Kết quả trận Besiktas JK vs Borussia Dortmund, 23h45 ngày 15/09

Besiktas JK
Besiktas JK
1
Borussia Dortmund
Borussia Dortmund
2
Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Âu

Besiktas JK vs Borussia Dortmund


23:45 ngày 15/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Besiktas JK vs Borussia Dortmund


TLCA
1.58 : 0:0 : 0.55
TL bàn thắng:
4.34 : 3 1/2 : 0.15
TL Thắng - Hòa - Bại
199.00 : 18.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Besiktas JK vs Borussia Dortmund

 20'    0-1   goalJude Bellingham (Assist:Thomas Meunier)
 42'    Welinton Souza Silva yellow_card  
 45'      substitutionAxel Witsel↑Julian Brandt↓
 45'    Francisco Javier Montero Rubio yellow_card  
 45'    0-2   goalErling Haland (Assist:Jude Bellingham)
 55'      yellow_cardThomas Meunier
 61'    Kenan Karaman↑Cyle Larin↓ substitution  
 69'      substitutionMarius Wolf↑Jude Bellingham↓
 70'      substitutionYoussoufa Moukoko↑Donyell Malen↓
 70'      substitutionMarin Pongracic↑Mats Hummels↓
 76'    Atiba Hutchinson yellow_card  
 78'    Salih Ucan↑Atiba Hutchinson↓ substitution  
 79'      yellow_cardYoussoufa Moukoko
 86'      substitutionAnsgar Knauff↑Erling Haland↓
 89'    Gokhan Tore↑Rachid Ghezzal↓ substitution  
 90'    Francisco Javier Montero Rubio (Assist:Miralem Pjanic) goal 1-2  

Đội hình thi đấu Besiktas JK vs Borussia Dortmund

Besiktas JK Borussia Dortmund
30 Ersin Destanoglu
21 Fabrice NSakala
4 Francisco Javier Montero Rubio
23 Welinton Souza Silva
2 Valentin Rosier
5 Josef de Souza Dias, Souza
17 Cyle Larin
13 Atiba Hutchinson
15 Miralem Pjanic
18 Rachid Ghezzal
9 Michy Batshuayi
1 Gregor Kobel
24 Thomas Meunier
16 Manuel Akanji
15 Mats Hummels
13 Raphael Guerreiro
8 Mahmoud Dahoud
19 Julian Brandt
22 Jude Bellingham
11 Marco Reus
21 Donyell Malen
9 Erling Haland
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
28 Kenan Karaman
14 Mehmet Topal
20 Necip Uysal
11 Gokhan Tore
8 Salih Ucan
10 Oguzhan Ozyakup
12 Can Bozdogan
3 Ridvan Yilmaz
34 Fehmi Mert Gunok
28 Axel Witsel
25 Luca Unbehaun
39 Marius Wolf
35 Marwin Hitz
20 Reinier Jesus Carvalho
34 Marin Pongracic
30 Felix Passlack
36 Ansgar Knauff
18 Youssoufa Moukoko

Số liệu thống kê Besiktas JK vs Borussia Dortmund

Besiktas JK   Borussia Dortmund
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
2
12
 
Tổng cú sút
 
14
3
 
Sút trúng cầu môn
 
7
9
 
Sút ra ngoài
 
7
14
 
Sút Phạt
 
11
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
626
 
Số đường chuyền
 
467
88%
 
Chuyền chính xác
 
83%
9
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
0
12
 
Đánh đầu
 
12
4
 
Đánh đầu thành công
 
8
5
 
Cứu thua
 
2
24
 
Rê bóng thành công
 
21
16
 
Đánh chặn
 
29
11
 
Ném biên
 
14
0
 
Woodwork
 
1
23
 
Cản phá thành công
 
21
15
 
Thử thách
 
8
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
141
 
Pha tấn công
 
101
46
 
Tấn công nguy hiểm
 
56

19:00 Indonesia U23 2-3 U23 Australia

20:00 El Mokawloon El Arab 1-0 El Sharqia Dokhan

20:45 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-1 Lechia Gdansk

18:30 Unia Skierniewice 0-2 Lech Poznan

18:30 Lechia Zielona Gora 0-1 Arka Gdynia

21:00 Kazanka Moscow 7-1 Torpedo Vladimir

19:00 Sebeta City 0-1 Mekelakeya

19:00 CSF Baliti 3-0 FC Cahul-2005

17:00 CSF Sparta 1-3 Dinamo-Auto

17:00 CS Petrocub 6-0 Olimp Comrat

17:00 FC Sfintul Gheorghe 1-0 Victoria Bardar

20:00 Botev Plovdiv II 2-1 Neff supporting Simic

20:45 Persija Jakarta 0-1 Persebaya Surabaya

18:15 PSIS Semarang 0-1 Persib Bandung

15:15 PSM Makassar 0-0 Pstni

20:00 1 Torque Reserves 2-1 CA River Plate Reserves

19:00 Lokomotiv Sofia 0-2 Lokomotiv Plovdiv

19:30 Goiania (Youth) 5-2 Anapolina U20 1

16:00 FC Ilbirs 0-1 FC Abdish-Ata Kant 1

19:00 GIF Sundsvall U21 6-0 Orebro U21

19:00 Levadiakos 1-0 Asteras Tripolis

19:00 Anagenisi Karditsa 0-0 Kallithea

19:50 Oman Club 0-0 Dhufar

16:30 Garhwal Diamon 0-2 Delhi United

14:00 Sudeva Moonlight FC 0-1 Rangers SC

19:00 Preston (R) 3-0 Bolton (R)

19:00 Fleetwood Town Reserve 3-1 Accrington Stanley Reserves

17:00 FK Gomel Reserves 0-0 Shakhter Soligorsk Reserves

21:00 Rwanda (w) 0-3 Djibouti (w)

20:10 South Africa (w) 6-0 Mozambique (w)

20:10 Swaziland (w) 0-3 Zimbabwe (w)

20:10 Burundi (w) 1-0 Eritrea (w)

20:00 Zambia nữ 3-2 Malawi (w)

20:00 Ethiopia (w) 2-0 Uganda (w)

16:30 US Chaouia U21 2-0 JSM Skikda U21

16:30 CA Batna U21 2-0 JSM Bejaia U21

16:20 MO Bejaia U21 2-0 CA Bordj Bou Arreridj U21

16:20 Hamra Annaba U21 1-1 IRB Ouargla U21

16:20 WA Boufarik U21 2-0 USM Bel Abbes U21

16:15 MC EI Eulma U21 0-0 USM Khenchela U21

16:00 RC Kouba U21 0-1 ES Ben Aknoun U21

16:00 MCB Oued Sly U21 1-0 CRB Ain Oussera U21

21:00 SV Telfs 5-4 WSG Swarovski Tirol B

21:00 FC Kitzbuhel 0-0 SC Imst

20:00 SV Hall 1-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

19:00 SC Schwaz 2-0 Kufstein 1

16:00 Worgl Obi SV 6-2 SV Innsbruck

15:30 SVG Reichenau 4-2 SV Fugen

19:00 Naft Misan 2-1 Samarra

19:00 Zakho 0-1 AL Najaf

19:00 Naft Al Junoob 2-1 Al Diwaniya

21:00 NRB Teleghma 2-0 USM Annaba

17:00 Kairat Academy 1-0 Lashyn Karatau

20:15 Pakistan Navy 0-3 PAF FC

17:00 1 Muslim FC 1-2 Civil Aviation Authority FC

17:30 Shurtan Guzor 2-1 Yangiyer

19:30 Mansheiat Bani Hasan 0-3 Moghayer Al Sarhan

19:30 Ethad Al-Ramtha 1-0 Al Yarmouk

19:00 Cyprus U17 0-3 Greece U17

18:00 France U17 3-0 Moldova U17

20:00 Italy (w) U19 1-1 Norway (w) U19

20:00 Azerbaijan (w) U19 0-2 Poland (w) U19

19:00 1 Turkey (w) U19 0-3 Hungary (w) U19 1

19:00 England (w) U19 1-0 Switzerland (w) U19

19:00 Denmark (w) U19 2-1 Finland (w) U19

19:00 Ireland (w) U19 2-0 Northern Ireland (w) U19 1

18:30 Kazakhstan (w) U19 0-1 Lithuania (w) U19

18:30 Bulgaria (w) U19 2-0 Greece (w) U19

18:00 Faroe Islands (w) U19 0-5 Belarus (w) U19

18:00 Cyprus (w) U19 2-4 North Macedonia (w) U19

16:00 malta (w) (U19) 0-1 Georgia (w) U19

19:30 1 SC Weiz 1-1 SG Austria Klagenfurt

16:30 Lafnitz 3-3 Wolfsberger AC

19:30 Al-Arabi 1-1 Al Kiswa

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Nabek

19:00 Al-Dumair FC 1-2 Al-Mohafza

16:05 Australia nữ 2-2 Brazil nữ

18:00 FC Achva Kfar Manda 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Maccabi Ironi Tirat HaCarmel 2-2 Maccabi Kabilio Jaffa

18:00 Maccabi Shaarayim 1-0 Maccabi Bnei Raina

18:00 Maccabi Yavne 0-2 Kafr Qasim

18:00 MS Tseirey Taybe 1-1 Maccabi Tzur Shalom

18:00 Bnei Eilat 0-4 Hapoel Kfar Saba

18:00 Moadon Sport Tira 2-1 Tzeirey Tira

18:00 Rubi Shapira 0-5 Ironi Tiberias

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Bikat Hayarden

21:00 Azerbaijan (w) 1-2 malta (w)

21:00 Ukraine (w) 0-6 Spain (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 0-4 Russia (w)

18:30 North Macedonia (w) 2-3 Luxembourg (w)

18:15 PSKC Cimahi 1-2 Cilegon United

15:15 PSCS Cilacap 0-2 Persis Solo FC

18:45 Se Wan Boy 0-0 Urartu 1

16:45 Ararat Yerevan 1-0 FK Van Charentsavan

20:00 Horitschon 2-6 Parndorf

19:00 SV Frauental 3-2 Leoben

19:00 Annabichler SV 1-1 SK Austria Klagenfurt Amateure

15:30 Slovan HAC 4-0 Favoritner AC

20:30 JDR Stars 1-0 Venda

20:30 Richards Bay 1-0 Pretoria Callies

19:30 Altay Spor Kulubu 5-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Boluspor 1-0 Carsambaspor

18:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 Bergama Belediyespor

18:00 Eyupspor 2-0 Bukaspor

18:00 Amedspor 3-2 Tarsus Idman Yurdu

17:00 Ankaragucu 2-0 Somaspor

21:00 Metallurg Lipetsk 0-2 CSKA Moscow

19:00 Gazovik Orenburg 0-3 Dynamo Moscow

21:00 SC Columbia Floridsdorf 5-1 Rapid Oberlaa 1

20:30 Viktoria Bregenz 2-1 RW Rankweil

19:00 Liesing Atzgersdorf 4-2 SC Ostbahn XI

19:00 Wiener Akademik 3-1 1210 Wien

19:00 SU Tillmitsch 3-0 Deutschlandsberger SC

18:30 1 Post SV Wien 2-1 SV Gerasdorf Stammer

16:00 SV Aspern 1-0 Ask Ober Sankt Veit

16:00 Lustenau 2-3 SC Bregenz

15:30 Gersthofer SV 1-3 SV Donau

15:30 FC 1980 Wien 0-3 SV Wienerberger

15:15 LAC Inter 6-0 FC Brigittenau

15:00 UFK Schwemm 2-5 DSV Fortuna 05

16:40 Punjab FC 0-0 Khalsa FC Chandigarh

19:15 Villariga pa 3-2 Tiradentes PA

17:30 FK Qabala II 6-0 Zira FK II

17:30 Sabah II 1-3 FK MOIK Baku

17:00 Qaradag Lokbatan 2-0 Sabayi II 1

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Hebei Gongfu

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Xiamen Ludao

20:00 NK Belisce 1-5 Hajduk Split

18:00 Rudes 0-2 ZNK Osijek

16:00 Mandala (w) 0-2 Ugyen Academy (W)

19:30 Verona U20 2-1 Udinese U20

19:00 Bristol City U23 0-2 Queens Park Rangers U23

18:00 Ipswich U23 1-2 Cardiff City U23

19:00 Filiasi 1-1 Hermannstadt

19:30 Arua Hill SC 0-0 Onduparaka FC

19:00 Tooro United 1-1 Gaddafi FC

19:00 Uganda Police FC 0-1 Wakiso Giants FC

19:00 1 BUL FC 0-1 Express FC

20:00 Acassuso Reserves 2-0 Villa San Carlos Reserves

20:00 River Plate R 0-3 Argentinos Jrs Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657