Kết quả trận Atletico Clube Goianiense vs Gremio (RS), 06h00 ngày 26/10

Atletico Clube Goianiense
Atletico Clube Goianiense
2
Gremio (RS)
Gremio (RS) 1
0
Kết quả bóng đá Brazil

Atletico Clube Goianiense vs Gremio (RS)


06:00 ngày 26/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 2 - 7

Tỷ lệ Atletico Clube Goianiense vs Gremio (RS)


TLCA
0.70 : 0:0 : 1.25
TL bàn thắng:
5.26 : 2 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.50 : 196.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Atletico Clube Goianiense vs Gremio (RS)

 24'      yellow_cardWalter Kannemann
 29'      yellow_cardJonathan Doin,Paulo Miranda
 41'      yellow_cardThiago dos Santos
 44'    Igor Aquino da Silva (Assist:Eder Ferreira Graminho) goal 1-0  

Đội hình thi đấu Atletico Clube Goianiense vs Gremio (RS)

Atletico Clube Goianiense Gremio (RS)
1 Fernando Miguel Kaufmann
6 Igor Aquino da Silva
4 Eder Ferreira Graminho
3 Wanderson Santos Pereira
2 Arnaldo Manoel de Almeida
5 Willian Marlon Ferreira Moraes, Willian
8 Marlon Rodrigues de Freitas
11 Ronald
10 Andre Luis Da Costa Alfredo
7 Janderson
9 Ze Roberto Assuncao
20 Brenno
35 Vanderson de Oliveira Campos
28 Jonathan Doin,Paulo Miranda
4 Walter Kannemann
13 Marcio Rafinha Ferreira
5 Thiago dos Santos
21 Mathias Villasanti
10 Douglas Costa de Souza
88 Jean Pyerre Casagrande Silveira Correa
23 Alisson Euler de Freitas Castro
29 Diego de Souza Andrade
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
16 Jefferson Junio da Silva
17 Gabriel Baralhas dos Santos
14 Pedro Henrique Pereira da Silva
12 Luan Polli Gomes Goleiros
15 Werley Ananias da Silva
22 Lucao
19 Joao Paulo da Silva Alves
18 Rickson Barbosa Sa Da Conceicao
21 Brian Montenegro
20 Jonas Gabriel Da Silva Nunes
13 Lucas da Cruz Oliveira
49 Sarara
15 Darlan Pereira Mendes
44 Ruan Tressoldi Netto
9 Miguel Angel Borja Hernandez
11 Aldemir Dos Santos Ferreira
33 Luiz Fernando Morais dos Santos
6 Leonardo Gomes da Conceicao Silva
34 Gabriel Chapeco
32 Diogo Barbosa Medonha
12 Bruno Cortes Barbosa
7 Jaminton Campaz
26 Antonio Josenildo Rodrigues de Oliveira

Số liệu thống kê Atletico Clube Goianiense vs Gremio (RS)

Atletico Clube Goianiense   Gremio (RS)
1
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
0
 
Thẻ vàng
 
3
3
 
Tổng cú sút
 
10
3
 
Sút trúng cầu môn
 
4
0
 
Sút ra ngoài
 
6
4
 
Sút Phạt
 
4
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
38%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
62%
140
 
Số đường chuyền
 
205
69%
 
Chuyền chính xác
 
85%
5
 
Phạm lỗi
 
11
17
 
Đánh đầu
 
19
4
 
Đánh đầu thành công
 
14
2
 
Cứu thua
 
4
9
 
Rê bóng thành công
 
9
6
 
Đánh chặn
 
5
12
 
Ném biên
 
6
9
 
Cản phá thành công
 
9
2
 
Thử thách
 
7
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
42
 
Pha tấn công
 
55
19
 
Tấn công nguy hiểm
 
31

03:15 Aston Villa 1-2 Manchester City

03:15 Everton 1-4 Liverpool

02:40 Southampton 2-2 Leicester City

02:30 Watford 1-2 Chelsea

02:30 Wolves 0-0 Burnley

02:30 West Ham United 1-1 Brighton Hove Albion

03:00 1 Clermont 2-2 Lens

03:00 1 Nantes 0-1 Marseille

03:00 PSG 0-0 Nice

03:00 Lyon 1-2 Reims

03:00 Rennes 1-2 Lille

01:00 Angers 1-3 Monaco

01:00 Metz 1-3 Montpellier

01:00 Troyes 2-0 Lorient

01:00 Stade Brestois 1-0 Saint Etienne

01:00 Strasbourg 5-2 Bordeaux

03:00 Real Madrid 1-0 Athletic Bilbao

02:45 Sassuolo 2-2 Napoli

02:45 Genoa 0-3 AC Milan

00:30 Bologna 1-0 AS Roma

00:30 Inter Milan 2-0 Spezia

02:00 Feyenoord 2-1 Heracles Almelo

02:45 Saint Mirren 0-0 Ross County

02:45 Hibernian 0-1 Glasgow Rangers

02:45 Dundee 1-0 Saint Johnstone

02:45 Aberdeen 2-0 Livingston 1

03:00 CD San Roque de Lepe 0-3 Mirandes

03:00 Panaderia Pulido 0-4 Sociedad

03:00 Alicante 0-4 Betis

02:30 CE Europa 0-1 SD Amorebieta

02:30 C.D. San Fernando Isleno 2-3 Cultural Leonesa

02:30 CD Linares Deportivo 0-0 Gimnastic Tarragona

02:30 Extremadura 1-4 Zamora CF

02:30 Cacereno 1-2 Ponferradina

02:30 1 Calahorra 1-1 Baleares

02:30 1 CD Arenteiro 2-1 SD Logrones 1

02:15 CF Talavera de la Reina 2-0 UE Cornella

02:00 UCAM Murcia 2-2 Deportivo La Coruna

02:00 Atletico Mancha real 2-1 CF Internacional De Madrid 1

02:00 Andratks 2-1 Real Oviedo

02:00 AD San Juan 1-2 UD San Sebastian Reyes

02:00 UD Alzira 0-1 Fuenlabrada

01:00 Solares Medio Cudeyo 2-3 RCD Espanyol

01:00 Algeciras 1-2 Unionistas de Salamanca

01:00 Brea 0-2 Ibiza Eivissa

01:00 1 G. Segoviana 0-0 Mallorca 1

01:00 Cordoba 0-0 Sevilla

00:30 Bergantinos CF 2-0 CD Tudelano

22:30 CD Mensajero 0-1 Zaragoza

02:30 Young Boys 3-1 Lugano

02:00 Real Santa Cruz 1-1 Nacional Potosi

02:15 Motor Lublin 1-2 Legia Warszawa

23:15 Arka Gdynia 2-1 Zaglebie Lubin

20:30 LKS Nieciecza 0-2 Rakow Czestochowa

17:45 Garbarnia Krakow 0-4 Lech Poznan

02:30 Cittadella 2-2 Como

00:00 Parma 0-1 Brescia

22:30 Tsarsko Selo 0-1 Levski Sofia

20:00 Lokomotiv Plovdiv 1-1 Cherno More Varna

02:30 Resovia Rzeszow 2-2 GKS Katowice

00:00 Chrobry Glogow 1-0 LKS Lodz

02:00 Estudiantes Merida FC 4-1 Deportivo La Guaira 1

00:30 Crvena Zvezda 1-0 FK Vozdovac Beograd

22:00 1 Pogon Siedlce 1-1 Ruch Chorzow

19:00 2 FK Graficar Beograd 2-2 FK Buducnost Dobanovci

19:30 Krsko Posavlje 1-1 Roltek Dob

19:00 ND Gorica 1-0 NK Nafta

19:30 CSKA 1948 Sofia II 0-1 PFK Montana

19:30 Septemvri Sofia 2-0 Strumska Slava

19:30 FC Maritsa 1921 2-0 Sportist Svoge

19:30 Marek Dupnitza 2-2 Septemvri Simitli

19:30 Ludogorets Razgrad II 1-1 Minyor Pernik

19:30 Litex Lovech 3-0 Botev Plovdiv II

19:30 FC Hebar Pazardzhik 2-0 Yantra Gabrovo

22:59 Simba Sports Club 2-1 Geita Gold

21:00 Vac VLSE U19 4-2 ZalaegerzsegTE U19

19:30 1 HNK Cibalia 1-0 Bijelo Brdo

03:00 Club Deportivo Zoe 3-1 CSD Jose C Paz

03:00 Bella Vista BB 0-1 Liniers Bahia Blanca

20:10 1 Bugesera 0-0 Rutsiro FC

20:00 Espoir FC 2-2 Rayon Sports FC

20:00 Etincelles 0-2 Kiyovu FC

20:00 2 Etoile de LEst 1-0 Gasogi Utd

20:00 Gicumbi FC 1-2 AS Kigali

20:00 Police FC 1-0 Marines FC

21:00 Mogoditshane Fighters 1-1 Botswana Police XI SC

02:00 1 Saudi Arabia 0-1 Jordan 1

22:59 Morocco 4-0 Palestine

20:00 Ai Cập 1-0 Lebanon

17:00 Algeria 4-0 Sudan

22:00 Valadares Gaia FC 0-1 Leca

19:00 Progreso U19 1-0 Deportivo Maldonado U19

02:30 AEL Larisa 1-1 PAOK Saloniki

01:15 AEK Athens 4-0 AE Kifisias

00:00 Panathinaikos 2-1 Volos NFC

22:00 Levadiakos 3-2 Olympiakos Piraeus

22:00 Aris Thessaloniki 3-1 OFI Crete

20:00 Niki Volou 0-1 Panaitolikos Agrinio

02:30 Queen of South 2-1 Greenock Morton

02:45 Bradford Park Avenue 3-3 Marine

02:45 Ashton United 1-2 Guiseley 1

17:00 Ararat-Armenia B 0-0 Urartu II

22:00 Al-Ahli(BHR) 0-0 Al-Budaiya

22:00 Bahrain SC 1-0 Malkia

22:00 Al-Hala 0-2 Al-Muharraq

01:00 Osasco Audax Youth 1-0 Corinthians Paulista (Youth)

01:00 Guarani SP (Youth) 0-3 Ferroviaria SP (Youth)

01:00 CRB (Youth) 2-0 Santa Cruz PE U20

20:00 1 Panagriniakos 2-1 Aias Gastounis

20:00 Anagennisi Artas 2-1 Tilikratis 1

02:30 CD Subiza 1-0 CA Cirbonero

16:30 Young Challengers 0-4 Bangalore Independents

02:45 Ipswich Town 2-2 Arsenal U21

02:45 Crewe Alexandra 2-0 Doncaster Rovers

02:00 Sunderland A.F.C 0-1 Oldham Athletic

02:00 Sheffield Wednesday 0-3 Hartlepool United

17:00 Farul Constanta U19 4-1 Dinamo Bucharest U19

00:10 Row Rybnik (w) 2-6 UKS Staszkowka Jelna (w)

19:00 Biu Chun Rangers 2-0 Hong Kong U23

02:00 Everton U23 0-3 Peterborough United U23

02:00 Ahrweiler BC 1-4 FC Karbach

01:30 1 SV Genc Osman Duisburg 4-1 SV Burgaltendorf 1913

01:30 Gonsenheim 3-3 FV Dudenhofen

01:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-2 TuS Koblenz

01:30 Tus Marienborn 2-0 TUS Mechtersheim

01:00 FC Eintracht Rheine 2-2 SV Rodinghausen

02:45 Racing Genk 3-3 Club Brugge

02:30 Kortrijk 1-0 Oostende

02:30 Mechelen 1-1 Cercle Brugge

02:00 KVSK Lommel 0-2 KAA Gent

00:45 1 Westerlo 2-3 Oud Heverlee 1

00:00 KAS Eupen 2-2 Zulte-Waregem

02:45 Portadown Reserves 0-2 Crusaders Reserves

02:45 Cliftonville Reserves 0-1 Larne Reserves

22:59 OFK Petrovac 3-0 FK Sutjeska Niksic

22:00 Mornar 1-2 Decic Tuzi

21:00 FK Podgorica 0-0 FK Iskra Danilovgrad

20:00 FK Zeta 2-0 FK Rudar Pljevlja

19:00 Jezero Plav 1-2 FK Buducnost Podgorica

22:15 Marumo Gallants FC 3-1 TS Galaxy 1

00:30 Dynamo Dresden U19 2-0 Chemnitzer U19

00:00 Bayern Munchen U19 1-2 Augsburg U19

22:00 Hertha Berlin U19 2-0 Energie Cottbus U19

22:15 FK Dubocica 0-1 Partizan Belgrade

19:00 Backa Topola 2-1 Kolubara

19:00 Radnik Surdulica 1-2 FK Loznica

19:00 FK Rad Beograd 1-0 FK Napredak Krusevac

22:15 Al Wehda Mecca 0-1 Najran SC

21:25 Al-Qadasiya 3-0 AL-Rbeea Jeddah

19:25 Al-Akhdoud 2-1 Hajer

16:10 1 Alanyaspor U19 0-1 Altay Spor KulubuU19

16:00 Manisa Belediyespor U19 0-1 Denizlispor U19

16:00 Samsunspor U19 1-3 Balikesirspor U19

16:00 1 Bandirmaspor U19 1-1 Menemenspor U19

16:00 Konyaspor U19 3-3 Buyuksehir BLD.Spor U19

16:00 Umraniyespor U19 3-1 Istanbulspor U19

16:00 Kasimpasa U19 4-0 Giresunspor U19

16:00 Trabzonspor U19 2-0 Sivasspor U19

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 1-4 Besiktas JK U19

16:00 Eyupspor U19 2-2 Keciorengucu U19

16:00 Goztepe U19 2-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 Ankaragucu U19 3-1 Gaokaerlishibang U19

19:00 Uttar Baridhara SC 0-0 Sheikh Jamal

16:30 Punjab FC 2-0 Haryana

16:00 Odisha FC 5-0 Bihar

13:00 Delhi FC 11-1 Uttarakhand FC 1

20:30 Padova 2-0 JuventusU23

01:00 Rheindorf Altach 0-1 Sturm Graz

20:00 1 NK Bravo U19 4-3 FC Koper U19

19:00 NK Publikum Celje U19 1-1 Ns Mura U19

17:00 NK Aluminij U19 1-3 Domzale U19

20:30 San Nicolo Notaresco 1-0 FC Matese

18:30 Shenyang City Public 1-2 Sichuan Jiuniu

01:00 Hodd 3-2 Stjordals Blink

22:00 Oliveirense U19 2-1 Pacos Ferreira U19

22:00 Leixoes U19 0-4 Vitoria SC Guimaraes U19

22:00 Vilafranquense U19 1-0 Belenenses U19

22:00 1 Vitoria FC Setubal U19 0-4 Alverca U19

22:00 FC Famalicao U19 1-1 Feirense U19

22:00 Tondela U19 1-1 FC Porto U19

20:00 Academica Coimbra U19 1-1 Benfica U19

18:00 Uniao Leiria U19 0-1 Sporting Lisbon U19

02:50 1 CA Villa Alvear 0-1 San Martin Margarita Belen 1

22:30 Sellos Colombianos 3-1 Talento y Vida

22:45 MC Breweries 3-1 Nimba FC

22:30 Freeport 5-1 Heaven Eleven

20:30 Abu Salim 1-0 Al Athad

20:30 J Verhoe Leigh 0-2 Al Mahalla

20:00 Darnes 0-0 Khaleej Sart

00:00 Bohemians 1905 3-0 MFK Karvina

00:00 KFUM Oslo 1-0 Sogndal

19:00 AC Majapahit 0-0 Persekap Pasuruan

15:30 Villa 2000 B 2-0 ABC Wirayudha

14:15 Dulamayo FC 1-5 Abdi United

13:00 Persinga Ngawi 0-0 PS Kota Pahlawan

12:30 1 Persital FC 3-2 Telaga Biru FC 1

21:30 Sporting Cabinda 1-2 Sagrada Esperanca 1

21:00 CRD Libolo 0-1 Primeiro de Agosto

21:00 1 Bravos do Maquis 2-3 Petro Atletico de Luanda

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-0 Municipal Limeno U20

17:00 Fehervar Videoton U19 1-1 Puskas Akademia FehervarU19

00:00 LNZ Lebedyn 0-2 Dnipro-1

02:45 Biggleswade FC 0-0 Aylesbury United

14:00 Armenia (w) 0-10 Norway (w)

18:15 Sulut United 2-0 Kalteng Putra FC 1

15:15 Mitra Kukar 0-1 Persiba Balikpapan

15:15 Cilegon United 3-0 PSKC Cimahi

01:30 Berlin Hilalspor 0-2 Berlin Turkspor

21:00 1 Mohun Bagan(Ind) 1-5 Mumbai City

01:15 Hapoel Beer Sheva 2-1 Hapoel Tel Aviv

00:30 Maccabi Tel Aviv 1-1 Hapoel Natzrat Illit

00:00 Hapoel Jerusalem 0-1 Hapoel Kiryat Shmona

19:00 FC Noah 2-1 Noravank

16:00 Hume City 0-1 Melbourne City

16:00 Adelaide City FC 0-1 Melbourne Victory

15:30 1 Wollongong Wolves 1-2 Central Coast Mariners 1

01:25 Apollon Eglykadas 2-1 Astrapi Psarofaiou

19:30 Panionios 0-4 Kentavros Vrilission

19:30 Anagennisi Patron 1-1 Phgasos Mpegoulakiou

19:30 Agios Ierotheos 1-5 Ilioupoli

19:30 AO Chaidari FC 2-4 Fostiras

19:30 Athinaikos FC 1-0 Rouf FC

02:45 Gosport Borough 2-0 Wimborne Town

02:45 Harrow Borough 1-2 Farnborough Town

18:00 Muangkan FC 2-1 Chiangmai FC

01:00 2 Hatayspor 1-1 Eyupspor

22:59 Kayserispor 4-0 76 Igdir Belediye spor

21:00 Alanyaspor 6-0 Osmaniyespor

19:00 Adanaspor 1-2 Kocaelispor

19:00 Karagumruk 2-0 Sariyer

18:00 Denizlispor 3-0 Agri 1970 Spor 1

18:00 Samsunspor 4-0 Usakspor

18:00 Boluspor 4-2 Yeni Orduspor

17:00 1 Altinordu 1-3 Aksarayspor

17:00 Caykur Rizespor 0-1 Ankaraspor FK

18:00 Al Ittihad (SYR) 3-0 Al-Arabi

19:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-0 FK Shkupi

19:00 FK Shkendija 79 0-0 FC Struga Trim Lum

19:00 Sileks 1-1 Bregalnica Stip

18:00 Taiwan Power Company 1-1 Taiwan CPC

17:00 Taichung Futuro 2-0 Taicheng Lions

15:00 Hang Yuen FC 3-2 NTUPES

14:00 Tatung FC 1-4 Tainan City Steel

01:00 1 Fortaleza (w) 1-2 Ceara (w)

00:30 Levadia Tallinn 1-5 FC Flora Tallinn

17:00 FK Kapaz Ganca 2-2 Zira FK II

17:00 Keshla FK II 1-1 Turan Tovuz

17:00 1 PFC Neftchi II 2-1 Sabayi II

01:00 Perolas Negras 2-2 Olaria

22:59 Iraq U18 0-0 Lebanon U18

02:45 Havant Waterlooville 2-2 Dulwich Hamlet 1

00:30 Dinamo Zagreb 1-3 Rijeka

22:00 1 ZNK Osijek 0-0 Slaven Koprivnica 1

20:30 Sampdoria Youth 2-2 Torino U20

20:30 Spal U19 3-2 Verona U20

20:30 Fiorentina U20 4-3 AC Milan U20

20:30 Inter Milan U20 0-0 Sassuolo U20

17:30 Empoli U20 4-1 Ascoli U20

17:00 Atalanta U20 1-1 Cagliari U19 1

17:00 Juventus U20 1-0 Lazio U20

17:00 AS Roma U20 2-0 Cosenza Calcio Youth

23:30 1 FC Timisoara 0-0 Arges

20:30 Gloria Buzau 0-1 FC Voluntari

19:00 Kampala City Council FC 3-1 BUL FC

19:00 Gaddafi FC 1-3 Vipers

19:10 San Martin de Tucuman Reserves 0-0 Instituto AC Cordoba II

19:00 Banfield Reserves 1-1 CA Independiente Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657