Kết quả trận Banfield vs Independiente, 07h30 ngày 01/12

Banfield
Banfield
4
Independiente
Independiente 2
1
Kết quả bóng đá Argentina

Banfield vs Independiente


07:30 ngày 01/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 2
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ Banfield vs Independiente


TLCA
5.00 : 0:1/4 : 0.10
TL bàn thắng:
7.69 : 5 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
1.08 : 6.40 : 63.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Banfield vs Independiente

 2'    Alexis Maldonado (Assist:Ramiro Enrique) goal 1-0  
 36'    1-1   goalAlexis Maldonado(OW)
 56'    Ramiro Enrique yellow_card  
 57'    Luciano Lollo yellow_card  
 57'      yellow_cardSergio Barreto
 58'    Luciano Lollo goal 2-1  
 60'      yellow_cardyellow_cardSergio Barreto
 62'      substitutionJoaquin Laso↑Lucas Gonzalez Martinez↓
 62'      substitutionBraian Martinez↑Andres Felipe Roa Estrada↓
 70'    Giuliano Galoppo (Assist:Agustin Urzi) goal 3-1  
 70'    Joel Sonora↑Juan Pablo Alvarez↓ substitution  
 76'      substitutionLucas Daniel Romero↑Carlos Nahuel Benavidez Protesoni↓
 80'    Alexis Sosa↑Emanuel Coronel↓ substitution  
 80'    Emanuel Coronel yellow_card  
 81'    Luciano Pons↑Ramiro Enrique↓ substitution  
 85'    Joel Sonora (Assist:Luciano Pons) goal 4-1  
 85'      substitutionJonathan Carlos Herrera↑Alan Velasco↓
 86'    Matias Gonzalez↑Agustin Urzi↓ substitution  
 89'      yellow_cardLucas Daniel Romero
 90'      red_cardJuan Manuel Insaurralde

Đội hình thi đấu Banfield vs Independiente

Banfield Independiente
21 Facundo Cambeses
3 Franco Quinteros
6 Luciano Lollo
2 Alexis Maldonado
32 Emanuel Coronel
11 Agustin Urzi
8 Giuliano Galoppo
27 Nicholas Domingo
22 Juan Pablo Alvarez
9 Juan Manuel Cruz
18 Ramiro Enrique
1 Sebastian Sosa
16 Fabricio Bustos
24 Sergio Barreto
33 Juan Manuel Insaurralde
11 Gastón Togni
7 Andres Felipe Roa Estrada
21 Carlos Nahuel Benavidez Protesoni
23 Domingo Blanco
14 Lucas Gonzalez Martinez
10 Alan Velasco
18 Silvio Ezequiel Romero
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
1 Facundo Altamirano
31 Julian Eseiza
30 Valentin Barbero
17 Gustavo Canto
19 Alexis Sosa
26 Gregorio Jose Tanco
29 Luciano Pons
5 Nicolas Linares
20 Joel Sonora
15 Lautaro Nicolas Rios
10 Jesus Alberto Datolo
28 Matias Gonzalez
9 Jonathan Carlos Herrera
27 Juan Ignacio Pacchini
36 angel Sayago
13 Milton alvarez
3 Thomas Ortega
30 Braian Martinez
28 Irving Mauro Zurita Garcia
20 Rodrigo Marquez
29 Lucas Daniel Romero
35 Tomas Agustin Pozzo
6 Ezequiel Munoz
2 Joaquin Laso

Số liệu thống kê Banfield vs Independiente

Banfield   Independiente
5
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
3
0
 
Red card
 
2
19
 
Tổng cú sút
 
9
7
 
Sút trúng cầu môn
 
1
7
 
Sút ra ngoài
 
5
5
 
Cản sút
 
3
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
352
 
Số đường chuyền
 
391
78%
 
Chuyền chính xác
 
81%
12
 
Phạm lỗi
 
11
2
 
Việt vị
 
1
14
 
Đánh đầu
 
14
6
 
Đánh đầu thành công
 
8
1
 
Cứu thua
 
3
31
 
Rê bóng thành công
 
15
9
 
Đánh chặn
 
16
18
 
Ném biên
 
26
0
 
Woodwork
 
2
31
 
Cản phá thành công
 
15
12
 
Thử thách
 
11
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
83
 
Pha tấn công
 
88
40
 
Tấn công nguy hiểm
 
32

03:00 Brighton Hove Albion 1-1 Chelsea

03:30 Cadiz 2-2 RCD Espanyol

02:00 Betis 4-0 Alaves

03:30 Danubio FC 0-1 Belgrano

02:30 UC Dublin 0-2 Cork City

02:30 Cobh Ramblers 0-3 Dundalk

02:00 Sigma Olomouc 3-0 Aalborg

02:00 UNA Strassen 6-2 Jeunesse Canach

00:30 FC Liefering 4-0 Salzburger AK 1914

00:30 RSV Eintracht 3-3 Tennis Borussia Berlin

22:00 Spartak Trnava 2-0 WSG Wattens

22:00 Young Boys 6-0 FC Sion

21:30 Radomiak Radom 2-1 Backa Topola

21:30 Wisla Krakow 1-1 Ludogorets Razgrad

21:00 Lech Poznan 4-1 FK Shkupi

21:00 NK Aluminij 2-2 Szombathelyi Haladas

21:00 Krylya Sovetov 2-0 Szegedi AK

21:00 Levski Sofia 1-1 Gornik Zabrze

21:00 Red Bull Salzburg 3-1 SV Ried

21:00 Paksi SE Honlapja 2-0 FC Ufa

20:30 Istra 1961 Pula 2-1 HNK Sibenik

19:20 Zlin B 0-1 Banik Ostrava B

19:00 Akademija Pandev 4-0 Belasica Strumica

19:00 FK Vozdovac Beograd 2-0 Metalac Gornji Milanovac

19:00 Rabotnicki Skopje 2-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

19:00 NK Osijek II 2-2 HNK Cibalia

19:00 Zaglebie Lubin 2-1 FK Gilan Gabala

19:00 MFK Ruzomberok 4-2 Partizan Bardejov

17:00 FK Zarkovo 0-0 ACS Foresta Suceava

02:45 1 Preston North End 2-2 Sheffield United

02:45 Fulham 6-2 Birmingham City

02:45 1 Ross County 3-1 Motherwell

02:45 Livingston 2-0 Dundee

02:45 Heart of Midlothian 2-0 Saint Johnstone

02:45 Dundee United 1-2 Saint Mirren

02:45 Aberdeen 1-1 Glasgow Rangers 1

00:00 Karagumruk 0-1 Besiktas JK

00:00 Konyaspor 1-0 Adana Demirspor

02:00 Seraing United 0-4 Saint Gilloise 1

02:00 1 Ghana 2-3 Comoros

02:00 Gabon 2-2 Morocco

22:59 Zimbabwe 2-1 Guinea

22:59 Malawi 0-0 Senegal

02:45 St. Pauli 2-1 Borussia Dortmund

02:45 VfL Bochum 3-1 FSV Mainz 05

00:30 TSV 1860 Munchen 0-1 Karlsruher SC

00:30 FC Koln 0-0 Hamburger SV

03:00 Juventus 4-1 Sampdoria

23:30 Lazio 0-0 Udinese

03:15 SC Covilha 2-2 Feirense

01:00 CD Mafra 2-2 Estrela da Amadora

22:30 Al Khor SC 0-0 Al Rayyan

22:30 Umm Salal 3-1 Al-Garrafa 1

20:20 Al Shamal 1-5 Al-Sadd

02:45 Stevenage Borough 2-1 Crawley Town

02:45 Port Vale 0-1 Salford City

02:45 Sutton United 3-2 Colchester United

02:45 Carlisle United 0-0 Hartlepool United

06:00 1 Cancun FC 1-2 CSyD Dorados de Sinaloa

19:10 Teshrin SC 0-0 Al-Karamah

19:00 Al Nawair 0-2 Hutteen FC

19:00 Al futowa 1-3 Al-Taleiah

19:00 Al Wathbah 4-0 Ha Ji lage

19:00 Al-Shorta Damascus 0-2 Al-Wahda Damascus

19:00 Al Ittihad (SYR) 1-1 Afrin SC

20:00 Mbeya Kwanza 0-1 Azam

20:45 Bhayangkara Surabaya United 2-1 Persebaya Surabaya 1

18:15 Pusamania Borneo FC 0-1 Persib Bandung

15:15 Pstni 1-1 Barito Putera

15:15 1 PSS Sleman 1-1 Madura United

15:15 PSM Makassar 0-0 Persik Kediri

02:45 Southport FC 1-0 Bradford Park Avenue 1

02:45 Gateshead 4-1 AFC Telford United

02:45 Hereford United 2-0 Kidderminster Harriers

19:55 Rusekere Growers FC 1-0 Kataka FC

02:45 Enfield Town 3-1 Bowers Pitsea

02:45 Brightlingsea Regent 2-0 Potters Bar Town

22:59 Gaborone United 2-2 Morupule Wanderers FC

20:00 Kayanza Utd 0-1 Athletico Olympic

20:00 Royal Muramvya FC 0-1 Musongati FC

02:45 Maidenhead United 3-2 Chesterfield

02:45 Stockport County 3-0 Eastleigh 1

01:00 Hibernians FC 1-1 Sirens

22:59 Sliema Wanderers FC 1-3 Gzira United

06:00 1 Saint Louis Athletica (w) 1-1 Cruz Azul (w)

01:30 Bnei Majd Kurum 1-4 Bnei Mamba Golan

19:00 Maccabi Ironi Sderot 2-1 Ironi Modiin

02:45 Stourbridge 0-0 Guiseley

05:00 America MG (Youth) 1-0 Botafogo RJ (Youth)

19:30 Moadon Sport Tira 2-0 Hapoel Kafr Kanna

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 0-1 Hapoel Iksal

18:30 Hapoel Bnei Pardes 1-4 Tzeirey Kafr Kana

01:00 CF Rayo Majadahonda 1-0 CD Tudelano

22:59 Villarreal B 3-2 Castellon

03:00 1 Panaderia Pulido 2-2 CD Mensajero

02:00 AD San Juan 2-1 Arenas Club de Getxo

02:00 Exeter City U23 0-3 West Ham U23

02:00 Arsenal U23 4-0 Bournemouth U23

16:40 USM Khenchela U21 2-1 Hamra Annaba U21 1

16:40 USM Annaba U21 2-1 US Chaouia U21

16:40 AS Ain Mlila U21 2-0 MC EI Eulma U21

16:20 JSM Bejaia U21 2-1 NRB Teleghma U21

16:20 CA Bordj Bou Arreridj U21 1-2 MO Constantine U21

16:15 SKAF Khemis Miliana U21 3-1 ASM Oran U21

16:10 GC Mascara U21 4-2 WA Boufarik U21

16:10 JSM Skikda U21 0-5 JS Bordj Menaiel U21

16:00 1 ES Ben Aknoun U21 5-0 Ain Defla U21

16:00 USM El Harrach U21 3-0 USMM Hadjout U21

16:00 MC Saida U21 0-1 MC El Bayadh U21

16:00 CR Temouchent U21 2-1 USM Bel Abbes U21

02:45 Matlock Town 0-0 Scarborough

21:50 AL-jeel 1-5 Al Khaleej Club

19:55 Ohod Medina 1-0 Najran SC

19:55 Al-Ameade 2-2 Bisha FC

19:45 Al-Jabalain 2-1 Al-Orubah

16:00 Konyaspor U19 0-0 Adana Demirspor U19

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 1-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 Fatih Karagumruk U19 0-0 Besiktas JK U19

20:10 CA Bordj Bou Arreridj 1-4 MO Constantine

20:10 MC Saida 0-0 El Bayadh

20:10 AS Ain Mlila 2-0 MC El Eulma

20:00 CRB Temouchent 1-0 USM Bel Abbes

20:00 JSM Bejaia 1-2 NRB Teleghma

20:00 JSM Tiaret 2-1 MCB Oued Sly

20:00 USM EL HARRACH 1-2 USMM Hadjout

20:00 USM Annaba 2-0 US Chaouia

20:00 GC Mascara 1-0 WA Boufarik

20:00 JSM Skikda 0-1 JS Bordj Menaiel

20:00 1 SKAF Khemis Melina 4-0 ASM Oran

20:00 IRB Ouargla 1-0 MO Bejaia

20:00 ES Ben Aknoun 9-0 SC Ain Defla

20:00 CRB Ain Ouessara 0-3 RC Kouba

20:00 IRB Lakhdaria 0-1 CA Batna

20:00 Hanshely 4-1 Hamra Annaba

02:30 Fjolnir (w) 4-1 KR Reykjavik (w)

00:00 Lucchese 3-3 Imolese

02:00 Liverpool U18 4-1 Burnley U18

02:00 Sheffield Wed U18 1-0 Preston North End U18

02:00 Accrington Stanley U18 1-2 Charlton Athletic U18

02:00 Peterborough United U18 1-2 Nottingham Forest U18

02:45 Morecambe 1-2 Wigan Athletic

02:45 AFC Wimbledon 0-0 Portsmouth

02:45 Cambridge United 3-1 Doncaster Rovers

20:30 Borgosesia 3-0 ACSD Saluzzo

20:30 US Levico Terme 4-2 Clodiense

02:45 Basildon United 1-2 Felixstowe Walton United

02:45 Sudbury 0-3 Canvey Island

20:00 Al Akhdar 3-0 Darnes

03:00 SC Heerenveen 0-1 Go Ahead Eagles

02:00 Vitesse Arnhem 2-0 DVS 33 Ermelo

00:45 RKC Waalwijk 2-2 ADO Den Haag

21:00 Bravos do Maquis 2-0 Kabuscorp do Palanca

03:00 Mqabba FC 1-1 Naxxar Lions

03:00 Pembroke Athleta 1-0 Vittoriosa Stars

21:00 Moldova 2-3 Uganda

21:00 2 A.S Andria Bat 0-4 SudTirol

02:45 Welwyn Garden City 5-3 Waltham Abbey

02:45 Rushden Diamonds 2-0 Needham Market

00:00 AEK Larnaca 1-1 PAEEK

02:45 Sheffield FC 4-0 Pontefract Collieries 2

02:45 Marske United 5-2 Pickering Town

02:45 1 Colney Heath 0-2 Warrington Rylands

02:45 Marine 0-3 Mossley

02:45 City of Liverpool FC 0-2 Workington

21:00 Northeast United 0-2 Odisha FC

15:00 Sydney FC 0-1 Central Coast Mariners

07:15 1 Talleres Cordoba 1-3 Independiente

05:00 Iguatu CE 4-0 Uniclinic Atletico Cearense CE

02:00 Caucaia CE 3-1 Crato CE

02:00 Icasa CE 0-0 Pacajus

01:00 Maracana CE 1-1 Ferroviario CE

01:00 Leixoes U23 2-1 Estoril U23

22:00 Coimbra EC U23 0-1 Vizela U23

21:00 Vitoria Guimaraes U23 3-0 Belenenses U23

18:00 1 Maritimo U23 1-3 Famalicao U23

02:45 Kings Langley 0-1 Walton Casuals

03:15 Mount Pleasant FA 5-1 Humble Lions

01:00 Harbour View FC 2-2 Molynes United

00:00 Trencin 1-1 Vyskov

22:00 Enppi 0-0 Ghazl El Mahallah 1

22:00 Talaea EI-Gaish 0-0 Ceramica Cleopatra FC 1

19:30 Pharco 2-0 Zamalek

02:45 Dulwich Hamlet 1-3 Dorking

02:45 Hampton Richmond Borough 2-4 Braintree Town

02:45 Chippenham Town 0-1 Tonbridge Angels

18:00 Naft Masjed Soleyman FC 1-2 Khalij Fars Mahshahr

17:30 Mes Rafsanjan 0-0 Shahr Khodrou

17:30 Nassaji Mazandaran 3-1 Gol Gohar FC

20:00 Charlton U23 1-1 Watford U23

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657