Kết quả trận Burnley vs Tottenham Hotspur, 21h00 ngày 28/11

Burnley
Burnley
?
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
?
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Burnley vs Tottenham Hotspur


21:00 ngày 28/11/2021

Hoãn

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Burnley vs Tottenham Hotspur


TLCA
0.89 : 1/2:0 : 1.05
TL bàn thắng:
0.91 : 2 1/4 : 1.01
TL Thắng - Hòa - Bại
3.70 : 3.55 : 2.05

Đội hình thi đấu Burnley vs Tottenham Hotspur

Burnley Tottenham Hotspur
1 Nick Pope
3 Charlie Taylor
6 Ben Mee
22 Nathan Collins
2 Matthew Lowton
11 Dwight Mcneil
8 Josh Brownhill
4 Jack Cork
7 Johann Berg Gudmundsson
20 Gnaly Maxwell Cornet
9 Chris Wood
1 Hugo Lloris
6 Davinson Sanchez Mina
15 Eric Dier
33 Ben Davies
12 Emerson Aparecido Leite De Souza Junior
5 Pierre Emile Hojbjerg
29 Oliver Skipp
3 Sergio Reguilón
27 Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho
7 Son Heung Min
10 Harry Kane
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
28 Kevin Long
13 Wayne Hennessey
16 Dale Stephens
27 Matej Vydra
19 Jay Rodriguez
14 Connor Roberts
23 Erik Pieters
17 Aaron Lennon
26 Phil Bardsley
2 Matt Doherty
11 Bryan Gil Salvatierra
22 Pierluigi Gollini
8 Harry Winks
19 Ryan Sessegnon
25 Japhet Tanganga
20 Bamidele Alli
23 Steven Bergwijn
28 Tanguy Ndombele Alvaro

Số liệu thống kê Burnley vs Tottenham Hotspur

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

18:00 Khonkaen United 2-0 Suphanburi FC

02:30 Bohemians 1-0 Bray Wanderers

02:15 SV Heiligenkreuz 4-1 Usv Mettersdorf

02:00 TUS Heiligenkreuz 4-1 ASK Mochart Koflach

01:00 Elite 3000 Helsingor 5-2 AB Copenhagen

01:00 SV Leobendorf 4-0 SV Schwechat

01:00 FC Preussen Espelkamp 0-1 BSV Rehden

00:30 Linkopings (w) 3-1 IFK Norrkoping DFK (w)

00:30 Kongsvinger 2-0 Gjøvik-Lyn

00:30 Vendsyssel 3-2 Aarhus Fremad

00:30 SV Donau 1-3 ASV Bruck

00:30 Herfolge Boldklub Koge 1-2 Hillerod Fodbold

00:00 FCM Traiskirchen 2-1 ASV Siegendorf

00:00 Bryne 1-1 Vard Haugesund

00:00 MFK Karvina B 3-3 FC Vratimov

00:00 SV Ried B 1-0 SV Grodig

00:00 FC Magna Wiener Neustadt 2-0 SV Horn

00:00 SC Eltersdorf 1-4 DJK Ammerthal

23:30 Floridsdorfer AC 1-1 SV Stripfing Weiden

23:30 SV Spittal/Drau 3-1 ASKO Gmund

23:30 Fremad Amager 0-0 Roskilde

23:30 FC Gutersloh (w) 1-3 Koln (w)

22:00 Haugesund 1-1 Asane Fotball

22:00 Olimpia Elblag 1-0 Baltyk Gdynia

22:00 Valencia CF Mestalla 2-1 FC Liefering

21:30 Malmo FF 2-2 Jammerbugt

21:30 Metallurg Lipetsk 0-2 FK Chayka Pesch

21:15 Bayern Munchen (Youth) 0-2 SSV Ulm 1846

21:00 Teplice 1-1 FC Lviv

21:00 Bourg Peronnas 3-0 Grenoble

21:00 Dynamo Ceske Budejovice 3-1 Kolubara

21:00 FC Shakhtar Donetsk 0-0 FC Mariupol

21:00 CSKA Sofia 3-1 Dynamo Moscow

21:00 FC Red Star Zurich 2-1 LASK Linz

21:00 Tabor Sezana 2-2 SG Austria Klagenfurt

21:00 Austria Wien (Youth) 3-1 FC Superfund Pasching

20:30 FC Struga Trim Lum 1-0 KF Besa Doberdoll

20:00 Beroe Stara Zagora 1-2 Dnipro-1

20:00 Unirea Dej 3-0 FC Ariesu Turda

20:00 Spartak Moscow 2-2 Slovan Bratislava

20:00 SV Ried 5-2 SKU Amstetten

19:30 Floreat Athena 3-7 Stirling Macedonia

19:30 Brondby IF 2-1 Viborg

19:30 ECU Joondalup 3-2 Bayswater City

19:20 Widzew lodz 1-0 Ruch Chorzow

19:00 Salthill Devon Galway 2-0 St. Patricks Athletic

19:00 Riga FC 2-1 MSK Zilina

19:00 KF Llapi 1-1 Neftchi Fargona

19:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2 Cracovia Krakow

19:00 Austria Wien 3-1 Hradec Kralove

19:00 Domzale 3-1 Synot Slovacko

19:00 Dinamo Brest 0-1 Neman Grodno

19:00 Legia Warszawa 4-0 GKS Tychy

18:30 Atletik Kuklen 2-1 Sokol Marco Wo

18:00 ASK Bravo Publikum 1-0 NK Aluminij

18:00 Mornar 0-0 FK Sutjeska Niksic

18:00 Zaglebie Sosnowiec 1-1 Sandecja Nowy Sacz

18:00 Aalesund FK 4-1 Brattvag

17:30 Perth SC 3-1 Balcatta FC

17:30 Perth Glory (Youth) 1-0 Willip

17:00 Rostov FK 1-2 VfB Stuttgart

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 3-0 Otrokovice

17:00 Galatasaray 2-6 Tuzlaspor

17:00 Hamburger SV 1-5 Midtjylland

16:20 Peninsula Power 3-2 Newcastle Olympic FC

16:15 Peresvet Podolsk 1-2 Saturn Moscow

16:00 AFC Metalul Buzau 1-5 Gloria Buzau

16:00 ACS KSE Targu Secuiesc 2-3 ASC Corona Brasov

16:00 Odorheiu Secuiesc 2-3 Brasov Steagul Renaste

16:00 Arka Gdynia 0-2 Odra Opole

02:45 Huddersfield Town 1-1 Stoke City

00:00 Istra 1961 Pula 2-1 HNK Gorica

02:45 Sint-Truidense 0-1 Charleroi

01:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 3-1 CS Universitatea Craiova

02:15 Aarau 1-1 Neuchatel Xamax

01:30 Yverdon 0-0 Stade Ouchy

03:00 Valladolid 1-0 Sporting Gijon

03:15 Clube Desportivo Trofense 2-0 SL Benfica B

01:00 SC Farense 3-0 Estrela da Amadora 1

01:00 1 Ajaccio 0-0 AJ Auxerre

01:00 USL Dunkerque 1-1 Paris FC

01:00 Nimes 2-1 Valenciennes

01:00 1 Caen 0-2 Chamois Niortais

02:00 FC Oss 2-1 Den Bosch

01:00 Boulogne 0-4 Red Star FC 93

01:00 Villefranche 0-2 Sete FC

01:00 Wurzburger Kickers 1-1 SC Freiburg (Youth)

02:45 Greenock Morton 2-2 Raith Rovers

22:59 Sidama Bunna 2-1 Bahir Dar Kenema FC

20:45 Arema Malang 1-0 Persipura Jayapura

20:00 Barito Putera 1-2 PSM Makassar

18:15 Madura United 2-1 PSIS Semarang

15:15 Persik Kediri 1-0 Bhayangkara Solo FC

19:20 Salalah 1-1 Quriyat

20:00 Marines FC 1-0 Kiyovu FC

20:00 Espoir FC 0-2 Gorilla FC

00:00 Masitaoka FC 0-1 Township Rollers

03:30 Alverca 2-0 Sporting CP B

21:30 Sanjoanense 0-0 Montalegre 1

21:30 Olympique Dcheira 3-1 USM Oujda

21:30 Chabab Ben Guerir 1-0 UTS Union Touarga Sport Rabat

21:30 Renaissance Zmamra 2-1 Wydad Fes

21:30 Stade Marocain du Rabat 0-0 Kawkab de Marrakech

01:00 Club Necaxa (w) 0-3 Chivas Guadalajara (w)

02:45 Newry City 1-0 Dundela

19:00 Shimshon Bnei Tayibe 1-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa

17:00 Maccabi Ironi Sderot 2-0 Beitar Ironi Maale Adumim 2

15:45 Hapoel Tirat Karmel 3-0 Hapoel Sandala Gilboa

22:00 Asante Kotoko FC 2-0 Great Olympics

20:15 Al Ahli Dubai U21 6-3 Dibba Al Hisn U21

18:30 Hapoel Kaukab 6-3 Hapoel Migdal HaEmek

18:30 Hapoel Bnei Lod 1-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 1-1 Hapoel Azor

18:00 Rubi Shapira 1-7 Hapoel Bnei Pardes

18:00 Hapoel Kfar Shalem 4-0 MS Ironi Kuseife 1

18:00 Hapoel Ashkelon 0-2 Maccabi Shaarayim

17:45 Shimshon Kafr Qasim 2-2 Maccabi Kabilio Jaffa

17:45 Hapoel Holon Yaniv 1-1 Bnei Eilat

17:30 Hapoel Herzliya 1-0 Hapoel Bueine

17:15 Sport Club Dimona 0-1 Maccabi Yavne

17:00 1 Shimshon Tel Aviv 1-2 Maccabi Herzliya

17:00 Maccabi Tzur Shalom 1-1 Tzeirey Kafr Kana

17:30 Shams Azar Qazvin 1-2 Qashqai Shiraz

17:30 Saipa 3-2 Khouneh Be Khouneh

17:30 Pars Jonoubi Jam 1-0 Mes krman

17:30 Mes Shahr-e Babak 1-1 Shahrdari Astara

17:30 Malavan 3-0 Shahin Bushehr

17:30 Mashin Sazi 2-2 Arman Gohar Sirjan

17:30 Khooshe Talaee Sana Saveh 2-2 Esteghlal Khozestan

17:30 1 Kheybar Khorramabad 3-1 FC Vista Turbine

17:30 Esteghlal Mollasani 0-0 Shahrdari Hamedan

00:00 PAEEK 0-2 AEP Paphos

00:15 AD Grecia U20 2-1 AD San Carlos U20

22:00 Al-Tadhmon 0-3 Manama Club

22:00 Al-Shabbab 4-0 Isa Town

22:00 Al-Hala 1-1 Malkia

02:45 CD Cuarte Industrial 3-1 SD Borja 1

01:30 CD Serverense 1-1 CD Binissalem

16:00 WS Wanderers (w) 0-3 Adelaide United (w)

02:30 2 Ruthin Town FC 0-1 Llandudno

02:30 Airbus UK Broughton 3-1 Conwy Utd

02:30 Llanelli 2-3 Undy Athletic

02:30 Risca Utd 0-2 Llantwit Major

02:30 Ammanford 0-1 Goytre Utd

22:00 Nea Salamis 3-0 Onisilos Sotiras

02:00 Burnley U23 0-1 Sheffield Utd U23

20:10 Al Dahab 1-1 Al Entesar

20:10 1 Al-Ansar 1-2 Al-Rayyan

20:00 Al-Jndal 1-2 Al Qaisoma

19:50 Al-Taqdom 1-0 Al Najma(KSA)

19:45 Al-Zlfe 2-3 Arar FC

19:40 Al-Sadd FC(SA) 0-2 Al-Rawdhah

19:40 Afief 2-2 Al-Thuqbah

20:00 1 PAS Giannina U19 4-2 Apollon Smirnis U19

01:30 JK Tallinna Kalev II 0-5 Tallinna FC Ararat TTU

23:30 Tartu JK Maag Tammeka 2-0 Tallinna JK Legion

21:10 Olympique Medea U21 0-0 USM Alger U21

21:10 WA Tlemcen U21 3-1 MC Oran U21

21:00 NC Magra U21 0-0 CR Belouizdad U21

21:00 ES Setif U21 4-1 US Biskra U21

16:15 RC Arba U21 1-1 RC Relizane U21 1

16:00 Paradou AC U21 1-0 HB Chelghoum Laid U21

16:00 MC Alger U21 3-2 ASO Chlef U21

19:00 Inter Turku 0-1 HIFK

19:30 El Gounah (W) 1-0 Al Amiria (w)

19:30 El Sekka El Hadid 1-1 Bur Fouad

19:30 El Entag Al Harby 0-1 Telecom Egypt 1

19:30 Banha 0-0 Wadi Degla SC

19:30 Al Nasr Cairo 1-1 Olympic El Qanal

19:30 ZED FC 0-0 Suez Montakhab

22:30 Sassuolo U20 2-0 Pescara Youth

20:30 Fiorentina U20 2-1 Bologna U20

18:30 Cagliari U19 0-1 AS Roma U20

18:30 Lecce U20 1-3 Sampdoria Youth

20:00 Hapoel Kfar Saba 1-0 Bnei Yehuda Tel Aviv

20:00 AS Ashdod 0-3 Maccabi Bnei Raina

20:00 Hapoel Raanana 2-2 Beitar Tel Aviv Ramla

20:00 1 Hapoel Umm Al Fahm 2-3 Hapoel Petah Tikva

02:45 FCB Magpies 3-0 Glacis United FC

02:30 Netherland Futsal 2-3 Serbia Indoor Soccer

02:30 Ukraine Indoor Soccer 0-1 Portugal Indoor Soccer

23:30 Kazakhstan Indoor Soccer 4-1 Italy Indoor Soccer

23:30 Slovenia Indoor Soccer 1-2 Finland Indoor Soccer

01:00 ZFC Meuselwitz 0-2 FSV luckenwalde

01:00 Germania Halberstadt 0-2 Berliner FC Dynamo

02:00 KVSK Lommel 0-1 Lierse

02:30 Racing Genk (w) 2-1 Oud Heverlee Leuven (w)

02:00 Anderlecht (w) 9-2 White Star Bruxelles (w)

02:00 Charleroi (w) 0-3 KAA Gent Ladies (w)

02:45 Barking and East Ham 0-3 Aveley

22:00 Al Bidda SC 2-2 Al Nasa(QAT)

03:00 Lija Athletic 1-3 Naxxar Lions

22:59 Mgarr United FC 2-2 Qrendi

02:30 Suriname (w) 1-1 Barbados (w)

21:55 Jordan 3-1 New Zealand

01:30 2 Hamm United 0-3 HSV Barmbek Uhlenhorst

01:30 TuS Osdorf 3-1 SC Victoria Hamburg

03:00 Nantes 2-0 Stade Brestois

23:15 Markz Balata 3-0 Al Birah

20:00 Thagafi Tulkarem 1-1 Islami Kalkelea 1

20:00 Cheng Fung 0-4 CD Monte Carlo

20:00 Forest Rangers 0-0 Power Dynamos

18:00 ZESCO United Ndola 1-0 Indeni FC

21:00 Jamshedpur FC 1-0 FC Goa

23:30 Al Ittifaq Dubai 1-1 Al-Hilal United FC

20:00 Al Mooj 0-3 Baynounah SC

22:59 1 Falcons FC 0-1 Banjul United

01:15 1 Castanhal EC U20 1-3 Remo PA (Youth) 1

03:00 Aberystwyth Town 5-0 Newi Cefn Druids 1

02:45 Haverfordwest County 2-2 Pen-y-Bont FC

02:45 Caernarfon 0-4 The New Saints

02:45 Bala Town F.C. 1-0 Newtown AFC

02:45 Liffeys Pearse 2-1 Maynooth University Town FC

02:30 Portlaoise AFC 3-2 Tullamore Town

22:00 Ceramica Cleopatra FC 1-3 Zamalek

19:30 Enppi 1-0 Talaea EI-Gaish

19:30 Ghazl El Mahallah 3-1 Pharco

22:59 Azam 1-0 Transit Camp

20:00 Charlton U23 3-1 Queens Park Rangers U23

02:45 Ballymena United 2-2 Cliftonville

15:15 Ssu Singjamei 1-0 UKB 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657