Kết quả trận Aston Villa vs Manchester United, 00h30 ngày 16/01

Aston Villa
Aston Villa
2
Manchester United
Manchester United
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Aston Villa vs Manchester United


00:30 ngày 16/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Aston Villa vs Manchester United


TLCA
0.76 : 0:0 : 1.19
TL bàn thắng:
14.28 : 4 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
8.90 : 1.18 : 11.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Aston Villa vs Manchester United

 6'    0-1   goalBruno Joao N. Borges Fernandes (Assist:Alex Nicolao Telles)
 27'    Lucas Digne yellow_card  
 31'      yellow_cardNemanja Matic
 46'      yellow_cardBruno Joao N. Borges Fernandes
 46'    Kortney Hause↑Ezri Konsa Ngoyo↓ substitution  
 67'    0-2   goalBruno Joao N. Borges Fernandes (Assist:Frederico Rodrigues Santos)
 68'    Philippe Coutinho Correia↑Morgan Sanson↓ substitution  
 76'    Carney Chukwuemeka↑Danny Ings↓ substitution  
 77'    Jacob Ramsey goal 1-2  
 78'      substitutionJadon Sancho↑Anthony Elanga↓
 81'    Philippe Coutinho Correia (Assist:Jacob Ramsey) goal 2-2  
 89'      substitutionJesse Lingard↑Mason Greenwood↓
 89'      substitutionDonny van de Beek↑Bruno Joao N. Borges Fernandes↓

Đội hình thi đấu Aston Villa vs Manchester United

Aston Villa Manchester United
1 Damian Martinez
27 Lucas Digne
5 Tyrone Mings
4 Ezri Konsa Ngoyo
2 Matthew Cash
41 Jacob Ramsey
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
8 Morgan Sanson
10 Emiliano Buendia Stati
20 Danny Ings
11 Ollie Watkins
1 David De Gea Quintana
20 Diogo Dalot
2 Victor Nilsson-Lindelof
19 Raphael Varane
27 Alex Nicolao Telles
17 Frederico Rodrigues Santos
31 Nemanja Matic
18 Bruno Joao N. Borges Fernandes
11 Mason Greenwood
21 Edinson Cavani
36 Anthony Elanga
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
47 Tim Iroegbunam
29 Kaine Hayden
12 Jed Steer
18 Ashley Young
35 Cameron Archer
3 Matt Targett
23 Philippe Coutinho Correia
33 Carney Chukwuemeka
30 Kortney Hause
8 Juan Manuel Mata Garcia
34 Donny van de Beek
26 Dean Henderson
5 Harry Maguire
4 Phil Jones
14 Jesse Lingard
22 Tom Heaton
25 Jadon Sancho

Số liệu thống kê Aston Villa vs Manchester United

Aston Villa   Manchester United
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
1
 
Thẻ vàng
 
2
13
 
Tổng cú sút
 
13
9
 
Sút trúng cầu môn
 
6
4
 
Sút ra ngoài
 
4
0
 
Cản sút
 
3
14
 
Sút Phạt
 
7
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
540
 
Số đường chuyền
 
451
84%
 
Chuyền chính xác
 
82%
8
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
1
26
 
Đánh đầu
 
26
14
 
Đánh đầu thành công
 
12
4
 
Cứu thua
 
7
17
 
Rê bóng thành công
 
23
13
 
Đánh chặn
 
7
14
 
Ném biên
 
23
17
 
Cản phá thành công
 
23
12
 
Thử thách
 
15
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
4
124
 
Pha tấn công
 
90
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
27

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

22:00 Torpedo Kutaisi 1-1 FC Telavi

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

22:00 U.S.Monastir 1-0 Sifakesi

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

22:00 Sitatunga 3-0 AS Police Porto-Novo 1

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

22:00 FC Haka 1-1 SJK Seinajoen

22:00 HJK Helsinki 3-2 Lahti

22:00 AC Oulu 0-3 KuPs

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

22:00 Rivers Angels (w) 0-0 Delta Queens (w)

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

22:10 1 MC Oran U21 1-0 CR Belouizdad U21

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

22:00 FK Tauras Taurage 1-4 Marijampole City

21:30 Denmark U17 1-2 Sweden U17

21:30 Srbija C.Gora U17 1-1 Belgium U17

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

22:00 Tampere United 0-0 Klubi 04 Helsinki

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 1-3 JK Tallinna Kalev

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

22:10 Excursionistas Reserves 2-1 El Porvenir Reserves 3

22:00 CA Atlas Reserves 2-1 Deportivo Laferrere Reserves

22:00 Ferrocarril Midland Reserves 2-1 Sportivo Italiano Reserves

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657