Kết quả trận Burnley vs Leicester City, 01h00 ngày 04/03

Burnley
Burnley
1
Leicester City
Leicester City
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Burnley vs Leicester City


01:00 ngày 04/03/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Burnley vs Leicester City


TLCA
1.42 : 0:0 : 0.62
TL bàn thắng:
4.34 : 2 1/2 : 0.17
TL Thắng - Hòa - Bại
13.00 : 1.16 : 8.80
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Burnley vs Leicester City

 4'    Matej Vydra goal 1-0  
 34'    1-1   goalKelechi Iheanacho (Assist:Wilfred Onyinye Ndidi)
 66'      substitutionWesley Fofana↑Nampalys Mendy↓
 67'      substitutionMarc Albrighton↑Kelechi Iheanacho↓
 77'      substitutionSidnei Tavares↑Hamza Choudhury↓
 79'      yellow_cardWesley Fofana
 90'      yellow_cardRicardo Domingos Barbosa Pereira
 90'    Jay Rodriguez↑Matej Vydra↓ substitution  

Đội hình thi đấu Burnley vs Leicester City

Burnley Leicester City
1 Nick Pope
3 Charlie Taylor
6 Ben Mee
5 James Tarkowski
2 Matthew Lowton
11 Dwight Mcneil
4 Jack Cork
18 Ashley Westwood
8 Josh Brownhill
9 Chris Wood
27 Matej Vydra
1 Kasper Schmeichel
18 Daniel Amartey
25 Wilfred Onyinye Ndidi
4 Caglar Soyuncu
24 Nampalys Mendy
21 Ricardo Domingos Barbosa Pereira
20 Hamza Choudhury
8 Youri Tielemans
27 Timothy Castagne
14 Kelechi Iheanacho
9 Jamie Vardy
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
19 Jay Rodriguez
28 Kevin Long
41 Josh Benson
26 Phil Bardsley
16 Dale Stephens
38 Lewis Richardson
15 Bailey Peacock-Farrell
34 Jimmy Dunne
23 Erik Pieters
50 Sidnei Tavares
33 Luke Thomas
28 Christian Fuchs
38 Thakgalo Khanya Leshabela
12 Danny Ward
11 Marc Albrighton
46 Vontae Daley-Campbell
19 Cengiz Under
3 Wesley Fofana

Số liệu thống kê Burnley vs Leicester City

Burnley   Leicester City
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
8
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
0
 
Thẻ vàng
 
2
12
 
Tổng cú sút
 
16
7
 
Sút trúng cầu môn
 
4
5
 
Sút ra ngoài
 
6
0
 
Cản sút
 
6
14
 
Sút Phạt
 
9
39%
 
Kiểm soát bóng
 
61%
30%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
70%
351
 
Số đường chuyền
 
571
71%
 
Chuyền chính xác
 
82%
6
 
Phạm lỗi
 
12
3
 
Việt vị
 
2
47
 
Đánh đầu
 
47
27
 
Đánh đầu thành công
 
20
3
 
Cứu thua
 
6
8
 
Rê bóng thành công
 
9
8
 
Đánh chặn
 
2
20
 
Ném biên
 
23
1
 
Woodwork
 
0
8
 
Cản phá thành công
 
9
9
 
Thử thách
 
7
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
119
 
Pha tấn công
 
101
63
 
Tấn công nguy hiểm
 
35

17:30 Nagoya Grampus 1-0 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Kawasaki Frontale 3-1 Avispa Fukuoka

17:00 Sagan Tosu 0-1 Gamba Osaka

16:00 Cerezo Osaka 1-2 Tokushima Vortis

16:35 Adelaide United 3-1 FC Macarthur

18:00 Puszcza Niepolomice 0-4 Radomiak Radom

15:00 FK Chita 1-1 Zenit-2 St.Petersburg

17:30 Menemen Belediye Spor 2-2 Samsunspor

16:00 CSS Islla Te Nagh 0-0 Ripensia Timisoara

15:00 1 ACS Comuna Recea 3-1 Metaloglobus

18:00 Lech II Poznan 2-5 Znicz Pruszkow

18:00 Tobol Kostanai 1-0 Kaisar Kyzylorda 1

17:00 FK Kaspyi Aktau 1-1 FC Kairat Almaty 1

16:00 Ordabasy 1-4 Lokomotiv Astana

18:00 Yesilyurt Belediyespor 3-1 1877 Alemdagspor

17:00 Fatsa Belediyespor 2-1 Manisaspor

17:00 Agri 1970 Spor 3-1 Tepecik Bld

16:30 Sydney Olympic 0-1 Wollongong Wolves

16:00 Surfers Paradise White 7-0 Bond Bullsharks

16:00 Mudgeeraba 0-4 Runaway Bay Metro

18:30 Olimpia Cluj II (w) 0-3 FCM Targu Mures (w)

12:00 Koloale FC (W) 15-0 West Honiara (W)

18:00 LPS Buzau U19 0-4 Viitorul Constanta U19

16:10 1 CS U Craiova U19 4-2 CFR Cluj U19 1

16:00 FC Voluntari U19 1-1 Petrolul Ploiesti U19

16:00 Universitaea Cluj U19 1-3 Gaz Metan Medias U19

16:00 LPS Banatul Timisoara U19 2-2 CSJ Stiinta U Craiova U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 4-2 FC Academica Clinceni U19

15:00 AFC Botosani U19 1-2 ACS Sepsi U19

14:00 FC Ripensia Timisoara U19 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

16:45 1 Disepshen Bay 1-6 Logan Village

16:30 Jimboomba United 0-8 Clairvaux

16:30 Narangba United 4-0 Ridge Hills Utd

16:00 Pine Rivers United 2-6 North Brisbane

18:30 Dukla Banska Bystrica 3-2 Dunajska Streda

17:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-0 FK Rostov Youth

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5-5 Chertanovo Moscow Youth

16:00 Konopliev Youth 0-6 Arsenal Tula Youth

16:00 CSKA Moscow (R) 8-1 FC Terek Groznyi Youth 1

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 3-1 PFC Sochi Youth 1

16:00 Rubin Kazan (R) 0-3 FK Krasnodar Youth

15:00 FK Ural Youth 1-0 Dinamo Moscow Youth

14:00 Ufa Youth 6-0 FC Tambov Youth

17:00 Altay Spor KulubuU19 2-2 Ankaraspor U19

18:00 FC Vardar Skopje 1-1 Renova Cepciste

18:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Rabotnicki Skopje

18:00 FK Shkupi 0-1 Belasica Strumica

18:00 FK Shkendija 79 1-0 Academy Pandev 1

18:00 Pelister Bitola 3-2 Sileks

18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 2-1 Borec Veles

18:00 Cracovia II 1-2 Chelmianka Chelm

16:00 FC Karpaty Lviv 1-3 FC Halych

18:20 FK Napredak U19 0-0 FK Graficar Beograd U19

18:00 Vojvodina U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

17:56 FK Trayal Krusevac U19 1-0 FK Rad U19

17:56 RFK Novi Sad 1921 U19 1-4 Mladost Lucani U19

17:10 FK Internacional U19 1-0 IMT Novi Beograd U19

16:10 OFK Belgrade U19 0-3 Cukaricki U19

15:00 1 FK Brodarac U19 2-1 Red Star Belgrade U19

18:00 Kitwe United 2-1 Nkana FC

17:30 1 FK Van Charentsavan 0-3 FC Pyunik

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 7-0 Sydney University

17:00 Ghan Kilburn SC 6-1 Adelaide Titans FC

16:30 Sydney United 1-3 Bankstown City Lions

16:30 Southside Eagles 4-2 Buderim

16:30 Rockdale City Suns 2-1 Rydalmere Lions FC

16:30 Marconi Stallions 3-0 Central Coast United FC

16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-0 Connells Point Rovers FC

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 7-2 Bayside United FC

16:10 New Farm 0-3 Peninsula Power

18:00 Taiwan Power Company 0-0 Hang Yuen FC

18:00 Taichung Futuro 0-1 Tainan City Steel

15:00 Taiwan CPC 2-0 Taicheng Lions

15:00 NTUPES 0-3 Tatung FC

17:30 FC Seoul 0-1 Seoul E-Land FC

17:00 Busan Transportation Corporation 2-2 Gwangju Football Club

17:00 Gyeongnam FC 1-1 Mokpo City

17:00 Cheongju Jikji 1-2 Gangwon FC

17:00 Ansan Greeners FC 0-1 Chungnam Asan

17:00 Seongnam FC 1-0 Busan I Park

17:00 Gimcheon Sangmu 1-0 Jeju United

17:00 Gimhae City 1-1 Bucheon FC 1995

17:00 Incheon United 0-3 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 1-2 Suwon Samsung Bluewings

17:00 Suwon City 1-1 Jeonnam Dragons

17:00 1 Pocheon FC 0-2 Yangju Citizen

18:00 Lazio U20 2-2 Verona U19

16:00 Ujpesti TE B 1-1 Szegedi VSE

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s