Kết quả trận Azam vs KMC FC, 20h00 ngày 15/05

Azam
Azam
2
KMC FC
KMC FC
1
Kết quả bóng đá Tanzania

Azam vs KMC FC


20:00 ngày 15/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Azam vs KMC FC

 13'    goal 1-0  
 43'    1-1   goal
 90'    goal 2-1  

Đội hình thi đấu Azam vs KMC FC

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Azam vs KMC FC

Azam   KMC FC
2
 
Phạt góc
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
2
11
 
Tổng cú sút
 
5
3
 
Sút trúng cầu môn
 
2
8
 
Sút ra ngoài
 
3
46%
 
Kiểm soát bóng
 
54%
90
 
Pha tấn công
 
97
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
54

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

00:00 SG Einheit Zepernick 0-0 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657