Kết quả trận Atletico Madrid vs Liverpool, 02h00 ngày 20/10

Atletico Madrid
Atletico Madrid 1
2
Liverpool
Liverpool
3
Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Âu

Atletico Madrid vs Liverpool


02:00 ngày 20/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Atletico Madrid vs Liverpool


TLCA
1.96 : 0:0 : 0.41
TL bàn thắng:
5.00 : 5 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
189.00 : 7.80 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 2

Diễn biến chính Atletico Madrid vs Liverpool

 8'    0-1   goalMohamed Salah Ghaly (Assist:Andrew Robertson)
 13'    0-2   goalNaby Deco Keita
 20'    Antoine Griezmann (Assist:Jorge Resurreccion Merodio, Koke) goal 1-2  
 34'    Antoine Griezmann (Assist:Joao Felix Sequeira) goal 2-2  
 46'    Jose Maria Gimenez de Vargas↑Geoffrey Kondogbia↓ substitution  
 46'      substitutionFabio Henrique Tavares,Fabinho↑Naby Deco Keita↓
 52'    Antoine Griezmann red_card  
 59'      yellow_cardJames Milner
 63'      yellow_cardTrent Arnold
 63'      substitutionAlex Oxlade-Chamberlain↑James Milner↓
 63'      substitutionDiogo Jota↑Sadio Mane↓
 78'    2-3   goalMohamed Salah Ghaly
 80'    Luis Suarez↑Thomas Lemar↓ substitution  
 80'    Renan Augusto Lodi Dos Santos↑Rodrigo De Paul↓ substitution  
 80'    Marcos Llorente Moreno↑Mario Hermoso Canseco↓ substitution  
 80'    Angel Correa↑Joao Felix Sequeira↓ substitution  
 85'      substitutionJoseph Gomez↑Trent Arnold↓
 90'    Luis Suarez yellow_card  

Đội hình thi đấu Atletico Madrid vs Liverpool

Atletico Madrid Liverpool
13 Jan Oblak
22 Mario Hermoso Canseco
4 Geoffrey Kondogbia
18 Felipe Augusto de Almeida Monteiro
6 Jorge Resurreccion Merodio, Koke
21 Yannick Ferreira Carrasco
11 Thomas Lemar
5 Rodrigo De Paul
23 Kieran Trippier
8 Antoine Griezmann
7 Joao Felix Sequeira
1 Alisson Becker
66 Trent Arnold
32 Joel Matip
4 Virgil van Dijk
26 Andrew Robertson
8 Naby Deco Keita
14 Jodan Henderson
7 James Milner
11 Mohamed Salah Ghaly
9 Roberto Firmino Barbosa de Oliveira
10 Sadio Mane
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Renan Augusto Lodi Dos Santos
2 Jose Maria Gimenez de Vargas
10 Angel Correa
9 Luis Suarez
16 Hector Miguel Herrera Lopez
14 Marcos Llorente Moreno
24 Sime Vrsaljko
1 Benjamin Lecomte
19 Matheus Cunha
15 Alex Oxlade-Chamberlain
20 Diogo Jota
5 Ibrahima Konate
13 Adrian San Miguel del Castillo
21 Konstantinos Tsimikas
3 Fabio Henrique Tavares,Fabinho
18 Takumi Minamino
62 Caoimhin Kelleher
12 Joseph Gomez
27 Divock Origi
76 Neco Williams
47 Nathaniel Phillips

Số liệu thống kê Atletico Madrid vs Liverpool

Atletico Madrid   Liverpool
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Red card
 
0
8
 
Tổng cú sút
 
11
5
 
Sút trúng cầu môn
 
6
2
 
Sút ra ngoài
 
3
1
 
Cản sút
 
2
10
 
Sút Phạt
 
10
32%
 
Kiểm soát bóng
 
68%
37%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
63%
303
 
Số đường chuyền
 
660
73%
 
Chuyền chính xác
 
88%
8
 
Phạm lỗi
 
9
3
 
Việt vị
 
1
25
 
Đánh đầu
 
25
10
 
Đánh đầu thành công
 
15
3
 
Cứu thua
 
3
17
 
Rê bóng thành công
 
15
9
 
Đánh chặn
 
8
12
 
Ném biên
 
25
17
 
Cản phá thành công
 
15
5
 
Thử thách
 
12
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
73
 
Pha tấn công
 
127
27
 
Tấn công nguy hiểm
 
44

03:00 Granada CF 2-1 Alaves

02:30 Union Berlin 2-1 RB Leipzig

02:45 Gateshead 0-2 Charlton Athletic

02:45 Rotherham United 1-0 Stockport County

15:55 Wellington Phoenix 0-2 Western Sydney

22:00 FC Pisek 4-5 Bohemians1905 B

02:45 Fulham 1-1 Bournemouth AFC

04:15 Benfica 1-3 Sporting CP

02:00 Portimonense 0-3 FC Porto

02:00 Groningen 1-1 PEC Zwolle

00:00 Kasimpasa 1-1 Besiktas JK

02:45 Sint-Truidense 1-2 Saint Gilloise

22:59 Zenit St. Petersburg 2-2 Rostov FK

22:59 Zlate Moravce 1-2 Slovan Bratislava

02:00 Academica Clinceni 1-0 Dinamo Bucuresti

02:30 Stade Ouchy 0-0 Neuchatel Xamax

02:30 Yverdon 2-1 Schaffhausen

02:30 1 Aarau 2-0 Winterthur

02:30 Gornik Zabrze 3-1 Slask Wroclaw

00:00 Stal Mielec 2-1 Wisla Plock 1

22:00 Dinamo Batumi 2-2 Dila Gori

02:00 Paksi SE Honlapja 2-3 Budapest Honved

02:30 Perugia 1-0 Vicenza

03:00 SD Huesca 3-2 Valladolid

03:00 Paris FC 1-0 Bastia

03:00 Sochaux 2-1 Pau FC 1

03:00 Ajaccio 0-0 Valenciennes

03:00 Guingamp 3-2 Dijon

03:00 Rodez Aveyron 1-0 Nimes

03:00 Amiens 3-0 USL Dunkerque

03:00 Grenoble 1-2 Le Havre

03:00 Quevilly 2-1 Nancy 1

00:30 Darmstadt 1-3 Fortuna Dusseldorf

00:30 Werder Bremen 4-0 Erzgebirge Aue

02:00 Dordrecht 2-5 Roda JC

02:00 Den Bosch 0-5 NAC Breda

02:00 Almere City FC 2-0 FC Eindhoven

02:00 MVV Maastricht 1-1 FC Oss

02:00 Helmond Sport 1-1 Volendam

02:00 SC Telstar 1-3 VVV Venlo

02:30 Miedz Legnica 2-0 GKS Tychy

00:00 Zaglebie Sosnowiec 5-0 Gornik Polkowice

01:00 Boulogne 1-2 Stade Lavallois MFC

01:00 Bastia Borgo 1-0 Le Mans 1

01:00 Villefranche 1-0 Creteil

01:00 Red Star FC 93 2-1 Bourg Peronnas

01:00 1 Orleans US 45 0-1 Sete FC

01:00 Chambly FC 2-2 Sedan

01:00 1 Zwickau 1-2 Saarbrucken

02:45 Inverness 1-0 Kilmarnock

22:00 1 Concordia Chiajna 0-0 Hermannstadt 1

18:00 FC Altyn Asyr 1-0 Sagadam FK

17:00 Nebitchi 0-1 Kopetdag Asgabat

17:00 FC MERW 4-0 HTTU Asgabat

17:00 Energetik Mary 0-0 FC Ahal

22:00 FC Shakhtar Donetsk 6-1 FC Lviv 1

22:00 Hadiya Hossana 0-1 Addis Ababa Ketema

19:00 Sebeta City 0-0 Dire Dawa

20:00 Ruvu Shooting 1-2 Namungo FC

20:45 Persija Jakarta 1-0 Pstni

18:15 PSIS Semarang 1-2 PSS Sleman

15:15 Persik Kediri 2-0 Persita Tangerang 1

19:25 Dinamo Zagreb II 1-0 Kustosija

03:00 Deportivo Estudiantes 10-3 Las Campanas

02:30 Anadia 2-1 S. Joao Ver 1

22:00 Oriental Dragon 0-0 Sporting CP B

02:00 Derby County U23 3-1 Chelsea U23

02:00 1 Leeds United U23 1-3 Leicester City U23

02:00 Fulham U23 4-2 Wolves U23

22:00 Norwich City U23 5-2 Reading U23

20:00 Brighton U23 3-0 Liverpool U23 1

18:00 Satdobato Youth Club 4-1 Nepal APF

14:15 Friends FC 1-1 Three Star

01:30 Canedense U20 2-0 Campineira U20

20:00 Royal Muramvya FC 0-3 Les Crocos

02:00 Syrian 2-0 Tunisia 1

22:59 Mauritania 0-1 UAE

20:00 Oman 1-2 Qatar

17:00 Bahrain 0-0 Iraq

02:00 FC Marisca Mersch 2-5 UN Kaerjeng 97 1

21:30 USM Oujda 1-2 UTS Union Touarga Sport Rabat

21:30 Raja de Beni Mellal 1-0 Itihad Z. Khemisset

02:00 Angouleme 0-1 FC Bergerac

22:45 Teuta Durres 1-1 Vllaznia Shkoder 1

19:45 KF Laci 5-0 KS Dinamo Tirana

19:00 1 Rentistas U19 4-0 Danubio U19 3

19:00 Liverpool Montevideo U19 4-3 Cerro U19

19:00 Boston River U19 2-1 Racing Club de Montevideo U19

03:05 St. Mochtas 4-3 Collinstown

02:45 Leixlip United 1-1 St Francis FC

01:45 Cruz Azul (w) 0-4 Tigres (w)

02:45 Newry City 2-0 Annagh United

02:45 Dundela 3-0 Ballyclare Comrades

18:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-2 Hapoel Qalansawe

18:15 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 4-2 Beitar Kfar Saba Shlomi

18:00 Beitar Haifa Yakov 1-0 Hapoel Tirat Karmel

18:00 Ironi Beit Dagan 1-1 Hapoel Hod HaSharon

18:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1-2 Hapoel Kiryat Ono

17:00 Hapoel Merhavim 1-3 Ironi Modiin

17:00 Maccabi Ironi Netivot 2-0 Maccabi Ironi Sderot

16:00 Beitar Ramat Gan 6-0 Hapoel Pardesiyah Noam 1

16:00 Ironi Or Yehuda 0-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

15:30 Maccabi Nujeidat Ahmed 2-1 Tzeirey Um El Fahem

16:00 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-0 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

19:00 Hapoel Kaukab 1-2 Tzeirey Kafr Kana

18:45 Hapoel Kfar Shalem 2-1 Hapoel Bikat Hayarden

18:15 Hapoel Holon Yaniv 2-0 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

18:00 SC Maccabi Ashdod 0-2 Shimshon Kafr Qasim 1

18:00 Maccabi Shaarayim 2-1 Hapoel Azor

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 2-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 Hapoel Kafr Kanna 0-0 Maccabi Tzur Shalom

17:45 Hapoel Herzliya 4-2 Ironi Nesher 1

17:45 Moadon Sport Tira 1-3 Rubi Shapira

17:30 MS Ironi Kuseife 1-2 Maccabi Yavne

17:15 Bnei Eilat 2-1 Maccabi Kabilio Jaffa 1

17:00 Hapoel Ashkelon 0-1 Shimshon Tel Aviv 1

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 2-1 Maccabi Herzliya

15:45 Ironi Tiberias 3-1 Hapoel Bnei Zalfa 1

01:15 Hobro 1-2 Helsingor

00:30 1 Fredericia 0-2 AC Horsens

00:00 Aris Limassol 1-0 Olympiakos Nicosia FC

22:30 ASFA-Yennenga 1-1 Vitesse Delft

22:30 RC Bobo Dioulasso 1-1 AS Police Ouagadougou

03:00 Municipal Perez Zeledon U20 1-0 Alajuelense U20

18:00 1 Pyunik B 0-5 Lernayin Artsakh

17:30 Alashkert B Martuni 2-1 Gandzasar Kapan 1

18:00 Rakow Czestochowa (Youth) 2-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

01:00 Presidente Medici/MA U20 0-7 Fluminense PI (Youth)

01:00 Ceara (Youth) 0-2 Fortaleza (Youth)

04:00 Villa Santa Brigida 3-0 Union Viera

03:00 Ciudad de Murcia 3-0 Huercal

02:15 Real Jaen CF 2-1 CD Huetor Vega

01:30 CD Serverense 3-2 CE Felanitx

01:00 SD San Ignacio 3-0 Amurrio

15:45 Canberra United (w) 0-1 Melbourne City (w)

13:20 Wellington Phoenix (W) 0-0 WS Wanderers (w)

17:15 Bangalore Dream United FC 0-1 BUFC

15:15 Kickstart Karnataka FC 7-0 ADE FC

13:15 Student Union FC 0-1 ASC

02:45 Pontypridd 8-1 Afan Lido

02:45 Colwyn Bay 2-1 Gresford

02:30 1 Llangefni town 0-3 Conwy Utd

02:30 1 Taffs Well 1-1 Cambrian Clydach

02:30 Risca Utd 2-1 Ammanford

02:30 Llanelli 3-1 Goytre Utd

21:00 WA Tlemcen 0-2 OM Medea

21:00 RC Relizane 1-1 CS Constantine

00:00 Onisilos Sotiras 1-0 Ahironas Liopetriou

16:30 FC Merani Tbilisi 2-1 FC Sioni Bolnisi

16:30 FC Metalurgi Rustavi 5-3 FC Shevardeni

16:30 WIT Georgia Tbilisi 4-0 Baia Zugdidi

16:30 Chikhura Sachkhere 0-6 Merani Martvili

16:30 FC Gagra 3-0 Gareji Sagarejo

19:00 Swansea City U23 2-4 West Ham U23

19:35 1 Wajj 1-1 Al Dahab

19:25 Al Liwaa 1-1 Al-Sadd FC(SA)

19:20 Al-Arabi(KSA) 2-1 Al Entesar 2

19:20 Al Bukayriyah 2-2 Al-Riyadh

19:10 Al-Sharq 0-1 Al-Washm

18:55 Al-Rawdhah 0-1 Al-Saqer 1

18:55 Al Safa(KSA) 0-0 Al Nairyah

21:15 1 MC Oran U21 1-1 RC Arba U21

21:00 HB Chelghoum Laid U21 1-1 USM Alger U21

16:00 JS Kabylie U21 1-0 US Biskra U21

16:00 CR Belouizdad U21 7-1 NA Hussein Dey U21

16:00 NC Magra U21 1-2 ES Setif U21

16:00 ASO Chlef U21 2-1 JS Saoura U21

20:00 El Gounah (W) 1-0 Maadi Yacht Club (w)

18:00 FK Nizhny Novgorod Youth 5-2 Konopliev Youth

18:00 PFC Sochi Youth 4-2 Zenit St.Petersburg Youth

18:00 Krylya Sovetov Samara Youth 1-2 Dinamo Moscow Youth

18:00 FK Ural Youth 4-1 Ufa Youth

18:00 Strogino Youth 0-1 Rubin Kazan (R)

18:00 Spartak Moscow Youth 0-1 CSKA Moscow (R) 1

18:00 FK Rostov Youth 0-2 Chertanovo Moscow Youth

18:00 1 FC Terek Groznyi Youth 1-2 Khimki Youth

18:00 Lokomotiv Moscow Youth 1-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

18:00 FK Krasnodar Youth 4-0 Arsenal Tula Youth

19:40 FC Porto Suez 1-1 ZED FC

19:30 Al Nasr Cairo 1-1 Petrojet

19:30 El Entag Al Harby 1-1 Banha

19:30 El Daklyeh 3-1 Bur Fouad

19:25 Belbeis FC 2-3 Wadi Degla SC

19:15 Nahda Barelias 1-0 AL egtmaaey trablos

19:15 Sporting Al Koulailah 2-3 Shabab Majdal Anjar

18:45 Rahmatganj MFS 2-3 Swadhinata KS

20:00 Hapoel Kfar Saba 1-2 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Hapoel Afula 1-2 Hapoel Raanana

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-0 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 1-2 Hapoel Petah Tikva 1

20:00 AS Ashdod 0-0 Sectzya Nes Ziona 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Rishon Lezion 0-2 Hapoel Akko

20:00 Hapoel Ramat Gan 0-1 Kafr Qasim

02:45 Lynx FC 6-2 Europa Point

13:00 Haryana 0-4 Delhi FC

01:00 SV Babelsberg 03 2-0 SV Tasmania Berlin

01:00 TSG Hoffenheim (Youth) 2-0 VfB Stuttgart II

01:00 Astoria Walldorf 0-4 TSV Steinbach

01:00 Carl Zeiss Jena 2-0 Berliner AK 07

01:00 Bayern Munchen (Youth) 2-0 FV Illertissen

01:00 Hertha BSC Berlin Youth 3-0 Germania Halberstadt

17:45 Sepidrood Rasht 1-0 Payam Mashhad

17:30 Shahrdari Mahshahr 4-0 Niroye Zamini 1

17:30 Shahid Oraki Eslamshahr 1-1 Naft Gachsaran

02:00 Plymouth Argyle U18 1-2 Brighton Hove Albion U18

01:00 Cercle de Bamako 0-2 Yeelen

22:59 Monrovia Black Star 1-0 Real Bamako

02:00 KMSK Deinze 3-0 Excelsior Virton

18:30 Xinjiang Tianshan Leopard 0-3 Heilongjiang Lava Spring

14:00 Jiangxi Liansheng FC 2-2 Bei Li Gong

17:00 Rukh Vynnyky U21 2-0 FC Vorskla U21

17:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-1 Kolos Kovalivka U21

02:45 Larkview Boys 2-1 Skerries Town FC

00:00 Tuzos Pachuca 1-1 CD Matamoros

16:00 Sikkim (W) 1-1 Maharashtra (W)

16:00 Rajasthan (W) 2-2 Bihar (W)

22:59 Botswana (w)U20 1-3 Ethiopia (w) U20

20:00 Uganda (w) U20 1-0 South Africa (w) U20

16:10 PSKBS Kuta Binjai 0-0 PSSA Asahan

16:00 Deltras Sidoarjo 4-0 Blitar Poetra FC

14:10 Persemar Martapura 2-2 Perseam Amuntai

14:00 Sahedewa Galapagos Utd 0-2 PS Tunas Muda Ubud

14:00 PSDS Deli Serdang 3-2 Saba Bangunan United

14:00 Batak United 1-3 Karo United

04:00 Celaya II 0-0 Atletico Querendaro FC

04:00 Chilangos FC 1-0 Alamos FC

00:00 1 CD Novillos Neza 1-3 Club Carsaf 1

03:00 Swieqi United 1-3 Qrendi

22:59 Naxxar Lions 1-0 Rabat Ajax

22:59 Costa Rica (w) 3-1 Nicaragua (w)

02:30 Universitario De Vinto 2-1 Universitario de Sucre 1

02:00 FC Kleve 8-0 SC Velbert

01:30 Hessen Dreieich 4-2 FC Eddersheim

01:30 SSVg Velbert 2-0 FC Monchengladbach 1894 1

01:30 Bergisch Gladbach 09 2-1 Fortuna Cologne II

01:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 1-4 SC Concordia Hamburg

01:30 SC Dusseldorf-West 1-2 TV Jahn Hiesfeld

17:30 fugador sumida Futsal 9-0 Espo Lada Hokkaido Futsal

15:00 Fuchu Athletic FC Futsal 3-2 Shonan Bellmare Futsal

14:00 Labasa FC 2-1 Navua FC

22:15 2 AS Police (Niamey) 1-1 AS Douanes de Niamey

18:00 CSM Flacara Moreni 1-3 AFC Progresul Spartac Bucuresti

18:00 ACS Sepsi II 1-1 ACS KSE Targu Secuiesc 1

18:00 Arges Pitesti B 0-2 Rapid Bucuresti II

18:00 CSC Dumbravita 1-0 Gloria Lunca Teuz Cermei

18:00 Steaua Bucuresti 2 4-2 Real Bradu

18:00 FCM Alexandria 5-1 CS Sporting Rosiori

18:00 Unirea Bascov 3-0 Dinamo Bucuresti 2 1

18:00 AFC Hermannstadt 2 0-7 FC Pucioasa

18:00 CS Aerostar Bacau 1-0 CSM Ramnicu Sarat

18:00 ACS Viitorul Cluj 2-0 Avantul Reghin

18:00 CSM Slatina 2-0 CSO Petrolul Potcoava

18:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-2 CNS Cetate Deva 1

00:00 Eintracht Frankfurt (w) 3-3 Turbine Potsdam (w) 1

01:30 Excelsior Barendrecht (w) 2-2 SC Heerenveen (w)

02:00 FV Wiehl 2000 1-0 SSV Homburg Numbrecht

21:00 Chennai Titans 0-0 East Bengal

21:30 Urartu 0-0 FC Avan Academy

02:30 1 CMB Matera Futsa 1-7 Petrarca Padova C5 Futsal

02:30 Catania Futsal 2-2 Romania Indoor Soccer

02:00 Pessah Lo Fano 3-1 Sandro Abate Avellino Futsal

02:00 Napoli Futsal 2-2 L84 Futsal 1

20:00 1 Wadi Al Nes 3-0 Islami Sour Baher

18:00 Vitoria Guimaraes U23 0-2 Braga U23

20:30 Platinum City 0-1 Cape Town All Stars

03:00 Catgas Energia Futsal 1-2 Palma Futsal

02:30 Xota Navarra Futsal 4-3 Vaidepenas Futsal

01:00 Real Betis Futsal 1-4 Peinsa F.S. Cartagena Futsal

23:35 1 Al-Arabi Club (KUW) 2-2 Al-Salmiyah

21:20 Al-Ttadamon(KUW) 2-1 Al-Yarmouk

00:30 Montpellier (w) 0-0 Paris FC (w)

03:00 Aberystwyth Town 0-1 Connahs Quay Nomads FC

02:45 Bala Town F.C. 1-4 The New Saints

01:30 Cerrado EC 2-2 ASEEV

03:00 1 Carrigaline United 1-0 Douglas Hall

03:00 1 Maynooth University Town FC 2-4 Bluebell United

23:30 MFK Torpedo Futsal 4-3 Dynamo Samarra Futsal

22:59 Novali Futsal 2-3 Norilsky Nickel Futsal

22:59 Ukhta Tyumen Futsal 5-5 MFK CPRF Futsal

02:45 Edinburgh City 0-1 Annan Athletic

19:40 Al-Hamriyah 3-1 Gulf Heroes FC

19:35 Al Taawon 2-3 Al-Jazira Al-Hamra

19:35 Ahli Al-Fujirah 1-1 Masfut

19:35 Dabba Al-Fujairah 1-0 Masafi 1

13:00 Kunming Zheng He Shipman 1-1 Yanbian Longding

00:00 HSK Zrinjski Mostar 6-2 Leotar

20:00 Wigan U23 2-3 Barnsley U23

19:00 River Plate R 2-1 Defensa y Justicia Reserves

19:00 Colon Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve 1

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 0-3 Union Santa Fe Reserves

19:00 Lanus Reserves 2-3 Rosario Central Reserves

19:00 Godoy Cruz Reserves 0-2 Platense Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657