Kết quả trận Beijing Guoan vs Dalian Pro, 19h00 ngày 04/05

Beijing Guoan
Beijing Guoan
2
Dalian Pro
Dalian Pro 1
0
Kết quả bóng đá Trung Quốc

Beijing Guoan vs Dalian Pro


19:00 ngày 04/05/2021

Đã kết thúc

Xem trực tiếp

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Beijing Guoan vs Dalian Pro


TLCA
0.21 : 0:0 : 3.03
TL bàn thắng:
10.00 : 2 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.50 : 201.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Beijing Guoan vs Dalian Pro

 30'    Yu Dabao yellow_card  
 42'    Nicholas Yennaris↑Jonathan Viera Ramos↓ substitution  
 53'    Zhang Xizhe goal 1-0  
 54'    Zhang Xizhe (Assist:Zhang Yuning) goal 2-0  
 58'      yellow_cardTong Lei
 65'    Gao Tianyi yellow_card  
 65'    Zhang Xizhe yellow_card  
 65'      substitutionZheng Long↑Cui Mingan↓
 65'      substitutionWang Zhenao↑Shan Huanhuan↓
 69'    Cao Yongjing↑Cedric Bakambu↓ substitution  
 71'    Chi Zhongguo yellow_card  
 74'      yellow_cardyellow_cardTong Lei
 79'      substitutionZhu Jiaxuan↑Zhao Xuri↓
 79'      substitutionWang Jinxian↑Lin Liangming↓
 84'    Zhenyu He↑Gao Tianyi↓ substitution  
 84'    Lucas Vieira de Souza↑Zhang Yuning↓ substitution  
 85'      substitutionHuang Jiahui↑Wu Wei↓
 90'      yellow_cardSun Guowen

Đội hình thi đấu Beijing Guoan vs Dalian Pro

Beijing Guoan Dalian Pro
1 Hou Sen
4 Li Lei
3 Yu Yang
22 Yu Dabao
18 Jin Taiyan
10 Zhang Xizhe
6 Chi Zhongguo
15 Gao Tianyi
21 Jonathan Viera Ramos
17 Cedric Bakambu
9 Zhang Yuning
1 Zhang Chong
16 Tong Lei
22 Dong Yanfeng
30 Marcus Danielsson
3 Shan Pengfei
5 Wu Wei
28 Lin Liangming
26 Cui Mingan
7 Zhao Xuri
11 Sun Guowen
9 Shan Huanhuan
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
30 Lucas Vieira de Souza
39 Xie Longfei
31 Li Boxi
26 Yang Bai
16 Jin Pengxiang
14 Zou DeHai
20 Wang Ziming
24 Yang Fan
23 Nicholas Yennaris
19 Liu Huan
37 Cao Yongjing
28 Zhenyu He
33 Wang Xianjun
2 Yang Lei
14 Huang Jiahui
34 Wang Zhenao
40 Zhu Jiaxuan
20 Wang Jinxian
29 Sun Bo
18 He Yupeng
24 Tao Qianglong
31 Zheng Long
37 Haoyu Yang
12 Xu Jiamin

Số liệu thống kê Beijing Guoan vs Dalian Pro

Beijing Guoan   Dalian Pro
1
 
Phạt góc
 
3
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
4
 
Thẻ vàng
 
3
0
 
Red card
 
1
15
 
Tổng cú sút
 
5
5
 
Sút trúng cầu môn
 
0
10
 
Sút ra ngoài
 
5
7
 
Sút Phạt
 
6
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
65%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
35%
12
 
Phạm lỗi
 
15
4
 
Việt vị
 
2
1
 
Cứu thua
 
3
143
 
Pha tấn công
 
84
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
22

02:15 Chelsea 2-1 Leicester City

01:00 Brighton Hove Albion 3-2 Manchester City 1

00:00 Southampton 0-2 Leeds United

00:00 Manchester United 1-1 Fulham

01:30 Lazio 0-0 Torino

17:30 Suwon City 3-4 Pohang Steelers

01:45 Halesowen Town 0-2 Redditch United

01:45 Golcar Utd 2-2 Liversedge

02:15 CD Tondela 2-3 Pacos de Ferreira

23:30 Degerfors IF 3-0 Orebro

07:30 Sao Paulo 0-1 Racing Club

07:30 Fluminense RJ 1-2 Atletico Junior Barranquilla

07:30 Universitario De Deportes 3-2 Independiente Jose Teran

05:15 Nacional Montevideo 1-0 Univ Catolica

05:15 1 The Strongest 2-1 Santos

05:15 1 Palmeiras 3-4 Defensa Y Justicia

02:30 Ponferradina 1-4 RCD Espanyol

02:30 Albacete 1-1 CD Lugo

00:00 FC Cartagena 3-2 Almeria

01:45 Grenoble 2-0 Paris FC

22:00 NK Aluminij 3-0 ASK Bravo Publikum

00:30 FC Botosani 0-1 CFR Cluj

00:00 Botev Vratsa 1-1 Slavia Sofia

21:30 Etar 1-2 PFK Montana 1

22:00 FC Murom 0-1 FK Leningradets 1

21:00 FK Orenburg-2 0-6 FK Ural-2

20:00 1 Dolgiye Prudy 2-0 Dnepr Smolensk

20:00 1 Lada SOK Dimitrovgrad 0-3 KAMAZ Naberezhnye Chelny

20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 1-0 Krylia Sovetov II

20:00 Nosta Novotroitsk 0-3 Chelyabinsk

19:00 FC Tver 3-0 Luki Energiya

17:00 FC Lada Togliatti 1-5 FK Zenit Izhevsk

17:00 Kazanka Moscow 1-2 Dinamo Moscow B

17:00 Zenit-2 St.Petersburg 3-0 Torpedo Vladimir

17:00 Zvezda Sint Petersburg 3-3 Rodina Moskva

02:15 Newport County 2-0 Forest Green Rovers

01:35 Airdrie United 0-1 Greenock Morton

22:00 1 Altinordu 1-0 Samsunspor

19:30 Giorgos Karaiskakis 0-3 Ierapetra

19:30 Trikala 3-1 Apollon Larissas

19:30 Panahaiki-2005 1-2 Doxa Dramas

19:00 Sebeta City 1-0 Adama City

14:00 Kedus Giorgis 0-1 Hadiya Hossana

23:30 Bombada FC 1-1 PSV Wellingara

23:30 Team Rhino FC 0-0 Falcons FC

20:00 Mtibwa Sugar 2-0 Mbeya City

17:55 Mwadui FC 0-1 Tanzania Prisons

00:00 Schweinfurt 05 FC 2-1 SpVgg Bayreuth

22:00 Kaisar Kyzylorda 2-5 Lokomotiv Astana

20:00 FC Kairat Almaty 4-2 FK Aktobe Lento

19:00 FK Arys 0-2 Akzhayik Oral

23:05 Mladost Lucani 1-0 Partizan Belgrade

21:00 Cukaricki Stankom 2-1 Radnik Surdulica

21:00 Backa Topola 2-1 Indjija

21:00 Macva Sabac 1-0 Zlatibor Cajetina

06:05 Loudoun United 1-2 New York Red Bulls B

01:45 1 Yeovil Town 0-0 Maidenhead United

01:45 Aldershot Town 1-3 Eastleigh

01:45 Weymouth 1-3 Boreham Wood

01:00 Wrexham 0-1 Notts County

01:00 Floresta CE Youth 1-2 Botafogo RJ (Youth)

20:00 IFK Goteborg U21 1-1 Varbergs BoIS U21

21:00 Pordenone Youth 3-0 Vicenza U19

22:00 Rigas Futbola skola 1-0 FK Spartaks Jurmala

23:30 Amator Kielpino 2-5 KS Wierzyca Pelplin

07:30 Talleres Cordoba 0-1 Bragantino

05:15 River Plate (PAR) 2-1 CA Penarol

05:15 Independiente 1-0 Bahia

17:10 Burleigh Heads 2-2 Southport Warriors

16:00 Ormeau White 1-2 Musgrave Mustangs B

17:00 Cooks Hill United 5-2 Thornton Reid Backus

07:00 St. Louis Scott Gallagher Missouri 0-1 Des Moines Menace

06:30 East Atlanta 1-2 SC United Bantams

06:00 Charlotte Eagles 0-2 Southern Soccer Academy Kings

02:40 AS Garde Nationale 0-1 ASC Police

00:00 FC Sahel 2-1 King Nouakchott

19:00 BKMA 1-0 Lernayin Artsakh

06:00 Treze Campina Grande PB 1-1 Perilima PB

20:00 Vasco (Youth) 6-0 Boavista (RJ) Youth

19:00 FC Isloch Reserves 1-3 FC Vitebsk Reserves

01:30 Vikingur Gota (W) 2-4 B36 Torshavn (w)

01:00 NSI Runavik (w) 2-2 Ki Klaksvik (w)

03:00 Golfklubbur Grindavikur 1-1 isbjorninn

03:00 KRIA 4-2 KFR Hvolsvollur

23:15 Tur Jaktorow 0-0 Blonianka Blonie II

16:30 Brisbane Knights 3-0 Oxley United

00:30 Al-Baq's 0-3 Al Wihdat Amman

22:30 Klubi 04 Helsinki 3-1 MP MIKELI

17:30 Grange Thistle SC 3-2 Virginia United

07:30 XV de Piracicaba 0-0 Oeste

05:00 Portuguesa Desportos 0-2 Ah so Santa SP

01:30 Sao Bernardo 1-0 Atibaia

21:00 Red Bull Brasil SP 1-2 Rio Claro

22:59 Al-Hala 2-1 Al Khaldiya

22:59 Al-Ittifaq 0-0 Al-Shabbab

01:30 Vikingur U19 1-0 Keflavik U19

01:30 Njardvik Grindavik GG U19 7-2 Valur KH Hlidarendi U19

01:00 IA Kari U19 7-2 Breidablik UBK U19 1

01:00 Fylkir/Ellidi U19 1-2 Fjolnir U19

16:45 MC EI Eulma U21 2-0 USM Annaba U21

16:30 SKAF Khemis Miliana U21 1-0 MC Saida U21

16:25 ASM Oran U21 0-0 Ain Defla U21

16:20 MO Constantine U21 0-3 CRB Ouled Djellal U21

16:20 RCB Oued Rhiou U21 0-0 MCB Oued Sly U21

16:15 WA Boufarik U21 2-2 USM El Harrach U21 1

16:15 NRB Teleghma U21 2-3 MSP Batna U21

16:15 RC Kouba U21 1-1 IB Lakhdaria U21

16:15 CA Batna U21 2-1 AS Khroub U21

16:10 JSM Bejaia U21 0-1 RC Arba U21

16:10 OM Arzew U21 3-2 IRB El Kerma U21

16:10 Tadjenant U21 0-1 US Chaouia U21

22:00 Chippa United 1-2 Bloemfontein Celtic

20:00 Moroka Swallows 0-0 Stellenbosch FC

20:00 Baroka FC 0-0 Tshakhuma TM

21:00 Telephonaat Bani Suweif FC 1-2 El Alominiom

21:00 Suhag 1-2 El Sharqia Dokhan

21:00 Qena SC 0-2 Beni Suef

21:00 1 El Alameen 1-0 Asmant Asyut

21:20 1 WA Boufarik 4-3 USM EL HARRACH 1

21:10 DRB Tadjenant 1-7 US Chaouia

21:00 US Remchi 2-0 CRB Ain Ouessara

21:00 MO Constantine 1-1 CRB Ouled Djellal

21:00 JSM Tiaret 1-0 CRB Temouchent

21:00 NRB Teleghma 4-1 MSP Batna

21:00 RC Oued Rhiou 0-1 MCB Oued Sly

21:00 CA Batna 1-0 AS Khroub

21:00 JSM Bejaia 1-0 RC Arba

21:00 MC El Eulma 0-0 USM Annaba

21:00 CR Beni Thour 1-2 A Bou Saada

21:00 WRB Msila 2-1 MO Bejaia

21:00 Hanshely 1-1 HB Chelghoum Laid

21:00 ES Ben Aknoun 2-0 USM Blida

21:00 SKAF Khemis Melina 1-0 MC Saida

21:00 1 OM Arzew 2-2 IRB El Kerma 1

21:00 RC Kouba 2-1 IRB Lakhdaria

21:00 ASM Oran 2-0 SC Ain Defla

19:00 LeeMan 2-1 Eastern A.A Football Team

23:30 Linkopings (w) 1-1 Kristianstads DFF (w)

00:00 SSV Ulm 1846 2-1 TSV Steinbach

22:00 Codru Lozova 2-4 FC Milsami

20:00 Zimbru Chisinau 1-1 Dinamo-Auto

00:00 AS Olympique de Missira 1-3 Stade Malien de Bamako

01:30 Racing Genk (w) 2-0 White Star Bruxelles (w)

01:00 1 Standard Liege (w) 2-7 Anderlecht (w)

01:00 Charleroi (w) 0-2 Eendracht Aalst (w)

00:00 Oxford United 0-3 Blackpool

16:35 Brisbane Olympic (w) 3-0 Eastern Suburbs SC (w) 1

07:30 Deportes Santa Cruz 1-7 Coquimbo Unido

05:00 Universidad de Concepcion 0-0 Union San Felipe

02:30 CD Magallanes 0-1 Rangers Talca

23:30 San Marcos de Arica 1-2 Deportes Temuco

22:59 1 CD Copiapo S.A. 0-2 Municipal Iquique

22:59 1 Cobreloa 2-2 Santiago Morning 1

22:00 Barnechea 0-1 Puerto Montt

01:00 Boca Unidos 1-1 Sportivo Las Parejas

15:35 Grange Thistle U23 4-3 Virginia United U23

14:25 Halswell United 1-2 Selwyn United

02:00 Ballymena United 0-3 Linfield FC

22:00 Larne FC 1-1 Crusaders 1

15:15 Burleigh Heads Reserves 1-1 Southport Warriors ML1

18:30 Five FC 0-2 AS Adema

16:05 Ajesaia 1-1 COSFA FC

01:45 Kelty Hearts 2-1 Brechin City

23:30 GAIS 2-3 Trelleborgs FF

23:30 Landskrona BoIS 2-1 Falkenberg

00:30 SC Heerenveen (w) 1-1 Excelsior Barendrecht (w)

04:10 Nueva Chicago 1-2 Estudiantes Rio Cuarto

02:00 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 1-4 F.C.Barcelona Futsal

01:00 Xota Navarra Futsal 3-6 DKV Seguros Zaragoza Indoor So

00:30 Paruro five foot 4-3 Cordoba Futsal

00:00 Real Betis Futsal 3-1 Peniscola Futsal

22:59 Antequera Futsal 1-4 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

01:30 1 Deportivo Muniz 1-0 Sportivo Barracas

00:45 Antalyaspor 0-2 Besiktas JK

13:00 Rines SS (W) 1-0 Kataka FC (W)

06:00 GA Sampaio 2-0 Rio Negro RR

04:00 Atletico Roraima 2-1 Nautico (RR)

22:00 FC Kuressaare 1-2 Trans Narva 1

16:40 Southside Eagles (w) 4-0 Mount Gravatt Hawks (W)

16:30 Toowong (w) 1-2 Caboolture FC (w)

03:30 Wydad Casablanca 3-1 Olympique de Safi

01:15 DHJ Difaa Hassani Jadidi 2-2 Maghrib Association Tetouan

21:45 Kuruvchi Bunyodkor 0-0 Navbahor Namangan

19:30 Kuruvchi Kokand Qoqon 2-3 Sogdiana Jizak

05:00 Costa Rica Beach Soccer 5-1 Turks Caicos Islands Beach Soccer

03:30 USA Beach Soccer 5-2 Trinidad-Tobago Beach Soccer

02:00 El Salvador Beach Soccer 7-1 Guatemalan beach foot

00:30 Bahamas Beach Soccer 10-2 Dominican Republic Beach Soccer

22:59 Panama Beach Soccer 8-1 Belize Beach Soccer

22:59 Shahin Bandar Anzali 1-4 Persepolis

20:00 Onduparaka FC 0-0 Bright Stars

20:00 Vipers 2-3 Mbarara City

20:00 Wakiso Giants FC 2-1 BUL FC

20:00 Airtel Kitara FC 3-1 Malaba youth Football

20:00 Busoga United 0-4 Express FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com