0 Cameroon

02:00 Zimbabwe 0-1 Mali

00:30 Barcelona B 2-1 UE Olot

22:59 Real Union Irun 5-0 Leioa

22:59 Racing Santander 1-1 Athletic Bilbao B 1

22:59 CD Linares Deportivo 1-0 UCAM Murcia

22:59 Cordoba 1-2 Yeclano Deportivo

22:59 1 Deportivo La Coruna 0-2 Compostela

22:59 Merida AD 0-1 Villanovense

22:00 Unionistas de Salamanca 1-0 Pontevedra 1

22:00 UD Levante B 0-0 Villarreal B

21:45 Cadiz B 1-2 C.D. San Fernando Isleno

19:00 UD Tamaraceite 1-0 Real Balompedica Linense

18:00 1 Atletico Sanluqueno 0-1 Las Palmas Atletico

18:00 Las Rozas 3-1 CD Artistico Navalcarnero

18:00 CF Badalona 0-1 Gimnastic Tarragona

18:00 Algeciras 3-1 Recreativo Huelva 2

18:00 SCR Pena Deportiva 1-1 Valencia CF Mestalla 1

18:00 CD Tudelano 2-1 Osasuna B 2

18:00 1 CF La Nucia 0-1 Ibiza Eivissa 1

18:00 Ejido 1-1 Lorca Deportiva FC 1

18:00 Atzeneta UE 2-0 Hercules

18:00 CD Alcoyano 2-0 Orihuela CF 1

18:00 CD Lealtad 0-1 Marino luanco

18:00 Baleares 3-0 CF Rayo Majadahonda

18:00 coruxo FC 1-0 CF Salmantino

18:00 Atletico de Madrid B 0-0 CF Internacional De Madrid

18:00 Suokuaili Moss 1-0 CP Villarrobledo

18:00 1 Haro Deportivo 1-4 SD Ejea

18:00 UD Melilla 0-3 CF Talavera de la Reina

18:00 CD Ebro 1-0 Calahorra

18:00 Don Benito 1-3 Badajoz

17:30 UD San Sebastian Reyes 1-0 UD Poblense

17:30 Sevilla Atletico 2-0 Granada CF B 1

17:30 Getafe B 1-0 Real Madrid Castilla

20:30 Algeria U17 1-1 Tunisia U17

18:00 1 Chabab Atlas Khenifra (W) 2-4 ASDCT (W)

20:00 AS Slimane 2-1 Club Africain

20:00 ES du Sahel 2-0 Rejiche

19:00 Trans Narva 1-1 Tallinna JK Legion

04:15 Ponte Preta 3-1 CRB AL

02:00 1 Cruzeiro (MG) 0-0 Nautico (PE)

20:30 Minerva Academy 0-0 Mohammedan SC

17:30 Aizawl 1-1 AIFF XI

15:30 Trau FC 2-0 Chennai City 1

02:00 FC Rangers 1-2 FC Ordino

20:30 Tshakhuma TM 0-2 Supersport United

20:30 Cape Town City 4-2 Lamontville Golden Arrows

18:30 Genoa U20 2-1 Fiorentina U20 1

16:30 Atalanta U20 1-2 Cagliari U19

21:55 Al-adalh 1-2 AL-Rbeea Jeddah

19:45 Al-Hazm 0-1 Hajer

19:30 Al-Shoalah 1-0 Al Bukayriyah

19:30 Al-Draih 2-2 Al-Kawkab

00:10 Al-Ettifaq 1-2 Al Ahli Jeddah

22:40 Al Ittihad(KSA) 1-1 Al-Nasr(KSA)

21:55 Al-Fateh 0-2 Al Raed

19:55 Abha 2-2 Al-Qadasiya

23:30 Bisceglie 1913 0-0 Foggia

23:30 Cesena 1-3 USD Virtus Verona

23:30 Pro Sesto 1-1 JuventusU23

23:30 Turris Neapolis 0-2 Avellino

22:59 Pontedera 2-1 Olbia

21:00 Bari 4-1 Francavilla

21:00 Alma Juventus Fano 0-0 Perugia

21:00 Viterbese 0-1 Ternana

21:00 SudTirol 2-1 Ravenna

21:00 Sambenedettese 5-1 Carpi

21:00 Societa Sportiva Matelica Calcio 3-2 Triestina

21:00 Mantova 1-0 Fermana 1

21:00 Alessandria 2-0 Pistoiese

21:00 Vibonese 1-1 Cavese

21:00 Us Pergolettese 0-2 Lucchese

21:00 Grosseto 2-1 Piacenza 1

21:00 Giana 1-1 Lecco

20:30 Legnago Salus 2-1 Vis Pesaro

18:30 Modena 2-0 Gubbio

18:30 Pro Patria 1-1 Carrarese

18:30 Palermo 1-1 Teramo

20:00 FK Pirmasens 1-2 FC Giessen

20:00 FC 08 Hombrug 1-0 TSG Balingen 2

20:00 1 VfB Stuttgart II 0-1 SSV Ulm 1846

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-0 Kickers Offenbach

22:59 LASK Linz 2-4 WSG Wattens

20:30 1 Rheindorf Altach 0-2 Red Bull Salzburg

22:30 Inter Club Escaldes 1-1 FC Santa Coloma

22:30 CE Carroi 0-2 UE Engordany

17:30 Atletic Club D Escaldes 3-0 Penya Encarnada

17:30 UE Santa Coloma 1-2 Sant Julia

02:00 KVSK Lommel 3-2 Jeunesse Molenbeek

22:00 Westerlo 4-3 Seraing United 1

00:30 Hilal Alsahel 1-0 Al Shorta Al Qadarif

21:45 Amal Atbara 1-0 Alpha Hill

22:00 Nardo 1-1 FC Francavilla 1

21:00 ASD Imperia 2-0 Arconatese

20:30 Franciacorta 0-1 US Breno

20:30 UC Sinalunghese 0-0 Foligno Calcio 1

20:30 Castrovillari 0-1 Gelbison 1

20:30 Virtus Ciserano Bergamo 3-1 Tritium

20:30 Citta di Fasano 0-3 USD Lavello

20:30 A.S. Varese 1-1 ACSD Saluzzo

20:30 Tiferno Lerchi 1-1 San Donato Tavarnelle

20:30 ASD Brusaporto 3-1 Real Calepina FC 1

20:30 Vastese 3-1 Vastogirardi

20:30 1 Carbonia 2-0 ASD Muravera

20:30 SS Nola 1925 2-0 Giugliano

20:30 ACD Campodarsego 0-1 Trento

20:30 Sestri Levante 1-1 Gozzano

20:30 US Pianese 2-1 Scandicci

20:30 ASD Manzanese 2-1 Montebelluna

20:30 SC Caronnese 1-1 TSV Klausdorf

20:30 ASD Troina 0-0 Citta Di S. Agata 1

20:30 US Fiorenzuola 2-1 Real Forte Querceta

20:30 1 ASD Grassina 1-3 ASD Lornano Badese

20:30 Luparense FC 0-1 Azy based nano Bo

20:30 US Corticella 0-1 Lentigione 1

20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-3 ASD Sporting Trestina

20:30 Insieme Formia 0-2 FC Savoia 1908

20:30 ASD Caldiero Terme 3-1 AC Mestre 1

20:30 Scanzorosciate 1-1 A.C. Crema 1908

20:30 AS Ostia Mare 1-3 L'Aquila

20:30 FBC Gravina 0-0 Audace Cerignola

20:30 Desenzano Calvina 3-3 Seregno 1

20:30 Cjarlins Muzane 0-3 AC Este

20:30 Vis Artena 2-1 Latina 3

03:00 Luverdense 1-2 Brasiliense

02:00 Santos AP 0-2 SE do Gama

04:30 Aguila 2-0 Jocoro FC

04:00 CD FAS 0-0 Alianza San Salvador

22:59 CNEPS Excellence 2-1 US Goree

06:00 Atletico Paranaense (Youth) 1-0 Atletico Mineiro (Youth)

22:59 Mallorca U19 0-0 Espanyol U19

22:15 Rayo Vallecano U19 5-1 UD La Cruz Villanovense U19

22:00 CE Europa U19 4-0 Atletico Villacarlos U19

19:00 Cultural Leonesa U19 2-2 Burgos U19 1

18:00 2 Racing Ferrol U19 0-3 ED Val Minor Nigran U19

18:00 Leioa U19 2-1 Aurrera de Vitoria U19 1

17:00 Patacona CF U19 0-4 CD Roda U19

00:30 Sparta Praha 1-0 Mlada Boleslav

22:00 FC Viktoria Plzen 2-0 Pardubice 1

20:00 Baumit Jablonec 2-1 Marila Pribram

20:00 Dynamo Ceske Budejovice 2-0 Teplice

07:30 Rangers Talca 1-0 Deportes Temuco 1

20:30 Puerto Montt 0-1 Melipilla

21:30 Interclube Luanda 2-0 Academica Do Lobito

21:30 Benfica Lubango 0-3 Petro Atletico de Luanda

21:00 CRD Libolo 0-2 Cuando Cubango

21:00 Recreativo Caala 3-0 Progresso

01:00 1 Qormi F.C 0-2 Pieta Hotspurs

00:00 San Gwann 4-1 Vittoriosa Stars

21:00 Zebbug Rangers 3-0 Fgura United

20:00 St. Andrews 0-1 Qrendi

17:00 Pembroke Athleta 1-0 Marsaxlokk FC 1

18:35 ASSM Elgeco Plus 1-1 Fosa Juniors

16:00 Five FC 8-1 Tia Kitra FC

16:00 Espo Lada Hokkaido Futsal 5-5 Nagano Futsal

12:00 Nagoya oceans Futsal 4-2 Bardral Urayasu Futsal

19:00 Atletico de Madrid (w) 3-0 Sevilla FC (w)

16:15 Colegio Aleman Valencia (w) 3-0 Deportivo La Coruna W

00:00 Budapest Honved 2-2 ZalaegerzsegTE

21:45 Paksi SE Honlapja 2-1 Diosgyor VTK

19:30 1 Dafuji cloth MTE 2-2 MTK Hungaria

20:00 Buildcon FC 1-1 Green Eagles

21:00 Bengaluru 1-1 Odisha FC

18:30 Jamshedpur FC 0-0 Fateh Hyderabad

00:00 1 Bnei Yehuda Tel Aviv 1-3 Hapoel Kfar Saba

19:00 GRN Westcoast 0-5 AS Riviere du Rempart

08:25 CA Platense 0-0 Deportivo Riestra

06:25 Estudiantes de Caseros 1-0 Atletico Atlanta

04:20 Atletico Rafaela 2-2 Quilmes 1

03:30 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-1 CD Cacahuatique 1

03:00 AD Destroyer FC 3-1 CD Marte Soyapango

19:10 Bizana Pondo Chiefs 0-0 TS Sporting

18:00 Real Kings 0-1 Pretoria Callies

19:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 0-0 La Solana (w) 1

19:00 Seccio Esportiva AEM (w) 0-1 Osasuna (w)

17:45 Racing de Santander (w) 3-1 Sporting Gijon (w)

17:00 Cordoba (w) 1-1 CD Juan Grande (w)

20:30 Florentia(w) 1-2 AC Milan (w)

20:30 Juventus (w) 5-0 AGSM Verona (w)

18:30 Inter Milan (w) 2-3 Fiorentina (w)

22:59 Wallidan 0-1 WAA Banjul

22:59 Fortune FC 1-1 Tallinding United

21:00 London City Lionesses (w) 3-0 Blackburn Rovers (w)

20:00 Lewes (w) 0-2 Sheffield United (w)

19:00 Durham Wildcats LFC (w) 1-0 London Bees (w)

00:30 PAOK Saloniki 2-2 AEK Athens

22:15 Pas Giannina 0-1 Volos NFC

22:15 Panaitolikos Agrinio 0-0 Lamia

20:00 Atromitos Athens 0-1 Olympiakos Piraeus

14:15 Khalsa FC Chandigarh 0-0 SGHS FA

14:00 1 Guru FC 1-0 Kehar SC

02:00 Concordia AC 1-1 Juventus SC

02:00 Atletico Tubarao SC 1-3 Marcilio Dias SC

02:00 Joinville SC 4-0 Navegantes EC

01:45 Altos/PI 0-1 Mirassol

07:00 Deportivo Ocotal 0-1 Real Esteli

04:00 Chinandega FC 0-3 Diriangen

19:00 Saif Sporting Club 0-1 Chittagong Abahani

16:30 Sheikh Russel KC 1-1 Mohammedan Dhaka

16:30 Sheikh Russel KC 1-1 Arambagh KS

16:00 Arambagh KS 0-1 Muktijoddha SKC

06:00 Cartagines Deportiva SA 1-1 Limon FC

04:00 Jicaral 2-0 Herediano

03:00 AD Grecia 0-0 Perez Zeledon 1

19:30 Enppi 3-2 NBE SC

19:30 El Gounah 2-0 Wadi Degla SC

22:00 UR Cadima (w) 2-1 Fiaes SC (w)

22:00 SF Damaiense (w) 2-3 Estoril Praia (w)

22:00 Famalicao (w) 3-1 Maritimo (w)

22:00 A-dos-Francos (w) 0-1 CA Ouriense (w)

04:00 Deportivo Ocotal U20 1-3 Real Esteli U20

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s