Kết quả trận Bahia vs Atletico Mineiro, 04h00 ngày 03/12

Bahia
Bahia
2
Atletico Mineiro
Atletico Mineiro
3
Kết quả bóng đá Brazil

Bahia vs Atletico Mineiro


04:00 ngày 03/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Bahia vs Atletico Mineiro


TLCA
0.96 : 0:0 : 0.96
TL bàn thắng:
5.88 : 5 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
147.00 : 7.30 : 1.07
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Bahia vs Atletico Mineiro

 34'    Lucas Andres Mugni yellow_card  
 44'      yellow_cardGuilherme Antonio Arana Lopes
 62'    Luiz Otavio (Assist:Lucas Andres Mugni) goal 1-0  
 66'    Gilberto Oliveira Souza Junior (Assist:Matheus Bahia) goal 2-0  
 68'      substitutionEduardo Sasha↑Ignacio Martin Fernandez↓
 68'      substitutionNathan Allan De Souza↑Eduardo Jesus Vargas Rojas↓
 73'    2-1   goalGivanildo Vieira De Souza, Hulk
 74'    2-2   goalMarcos da Silva Franca Keno (Assist:Mariano Ferreira Filho)
 77'    Hugo Rodallega Martinez↑Gilberto Oliveira Souza Junior↓ substitution  
 77'    Daniel Sampaio Simoes↑Lucas Andres Mugni↓ substitution  
 78'    2-3   goalMarcos da Silva Franca Keno (Assist:Nathan Allan De Souza)
 79'    Ronaldo↑Rodriguinho,Rodrigo Eduardo Costa Marinh↓ substitution  
 80'      yellow_cardEduardo Sasha
 82'      substitutionIgor Rabello da Costa↑Federico Zaracho↓
 86'    lndio Ramirez↑Rai Nascimento↓ substitution  
 86'      substitutionJose Rodolfo Pires Ribeiro Dodo↑Marcos da Silva Franca Keno↓
 87'      yellow_cardNathan Allan De Souza
 89'    Daniel Sampaio Simoes yellow_card  

Đội hình thi đấu Bahia vs Atletico Mineiro

Bahia Atletico Mineiro
21 Danilo Fernandes
79 Matheus Bahia
3 Luiz Otavio
5 German Conti
2 Severino do Ramos Clementino, Nino
45 Patrick de Lucca
19 Lucas Andres Mugni
18 Rai Nascimento
10 Rodriguinho,Rodrigo Eduardo Costa Marinh
7 Rosicley Pereira Da Silva,Rossi
9 Gilberto Oliveira Souza Junior
22 Everson Felipe Marques Pires
25 Mariano Ferreira Filho
40 Nathanael Ananias Da Silva
3 Junior Alonso
13 Guilherme Antonio Arana Lopes
15 Federico Zaracho
37 Danilo das Neves Pinheiro Tche Tche
10 Eduardo Jesus Vargas Rojas
26 Ignacio Martin Fernandez
11 Marcos da Silva Franca Keno
7 Givanildo Vieira De Souza, Hulk
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
77 Mateus Eduardo Claus
15 lndio Ramirez
88 Marcelo Cirino da Silva
14 Raniele Almeida Melo
4 Ligger Moreira Malaquias
42 Renan Guedes
35 Edson Fernando Da Silva Gomes
13 Gustavo Henrique Santos
57 Ronaldo
50 Luiz Gustavo Novaes Palhares,Luizao
8 Daniel Sampaio Simoes
23 Hugo Rodallega Martinez
27 Calebe Goncalves Ferreira da Silva
2 Claudio Rodrigues Gomes,Guga
23 Nathan Allan De Souza
48 Echapora
16 Igor Rabello da Costa
6 Jose Rodolfo Pires Ribeiro Dodo
20 Hyoran Kaue Dalmoro
41 Antonio Fialho De Carvalho Neto
32 Pires Monteiro Rafael
18 Eduardo Sasha
21 Alan Steven Franco Palma
45 Micael

Số liệu thống kê Bahia vs Atletico Mineiro

Bahia   Atletico Mineiro
4
 
Phạt góc
 
6
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
3
8
 
Tổng cú sút
 
12
3
 
Sút trúng cầu môn
 
9
5
 
Sút ra ngoài
 
3
5
 
Cản sút
 
7
13
 
Sút Phạt
 
13
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
383
 
Số đường chuyền
 
420
77%
 
Chuyền chính xác
 
81%
13
 
Phạm lỗi
 
12
1
 
Việt vị
 
1
44
 
Đánh đầu
 
44
16
 
Đánh đầu thành công
 
28
6
 
Cứu thua
 
1
13
 
Rê bóng thành công
 
12
10
 
Đánh chặn
 
7
16
 
Ném biên
 
15
0
 
Woodwork
 
1
13
 
Cản phá thành công
 
12
18
 
Thử thách
 
7
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
110
 
Pha tấn công
 
112
71
 
Tấn công nguy hiểm
 
59

15:45 Sydney FC 1-2 Perth Glory

17:00 Vysocina jihlava 2-1 Zivanice

17:00 FC Viktoria Plzen 0-1 Mlada Boleslav

17:00 Astoria Walldorf 2-1 Pforzheim

17:00 Tescoma Zlin 2-0 Slavia Kromeriz

17:00 NK Olimpija Ljubljana 2-3 Szombathelyi Haladas

17:00 Slavoj Vysehrad 0-2 Viktoria Zizkov

17:00 Slovan Velvary 3-3 FK Graffin Vlasim

17:00 Banik Most Sous 0-3 Usti nad Labem

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-0 Jednota Banova

17:00 Ceska Lipa 6-6 Velke Hamry

17:00 Istra 1961 Pula 1-0 NK Dugopolje

17:00 Dinamo Minsk 1-1 FK Isloch Minsk

17:00 NK Dubrava Zagreb 3-2 Radnik Sesvete

17:00 Arka Gdynia 2-1 Olimpia Elblag

17:00 ZNK Osijek 3-0 Tabor Sezana

17:00 MSK Zilina B 0-3 Trinec

16:45 SJK Seinajoen 2-0 Flora Paide

16:15 FC Pisek 0-4 Dukla Prague

16:00 Uhersky Brod 5-0 Valasske Mezirici

16:00 Opava 1-3 Hlucin

16:00 Legia Warszawa B 0-3 LKS Lagow

15:00 Surfers Paradise 16-2 Tallebudgera Valley FC

15:00 Blacktown City Demons 4-0 SD Raiders FC

15:00 Sigma Olomouc B 1-1 Unicov

17:00 1 S.Urfaspor 2-0 Eskisehirspor

17:00 Kirklarelispor 1-0 Ankarademirspor

17:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-1 Serik Belediyespor

17:00 Sariyer 4-1 Sakaryaspor

17:00 Kahramanmarasspor 0-0 Etimesgut Belediye Spor

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-0 Inegolspor

17:00 Amedspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

17:00 Corum Belediyespor 1-2 Ergene Velimese

17:00 Erzincanspor 2-1 Tarsus Idman Yurdu

17:00 1 Bodrumspor 1-0 Diyarbakirspor

17:00 Bukaspor 2-2 Akhisar Bld.Geng

17:00 Anadolu Selcukluspor 0-4 Ispartaspor

17:00 Ankaraspor FK 1-1 Nigde Belediyespor

16:55 Bayburt Ozel Idare 0-0 Turgutluspor

16:30 Pazarspor 1-0 Nazillispor

17:00 Catalca Spor 1-0 Kelkit Belediye Hurriyet

17:00 Sile Yildizspor 1-1 Yesilyurt Belediyespor

15:40 CS Constantine U19 2-2 CA Batna U19

15:40 USM El Harrach U19 1-2 JS Bordj Menaiel U19

15:35 Olympique Medea U19 2-0 RC Arba U19

15:30 1 NA Hussein Dey U19 3-0 ES Setif U19

15:20 MC Oran U19 1-1 MC Saida U19

15:15 JS Saoura U19 2-0 WA Tlemcen U19

15:00 ASM Oran U19 5-2 USM Bel Abbes U19

17:00 Ashdod MS U19 2-1 Beitar Jerusalem Oren U19 1

16:55 Maccabi Tel Aviv U19 3-0 Maccabi Netanya U19

16:50 Maccabi Haifa U19 3-0 Hapoel Hadera U19 1

16:00 Hapoel Haifa U19 1-2 Football Club Nave Yosef U19 1

16:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 6-1 Hapoel Kfar Saba U19 1

16:00 Beitar Nes Tubruk U19 3-0 Hapoel Afula U19

16:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 0-3 Hapoel Tel Aviv U19

16:00 FC Kfar Qasim U19 0-0 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

16:00 1 Bnei Sakhnin U19 2-4 Hapoel Kiryat Shmona U19

15:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 3-0 Hapoel Qiryat Ono U19 1

15:15 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 0-0 Maccabi Achi Nazareth U19

13:05 Sydney FC (w) 3-0 Melbourne City (w)

17:00 Olympiakos Piraeus U19 2-3 PAS Giannina U19

16:55 OFI Crete U19 1-2 Panaitolikos U19

17:00 Sivasspor U19 4-0 Fenerbahce U19

16:00 1 Adana Demirspor U19 3-2 Fatih Karagumruk U19

16:00 Manisa Belediyespor U19 1-0 Genclerbirligi U19

15:30 Antalyaspor U19 4-1 Gazisehir Gaziantep FK U19

15:00 Maritzburg United Reserves 2-3 Supersport United Reserves

17:00 Chiangrai FC 1-0 Nakhon Mae Sot United FC

15:30 Muang Loei United 1-0 Sisaket United

15:30 Chamchuri United FC 2-1 North Bangkok College

15:30 Surat Thani FC 0-2 Nakhon Si Thammarat FC

15:30 See Kwae FC 1-0 Nan FC

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Bangkok

15:30 1 Mahasarakham United FC 1-0 Udon United

15:30 Royal Thai Air Force FC 3-1 Nonthaburi United

16:15 Afak Relizane(w) 3-0 FC Bejaia(w)

17:00 Trat FC 1-0 Raj Pracha FC

16:30 Vyskov 1-3 Brno

16:30 Zlate Moravce 1-2 FK Senica

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657