Kết quả trận Brighton Hove Albion vs Newcastle United, 03h00 ngày 21/03

Brighton   Hove Albion
Brighton Hove Albion
3
Newcastle United
Newcastle United
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Brighton Hove Albion vs Newcastle United


03:00 ngày 21/03/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Brighton Hove Albion vs Newcastle United


TLCA
0.44 : 0:0 : 1.92
TL bàn thắng:
7.69 : 3 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 18.00 : 200.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Brighton Hove Albion vs Newcastle United

 45'    Leandro Trossard (Assist:Joel Veltman) goal 1-0  
 45'      substitutionJeff Hendrick↑Isaac Hayden↓
 51'    Danny Welbeck (Assist:Leandro Trossard) goal 2-0  
 62'      substitutionJacob Murphy↑Joseph Willock↓
 63'      yellow_cardPaul Dummett
 68'    Neal Maupay (Assist:Pascal Gross) goal 3-0  
 77'      substitutionSean Longstaff↑Miguel Angel Almiron Rejala↓
 79'    Alexis Mac Allister↑Leandro Trossard↓ substitution  
 84'    Andi Zeqiri↑Danny Welbeck↓ substitution  
 89'    Davy Propper↑Jakub Moder↓ substitution  

Đội hình thi đấu Brighton Hove Albion vs Newcastle United

Brighton Hove Albion Newcastle United
26 Robert Sanchez
34 Joel Veltman
5 Lewis Dunk
3 Ben White
15 Jakub Moder
8 Yves Bissouma
14 Adam Lallana
13 Pascal Gross
11 Leandro Trossard
18 Danny Welbeck
9 Neal Maupay
1 Martin Dubravka
19 Javier Manquillo Gaitan
6 Jamaal Lascelles
2 Ciaran Clark
3 Paul Dummett
28 Joseph Willock
8 Jonjo Shelvey
14 Isaac Hayden
9 Joelinton Cassio Apolinario de Lira
24 Miguel Angel Almiron Rejala
21 Ryan Fraser
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
19 Jose Heriberto Izquierdo Mena
29 Andi Zeqiri
22 Percy Tau
23 Jason STEELE
16 Alireza Jahanbakhsh
24 Davy Propper
33 Dan Burn
10 Alexis Mac Allister
17 Steven Alzate
11 Matt Ritchie
26 Karl Darlow
36 Sean Longstaff
7 Andrew Carroll
15 Jamal Lewis
23 Jacob Murphy
12 Dwight Gayle
18 Federico Fernandez
16 Jeff Hendrick

Số liệu thống kê Brighton Hove Albion vs Newcastle United

Brighton Hove Albion   Newcastle United
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
1
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
3
6
 
Sút trúng cầu môn
 
1
5
 
Sút ra ngoài
 
2
4
 
Cản sút
 
0
6
 
Sút Phạt
 
14
66%
 
Kiểm soát bóng
 
34%
74%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
26%
722
 
Số đường chuyền
 
368
89%
 
Chuyền chính xác
 
79%
12
 
Phạm lỗi
 
5
2
 
Việt vị
 
1
22
 
Đánh đầu
 
22
10
 
Đánh đầu thành công
 
12
0
 
Cứu thua
 
3
16
 
Rê bóng thành công
 
10
9
 
Đánh chặn
 
8
20
 
Ném biên
 
19
0
 
Woodwork
 
1
16
 
Cản phá thành công
 
10
10
 
Thử thách
 
16
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
127
 
Pha tấn công
 
86
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
22

17:30 Nagoya Grampus 1-0 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Kawasaki Frontale 3-1 Avispa Fukuoka

17:00 Sagan Tosu 0-1 Gamba Osaka

16:00 Cerezo Osaka 1-2 Tokushima Vortis

16:35 Adelaide United 3-1 FC Macarthur

18:00 Puszcza Niepolomice 0-4 Radomiak Radom

15:00 FK Chita 1-1 Zenit-2 St.Petersburg

17:30 Menemen Belediye Spor 2-2 Samsunspor

16:00 CSS Islla Te Nagh 0-0 Ripensia Timisoara

15:00 1 ACS Comuna Recea 3-1 Metaloglobus

18:00 Lech II Poznan 2-5 Znicz Pruszkow

18:00 Tobol Kostanai 1-0 Kaisar Kyzylorda 1

17:00 FK Kaspyi Aktau 1-1 FC Kairat Almaty 1

16:00 Ordabasy 1-4 Lokomotiv Astana

18:00 Yesilyurt Belediyespor 3-1 1877 Alemdagspor

17:00 Fatsa Belediyespor 2-1 Manisaspor

17:00 Agri 1970 Spor 3-1 Tepecik Bld

16:30 Sydney Olympic 0-1 Wollongong Wolves

16:00 Surfers Paradise White 7-0 Bond Bullsharks

16:00 Mudgeeraba 0-4 Runaway Bay Metro

18:30 Olimpia Cluj II (w) 0-3 FCM Targu Mures (w)

12:00 Koloale FC (W) 15-0 West Honiara (W)

18:00 LPS Buzau U19 0-4 Viitorul Constanta U19

16:10 1 CS U Craiova U19 4-2 CFR Cluj U19 1

16:00 FC Voluntari U19 1-1 Petrolul Ploiesti U19

16:00 Universitaea Cluj U19 1-3 Gaz Metan Medias U19

16:00 LPS Banatul Timisoara U19 2-2 CSJ Stiinta U Craiova U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 4-2 FC Academica Clinceni U19

15:00 AFC Botosani U19 1-2 ACS Sepsi U19

14:00 FC Ripensia Timisoara U19 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

16:45 1 Disepshen Bay 1-6 Logan Village

16:30 Jimboomba United 0-8 Clairvaux

16:30 Narangba United 4-0 Ridge Hills Utd

16:00 Pine Rivers United 2-6 North Brisbane

18:30 Dukla Banska Bystrica 3-2 Dunajska Streda

17:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-0 FK Rostov Youth

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5-5 Chertanovo Moscow Youth

16:00 Konopliev Youth 0-6 Arsenal Tula Youth

16:00 CSKA Moscow (R) 8-1 FC Terek Groznyi Youth 1

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 3-1 PFC Sochi Youth 1

16:00 Rubin Kazan (R) 0-3 FK Krasnodar Youth

15:00 FK Ural Youth 1-0 Dinamo Moscow Youth

14:00 Ufa Youth 6-0 FC Tambov Youth

18:30 Umraniyespor U19 2-1 Boluspor U19

17:00 Altay Spor KulubuU19 2-2 Ankaraspor U19

18:00 FC Vardar Skopje 1-1 Renova Cepciste

18:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Rabotnicki Skopje

18:00 FK Shkupi 0-1 Belasica Strumica

18:00 FK Shkendija 79 1-0 Academy Pandev 1

18:00 Pelister Bitola 3-2 Sileks

18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 2-1 Borec Veles

18:00 Cracovia II 1-2 Chelmianka Chelm

16:00 FC Karpaty Lviv 1-3 FC Halych

18:20 FK Napredak U19 0-0 FK Graficar Beograd U19

18:00 Vojvodina U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

17:56 FK Trayal Krusevac U19 1-0 FK Rad U19

17:56 RFK Novi Sad 1921 U19 1-4 Mladost Lucani U19

17:10 FK Internacional U19 1-0 IMT Novi Beograd U19

16:10 OFK Belgrade U19 0-3 Cukaricki U19

15:00 1 FK Brodarac U19 2-1 Red Star Belgrade U19

18:00 Kitwe United 2-1 Nkana FC

17:30 1 FK Van Charentsavan 0-3 FC Pyunik

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 7-0 Sydney University

17:00 Ghan Kilburn SC 6-1 Adelaide Titans FC

16:30 Sydney United 1-3 Bankstown City Lions

16:30 Southside Eagles 4-2 Buderim

16:30 Rockdale City Suns 2-1 Rydalmere Lions FC

16:30 Marconi Stallions 3-0 Central Coast United FC

16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-0 Connells Point Rovers FC

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 7-2 Bayside United FC

16:10 New Farm 0-3 Peninsula Power

18:00 Taiwan Power Company 0-0 Hang Yuen FC

18:00 Taichung Futuro 0-1 Tainan City Steel

15:00 Taiwan CPC 2-0 Taicheng Lions

15:00 NTUPES 0-3 Tatung FC

17:30 FC Seoul 0-1 Seoul E-Land FC

17:00 Busan Transportation Corporation 2-2 Gwangju Football Club

17:00 Gyeongnam FC 1-1 Mokpo City

17:00 Cheongju Jikji 1-2 Gangwon FC

17:00 Ansan Greeners FC 0-1 Chungnam Asan

17:00 Seongnam FC 1-0 Busan I Park

17:00 Gimcheon Sangmu 1-0 Jeju United

17:00 Gimhae City 1-1 Bucheon FC 1995

17:00 Incheon United 0-3 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 1-2 Suwon Samsung Bluewings

17:00 Suwon City 1-1 Jeonnam Dragons

17:00 1 Pocheon FC 0-2 Yangju Citizen

18:00 Lazio U20 2-2 Verona U19

16:00 Ujpesti TE B 1-1 Szegedi VSE

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s