Kết quả trận Aston Villa vs Leeds United, 03h00 ngày 10/02

Aston Villa
Aston Villa 1
3
Leeds United
Leeds United
3
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Aston Villa vs Leeds United


03:00 ngày 10/02/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ Aston Villa vs Leeds United


TLCA
1.51 : 0:0 : 0.56
TL bàn thắng:
3.84 : 6 1/2 : 0.16
TL Thắng - Hòa - Bại
9.10 : 1.24 : 6.10
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 3 - 2

Diễn biến chính Aston Villa vs Leeds United

 10'    0-1   goalDaniel James
 30'    Philippe Coutinho Correia (Assist:Matthew Cash) goal 1-1  
 39'    Jacob Ramsey goal 2-1  
 44'    Jacob Ramsey (Assist:Philippe Coutinho Correia) goal 3-1  
 45'      yellow_cardStuart Dallas
 45'    3-2   goalDaniel James
 59'    Carney Chukwuemeka↑Emiliano Buendia Stati↓ substitution  
 63'    3-3   goalDiego Javier Llorente Rios
 70'    Ezri Konsa Ngoyo yellow_card  
 78'    Ashley Young↑Philippe Coutinho Correia↓ substitution  
 80'      yellow_cardDaniel James
 85'      substitutionAdam Forshaw↑Mateusz Klich↓
 87'    Ezri Konsa Ngoyo yellow_cardyellow_card  
 89'    Calum Chambers↑Jacob Ramsey↓ substitution  
 90'      yellow_cardRodrigo Moreno Machado,Rodri
 90'    Matthew Cash yellow_card  

Đội hình thi đấu Aston Villa vs Leeds United

Aston Villa Leeds United
1 Damian Martinez
27 Lucas Digne
5 Tyrone Mings
4 Ezri Konsa Ngoyo
2 Matthew Cash
41 Jacob Ramsey
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
7 John McGinn
23 Philippe Coutinho Correia
11 Ollie Watkins
10 Emiliano Buendia Stati
1 Illan Meslier
2 Luke Ayling
14 Diego Javier Llorente Rios
21 Pascal Struijk
15 Stuart Dallas
5 Robin Koch
43 Mateusz Klich
10 Raphael Dias Belloli,Raphinha
19 Rodrigo Moreno Machado,Rodri
22 Jack Harrison
20 Daniel James
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
33 Carney Chukwuemeka
47 Tim Iroegbunam
8 Morgan Sanson
18 Ashley Young
45 Benjamin Chrisene
16 Calum Chambers
20 Danny Ings
30 Kortney Hause
25 Robin Olsen
54 Nohan Kenneh
39 Stuart McKinstry
46 Jamie Shackleton
13 Kristoffer Klaesson
30 Joe Gelhardt
26 Lewis Bate
33 Leo Fuhr Hjelde
11 Tyler Roberts
4 Adam Forshaw

Số liệu thống kê Aston Villa vs Leeds United

Aston Villa   Leeds United
0
 
Giao bóng trước
 
6
 
Phạt góc
 
11
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
3
 
Thẻ vàng
 
3
1
 
Red card
 
0
10
 
Tổng cú sút
 
13
4
 
Sút trúng cầu môn
 
8
6
 
Sút ra ngoài
 
5
2
 
Cản sút
 
3
8
 
Sút Phạt
 
11
39%
 
Kiểm soát bóng
 
61%
37%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
63%
292
 
Số đường chuyền
 
456
74%
 
Chuyền chính xác
 
83%
11
 
Phạm lỗi
 
9
1
 
Việt vị
 
2
20
 
Đánh đầu
 
20
14
 
Đánh đầu thành công
 
6
4
 
Cứu thua
 
2
20
 
Rê bóng thành công
 
3
9
 
Đánh chặn
 
4
20
 
Ném biên
 
21
0
 
Woodwork
 
1
20
 
Cản phá thành công
 
3
11
 
Thử thách
 
10
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
72
 
Pha tấn công
 
102
38
 
Tấn công nguy hiểm
 
45

19:00 U23 Đông Timo 0-2 Vietnam U23

16:00 Indonesia U23 3-1 Myanmar U23

22:30 2 Everton 2-3 Brentford

20:00 West Ham United 2-2 Manchester City

20:00 Leeds United 1-1 Brighton Hove Albion

20:00 Aston Villa 1-1 Crystal Palace

20:00 Wolves 1-1 Norwich City

20:00 Watford 1-5 Leicester City

18:00 Tottenham Hotspur 1-0 Burnley

00:30 Levante 3-1 Alaves

00:30 Getafe 0-0 Barcelona

00:30 Celta Vigo 1-0 Elche

00:30 Cadiz 1-1 Real Madrid

00:30 Betis 2-0 Granada CF

00:30 Atletico Madrid 1-1 Sevilla

00:30 Athletic Bilbao 2-0 Osasuna

00:30 Villarreal 1-2 Sociedad

00:30 Mallorca 2-1 Rayo Vallecano

01:45 Cagliari 1-3 Inter Milan

22:59 AC Milan 2-0 Atalanta

20:00 Napoli 3-0 Genoa

17:30 Bologna 1-3 Sassuolo

17:00 FC Seoul 1-0 Pohang Steelers

14:30 Jeonbuk Hyundai Motors 1-1 Gangwon FC

12:20 Suwon City 1-3 Jeju United

03:00 Seattle Sounders 3-1 Minnesota United FC

00:30 Atlanta United 2-2 New England Revolution

13:05 Adelaide United 3-1 Central Coast Mariners

06:00 Miami United FC (W) 1-4 Sunrise FC (w)

22:59 Polvorin 1-0 Real Oviedo B

19:00 KuPS Akatemia (W) 2-0 FC Ilves II (w)

02:30 Vitoria Guimaraes 5-0 Gil Vicente

00:00 FC Famalicao 3-2 Sporting Braga

19:30 SC Heerenveen 3-1 Go Ahead Eagles

19:30 Feyenoord 1-2 FC Twente Enschede

19:30 Vitesse Arnhem 2-2 AFC Ajax

19:30 Willem II 3-0 FC Utrecht

19:30 AZ Alkmaar 1-3 RKC Waalwijk

19:30 PEC Zwolle 1-2 PSV Eindhoven

19:30 Heracles Almelo 1-3 Sparta Rotterdam

19:30 NEC Nijmegen 0-1 Fortuna Sittard

19:30 Groningen 2-3 SC Cambuur

08:05 1 Tigres UANL 0-1 CDSyC Cruz Azul

06:00 1 Atlas 1-1 Chivas Guadalajara

22:30 Degerfors IF 2-1 Helsingborg

22:30 IFK Norrkoping FK 5-1 GIF Sundsvall

22:30 IFK Goteborg 1-1 Varbergs BoIS FC

20:00 Hacken 3-1 Kalmar

20:00 Hammarby 3-3 AIK Solna

18:00 Livingston 2-1 Dundee

18:00 Hibernian 4-0 Saint Johnstone

18:00 Aberdeen 0-0 Saint Mirren

22:59 Giresunspor 1-1 Istanbul BB

22:59 Konyaspor 3-1 Hatayspor

22:59 Alanyaspor 3-0 Gazisehir Gaziantep

22:59 Kasimpasa 2-4 Antalyaspor

22:59 Fenerbahce 0-0 Karagumruk

20:00 1 Goztepe 0-2 Besiktas JK 2

20:00 Trabzonspor 2-1 Altay Spor Kulubu

00:05 HNK Sibenik 0-2 Dinamo Zagreb

22:00 ZNK Osijek 1-0 NK Lokomotiva Zagreb

23:30 1 Anderlecht 0-2 Saint Gilloise

21:00 Racing Genk 0-2 KAA Gent

18:30 Royal Antwerp 1-3 Club Brugge

22:59 FC Krasnodar 1-0 CSKA Moscow

20:30 Spartak Moscow 1-1 Zenit St. Petersburg

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 3-0 Rubin Kazan

01:00 Dunajska Streda 2-3 MFK Ruzomberok

22:30 NK Olimpija Ljubljana 3-3 NK Mura 05

20:00 Domzale 1-1 NK Publikum Celje

04:30 1 Huachipato 1-3 Nublense

01:45 Cobresal 2-0 O.Higgins

01:30 CFR Cluj 2-1 CS Universitatea Craiova

05:00 Goias 1-0 Santos

04:00 Botafogo RJ 3-1 Fortaleza 1

04:00 Avai FC SC 1-2 Juventude 2

03:30 Coritiba PR 1-0 America MG 1

02:00 Sao Paulo 2-1 Cuiaba 1

01:00 Viborg 1-0 Aarhus AGF

22:59 2 Aalborg 1-3 Brondby IF

21:00 Randers FC 0-2 FC Copenhagen

19:00 Odense BK 1-1 Sonderjyske

19:00 Nordsjaelland 2-1 Vejle

02:00 Club Atletico Tigre 1-1 Argentinos juniors 1

22:00 Neman Grodno 2-0 Arsenal Dzyarzhynsk

20:00 Slutsksakhar Slutsk 2-2 Dnepr Mogilev

18:00 FK Isloch Minsk 0-2 Slavia Mozyr

02:00 Independiente Petrolero 0-0 Universitario De Vinto

02:00 1 Aurora 2-3 Nacional Potosi 1

02:00 Always Ready 3-0 Blooming

02:00 1 Royal Pari FC 2-1 Bolivar 2

02:00 1 Real Tomayapo 1-1 Jorge Wilstermann 1

02:00 Pyramids FC 0-0 Pharco

23:30 El Mokawloon El Arab 2-2 Enppi

21:00 Ismaily 2-0 Ceramica Cleopatra FC

22:30 Radomiak Radom 4-2 Wisla Krakow

20:00 Gornik Zabrze 4-2 Gornik Leczna

17:30 Stal Mielec 1-1 Slask Wroclaw 1

21:00 Videoton Puskas Akademia 1-2 Budapest Honved

21:00 MTK Hungaria 3-0 Debrecin VSC 1

21:00 Varda SE 2-1 ZalaegerzsegTE

23:30 Ionikos 3-1 Panaitolikos Agrinio

23:30 1 Asteras Tripolis 2-2 Apollon Smirnis

23:30 Lamia 0-0 Atromitos Athens

02:00 Tenerife 0-2 Malaga

21:00 Sporting Gijon 2-1 Girona

21:00 Mirandes 4-0 Ibiza Eivissa

19:00 AD Alcorcon 0-2 Las Palmas

21:30 Varzim 2-0 CD Mafra 1

21:30 Estrela da Amadora 0-1 SC Covilha

21:00 Feirense 4-1 Nacional da Madeira

17:00 Rio Ave 3-0 GD Chaves 1

17:00 1 Leixoes 1-5 Casa Pia AC

20:30 Dynamo Dresden 0-1 Erzgebirge Aue

20:30 Darmstadt 3-0 SC Paderborn 07 1

20:30 Hannover 96 3-2 Ingolstadt

20:30 SV Sandhausen 3-1 Holstein Kiel

20:30 Heidenheimer 2-0 Karlsruher SC

20:30 Hansa Rostock 2-3 Hamburger SV

20:30 Nurnberg 1-2 Schalke 04

20:30 Werder Bremen 2-0 Jahn Regensburg

20:30 St. Pauli 2-0 Fortuna Dusseldorf

13:00 JEF United Ichihara Chiba 0-1 Blaublitz Akita

12:00 Machida Zelvia 2-1 Albirex Niigata

12:00 Yokohama FC 2-1 Tokushima Vortis

12:00 Vegalta Sendai 4-1 Zweigen Kanazawa FC

12:00 Fagiano Okayama 0-1 Thespa Kusatsu

06:00 1 Sport Huancayo 3-3 Cienciano 1

03:30 Carlos Manucci 0-0 Universitario De Deportes

01:15 Alianza Atletico Sullana 1-2 Sport Boys

22:00 Esperance Sportive de Tunis 1-0 ES du Sahel

21:00 US Tataouine 5-3 Rejiche

21:00 C.A.Bizertin 2-1 AS Slimane

22:59 1 LKS Lodz 0-4 Odra Opole

20:00 1 Sandecja Nowy Sacz 0-0 Chrobry Glogow

17:40 Miedz Legnica 1-0 Widzew lodz

22:00 FK Ryazan 0-0 Khimki (R)

21:30 Dinamo Moscow B 0-3 FC Tver

21:00 Salyut-Energia Belgorod 3-1 Strogino Moscow

21:00 Kazanka Moscow 0-1 FC Olimp Odintsovo

20:00 Dinamo Briansk 1-2 Mordovya Saransk

20:00 Shinnik Yaroslavl 1-1 Dinamo Saint Petersburg

20:00 FC Murom 0-1 Kairat Moskva

19:00 FK Zenit Izhevsk 2-0 FC Lada Togliatti

19:00 Torpedo Miass 1-2 Zvezda Perm

19:00 Chelyabinsk 2-0 Sibir-M Novosibirsk

19:00 Amkar Perm 1-1 Volga Ulyanovsk

19:00 FK Volna Nizhegorodskaya 2-2 Zvezda Sint Petersburg 1

19:00 1 Avangard 3-2 Rodina Moskva

18:00 FK Spartak Tuymazy 1-4 Tyumen

18:00 Sokol 0-0 SKA Khabarovsk II

18:00 Dinamo Vladivostok 1-1 Peresvet Podolsk

06:15 Tacuary 1-4 Olimpia Asuncion

04:00 1 Sportivo Ameliano 1-3 Libertad

16:30 Chungnam Asan 0-0 Bucheon FC 1995

14:00 Gwangju Football Club 2-0 Ansan Greeners FC

18:00 Swindon Town 2-1 Port Vale

07:00 1 America de Cali 1-0 Union Magdalena

02:00 1 Patriotas FC 3-0 Deportivo Cali 1

04:15 1 Zulia FC 3-2 Estudiantes Merida FC

02:00 Deportivo La Guaira 1-5 Monagas SC

23:30 FK Napredak Krusevac 0-1 Crvena Zvezda

21:30 Vojvodina Novi Sad 0-3 Cukaricki Stankom

19:25 Novi Pazar 0-1 Radnik Surdulica

19:10 Airdrie United 1-1 Queen's Park

22:00 Sandvikens IF 4-0 Taby

20:00 Haninge 1-4 Vasalunds IF

19:00 Pitea IF 1-0 FC Stockholm Internazionale

18:00 Sollentuna United 3-1 BK Forward

20:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0 Petrolul Ploiesti

20:00 Hermannstadt 0-0 CSA Steaua Bucuresti

20:00 Concordia Chiajna 1-0 Universitaea Cluj

22:15 Chojniczanka Chojnice 4-1 Olimpia Elblag

22:00 Garbarnia Krakow 0-2 Wigry Suwalki

21:00 Lech II Poznan 6-4 Sokol Ostroda

20:30 Levadiakos 1-0 Veria FC

22:00 IMT Novi Beograd 1-2 FK Zeleznicar Pancevo

22:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-3 Mladost Novi Sad

22:00 2 FK Zarkovo 2-1 Habitpharm Javor

22:00 FK Loznica 2-1 Indjija

22:00 NK Fuzinar 1-1 Triglav Gorenjska

22:00 1 NK Rogaska 3-1 Roltek Dob 1

20:00 FC Istiklol Dushanbe 1-1 Khujand

19:00 Regar-TadAZ Tursunzoda 0-1 FC Khatlon

19:00 Ravshan Kulob 1-0 FC Istaravshan

01:30 Albion FC 2-2 CS Cerrito 1

23:15 Centro Atletico Fenix 0-0 Danubio FC

21:00 Cerro Largo 1-0 Deportivo Maldonado

20:00 Capps linked 0-1 Chicken Inn

20:00 Triangle FC 5-2 Cranborne Bullets

20:00 Manica Diamond 0-0 Black Rhinos

22:00 Sokol Hostoun 1-0 Admira Praha

16:00 Teplice B 1-0 FK Zbuzany 1953

15:30 Karlovy Vary Dvory 0-1 Loko Vltavin

15:15 1 Mlada Boleslav B 1-1 Sokol Brozany

15:15 Slovan Liberec II 0-0 SK Zapy 1

15:15 1 Chlumec nad Cidlinou 3-1 Hradec Kralove B

15:15 Bohemians1905 B 3-4 Zivanice

15:15 Slovacko II 3-0 Vysocina Jihlava B

15:15 Sigma Olomouc B 2-1 Zlin B

14:00 Hadiya Hossana 1-0 Ethiopia Bunna

01:30 Parana STC PR 1-0 EC Laranja Mecanica 1

00:30 Litex Lovech 0-1 Etar

22:00 Ludogorets Razgrad II 4-0 Septemvri Simitli

20:00 Mtibwa Sugar 0-0 Coastal Union

20:00 1 Dodoma Jiji FC 0-2 Young Africans

18:00 Mbeya City 0-0 Polisi Tanzania FC

13:00 Pyeongtaek Citizen 2-2 Jeonbuk Hyundai Motors II)

13:00 Goyang KH FC) 0-2 Yangpyeong

13:00 Yeoju Sejong 1-2 Jeonju Citizen FC

12:00 Geoje Citizen 2-1 Jungnang Chorus Mustang FC

12:00 Jinju Citizen 1-2 Pyeongchang FC

21:00 FK Taraz 2-0 Akzhayik Oral

19:00 Maktaaral 2-1 FK Kaspyi Aktau

04:00 Valour 1-0 York 9 FC

01:00 HFX Wanderers FC 2-2 Cavalry FC

21:00 AFC Fylde 0-2 Boston United

22:00 Tukums-2000 II 1-2 Salaspils

20:00 Jelgava 5-0 FK Dinamo Riga 1

17:00 Grobina 4-1 Saldus SS/Leevon

21:00 Lanus Reserves 2-1 Central Cordoba SdE Reserves

01:00 Kindermann (w) 1-0 Flamengo/RJ (w)

01:00 CRESSPOM (w) 0-3 SC Corinthians Paulista (w)

21:00 Bragantino (w) 1-2 Palmeiras SP (w)

23:30 Szombathelyi Haladas 1-3 Kecskemeti TE

22:00 SOROKSAR 2-0 Csakvari TK 1

22:00 III.Keruleti TUE 2-0 Nyiregyhaza

22:00 Dorogi FC 3-0 Pecsi MFC

22:00 Budaorsi SC 0-5 Vasas

22:00 Dafuji cloth MTE 2-0 Bekescsaba

22:00 Duna-Tisza 1-2 Szolnoki MAV FC

22:00 Szentlorinc SE 2-1 Bodajk FC Siofok

22:00 1 Szegedi AK 0-1 Gyori ETO

09:00 1 Phoenix Rising FC 1-5 Tampa Bay Rowdies

20:00 Gicumbi FC 0-0 Gasogi Utd

20:00 Medkila (w) 1-2 Honefoss (w)

20:00 Klepp (w) 4-1 Grand Bodo (w)

19:00 Tromso (w) 0-1 Aasane (w)

19:00 Amazon Grimstad (w) 1-2 KIL/Hemne (w)

21:00 CSKA Sofia 0-1 Levski Sofia

22:59 1 Uniao Leiria 1-2 Alverca

21:00 Stoke City U23 2-0 Nottingham Forest U23 1

20:00 Hercilio Luz U20 0-0 Criciuma SC (Youth) 1

16:00 Glorious FC 1-2 Goodwill FC

21:00 1 Southend United 1-1 Torquay United

21:00 Maidenhead United 0-1 Notts County

21:00 Eastleigh 4-4 Grimsby Town

21:00 1 Dover Athletic 1-2 Weymouth

21:00 Dagenham Redbridge 3-0 Wrexham

21:00 Chesterfield 0-0 Woking

21:00 Boreham Wood 0-3 Solihull Moors

21:00 Barnet 2-4 Bromley

21:00 Altrincham 0-1 Yeovil Town

21:00 Stockport County 2-0 Halifax Town

21:00 Aldershot Town 1-3 Wealdstone FC

22:59 Mokala Pancheners 2-0 Pero pinheiro 2

22:59 CF Os Belenenses 3-3 Sertanense FC

22:59 Paredes 1-0 Vilaverdense

19:00 GD Fontinhas 2-0 Olhanense SC 1

17:00 Salgueiros 2-2 Maritimo B

01:00 Tunecas (W) 2-2 Muniguate (w)

22:59 Antigua GFC (W) 2-0 FCF El Estor (w) 1

21:00 UCD U19 1-2 Dundalk U19

22:59 Wydad Fes 3-1 USM Oujda

22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 2-1 Itihad Z. Khemisset

22:59 Racing Casablanca 2-0 Stade Marocain du Rabat

22:59 Olympique Dcheira 1-2 Chabab Atlas Khenifra 1

22:59 JSM Jeunesse Sportive El Massi 0-2 Kawkab de Marrakech

22:59 Chabab Ben Guerir 1-0 Raja de Beni Mellal

22:59 ASS Association Sportive de Sa 2-1 TAS de Casablanca

13:00 1 AS Elfen Sayama (w) 1-4 JEF United Ichihara Chiba (w)

12:00 NTV Beleza (w) 2-1 Vegalta Sendai (w)

12:00 Albirex Niigata (w) 2-2 Hiroshima Sanfrecce (W)

19:00 Ilves Tampere 1-0 IFK Mariehamn

07:00 Racing Club Aruba 3-1 SV Britannia

05:00 SV Dakota 1-0 SV La Fama

14:30 Eastern United 2-0 Poet Adelarde Pirates

13:00 Rockdale City Suns 0-1 Manly United

12:10 Sydney United 2-2 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

12:00 Blacktown City Demons 1-2 Sydney Olympic

05:00 Junior (w) 2-4 America de Cali (w)

03:00 Llaneros (w) 0-6 Independiente Santa Fe (w)

22:59 Deportivo Pereira (w) 1-0 Independiente Medellin (w)

19:00 Kakamega Homeboyz 2-1 KCB SC

19:00 Nairobi Star City 0-0 Tusker

19:00 Kenya Police FC 2-0 Mathare United

18:00 Nzoia United 0-1 Wazito FC

01:30 Democrata SL/MG 2-0 Nacional AC MG

20:30 Tupi Juiz de Fora MG 0-0 Varginha EC

20:00 Tupynambas 3-0 Uniao Luziense

16:45 OF Ierapetras U20 3-2 Irodotos U20

22:00 GOSK Gabela 3-2 NK Travnik

21:00 Leon U20 3-3 Tigres UANL U20

22:30 1 NK Vodice 1-1 Slovam lovenson

22:30 NK Uskok 3-2 NK Kamen Ivanbegovina

22:30 NK Bedem Ivankovo 3-0 NK Darda

22:00 UKS Lodz (w) 6-1 APLG Gdansk (w)

18:30 Rekord Bielsko Biala (w) 1-5 GKS Gornik Leczna (w)

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 0-3 Czarni Sosnowiec (w)

17:00 Slask Wroclaw (w) 1-0 MKS Olimpia Szczecin (w)

04:00 Ituzaingo 2-2 Los Andes 1

01:30 1 Sportivo Dock Sud 0-2 Argentino de Quilmes

01:30 UAI Urquiza 1-1 Club Atletico Acassuso

01:00 Maranguape CE 0-0 Guarany CE

20:00 Metta/LU Riga 0-3 FK Valmiera

18:00 FK Auda Riga 0-1 Rigas Futbola skola

00:00 Oslo FA 1-1 Thies FC

00:00 Amitie FC 0-0 Mbour

04:00 Washington Spirit (w) 0-1 Angel City FC (W)

04:00 San Diego Wave (W) 2-1 Chicago Red Stars (w)

03:00 Colchagua CD 1-0 CD Provincial Ranco

02:30 General VelAsquez 3-0 Deportes Limache

02:00 1 Lautaro de Buin 1-2 Real Juventud San Joaquin

22:59 Deportes Valdivia 0-1 Independiente de Cauquenes

22:00 Dynamic Togolais 0-0 Gomido FC

22:00 Remo Stars 1-0 Enugu Rangers International

22:00 Plateau United 3-1 Wikki Tourist

22:00 MFM FC 2-1 Kano Pillars

22:00 Kwara United 3-1 Shooting Stars SC

22:00 Katsina United 1-0 Nasarawa United

22:00 Sunshine Stars FC 0-0 Akwa United

19:15 Dandora Love 2-3 Shabana FC

17:00 Naivas FC 3-0 Silibwet Leons FC

16:00 NWS Spirit (W) 1-2 Illawarra Stingrays (w)

14:00 Maca Searle (w) 0-2 Sydney Olympic FC (w)

12:25 University of Sydney (w) 1-1 Bankstown City Lions (w) 1

20:00 DJK TuS Hordel 1-2 FC Brunninghausen

02:00 Malacateco 0-0 Coban Imperial

23:45 Guastatoya 2-0 Antigua GFC

00:00 San Judas 2-4 Matagalpa FC

17:30 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Jonava II

06:15 1 Irving City FC 1-1 Denton Diablos FC

06:00 Charlotte Independ B 1-2 Charlotte Eagles

05:15 1 Charlotte Independence 2-1 FC Tucson

02:00 Fort Wayne FC 1-2 Kings Hammer FC

20:00 Esbjerg 2-2 Vendsyssel

22:59 APOEL Nicosia 1-1 Anorthosis Famagusta FC 1

22:59 Aris Limassol 1-4 Apollon Limassol FC

22:59 AS Douanes Ouagadougou 2-0 AS Sonabel 1

22:00 Kiko FC 0-0 RC Bobo Dioulasso

14:45 Subiaco AFC (w) 4-4 Curtin University FC (w)

14:00 Balcatta (w) 0-3 Perth RedStar (W)

18:00 Banat Girls (w) 10-1 Universitatea Galati (w)

15:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 11-0 Fairplay Bucuresti (w)

15:00 Olimpia Cluj (w) 9-1 CSM Alexandria (w)

21:00 Grindavik (w) 1-2 Vikingur Reykjavik (w)

21:00 Tindastoll Neisti (w) 2-0 IR Reykjavik (w)

21:00 F91 Dudelange 7-0 Hamm RM Benfica FC

21:00 CS Petange 0-1 Fola Esch

21:00 Racing Union Luxemburg 6-1 UNA Strassen

21:00 Progres Niedercorn 2-1 FC Wiltz 71

21:00 US Mondorf-les-Bains 3-1 Victoria Rosport

21:00 Jeunesse Esch 1-0 Rodange 91

21:00 Hostert 1-3 Swift Hesperange

21:00 Etzella Ettelbruck 0-2 Red Boys Differdange

06:00 Barcelona SC(ECU) 1-1 Deportivo Cuenca

03:30 Orense SC 2-0 Club Sport Emelec

01:00 1 Tecnico Universitario 2-3 Independiente Jose Teran 1

19:00 ZNK Donat Zadar (w) 3-4 NK Medimurje Cakovec (W)

17:30 Dinamo Maksimir (w) 2-1 ZNK Split (w)

20:00 Zaglebie Lubin (Youth) 4-2 Pogon Szczecin(Youth)

22:59 Racing Santander 1-0 Real Valladol B

22:00 Albacete 0-1 Gimnastic Tarragona

22:00 Real Madrid Castilla 5-1 UE Llagostera

22:00 Racing de Ferrol 1-1 Athletic Bilbao B

17:00 Badajoz 1-1 Celta vigo b

17:00 Zamora CF 2-0 Extremadura

17:00 UCAM Murcia 1-1 Baleares

17:00 1 Sevilla Atletico 2-1 Barcelona B

17:00 C.D. San Fernando Isleno 0-2 Algeciras

19:00 Dinamo Brest Reserves 2-1 Belshina Babruisk Reserve

18:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 0-0 FC Minsk Reserves

16:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-1 Dinamo Minsk Reserves

12:00 Gungahlin United 3-1 West Canberra Wanderers

21:00 Makedonikos 0-1 Panahaiki-2005

21:00 Agrotikos Asteras 1-0 Proodeftiki FC

21:00 Rouf FC 1-0 Ilioupoli 1

00:15 Sporting de Gijon B 0-1 CD Lealtad

00:00 Atletico Saguntino 0-0 Atzeneta UE

00:00 FC Cartagena B 1-0 Racing Murcia

00:00 UE Olot 1-1 Girona B

22:59 Alfaro 1-0 CD Varea

22:59 Huetor Tajar 1-2 Almeria B

22:00 Utebo FC 2-0 CF Illueca 1

17:00 Alcorcon B 0-0 CD Paracuellos Antamira

17:00 CD Manacor 2-1 UD Poblense 1

17:00 1 CD Utrera 1-1 Lucena CF

16:30 SD Beasain 2-1 Portugalete

18:00 Fatih Vatan Spor (w) 0-0 Fatih Karagumruk (W)

18:00 Kocaeli Bayan (w) 1-1 Dudulluspor (W)

18:00 Kirecburnu (w) 1-1 Sivasspor (W)

18:00 Kayseri Genclerbirligi (W) 2-0 Hatayspor (W) 1

16:10 Konak BEL. (w) 0-1 Besiktas (w)

16:00 Yabancilar (w) 0-1 Altay SK Izmir (W)

02:00 Renaissance Sportive de Berkane 4-1 TP Mazembe Englebert 1

22:59 Orlando Pirates 0-1 Al-Ahli tripoli

22:00 FK Nove Zamky (w) 2-0 SKF Zilina (w)

16:00 Spartak Trnava (w) 2-2 AS Trencin (w)

15:35 Slovan Bratislava (w) 2-1 TJ Spartak Myjava(w)

15:00 FC Banik Horna Nitra (w) 1-3 FC Petrzalka (w)

19:00 DFK Dainava Alytus 3-2 FK Riteriai B

18:30 1 Trans Narva 0-1 Nomme JK Kalju 1

16:00 Farul Constanta U19 2-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

22:00 Kalinkovo 2-1 Tomasov

22:00 TJ Banik Kalinovo 1-4 FK Podkonice

22:00 Lokomotiva Devinska Nova Ves 0-2 TJ Rovinka

22:00 FTC Filakovo 2-2 Fomat Martin

22:00 FK Slovan Ivanka pri Dunaji 3-0 SK Bernolakovo

22:00 MFK Rusovce 5-1 PSC Pezinok

22:00 MFK Zarnovica 0-1 MFK Banska Bystrica

22:00 Dunajska Luzna 2-1 SK Nova Dedinka

22:00 Tatran Krasno nad Kysucou 4-0 TJ Družstevník Liptovska Stiavnica

22:00 MFK Zarnovica 0-1 Rakytovce

22:00 FK Slovan Most pri Bratislave 0-2 Malacky

21:30 FK Belusa 1-2 FK Nove Zamky

21:30 Nitra 1-3 FC Vion Zlate Moravce B

21:30 Levice 3-0 TJ Imel

21:30 TeslaStropkov 1-2 Slavia TU Kosice

21:30 Spisske Podhradie 1-0 FK Svidnik

21:30 MFK Sobrance 6-3 Rudnany

21:30 Mladost Kalsa 1-2 MFK Vranov nad Topou

21:30 MFK Snina 3-0 OFK-SIM Raslavice

15:30 Raca Bratislava 4-2 SFM Senec

15:30 Jednota Banova 2-0 SK Pramen Kovacova

22:00 Assyriska 1-1 Nykopings BIS

21:00 Ragsveds IF 2-4 IFK Stocksund

21:00 Vanersborg FK 1-1 Mjolby AI FF

20:00 IFK Berga 0-1 Osterlen FF

20:00 Angered BK 2-2 Karlslunds IF HFK

19:00 1 Varbergs GIF FK 0-1 BK Astrio

19:00 Hittarps IK 3-1 Tolo IF 1

19:00 Ariana 2-2 Karlskrona AIF

19:00 Skiljebo SK 1-1 Jarfalla

19:00 Korsnas IF FK 2-1 Hudiksvalls ABK

19:00 Kumla 1-3 Herrestads AIF

19:00 Assyriska United IK 4-1 Syrianska Eskilstuna IF

18:00 Hoganas BK 0-3 Vastra Frolunda

22:59 Maan 0-0 Al Aqaba SC

01:00 MC Alger 0-1 USM Alger

17:00 Formentera 3-0 SCR Pena Deportiva

17:00 CD Coria 3-2 CD Mensajero

17:00 1 RCD Espanyol B 1-2 Brea

17:00 Sestao 4-2 Club Deportivo Tropezon 1

17:00 Cadiz B 1-0 Antequera CF

17:00 CD Ebro 1-1 AE Prat

17:00 Racing B 4-1 SD Laredo 1

17:00 Cerdanyola del Valles 2-0 SD Huesca II 1

17:00 Rio Sports 2-5 Burgos Promesas

17:00 Xerez Deportivo FC 0-1 CD San Roque de Lepe

17:00 Teruel 0-0 CF Badalona

17:00 Terrassa 1-0 SD Ejea

17:00 SD Tarazona 1-3 CE Europa

17:00 Real Aviles 1-1 CD Arenteiro

17:00 Atletico Pulpileno 1-2 Suokuaili Moss

17:00 CD Cristo Atletico 1-1 Pontevedra

17:00 CS Puertollano 1-2 Aguilas CF

17:00 CD Artistico Navalcarnero 1-2 Marino luanco 1

17:00 Real Murcia 2-0 Toledo

17:00 1 UD Melilla 0-2 Atletico Mancha real

17:00 Pena Sport 0-4 AD San Juan

17:00 coruxo FC 4-1 G. Segoviana

17:00 UD Levante B 1-2 UD Alzira 1

17:00 Velez CF 1-2 Cordoba

17:00 Osasuna B 2-1 CD Izarra

17:00 Arosa SC 1-1 Bergantinos CF

17:00 CF La Nucia 0-0 CF Intercity 1

17:00 Panaderia Pulido 1-3 Villanovense

17:00 Naxara 1-3 UD Logrones B

17:00 Hercules 1-1 CD Marchamalo

17:00 CD Montijo 1-7 UD Tamaraceite

17:00 SD Gernika 0-1 UD Mutilve 1

17:00 UC Ceares 1-2 Mostoles

17:00 Ejido 0-1 Mar Menor

17:00 Las Palmas Atletico 1-3 Merida AD

17:00 Lleida 2-0 Numancia

17:00 CD Ardoi Draw 0-3 Arenas Club de Getxo

17:00 AD Union Adarve 3-4 UD Llanera

17:00 Eldense 3-1 Granada CF B

17:00 Don Benito 2-2 UD San Fernando

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 Andratks

17:00 CF Salmantino 2-1 Compostela

17:00 AD Ceuta 3-0 Cacereno

20:00 Nouseva Laaka 0-2 KJP

22:30 Jaro 4-0 PK-35 Vantaa

22:30 SJK Akatemia 0-2 TPS Turku

22:00 Marcus Gdynia (w) 1-0 UKS Loczki Wyszkow (W)

21:00 GSS Grodzisk Wielkopolski (W) 1-6 Medyk Konin II (w)

06:00 CD Olimpia 0-1 CD Motagua

07:00 1 Arcahaie FC 0-2 Waterhouse FC

04:00 Violette AC 3-2 Cavalier FC

00:00 Real Bamako 1-0 Stade Malien de Bamako

20:15 Monaco U19 2-3 Toulouse U19

20:10 Pontarlier U19 0-1 Troyes U19

20:00 Bordeaux U19 5-1 Laval U19

20:00 USSA Vertou (U19) 1-0 Rennes U19

20:00 Pieve di Lota U19 1-2 Istres U19

20:00 1 Bourg Peronnas U19 2-5 StrasbourgU19

20:00 ASPTT Dijon U19 3-3 Clermont U19

20:00 Le Mans U19 2-2 Guingamp U19

20:00 Torcy U.S U19 2-0 AuxerreU19 1

20:00 Montfermeil U19 4-3 Lille U19

20:00 Paris FC U19 0-1 Metz U19

20:00 Saint Etienne U19 4-0 Avenir Sportif Beziers U19

20:00 LensU19 3-1 Feignies U19

20:00 Nancy U19 3-1 Lyon U19

20:00 Montpellier U19 1-0 Toulon U19

20:00 Orleans US 45 U19 1-1 Amiens U19

20:00 Tours U19 0-2 Chateauroux U19

20:00 Valenciennes US U19 2-4 Drancy U19

20:00 Dijon U19 2-2 SochauxU19

20:00 Angers SCO U19 2-0 Avranches U19

20:00 Ajaccio U19 2-1 Cannes AS U19

20:00 Nantes U19 2-0 Concarneau U19

20:00 Chambly FC U19 2-6 U19 PSG 1

17:00 Evreux U19 1-2 St Pryve St Hilaire U19

16:00 Colomiers U19 2-1 Nice U19

21:00 1 Guarani de Trinidad 0-2 Rubio nu 1

21:00 2 de Mayo PJC 1-2 Independiente Luque

20:00 Sabail 0-3 Qarabag

20:00 1 Sabah FK Baku 2-2 Standard Sumgayit

20:00 Zira FK 1-0 FC Neftci Baku

20:00 Keshla FK 0-1 FK Gilan Gabala

02:00 Nautico (PE) 0-1 Cruzeiro (MG)

02:00 Vasco da Gama 1-0 Bahia

16:00 Penya Encarnada 5-2 FS La Massana

21:30 Mauerwerk 0-1 Wiener SC

21:00 Sc Rothis 4-2 FC Brauerei Egg

21:00 FC Wolfurt 2-1 RW Rankweil

19:00 Sturm Graz (Youth) 0-1 Union Gurten

03:00 Santiago de Cuba 7-0 Artemisa FC

19:00 AS Roma U20 4-1 Fiorentina U20

19:00 Sampdoria Youth 0-0 Inter Milan U20

19:00 Juventus U20 5-2 Spal U19

19:00 Empoli U20 1-0 Cagliari U19

19:00 1 Atalanta U20 2-4 Sassuolo U20

17:00 AC Milan U20 4-2 Genoa U20

17:00 1 Napoli U20 1-2 Verona U20

17:00 Lecce U20 2-1 Torino U20

16:00 Schalke 04 U19 1-0 Borussia Dortmund U19

22:59 NSI Runavik 1-4 AB Argir

21:00 07 Vestur Sorvagur 0-6 KI Klaksvik

21:00 Skala Itrottarfelag 1-1 HB Torshavn

20:00 Alanyaspor U19 1-1 Gazisehir Gaziantep FK U19

18:00 Giresunspor U19 0-1 Buyuksehir BLD.Spor U19

18:00 Goztepe U19 1-6 Besiktas JK U19

16:00 Tuzlaspor U19 0-1 Samsunspor U19

16:00 Konyaspor U19 2-1 Hatayspor U19

07:00 Deportivo Xinabajul 1-0 Deportivo San Pedro

07:00 Deportivo Mixco 2-2 Marquense

22:30 OSK Igalo 1-1 FK Grbalj Radanovici

22:30 Bokelj Kotor 2-0 Jedinstvo Bijelo Polje

22:30 Arsenal Tivat 5-1 FK Berane

22:30 OFK Titograd 3-1 Cetinje

22:30 FK Mladost DG 1-2 KOM Podgorica 1

18:00 Ekibastuzets 3-0 Baikonur

18:00 Bulat Temirtau 1-0 FK Igilik 1

18:00 Kairat Academy 1-1 Zhenis

18:00 Tarlan 3-1 Akademiya Ontustik

17:00 1 Okzhetpes 0-1 Yassy Turkistan

01:00 Germany (w) U17 2-2 Spain (w) U17

19:00 France (w) U17 2-0 Netherlands (w) U17

18:00 Naestved 3-2 B93 Copenhagen

18:00 AB Copenhagen 1-2 HIK Hellerup

13:00 Gimhae City 1-1 Gangneung City

13:00 Hwaseong FC 1-0 Yangju Citizen

22:59 1 Imolese 1-0 Viterbese 1

20:00 Umea IK (w) 1-2 Eskilstuna United (w)

18:00 Vittsjo GIK (w) 2-1 Pitea IF (w)

16:30 Parnu JK 0-1 Kohtla Jarve JK Jarve

16:30 Flora Tallinn II 3-2 FC Nomme United

20:00 AC Tres Coracoes U20 4-0 CA Serranense U20

20:00 America MG (Youth) 4-0 America TO MG U20

20:00 2 FC Hansa Luneburg 0-3 St Pauli II

19:00 FC Teutonia 05 6-1 SV Atlas Delmenhorst

19:00 Eintracht Norderstedt 0-0 HSC Hannover

18:00 Chemnitzer 5-0 SV Tasmania Berlin

18:00 Berliner AK 07 7-5 FSV Optik Rathenow

18:00 VSG Altglienicke 2-4 Berliner FC Dynamo

18:00 Tennis Borussia Berlin 3-0 VfB Auerbach

18:00 ZFC Meuselwitz 1-1 SV Babelsberg 03

18:00 FC Lokomotive Leipzig 3-1 FSV luckenwalde

18:00 Germania Halberstadt 2-1 Lichtenberg 47

18:00 1 FSV Union Furstenwalde 1-0 Carl Zeiss Jena

18:00 Energie Cottbus 4-1 BSG Chemie Leipzig

18:00 Eilenburg 2-3 Hertha BSC Berlin Youth

22:00 SG Austria Klagenfurt 1-2 Austria Wien

22:00 Sturm Graz 1-4 Wolfsberger AC

22:00 Rapid Wien 0-1 Red Bull Salzburg

22:00 2 Inter Club Escaldes 1-3 UE Santa Coloma

22:00 Atletic Club D Escaldes 1-2 Sant Julia

22:00 FK Skopje 4-1 Bregalnica Stip

22:00 Borec Veles 1-5 Renova Cepciste

22:00 FK Tikves Kavadarci 2-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

22:00 FC Struga Trim Lum 1-1 FK Shkendija 79

22:00 FK Shkupi 3-0 Academy Pandev

22:00 Rabotnicki Skopje 2-1 Pelister Bitola

21:15 NK Bravo U19 3-0 NK Krka U19 1

22:00 Independiente Juniors 1-0 Independiente Azogues

19:45 BRM FC 2-0 Harini KS FC

21:00 Insieme Formia 0-5 Giugliano

21:00 Carbonia 1-3 ASD Muravera

21:00 Vis Artena 3-1 Team Nuova Florida

21:00 Acireale 1-1 Citta Di S. Agata

21:00 FC Matese 2-1 Atletico Terme Fiuggi

21:00 A.C. Crema 1908 3-3 Franciacorta

21:00 Gozzano 1-0 Chieri

21:00 ACD Campodarsego 2-0 Cattolica SM Calcio

21:00 Renty ging 2-0 Carpi

21:00 1 Alma Juventus Fano 1-1 Vastogirardi 1

21:00 USD Castellanzese 2-3 Caravaggio

21:00 Fossano Calcio 2-1 Asti

21:00 1 ASD Caldiero Terme 2-1 Cjarlins Muzane

21:00 Castelnuovo 1-2 ASD Montegiorgio

21:00 ASD Brusaporto 2-1 Vis Nova Giussano

21:00 As Casale Calcio 1-1 Ligorna

21:00 Castelfidardo 1-1 Nereto FC

21:00 US Breno 0-2 Villa dAlme Valbrembana

21:00 Chieti 2-2 Trastevere Calcio

21:00 Foligno Calcio 2-1 Unipomezia 1

21:00 FB Brindisi 1912 0-1 US Mariglianese

21:00 Bagnolese 1-1 ASD Alcione

21:00 Arezzo 3-1 ASD Flaminia Civita Castellana

21:00 Team Altamura 3-0 Bisceglie 1913

21:00 GSD Ambrosiana 3-2 Luparense FC

21:00 Forli 4-0 ASD Fanfulla

21:00 SS Nola 1925 1-0 FBC Gravina

21:00 ASD Troina 0-3 Gelbison

21:00 SC Caronnese 2-3 A.S.D. Bra

21:00 Tritium 0-0 Correggese Calcio

21:00 Tiferno Lerchi 2-2 Scandicci

21:00 AS Sorrento Calcio 2-1 USD Lavello

21:00 1 Trapani 2-2 ASD Paterno 2

21:00 FC Vado 2-2 Sestri Levante

21:00 1 Clodiense 1-1 Azy based nano Bo

21:00 ASD Seravezza Calcio 2-4 Ghivizzano

21:00 Sangiovannese 2-0 ASD Lornano Badese

21:00 San Giorgio 1926 1-6 Audace Cerignola

21:00 USD Casatese 2-1 Virtus Ciserano Bergamo

21:00 Sanremese 1-0 ASD RG Ticino

21:00 SCD Progresso Calcio 1-1 Real Forte Querceta

21:00 San Donato Tavarnelle 1-0 ASD Cannara

21:00 Rotonda 2-0 Polisportiva Virtus Matino

21:00 ASD Sancataldese 1-1 FC Lamezia Terme

21:00 Vastese 0-0 SSD Porto D’Ascoli

21:00 Ponte San Pietro 0-1 US Folgore Caratese

21:00 ACSD Saluzzo 0-2 ASD Imperia

21:00 AC Este 1-0 San Martino Speme

21:00 ASD Sasso Marconi 1-1 Rimini

21:00 ASD Pro Livorno 0-4 US Pianese

21:00 Nocerina 4-1 Casarano

21:00 Rende 2-0 Real Agro Aversa

21:00 Tolentino 1-3 Asd Pineto Calcio

21:00 Olginatese 2-1 AC Lannion

21:00 USD Pont Donnaz 1-2 ASD Citta Di Varese

21:00 Sammaurese 0-2 Mezzolara

21:00 Poggibonsi 2-2 ASD Cascina Caclio

21:00 ASD Molfetta 1-1 US Casertana 1908 1

21:00 Giarre 5-1 ASD San Luca

21:00 San Nicolo 3-0 Recanatese

21:00 Legnano 2-1 Real Calepina FC

21:00 Novara 3-1 Derthona

21:00 Delta Porto Tolle 2-3 US Adriese

21:00 Ravenna 2-0 Borgo San Donnino

21:00 Montespaccato 1-1 Rieti

21:00 FC Francavilla 1-0 USD Bitonto

21:00 Cittanovese 0-1 Cavese

21:00 Sambenedettese 2-1 Aurora Alto Casertano

21:00 Desenzano Calvina 0-0 Sona

21:00 Lavagnese 0-4 Borgosesia

21:00 ASD Cartigliano 2-2 FC Spinea 1966

21:00 Prato 3-1 Aglianese

21:00 Gavorrano 7-1 ASD Sporting Trestina

21:00 Citta di Fasano 3-2 Nardo

21:00 Castrovillari 3-1 ASD Licata

20:00 Aprilia 0-3 Sassari Torres

20:00 1 Montebelluna 3-1 US Levico Terme

19:30 ASD Lanusei 3-2 Real Monterotondo

19:00 1 Gladiator 2-2 Arzachena

12:00 Whittlesea United 2-2 Banyule City

19:00 FK Aktobe Reserves 2-1 FK Atyrau Reserves

19:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 0-0 FK Kaspyi Aktau Reserves

17:00 Tobol Kostanay Reserves 2-2 FK Kyzylzhar Reserves

15:00 Altay FK 0-2 Jas Sunkar

20:15 Levanger FK 1-0 Kjelsas

04:30 Reet 1-1 Afogados da Ingazeira FC

04:00 Humaita AC 2-1 Sao Raimundo/RR

03:00 Portuguesa RJ 1-1 Nova Iguacu

03:00 Icasa CE 2-2 Sousa PB

03:00 Amazonas FC 2-2 Sao Raimundo

02:30 Sociedade Acao 1-2 OperArio MT

02:00 EC Jacuipense 2-0 Santa Cruz PE

02:00 Juazeirense 0-2 Alagoinhas Atletico BA

02:00 Oeste 2-0 Santo Andre

02:00 Caldense MG 1-1 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

02:00 2 ASA AL 2-3 CS Esportivo AL 1

02:00 Fluminense PI 0-0 4 de Julho

01:30 Ipora EC 0-0 Gremio Anapolis

01:30 Brasiliense 2-1 Ceilandia DF

01:00 Perolas Negras 0-1 Parana PR

01:00 Globo 0-2 America FC Natal RN

22:30 1 Astra Hungary (W) 0-8 Ferencvarosi TC (w)

04:15 Alianza San Salvador 2-1 Luis Angel Firpo 1

04:00 CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-1 CD FAS

00:00 Toure Kunda Footpro 0-2 Guediawaye

00:00 Casamance 2-1 Diambars

00:00 Linguere 0-0 US Goree

00:00 Pikine 1-0 AS Douanes Dakar

00:00 Generation Foot 5-0 ASEC Ndiambour

22:30 GrIFK Kauniainen 0-0 Honka Akatemia 1

22:30 Narpes Kraft 1-1 OLS Oulu

21:00 JIPPO 3-0 Atlantis

22:59 Vizela U19 1-1 Oliveirense U19

22:59 Tondela U19 2-0 Pacos Ferreira U19

20:00 1 SP Libertas 1-0 Tre Penne

20:00 Faetano 1-1 Tre Fiori

20:00 Fiorentino 0-2 SP La Fiorita

20:00 S.S Pennarossa 1-1 SS Virtus

09:30 Cimarrones de Sonora FC III 1-0 Coras Tepic II

16:00 Suure-Jaani United (w) 0-4 Saku Sporting (w)

22:00 Pilica Bialobrzegi 1-2 Blonianka Blonie

22:00 Lechia Gdansk II 2-3 Kaszubia Koscierzyna

22:00 Jutrzenka Giebultow 1-0 MKS Trzebinia

22:00 Podhale Nowy Targ 1-0 Orleta Radzyn Podlaski

22:00 Wisla Sandomierz 1-1 Sokol Sieniawa

21:00 LKS Lagow 4-1 Wisloka Debica

21:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-3 Ursus Warszawa

17:00 Zaglebie Lubin B 4-4 LKS Goczalkowice Zdroj

17:00 Cuiavia Inowroclaw 2-2 Notecianka Pakosc 2

17:00 Pelikan Lowicz 3-0 Wissa Szczuczyn

16:00 Chojniczanka Chojnice II 0-2 Czarni Pruszcz Gdanski

00:00 1 Coria CF U19 0-2 Recreativo Huelva U19

00:00 Castilleja CF U19 0-1 Vazquez Cultural U19

22:59 Malaga U19 0-0 Sevilla U19

22:59 Real Murcia U19 0-2 CD Roda U19 1

22:59 Tiro Pichon U19 1-2 Atletico Jaen FC U19

22:00 Alboraya U19 1-2 CF Inter San Jose U19

22:00 Atletico Perines U19 1-0 Sporting Gijon U19

22:00 UD Logrones U19 2-0 CD Oberena U19

21:30 CD Ebro U19 0-1 UD Unificacion Bellvitge U19

21:30 Barcelona U19 3-0 CD San Francisco U19

21:05 Real Sociedad U19 4-1 Danok Bat U19

21:00 Osasuna U19 1-1 Arenas Club de Getxo U19

21:00 1 Eibar U19 2-1 Tolosa CF U19

21:00 1 Fuenlabrada U19 2-0 Las Rozas U19

21:00 Cultural Leonesa U19 2-0 Alcorcon U19

21:00 UD Montecarlo U19 0-2 Girona U19

19:40 Las Palmas U19 3-0 SD San Jose U19

17:30 Burgos U19 1-0 CF Rayo Majadahonda U19

17:00 Cordoba U19 1-1 Calavera CF U19

17:00 Trival Valderas U19 3-2 Valladolid U19

21:00 AC Bihor United (w) 1-0 Atletic Drobeta (w)

15:10 Carmen Bucuresti (w) 5-5 Olimpia Cluj II (w)

22:00 FK Louny 2-1 Brandys Nad Labem

22:00 Sokol Lom 3-3 Ceske Budejovice B

22:00 SK Poricany 3-3 Sokol Libis

21:30 Stara Rise 2-2 Sokol Tasovice

21:30 SK Zdirec Nad Doubravou 7-0 Polna 1

21:30 Kozlovice 3-2 FK Nove Sady 1

21:30 Tj Sokol Lanzhot 0-2 Velka Bites

21:30 FK Bohumin 2-1 Vitkovice

21:00 FK Jindrichuv Hradec 0-6 Preddie J

15:15 MFK Havirov 2-0 Novy Jicin 1

15:15 Opava II 3-2 SSK Bilovec

15:15 Brno B 0-1 AFC Humpolec

15:15 Meteor Praha 0-2 Ceska Lipa

19:30 Rumphi United 0-1 TN Stars

19:30 1 Silver Strikers 3-0 Kamuzu Barracks 1

19:30 Mighty Tigers 1-3 Mafco

22:00 Synot Slovacko 3-0 Hradec Kralove

22:00 1 Slavia Praha 1-2 Sparta Praha 1

22:00 FC Viktoria Plzen 1-0 Banik Ostrava

03:30 Sport Chavelines Juniors 1-0 Molinos El Pirata

03:00 1 Alianza Universidad 1-3 Union Huaral

03:00 Cusco FC 2-1 Los Chankas

03:00 CD Alfonso Ugarte de Puno 1-0 Deportivo Llacuabamba

01:00 Deportivo Union Comercio 3-1 Santos Ica

23:30 CD Magallanes 1-0 CD Copiapo S.A.

23:30 Fernandez Vial 0-1 Barnechea

22:59 Kongsvinger 4-1 Raufoss

22:59 Start Kristiansand 5-1 Sogndal

22:59 1 Stjordals Blink 0-1 Ranheim IL

22:59 Bryne 2-1 Asane Fotball 1

22:59 1 Mjondalen IF 2-1 KFUM Oslo

22:00 Valletta FC 1-1 Floriana F.C.

18:00 1 ZNK Ljubljana (W) 0-6 ZNK Pomurje (w)

16:00 ZNK Cerklje (w) 4-0 ZNK MSM Ptuj (W)

04:00 Estudiantes de San Luis 3-1 Club Cipolletti

03:00 Central Norte Salta 1-0 Juventud Antoniana

02:30 Sportivo Belgrano 0-0 Racing de Cordoba

02:00 1 Defensores Belgrano (VR) 0-1 Boca Unidos

02:00 CDA Monte Miaz 1-0 Huracan Las Heras

02:00 G.San Martin Formosa 1-1 Crucero del Norte

01:30 Union Sunchales 1-0 Atletico Parana

01:30 Independiente Chivilcoy 0-0 Club Ciudad de Bolivar

01:30 Olimpo Bahia Blanca 2-0 Villa Mitre

01:30 Club Circulo Deportivo 2-2 Sportivo Penarol

01:30 Deportivo Camioneros 2-0 Desamparados

01:30 Sarmiento Resistencia 0-0 Gimnasia C. Uruguay

01:30 Defensores Pronunciamiento 2-1 Sportivo Las Parejas

01:15 Douglas Haig 3-2 Juventud U.Gualeguaychu

21:00 Liniers Bahia Blanca 1-1 Ferro Carril Oeste Gral Pico 1

04:30 Mazorqueros FC 2-4 CD Alacranes de Durango

07:00 RKSV Centro Dominguito 2-0 Inter Willemstad

04:30 CRKSV Jong Colombia 4-1 Centro Social Dep Barber

21:00 Avantes Chalkidas (w) 2-0 Larisa (w)

16:00 Vorderland (w) 1-6 St. Polten (w)

06:30 Tauro FC 1-2 Sporting San Miguelito

01:00 Alianza FC San Salvador Reserves 1-2 CD Luis Angel Firpo Reserves

00:00 1 CD Platense Zacatecoluca Reserves 2-4 AD Isidro Metapan Reserves

22:00 FK Lida 4-2 Dnepr Rohachev

20:00 1 Lokomotiv Gomel 1-2 Volna Pinsk

18:00 FC Baranovichi 3-3 FC Molodechno

02:00 Dominica 3-1 St. Vincent Grenadines

22:00 Byasen Toppfot 2-0 Rana FK

21:00 IF Floya 7-1 Harstad

20:30 Rosenborg B 7-0 Bodo Glimt 2 1

20:00 Brann 2 1-0 Hou Ge Xinte B team

20:00 IL Hodd B 1-2 Aalesund FK B

19:00 Fredrikstad B 4-0 Sparta Sarpsborg B

21:00 1 FSV Duisburg 1-1 TV Jahn Hiesfeld

20:30 Fortuna Koln II 3-4 Hurth

20:30 SC Dusseldorf West 0-1 DJK Teutonia St.Tonis

20:30 SV Deutz 05 2-3 Borussia Freialdenhoven

20:30 FC Pesch 1956 0-3 Bergisch Gladbach 09

20:10 Hennef 05 5-1 VfL Vichttal 1

20:00 SC Union Nettetal 4-0 FC Kray

20:00 Ratingen SV 1-2 SSVg Velbert

20:00 SF Niederwenigern 3-1 Sterkrade

20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-0 Steinbach

20:00 Viktoria Griesheim 6-0 Buchonia Flieden

20:00 1 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-4 Kickers Emden

20:00 ASC 09 Dortmund 2-3 Wattenscheid 09

20:00 Arminia Hannover 3-2 Heeslinger SC

20:00 Siegen Sportfreunde 1-5 SV Westfalia Rhynern

19:00 Rot-Weiss Erfurt 5-1 FC Einheit Wernigerode

19:00 Hertha 06 Charlotten 2-0 Ludwigsfelder FC

19:00 TuS Koblenz 0-3 TUS Mechtersheim

19:00 FV Diefflen 0-1 Eintracht Trier

20:00 Sandviken (w) 10-0 Avaldsnes (w)

09:30 San Jose Earthquakes Reserve 7-1 Colorado Rapids II

09:00 1 Portland Timbers Reserve 1-2 Sporting Kansas City(R) 1

05:00 Chicago flame B 3-1 Cincinnati II

03:00 New York City Team B 0-1 Columbus Crew B 1

19:00 FK Vilnius (W) 1-2 MFA Zalgiris (w)

22:59 LDU Quito (W) 3-0 Carneras UPS (W)

17:00 Real Sociedad (w) 6-1 CD Alaves (w)

17:00 Real Madrid (w) 1-0 Villarreal (w)

17:00 1 Barcelona (w) 2-1 Atletico de Madrid (w) 1

17:00 Athletic Club Bibao (w) 1-4 Sevilla FC (w)

16:30 Sporting De Huelva (w) 2-0 Madrid CFF (w)

16:30 Eibar (w) 5-1 Colegio Aleman Valencia (w)

18:40 Mladost Lucani U19 2-2 Red Star Belgrade U19

17:30 FK Brodarac U19 3-1 OFK Belgrade U19

16:05 Vojvodina U19 7-2 Zemun FK U19

15:00 Partizan Belgrade U19 2-1 FK Rad U19

04:00 Atletico La Cruz 2-1 Angostura FC

03:00 1 Llaneros de Guanare FC 0-1 Royal Fuente La

03:00 Dynamo Puerto FC 1-1 Yaracuyanos

20:00 Ostersunds FK 1-3 IK Brage

18:00 Landskrona BoIS 3-3 Brommapojkarna

19:15 Chao Pak Kei 11-0 CF Benfica Macau

17:00 Lun Lok 0-5 Benfica de Macau

19:00 Koln (w) 0-0 SC Freiburg (w)

19:00 Hoffenheim (w) 3-3 SC Sand (w)

19:00 Eintracht Frankfurt (w) 4-0 Werder Bremen (w)

19:00 Bayern Munchen (w) 5-0 Turbine Potsdam (w)

19:00 VfL Wolfsburg (w) 7-1 Bayer Leverkusen (w)

19:00 SG Essen-Schonebeck (w) 3-0 Carl Zeiss Jena (w)

20:30 1 VfB Solingen 1910 0-1 Teutonia Kleinenbroich 1921

20:00 BSV Al-Dersimspor 2-2 Tukiyemspor Berlin

17:00 TUS Maccabi 2-3 Frohnauer SC

01:30 Leandro N Alem 0-0 Central Cordoba De Rosario

01:30 Deportivo Laferrere 0-0 Club Lujan

01:30 1 El Porvenir 0-2 Deportivo Espanol

01:30 Berazategui 0-1 CA Atlas

01:30 1 Argentino de Merlo 0-2 Claypole

01:30 San Martin Burzaco 1-1 Ferrocarril Midland

01:30 1 Real Pilar 1-1 Liniers 1

01:30 Puerto Nuevo 0-1 Victoriano Arenas 1

19:00 Lugano 4-1 St. Gallen

19:00 SV Meppen (w) 2-2 FC Gutersloh (w)

19:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 0-2 Elversberg (W)

16:00 Wolfsburg II (w) 4-1 Ingolstadt 04 (w)

16:00 RB Leipzig (w) 3-1 Henstedt-Ulzburg (w)

16:00 MSV Duisburg (W) 1-0 Nurnberg (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 4-5 Herforder SV (w)

23:30 AS Armee 1-1 FC Gourel Sangue

05:10 Gimnasia Jujuy 1-0 Belgrano

03:10 Atletico Mitre de Santiago del Estero 0-3 Chacarita juniors

03:00 Independiente Rivadavia 1-0 Atletico Rafaela

02:30 Estudiantes Rio Cuarto 2-1 San Telmo

02:30 Alvarado Mar del Plata 0-3 Chaco For Ever

01:30 Temperley 1-0 Club Atletico Guemes

01:30 Flandria 0-0 Deportivo Riestra

01:00 Instituto 2-1 Defensores de Belgrano 1

22:00 FC Pyunik 1-1 Urartu

19:00 1 Alashkert 2-1 Ararat Yerevan

22:30 USC Bassam 2-2 ASI Abengourou

14:00 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 1-1 Sports Academy Sangha

20:00 Espoo (w) 1-2 VIFK Vaasa (w)

19:00 FC Sport (w) 2-2 VJS Vantaa (w)

18:15 PK Keski Uusimaa (w) 1-0 TPS Turku (w)

18:00 Ilott (w) 0-0 Jyvaskylan Pallokerho (w)

22:00 1 St Michael Bleiburg 1-3 ATUS Ferach

21:00 Hallwang 1-0 SK Adnet

21:00 DSG Ledenitzen 0-1 SV Sachsenburg

15:35 Grossklein 1-3 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf

15:30 ASK Klagenfurt 4-3 SVG Bleiburg

15:30 Slovan HAC 2-3 Helfort 15 1

18:00 Tuv Buganuud 3-2 Athletic 220 FC

15:00 Deren FC 5-0 Khovd 1

12:00 SP Falcons 5-1 BCH Lions

19:00 Young Boys FD 2-2 Vanlose

20:00 Platinum City 0-5 Black Leopards

20:00 Cape Town All Stars 0-1 JDR Stars

20:00 Venda 1-1 Free State Stars 1

20:00 Uthongathi FC 1-0 TS Sporting

20:00 Richards Bay 0-0 Cape Town Spurs

20:00 Pretoria Univ 0-0 Hungry Lions

20:00 Pretoria Callies 1-2 Jomo Cosmos

20:00 Polokwane City FC 4-2 Tshakhuma Tsha Madzivhandila

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-0 Real Betis B (w)

17:00 Racing de Santander (w) 1-2 Sporting Gijon (w)

16:30 Madrid CFF II (w) 3-2 CD Femarguin (w) 1

19:30 Sassuolo (w) 2-1 Inter Milan (w)

19:30 Sampdoria (W) 3-1 AGSM Verona (w)

17:30 Fiorentina (w) 6-0 Empoli (w)

23:30 Team Rhino FC 0-2 Steve Biko

23:30 Gambia Ports Authority 1-2 Gambia Armed Force

20:00 FK Chigatoy 1-3 PFK Shahrixonchi

19:30 Qumqo rg on FC 0-0 Unired

19:30 FK Andijan-2 3-0 FC Neftgazmontaj

18:30 Paktako 79 2-0 FC Bunyodkor II Chrichik

05:15 Harbour View FC 0-0 Humble Lions

03:00 2 Arnett Gardens 1-0 Dunbeholden FC

21:30 Rapotin 4-0 Tj Sigma Lutin

21:30 SK Borsice 1-1 FC Slusovice

21:30 FC Moravsky Krumlov 1-2 FC Svratka Brno

15:30 Sapeli Polna 3-0 SK Pribyslav

15:30 1 Jiskra Trebon 2-0 FK Protivin

01:00 1 ARUC U20 0-2 Taguatinga U20 1

01:00 Guarani SC U20 2-1 Nacao U20

01:00 Botafogo RJ (Youth) 0-1 Atlantico BA U20 1

01:00 Atletico Catarinense U20 1-2 Atletico Tubarao U20 2

01:00 1 Aimore RS U20 0-1 Brasil de Pelotas U20

20:30 Legiao DF Youth 1-1 Brasilia DF Youth

22:00 Bechem United 2-0 Aduana Stars

14:00 Hang Yuen FC 1-1 Tatung FC 1

16:30 Tallinna JK Legion B 2-2 Tartu JK Maag Tammeka B

16:30 Tallinna FC Ararat TTU 3-1 JK Tallinna Kalev II 1

12:00 St Albans Saints 0-4 Altona Magic

12:00 Heidelberg United 2-2 Eastern Lions SC

21:30 Volgar-Gazprom Astrachan 0-3 Tom Tomsk

21:00 Alania Vladikavkaz 0-1 Rotor Volgograd

20:00 Metallurg Lipetsk 1-2 Fakel

18:00 Tekstilshchik Ivanovo 1-0 Neftekhimik Nizhnekamsk

18:00 Dolgiye Prudy 0-2 Akron Togliatti

17:00 Veles 1-1 Baltika Kaliningrad

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 0-1 Torpedo moskva

14:00 SKA Khabarovsk 1-0 Gazovik Orenburg

01:00 ECUS 1-7 SKA Brasil

01:00 Colorado Caieiras FC 2-2 Mauaense SP

20:30 1 Santacruzense SP 0-0 AA Itarare

20:00 Penapolense 4-1 America SP

20:00 Uniao Mogi 2-0 Guarulhos SP

20:00 GD Saocarlense 2-0 CA Taquaritinga SP

20:00 Batatais 1-2 Francana

17:00 FC Gifu 2-0 SC Sagamihara

17:00 AC Nagano Parceiro 0-0 Matsumoto Yamaga FC

12:00 Kataller Toyama 5-1 Yokohama SCC 1

12:00 Vanraure Hachinohe FC 1-0 Giravanz Kitakyushu

01:00 2 Miguelense FC U23 0-1 Coruripe U23 1

21:15 Levadia Tallinn 1-0 Flora Paide

08:00 Walter Ferretti 0-2 Diriangen

19:05 CA River Plate (w) 3-2 Danubio (w)

15:30 Rubin Kazan (w) 1-1 Lokomotiv Moscow (w)

22:00 Siauliai 0-0 Hegelmann Litauen

19:00 FK Panevezys 1-0 Dziugas Telsiai

21:30 FC Ebolowa (w) 2-0 Canon de Yaounde (w)

00:15 SCCM Chabab Mohamedia 1-3 Maghreb Fez

22:00 RCOZ Oued Zem 1-0 Raja Casablanca Atlhletic

02:15 Stjarnan Gardabaer 1-0 Valur Reykjavik

00:00 Akranes 0-3 KA Akureyri

21:00 Hafnarfjordur 2-0 IBV Vestmannaeyjar

03:30 SD Atletico Nacional 0-2 Atletico Chiriqui B

19:00 Laos (w) 0-5 Thái Lan (nữ)

16:00 Singapore (w) 0-1 Myanmar (w)

17:00 TuPS/KP-75 U20 1-2 Komeetat U20

06:15 Santos De Guapiles 2-0 Alajuelense

04:00 Jicaral 4-3 Cartagines Deportiva SA

04:00 Guadalupe FC 0-0 AD Guanacasteca

04:00 Perez Zeledon 2-3 Herediano

04:00 AD San Carlos 2-1 Sporting San Jose

05:00 Sao Jose PoA RS 2-0 SC Paysandu Para

04:00 Volta Redonda 3-1 Brasil de Pelotas

03:00 Remo Belem (PA) 3-1 Mirassol 1

21:00 Figueirense 2-1 Aparecidense GO

01:00 Excursionistas (w) 0-6 Racing Club (w)

22:59 Gimnasia LP (w) 1-0 Defensores de Belgrano (w)

21:00 SAT (W) 0-2 San Lorenzo (w)

22:00 Renaissance Ngoumou 0-1 Eding Sport FC

22:00 PWD de Bamenda 0-2 Bamboutos de

22:00 Racing de Bafoussam 0-0 Les Astres FC De Douala

22:00 Colombe du Dja et Lobo 2-1 Canon Yaounde

21:30 Dragon Club Yaounde 0-1 Coton Sport

21:30 Stade Renard de Melong 1-4 Panthere Sportive du Nde

21:30 Djiko FC de Bandjoun 0-1 APEJES Academy

21:30 Fovu de Baham 1-1 Avion Academy 1

20:00 AS Fortuna Mfou 3-1 Fauve Azur Elite

20:00 OFTA of Kribi 0-1 New Star De Douala

20:00 Yafoot FC 0-0 UMS de Loum

20:00 Union Douala 0-0 Tonnerre Yaounde

19:00 USV Hercules 3-1 RKSV Groene Ster

21:00 Ebbsfleet United 0-0 Chippenham Town

20:00 KF Dukagjini 3-2 KF Llapi

20:00 KF Ulpiana 6-2 KF Feronikeli

20:00 Gjilani 3-4 Malisheva

20:00 KF Drenica Skenderaj 3-1 KF Ballkani

20:00 Prishtina 0-1 KF Drita Gjilan

22:00 Posusje 2-2 HSK Zrinjski Mostar

20:00 Sloboda 2-1 Borac Banja Luka

12:00 Tuggeranong United 6-1 Wagga City Wanderers

06:15 ASC San Diego 1-0 LA Force

22:10 Hamilton FC (w) 1-2 Spartans (w)

22:10 Celtic (w) 1-3 Glasgow Rangers (w)

22:10 Motherwell (w) 3-2 Aberdeen (w)

22:10 Hibernian (w) 0-0 Glasgow City (w)

22:10 Hearts (w) 3-0 Partick Thistle (w)

17:00 Slaven Belupo U19 1-0 HNK Gorica U19

15:00 Hajduk Split U19 1-0 Zagreb locomotive U19

15:00 NK Orijent U19 1-1 ZNK Osijek U19

22:00 Hidasnemeti VSC 0-4 Diosgyori VTK II

22:00 Tiszaujvaros 6-0 Bekescsabai Elore SE II

22:00 BVSC Zuglo 2-1 Beech Sigit

16:00 Budapest Honved II 2-0 Paksi B 1

20:00 Ifo Bromolla IF (w) 0-2 Alingsas (w)

19:00 Alvsjo AIK FF (w) 1-2 Ravasens IK Karlskoga (w)

23:15 Yzeure AS (w) 0-8 Paris Saint Germain (w)

01:00 EC Pelotas(RS) 2-1 Sao Gabriel RS

01:00 2 Tres Passos RS 1-1 Gaucho/RS 1

01:00 1 Avenida RS 1-1 Santa Cruz RS 1

01:00 1 Sao Paulo RS 0-0 CE Lajeadense 1

20:30 Chelsea FC (w) 2-2 Manchester City (w)

00:00 Rio Ave (W) 3-1 Vitoria SC (W)

22:00 Valadares Gaia FC (w) 7-2 Atletico CP (W)

22:00 Clube Condeixa (w) 2-1 Estoril Praia (w)

22:00 Gil Vicente FC (w) 0-3 CA Ouriense (w)

22:00 Varzim (W) 4-4 Amora (w)

21:00 Famalicao (w) 2-2 SL Benfica (w)

17:00 Maritimo (w) 3-1 SCU Torreense (w)

17:00 Sporting CP (w) 2-1 Braga (w)

05:15 Racing Club Montevideo 1-0 Rampla Juniors FC

01:00 Villa Espanola 1-1 La Luz

00:30 Miramar Misiones FC 1-2 CA Atenas

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657