Kết quả trận Baltija Panevezys vs FK Riteriai, 22h00 ngày 20/10

Baltija Panevezys
Baltija Panevezys
4
FK Riteriai
FK Riteriai
0
Kết quả bóng đá Lithuania cup

Baltija Panevezys vs FK Riteriai


22:00 ngày 20/10/2020

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Baltija Panevezys vs FK Riteriai


TLCA
1.09 : 0:1/4 : 0.75
TL bàn thắng:
0.85 : 2 1/2 : 0.97
TL Thắng - Hòa - Bại
2.11 : 3.35 : 2.86
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Baltija Panevezys vs FK Riteriai

 11'    Eliosius goal 1-0  
 69'    Veliulis goal 2-0  
 74'    goal 3-0  
 77'    goal 4-0  

Đội hình thi đấu Baltija Panevezys vs FK Riteriai

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Baltija Panevezys vs FK Riteriai

Baltija Panevezys   FK Riteriai
3
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
18
 
Tổng cú sút
 
8
8
 
Sút trúng cầu môn
 
0
10
 
Sút ra ngoài
 
8
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
122
 
Pha tấn công
 
133
76
 
Tấn công nguy hiểm
 
72

02:00 Brighton Hove Albion 1-1 West Ham United

21:00 Southampton 3-1 Fulham

18:30 Burnley 0-4 Leeds United

20:30 1 Augsburg 2-0 Werder Bremen 1

20:30 Arminia Bielefeld 1-1 TSG Hoffenheim

20:30 Schalke 04 4-3 Eintracht Frankfurt

20:30 Hertha Berlin 0-0 FC Koln

20:30 SC Freiburg 2-2 Bayern Munchen

20:30 Monchengladbach 1-2 VfB Stuttgart

20:30 Bayer Leverkusen 1-1 Union Berlin

01:45 AS Roma 2-0 Lazio 1

22:59 1 Juventus 3-2 Inter Milan 1

20:00 Spezia 4-1 Torino

20:00 Genoa 3-4 Atalanta

23:15 Leicester City 1-0 Chelsea

17:00 Incheon United 2-1 Gwangju Football Club

14:30 Gangwon FC 0-0 Suwon City

15:05 Yokohama FC 2-0 Shonan Bellmare

14:00 Oita Trinita 1-1 Sagan Tosu

14:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Tokushima Vortis

14:00 Kashiwa Reysol 0-4 FC Tokyo

14:00 Vissel Kobe 1-1 Cerezo Osaka

13:00 1 Kashima Antlers 5-3 Yokohama Marinos

12:00 Vegalta Sendai 0-1 Avispa Fukuoka

12:00 Shimizu S-Pulse 0-3 Nagoya Grampus

17:00 Qingdao FC 1-0 Chongqing Liangjiang Athletic

02:30 LA Galaxy 2-0 Austin FC

00:10 New York City FC 1-1 Toronto FC

16:10 Newcastle Jets 0-1 Central Coast Mariners

01:00 1 Riopardense RS 2-1 Riograndense RS 1

22:00 Como 0-3 Ternana

22:00 Pachuca U20 0-2 Toluca U20

20:00 Sandviken (w) 9-1 Aasane (w)

20:00 Matlama FC 3-0 FC Likhopo

20:00 Triestina U19 1-3 Albinoleffe U20

20:00 Arna Bjornar (w) 1-0 Avaldsnes (w)

19:00 Valerenga (w) 0-1 Rosenborg BK (w)

19:00 Roa (w) 1-3 Lyn (w)

19:00 Floya (w) 3-0 Medkila (w)

19:00 Amazon Grimstad (w) 1-1 Klepp (w)

18:30 LSK Kvinner (w) 1-0 Kolbotn (w)

18:00 Kurugenzi FC 1-1 Mashujaa FC

02:30 Rio Ave 0-3 FC Porto

00:00 Benfica 4-3 Sporting Lisbon

21:30 SC Farense 1-0 CD Tondela 1

21:30 Boavista FC 1-0 Portimonense

18:30 Saint Johnstone 0-0 Livingston

18:30 Glasgow Rangers 4-0 Aberdeen

18:30 Hibernian 0-0 Celtic FC

01:30 Vaduz 1-3 Servette

01:30 St. Gallen 5-0 Lausanne Sports

01:30 Lugano 3-1 FC Sion

01:30 Basel 4-0 FC Zurich 1

01:30 Young Boys 5-2 Luzern

00:30 Trabzonspor 2-1 Genclerbirligi

00:30 1 Kayserispor 1-2 Fenerbahce

00:30 Goztepe 1-2 Besiktas JK

00:30 Galatasaray 3-1 Yeni Malatyaspor

22:00 Sivasspor 2-1 Kasimpasa

22:00 Caykur Rizespor 0-2 Istanbul BB

22:00 Karagumruk 5-1 Denizlispor 1

22:00 Hatayspor 0-1 Gazisehir Gaziantep

22:00 Antalyaspor 0-0 Konyaspor

22:00 Ankaragucu 0-1 Alanyaspor

22:59 Trencin 1-1 Dunajska Streda

22:00 FK Senica 0-0 Sokol Dolna Zdana

22:00 MFK Ruzomberok 2-0 Nitra

22:00 Michalovce 2-2 SKF Sered

22:00 Zlate Moravce 0-4 Slovan Bratislava

01:45 Anderlecht 1-2 Racing Genk

00:05 NK Lokomotiva Zagreb 0-2 ZNK Osijek

22:00 Istra 1961 Pula 1-0 Slaven Koprivnica

02:00 Almeria 1-1 Albacete 1

02:00 Las Palmas 0-2 Zaragoza

23:30 CD Lugo 2-1 Mirandes

21:00 Castellon 0-2 Ponferradina

22:00 CD Mafra 0-1 FC Arouca

21:00 Vilafranquense 0-0 Cova Piedade

17:00 GD Chaves 3-1 Leixoes

01:00 1 Chamois Niortais 0-2 Guingamp

01:00 Nancy 2-2 Amiens

01:00 Le Havre 3-2 Troyes

01:00 Grenoble 1-0 Rodez Aveyron

01:00 USL Dunkerque 3-3 Toulouse 1

01:00 Chateauroux 0-0 Ajaccio

01:00 1 Caen 2-1 Clermont

01:00 Sochaux 2-3 AJ Auxerre

01:00 Pau FC 4-3 Valenciennes

01:00 Paris FC 3-0 Chambly FC 1

16:00 FC Ryukyu 4-2 Tochigi SC

12:00 Renofa Yamaguchi 1-0 SC Sagamihara

12:00 V-Varen Nagasaki 2-2 JEF United Ichihara Chiba

12:00 Jubilo Iwata 1-0 Thespa Kusatsu

12:00 Matsumoto Yamaga FC 0-0 Zweigen Kanazawa FC

12:00 Ventforet Kofu 1-0 Blaublitz Akita

00:00 1 Shamrock Rovers 1-1 Derry City 1

00:00 Longford Town 0-2 Bohemians

02:00 Almere City FC 0-4 NEC Nijmegen

23:45 De Graafschap 2-3 Roda JC

21:30 NAC Breda 4-1 Volendam

01:00 NK Aluminij 0-0 NK Mura 05

21:45 Maribor 3-0 ND Gorica

20:00 1 ASK Bravo Publikum 1-1 Tabor Sezana

01:30 CS Universitatea Craiova 1-3 CFR Cluj

20:30 Astra Giurgiu 0-3 FC Voluntari

18:00 CSM Politehnica Iasi 0-1 Hermannstadt

00:00 Lokomotiv Plovdiv 2-0 CSKA Sofia

21:30 Ludogorets Razgrad 4-1 Arda

22:00 Korona Kielce 3-0 GKS Belchatow

22:00 Chrobry Glogow 1-0 Zaglebie Sosnowiec

22:00 GKS Jastrzebie 2-0 OKS Stomil Olsztyn

21:00 Gornik Leczna 1-1 Odra Opole

17:40 Miedz Legnica 2-3 GKS Tychy

21:10 FK Ryazan 2-0 Strogino Moscow

19:00 Metallurg Vidnoye 3-1 Avangard

19:00 SKA Rostov 1-1 Krasnodar III

19:00 1 FK Khimik Novomoskovsk 0-4 Salyut-Energia Belgorod

18:15 Kvant Obninsk 0-0 FK Znamya Noginsk

18:00 Sokol 2-0 Saturn Moscow

18:00 FC Krasny Smolensk 2-0 Metallurg Lipetsk 1

13:00 SY Sakhalinsk 1-1 FK Kaluga

21:00 1 Ahli Al-Fujirah 1-4 Al Wehda(UAE)

14:00 Gimcheon Sangmu 1-1 Daejeon Citizen

22:59 Villefranche 5-1 Lyon Duchere

22:59 1 Sete FC 0-1 Stade Briochin

22:59 Le Mans 3-2 Annecy

22:59 Stade Lavallois MFC 0-0 Orleans US 45

22:59 Concarneau 2-1 Avranches

22:59 Bourg Peronnas 4-1 Cholet So

22:59 Boulogne 1-0 Quevilly

22:59 Bastia Borgo 3-0 Creteil

22:59 Bastia 3-1 Red Star FC 93

19:00 Uerdingen KFC 05 1-0 Magdeburg

19:00 SC Verl 0-1 SV Waldhof Mannheim

19:00 Unterhaching 0-1 Hansa Rostock

19:00 Viktoria koln 3-3 Kaiserslautern

19:00 MSV Duisburg 1-5 Ingolstadt

04:00 Deportivo La Guaira 0-0 Gran Valencia FC

01:45 Dundee 0-1 Raith Rovers

04:00 Monarcas Morelia 2-2 Tepatitlan de Morelos

00:00 Gefle IF 1-1 Haninge

22:30 Brommapojkarna 5-0 Hudiksvalls ABK 1

21:00 IF Sylvia 0-2 Umea FC

21:00 Assyriska Turab IK JKP 0-3 Atvidabergs

21:00 FC Linkoping City 1-1 Ljungskile

21:00 Lunds BK 4-1 Vanersborgs IF

21:00 Oskarshamns AIK 4-1 Osterlen FF

21:00 Orebro Syrianska IF 2-1 Taby

18:00 Tvaakers IF 2-0 IFK Malmo FK

18:00 Skovde AIK 1-3 FC Trollhattan

22:59 Reynir Sandgerdi 0-2 KF Fjallabyggdar

22:59 Volsungur husavik 1-2 IR Reykjavik

21:00 Magni 2-2 UMF Njardvik

21:00 Leiknir F 2-5 Haukar Hafnarfjordur

21:00 Throttur Vogum 1-1 KF Fjardabyggd

14:55 ACS Comuna Recea 2-0 FC Unirea 2004 Slobozia

22:00 Gornik Polkowice 2-2 Slask Wroclaw II

22:00 Pogon Siedlce 1-2 Garbarnia Krakow

22:00 1 Sokol Ostroda 1-1 Bytovia Bytow 1

22:00 Olimpia Grudziadz 2-0 Skra Czestochowa

22:00 Lech II Poznan 2-0 KP Calisia Kalisz

22:00 Hutnik Krakow 5-0 Motor Lublin

20:15 GKS Katowice 2-2 Wigry Suwalki

20:00 Znicz Pruszkow 0-2 Stargard Szczecinski

18:45 Apollon Larissas 2-2 Giorgos Karaiskakis

18:45 Trikala 1-1 Doxa Dramas

18:45 Ierapetra 2-3 Panahaiki-2005

22:00 1 FK Dubocica 1-0 IMT Novi Beograd 1

22:00 1 FK Buducnost Dobanovci 1-1 Radnicki 1923 Kragujevac

22:00 FK Zeleznicar Pancevo 0-1 Radnicki Pirot

22:00 Sloga Kraljevo 1-3 FK Graficar Beograd

22:00 FK Loznica 6-0 Zemun

22:00 Kolubara 3-1 Borac Cacak

22:00 Jagodina 2-3 Kabel Novi Sad

22:00 Krsko Posavlje 1-1 Jadran Dekani

22:00 NK Fuzinar 1-1 ND Beltinci

22:00 NK Rudar Velenje 2-1 NK Bilje

22:00 Radomlje 2-0 NK Brezice

22:00 NK Primorje 0-0 Drava

22:00 Roltek Dob 3-4 Krka

22:00 Smartno 3-0 Brda 1

19:00 Triglav Gorenjska 0-1 NK Nafta

19:00 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 0-0 Sportist Svoge 1

20:00 Namungo FC 0-0 Young Africans

20:00 Mtibwa Sugar 1-0 Tanzania Prisons

20:00 Azam 2-1 KMC FC

14:00 Jinju Citizen 2-1 Gangwon II

13:00 Geoje Citizen 0-0 Yeoju Sejong

13:00 Dangjin Citizen 2-1 Pocheon FC

13:00 Seoul United 3-1 Jungnang Chorus Mustang FC

15:45 Eastern Suburbs SC (w) 4-1 Logan Lightning (w)

15:00 Virginia United SC (w) 0-6 Gold Coast city (w)

14:15 Brisbane City (w) 0-9 Queensland Lions(w)

14:05 Capalaba (w) 11-0 Dare southwest Queensland (w)

20:00 FK Atyrau 1-0 FK Taraz

18:00 1 Ordabasy 1-1 Tobol Kostanai

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 2-0 FK Kaspyi Aktau

16:00 Gyirmot SE U19 2-1 ZalaegerzsegTE U19

16:00 Dunaujvaros PASE U19 2-3 KaposvarU19

15:00 Szeged-Csanad Grosics U19 2-0 Bekescsaba U19

22:30 1 Medjimurje 1-6 Hajduk Split II

22:30 1 Inter Zapresic 2-1 Bijelo Brdo 1

22:30 NK Dugopolje 0-1 Radnik Sesvete 1

19:55 NK Junak 1-4 NK Solin

17:00 RoPS (w) 0-1 PK Keski Uusimaa (w)

21:00 Partizan Belgrade 3-0 FK Vozdovac Beograd

18:30 Indjija 0-5 Proleter

18:30 Zlatibor Cajetina 0-0 Radnicki Nis

18:30 FK Rad Beograd 7-1 Macva Sabac

18:30 FK Napredak Krusevac 2-0 Mladost Lucani

18:30 Metalac Gornji Milanovac 1-1 Novi Pazar 1

18:30 Habitpharm Javor 1-2 Cukaricki Stankom

01:00 Botafogo RJ(w) 2-0 Minas ICESP DF (w)

00:00 Atletico Mineiro (w) 4-0 Alianca FC (w)

03:30 Birmingham Legion 1-0 Memphis 901

01:00 Botafogo/PB (w) 6-1 Santos Dumont (w)

00:30 Ispartaspor 0-0 Erokspor

00:30 Fethiyespor 1-1 Erzin Belediyespor

20:00 1 Aksarayspor 0-1 Yldrm Belediyesispor

20:00 Yesilyurt Belediyespor 1-2 Bukaspor 1

22:00 KFC Komarno 1-1 Dukla Banska Bystrica

22:00 FC Artmedia Petrzalka 1-1 MFK Dubnica nad Vahom

22:00 FK Kosice 1-0 MSK Zilina B

22:00 STK Samorin 1-2 MFK Skalica

22:00 Slovan Bratislava B 2-1 Slavoj Trebisov

22:00 1 Partizan Bardejov 0-1 Sport Podbrezova

22:00 MSK Puchov 0-2 Tatran LM

03:00 Clube Do Remo 3-0 Castanhal PA

22:59 B36 Torshavn II 1-2 KI Klaksvik II 1

22:00 EB/Streymur II 2-1 NSI Runavik II

20:30 HBTorshavn II 2-5 Skala Itrottarfelag

20:00 Royal Muramvya FC 1-3 Bumamuru

20:00 Rukinzo FC 0-3 Inter Stars

18:00 Quinns FC 1-4 Stirling Macedonia

14:00 Western Knights 1-1 Subiaco AFC

14:00 Fremantle City 1-1 Joondalup United

21:00 Weymouth 2-1 Altrincham

21:00 Aldershot Town 1-3 Hartlepool United

21:00 Solihull Moors 2-1 Woking

21:00 Maidenhead United 0-3 Sutton United

21:00 Eastleigh 3-0 Barnet

21:00 Notts County 2-2 Bromley

21:00 Dagenham Redbridge 3-0 Halifax Town

21:00 Chesterfield 0-0 Wealdstone FC

21:00 Yeovil Town 3-1 Kings Lynn

21:00 1 Boreham Wood 2-3 Wrexham

18:00 FC Ilbirs 0-1 FC Abdish-Ata Kant

00:00 1 Clube Desportivo Trofense 0-1 Anadia

02:00 FC Cremas (W) 6-0 Chimaltecas CSDFF (w)

00:00 Cobaneras FC (w) 1-1 CSD Municipal (W)

02:00 Wydad Fes 2-0 Olympique Dcheira

00:00 ASS Association Sportive de Sa 3-1 Chabab Ben Guerir

00:00 KAC de Kenitra 2-1 Chabab Atlas Khenifra

00:00 UTS Union Touarga Sport Rabat 2-2 Racing Casablanca

21:00 HIFK 1-1 Ilves Tampere

21:00 AC Oulu 0-2 SJK Seinajoen

12:30 Sutherland Sharks 1-5 Northbridge Bulls

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 1-4 Manly United U20

14:00 St.George Saints U20 0-4 Hakoah Sydney City East U20

14:00 1 Hills Brumbies U20 1-4 St George City FA U20

14:00 Blacktown Spartans U20 1-1 SD Raiders U20

21:00 US Cremonese U20 3-3 Vicenza U19

20:00 Parma U20 2-1 Pordenone Youth

17:00 Pescara U20 3-0 Spezia U19

19:15 AFC Leopards 1-0 Nzoia United

19:00 Bandari 1-1 Bidico

19:00 Weston Shitima 1-1 Posta Rangers

17:00 Tusker 0-0 KCB SC

03:00 1 Noroeste 3-3 Desportivo Brasil SP

03:00 Marilia Ac 0-3 Nacional SP

03:00 Linense(BRA) 4-4 Comercial-SP

03:00 1 Barretos SP 3-1 Olimpia SP

01:00 CA Votuporanguense SP 3-1 Penapolense

01:00 Rio Preto SP 2-2 Esporte Clube Sao Jose SP 1

01:00 Capie Warrero 1-1 Primavera

01:00 Batatais 0-2 Bandeirante 1

22:30 Bratstvo Gracanica 2-1 HNK Capljina

22:00 Zeljeznicar Banja Luka 6-2 FK Podrinje

22:00 Zvi Jerzy Da 7-0 FK Jedinstvo Brcko 1

22:30 1 NK Spansko 1-2 HNK Segesta Sisak

22:30 1 NK Ponikve 3-2 GAJ Mace 1

22:30 NK Naprijed Hreljin 2-1 NK Rudar Labin

22:30 Zagreb Hask 2-1 Karlovac

22:30 Crikvenica NK 2-1 NK Vinodol

22:30 Jadran LP 1-0 Nk Neretvanac Opuzen

22:30 NK Maksimir 6-1 NK Udarnik Kurilovec 1

22:00 NK Zagora Unesic 3-1 NK Uskok

21:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 2-0 KKP Bydgoszcz (w)

16:00 KKPK Medyk Konin (w) 2-3 UKS Lodz (w)

16:00 Czarni Sosnowiec (w) 4-1 WKS Slask Wroclaw (w)

01:30 CA San Miguel 1-0 Los Andes

01:30 Deportivo Merlo 1-0 Argentino de Quilmes

01:30 Comunicaciones BsAs 2-1 Defensores Unidos

01:30 Canuelas FC 0-0 Sacachispas

00:00 Flandria 2-0 Uhl Que Sa

23:30 Africa Promo Foot 0-1 Guediawaye

23:30 EJ Fatick 1-0 Jamono Fatick

23:30 US Ouakam Dakar 1-1 Demba Diop

04:00 Racing Louisville (W) 0-0 Kansas City NWSL (W)

22:00 Patronage Sainte-Anne 1-0 JS Talangai

14:00 1 Goulburn Valley Suns 0-1 Northcote City

12:15 Manningham United Blues 2-2 Brunswick City

12:00 Moreland City 1-1 Werribee City

22:00 WAFA 1-0 Legon Cities FC

13:30 Mindil Aces 2-4 Darwin Olympics

15:05 Palm Beach 4-1 Burleigh Heads

15:00 Musgrave Yellow 1-4 Southport Warriors

13:15 Ormeau White 5-0 Runaway Bay II

13:10 Tamborine Mountain Eagles 1-5 Palm Beach SC B

13:00 Runaway Bay Green 0-4 Surfers Paradise

20:00 Throttur Reykjavik 1-3 Vestri

18:00 Sveikata 3-2 BFA Vilnius II

16:00 1 DFK Dainava Alytus B 1-2 FK Kauno Zalgiris III

19:15 Esbjerg U19 2-1 FC Kobenhavn U19

18:00 BrondbyU19 2-5 Vejle U19

17:30 Horsens U19 1-2 Randers Freja U19

20:00 Esbjerg 0-4 Viborg

19:00 Hvidovre IF 2-2 Vendsyssel 1

18:00 Silkeborg 4-1 Herfolge Boldklub Koge

15:00 North Pine United 2-0 AC Carina 1

15:00 Annerley FC 4-2 New Farm

14:00 2 Ripley Valley FC 2-2 Newmarket SFC

14:00 Ipswich City 0-2 Logan Metro

20:00 Arusha FC 3-2 Alliance FC

20:00 Pamba SC 1-0 Transit Camp

20:00 Fountain Gate FC 0-2 Geita Gold

21:00 FK Skopje 3-0 KF Veleshta 1

21:00 FK Kadino 2-2 FK Rinija Gostivar

21:00 FK Teteks Tetovo 1-0 FK Ohrid 2004

21:00 Bregalnica Stip 5-0 FK Tikves Kavadarci 1

21:00 FK Drita Bogovinje 3-4 Korab Debar

21:00 Pobeda Prilep 2-2 FK Kozuv

21:00 FC Plackovica 2-0 FK Osogovo

21:00 Kamenica-Sasa 3-0 FK Roseman

18:45 Panserraikos 1-0 AO Triglia

22:59 Majestic FC 1-1 Rahimo FC

22:59 US Ouagadougou 0-3 RC Bobo Dioulasso

19:00 FC Khatlon 2-0 FC Kuktosh

16:30 Tampines Rovers FC 5-1 Balestier Khalsa FC

16:30 Albirex Niigata FC 2-1 Young Lions

21:57 ZFK Sloga Zemun (w) 0-0 ZFK Masinac (w)

03:00 Centro Sportivo Alagoano 0-0 CRB AL

02:00 1 Perilima PB 1-4 Atletico Cajazeirense PB 1

02:00 Olmedo Riobamba 1-3 Independiente Jose Teran

17:15 Gornik Zabrze (Youth) 0-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 0-0 Lech Poznan (Youth)

17:00 Lechia Gdansk (Youth) 1-2 Slask Wroclaw U21

17:00 Nowy Hutnik Youth 0-5 Wisla Krakow (Youth)

01:00 Guarani SP (Youth) 1-1 Nacional AC SP (Youth)

21:00 Resende RJ U20 1-1 Volta Redonda U20

20:00 Portuguesa Santista U20 0-3 Madureira Youth

20:00 Macae U20 1-3 Fluminense U20 1

20:00 Bangu U20 1-1 Nova Iguacu U20

17:52 FC Slutsk Reserves 1-0 FC Minsk Reserves

15:50 Dinamo Brest Reserves 2-0 FK Gomel Reserves

20:00 FC Viktoria Plzen (w) 1-2 Slovacko (w)

19:00 1 Sparta Praha (w) 1-1 Slavia Praha (w)

21:00 Vaengir Jupiters 4-3 Ulfarnir

21:00 Lettir Reykjavik 3-2 Kormakur

21:00 Hviti Riddarinn 6-0 Vatnaliljur 1

14:30 Monaro Panthers 2-2 Tuggeranong United

12:00 Belconnen United 3-3 Gungahlin United

12:00 Canberra Olympic 2-5 Canberra FC

00:00 Conil CF 0-1 Coria CF

00:00 1 Silla CF 1-1 CD Roda 1

00:00 Ourense CF 3-0 SD Festra 1

23:30 CD Ferriolense 4-1 Santa Catalina Atletico

23:30 1 Racing B 1-3 U.M. Escobedo

23:30 SD Revilla 0-2 Barreda Balompie

22:59 Urduliz FT 0-3 Sestao

22:59 UD Ibarra 0-0 Villa Santa Brigida

22:59 Acero 2-2 Hercules II

22:59 CD Genova 3-3 UD Alcudia

22:59 Atletico Ibanes 1-0 CD Madridejos

22:59 3-0 2

22:30 CE Felanitx 0-1 CD Binissalem

22:00 Manzanares CF 1-1 CD Illescas

22:00 Santurtzi CD 4-1 Urgatz

22:00 CD La Granja 3-1 CD Penaranda

22:00 Suodu Pei 3-0 SD Balmaseda FC

21:30 Comillas 2-3 CA River Ebro

21:00 Colegios Diocesanos 2-1 CD Becerril

18:00 Las Palmas C 2-2 Tenisca

17:00 Union Viera 0-1 CD Santa Ursula

19:00 FK Trakai II 3-4 FK Neptunas Klaipeda

18:00 FK Minija 0-1 FK Panevezys-2

18:00 1 Babrungas 2-3 FK Zalgiris Vilnius B

16:00 Universitaea Cluj U19 0-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

16:00 Concordia Chiajna U19 1-0 FC Voluntari U19 1

16:00 ASU Politehnica Timisoara U19 1-4 FC Academica Clinceni U19

15:00 ACS Sepsi U19 3-2 Petrolul Ploiesti U19

18:59 Swit Warsaw 1-3 UKS Walka Kosow

00:30 BATE Borisov 3-2 FC Rukh Brest

22:30 FC Torpedo Zhodino 3-3 FK Isloch Minsk

20:30 FK Vitebsk 3-2 Energetik-BGU Minsk

18:30 1 Neman Grodno 1-2 Shakhter Soligorsk

00:00 Grasshopper (w) 1-1 St Gallen (w)

21:00 FC Zurich Frauen (w) 6-2 Young Boys (w)

18:00 Fcf Rapid Lugano (w) 0-4 Servette (w)

00:30 Al Hussein Irbid 3-1 Al-Jalil 1

21:00 IH Hafnarfjordur 3-3 Dalvik Reynir

21:00 Vidir Gardur 3-2 KFS Vestmannaeyjar

15:00 Maroochydore 3-6 Buderim

01:00 Real Sociedad B 1-1 Andorra CF 2

01:00 CD Linares Deportivo 1-2 SD Amorebieta

22:59 1 Valencia CF Mestalla 1-2 AE Prat

22:59 Hercules 1-2 UE Cornella 1

22:59 Burgos CF 0-0 Calahorra

22:30 Atzeneta UE 1-2 LHospitalet

21:30 Osasuna B 2-0 Racing Santander

21:00 UD Levante B 0-1 Lleida

17:00 UD San Sebastian Reyes 1-3 Algeciras

21:00 1 Asil Lysi 3-1 Ahironas Liopetriou

21:00 1 AE Zakakiou 2-2 Alki Oroklini

21:00 Onisilos Sotiras 6-1 Dignis Yepsonas

21:00 1 PAEEK 2-2 Othellos Athienou

21:00 Omonia Psevda 2-1 Anagennisi FC Deryneia

21:00 Kouris Erimi 4-2 Omonia Aradippou

21:00 1 Digenis Morphou 1-1 Thoi Lakatamias

21:00 Akritas Chloraka 0-1 Aris Limassol

21:00 Agia Napa 2-0 Xylotympou

16:30 Brisbane City 1-0 Rochedale Rovers

15:30 Souths United 3-2 Sunshine Coast FC

15:00 SWQ Thunder 2-0 Southside Eagles

15:00 Mitchelton FC 4-1 Brisbane Wolves 2

14:30 Samford Ranges 0-2 North Star

20:00 Rekord Bielsko Biala (w) 1-0 UKS SMS II Lodz (w)

18:00 Baia Zugdidi 2-5 Merani Martvili

18:00 FC Shevardeni 1-0 Gareji Sagarejo

17:00 FC Merani Tbilisi 4-3 FC Gagra

19:00 LP Super Sport Sofia (w) 0-0 FK Barocco (w)

17:00 FC Kobenhavn U17 3-4 Odense BK U17

01:00 1 Sao Bernardo 1-1 AE Velo Clube SP

01:00 Portuguesa Desportos 3-0 Audax Sao Paulo

01:00 XV de Piracicaba 0-0 Atibaia

01:00 Oeste 0-0 Rio Claro

01:00 Monte Azul SP 1-2 Red Bull Brasil SP

01:00 Juventus SP 2-1 EC Sao Bernardo/SP

01:00 1 Ah so Santa SP 3-3 AA Portuguesa Santista

01:00 Taubate 1-3 Sertaozinho

03:05 Sao Raimundo AM 2-1 Manaus (AM) 1

01:00 Yalong City (w) 0-1 DLR Waves (w)

00:30 Wexford Youths (w) 7-1 Bohemians Dublin (w)

00:00 Peamount Utd (w) 3-1 Cork City (w)

20:00 Shelbourne (w) 5-0 Galway LFC (w)

21:00 General Diaz 1-0 Rubio nu

21:00 2 de Mayo PJC 3-4 3 De Febrero

21:00 Club Fernando de la Mora 0-0 Fulgencio Yegros

22:59 1 Al-Ittifaq 1-2 Al-Ittihad(BHR)

01:30 FC Ordino 3-1 FS La Massana

20:00 Tshakhuma TM 1-0 Maritzburg United

18:00 Inter Milan U20 1-0 Fiorentina U20

17:30 Ascoli U20 0-1 Cagliari U19

16:00 Spal U19 0-1 AC Milan U20

01:00 Cobh Ramblers 1-2 Shelbourne

03:30 CD Victoria La Ceiba 4-1 Olancho FC 1

23:30 Prevalje 1-2 Dobrovce

20:00 Koroska Dravograd 1-7 Bistrica 1

02:00 CS Sergipe 3-1 Lagarto 1

23:35 1 Uhud 1-1 Al-Jabalain 1

23:35 Al-Tai 2-1 Al-Kawkab

23:10 Al-Draih 0-1 AL-Rbeea Jeddah

22:55 Al-Thuqbah 4-0 Al-Nojoom

22:55 Al-Nahdha 0-2 Al-Feiha

03:00 Club Aurora 0-0 Nueva Concepcion

22:59 Quiche FC 1-1 CSD Solola

17:00 Amazulu Reserves 1-1 Cape Town City FC Reserves 1

23:15 Mons Calpe SC 0-3 Europa FC

01:00 Dhamk 1-1 Al Ittihad(KSA)

23:20 Al Raed 1-2 Al-Taawon

22:55 Al-Fateh 2-3 Al Wehda Mecca

02:00 EL Ahly 2-0 Mamelodi Sundowns

22:59 CR Belouizdad 2-0 Esperance Sportive de Tunis

22:59 Kaizer Chiefs 4-0 Simba Sports Club

21:00 Thisted FC 1-0 Dalum

20:00 Nykobing FC 3-0 AB Copenhagen 1

20:00 Bronshoj 0-4 Roskilde

19:00 Holbaek 1-2 Middelfart G og

19:00 Naesby 0-1 Jammerbugt

19:00 Aarhus Fremad 3-1 BK Frem

18:45 1 FA 2000 0-0 Hillerod Fodbold

18:30 VSK Arhus 1-2 Holstebro BK

18:30 KFUM Roskilde 1-2 B 73 Slagelse

18:00 Vanlose 1-2 Skovshoved 1

18:00 FC Sydvest 0-2 B93 Copenhagen

18:00 SfB Oure 1-3 Brabrand

16:30 Kitchee 0-1 LeeMan

14:00 Eastern A.A Football Team 4-0 Sun Pegasus

14:00 Daejeon Korail 2-0 Hwaseong FC

13:00 Gimpo FC 2-0 Cheongju Jikji

13:00 Gangneung City 2-0 Yangju Citizen

13:00 Cheonan City 2-2 Paju Citizen FC 1

13:00 Busan Transportation Corporation 1-0 Pyeongtaek Citizen

22:30 Ravenna 0-1 Legnago Salus

22:30 Bisceglie 1913 2-1 Paganese

17:00 JK Tallinna Kalev 0-2 Paide Linnameeskond B

01:00 CA Serranense U20 1-1 Cruzeiro (Youth)

20:00 Coimbra EC U20 2-0 Minas Boca/MG Youth

19:00 Bonner 2-1 VFB Homberg

19:00 Rot-Weiss Ahlen 2-1 SV Rodinghausen

19:00 Wiedenbruck 3-5 Wuppertaler

19:00 Wegberg-Beeck 2-1 Preuben Munster

19:00 Rot-Weiss Essen 2-1 Alemannia Aachen

19:00 FC Giessen 1-0 FK Pirmasens

19:00 TSG Balingen 1-0 FC 08 Hombrug

19:00 Bahlinger 2-2 Astoria Walldorf

19:00 SSV Ulm 1846 2-0 VfB Stuttgart II

19:00 Bayern Alzenau 0-3 TSV Schott Mainz

19:00 TSV Steinbach 1-1 Hessen Kassel 1

19:00 SV Lippstadt 2-0 Schalke 04 (Youth)

19:00 Kickers Offenbach 4-2 Rot-Weiss Koblenz

19:00 Fortuna Koln 0-1 Monchengladbach AM.

19:00 TSG Hoffenheim (Youth) 0-2 SV Elversberg

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 0-2 FSV Frankfurt

22:00 Shams Azar Qazvin 1-1 Sardar Bukan FC

22:00 1 Shahrdari Mahshahr 3-0 Shahrdari Bam

22:00 Pas 0-1 Shahid Ghandi 1

22:00 Oghab Tehran 4-0 Naft Omidiyeh 1

21:30 Mes Shahr-e Babak 3-0 Shohada Babolsar

22:00 TSV Hartberg 2-0 Trenkwalder Admira Wacker

22:00 Rheindorf Altach 3-0 SV Ried 1

22:00 Austria Wien 2-1 St.Polten

22:00 FC Milsami 2-1 Zimbru Chisinau

22:00 Codru Lozova 0-4 Dacia-Buiucani

20:00 Dinamo-Auto 0-7 Sheriff Tiraspol

19:45 Buxoro FK 2-1 Xorazm Urganch

19:30 Oktepa 1-0 Dinamo Samarqand

17:00 Olimpija Ljubljana U19 5-0 NK Drava Ptuj U19

00:00 Monrovia Black Star 2-1 AS Nianan

21:00 Club Brugge (w) 5-2 Standard Liege (w)

19:00 Anderlecht (w) 2-0 Oud Heverlee Leuven (w)

22:00 Ararat Yerevan 3-1 Alashkert 1

03:30 Inti Gas Deportes 3-3 Universitario De Deportes 3

01:15 1 Deportivo Municipal 1-1 Cusco FC

22:59 EM Deportivo Binacional 1-2 Univ.Cesar Vallejo

21:30 Foligno Calcio 2-1 Trastevere Calcio 1

21:00 AC Mestre 0-1 Luparense FC

20:00 Union Feltre Asd 1-3 US Adriese

13:30 Geelong Sc 0-0 Melbourne City NPL

12:15 Box Hill United SC 2-3 Nunawading City

12:00 Whittlesea Ranges 1-1 Springvale White Eagles

12:00 Doveton 4-3 North Sunshine Eagles

12:00 Ballarat City FC 0-7 Melborune Victory NPL

16:06 Fitzroy City 0-2 FC Clifton Hill

18:35 Xinjiang Tianshan Leopard 0-2 Zhejiang Greentown

18:35 Kunshan FC 6-0 Jiangxi Liansheng FC

18:35 Bei Li Gong 2-0 Guizhou Hengfeng F.C. 1

14:00 Beijing BeiKong 0-1 Nanjing City

20:12 Vibonese U19 0-2 Catania U19

20:10 Lecco U19 2-3 Pro Patria U19

20:00 Imolese U19 3-0 Pro Piacenza U19

20:00 Legnago Salus U19 2-0 SudTirol U19

20:00 CartanU19 3-0 Bisceglie 1913 U19

20:00 Ternana u19 3-2 Gubbio U19

20:00 Teramo U19 0-1 Fermana U19

20:00 1 Pontedera U19 0-3 Livorno U19

20:00 Novara U20 1-1 Como U20 1

20:00 Ravenna U19 1-1 Mantova U20

20:00 US Pergolettese U19 2-3 AC Feralpisalo U19

20:00 1 Casertana U19 0-0 Cavese U19

20:00 Renate U19 1-0 Pro Sesto U19

20:00 Monopoli U19 3-1 Bari U19

20:00 Alessandria U19 4-2 Giana Erminio U19

19:30 Modena U19 2-6 Cesena U20

17:00 Perugia U20 2-1 Fano U19

20:00 Sisters FC (W) 4-0 Tshandama Young Stars (W)

20:00 Sealene FC (W) 3-5 Morning Stars Lacoste FC (W) 1

19:00 Kempton Park FC (W) 5-2 Springs Home Sweepers FC (w)

18:00 Croesus (w) 2-1 Soweto Fabulous (w)

22:00 MTK Hungaria FC (w) 7-0 Taksony (w)

22:00 Diosgyori VTK (w) 2-3 Ferencvarosi TC (w)

20:00 Kelen SC (w) 0-2 Gyori Dozsa (w)

22:59 OLS Oulu 0-2 RoPS 2

20:45 FC Vaajakoski 2-2 JS Hercules

00:00 Alverca U19 8-0 Vilafranquense U19

22:59 GD Estoril-Praia U19 4-2 Amora FC U19

22:59 Vitoria FC Setubal U19 0-0 Sacavenense U19

22:59 Tondela U19 2-1 Vizela U19

22:59 Pacos Ferreira U19 0-0 Rio Ave U19

22:59 Belenenses U19 0-0 Academica Coimbra U19

22:59 Leixoes U19 0-3 Braga U19

22:59 Vitoria SC Guimaraes U19 2-2 FC Porto U19

22:00 Sporting Lisbon U19 0-2 Benfica U19

22:30 Suure-Jaani United (w) 0-1 Saku Sporting (w)

18:00 Ajax Tallinna (w) 0-3 JK Tallinna Kalev (w)

18:00 Tammeka Tartu (w) 0-3 FC Flora Tallinn (w)

00:10 1 Polonia Warszawa 0-2 Pogon Grodzisk Mazowiecki

22:59 Ruch Chorzow 5-0 KS Energetyk ROW

22:00 Avia Swidnik 2-1 Siarka Tarnobrzeg

22:00 Huragan Morag 1-3 Wikielec

22:00 Sokol Sieniawa 0-1 Wisla Pulawy 1

22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-1 Miedz Legnica II

22:00 Jutrzenka Giebultow 5-3 Hetman Zamosc

22:00 MKS Kluczbork 1-3 Rekord Bielsko-Biala

22:00 Stal Stalowa Wola 2-2 KS Wiazownica

21:00 Blonianka Blonie 1-4 RKS Radomsko

21:00 Gryf Wejherowo 1-3 Flota Swinoujscie

20:20 Ursus Warszawa 2-1 Ruch Wysokie Mazowieckie

20:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-1 Concordia Elblag

19:00 1 Chemik Police 1-3 Unia Swarzedz

19:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-4 KS Kutno

18:00 1 Cracovia II 2-1 Stal Krasnik 1

18:00 Zaglebie Lubin B 6-1 Foto-Higiena Olawa 1

17:00 Jagiellonia Bialystok II 1-2 Unia Skierniewice

17:00 Baltyk Gdynia 3-6 Radunia Stezyca

17:00 Legia Warszawa B 3-1 KS Legionovia Legionowo

16:00 Drukarz Warszawa 0-1 KS Raszyn

16:00 Unia Janikowo 0-0 Baltyk Koszalin 1

01:00 CF Damm U19 5-1 Sabadell U19

22:59 Elche U19 2-1 Villarreal U19

22:59 Espanyol U19 2-2 Real Zaragoza U19

22:30 Vazquez Cultural U19 0-1 Cadiz U19

22:30 Atletico Madrileno U19 1-3 Valencia U19

22:15 CE Europa U19 2-0 CD Ebro U19 1

22:00 AD Huracan U19 1-1 Llanos Aridane U19 2

21:30 Conxo Santiago U19 2-4 CD Roces U19

21:30 Real Murcia U19 2-3 Alboraya U19

21:30 Union Adarve U19 2-1 Alcorcon U19 1

20:45 Rayo Vallecano U19 2-2 Getafe U19

19:00 Union Viera CF U19 3-1 CF Juventud Laguna U19

17:30 1 Calasanz U19 1-1 Real Oviedo U19

17:00 Barcelona U19 4-2 Gimnastic Tarragona U19

16:30 1 Mallorca U19 3-2 Stadium Casablanca U19 1

16:00 1 Badazous U19 1-4 Burgos U19

02:00 1 CSD Fontana 0-2 Sarmiento de Resistencia Reserves

02:00 Central Norte Argentino 0-1 CA Juventud de Puerto Tirol

19:35 Civo United 1-2 Be Forward Wanderers

19:30 Big Bullets FC 6-0 TN Stars

19:30 Mzuzu University 1-0 Kamuzu Barracks

00:30 Synot Slovacko 1-1 Bohemians 1905

22:00 Marila Pribram 1-0 Baumit Jablonec

22:00 Banik Ostrava 4-2 Tescoma Zlin

20:00 1 Opava 1-2 Sigma Olomouc

16:30 Magpies Crusaders 0-3 Logan Lightning

16:15 Capalaba Bulldogs 1-6 Gold Coast United

14:30 Gold Coast Knights 0-2 Brisbane Olympic United FC

01:00 Sandnes Ulf 1-2 Start Kristiansand

22:59 Ranheim IL 1-0 Grorud

22:59 Asane Fotball 2-3 Fredrikstad

22:59 Strommen 1-1 Raufoss

22:59 Jerv 1-1 KFUM Oslo

22:59 Ham-Kam 3-0 Stjordals Blink

22:59 1 Sogndal 1-1 Ullensaker/Kisa IL

20:30 1