Kết quả trận Bryne vs Fredrikstad, 20h00 ngày 16/10

Bryne
Bryne
0
Fredrikstad
Fredrikstad
1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Na Uy

Bryne vs Fredrikstad


20:00 ngày 16/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Bryne vs Fredrikstad


TLCA
0.87 : 0:0 : 1.05
TL bàn thắng:
16.66 : 1 1/2 : 0.01
TL Thắng - Hòa - Bại
122.00 : 6.80 : 1.08
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Bryne vs Fredrikstad

 28'    0-1   goalTaofeek Ismaheel
 31'    Henning Romslo yellow_card  
 72'      yellow_cardJakob Lindstrom

Đội hình thi đấu Bryne vs Fredrikstad

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Bryne vs Fredrikstad

Bryne   Fredrikstad
6
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
1
14
 
Tổng cú sút
 
12
6
 
Sút trúng cầu môn
 
3
8
 
Sút ra ngoài
 
9
9
 
Sút Phạt
 
16
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
1
 
Cứu thua
 
7
139
 
Pha tấn công
 
129
94
 
Tấn công nguy hiểm
 
85

19:00 1 Saint Etienne 1-3 PSG

20:00 Betis 3-1 Levante

18:30 Udinese 0-0 Genoa

14:30 FC Seoul 0-0 Gangwon FC

14:30 Incheon United 0-0 Pohang Steelers

12:40 Suwon Samsung Bluewings 0-0 Ulsan Hyundai FC

12:00 Daegu FC 0-2 Jeonbuk Hyundai Motors

14:15 Western Sydney 2-2 Newcastle Jets

12:05 Melbourne Victory 3-0 Brisbane Roar

19:00 Chiangrai United 0-1 Buriram United

18:30 Suphanburi FC 2-0 Bangkok United FC

18:00 Prachuap Khiri Khan 0-0 BG Pathum United

18:00 Chonburi Shark FC 3-0 Ratchaburi FC

20:00 Panahaiki-2005 1-1 Nafpaktiakos

20:00 Agios Matthaios 1-3 Almopos Arideas 1

20:00 Elassona FC 1-1 Ypato

19:30 Sheffield United 2-0 Bristol City

20:30 FC Utrecht 1-0 Heracles Almelo

20:30 FC Twente Enschede 0-0 Feyenoord

18:15 Sparta Rotterdam 0-1 AFC Ajax

19:00 Livingston 1-3 Glasgow Rangers

20:15 FC Zurich 1-0 Young Boys

20:00 Sivasspor 4-0 Hatayspor 1

20:00 Karagumruk 0-2 Trabzonspor

17:30 Gazisehir Gaziantep 3-2 Konyaspor

19:30 Racing Genk 2-3 Club Brugge 1

20:30 Rubin Kazan 2-3 Dynamo Moscow

18:00 FK Nizhny Novgorod 0-0 Krylya Sovetov

19:00 ASK Bravo Publikum 1-2 FC Koper

20:00 Odense BK 2-0 Nordsjaelland

20:00 1 Viborg 1-1 Sonderjyske

17:00 Slavia Mozyr 0-0 Dinamo Minsk

17:00 Shakhter Soligorsk 0-1 FC Gomel

17:00 1 FC Rukh Brest 3-2 Dinamo Brest

17:00 Sputnik Rechitsa 0-3 Slutsksakhar Slutsk

17:00 Smorgon FC 1-0 FC Minsk

17:00 BATE Borisov 4-0 FK Vitebsk

17:00 1 FK Isloch Minsk 0-4 Energetik-BGU Minsk

17:00 Neman Grodno 3-1 FC Torpedo Zhodino

18:30 Wisla Plock 2-1 Cracovia Krakow

20:00 Lokomotiv Tbilisi 1-1 Torpedo Kutaisi

20:00 Dila Gori 1-3 FC Telavi

16:30 Samtredia 0-0 Dinamo Tbilisi

19:30 Debrecin VSC 1-1 Paksi SE Honlapja

20:00 Olympiakos Piraeus 2-1 Volos NFC

20:00 OFI Crete 2-1 Ionikos

20:00 Leganes 4-1 Las Palmas

18:00 Feirense 3-2 Porto B

19:30 Hamburger SV 3-0 Ingolstadt

19:30 Nurnberg 2-3 St. Pauli

19:30 SC Paderborn 07 1-1 Hansa Rostock

12:00 Renofa Yamaguchi 0-1 Ventforet Kofu

12:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Montedio Yamagata

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-0 Kyoto Sanga

12:00 Thespa Kusatsu 0-0 Jubilo Iwata

12:00 Machida Zelvia 0-0 Omiya Ardija

12:00 V-Varen Nagasaki 0-1 Fagiano Okayama

12:00 Giravanz Kitakyushu 1-2 Tochigi SC

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Ehime FC

20:15 Lokomotiv Sofia 2-2 CSKA 1948 Sofia

18:40 1 GKS Tychy 0-1 Resovia Rzeszow

20:00 Viktoria koln 2-0 Hallescher FC 1

19:00 VfL Osnabruck 0-1 SC Freiburg (Youth)

20:25 Crvena Zvezda 3-0 FK Spartak Zlatibor Voda

19:00 Radnicki Nis 3-0 Radnik Surdulica

19:00 Kolubara 2-1 Backa Topola

17:30 Keciorengucu 3-2 Umraniyespor

17:00 FC Timisoara 2-1 CSA Steaua Bucuresti

19:00 Slask Wroclaw II 1-2 Pogon Siedlce 1

19:45 SKODA Xanthi 2-0 Almopos Arideas 1

19:45 1 Apollon Kalamarias 0-3 PAOK Saloniki B

19:45 1 Pierikos 0-3 Niki Volou

19:45 Anagenisi Karditsa 4-0 Olympiakos Volou

19:45 Veria FC 1-0 Trikala

19:45 Rhodos FC 4-0 Zakynthos

19:45 AO Episkopis Rethymno 1-1 Kissamikos

19:45 Irodotos 0-2 Kallithea

19:45 Iraklis 1-1 AEL Larisa 1

19:45 Levadiakos 3-1 Ierapetra

19:45 Thesprotos 8-0 AO Kavala

19:00 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 Zlatibor Cajetina

19:30 Krka 1-1 NK Bilje

19:00 FC Inhulets Petrove 0-1 FC Shakhtar Donetsk

20:00 Capps linked 0-0 Harare City

20:00 Highlanders 0-0 Ngezi Platinum

20:00 Triangle FC 1-0 Dynamos FC

19:00 Dire Dawa 0-1 Welkite Ketema

17:30 FC Dobrudzha 0-3 Etar

18:15 Persik Kediri 0-0 Persebaya Surabaya

18:00 Barito Putera 0-3 Madura United

15:15 Persita Tangerang 1-0 PSS Sleman

19:00 Nyiregyhaza 1-0 III.Keruleti TUE

19:00 Gyori ETO 0-2 Szegedi AK

19:00 Szolnoki MAV FC 0-0 Duna-Tisza

20:00 Espoir FC 1-0 Etincelles

20:00 Marines FC 1-0 Rutsiro FC

19:10 Nyagatare FC 0-2 Alpha FC

19:00 1 Rugende FC 0-2 Vision FC 1

19:00 La Jeunesse FC 0-1 Muhanga

19:00 1 Gitikinyoni FC 2-2 Gasabo United 1

17:00 Osmaniyespor 1-1 Erbaaspor S

17:00 Ofspor 1-2 Gumushanespor

17:00 Nevsehirspor Genclik 2-1 Utkoi 1

17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0 Baskent Gozgozler

17:00 Turk Metal Kirikkale 1-0 Cankaya FK

17:00 1 Karaman Belediyespor 0-1 Artvin Hopaspor 1

17:00 Kahta 02 Spor 0-1 Yldrm Belediyesispor

17:00 Sancaktepe Belediye Spor 1-3 Fatsa Belediyespor

17:00 Bayrampasa 0-1 Darica Genclerbirligi

17:00 Yeni Orduspor 3-0 Yesilyurt Belediyespor

17:00 Karsiyaka 4-2 EdirnesporGenclik

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0 Kusadasispor

17:00 Kardemir Karabukspor 0-4 Orduspor 1

17:00 Kizilcabolukspor 3-0 Hacettepe SK

17:00 Fethiyespor 1-0 Agri 1970 Spor

17:00 1 Dai Lin Jissbon 0-3 Modafen Spor

17:00 76 Igdir Belediye spor 2-1 Halide Edip Adivarspor

17:00 Elazig Belediyespor 0-1 Sile Yildizspor

16:30 Hendek Spor 1-2 Batman Petrolspor

16:00 Erzin Belediyespor 3-1 Duzcespor

19:00 Dukla Banska Bystrica 4-1 FC Rohoznik

18:00 Oliveira Hospital 1-1 Sporting CP B

18:00 Jawalakhel Youth Club 0-1 Nepal Police Club

20:00 Bumamuru 0-0 BS Dynamic

20:00 Gondomar 3-0 Salgueiros

19:45 KS Perparimi Kukesi 2-0 Egnatia

19:45 1 Tirana De Namo 1-0 Kastrioti Kruje

20:00 Gzira United 3-2 Gudja United

19:30 Koprivnica 0-2 Medjimurje

19:00 1 NK Gornja Vrba 5-1 NK Nask Nasice 1

20:00 1 Esbjerg 3-0 Nykobing FC

20:00 1 OC Khouribga (W) 3-3 AUSF Assa Zag (W)

20:00 Ittihad Tanger (w) 0-1 Raja Ait Iazza (W)

19:40 Bahla 1-1 Nizwa Club

19:40 Sohar Club 2-2 Al-Nahda Muscat

19:40 Al-Suwaiq 2-3 Saham

18:00 Calahorra 2-0 Cultural Leonesa

18:00 CF Internacional De Madrid 1-1 CD Tudelano

18:00 CD Linares Deportivo 1-0 Real Madrid Castilla

18:00 Celta vigo b 1-1 Extremadura

20:00 Fortaleza (Youth) 1-1 Fluminense PI (Youth)

17:00 NK Rudes U19 2-2 Hajduk Split U19

16:00 NK Dugopolje U19 2-1 ZNK Osijek U19 2

20:00 Doxa Neou Sidiroxoriou 0-2 Agrotikos Asteras

20:00 Thyella Rafinas 1-0 AE Pyliou

19:00 UD Las Zocas 1-3 La Quadra

19:00 Tenerife B 2-2 Marino

19:00 Herbania 3-1 Villa Santa Brigida

19:00 2 CD Vera 0-0 Lanzarote 1

19:00 1 CD Buzanada 1-1 Tenisca 1

18:30 Figueres 1-2 EE Guineueta

18:30 Silva SD 3-0 CD Choco

18:00 Girona B 1-0 Grama

18:00 Conil CF 2-0 CA Antoniano

18:00 CD Azuaga 2-0 SP Villafranca

18:00 Almeria B 2-2 Real Jaen CF

18:00 CD Varea 2-2 Yague CF

18:00 CD Azuqueca 0-3 CD Guadalajara

18:00 1 UD Los Barrios 0-3 CD Utrera

18:00 CD Calamonte 2-1 AD Llerenense

18:00 EG El Palmar 1-1 FC Cartagena B

18:00 CE Campos 0-1 Portmany

18:00 Castellon B 2-2 Hercules II

18:00 Murcia B 0-0 Racing Murcia

18:00 CF Trujillo 2-0 CD Diocesano

18:00 Valencia CF Mestalla 2-0 Athletic Torrellano

18:00 Pobla De Mafumet CF 1-2 CP San Cristobal

18:00 Las Rozas 1-0 CD Colonia Moscardo

18:00 Ursaria 1-1 ED Moratalaz

18:00 1 Sporting de Gijon B 1-1 Real Titanico Laviana

18:00 CD Cabecense 0-5 Xerez Deportivo

18:00 UE Castelldefels 0-2 CF Peralada

18:00 CDF Tres Cantos 3-0 CD Paracuellos Antamira

18:00 UP Langreo B 1-2 Luarca CF

18:00 CP Villarrobledo 0-1 Manchego Ciudad

18:00 Sevilla C 1-2 Lucena CF

18:00 CD Covadonga 2-0 Real Oviedo B

17:45 AD Siete Villas 1-1 CD Naval

17:45 CD Guarnizo 2-2 Atletico Albericia

17:30 Alcorcon B 2-0 RCD Carabanchel

17:30 CD Berceo 2-0 Haro Deportivo

17:30 Torrejon CF 0-1 Atletico de Madrid B

17:30 CF Trival Valderas 0-2 AD Villaviciosa De Odon

17:30 Parla Escuela 1-1 AD Complutense Alcala

17:00 Santutxu FC 1-1 Cultural de Durango

17:00 Real Zaragoza B 3-1 Utebo FC

17:00 Fuenlabrada B 1-1 RSD Alcala Henares

20:00 TP Mazembe Englebert 1-0 Marumo Gallants FC

20:00 Royal Leopards 1-0 JS kabylie

20:00 APR FC 0-0 Renaissance Sportive de Berkane 1

20:00 Simba Sports Club 3-0 Red Arrows 1

20:00 Zanaco 3-0 Binga

19:00 Tusker 0-0 Sifakesi

19:30 TN Stars 1-4 Silver Strikers

17:00 ACS Viitorul Cluj U19 2-2 Universitaea Cluj U19 1

17:00 Dinamo Bucharest U19 5-2 Steaua Bucuresti U19

17:00 ACS Sepsi U19 3-2 FC Voluntari U19

17:00 LPS Buzau U19 2-0 CSM Politehnica lasi U19 2

17:00 CS Luceafarul Oradea U19 1-1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu U19

16:00 Concordia Chiajna U19 1-3 AFC Botosani U19

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 2-1 LPS Bihorul Oradea U19

20:00 1 Vastra Frolunda 1-3 Varbergs GIF FK

20:00 Husqvarna 1-0 Onsala BK 1

20:00 Eskilsminne IF 3-2 Torslanda IK

20:00 BK Astrio 2-0 Vinbergs IF

20:00 Angelholms FF 6-0 Dalstorps IF

20:00 Savedalens IF 4-1 Hoganas BK

20:00 Ullared 2-0 Assyriska BK

19:00 BK Forward 10-0 Vanersborg FK

19:00 Ahlafors IF 2-5 Angered BK

19:00 Syrianska FC 1-2 Nykopings BIS

19:00 Yxhults IK 0-0 Grebbestads IF

19:00 IFK Tidaholm 0-0 Lidkopings FK

19:00 Stenungsunds IF 3-1 Kumla

19:00 IK Oddevold 7-1 Karlstad BK B

19:00 Nordvarmland FF 3-0 IK Gauthiod

19:00 Rynninge IK 2-6 Tyreso FF

19:00 Motala AIF FK 3-0 Syrianska Eskilstuna IF

19:00 Mjolby AI FF 5-1 Varmbols FC

19:00 Huddinge IF 3-3 Smedby AIS

19:00 Syrianska Botkyrka IF 2-3 Karlslunds IF HFK

19:00 Trosa Vagnhärad SK 3-4 Assyriska United IK

19:00 UD Tamaraceite 1-0 Xerez Deportivo FC

19:00 UD San Fernando 0-0 Velez CF 1

19:00 CD Mensajero 1-3 AD Ceuta

18:15 Formentera 2-1 Cerdanyola del Valles

18:00 1 Antequera CF 1-2 Panaderia Pulido

18:00 UD Melilla 1-2 Hercules

18:00 Mar Menor 1-0 UD Alzira

18:00 Mostoles 0-1 CD Artistico Navalcarnero

18:00 1 AE Prat 1-0 Andratks

18:00 SCR Pena Deportiva 2-1 Lleida

17:30 CF Intercity 1-0 Suokuaili Moss

17:30 Numancia 1-1 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 CD San Roque de Lepe 1-1 Las Palmas Atletico

19:30 Omonia 29is Maiou 0-1 Anagennisi FC Deryneia

19:30 Olympiada Lympion 0-1 Agia Napa 1

19:30 Ahironas Liopetriou 1-4 E.N.Paralimniou

20:30 Bellinzona 1-1 Chiasso

20:00 SV Todesfelde 6-0 Eutin 08

20:30 USSA Vertou (U19) 2-2 Laval U19

20:30 Angers SCO U19 0-1 Chateauroux U19 1

20:30 Ajaccio U19 0-1 Marseille U19 1

20:30 1 Chambly FC U19 1-2 Drancy U19

18:30 ASPTT Dijon U19 1-2 StrasbourgU19

17:00 Bordeaux U19 1-1 Concarneau U19

17:00 Le Mans U19 3-1 Brest Stade U19

19:25 Asteras Tripolis U19 2-0 Atromitos U19

19:00 Standard Sumgayit 0-3 Zira FK

20:00 CS Tabarka 1-0 Sfax Railways 2

20:00 CS Korba 0-0 Stade Gabesien

20:00 Sporting Ben Arous 0-1 E.Gawafel.S.Gafsa

20:00 AS Gabes 1-1 Croissant Msaken

20:00 CO Sidi Bouzid 2-1 AS Mhamdia

20:00 E. M. Mahdia 1-1 AS Oued Ellil

19:00 Tsuen Wan 0-3 Sai Kung

14:30 Heng Wah FC 2-0 Tsun Tat Kwok Keung

19:00 FK Rudar Pljevlja 0-1 FK Podgorica

20:30 Moroka Swallows 1-3 Kaizer Chiefs

20:30 Royal AM 1-0 Stellenbosch FC

19:30 Ala ab Damanhour 2-1 Sporting Alexandria 1

19:30 El Olympi 1-0 Al Majd 1

19:00 1 Cagliari U19 2-1 AC Milan U20

17:00 Sampdoria Youth 2-0 Empoli U20

16:45 Inter Milan U20 2-0 Pescara Youth

16:30 Kitchee 1-1 Southern District

14:00 Biu Chun Rangers 4-0 Hong Kong FC

19:00 Greuther Furth U19 1-7 Bayern Munchen U19

18:00 FC Astoria Walldorf U19 5-0 Kickers Offenbach U19

18:00 Preuben Munster U19 2-0 MSV Duisburg U19

17:00 Borussia Dortmund U19 9-1 Fortuna Dusseldorf U19

17:00 Monchengladbach U19 1-1 Schalke 04 U19

17:00 FSV Mainz 05 U19 3-2 SSV Ulm U19

17:00 Kassel U19 0-2 Saarbrucken U19

17:00 Wuppertaler SV Borussia U19 2-1 Alemannia Aachen U19

17:00 Viktoria koln U19 1-5 Koln U19

17:00 Rot-Weiss Essen U19 2-1 Fortuna Koln U19

16:00 Keciorengucu U19 3-1 Umraniyespor U19 1

16:00 Fatih Karagumruk U19 2-1 Trabzonspor U19

16:00 Sivasspor U19 2-0 Hatayspor U19 1

16:00 Tuzlaspor U19 3-1 Erzurum BB U19

19:00 KOM Podgorica 4-1 Cetinje

19:00 OSK Igalo 0-0 Bokelj Kotor

19:00 OFK Titograd 0-4 Jedinstvo Bijelo Polje

17:00 Mohammedan Dhaka 2-1 Muktijoddha SKC

14:40 Eastern District SA 0-1 Wofoo Tai Po

14:30 1 Wing Yee FT 2-1 Shatin SA

14:30 North District FC 2-1 Kai Jing

14:30 Wong Tai Sin 1-1 Central Western District RSA

14:30 Sham Shui Po 3-1 Metro Gallery

12:30 Happy Valley 5-0 Citizen

12:30 South China AA 1-1 Yuen Long FC

19:30 Abha 1-1 Al Hilal

20:30 Foggia 5-2 Vibonese

20:30 Modena 6-1 Pistoiese

20:30 Gubbio 1-1 Ancona

20:30 Messina 2-3 A.S Andria Bat

20:30 Fermana 3-0 Imolese

20:30 ACD Virtus Entella 3-1 Cesena

20:30 Carrarese 4-0 Teramo

20:30 A.C. Reggiana 1919 3-3 Viterbese

20:30 AZ Picerno ASD 1-0 Palermo 1

20:30 1 Pescara 0-0 Lucchese

20:30 Nuova Monterosi 1-1 Catanzaro 1

20:30 Montevarchi 1-1 Vis Pesaro

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 1-2 Werder Bremen (Youth)

20:00 HSC Hannover 1-5 SSV Jeddeloh

20:00 FC 08 Hombrug 0-1 Kickers Offenbach

20:00 Oldenburg 4-0 FC Hansa Luneburg

20:00 St Pauli II 1-0 SV Drochtersen/Assel

19:00 Hannover 96 Am 2-1 FC Oberneuland

19:00 VfB Auerbach 0-4 Tennis Borussia Berlin

19:00 SV Tasmania Berlin 0-2 Chemnitzer

19:00 1 Lichtenberg 47 0-0 Germania Halberstadt 1

19:00 Carl Zeiss Jena 4-1 FSV Union Furstenwalde

19:00 Hertha BSC Berlin Youth 5-1 Eilenburg

20:30 TSV Hartberg 2-1 LASK Linz

20:30 Austria Wien 2-1 Sturm Graz 1

19:30 FC Ordino 2-0 CE Carroi

17:00 UE Santa Coloma 1-1 Sant Julia

19:00 Pelister Bitola 0-0 Olimpus Skopje Balashikha

19:00 Bregalnica Stip 2-1 Borec Veles

19:00 FK Shkupi 4-0 FC Struga Trim Lum

19:00 1 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-2 FK Shkendija 79

19:00 FK Tikves Kavadarci 2-0 Rabotnicki Skopje

18:00 FC Milsami 5-0 FC Floresti

20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 3-2 Montespaccato 1

20:30 Carpi 1-0 ASD Alcione

20:30 1 Scandicci 1-2 Foligno Calcio

20:30 Caravaggio 0-0 Virtus Ciserano Bergamo

20:30 Aprilia 1-1 AS Ostia Mare

20:30 Tritium 2-2 Sammaurese

20:30 ASD Pro Livorno 1-5 San Donato Tavarnelle

20:30 USD Casatese 4-1 Ponte San Pietro

20:30 1 ASD Cannara 0-3 US Follonica Gavorrano

20:30 1 A.C. Crema 1908 0-1 Legnano

20:30 Cittanova Interpiana 0-0 Gelbison

20:30 1 ASD Sasso Marconi 0-1 Mezzolara

20:30 Chieri 0-1 USD Pont Donnaz

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Vis Nova Giussano 1

20:30 Castelfidardo 1-1 Tolentino

20:30 USD Bitonto 2-0 Nardo

20:30 US Levico Terme 1-0 San Martino Speme 1

20:30 FB Brindisi 1912 0-0 Bisceglie 1913

20:30 US Breno 1-1 USD Castellanzese

20:30 Forli 1-0 SCD Progresso Calcio

20:30 AC Dolomiti Bellunesi 1-1 US Adriese

20:30 1 Rende 1-1 ASD Licata

20:30 Unipomezia 0-1 ASD Sporting Trestina

20:30 ASD Caldiero Terme 1-3 ASD Cartigliano

20:30 1 Arconatese 1-1 Sona

20:30 SSD Porto D’Ascoli 0-0 Recanatese 1

20:30 Rimini 1-1 Ravenna

20:30 Gladiator 0-0 Sassari Torres

20:30 USD Latte Dolce 1-1 Cynthiabalonga

20:30 1 Asti 1-2 SC Caronnese

20:30 Nocerina 4-3 USD Lavello

18:30 Heilongjiang Lava Spring 1-0 Nanjing City

14:00 Zibo Cuju F.C. 0-0 Jiangxi Liansheng FC

18:00 PFC Oleksandria U21 0-4 Zorya U21

17:30 FC Mynai U21 0-5 Dinamo KyivU21

20:10 Springs Home Sweepers FC (w) 1-6 Tuks FC (w)

18:00 Durban Ladies FC (w) 0-0 TUT FC (W)

19:30 Jagiellonia Bialystok II 3-4 KS Legionovia Legionowo

19:00 Zaglebie Lubin B 5-3 Piast Zmigrod 1

18:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-0 Mamry Gizycko

17:00 Escola Varsovia Warszawa 3-1 Mlawianka Mlawa

18:00 Mallorca U19 2-0 CD San Francisco U19

18:00 Barcelona U19 1-1 UD Cornella U19

18:00 1 Villarreal U19 4-0 CF Inter San Jose U19

18:00 Pabellon Ourense CF 1-2 Sporting Gijon U19

12:00 Diavorosso Hiroshima (W) 0-0 Fukuoka AN (w)

12:00 Nippon Sport Science Universit (w) 0-1 SEISA OSA Rheia (W)

12:00 Viamaterras Miyazaki (W) 1-2 Diosa Izumo (W)

15:30 Assumption Thonburi 4-0 IPE Samut Sakhon

15:30 ACDC FC 1-1 Saimit Kabin United

15:30 Nonthaburi United 0-0 North Bangkok College

15:30 Kasem Bundit University FC 0-0 Thonburi United FC

15:30 Yasothon FC 0-0 Sakon Nakhon FC

15:30 1 Bankhai United 1-1 Chachoengsao

15:25 Samut Songkhram FC 1-0 Ayutthaya FC

19:00 Banyuwangi Putra 0-1 Persema Malang

16:00 Persiga Trenggalek 0-4 Persekam Metro

14:30 Dulupi FC 3-2 Mahardika FC

14:00 PS Jembrana 3-1 Sahedewa Galapagos Utd

13:00 Persedikab Kediri 3-0 PSIL Lumajang

13:00 Persip Pekalongan 2-4 Persebi Boyolali 1

12:25 Boalemo FC 2-1 PS Gorut

17:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 3-3 Yau Tsim Mong

12:30 Mutual Football Club 1-6 Kwai Tsing District FA

12:30 Tung Sing FC 2-2 Kwun Tong

12:30 Kowloon City 4-1 Tuen Mun Football Team

19:00 Fidon Argous (w) 0-3 OFI FC (w)

16:15 Viktoria Zizkov 0-2 SK Slovan Varnsdorf

18:00 AFSK Kiev 1-3 FC Chernigiv

20:00 St. Andrews 3-1 Luqa St. Andrew's

20:30 Duren 1-0 Bergisch Gladbach 09

20:30 Wattenscheid 09 4-0 Hammer SpVg

20:30 FC Kaan-Marienborn 3-0 TuS Haltern

20:30 SV Westfalia Rhynern 6-0 RSV Meinerzhagen

20:00 LTS Bremerhaven 1-0 Werder Bremen III

20:00 KSV Vatan Sport Bremen 1-3 Bremer SV

20:00 Arminia Hannover 0-0 Lupo-Martini Wolfsburg

20:00 TSV Victoria Clarholz 0-3 Gutersloh

20:00 Germania Egestorf 3-1 Eintracht Northeim

20:00 SC Spelle-Venhaus 7-0 Eintracht Celle

20:00 SVG Gottingen 07 2-2 HSC BW Schwalbe Tundern

20:00 Niendorfer TSV 1-0 TuS Osdorf

20:00 SV Hemelingen 2-1 TuS Komet Arsten

17:00 ESC Geestemunde 3-1 TuS Schwachhausen

16:45 HEBC Hamburg 3-3 FC Suderelbe 1

14:15 Shriker osaka Futsal 1-1 Peace Does Machida Futsal

12:00 Espo Lada Hokkaido Futsal 2-4 Nagoya oceans Futsal

20:30 U.S. De Tregunc 0-3 La Roche-sur-Yon

20:00 Perros Louannec 0-3 Vitre

20:00 Salouel 0-3 ES Wasquehal

20:00 AS Panazol 1-1 Angouleme

19:45 Trelissac 1-3 Toulouse

19:30 1 Chatou 4-5 Chartres FC

19:30 Versailles 78 1-0 Poissy As

19:30 Chemin Bas d Avignon 1-0 Agde rco

19:30 Reims Ste Anne 3-0 Magny Renaissance

19:05 Zemun FK U19 1-1 Mladost Lucani U19

17:00 FK Rad Beograd U19 3-0 FK Macva Sabac U19

17:00 OFK Belgrade U19 2-2 Vojvodina U19

17:00 TSC Backa Topola U19 2-1 Spartak Subotica U19 1

17:00 FK Brodarac U19 1-1 Partizan Belgrade U19

20:05 Buildcon FC 2-3 ZESCO United Ndola

18:00 1 FC Avan Academy 2-0 FK Van Charentsavan 1

20:30 Venda 1-1 Pretoria Univ

19:00 Cordoba Futsal 1-4 EiPozo Murcia Turistica Futsal

19:00 Sukhothai 2-2 Kasetsart FC

19:00 Chiangmai FC 1-0 Nakhon Pathom FC

18:00 Khonkaen FC 0-0 Ayutthaya United 1

18:00 Phrae United FC 1-1 Lampang FC

18:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Al-Majd Damascus

18:00 Al-Wahda Damascus 3-1 Al Tadamon Latakia

18:00 Al Nawair 2-0 Musfat Banyas 1

18:00 1 Al-Karamah 2-0 Al-Yaqdhah 1

15:00 Taicheng Lions 0-5 Tainan City Steel

15:00 Taiwan Power Company 3-1 Tatung FC

15:00 Hang Yuen FC 0-1 Taichung Futuro

15:00 NTUPES 0-3 Taiwan CPC

12:00 FC Gifu 0-0 Fujieda MYFC

12:00 Kamatamare Sanuki 1-3 Gainare Tottori

20:00 Araxa EC MG 0-0 Varginha EC

20:00 Santarritense FC 0-0 Manchester Futbol Club

20:00 FC Flora Tallinn 3-0 Flora Paide

18:00 Trans Narva 0-2 Levadia Tallinn

19:00 Apaer WFC (w) 3-1 Freedom (w)

20:00 Kauno Zalgiris 0-1 Banga Gargzdai

20:00 Baltija Panevezys 2-2 Hegelmann Litauen 1

20:00 FK Zalgiris Vilnius 3-2 Dziugas Telsiai

20:00 Suduva 0-1 DFK Dainava Alytus

20:00 Nevezis Kedainiai 0-6 FK Riteriai

19:30 CE Europa (w) 0-1 Balears FC (w)

18:30 SD Villestro (W) 1-2 Gijon FF (w)

17:15 Santa Teresa B (w) 3-2 Almeria (w)

17:00 Discobolo La Torre AC (w) 3-1 UD Aguilas (W)

13:30 Sichuan Minzu 0-3 China U20

13:30 Qingdao Red Lions 0-1 Yichun Grand Tiger

13:00 Yanbian Longding 2-1 Hunan Billows

13:00 Xi'an Wolves 1-0 Hebei Zhuoao

18:00 Voshod Kherson (w) 3-0 Pantery Uman (w)

19:30 KF Llapi 0-0 Gjilani

19:00 Malisheva 2-0 KF Drenica Skenderaj

19:00 KF Feronikeli 0-1 KF Ballkani

19:00 Rudar Prijedor 0-1 FK Tuzla City

19:15 Vpk Agro Magdalinovka 1-1 FC Uzhgorod

15:00 Ugyen Academy (W) 1-2 Sunrise FC (w)

20:00 MTK Hungaria FC II 3-0 FC Dabas

17:00 Puskas Academy II 0-1 UFC Nagykanizsa 1

17:00 Paksi B 1-0 ESMTK

17:00 Gyirmot SE II 4-0 Balatonfuredi FC

17:00 ETO Akademia 0-2 Papai Perutz

17:00 Diosgyori VTK II 2-3 Jaszberenyi FC

20:00 Fylde LFC (w) 2-3 Burnley (w)

20:00 Gillingham (w) 2-0 Old Actonians (w)

19:00 BUL FC 1-1 Gaddafi FC

19:00 Rosario Central Reserves 2-0 River Plate R 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657