Kết quả trận Bujumbura City vs Aigle Noir, 21h00 ngày 15/10

Bujumbura City
Bujumbura City
1
Aigle Noir
Aigle Noir
1
Kết quả bóng đá Liên đoàn Burundi

Bujumbura City vs Aigle Noir


21:00 ngày 15/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Bujumbura City vs Aigle Noir

 23'    goal 1-0  
 66'    1-1   goal

Đội hình thi đấu Bujumbura City vs Aigle Noir

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Bujumbura City vs Aigle Noir

Bujumbura City   Aigle Noir
7
 
Phạt góc
 
8
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
3
 
Thẻ vàng
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
7
2
 
Sút trúng cầu môn
 
2
9
 
Sút ra ngoài
 
5
139
 
Pha tấn công
 
170
91
 
Tấn công nguy hiểm
 
106

19:30 Arsenal 2-0 Newcastle United

12:00 Kawasaki Frontale 4-1 Gamba Osaka

12:00 Kashima Antlers 1-0 Sagan Tosu

12:00 Consadole Sapporo 3-1 Kashiwa Reysol

12:00 Cerezo Osaka 2-1 Nagoya Grampus

12:00 Avispa Fukuoka 2-2 Vegalta Sendai

12:00 Vissel Kobe 0-2 Yokohama Marinos

12:00 Urawa Red Diamonds 0-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Shonan Bellmare 0-1 Tokushima Vortis

12:00 Hiroshima Sanfrecce 1-2 FC Tokyo

12:00 Oita Trinita 2-0 Yokohama FC

14:30 Seongnam FC 1-0 Gwangju Football Club

12:00 Jeju United 1-0 Suwon City

15:45 Sydney FC 0-1 FC Macarthur

15:45 Adelaide United 2-2 Melbourne City

13:05 Wellington Phoenix 2-1 Central Coast Mariners

19:00 Khonkaen United 1-0 Samut Prakan City

18:30 BEC Tero Sasana 1-0 JL Chiangmai United FC

18:00 Muang Thong United 4-1 Nakhon Ratchasima

18:00 1 Nong Bua Lamphu 0-1 Port FC

16:15 Blansko 2-3 SC Znojmo

19:30 Preston North End 1-1 Fulham

17:30 Antalyaspor 3-0 Alanyaspor 1

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FK Sochi 1

18:30 Gornik Leczna 1-2 Gornik Zabrze

20:00 Benevento 4-0 Reggina

18:00 GD Chaves 0-1 CD Mafra

19:30 Schalke 04 5-2 SV Sandhausen

19:30 Erzgebirge Aue 1-2 Darmstadt

19:30 Karlsruher SC 4-0 Hannover 96

18:40 Chrobry Glogow 1-0 Arka Gdynia

19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2 FK Napredak Krusevac

17:30 Kocaelispor 1-2 Menemen Belediye Spor

17:30 Istanbulspor 1-1 Denizlispor

16:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia

16:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-0 Dacia Unirea Braila 1

16:00 Unirea Constanta 1-1 ACS Viitorul Selimbar

16:00 CSM Politehnica Iasi 0-0 Unirea Dej

16:00 Metaloglobus 0-1 Ripensia Timisoara

19:00 Sokol Ostroda 1-4 Chojniczanka Chojnice

19:00 Hutnik Krakow 0-3 Olimpia Elblag

19:00 Radunia Stezyca 0-2 Garbarnia Krakow

18:00 Znicz Pruszkow 0-0 GKS Belchatow

18:00 Wigry Suwalki 3-0 KP Calisia Kalisz

19:45 Panserraikos 1-0 Apollon Larissas

19:45 Panathinaikos B 2-2 Giorgos Karaiskakis

19:00 2 Kabel Novi Sad 1-1 FK Backa Backa Palanka

19:00 FK Loznica 2-0 FK Graficar Beograd

19:00 FK Rad Beograd 0-1 Macva Sabac

19:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-3 Indjija

19:00 FK Buducnost Dobanovci 0-2 Timok

19:30 ND Beltinci 0-3 NK Rudar Velenje

19:30 1 NK Rogaska 2-1 Triglav Gorenjska 1

19:30 NK Nafta 6-0 Drava

19:30 MNK FC Ljubljana 4-2 NK Fuzinar 1

19:00 Jadran Dekani 4-0 NK Primorje

19:00 FC Mynai 0-2 Dynamo Kyiv

19:30 CSKA 1948 Sofia II 2-1 Sportist Svoge

19:30 Strumska Slava 2-0 Marek Dupnitza

19:30 FC Maritsa 1921 1-2 Botev Plovdiv II

19:30 Ludogorets Razgrad II 4-0 Yantra Gabrovo

19:30 Litex Lovech 1-0 FC Sozopol

19:30 Livstrom 0-1 Minyor Pernik

19:30 FC Hebar Pazardzhik 2-0 Septemvri Simitli

17:45 Spartak Varna 2-1 PFK Montana

15:15 Pstni 4-2 Persela Lamongan

19:30 NK Osijek II 0-0 NK Jarun

19:30 Kustosija 1-0 Bijelo Brdo

19:30 NK Dugopolje 0-0 NK Varteks Varazdin

19:30 NK Dubrava Zagreb 1-0 NK Opatija 1

19:30 HNK Cibalia 5-3 NK Solin

19:00 NK Orijent Rijeka 3-2 NK Croatia Zmijavci

19:00 Sakaryaspor 3-0 Etimesgut Belediye Spor

17:30 Inegolspor 1-0 Sariyer

17:00 Somaspor 2-0 Belediye Vanspor

17:00 Nigde Belediyespor 1-2 Bayburt Ozel Idare

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-1 Corum Belediyespor 1

17:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 S.Urfaspor 1

17:00 Bukaspor 2-0 Zonguldak

17:00 Ergene Velimese 1-2 Turgutluspor 1

17:00 Usakspor 2-1 Eskisehirspor

17:00 Tarsus Idman Yurdu 0-1 Pazarspor

17:00 Ankaraspor FK 1-0 Bodrumspor

17:00 Pendikspor 4-2 Bursa Niluferspor AS

17:00 Afjet Afyonspor 7-0 Kahramanmarasspor

17:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Ankarademirspor

17:00 1 Adiyamanspor 3-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

17:00 Ispartaspor 1-1 Kirklarelispor

17:35 Kiyovu FC 1-0 Musanze FC

17:00 Mardin BB 3-0 Ceyhanspor

17:00 Elazigspor 2-2 Kutahyaspor 1

17:00 Catalca Spor 1-1 Bergama Belediyespor

17:00 Yeni Altindag BS 1-0 Carsambaspor

17:00 Celspor 0-0 Tepecik Bld

17:00 Kestel 2-1 Aksarayspor

17:00 1 Erokspor 2-2 Karaman Belediyesi Spor

19:00 Humenne 0-3 FK Kosice

18:00 Oriental Dragon 1-1 Vitoria Setubal

19:00 Manchester United U23 1-2 Crystal Palace U23

18:00 Himalayan Sherpa Club 0-1 Manang Marshyangdi Club

14:15 Chyasal Youth Club 1-0 Armed Police Force

18:00 1 Musongati FC 2-0 Bujumbura City

18:00 Bujumbura City 0-2 Le Messager Ngozi

19:15 Al-Nasr (Youth) 1-0 Al Wehda (Youth)

17:30 Parma U20 3-1 Udinese U20

17:00 Pisa U19 2-1 Crotone U19

19:30 1 Nehaj 2-1 NK Rudar Labin 1

19:30 NK Vodice 2-1 Hrvace

19:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 1-2 Maccabi Haifa U19

17:15 FC Ashdod U19 3-2 Hapoel Beer Sheva U19

16:00 1 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

18:45 Hvidovre IF 5-1 Fredericia

19:00 FK Kozuv 1-1 Detonit Junior

18:17 Neman Grodno Reserves 4-1 Torpedo Zhodino Reserves

17:45 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-1 FC Isloch Reserves

17:20 Bate Borisov Reserves 3-1 FC Vitebsk Reserves

20:00 Dinamo Zagreb U19 1-1 Rijeka U19

16:00 NK Varazdin U19 2-0 Slaven Belupo U19

16:00 Inter Zapresic U19 0-1 Sesvete U19

18:00 Union Viera 1-0 UD Gran Tarajal ST

18:00 Arucas CF 1-0 Las Palmas C

17:00 SSU Politehnica Timisoara U19 1-1 LPS Banatul Timisoara U19

19:00 Tegs SK 2-0 Stöde IF

18:30 Friska Viljor FC 1-1 Froso IF

18:00 Ytterhogdal IK 1-3 Skelleftea FF

19:30 Alki Oroklini 3-0 Onisilos Sotiras

19:30 Xylotympou 2-3 Ermis Aradippou

19:30 Othellos Athienou 1-4 Nea Salamis

19:30 Omonia Aradippou 0-1 Asil Lysi

17:00 FC Sioni Bolnisi 2-1 FC Gagra

17:00 Gareji Sagarejo 8-0 Chikhura Sachkhere

17:00 1 Merani Martvili 0-2 WIT Georgia Tbilisi

17:00 Baia Zugdidi 4-2 FC Metalurgi Rustavi

17:00 FC Shevardeni 5-2 FC Merani Tbilisi

19:30 LP Super Sport Sofia (w) 0-1 Pirin Blagoevgrad (w)

18:30 Enko Plovdiv (w) 2-0 Yantra Gabrovo (w)

17:00 1 SPA Merignacais U19 4-3 Rennes U19 1

19:20 Al Bukayriyah 0-0 Al Entesar 1

18:00 PAOK Saloniki U19 2-3 Aris Thessaloniki U19

18:00 OFI Crete U19 1-3 Ionikos U19

17:30 Apollon Smirnis U19 2-2 PAS Lamia U19

18:00 Sabah FK Baku 2-1 Keshla FK

18:00 Zenit St.Petersburg Youth 11-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

19:30 Beni Suef 1-0 Suhag

19:15 Racing Beirut 1-0 Salam Zgharta

16:30 Hualien (w) 1-0 Taichung Blue Whale (w)

16:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 3-0 Hang Yuan FC (w)

13:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-1 Taipei Xiongzan (w)

19:00 Juventus U20 2-2 AS Roma U20

17:00 Bologna U20 1-3 Atalanta U20

17:00 Verona U20 1-4 Torino U20

18:00 Newroz SC(IRQ) 1-1 AL Minaa

16:30 Eastern A.A Football Team 4-0 Hong Kong U23

14:00 Tai Chung FC 0-1 LeeMan

19:00 Nurnberg U19 2-2 Augsburg U19

19:00 Ingolstadt U19 3-2 FC Heidenheim U19

19:00 1 RW Oberhausen U19 1-0 Paderborn U19

18:00 Hoffenheim U19 2-2 VfB Stuttgart U19

17:00 VfL Bochum U19 0-0 Arminia Bielefeld U19

17:00 1 Eimsbutteler TV U19 0-2 Dynamo Dresden U19

19:15 Deportivo Laferrere U20 1-2 San Martin Burzaco U20

19:10 Ferrocarril Midland U20 2-0 Deportivo Merlo U20 1

19:00 Argentino Quilmes U20 2-0 Villa San Carlos U20

19:00 Talleres Remedios U20 3-2 Los Andes U20

16:00 Boluspor U19 3-1 Eyupspor U19

16:00 1 Caykur Rizespor U19 2-1 Kayserispor U19

16:00 Services 2-0 Uttar Pradesh

19:00 Al-Baten 0-0 Al-Hazm

12:00 Cheonan City 2-2 Gimpo FC

20:00 FC Giessen 1-1 Astoria Walldorf

20:00 SV Lippstadt 1-2 Rot-Weiss Oberhausen

20:00 TSG Balingen 4-0 TSV Schott Mainz

20:00 Bahlinger 4-0 FK Pirmasens

20:00 Viktoria Aschaffenburg 0-2 TSV Aubstadt

19:00 SV Babelsberg 03 0-2 ZFC Meuselwitz

17:30 Payam Mashhad 2-0 Iran Javan Bushehr

17:30 Shohada Razakan 1-1 Sepidrood Rasht

19:00 Renova Cepciste 1-2 Academy Pandev

18:30 Sichuan Jiuniu 1-1 Beijing BeiKong

18:30 Shanxi Chang An Athletic FC 3-0 Suzhou Dongwu 1

13:30 Nantong Zhiyun 4-0 Shenyang City Public

17:30 Bari U19 4-0 Foggia U19

14:30 Inter Taoyuan FC 4-1 Tong Jie FC

13:00 PlayOne NTNU 4-3 FC Kaohsiung

12:00 FC Base Taipei Athletic 1-9 Ming Chuan University

17:00 Kolos Kovalivka U21 2-0 Veres Rivne U21

16:40 Tuks FC (w) 2-0 Nicko Taurus (w)

19:00 Blonianka Blonie 3-0 Wissa Szczuczyn

19:00 Ursus Warszawa 0-3 LKS Lodz II

19:00 Tenerife U19 2-1 CD Marino U19

19:00 Cordoba U19 5-1 Sporting Atletico U19

12:00 Waseda University AFC (w) 4-0 Kagawa Shikou (w)

12:00 Shizuoka Sangyo University (w) 2-2 Fujizakura Yamanashi (W)

15:30 Grakcu Sai Mai United 2-2 Samut Prakan FC

15:30 Kanjanapat Group 0-0 Saraburi FC

15:30 1 Bangkok 2-0 Siam FC 1

15:30 Surin FC 1-2 Ubon Ratchathani FC

15:30 Phram Bangkok FC 2-2 Chamchuri United FC 1

14:00 PS Tunas Muda Ubud 0-0 Undiksha FC

13:00 PSISa Salatiga 0-1 Persak Kebumen

12:15 Boliyohuto FC 1-4 IPPOT Bulango

16:45 Sheikh Russel KC 1-0 Uttar Baridhara SC

19:30 FK MAS Taborsko 2-3 Marila Pribram

16:15 Dukla Prague 0-0 Trinec

19:00 LNZ Lebedyn 3-0 FC Lyubomyr Stavyshe

18:30 FC Livyi Bereh 2-1 MFA Munkach Mukachevo

18:30 FC Bukovyna chernivtsi 1-0 Cherkaskyi Dnipro

18:00 SC Tavriya 2-1 Nikopol-NPGU 1

17:00 SC Poltava 4-1 Krystal

17:00 FC Baranovichi 3-2 FC Belshina Babruisk

17:00 FK Lida 3-2 Naftan Novopolock

17:00 FK Orsha 1-2 Dnepr Mogilev

17:00 Lokomotiv Gomel 2-1 Kommunalnik Slonim

17:00 Shakhter Soligorsk II 2-3 Krumkachy Minsk

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-0 Volna Pinsk

19:00 NergihasaU19 0-2 MTK Budapest U19

16:00 1 Vasas U19 2-2 Budapest Honved U19

12:00 Korea Rep (w) 2-1 New Zealand nữ

20:00 SV Empor Berlin 4-0 Berlin Hilalspor 1

13:15 Fuchu Athletic FC Futsal 2-1 fugador sumida Futsal

19:00 Cannet Rocheville 1-1 Bastia Borgo 1

19:30 Anh (nữ) 1-0 Austria (w)

18:00 Czech (w) 2-2 Hà Lan nữ

19:00 Tunari 1-1 CSM Flacara Moreni 1

19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-1 Steaua Bucuresti 2 1

19:00 CSO Petrolul Potcoava 3-1 ACS Flacara Horezu

19:00 FC Voluntari II 3-0 FC Agricola Borcea 1

19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 5-2 Armata Aurul Brad

19:00 CS Ocna Mures 2-1 ACS Viitorul Cluj

19:00 2 Real Bradu 0-1 Unirea Bascov

19:00 Bucovina Radauti 2-1 Stiinta Miroslava

18:31 FK Vozdovac U19 1-0 FK Radnicki 1923 U19

18:00 Kafue Celtic FC 1-0 Konkola Blades 1

18:00 Farense U23 2-3 Benfica U23

18:00 Vizela U23 2-1 Coimbra EC U23 1

18:00 Famalicao U23 2-0 Vitoria Guimaraes U23

18:00 Braga U23 3-0 Leixoes U23 1

19:00 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-2 Inter Movistar Futsal

18:30 F.C.Barcelona Futsal 3-0 Jaen Paraiso Interior Futsal

19:00 Chainat FC 2-0 Navy FC

19:00 Lamphun Warrior 2-0 Udon Thani

18:00 Ranong FC 1-1 Raj Pracha FC

18:00 Muangkan FC 2-2 Trat FC

17:00 Customs Department FC 1-2 Rayong FC

18:00 Teshrin SC 2-0 Al Sanamayn

18:00 1 Jableh SC 1-0 Al-Sahel(SYR) 1

18:00 Al futowa 6-1 Khattab

18:00 Al-Taleiah 1-0 M'adamia alsham

18:00 Al Wathbah 3-0 Jdaydet Artooz

18:00 Torpedo moskva 1-0 Volgar-Gazprom Astrachan

18:00 1 Spartak Moscow II 2-1 Tekstilshchik Ivanovo 1

18:00 Rotor Volgograd 1-2 Fakel

18:00 1 Akron Togliatti 0-3 Gazovik Orenburg

16:00 Yenisey Krasnoyarsk 3-1 SKA Khabarovsk 1

15:00 Tom Tomsk 1-1 Neftekhimik Nizhnekamsk

18:20 Koninklijke HFC Haarlem U21 1-2 USV Hercules U21

19:40 Remo (w) 4-0 Pinheirense PA(w)

18:00 Tallinna JK Legion 2-2 Nomme JK Kalju

19:00 1 Kamonyi FC (w) 0-1 Inyemera WFC (w) 1

19:00 Bugesera (w) 0-0 ES Mutunda (w)

15:00 1 AS Kigali (w) 2-1 Fatima (w)

14:40 Yarkhok United FC 1-1 Trau FC

17:00 1 Norilsky Nickel Futsal 8-3 Ukhta Tyumen Futsal 1

15:30 Dynamo Samarra Futsal 3-6 MFK Tyumen Futsal

19:40 Masafi 0-2 Al-Hamriyah

19:40 Gulf Heroes FC 2-2 Al Taawon

19:35 Dubba Al-Husun 2-3 Hatta

19:35 Al-Jazira Al-Hamra 2-1 Al-Rams

17:00 Turon Nukus 1-0 FK Andijon

17:00 Termez Surkhon 1-0 Mashal Muborak

17:00 Qizilqum Zarafshon 1-3 Metallurg Bekobod

17:00 Navbahor Namangan 2-3 Kuruvchi Kokand Qoqon

17:00 1 Nasaf Qarshi 1-3 Lokomotiv Tashkent

17:00 Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Pakhtakor

17:00 OTMK Olmaliq 0-1 Sogdiana Jizak

17:30 Standard Perpetual MLFA (w) 0-3 Kitchee (w)

19:00 1 KF Ulpiana 0-3 Prishtina

19:00 Leotar 1-3 FK Velez Mostar

19:15 Polissya Zhytomyr 1-2 Podillya Khmelnytskyi

18:15 Nyva Ternopil 4-2 Kremin Kremenchuk

18:00 Esteghlal Mollasani 0-0 Pars Jonoubi Jam

17:40 Saipa 0-2 Shahin Bushehr

19:00 Vipers 0-2 URA Kampala

19:00 1 San Lorenzo Reserves 3-1 Sarmiento Junin Reserve

19:00 Racing Club Reserves 1-1 Lanus Reserves

19:00 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-1 CA Aldosivi Reserves

19:00 Platense Reserves 1-0 Huracan Reserves

19:00 CA Patronato Reserves 1-0 Godoy Cruz Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657