Kết quả trận Atalanta vs Venezia, 00h30 ngày 01/12

Atalanta
Atalanta
4
Venezia
Venezia
0
Kết quả bóng đá Serie A

Atalanta vs Venezia


00:30 ngày 01/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Atalanta vs Venezia


TLCA
1.07 : 0:3/4 : 0.85
TL bàn thắng:
0.94 : 3 1/2 : 0.96
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 20.00 : 100.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Atalanta vs Venezia

 7'    Mario Pasalic (Assist:Josip Ilicic) goal 1-0  
 12'    Mario Pasalic (Assist:Luis Fernando Muriel Fruto) goal 2-0  
 46'      substitutionDomen Crnigoj↑Pasquale Mazzocchi↓
 57'    Teun Koopmeiners (Assist:Giuseppe Pezzella) goal 3-0  
 58'      substitutionMattia Aramu↑Sofian Kiyine↓
 58'      substitutionDor Peretz↑Gianluca Busio↓
 63'    Marten de Roon↑Matteo Pessina↓ substitution  
 67'    Mario Pasalic (Assist:Luis Fernando Muriel Fruto) goal 4-0  
 71'      substitutionMichael Svoboda↑Dennis Johnsen↓
 72'      substitutionDavid Schnegg↑Ridgeciano Haps↓
 76'    Giorgio Scalvini↑Merih Demiral↓ substitution  
 77'    Roberto Piccoli↑Luis Fernando Muriel Fruto↓ substitution  
 77'    Aleksey Miranchuk↑Josip Ilicic↓ substitution  
 81'      yellow_cardEthan Ampadu
 90'    Rafael Toloi↑Berat Djimsiti↓ substitution  

Đội hình thi đấu Atalanta vs Venezia

Atalanta Venezia
1 Juan Musso
6 Jose Luis Palomino
28 Merih Demiral
19 Berat Djimsiti
13 Giuseppe Pezzella
32 Matteo Pessina
7 Teun Koopmeiners
33 Hans Hateboer
88 Mario Pasalic
9 Luis Fernando Muriel Fruto
72 Josip Ilicic
88 Sergio German Romero
7 Pasquale Mazzocchi
31 Mattia Caldara
32 Pietro Ceccaroni
55 Ridgeciano Haps
44 Ethan Ampadu
27 Gianluca Busio
8 Tanner Tessmann
23 Sofian Kiyine
14 Thomas Henry
17 Dennis Johnsen
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
18 Ruslan Malinovskyi
31 Francesco Rossi
99 Roberto Piccoli
2 Rafael Toloi
91 Duvan Estevan Zapata Banguera
3 Joakim Maehle
15 Marten de Roon
57 Marco Sportiello
59 Aleksey Miranchuk
77 Davide Zappacosta
11 Remo Freuler
42 Giorgio Scalvini
33 Domen Crnigoj
13 Marco Modolo
10 Mattia Aramu
12 Luca Lezzerini
3 Cristian Molinaro
42 Dor Peretz
28 David Schnegg
9 Francesco Forte
30 Michael Svoboda
19 Bjarki Steinn Bjarkason
18 Daan Heymans
34 Bruno Bertinato

Số liệu thống kê Atalanta vs Venezia

Atalanta   Venezia
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
2
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
1
19
 
Tổng cú sút
 
8
6
 
Sút trúng cầu môn
 
4
9
 
Sút ra ngoài
 
4
4
 
Cản sút
 
0
12
 
Sút Phạt
 
14
59%
 
Kiểm soát bóng
 
41%
67%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
33%
611
 
Số đường chuyền
 
421
87%
 
Chuyền chính xác
 
81%
11
 
Phạm lỗi
 
9
2
 
Việt vị
 
3
17
 
Đánh đầu
 
17
11
 
Đánh đầu thành công
 
6
4
 
Cứu thua
 
2
24
 
Rê bóng thành công
 
12
7
 
Đánh chặn
 
9
10
 
Ném biên
 
18
1
 
Woodwork
 
0
24
 
Cản phá thành công
 
12
11
 
Thử thách
 
9
4
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
155
 
Pha tấn công
 
82
61
 
Tấn công nguy hiểm
 
16

21:00 Korea Rep (w) 3-0 Vietnam (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Philippines (w)

17:00 Australia nữ 18-0 Indonesia (w)

15:00 Nhật Bản nữ 5-0 Myanmar (w)

15:45 Wellington Phoenix 2-1 Western United FC 1

22:00 WSG Wattens 2-2 Aalborg

21:00 Radomiak Radom 1-2 Hradec Kralove

21:00 Grasshopper 1-1 Winterthur

20:30 Wolfsberger AC 3-3 Ludogorets Razgrad

20:15 CSM Ramnicu Sarat 1-5 Gloria Buzau

20:00 Levski Sofia 1-1 Bohemians 1905

20:00 CSKA Sofia 1-1 Stal Mielec

20:00 AC Horsens 2-1 Randers FC

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-7 SV Elversberg

20:00 Pirin Blagoevgrad 1-3 Sportist Svoge

19:30 MTK Hungaria 3-0 FC Shakhtar Donetsk

19:30 Energie Cottbus 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 NK Aluminij 0-0 Dafuji cloth MTE

19:30 FK Gilan Gabala 1-0 Borec Veles

19:00 Warta Poznan 2-4 Slovan Liberec

19:00 FK Zeta 0-1 Jezero Plav

19:00 Yverdon 0-1 Gjilani

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Rijeka 1-1 Synot Slovacko

18:55 Midtjylland 5-1 Esbjerg

17:30 ACS Foresta Suceava 0-1 FK Iskra Danilovgrad

17:30 Ruch Chorzow 5-3 Sandecja Nowy Sacz

17:00 FC Rukh Brest 0-0 Slavia Mozyr

17:00 HNK Sibenik 2-0 NK Opatija

16:30 Qarabag 0-1 Backa Topola

16:00 FC Olimp Odintsovo 2-3 Peresvet Podolsk

16:00 Stade Ouchy 0-0 Servette

15:00 Radomiak Radom 2-3 MTK Hungaria

15:00 Wisla Krakow 1-3 Banik Ostrava

15:00 Rodina Moskva 3-1 Saturn Moscow

20:00 Mbeya Kwanza 1-1 KMC FC

20:00 Kisugu United 1-4 Busoga United

19:10 Basere FC 1-2 Luweero United

17:00 Kireka United 1-1 Airtel Kitara FC

17:00 Zonguldak 2-3 Pendikspor

21:00 Botswana Police XI SC 4-0 Gilport Lions

21:30 Oliveira Hospital 1-2 Alverca

21:00 Brighton U23 1-2 Manchester United U23

17:10 MO Bejaia U19 1-1 JSM Bejaia U19

15:00 CRB Ain Oussera U19 2-1 MCB Oued Sly U19

20:05 Al-Msnaa 0-1 Muscat

18:45 Hapoel Ramat Israel 0-1 Hapoel Kiryat Ono

18:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 1-1 Hapoel Ramot Menashe

18:00 1 FC Ironi Or Yehuda 0-0 SC Shicun Hamizrah

17:30 Hapoel Hod HaSharon 1-3 Beitar Kfar Saba Shlomi

17:15 Hapoel Merhavim 4-0 Beitar Ironi Maale Adumim

17:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-1 Beitar Ramat Gan

16:45 Maccabi Ironi Netivot 1-1 MS Hapoel Lod

16:40 Shimshon Bnei Tayibe 3-6 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:45 1 Maccabi Ironi Sderot 1-2 Maccabi Beer Sheva

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-3 Gadna Tel Aviv U19

19:10 SS Assad 2-2 Gusii FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Mombasa Elite

17:20 Muhoroni Youth 2-1 Naivas FC

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:00 MS Tseirey Taybe 1-0 Tzeirey Kafr Kana

18:30 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Bnei Lod

18:30 Hapoel Kaukab 1-2 Moadon Sport Tira

18:00 Maccabi Yavne 2-1 Shimshon Tel Aviv 1

18:00 Hapoel Azor 1-2 Shimshon Kafr Qasim

17:30 SC Maccabi Ashdod 0-0 Hapoel Holon Yaniv

17:30 Maccabi Herzliya 1-2 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:30 Ironi Tiberias 1-0 Ironi Nesher 1

17:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Herzliya

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-3 Hapoel Kfar Shalem

17:00 MS Ironi Kuseife 0-0 Sport Club Dimona

17:00 Hapoel Bnei Zalfa 6-0 Rubi Shapira

17:00 Maccabi Tamra 1-0 Maccabi Tzur Shalom

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 1-4 Maccabi Kabilio Jaffa

16:45 Bnei Eilat 1-0 Hapoel Ashkelon

16:30 Hapoel Bnei Pardes 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

14:35 Adelaide United (w) 1-0 Wellington Phoenix (W)

21:00 MC Magra 2-0 ASO Chlef

21:00 ES Setif 3-1 RC Arba

21:00 CR Belouizdad 3-0 MC Oran

21:00 WA Tlemcen 0-1 JS kabylie

21:00 RC Relizane 2-1 NA Hussein Dey

21:00 Paradou AC 1-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-3 JS Saoura

20:30 1 CS Constantine 1-1 USM Alger

19:45 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Jndal

19:20 Al-Rawdhah 1-4 Wajj 1

19:20 Al Safa(KSA) 1-0 Al-Zlfe

19:20 Al-Thuqbah 1-2 Al Nairyah

20:25 Al-Salibikhaet 1-0 Burgan SC

16:10 Olympique Medea U21 2-2 JS Saoura U21

19:40 Al Amiria (w) 0-3 Suez Montakhab (W)

19:30 Wadi Degla (w) 0-1 El Gounah (W)

19:30 Ahli Bank (W) 8-1 Said El Mahalla (w)

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Menemenspor U19

16:00 Samsunspor U19 0-0 Gaokaerlishibang U19

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Maccabi Ahi Nazareth 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 0-2 Hapoel Kfar Saba

20:00 1 Hapoel Rishon Lezion 1-1 AS Ashdod 1

20:00 Hapoel Akko 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-2 Kafr Qasim

19:55 1 Dhamk 1-1 Al Ahli Jeddah

19:40 Al-Taawon 0-1 Al-Nasr(KSA)

19:30 Al-Baten 1-1 Al Hilal

21:45 Al-Nejmeh 1-2 Shabab Sahel

19:15 Al Bourj 2-1 Sporting Club Beirut

19:15 Tadamon Sour 1-0 Trables Sports Club

20:00 Tottenham Hotspur U18 6-1 West Bromwich U18

21:45 Russell City 0-1 Al Markhiya

21:45 Al Nasa(QAT) 2-2 Al Bidda SC

18:00 Moldova 0-4 Hàn Quốc

20:00 Sporting de Macau 1-2 Windsor Arch Ka I 1

15:30 Tiffy Army FC 0-1 Phnom Penh FC

17:15 AS Surete Nationale (w) 2-0 FC Constantine(w)

16:25 AS Intissar Oran (w) 1-4 CF Akbou(w)

21:00 Baynounah SC 5-2 Regional Sports Club

20:45 Al-Hadd 0-2 East Riffa

19:30 Smouha SC 2-1 El Gounah

19:30 Ismaily 1-1 NBE SC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657