Kết quả trận Bohemians 1905 vs FK MAS Taborsko, 16h00 ngày 28/06

Bohemians 1905
Bohemians 1905
5
FK MAS Taborsko
FK MAS Taborsko
3
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

Bohemians 1905 vs FK MAS Taborsko


16:00 ngày 28/06/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Bohemians 1905 vs FK MAS Taborsko


TLCA
0.46 : 0:0 : 1.61
TL bàn thắng:
3.12 : 8 1/2 : 0.20
TL Thắng - Hòa - Bại
1.08 : 5.40 : 81.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 1

Diễn biến chính Bohemians 1905 vs FK MAS Taborsko

 7'    Novák goal 1-0  
 39'    1-1   goalTolno
 44'    Vala goal 2-1  
 70'    2-2   goal
 79'    Bartek goal 3-2  
 82'    3-3   goal
 85'    Kovařík goal 4-3  
 85'    goal 5-3  

Đội hình thi đấu Bohemians 1905 vs FK MAS Taborsko

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Bohemians 1905 vs FK MAS Taborsko

Bohemians 1905   FK MAS Taborsko
5
 
Phạt góc
 
0
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
21
 
Tổng cú sút
 
12
10
 
Sút trúng cầu môn
 
5
11
 
Sút ra ngoài
 
7
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
115
 
Pha tấn công
 
89
78
 
Tấn công nguy hiểm
 
42

17:30 Gangwon FC 1-0 Daegu FC

17:00 Suwon City 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors

18:00 Viettel FC 0-0 Kuala Lumpur

21:30 FC Flora Tallinn (w) 0-2 Gintra Universitetas (w)

14:30 Getafe B 2-4 CD Artistico Navalcarnero

21:00 Peresvet Podolsk 2-4 Arsenal Tula II

21:00 FK Znamya Noginsk 1-2 Saturn Moscow 1

20:00 Irtysh 1946 Omsk 0-2 FK Zenit Izhevsk

18:00 Zvezda Sint Petersburg 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

18:00 1 Baltika-BFU Kaliningrad 1-1 Zorkyi Krasnogorsk

18:00 1 Dinamo Barnaul 1-3 Amkar Perm 1

17:00 Chertanovo Moscow 2-2 Dynamo Vologda 1

17:00 Strogino Moscow 4-2 SY Sakhalinsk 1

17:00 Khimki (R) 0-0 Zenit Penza 1

17:00 1 Dinamo Vladivostok 2-2 Salyut-Energia Belgorod

16:00 1 Balashikha 0-1 FK Kolomna

13:00 SKA Khabarovsk II 0-1 FK Kaluga 1

21:30 Al-Garrafa 1-1 Al-Wakra

18:45 Albirex Niigata FC 7-1 Young Lions

20:00 Terengganu 1-2 Johor Darul Takzim

15:30 Laconi Lian 1-3 Hantharwady United

18:30 Than KSVN (w) 0-2 Ha Noi (w)

21:00 Sao Goncalo/Niteroi U20 0-0 Duque de Caxias RJ U20 1

20:30 Ceres U20 0-0 Cabofriense U20

17:45 Uttarakhand FC 0-6 Vatika FC

19:00 Wigan U21 5-0 Watford U21

21:30 Utsiktens BK U21 2-2 IFK Goteborg U21

17:30 Shillong Lajong FC 5-0 Ryntih SC

15:20 Broadmeadow Magic Reserves 2-1 Lambton Jaffas Reserves

16:30 Western Spirit 1-2 Pine Hills

18:45 Subiaco AFC (w) 2-5 Perth SC (w)

20:45 BKMA II 6-0 Urartu II

20:45 FC West Armenia 0-2 Ararat Yerevan II

20:30 Gandzasar Kapan 1-3 Pyunik B

19:30 Ferroviario U20 2-4 Juazeiro/BA U20

15:30 Bangalore Eagles 2-1 Bangalore Dream United FC

17:00 Sporting Lisbon Sad U23 3-3 CD Mafra U23

17:00 Estrela FC U23 0-2 Maritimo U23

19:00 1 Brann u19 1-3 Stabaek U19

16:30 Brisbane Strikers 1-0 Rochedale Rovers

20:00 Barra da Tijuca 3-2 Artsul RJ

20:00 Araguari AC U20 0-4 America MG (Youth)

21:00 AL-Karmel 0-3 Al Hashemeya

15:00 Kunshan FC 1-1 Shenyang City Public

15:00 Nantong Zhiyun 3-0 Xinjiang Tianshan Leopard

15:00 Shanxi Chang An Athletic FC 1-1 Qingdao Youth Island

17:00 Benfica U19 6-2 Nacional U19

16:50 Brisbane City 1-2 Gold Coast Knights

20:00 Indonesia U16 1-1 Myanmar U16

15:30 Thailand U16 0-2 Vietnam U16

16:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-3 Peninsula Power U23

21:00 Senegal U23 1-1 Algeria U23

20:00 Iran U19 2-2 Kyrgyzstan U19

17:30 Morocco U23 0-2 U23 Ả Rập Xê-út

17:30 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 3-2 Cameroon U23

16:30 Bentleigh greens 1-2 Sydney FC

16:30 Modbury Jets 0-4 FC Macarthur

21:10 Internacional RS U20 3-0 Sao Jose EC U20

21:30 1 Lekie Filles FC (W) 1-2 Louves Minproff (w)

19:30 FC Ebolowa (w) 0-1 Caiman Douala (w)

21:00 OTMK Olmaliq 4-0 Lokomotiv Tashkent

20:00 1 UiTM FC 4-1 FAM-MSN Project Squad

16:00 Kelantan 1-2 Perak

21:00 Sarmiento Junin Reserve 3-1 Huracan Reserves

21:00 Central Cordoba SdE Reserves 0-3 Atletico Tucuman Reserve

21:00 1 Arsenal de Sarandi Reserves 0-1 Colon Reserves 1

20:00 1 Deportivo Camioneros Reserves 1-3 CA Atlanta Reserves

20:00 2 CA Independiente Reserves 1-2 Lanus Reserves

17:30 Urawa Red Diamonds 3-0 Nagoya Grampus

17:00 Avispa Fukuoka 1-0 Vissel Kobe

17:00 Kawasaki Frontale 2-2 Cerezo Osaka

17:00 1 Yokohama Marinos 1-2 Hiroshima Sanfrecce

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657