Kết quả trận Aston Villa vs Everton, 00h00 ngày 14/05

Aston Villa
Aston Villa
0
Everton
Everton
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Aston Villa vs Everton


00:00 ngày 14/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Aston Villa vs Everton


TLCA
1.23 : 0:0 : 0.73
TL bàn thắng:
11.11 : 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
15.00 : 1.11 : 12.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Aston Villa vs Everton

 43'    Bertrand Traore yellow_card  
 45'    Ahmed El Mohammadi↑Matthew Cash↓ substitution  
 55'      yellow_cardGylfi Sigurdsson
 65'    Jacob Ramsey↑Ross Barkley↓ substitution  
 67'      substitutionAndre Filipe Tavares Gomes↑Gylfi Sigurdsson↓
 72'    Jack Grealish↑Bertrand Traore↓ substitution  
 75'      substitutionAlex Iwobi↑Seamus Coleman↓
 90'    John McGinn yellow_card  

Đội hình thi đấu Aston Villa vs Everton

Aston Villa Everton
26 Damian Martinez
18 Matt Targett
5 Tyrone Mings
4 Ezri Konsa Ngoyo
2 Matthew Cash
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
7 John McGinn
21 Anwar El-Ghazi
20 Ross Barkley
15 Bertrand Traore
39 Keinan Davis
1 Jordan Pickford
4 Mason Holgate
5 Michael Vincent Keane
22 Ben Godfrey
12 Lucas Digne
23 Seamus Coleman
16 Abdoulaye Doucoure
6 Allan Marques Loureiro
10 Gylfi Sigurdsson
7 Richarlison de Andrade
9 Dominic Calvert-Lewin
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
41 Jacob Ramsey
30 Kortney Hause
19 Marvelous Nakamba
10 Jack Grealish
9 Wesley Moraes Ferreira Da Silva
60 Carney Chukwuemeka
52 Jaden Philogene-Bidace
12 Jed Steer
27 Ahmed El Mohammadi
17 Alex Iwobi
31 Joao Virginia
33 Robin Olsen
21 Andre Filipe Tavares Gomes
26 Thomas Davies
8 Fabian Delph
20 Bernard Anicio Caldeira Duarte
18 Niels Nkounkou
11 Joshua King

Số liệu thống kê Aston Villa vs Everton

Aston Villa   Everton
0
 
Giao bóng trước
 
9
 
Phạt góc
 
1
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
1
13
 
Tổng cú sút
 
15
2
 
Sút trúng cầu môn
 
5
7
 
Sút ra ngoài
 
9
4
 
Cản sút
 
1
14
 
Sút Phạt
 
9
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
498
 
Số đường chuyền
 
355
84%
 
Chuyền chính xác
 
81%
9
 
Phạm lỗi
 
12
0
 
Việt vị
 
1
37
 
Đánh đầu
 
37
15
 
Đánh đầu thành công
 
22
6
 
Cứu thua
 
2
7
 
Rê bóng thành công
 
9
9
 
Đánh chặn
 
6
17
 
Ném biên
 
11
7
 
Cản phá thành công
 
9
4
 
Thử thách
 
7
116
 
Pha tấn công
 
106
38
 
Tấn công nguy hiểm
 
47

02:00 Hà Lan 2-0 Áo

22:59 Đan Mạch 1-2 Bỉ

20:00 Ukraine 2-1 Macedonia

20:00 Iran U20 (W) 4-1 Kyrgyzstan U20 (W)

23:45 Bischofshofen 0-5 Legia Warszawa

23:30 SV Lebring 3-3 SC Kalsdorf

22:30 FK Shkupi 0-1 Partizani Tirana

22:30 SK Bystrice Nad Perntejnem 1-3 Vrchovina

22:30 Lafnitz 1-2 Fehervar Videoton

21:00 Al Wihdat Amman 2-1 Al Aqaba SC

02:00 Ceara 1-2 Bahia

02:00 America MG 0-0 Cuiaba

23:30 Team Rhino FC 2-1 Gunjur United

23:30 Jam City 3-2 Samger FC

23:30 1 2nd Infantry Battalion Gambia 2-6 Red Hawks FC

22:59 Young Africans FC 3-2 Ruvu Shooting

20:00 Dodoma Jiji FC 1-0 KMC FC

18:00 Mwadui FC 1-3 Mtibwa Sugar

22:00 Eternel FC 0-1 Dynamo FC

20:00 Musanze FC 2-0 Gorilla FC

20:00 Kiyovu FC 0-0 Sunrise FC

20:00 Mukura 1-1 Gasogi Utd

21:00 New Star De Douala 1-2 Racing de Bafoussam

21:00 PWD de Bamenda 2-1 Renaissance Ngoumou

22:59 Deportes Quindio 2-0 Union Magdalena

22:59 Atletico FC 0-1 Valledupar FC

02:00 Aimore RS U20 1-3 SC Jau U20

19:00 1 High Quality United 2-0 Gomo FC

01:30 1 Pacatuba 0-3 Maranguape CE

00:00 Rigas Futbola skola 3-1 Riga FC

22:00 FK Valmiera 2-0 Metta/LU Riga

22:00 FK Spartaks Jurmala 5-2 Noah

21:30 BFC Daugavpils 3-2 FK Ventspils

21:45 Hapoel Ironi Karmiel 0-3 Tzeirey Kafr Kana 1

21:45 Ahi Acre 1-4 Ironi Bnei Shfaram

21:45 Hapoel Mahane Yehuda 4-2 Shimshon Tel Aviv

21:45 Hapoel Kiryat Ono 0-1 Hapoel Hod HaSharon

21:00 Ironi Nesher 0-0 MS Tirat HaCarmel

22:00 Enyimba 2-1 Enugu Rangers International

01:40 ASAC Concorde 0-3 ACS Ksar

23:30 King Nouakchott 5-1 Kaedi FC

02:00 Campinense 1-0 Sousa PB

16:00 Lechia Gdansk (Youth) 1-4 Lech Poznan (Youth)

00:00 1 Santana EC U20 2-2 Trem (Youth)

20:00 Dinamo Brest Reserves 6-1 Smorgon 2

16:00 1 FC Slutsk Reserves 1-3 Shakhter Soligorsk Reserves 1

23:30 Babrungas 2-0 FK Trakai II

20:00 Wari Club 3-3 Farashganj SC

18:00 Kawran Bazar Progoti 0-1 Nofel Sporting Club 1

00:00 Neman Grodno 2-2 Slavia Mozyr

22:00 FC Minsk 2-1 Energetik-BGU Minsk

21:00 Dalvik Reynir 2-0 KFS Vestmannaeyjar

15:00 FK Etar Veliko Tarnovo (w) 1-3 Pirin Blagoevgrad (w)

20:00 AGF Viby U17 3-4 Midtjylland U17

02:00 Independiente Luque 2-4 Atyra FC

01:00 Univ.Cesar Vallejo 1-2 Sport Boys

00:15 Toolon Taisto 2-2 FC Espoo

23:15 Ponnistajat 2-4 Atlantis II

22:59 Korsnas FF 1-4 Kiisto Vaasa

22:59 AC Barca 1-1 Kings

22:59 Komeetat 1-1 JPS

22:59 TPK 2-0 JyTy

22:59 TuPS 0-5 FC Kapina

00:30 HB Torshavn 6-0 TB/FCS/Royn

22:59 Alessandria 0-0 Padova

16:00 Suwon FMC (w) 2-4 KSPO FC (w)

16:00 Seoul Amazones (w) 2-3 Hyundai Steel Red Angels (w)

16:00 Changnyeong (w) 1-2 Gyeongju FC (w)

16:00 Boeun Sangmu (w) 1-0 Sejong Gumi Sportstoto (w)

20:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-2 Kyran Reserves

19:00 FK Kaspyi Aktau Reserves 1-1 Akzhayik Uralsk Reserves

18:00 Ordabasy Reserves 3-2 FK Taraz Reserves

18:00 Yassy Turkistan 2-0 FK Aktobe Reserves

18:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 2-2 FK Aksu Pavlodar

17:00 Tobol Kostanay Reserves 0-2 Jas Qyran

17:00 Akademia Ontustyk Reserves 2-3 Turan Turkistan Reserves

17:00 FC Ruzayevka 0-3 Altay Reserves

17:00 Shakhter Karagandy Reserves 1-3 Sdushor-8

22:59 Gryf Wejherowo 1-0 Sokol Kleczew

22:00 Joy Cometh FC 1-1 J Atete FC 1

01:00 Plaza Colonia 2-1 Liverpool URU 1

20:00 ZESCO United Ndola 0-0 Green Eagles

01:30 Defensores de Belgrano 1-0 Almagro

01:30 San Martin San Juan 1-1 Ferrol Carril Oeste

01:10 Independiente Rivadavia 0-0 Barracas Central

01:00 Chacarita juniors 2-2 Agropecuario de Carlos Casares

01:00 Santa Marina Tandil 2-0 All Boys

01:00 Nueva Chicago 1-2 Deportivo Maipu

01:00 Atletico Rafaela 0-1 Instituto

01:00 Guillermo Brown 0-0 Gimnasia Jujuy

01:00 CA Brown Adrogue 2-1 Tristan Suarez 1

01:00 Estudiantes de Caseros 1-3 Alvarado Mar del Plata

00:20 San Telmo 1-1 Club Atletico Guemes

00:00 1 Belgrano 0-1 Gimnasia Mendoza

00:00 Villa Dalmine 2-0 Deportivo Moron

01:00 Societe Omnisports De L'Armee 1-0 San Pedro FC

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1-1 ASEC MIMOSAS

01:30 Pessah Lo Fano 4-1 Phil diae Bolley

22:30 Carme Dawson 2-1 Catania Futsal 1

01:30 Deportivo Muniz 0-0 Yupanqui

02:00 1 Tallinding United 1-1 Brikama United

00:00 Zamalek 3-0 Aswan

00:00 Al-Ittihad Alexandria 2-1 Misr Elmaqasah

22:00 Ismaily 3-1 Ghazl El Mahallah

01:30 Turkey Beach Soccer 1-5 Russia Beach Soccer

00:30 Poland Beach Soccer 9-10 Switzerland Beach Soccer

21:30 Spain Beach Soccer 6-3 Belarus Beach Soccer

20:00 Italy Beach Soccer 5-4 France Beach Soccer

18:45 Azerbaijan Beach Soccer 2-7 Portugal Beach Soccer

16:10 Russia Beach Soccer (w) 4-1 Czech Republic Beach Soccer (w)

01:00 CRB U23 1-0 Cuiaba/MT U23

01:00 Santos U23 4-1 Ceara U23

01:00 Ponte Preta U23 0-2 EC Bahia U23

01:00 EC Vitoria U23 1-0 Avai FC U23

01:00 Bragantino PA U23 0-0 Corinthians U23

01:00 Juventude RS U23 1-0 Fluminense U23

01:00 Gremio RS U23 3-1 Coritiba U23

01:00 2 Fortaleza U23 3-0 Figueirense U23 1

00:00 IFK Norrkoping DFK (w) 4-0 Bollstanas Sk (w)

00:00 Jitex DFF (w) 2-2 Alingsas (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657