Kết quả trận Bnei Eilat vs Hapoel Ashkelon, 16h45 ngày 21/01

Bnei Eilat
Bnei Eilat
1
Hapoel Ashkelon
Hapoel Ashkelon
0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Israel

Bnei Eilat vs Hapoel Ashkelon


16:45 ngày 21/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Bnei Eilat vs Hapoel Ashkelon

 16'    Moshe Dvora goal 1-0  

Đội hình thi đấu Bnei Eilat vs Hapoel Ashkelon

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Bnei Eilat vs Hapoel Ashkelon

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

02:00 Eintracht Frankfurt 1-1 Glasgow Rangers

17:30 Urawa Red Diamonds 3-3 Yokohama Marinos

17:00 Vissel Kobe 0-1 Kawasaki Frontale

17:30 Seongnam FC 2-2 Suwon City

17:30 Gangwon FC 1-0 FC Seoul

17:00 Pohang Steelers 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors

17:00 Ulsan Hyundai FC 1-0 Jeju United

16:05 Adelaide United 0-0 Melbourne City

02:00 Al-Nejmeh 1-1 East Riffa 1

02:00 Al-Ansar (LIB) 1-1 Al Kuwait SC

02:00 1 Shbab Alkhaleel 0-3 Dhufar

22:00 Teshrin SC 0-0 Hilal AL Quds 1

22:00 Al-Seeb 1-0 Jableh SC

22:00 Bashundhara Kings 1-0 Maziya

22:00 Al-Riffa 2-3 CD Arabe Unido

18:00 Gokulam Kerala FC 4-2 ATK Mohun Bagan

22:30 Sparta Praha (w) 0-2 Slavia Praha (w)

22:00 SFK 2000 Sarajevo (w) 4-1 ZFNK Emina (W)

19:00 Paro FC 1-0 Thimphu City

01:00 NBE SC 0-0 Al Ahly SC

01:00 Brescia 1-2 Monza

17:00 Omiya Ardija 0-1 Grulla Morioka

23:45 Excelsior SBV 3-0 Heracles Almelo

22:00 Club Africain 0-1 ES du Sahel

21:00 ES Hamam-Sousse 1-1 Esperance Sportive Zarzis

21:00 Olympique de Beja 2-0 Etoile Metlaoui

20:00 Irtysh 1946 Omsk 1-1 FK Orenburg-2

18:30 Dinamo Barnaul 3-0 Nosta Novotroitsk

17:30 Bucheon FC 1995 0-1 Gyeongnam FC

17:30 Ansan Greeners FC 0-1 Chungnam Asan

01:45 Northampton Town 0-1 Mansfield Town

05:00 Nacional Montevideo 2-3 Velez Sarsfield

05:00 Atletico Paranaense 2-0 Libertad

05:00 Palmeiras 1-0 Club Sport Emelec

20:00 FC Istiklol Dushanbe 3-1 Regar-TadAZ Tursunzoda

19:00 Faizkand 2-2 CSKA Pamir Dushanbe

19:00 Khujand 1-0 FC Istaravshan

19:00 FC Khatlon 1-0 Ravshan Zafarobod

20:00 Wolaita Dicha 0-1 Sidama Bunna

17:00 Defence Force FC 1-2 Fasil Kenema

14:00 Welkite Ketema 1-2 Sebeta City

22:59 Immigration FC 0-0 Bombada FC

22:59 Kanifing East FC 1-0 Kiang West FC

19:15 Johor Darul Takzim 2-2 Pahang

22:59 Azam 1-1 Simba Sports Club

06:00 Miami FC 1-1 Detroit City

20:00 Deportivo Maldonado Reserve 2-1 CA River Plate Reserves

20:00 Liverpool Montevideo Reserve 3-0 Plaza Colonia Reseves 1

21:30 Nassaji Mazandaran 2-1 Persepolis Pakdasht

20:00 Iskenderun FK 2-1 Yeni Orduspor

19:30 76 Igdir Belediyespor 3-2 Aksarayspor

01:45 Hidrolandense U20 2-0 Atletas de Jesus U20

01:00 EC Prospera U20 0-6 Criciuma SC (Youth)

18:15 Shakti FC 3-1 Youngsters Delhi

22:59 Renaissance Zmamra 2-1 Maghrib Association Tetouan

22:00 Al-Taawon Youths 0-1 Al-Shabab (Youth)

20:25 Al-Ittihad (Youth) 0-0 Al-Faisaly Harmah Youth

20:25 Al Ahli Jeddah (Youth) 0-1 Ohud Medina Youths

20:10 Al-Orubah Youths 1-4 Arar (Youth)

20:05 Al Raed U20 0-1 Al-Qadasiya (Youth)

19:55 Al-Hilal (Youth) 1-0 Al Wehda (Youth)

19:50 Al-Tai (Youth) 0-2 Al-Nasr (Youth)

19:40 Al Khaleej Youths 0-0 Al-Jeel Youths

19:40 Al-Fath (Youth) 2-2 Al-Ettifaq (Youth)

03:00 CD Puerto Quito 1-0 SC Imbabura 2

05:45 America de Cali (w) 2-0 Junior (w)

01:00 Lyra-Lierse Berlaar 2-2 Spouwen Mopertingen

01:45 Glebe North FC 0-1 St. Mochtas

22:00 GAJ Mace 6-2 Zagreb Hask 1

22:00 NK Vrapce 2-1 NK Lucko

22:00 Tekstilac Ravnice 1-1 NK Mladost Petrinja

22:00 1 HNK Segesta Sisak 0-1 NK Maksimir 1

22:00 NK Vrbovec 4-1 NK Tresnjevka

22:00 Trnje 3-1 NK Zagorec Krapina

22:00 1 NK Udarnik Kurilovec 1-1 DUGO SELO

22:00 Super Nova 0-3 FK Spartaks Jurmala

22:00 Riga FC 2-0 BFC Daugavpils

06:00 North Carolina (w) 1-2 Orlando Pride (w)

21:00 Gawin Sleza Wroclaw 4-0 Zaglebie Lubin B

22:00 AS Togo-Port 0-2 ASC Kara

22:00 Aduana Stars 0-0 Elmina Sharks

22:00 WAFA 0-1 Accra Lions

22:00 Real Tamale United 2-2 Bechem United

22:00 Legon Cities FC 2-1 Ghana Dream FC 1

22:00 King Faisal 1-0 Techiman Eleven Wonders

22:00 Karela United FC 1-0 Great Olympics

22:00 Accra Hearts of Oak 1-0 Bibiani Gold Stars

22:00 Berekum Chelsea 0-0 Medeama SC

21:15 Ajman Club U21 1-0 Wasl Dubai U21

21:15 Al-Jazira(UAE) U21 2-1 Khor Fakkan U21

21:15 Al-Sharjah U21 2-1 Baniyas SC U21

21:15 Al Ain SCC U21 3-2 Al-Nasr(KSA) U21

21:15 Al Ain U21 3-2 Al Nasr Dubai U21

21:15 Al Urooba U21 1-1 Emirates Club U21

21:15 Shabab Dubai U21 4-1 Al-Dhafra U21

20:30 Football Club Nave Yosef U19 3-3 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 1

20:30 SC Haifa Robi Shapira U19 0-1 Hapoel Haifa U19

20:30 Hapoel Nof HaGalil U19 4-0 Beitar Nes Tubruk U19 1

20:30 Maccabi Achi Nazareth U19 1-2 MS Pardes Hana Karkur U19

20:30 Hapoel Hod Hasharon U19 0-1 Maccabi Yaffo Kabilio U19

20:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 0-1 Maccabi Herzliya U19

20:30 Gadna Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Jerusalem Malka U19 1

20:30 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19 0-2 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

20:30 Hapoel Qiryat Ono U19 0-1 Maccabi Ein Mahal Jamal U19

05:15 CA River Plate 1-2 Cuiaba

05:15 Ayacucho Futbol Club 0-2 Everton CD

21:00 ZFK Kamenica Sasa (w) 4-0 ZFK AS Junajted Struga (w)

01:00 Malacateco 1-1 C.S.D. Comunicaciones

02:00 B36 Torshavn 0-2 Vikingur Gotu

00:45 TB/FCS/Royn 1-4 07 Vestur Sorvagur

00:30 KI Klaksvik 3-0 IF Fuglafjordur

00:00 HB Torshavn 2-1 AB Argir

16:00 1 Toronto Awaba 0-1 New Lambton FC

00:30 Esbjerg U19 2-2 Odense BK U19

06:30 West Chester United 1-3 Reading United

06:00 Charlotte Independence 2 0-0 North Carolina FC II

06:00 Charlotte Independ B 0-0 North Carolina FC U23

23:30 Helsingor 1-2 Lyngby

23:30 1 Esbjerg 2-3 Fremad Amager 1

23:30 Nykobing FC 0-1 AC Horsens

23:30 Hvidovre IF 3-1 Fredericia

15:00 Independenta Baia Mare (w) 1-0 Banat Girls (w)

01:00 Sharjah Brasil U20 2-1 Salto SP U20 1

01:00 Andradina SP Youth 1-1 Penapolense (Youth)

01:00 Votuporanguense (Youth) 1-2 Mirassol FC Youth

01:00 CA Taquaritinga SP U20 0-3 Ferroviaria SP (Youth)

01:00 1 SKA Brasil Youth 2-1 OSTO youth team

01:00 Sharjah SP Youth 2-1 Salto SP Youth 1

01:00 Noroeste (Youth) 3-0 Sao Carlos (Youth) 1

01:00 Portuguesa (Youth) 1-1 Ibrachina Youth 1

01:00 CA Metropolitano U20 2-2 Colorado Caieiras SP Youth

01:00 Francana Youth 0-0 Inter Bebedouro SP Youth

01:00 Paulista (Youth) 2-3 Guarani SP (Youth)

01:00 GD Saocarlense Youth 2-2 XV de Jau (Youth)

01:00 Independente SP Youth 2-2 Capivariano FC SP Youth

01:00 Catanduva/SP Youth 0-4 Gremio Novorizontin (Youth)

01:00 1 Comercial FC U20 0-2 Botafogo-SP (Youth)

01:00 Olimpia SP U20 0-3 Monte Azul SP (Youth)

01:00 Assisense SP U20 0-4 Aracatuba SP Youth

01:00 America SP (Youth) 1-0 Tanabi SP (Youth)

03:00 KRIA 1-10 Hviti Riddarinn

03:00 KFR Hvolsvollur 3-3 Golfklubbur Grindavikur 1

03:00 Lettir Reykjavik 1-4 IBU Uppsveitir

03:00 Berserkir Midas 4-1 KB Breidholt

21:00 Proodeftiki FC 0-0 Makedonikos

21:00 Ilioupoli 1-1 Agrotikos Asteras

21:00 1 Iraklis Larisas 1-3 Rouf FC 1

15:45 Indian Bank 2-2 Chennai Customs

20:00 Bumamuru 1-0 Bujumbura City

20:00 Aigle Noir 1-2 Flambeau du Centre

23:30 SFM Senec 1-0 Kalinkovo

22:30 SKM Liptovsky Hradok 1-1 TJ Banik Kalinovo

22:30 Rimavska Sobota 0-1 Fomat Martin

22:30 Novohrad Lucenec 0-0 Jednota Banova

22:30 Cadca 1-5 Rakytovce

22:30 MFK Zarnovica 1-2 FK Podkonice

22:30 Tatran Krasno nad Kysucou 1-0 SK Pramen Kovacova

22:30 FTC Filakovo 1-0 Dolny Kubin

22:30 Liptovska Stiavnica 1-3 TJ Tatran Oravske Vesele

00:00 Asarums IF FK 0-2 Kristianstads FF

00:00 Forsbacka IK 2-0 Sandvikens AIK FK

19:00 1 Suphanburi FC 2-3 Buriram United

18:00 BEC Tero Sasana 1-2 Nakhon Ratchasima

22:00 CR Belouizdad 1-0 ES Setif

21:00 Tromso U19 1-3 Valerenga U19

19:30 Sogndal U19 4-5 Viking U19

21:00 UKS Loczki Wyszkow (W) 3-5 GSS Grodzisk Wielkopolski (W)

00:30 VfB Lübeck II 3-3 SV Frisia 03

00:30 TSV Bordesholm 1-2 SV Todesfelde

00:00 Dornbreite Lubeck 2-0 TSV Kronshagen

02:00 Rubio nu 0-1 River Plate (PAR)

21:00 Sportivo Iteno 1-1 2 de Mayo PJC

01:00 Fram/Ulfarnir U19 5-2 Keflavik U19

22:00 Djurgardens U19 4-4 Helsingborg IF U19

22:30 EIF Academy 3-2 BK-46 Karis Karjaa

22:30 RPS Lions 0-3 KJP

01:00 Najran SC 3-0 Bisha FC

23:45 Al-Orubah 1-1 Al-Akhdoud

23:20 Al-Ameade 1-1 Al-Jabalain 2

23:10 Al-Draih 1-2 AL-jeel 1

22:59 Hajer 2-0 Al-Qadasiya

22:59 Fenerbahce U19 1-2 Galatasaray U19

16:00 Kocaelispor U19 3-1 Denizlispor U19

16:00 Istanbulspor U19 1-1 Altinordu U19

20:00 1 Trinidad Tobago Police FC 2-2 AS Kigali

22:00 FK Neptunas Klaipeda 0-1 FK Zalgiris Vilnius

22:00 DFK Dainava Alytus 0-2 FK Panevezys

00:30 Odd BK (W) 0-1 Stabaek (w)

00:30 Ovrevoll Hosle(w) 4-3 Honefoss (w)

00:00 Ullensaker/Kisa IL (W) 0-4 Lyn (w)

23:30 Runar (w) 0-8 Roa (w)

22:59 De Lude Fu Overseas (w) 0-12 SK Brann (W)

22:59 Grei (w) 0-2 Kolbotn (w)

22:59 Fart (w) 0-9 Valerenga (w)

22:59 Viking (W) 1-3 Avaldsnes (w)

22:59 Tynset (w) 0-12 LSK Kvinner (w)

00:00 Real Bamako 0-0 Djoliba

21:00 Audace Cerignola 3-0 FB Brindisi 1912

21:00 ASD San Luca 3-3 Santa Maria

21:00 Sassari Torres 0-0 USD Latte Dolce

21:00 Real Monterotondo 0-3 Giugliano

21:00 AS Ostia Mare 0-1 Atletico Uri 1

21:00 Team Nuova Florida 2-1 Aprilia 1

21:00 Cynthiabalonga 7-2 ASD Lanusei

21:00 Cassino 1-1 Insieme Formia

20:30 Carbonia 2-0 Vis Artena

20:00 Arzachena 2-0 Afragolese 1944

19:00 ASD Muravera 1-3 Gladiator

02:00 Crusaders Newtownabbey Strikers (w) 5-2 Lisburn (w)

01:45 Sion Swifts (w) 1-1 Glentoran (w)

01:45 Derry City (w) 1-3 Linfield (w)

01:45 Cliftonville LFC (w) 8-0 Mid Ulster (w)

22:59 Amitie FC 0-3 ASC Linguere

22:59 Ajel De Rusfique 0-0 Generation Foot

22:59 ASC Yeggo 1-3 Thies FC

03:30 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-0 Alianza San Salvador

22:59 VIFK 5-2 GBK Kokkola

01:45 Tre Penne 1-0 Tre Fiori

01:45 1 SP La Fiorita 2-1 S.S Pennarossa 1

01:00 Guerreros DD 0-1 Chilpancingo

22:00 Saku Sporting (w) 8-0 Tammeka Tartu (w)

22:59 1 Unia Kosztowy 0-2 Ks Unia Dabrowa Gornicza

22:00 Mamry Gizycko 0-1 Wikielec

01:00 Atletico de Madrid U19 1-0 Alcorcon U19

22:59 CF Juventud Laguna U19 2-2 Union Viera CF U19

22:00 Opava II 1-3 FK Bohumin

19:30 Blue Eagles 0-0 Civo United

22:59 TJ Spartak Myjava(w) 6-0 FK Nove Zamky (w)

22:30 Petro Atletico de Luanda 3-1 Sagrada Esperanca

19:00 Gyori ETO U19 2-2 Puskas Akademia FehervarU19

18:00 Kecskemeti TE U19 2-1 NergihasaU19

22:59 Tajikistan U16 0-2 Uzbekistan U16

20:00 Iran U16 1-0 Afghanistan U16 1

01:00 international Leipzig FC 0-3 Wacker Nordhausen

00:30 Eintracht Trier 0-0 TUS Mechtersheim 1

01:00 Royal Knokke 0-2 FCV Dender EH

01:00 RFC de Liege 4-0 Dessel Sport

22:20 Real Esteli (W) 2-0 Juventus Managua (W)

00:30 Gjovik Lyn 1-1 Raufoss

00:00 Harstad 2-1 Senja

00:00 Lokomotiv Oslo 1-2 Eidsvold Turn

23:30 Nordstrand 0-1 Frigg

22:59 Orkla 3-6 Stjordals Blink

22:59 Baerum SK 1-1 Kvik Halden

22:59 SK Trygg Lade 1-2 Levanger FK

22:59 Ullern FC 3-0 Asker

22:59 SK Herd 0-2 Molde

22:59 Rade 0-0 Fredrikstad

22:59 Voss 0-7 Brann

22:59 Bremnes IL 2-5 Oygarden FK

22:59 Os Turn Fotball 5-5 Asane Fotball

22:59 1 Bossekop 0-2 Alta

22:59 Traff 3-3 Vard Haugesund

22:59 Pors Grenland 2-3 FK Arendal

22:59 Brumunddal 0-0 Strommen

22:59 Finnsnes 2-4 Tromsdalen

22:59 Skjetten Fotball 0-3 Ullensaker/Kisa IL

22:00 Junkeren 1-1 Mjolner

00:00 Vasteras SK FK 2-2 Jonkopings Sodra IF

00:00 Skovde AIK 0-0 Orebro

00:00 Utsiktens BK 2-2 Landskrona BoIS

00:00 Orgryte 1-2 Trelleborgs FF

00:00 TUS Maccabi 3-0 Berlin Hilalspor

00:00 BSV Rehden 1-0 SV Meppen

02:15 Afturelding (w) 1-3 Stjarnan Gardabaer (w) 1

00:30 Trottur Reykjavik (w) 4-1 Thor KA Akureyri (w)

19:00 Bayswater City 10-1 Kingsley Westside

18:00 1 Mandurah City 1-1 Inglewood United 2

17:30 Emerald FC 2-4 Sorrento F.C. 1

17:10 Waverley Old Boys 1-1 Wollongong Wolves

16:45 Redlands United FC 1-1 Sunshine Coast FC

16:45 Blacktown City Demons 2-1 Sutherland Sharks

16:30 Canterbury Bankstown FC 1-4 Lindfield FC

16:30 Western Pride 3-3 Broadbeach United

16:30 Caboolture FC 0-4 Moreton Bay United

16:30 Bentleigh greens 3-0 St Albans Saints

16:00 Adamstown Rosebuds FC 1-2 Lake Macquarie

16:00 St George City FA 4-2 Dulwich Hill SC

16:00 Magpie Magpie 0-8 Magpies Crusaders

16:00 Whittlesea United 4-0 Upfield SC

16:00 Maitland 6-0 Lambton Jarvis

15:30 Edgeworth Eagles FC 2-2 Weston Workers FC

15:30 1 West Canberra Wanderers 3-3 OConnor Knights

15:00 Valentine 1-3 Broadmeadow Magic

22:59 ASEC MIMOSAS 3-2 Stella Club d'Adjame

17:15 Khalibari Youth FC 1-2 Mahabir Club

14:00 Planning Boys United 3-1 RC32 Football Academy

00:30 UFC Altenmarkt 0-0 SV Strasswalchen

18:00 Khovd 2-5 SP Falcons

15:00 BCH Lions 2-5 FC Ulaanbaatar

12:00 Khangarid Klub 0-3 Erchim

21:15 Al Ittihad Kalba Reserves 4-3 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 1

21:00 CS Noroc (w) 4-0 Real Succes-SS11 (w)

21:00 Agarista CSF Anenii Noi (W) 4-0 FC Belceanka (w)

22:30 SK Olympia Rajecko 2-0 Bosonohy

01:50 Jardim America U20 3-1 Belavistense U20

01:30 Itumbiara U20 0-0 America GO U20

01:30 Aragoiania U20 4-2 Rioverdense U20

00:00 Volta Redonda U20 2-2 Bangu U20 1

19:30 Confianca SE Youth 1-1 AD Frei Paulistano U20

22:59 JK Tallinna Kalev II 1-5 Tabasalu Charma

17:00 FC Gifu 3-0 Gainare Tottori

06:00 Coruripe Al 4-0 CEO AL

05:00 Nova Venecia FC 2-0 Vilavelhense

23:30 Nomme JK Kalju 0-1 Levadia Tallinn

22:00 Parnu JK Vaprus 1-1 Tallinna JK Legion

21:30 Flora Paide 4-2 Trans Narva

01:45 Rockmount 3-0 University College Cork

01:00 Artsul RJ 1-1 Volta Redonda 1

01:00 Goncalense 0-0 CFRJ Marica RJ

00:15 Maghreb Fez 1-1 Wydad Casablanca

18:45 Termez Surkhon 2-4 Sogdiana Jizak

18:45 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1 Pakhtakor

19:00 Vietnam (w) 1-0 Myanmar (w)

15:30 Thái Lan (nữ) 3-0 Philippines (w)

04:00 Campinense 0-0 Ypiranga(RS)

00:00 Yong Sports Academy 0-2 Les Astres FC

22:00 Djiko FC de Bandjoun 2-1 AS Fortuna Mfou

22:00 Panthere Sportive du Nde 0-1 Canon Yaounde

22:00 OFTA of Kribi 1-1 Avion Academy

22:00 Coton Sport 3-0 Eding Sport FC

21:40 Bamboutos de 0-0 New Star De Douala

21:30 Renaissance Ngoumou 0-2 Yafoot FC

21:30 Colombe du Dja et Lobo 2-0 Tonnerre Yaounde

21:30 Fauve Azur Elite 1-1 APEJES Academy 2

21:30 UMS de Loum 1-1 The dragon of Yaounde

20:00 Stade Renard de Melong 0-0 Union Douala

20:00 1 PWD de Bamenda 1-3 Fovu Baham

22:59 FK Zeljeznicar 0-0 Borac Banja Luka

22:59 NK Siroki Brijeg 0-1 FK Tuzla City

22:00 Synot Slovacko 3-1 Sparta Praha

22:59 NK Dubrava Zagreb 3-1 Kustosija

22:00 FK Krupa 2-0 Rudar Prijedor 1

17:00 Shonan Bellmare 1-0 Jubilo Iwata

17:00 Kashiwa Reysol 0-1 Kyoto Sanga

17:00 Tokushima Vortis 0-2 Nagoya Grampus

17:00 FC Tokyo 0-0 Avispa Fukuoka

17:00 Consadole Sapporo 1-1 Sagan Tosu

17:00 Oita Trinita 3-3 Cerezo Osaka

17:00 Shimizu S-Pulse 2-1 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Gamba Osaka 1-3 Kashima Antlers

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657