Kết quả trận Bayern Munchen vs SC Freiburg, 21h30 ngày 06/11

Bayern Munchen
Bayern Munchen
2
SC Freiburg
SC Freiburg
1
Kết quả bóng đá Bundesliga

Bayern Munchen vs SC Freiburg


21:30 ngày 06/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Bayern Munchen vs SC Freiburg


TLCA
0.18 : 0:0 : 3.84
TL bàn thắng:
11.11 : 3 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 10.00 : 103.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Bayern Munchen vs SC Freiburg

 30'    Leon Goretzka (Assist:Thomas Muller) goal 1-0  
 60'      substitutionKevin Schade↑Woo-Yeong Jeong↓
 66'    Serge Gnabry↑Kingsley Coman↓ substitution  
 71'    Corentin Tolisso↑Leon Goretzka↓ substitution  
 71'    Jamal Musiala↑Thomas Muller↓ substitution  
 73'      substitutionJanik Haberer↑Maximilian Eggestein↓
 75'    Robert Lewandowski (Assist:Leroy Sane) goal 2-0  
 80'      substitutionErmedin Demirovic↑Manuel Gulde↓
 80'      substitutionKiliann Sildillia↑Lukas Kubler↓
 84'    Eric Maxim Choupo-Moting↑Leroy Sane↓ substitution  
 84'    Nianzou Kouassi↑Lucas Hernandez↓ substitution  
 90'    2-1   goalJanik Haberer

Đội hình thi đấu Bayern Munchen vs SC Freiburg

Bayern Munchen SC Freiburg
1 Manuel Neuer
19 Alphonso Davies
21 Lucas Hernandez
2 Dayot Upamecano
4 Niklas Sule
8 Leon Goretzka
6 Joshua Kimmich
10 Leroy Sane
25 Thomas Muller
11 Kingsley Coman
9 Robert Lewandowski
26 Mark Flekken
5 Manuel Gulde
3 Philipp Lienhart
4 Nico Schlotterbeck
17 Lukas Kubler
8 Maximilian Eggestein
27 Nicolas Hofler
30 Christian Gunter
9 Lucas Holer
29 Woo-Yeong Jeong
32 Vincenzo Grifo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
36 Christian Fruchtl
24 Corentin Tolisso
5 Benjamin Pavard
3 Omar Richards
44 Josip Stanisic
42 Jamal Musiala
23 Nianzou Kouassi
13 Eric Maxim Choupo-Moting
7 Serge Gnabry
45 Nishan Burkart
1 Benjamin Uphoff
11 Ermedin Demirovic
25 Kiliann Sildillia
23 Dominique Heintz
19 Janik Haberer
14 Yannik Keitel
31 Keven Schlotterbeck
20 Kevin Schade

Số liệu thống kê Bayern Munchen vs SC Freiburg

Bayern Munchen   SC Freiburg
 
Giao bóng trước
 
0
6
 
Phạt góc
 
4
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
29
 
Tổng cú sút
 
13
11
 
Sút trúng cầu môn
 
3
9
 
Sút ra ngoài
 
8
9
 
Cản sút
 
2
13
 
Sút Phạt
 
5
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
64%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
36%
642
 
Số đường chuyền
 
357
87%
 
Chuyền chính xác
 
70%
5
 
Phạm lỗi
 
13
3
 
Việt vị
 
0
40
 
Đánh đầu
 
40
18
 
Đánh đầu thành công
 
22
2
 
Cứu thua
 
9
10
 
Rê bóng thành công
 
23
14
 
Đánh chặn
 
14
15
 
Ném biên
 
13
2
 
Woodwork
 
0
10
 
Cản phá thành công
 
23
9
 
Thử thách
 
9
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
120
 
Pha tấn công
 
121
59
 
Tấn công nguy hiểm
 
48

15:45 Melbourne Victory 2-2 Sydney FC

16:15 FC Artmedia Petrzalka 4-0 SC Znojmo

15:30 Visakha FC 3-2 Boeung Ket Angkor

06:30 Liverpool URU 0-2 Instituto

03:00 Zamora Barinas 2-1 Monagas SC 1

03:00 Deportivo Tachira 3-0 Academia Puerto Cabello

02:30 Derry City 5-0 Institute FC

02:00 Hennef 05 5-2 Eintracht Hohkeppel

01:50 ASK Voitsberg 2-1 SC Kalsdorf

01:30 VfR Garching 2-1 TSV Buchbach

01:30 Kriens 5-1 FC Schotz

01:20 IF Lyseng 1-0 Aarhus Fremad

01:00 TSG Hoffenheim (Youth) 4-2 Neckarsulmer Sport-Union

01:00 TSV Steinbach Haiger 7-1 Waldgirmes

01:00 FC Lauterach 0-1 Austria Lustenau

00:30 Wiener SC 1-4 SV Horn

00:30 SKU Amstetten 2-2 Ardagger

00:00 Kapfenberg 3-4 Leoben

00:00 FCM Traiskirchen 2-1 SV Schwechat

22:59 Real Murcia 1-3 Dynamo Kyiv

22:59 Austria Wien (Youth) 2-1 Rapid Vienna (Youth)

22:59 MFK Karvina B 0-5 Frydek-Mistek

22:30 Esbjerg 2-0 Thisted FC

22:00 Maribor 1-1 Crvena Zvezda

21:30 Akron Togliatti 2-1 Proleter

21:30 NK Publikum Celje 1-0 PFK Kuban

21:00 Beroe Stara Zagora 1-3 Gazovik Orenburg

21:00 Johor Darul Takzim 2-2 MSK Zilina

20:30 NK Olimpija Ljubljana 3-0 Synot Slovacko

20:30 Hajduk Split 4-2 NK Varteks Varazdin

20:00 Mlada Boleslav 2-2 Dukla Prague

20:00 FK Buducnost Podgorica 8-1 FK Mladost DG

19:00 Austria Wien 0-0 FK Sochi

19:00 Lokomotiv Sofia 1-1 KF Dukagjini

19:00 Slavia Sofia 1-2 Teplice

19:00 Riga FC 2-1 Slovan Bratislava

19:00 Skive IK 0-5 Randers FC

18:30 Yantra Gabrovo 2-2 FC Zagorets

18:00 Partizan Bardejov 2-0 Hidasnemeti VSC

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-1 Trinec

17:00 Odra Opole 2-2 Chojniczanka Chojnice

16:15 Shakhter Soligorsk 1-2 Shakhter Soligorsk II

16:00 Magic United TFA 1-3 Palm Beach

15:30 Tiffy Army FC 2-1 Kirivong Sok Sen Chey

14:00 Zenit St. Petersburg 5-0 MSK Zilina

02:45 Birmingham City 2-2 Peterborough United

02:45 Luton Town 2-1 Bristol City

02:45 Queens Park Rangers (QPR) 0-0 Swansea City 1

02:45 Nottingham Forest 3-0 Barnsley

02:45 Coventry City 1-0 Stoke City

02:45 Saint Mirren 1-0 Aberdeen

03:00 KAA Gent 1-1 Oostende

03:00 Charleroi 1-1 Kortrijk

00:45 Royal Antwerp 1-1 Sint-Truidense

02:00 Morocco 2-1 Malawi

22:59 Senegal 2-0 Cape Verde 2

02:45 Benfica 1-1 Boavista FC

02:00 Excelsior SBV 2-3 ADO Den Haag

02:00 Le Mans 1-0 Cholet So

01:00 Orleans US 45 4-2 Sedan

02:45 Barrow 0-2 Salford City

02:45 Walsall 1-2 Bradford City

02:45 Scunthorpe United 2-3 Bristol Rovers

02:45 Leyton Orient 0-1 Newport County

01:00 SC Freiburg (Youth) 4-2 Te Cu Kukuh Atta Seip

01:00 VfL Osnabruck 2-0 Wurzburger Kickers

01:00 SV Waldhof Mannheim 0-1 Viktoria koln

08:10 Atletico Bucaramanga 0-0 Millonarios

06:05 1 Independiente Santa Fe 3-0 Aguilas Doradas

04:00 1 Envigado FC 1-0 Deportivo Pasto

10:05 Mineros de Zacatecas 1-0 Cancun FC

08:05 Venados FC 2-2 Pumas Tabasco 1

06:00 Tepatitlan de Morelos 1-1 Tlaxcala FC

23:10 Kanifing East FC 2-1 Bombada FC

22:59 PSV Wellingara 2-0 Tallinding United

15:15 Persiraja Aceh 2-2 Persela Lamongan

02:45 Boston United 3-0 Farsley Celtic

02:45 Chorley FC 2-2 AFC Fylde

02:45 Hereford United 2-1 Gloucester City

02:45 York City 0-3 Bradford Park Avenue

02:45 Guiseley 3-2 Alfreton Town

02:45 Kettering Town 0-1 Kidderminster Harriers

02:45 Haringey Borough 2-3 Kingstonian

02:45 Enfield Town 2-1 Carshalton Athletic FC

02:45 1 Worthing 3-1 Folkestone

02:45 Cheshunt 0-1 Bowers Pitsea

02:45 Bishop's Stortford 3-1 Bognor Regis Town

02:45 lewes 2-0 Cray Wanderers

02:45 Hornchurch 2-0 Horsham

22:59 Gaborone United 1-1 Botswana Police XI SC

07:00 Caldense MG 2-1 America MG

02:45 Weymouth 1-2 Dagenham Redbridge

02:45 Wealdstone FC 0-0 Notts County

02:45 Torquay United 0-2 Solihull Moors

02:45 Stockport County 3-0 Maidenhead United

02:45 Halifax Town 0-1 Boreham Wood

02:45 Dover Athletic 1-0 Eastleigh

02:45 Bromley 1-0 Woking 1

02:45 Wrexham 1-0 Grimsby Town

02:45 Aldershot Town 1-1 Southend United

07:00 Corinthians Paulista (SP) 0-0 Ferroviaria SP

05:00 Botafogo SP 0-0 Santo Andre

07:00 Boavista S.C. 1-1 Botafogo RJ

06:40 Sociedade Acao 0-1 Academia Futebol

02:45 1 Annagh United 1-3 Loughgall FC

19:30 Ahi Bir AL Maksur 0-5 Ihud Bnei Kfar Kara

19:30 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 4-2 FC Ironi Or Yehuda

18:30 SC Shicun Hamizrah 2-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

19:30 Hapoel Beer Sheva U19 0-0 Sectzya Nes Ziona U19 1

20:00 1 Santos (Youth) 0-4 Palmeiras (Youth)

19:00 APS Bomet 0-0 SS Assad

20:00 Accrington Stanley Reserves 7-0 Walsall Reserve

22:30 Bahla 1-0 Saham

20:30 Al Ittehad Salalah 1-3 Oman Club

02:00 UE Llagostera 2-2 Barcelona B

01:00 Athletic Bilbao B 1-2 Cultural Leonesa

22:00 1 CD Tudelano 0-2 SD Logrones

02:45 EE Guineueta 1-0 FC Asco 1

02:45 Sutton United 1-0 Harrogate Town

02:10 Wigan Athletic 1-0 Arsenal U21

02:00 Rotherham United 1-1 Cambridge United

02:00 Hartlepool United 2-2 Charlton Athletic

22:59 JS Saoura 1-1 ES Setif

21:00 CR Belouizdad 2-0 RC Relizane 1

21:00 RC Arba 3-1 NA Hussein Dey

20:30 MC Oran 2-1 MC Magra

20:30 ASO Chlef 4-0 WA Tlemcen

20:30 HB Chelghoum Laid 1-1 CS Constantine

20:30 1 USM Alger 2-1 Paradou AC

20:30 Biskra 2-1 OM Medea

02:00 Southend United U23 1-0 Colchester United U23 1

18:10 JS Saoura U21 1-0 ES Setif U21

16:00 US Biskra U21 0-1 Olympique Medea U21

06:00 Nautico (PE) 0-0 Campinense

21:45 Qatar SC Doha U23 4-0 Al-Ahli Doha U23

21:45 Umm Salal U23 2-3 Al Rayyan Reserves

21:45 Al Wakra Reserves 2-0 Al-Arabi Doha (R)

06:15 1 Falcon FC 0-1 Itabaiana(SE)

02:45 Radcliffe Borough 0-1 Stafford Rangers

02:45 Morpeth Town 1-1 Stalybridge Celtic

02:45 FC United of Manchester 3-4 Whitby Town

02:45 South Shields 3-1 Witton Albion

02:45 Nantwich Town 0-1 Mickleover Sports

22:45 Al Wehda Mecca 3-0 Al Sahel

21:55 Al-Qadasiya 0-0 AL-jeel 1

19:50 1 Najran SC 1-1 Al-Kawkab

19:20 1 Al-adalh 1-0 Al Kholood

02:30 Poland Indoor Soccer 2-2 Slovakia Indoor Soccer

18:00 Khalij Fars Mahshahr 2-0 Mes Novin Kerman 1

17:30 Oghab Tehran 0-0 Foolad Khuzestan B 1

02:00 Jeunesse Molenbeek 0-2 Westerlo

02:45 Fleetwood Town 3-3 Plymouth Argyle

02:45 Gillingham 0-0 Shrewsbury Town

02:45 AFC Wimbledon 0-2 Ipswich Town 1

02:45 Burton Albion 0-1 Milton Keynes Dons

22:00 Sporting Lisbon U19 1-1 Benfica U19 1

23:50 Al-Arabi Club (KUW) 4-1 Al-Shabab(KUW)

21:50 Al-Sahel 1-1 Burgan SC

16:00 Pattaya Dolphins Utd 4-0 Banbueng FC

16:00 Maejo United 1-0 Chiangrai FC

15:30 Krabi FC 3-1 Pattani

15:30 Bangkok 0-0 Samut Prakan FC

15:30 Grakcu Sai Mai United 0-1 Royal Thai Air Force FC

15:30 Maptaphut Rayong FC 2-0 Sa Kaeo City

15:30 Assumption Thonburi 0-1 Samut Songkhram FC

15:30 North Bangkok College 1-2 Phram Bangkok FC

15:30 Khonkaen Mordindang FC 0-2 Sisaket FC

15:30 Sisaket United 2-2 Surin Khongcheemool

15:30 Kamphaeng Phet 1-4 Uthai Thani FC

15:30 Ayutthaya FC 1-1 Chainat United

15:30 Nakhon Ratchasima United FC 2-2 Sakon Nakhon FC

22:30 Petro Atletico de Luanda 4-1 Kabuscorp do Palanca

01:00 VFL Lohbrugge 1-6 Bramfelder SV

06:30 Anapolis FC 2-0 Goianesia GO 1

06:30 Aparecidense GO 2-2 Ipora EC

05:30 Vila Nova 1-0 Goiatuba

02:45 Harlow Town 3-0 Colney Heath FC

02:45 Plymouth Parkway 6-1 Slimbridge AFC

22:15 AS GNN 1-1 Sahel SC

02:45 Stratford Town 1-1 Coalville

02:45 Leiston FC 1-0 Biggleswade Town

02:45 Worksop Town 6-0 Sheffield FC 2

02:45 Colney Heath 1-1 Runcorn Linnets

02:45 1 Shildon 1-2 Yorkshire Amateur 1

21:00 1 Mumbai City 1-1 Northeast United

07:10 Boca Juniors 1-0 San Lorenzo

15:35 AR Guelma (w) 0-6 ASE Alger Centre (w)

21:00 Portimonense U23 0-1 Rio Ave U23

02:45 1 Weston Super Mare 2-2 Farnborough Town

02:45 Dorchester Town 1-1 Truro City

02:45 Hendon 1-0 Swindon Supermarine

02:45 Hayes Yeading United 8-1 Wimborne Town

02:30 Hartley Wintney 2-1 Poole Town

03:15 Molynes United 0-1 Vere United

01:00 Portmore United 1-2 Arnett Gardens

02:45 UWIC Inter Cardiff 2-0 Barry Town United

02:45 Flint Town 1-1 Connahs Quay Nomads FC

02:45 Elgin City 2-0 Kelty Hearts

02:45 Slough Town 1-1 Billericay Town

02:45 Maidstone United 4-0 Ebbsfleet United 1

02:45 Hemel Hempstead Town 1-0 Hungerford Town

02:45 Hampton Richmond Borough 4-0 Bath City 1

02:45 Dulwich Hamlet 1-1 Eastbourne Borough

02:45 Dartford 0-0 Concord Rangers

02:45 Chippenham Town 3-1 St Albans City

02:45 Braintree Town 2-2 Welling United

08:00 Estudiantes de Queretaro 0-4 Aguacateros de Periban FC

21:00 Bristol City U23 1-2 Charlton U23

20:00 Barnsley U23 1-1 Crewe Alexandra U23

20:00 Watford U23 2-0 Millwall U23

20:00 Cardiff City U23 1-1 Swansea City U23

02:45 Warrenpoint Town 0-3 Larne FC

02:45 Portadown 0-1 Crusaders

02:45 Glentoran FC 2-1 Coleraine

02:45 Glenavon Lurgan 3-1 Dungannon Swifts

02:45 Cliftonville 2-2 Linfield FC

02:45 Carrick Rangers 3-0 Ballymena United

02:45 Clyde 2-2 Airdrie United

15:40 1 UKB 2-0 KIYC

13:25 Sagolband United 6-0 AIM

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657