Kết quả trận Aston Villa vs Newcastle United, 03h00 ngày 24/01

Aston Villa
Aston Villa
2
Newcastle United
Newcastle United
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Aston Villa vs Newcastle United


03:00 ngày 24/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 3

Tỷ lệ Aston Villa vs Newcastle United


TLCA
0.58 : 0:0 : 1.51
TL bàn thắng:
5.88 : 2 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 18.00 : 180.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Aston Villa vs Newcastle United

 13'    Ollie Watkins goal 1-0  
 26'      yellow_cardFabian Schar
 42'    Bertrand Traore (Assist:Jack Grealish) goal 2-0  
 54'      yellow_cardAndrew Carroll
 57'      yellow_cardJamaal Lascelles
 71'      substitutionRyan Fraser↑Andrew Carroll↓
 71'      substitutionAllan Saint-Maximin↑Javier Manquillo Gaitan↓
 80'    Mahmoud Ibrahim Hassan,Trezeguet↑Bertrand Traore↓ substitution  
 80'    Anwar El-Ghazi↑Ross Barkley↓ substitution  
 81'      substitutionDwight Gayle↑Miguel Angel Almiron Rejala↓
 88'    Jacob Ramsey↑Jack Grealish↓ substitution  

Đội hình thi đấu Aston Villa vs Newcastle United

Aston Villa Newcastle United
26 Damian Martinez
18 Matt Targett
5 Tyrone Mings
4 Ezri Konsa Ngoyo
2 Matthew Cash
19 Marvelous Nakamba
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
10 Jack Grealish
20 Ross Barkley
15 Bertrand Traore
11 Ollie Watkins
26 Karl Darlow
19 Javier Manquillo Gaitan
14 Isaac Hayden
6 Jamaal Lascelles
5 Fabian Schar
15 Jamal Lewis
8 Jonjo Shelvey
16 Jeff Hendrick
24 Miguel Angel Almiron Rejala
7 Andrew Carroll
13 Callum Wilson
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
41 Jacob Ramsey
3 Neil Taylor
39 Keinan Davis
17 Mahmoud Ibrahim Hassan,Trezeguet
21 Anwar El-Ghazi
24 Frederic Guilbert
22 Bjorn Engels
27 Ahmed El Mohammadi
1 Tom Heaton
1 Martin Dubravka
9 Joelinton Cassio Apolinario de Lira
21 Ryan Fraser
17 Emil Henry ­Kristoffer Krafth
4 Matthew Longstaff
10 Allan Saint-Maximin
11 Matt Ritchie
12 Dwight Gayle
23 Jacob Murphy

Số liệu thống kê Aston Villa vs Newcastle United

Aston Villa   Newcastle United
 
Giao bóng trước
 
0
4
 
Phạt góc
 
4
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
3
14
 
Tổng cú sút
 
7
5
 
Sút trúng cầu môn
 
1
6
 
Sút ra ngoài
 
4
3
 
Cản sút
 
2
19
 
Sút Phạt
 
10
59%
 
Kiểm soát bóng
 
41%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
557
 
Số đường chuyền
 
361
88%
 
Chuyền chính xác
 
78%
9
 
Phạm lỗi
 
18
1
 
Việt vị
 
2
25
 
Đánh đầu
 
25
13
 
Đánh đầu thành công
 
12
1
 
Cứu thua
 
2
11
 
Rê bóng thành công
 
14
3
 
Đánh chặn
 
8
15
 
Ném biên
 
28
11
 
Cản phá thành công
 
14
13
 
Thử thách
 
6
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
105
 
Pha tấn công
 
112
36
 
Tấn công nguy hiểm
 
46

03:00 Levante 1-1 Athletic Bilbao

02:30 Werder Bremen 2-1 Eintracht Frankfurt

03:00 Rennes 1-2 Nice

16:00 Kawasaki Frontale 2-0 Yokohama Marinos

17:05 Perth Glory 3-1 Brisbane Roar

08:00 New Town Eagles 2-1 South East United FC

07:40 Racing Club de Basse Terre 3-1 Dynamo Le Moule

06:40 Deportivo Lara 1-0 Portuguesa FC

03:00 Universidad Central de Venezuela 1-1 Academia Puerto Cabello

01:45 Capital TO U20 0-1 Castelo U20

01:30 Qviding FIF 2-2 Vanersborgs IF

21:00 FK Podolie 0-2 FC Rukh Brest

21:00 Tyumen 2-0 Dolgiye Prudy

21:00 Kryvbas 2-0 Ahrobiznes TSK Romny

20:00 FC Torpedo Zhodino 1-1 FK Kaspyi Aktau

20:00 Hradec Kralove 0-1 SK Slovan Varnsdorf

19:35 Murdoch University Melville FC (w) 2-1 Curtin University FC (w)

19:00 Dundalk 2-1 Bohemians

18:30 Extremadura 2-2 CF Salmantino

17:30 Avangard 0-1 FK Makhachkala

17:30 Fremantle City FC (w) 3-0 Subiaco AFC (w)

17:15 FC Isloch Reserves 2-3 Bate Borisov Reserves

17:05 Plo Grey Sur Spartak 5-1 UkrAgroKom Alexandria

17:00 Blansko 1-1 SK Prostejov

16:50 AFC Progresul Spartac Bucuresti 5-1 FCM Alexandria

16:30 Dandenong Thunder 1-1 Dandenong City SC

16:30 Viktoria Zizkov 1-0 FK MAS Taborsko

16:15 Glenorchy Knights Reserves 2-3 Hobart United

15:50 Port Melbourne 0-1 Melbourne Knights 1

15:30 Volna Pinsk 4-1 Rukh Brest Reserves

15:00 Kryvbas 3-1 FC Halych

13:45 Marconi Stallions U20 0-0 Sydney FC U20

13:45 Beach City 0-0 Kingborough Lions Reserves

06:30 1 Academia Rey 3-3 Venezuela U20

03:00 CD Hermanos Colmenares 0-0 Venezuela U20

02:45 Derby County 1-1 Nottingham Forest

03:30 Vitoria Guimaraes 2-1 Boavista FC

02:00 PEC Zwolle 4-1 SC Heerenveen

02:00 Winterthur 0-0 Aarau

02:00 Thun 0-2 Stade Ouchy

01:00 Chiasso 1-0 FC Wil 1900 1

01:00 Kriens 1-1 Neuchatel Xamax

22:59 Besiktas JK 3-0 Denizlispor

20:00 Konyaspor 0-0 Gazisehir Gaziantep

20:00 1 Genclerbirligi 1-1 Yeni Malatyaspor 1

02:30 Warta Poznan 1-2 Lech Poznan

00:00 Rakow Czestochowa 1-0 Podbeskidzie Bielsko-Biala

22:59 Tambov 1-3 Rotor Volgograd

02:45 Charleroi 1-2 Racing Genk

00:00 NK Varteks Varazdin 2-3 ZNK Osijek

03:00 Empoli 1-1 Venezia

01:00 Reggio Audace FC 0-0 Salernitana

03:00 1 FC Cartagena 1-0 Leganes

01:00 Sabadell 0-0 Albacete 1

01:30 GD Chaves 2-2 Vizela 1

00:30 Darmstadt 0-1 Karlsruher SC

00:30 Jahn Regensburg 1-0 SC Paderborn 07

03:00 1 Roda JC 1-3 NEC Nijmegen

03:00 De Graafschap 1-1 AZ Alkmaar (Youth)

03:00 Den Bosch 3-0 FC Utrecht (Youth)

00:45 MVV Maastricht 2-0 SC Telstar

00:45 Go Ahead Eagles 1-0 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:30 Dinamo Bucuresti 0-5 FC Viitorul Constanta

01:00 Vejle 0-0 AC Horsens

22:30 Lokomotiv Plovdiv 1-1 Etar 1

07:30 2 Argentinos juniors 0-2 Velez Sarsfield

05:15 Aldosivi Mar del Plata 3-0 Arsenal de Sarandi

05:15 Defensa Y Justicia 1-0 Patronato Parana

23:40 1 Widzew lodz 1-1 Radomiak Radom

22:00 Arka Gdynia 1-0 GKS Jastrzebie

20:00 Resovia Rzeszow 2-1 Puszcza Niepolomice

23:15 Al Ahli(UAE) 4-3 Khor Fakkan

23:15 Al-Sharjah 0-3 Al-Jazira(UAE) 1

20:30 Al Nasr Dubai 2-0 Hatta

20:30 Banni Yas 2-0 Ajman 1

01:00 TSV 1860 Munchen 3-1 Unterhaching

02:45 Inverness 1-1 Heart of Midlothian

22:30 Universitaea Cluj 2-1 CSS Islla Te Nagh

19:00 FK Zarkovo 0-1 FK Zeleznicar Pancevo

20:00 Pirin Blagoevgrad 2-0 Septemvri Simitli

21:00 NK Dubrava Zagreb 0-0 Medjimurje

21:00 Hrvatski dragovoljac 1-1 NK Junak

21:00 Radnik Sesvete 3-2 Dinamo Zagreb II

21:30 Vojvodina Novi Sad 1-0 FK Napredak Krusevac

19:00 Indjija 0-6 Partizan Belgrade

19:15 Defensa y Justicia Reserves 0-0 CA Patronato Reserves

19:00 1 Banfield Reserves 0-0 Colon Reserves

19:00 San Lorenzo Reserves 2-1 Central Cordoba SdE Reserves 2

19:00 Atletico Tucuman Reserve 1-2 Huracan Reserves

19:00 1 Rosario Central Reserves 1-1 Godoy Cruz Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-1 Velez Sarsfield Reserves

19:00 1 Platense Reserves 1-2 River Plate R

19:00 Estudiantes LP Reserves 0-2 Racing Club Reserves

19:00 Union Santa Fe Reserves 0-3 Lanus Reserves

19:00 1 CA Talleres de Córdoba Reserves 2-2 Newell's Reserves 1

19:00 CA Independiente Reserves 1-1 Gimnasia LP Reserves

19:00 CA Aldosivi Reserves 2-1 Arsenal de Sarandi Reserves

19:00 Boca Juniors Reserve 2-2 Sarmiento Junin Reserve

02:00 West Ham U23 0-0 Derby County U23

21:00 Brighton U23 1-3 Manchester City U23

21:00 Middlesbrough U23 0-3 Norwich City U23

19:00 1 Tottenham Hotspur U23 1-1 Blackburn Rovers U23 1

19:00 Fulham U23 0-2 Wolves U23

08:00 Barranquilla FC 0-0 Atletico Huila

06:00 Union Magdalena 1-0 Bogota FC

20:00 Vitalo 1-0 Les Elephants FC 1

21:00 Racing Casablanca 3-2 JS Soualem

21:00 Chabab Ben Guerir 2-3 Olympique Khouribga

22:00 Teuta Durres 2-2 KS Perparimi Kukesi

15:55 Marconi Stallions 0-1 Sydney FC (Youth)

15:05 Manly United 1-1 Ted Reiter Mountain City Rovers

02:25 FC Blau Weiss Linz 0-1 SG Austria Klagenfurt

00:30 Lafnitz 1-0 FAC Team Fur Wien 1

00:30 SV Horn 4-3 Austria Lustenau

00:30 Austria Wien (Youth) 3-1 FC Superfund Pasching

03:00 1 Sirens 1-1 Lija Athletic

22:59 Gudja United 0-2 Tarxien Rainbows F.C

04:45 Cruz Azul (w) 0-0 Tijuana (w)

22:59 Mazatlan U20 3-1 Queretaro U20

22:00 Puebla U20 3-2 Necaxa U20

06:00 CE Dom Bosco 2-3 CEOV Operario

06:00 Dom Bosco MT 2-3 CEO Varzeagrandense

07:00 Costa Del Este Reserves 2-2 Alianza FC Panama Reserves

05:15 Sporting San Miguelito Reserves 1-1 CD Arabe Unido Reserves

04:00 SD Atletico Nacional Reserves 3-0 San Francisco Reserves

22:00 Great Olympics 1-0 Berekum Chelsea

18:30 Maccabi Kabilio Jaffa 2-2 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

18:30 SC Maccabi Ashdod 1-1 Hapoel Ashkelon

18:30 Hapoel Azor 1-1 Shimshon Kafr Qasim 1

18:30 Rubi Shapira 2-1 SC Daburiyya Osama

18:00 1 Maccabi Yavne 1-1 Hapoel Holon Yaniv

18:00 Ironi Tiberias 1-2 Hapoel Bueine

18:00 Moadon Sport Tira 1-0 Maccabi Tzur Shalom

18:00 Maccabi Shaarayim 0-3 AS Nordia Jerusalem

18:00 Maccabi Tamra 1-2 Hapoel Kafr Kanna

17:45 Maccabi Bnei Raina 0-0 Hapoel Kaukab 1

17:45 Hapoel Bnei Pardes 0-0 Hapoel Herzliya

17:30 MS Ironi Kuseife 1-1 Hapoel Bikat Hayarden

17:15 Panjim Footballers 1-0 FC Goa Development II

01:00 Helsingor 1-0 Fredericia

00:00 Viborg 1-0 Hvidovre IF

03:15 Augnablik (w) 3-2 Haukar (w)

03:00 IA Akranes (w) 3-1 Grindavik (w)

23:30 AEL Limassol 3-0 AEK Larnaca 1

01:15 KOZAF 1-2 Majestic FC

22:59 Leopard St Camille 0-1 RC Kadiogo

04:00 AD Carmelita 4-2 AD Escazucena

17:00 Ararat Yerevan II 0-1 Pyunik B

17:00 BKMA 7-0 Urartu II

07:00 Deportivo Cuenca 3-0 Guayaquil City

02:00 Central African Republic U20 0-3 Gambia U20

22:59 Morocco U20 0-0 Tunisia U20

22:59 Tshakhuma TM 2-2 Moroka Swallows

20:00 Cape Town All Stars 1-1 Cape Town Spurs

14:05 Newcastle Jets (w) 1-2 Adelaide United (w)

17:00 FC Bengaluru United 6-0 Young Challengers

15:00 ASC 0-3 Bengaluru B

18:00 Nofel Sporting Club 2-1 Karowan Bazar Progoti Songho

16:45 Madhyapur Youth Association 2-0 Tushal Youth Club

13:30 Satdobato Youth Club 3-2 Khumaltar Youth Club

22:00 USM Bel Abbes 2-1 JSM Skikda

22:00 USM Alger 3-0 MC Magra

21:00 NA Hussein Dey 3-0 RC Relizane

21:00 JS Saoura 4-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-0 CS Constantine

20:25 Al-Ansar 0-0 Al Qaisoma

20:10 Bisha FC 3-0 Al-Sadd FC(SA)

20:10 Al-Jndal 5-0 Hercue

20:10 Al-Akhdoud 0-0 Al Entesar

20:05 Al-Taqdom 1-1 Al-Arabi(KSA)

19:55 Kumait 1-1 Al-Zlfe

19:40 Al Safa(KSA) 4-0 Al Liwaa

01:30 VV Alkmaar (w) 4-3 Excelsior Barendrecht (w)

01:30 Zwolle (w) 3-2 ADO Den Haag (w)

00:30 Halliu football College 4-2 Tallinna JK Legion B

22:00 JK Tallinna Kalev II 1-0 Viimsi MRJK

16:15 USM Bel Abbes U21 0-0 JSM Skikda U21

16:00 USM Alger U21 1-0 NC Magra U21

16:00 Olympique Medea U21 0-1 CS Constantine U21 1

16:00 1 NA Hussein Dey U21 2-0 RC Relizane U21 1

16:00 JS Saoura U21 4-0 US Biskra U21

16:00 1 Ain Defla U21 2-1 JSM Tiaret U21

16:00 MCB Oued Sly U21 2-1 IRB El Kerma U21

16:00 MC Saida U21 1-0 OM Arzew U21

16:00 ASM Oran U21 2-1 US Remchi U21

20:00 Wadi Degla (w) 5-0 Al Teram (w)

18:00 CSKA Moscow (R) 4-1 Khimki Youth

17:00 Lokomotiv Moscow Youth 1-1 Zenit St.Petersburg Youth

03:00 1 KF Gardabaer 0-5 Reynir Sandgerdi

02:40 UMF Njardvik 3-1 KV Vesturbaer

19:30 El Merrikh 1-1 Olympic El Qanal

19:30 Sers Elyan 1-2 El Daklyeh

19:30 Al Nasr Cairo 3-0 ZED FC

19:30 Petrojet 1-2 FC Porto Suez

22:59 Juventus U20 3-0 Fiorentina U20

21:00 Atalanta U20 0-1 Spal U19

18:00 Lazio U20 1-2 Cagliari U19

00:10 Najran SC 0-2 Al Sahel

23:40 Al Khaleej Club 1-1 Hajer

23:05 AL-Rbeea Jeddah 2-1 Al-Nahdha

20:20 Uhud 3-2 Al-Hazm

20:10 Arar FC 1-1 Al-Draih

19:55 Al-Feiha 3-2 Al-Thuqbah

19:50 Al-Shoalah 0-0 AL-jeel

21:00 ASM Oran 1-0 US Remchi

21:00 SC Ain Defla 1-1 JSM Tiaret

21:00 CRB Temouchent 1-2 SKAF Khemis Melina

21:00 CRB Ain Ouessara 1-2 RC Oued Rhiou

21:00 MCB Oued Sly 3-1 IRB El Kerma

21:00 MC Saida 1-0 OM Arzew

20:45 1 Al Duhail 0-2 Al-Sadd

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 2-0 Hapoel Katamon Jerusalem

20:00 1 Hapoel Natzrat Illit 1-0 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Raanana 1-0 Hapoel Ramat Gan 1

20:00 Hapoel Rishon Lezion 4-1 Hapoel Akko

20:00 Hapoel Umm Al Fahm 0-3 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 1 Hapoel Petah Tikva 1-1 Hapoel Iksal

20:00 Hapoel Kfar Shalem 0-3 Kafr Qasim

20:00 Hapoel Afula 1-1 Ironi Nir Ramat HaSharon

01:30 Europa Point 0-1 Lions Gibraltar

19:30 Sorrento F.C. 0-2 Perth SC

19:30 Cockburn City 0-1 Perth Glory (Youth)

19:30 Bayswater City 0-6 Floreat Athena

17:30 ECU Joondalup 5-3 Rocking ham City

17:30 Inglewood United 1-0 Willip 1

17:30 Balcatta FC 1-4 Armadale SC

01:00 Fortuna Dusseldorf (Youth) 3-0 Rot-Weiss Essen

01:00 1 Onze Createurs 3-1 USFAS Bamako 1

01:00 AS Korofina 2-0 AS Nianan

22:59 AS Olympique de Missira 2-1 AS Douanes de Sikasso

22:59 AS Police 0-3 AS Real

02:00 Club Brugge(U23) 1-3 Jeunesse Molenbeek

20:45 Al-Hilal Kadougli 0-3 Al Shorta Al Qadarif

02:00 KAA Gent Ladies (w) 0-1 Zulte Waregem VV (w)

19:30 Forrestfield United 4-3 Gosnells City

19:30 Curtin Univ SC 1-7 UWA-Nedlands FC

19:30 Wanneroo City 1-1 Joondalup United

19:30 Stirling Lions 3-0 Canning City SC

17:30 Kelmscott Roos SC 0-2 Subiaco AFC

17:30 Dianella White Eagles 2-0 Fremantle City

17:30 Balga SC 2-0 Quinns FC

17:30 Joondalup City 2-8 Western Knights

19:00 FC Mariupol U21 2-2 Dnipro-1 U21

17:00 Kolos Kovalivka U21 2-3 Rukh Vynnyky U21

17:00 FC Vorskla U21 4-1 PFC Oleksandria U21

17:00 1 FC Mynai U21 2-1 Olimpic Donetsk U21 2

02:30 1 CD Maspalomas U19 2-1 Las Palmas U19

20:30 Darnes 0-0 Al Ahli Benghzi

00:00 Slovan Liberec 4-1 Pardubice

19:05 Tishreen (Youth) 3-2 Al-Shorta Damascus U21

19:00 Al Wahda Damascus U21 2-1 Jableh SC U21

19:00 Al-Majd U21 2-1 Al Horiyah U21

19:00 Al Ittihad (Youth)(SYR) 2-1 Al Nawaeir U21 1

19:00 Al Taliya SC U21 1-0 Hutteen U21

19:00 Al Jaish Damascus U21 2-2 Al-Mohafza U21

19:00 Al-Wathbah U21 0-1 Al Karamah U21

00:00 Desna Chernihiv 3-0 FC Inhulets Petrove

07:00 1 CA Independente 1-1 Veraguas FC

08:00 Canterbury United 5-1 Wellington Phoenix Reserve 2

07:00 Team Wellington 3-2 Hamilton Wanderers

02:00 Diosgyor VTK 2-2 Mezokovesd Zsory

03:00 Liverpool URU 1-1 CA Penarol

20:00 Kitwe United 0-2 Red Arrows

07:00 SUVA Sports (w) 2-1 Sporting FC (w)

21:00 Northeast United 2-0 Kerala Blasters FC

23:15 Al Ittehad Salalah 2-1 Al-Suwaiq

20:45 Al-Seeb 0-0 Dhufar

08:00 Sandown Lions FC 3-3 Old Mentonians

16:30 Logan Metro 6-0 Coomera

16:00 Tally Valley 2-7 Magic United TFA

05:30 Sportivo Luqueno 1-0 12 de Octubre

22:59 Pessah Lo Fano 3-0 Catania Futsal

01:30 Uniclinic Atletico Cearense CE 2-2 Icasa CE

01:30 Guarany CE 0-3 Caucaia CE

01:30 Ferroviario CE 5-2 Barbalha

01:30 Crato CE 1-1 Pacajus

22:00 Vitoria Guimaraes U23 1-1 Sporting Lisbon Sad U23

18:00 1 Braga U23 0-0 Leixoes U23 1

03:00 Inter Movistar Futsal 3-3 F.C.Barcelona Futsal

02:30 Xota Navarra Futsal 2-2 Real Betis Futsal 1

00:30 Cordoba Futsal 2-0 Peniscola Futsal

02:00 Afturelding 0-2 Grindavik

02:00 Fram Reykjavik 2-2 Hafnarfjordur

02:00 Vikingur Reykjavik 3-1 Kordrengir

02:00 1 Fylkir 4-3 Throttur Reykjavik

14:30 Dandenong Thunder U20 3-1 Dandenong City U20 1

19:15 Chittagong Abahani 1-1 Mohammedan Dhaka

16:45 Muktijoddha SKC 1-1 Rahmatganj MFS

01:30 Maghreb Fez 0-0 Maghrib Association Tetouan

23:15 FAR Forces Armee Royales 1-1 SCCM Chabab Mohamedia

01:30 Ceilandia DF 0-2 SE do Gama

01:30 1 Capital CF 3-0 Real FC

23:30 MFK CPRF Futsal 2-2 Dynamo Samarra Futsal

22:59 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 3-3 MFK Tyumen Futsal 1

20:30 Emirates Club 3-2 Dabba Al-Fujairah

20:30 Dubba Al-Husun 1-1 Al Bataeh

20:30 Al-Hamriyah 2-3 Al Arabi(UAE)

22:59 African Lyon 0-3 Simba Sports Club

20:00 KMC FC 5-2 Kurugenzi FC

20:00 Mwadui FC 4-1 Gwambina FC

22:00 EL Masry 2-2 Ceramica Cleopatra FC

02:00 Barnsley U23 2-2 Sheffield Utd U23

20:30 Birmingham City U23 3-0 Hull City U23

02:45 Linfield FC 2-1 Larne FC

20:00 Express FC 3-0 Wakiso Giants FC

20:00 BUL FC 4-1 Malaba youth Football

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá