Kết quả trận Burreli vs Beselidhja Lezhe, 18h30 ngày 14/10

Burreli
Burreli
2
Beselidhja Lezhe
Beselidhja Lezhe
4
Kết quả bóng đá Cúp Albania

Burreli vs Beselidhja Lezhe


18:30 ngày 14/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Burreli vs Beselidhja Lezhe

 43'    0-1   goalJeremic
 60'    0-2   goalJaku
 65'    0-3   goalJaku
 80'    Koleci goal 1-3  
 83'    Koleci goal 2-3  
 90'    2-4   goalMarku

Đội hình thi đấu Burreli vs Beselidhja Lezhe

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Burreli vs Beselidhja Lezhe

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

02:00 AFC Ajax 4-0 Borussia Dortmund

02:00 FC Porto 1-0 AC Milan

02:00 1 Atletico Madrid 2-3 Liverpool

02:00 PSG 3-2 RB Leipzig

02:00 FC Shakhtar Donetsk 0-5 Real Madrid

02:00 Inter Milan 3-1 Sheriff Tiraspol

23:45 Besiktas JK 1-4 Sporting CP

23:45 Club Brugge 1-5 Manchester City

21:30 Celtic FC 2-0 Ferencvarosi TC

02:05 St Albans City 1-1 Corinthian Casuals

01:55 Stratford Town 3-2 Boston United

01:45 Wrexham 2-0 Marine

01:45 Notts County 4-0 Tamworth

01:45 Buxton FC 1-1 Kettering Town 1

01:45 Halifax Town 1-0 Pontefract Collieries

01:45 Morpeth Town 1-3 York City

01:45 Gateshead 3-2 Marske United

01:45 1 Guiseley 2-1 Brackley Town

01:45 Hayes Yeading United 1-1 Dorking

01:45 1 Folkestone 2-2 Eastleigh

01:45 Weymouth 1-1 Yeovil Town

01:00 1 Al-Nasr(KSA) 1-2 Al Hilal

01:30 La Louviere Centre 1-2 Anderlecht U21

01:00 SV 19 Sevelen 6-0 Union Wetten

00:15 HHC Hardenberg 2-3 FC Groningen Reserves

01:45 Bristol City 1-2 Nottingham Forest

01:45 Derby County 2-2 Luton Town

01:45 Queens Park Rangers (QPR) 1-0 Blackburn Rovers

01:45 1 Sheffield United 1-2 Millwall

01:45 Stoke City 0-1 Bournemouth AFC

09:05 Atlas 0-0 CDSyC Cruz Azul

07:05 Club America 2-1 Santos Laguna 1

07:00 Puebla 2-0 Mazatlan FC

05:00 Queretaro FC 1-0 Monterrey

07:40 1 Bogota FC 0-0 Real Cartagena

06:00 Boyaca Chico 3-1 Real Santander

03:00 Valledupar FC 1-2 Cortulua

07:00 O.Higgins 1-2 Melipilla

04:30 Audax Italiano 0-3 Nublense

07:15 Central Cordoba SDE 1-2 Velez Sarsfield

05:00 Patronato Parana 3-3 Defensa Y Justicia

02:45 Union Santa Fe 1-1 Racing Club

00:30 CA Platense 1-1 Rosario Central

07:00 Bolivar 4-1 San Jose

04:15 Royal Pari FC 0-1 The Strongest

02:00 Real Potosi 2-1 Oriente Petrolero

00:00 Kolding FC 2-2 Nykobing FC

02:00 1 Tenerife 0-1 Eibar

00:00 FC Cartagena 1-0 Sporting Gijon 1

00:00 SD Huesca 0-0 Malaga

19:00 Lokomotiv Plovdiv 2-1 Pirin Blagoevgrad

22:59 1 Resovia Rzeszow 0-2 Miedz Legnica

22:00 Shinnik Yaroslavl 1-0 Znamya Truda

22:00 Mordovya Saransk 5-1 FK Kolomna

20:00 Chertanovo Moscow 2-3 FC Murom 1

20:00 FK Leningradets 2-0 Baltika-BFU Kaliningrad

20:00 FC Olimp Odintsovo 2-1 Zvezda Sint Petersburg

20:00 Salyut-Energia Belgorod 2-1 Arsenal Tula II

20:00 Luki Energiya 0-1 FC Tver

20:00 1 FK Ryazan 1-0 Avangard

19:00 FK Znamya Noginsk 1-4 Rodina Moskva

19:00 1 Kairat Moskva 0-0 Dinamo Saint Petersburg

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-0 Sokol

19:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 0-2 Kazanka Moscow

18:00 Khimik Dzerzhinsk 0-1 Dinamo Moscow B

17:30 Khimki (R) 2-2 Saturn Moscow

17:00 Strogino Moscow 5-0 Metallurg Vidnoye

16:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-4 FK Volna Nizhegorodskaya 1

14:00 FK Chita 1-0 Zenit-2 St.Petersburg

13:00 1 SKA Khabarovsk II 1-1 Peresvet Podolsk

12:00 Dinamo Vladivostok 0-0 FK Kaluga

01:45 Leyton Orient 1-1 Forest Green Rovers

01:45 Harrogate Town 2-2 Tranmere Rovers

01:45 1 Crawley Town 1-3 Exeter City

01:45 1 Colchester United 1-1 Bristol Rovers 2

01:45 Sutton United 1-2 Swindon Town

01:45 Bradford City 1-3 Hartlepool United

01:45 Salford City 0-0 Rochdale

01:45 Barrow 1-1 Scunthorpe United

01:45 Oldham Athletic 1-3 Walsall

01:45 Northampton Town 3-0 Stevenage Borough

01:45 2 Newport County 2-2 Carlisle United

01:45 Mansfield Town 1-1 Port Vale

09:05 1 Pumas Tabasco 0-0 Cancun FC

07:05 Venados FC 3-1 Mineros de Zacatecas

05:00 Monterrey B 0-1 Leones Negros

22:00 Ethiopia Bunna 0-0 Sidama Bunna

19:00 Bahir Dar Kenema FC 3-0 Addis Ababa Ketema

22:00 CSKA 1948 Sofia II 2-0 Septemvri Simitli

22:59 Azam 1-0 Namungo FC

20:00 KMC FC 0-2 Young Africans

12:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Gangwon II 1

17:30 PFK Qizilqum (w) 2-1 Navbahor (w)

17:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-0 Pakhtakor Tashkent (w) 1

17:00 Sevinch (w) 1-0 Bunyodkor Tashkent(w)

17:00 AGMK (w) 1-1 Metalourg Bekabad (w)

02:10 St Patricks CY 3-2 UC Dublin

01:30 1 Progreso Reserves 2-3 Wanderers FC Reserve

01:30 1 Cerrito Reserves 2-1 Villa Espanola Reserves

01:00 Plaza Colonia Reseves 1-1 Atletico Fenix Reserve 1

21:30 Sepahan 2-0 Mes Rafsanjan

19:30 Shahr Khodrou 0-0 Shahrdary Arak

19:30 Peykan 0-0 Naft Masjed Soleyman FC

19:00 Nassaji Mazandaran 1-0 Fajr Sepasi

01:45 Merstham 4-0 Bowers Pitsea

01:45 Horsham 0-2 Cheshunt

01:45 East Thurrock United 1-2 Bishop's Stortford

23:10 KRC Genk U19 3-1 Koln U19

22:00 AZ Alkmaar U19 7-0 FK Gabala U19

21:00 Atletico de Madrid U19 2-0 Liverpool U19

20:30 FC Porto U19 3-1 AC Milan U19

20:30 Midtjylland U19 10-1 Rosenborg U19

20:00 U19 PSG 3-0 RB LeipzigU19

19:30 Illes Akademia U19 1-1 Septemvri Sofia U19

19:00 Inter Milan U19 2-1 FC Sheriff U19

19:00 Ajax U19 1-5 Borussia Dortmund U19

18:30 1 Besiktas JK U19 1-3 Sporting Lisbon U19 1

18:30 Club Brugge U19 1-1 Manchester City U19

17:00 Shakhtar Donetsk U19 3-2 Real Madrid U19

19:45 Arar (Youth) 2-1 Al-Jeel Youths

22:00 Kalmar U21 2-3 Halmstads U21

22:00 Norrby IF(U21) 1-5 HackenU21

21:00 Orgryte U21 2-1 Gais Goteborg U21

21:00 Mjallby AIF U21 2-2 Osters U21

20:00 Degerfors IF U21 7-2 GIF Sundsvall U21

21:00 Queretaro U20 1-1 Monterrey U20

21:00 Puebla U20 2-1 Mazatlan U20

21:00 Atlas U20 0-0 CDSyC Cruz Azul U20

03:00 AC Colina 1-0 San Antonio Unido

00:00 1 Hapoel Dir Hana 0-1 Ironi Bnei Kabul

20:00 Orzel Subkowy 0-6 GKS Przodkowo

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 1-4 Tzeirey Kafr Kana

00:00 FM Klaipedos 3-6 Niesky

01:45 Cliftonville 4-2 Bangor FC

01:45 Linfield FC 6-1 Dundela

14:30 Friends United 2-1 Royal Rangers FC

14:30 National United SC 1-2 Uttarakhand FC

17:00 Hindustan Aeronautics Limited 1-1 Garhwal FC

14:30 Rangers SC 6-1 Delhi United

23:40 Medine Trarza 1-2 ASC Tevragh Zeine

21:30 ACS Ksar 0-3 ASC Tidjikja

15:30 Silkeborg IF Reserve 3-3 Aarhus AGF Reserve

01:15 Ullensaker U19 4-1 Mjondalen U19

01:00 Burnley U23 1-2 Peterborough United U23

06:30 Clube Remo 9-0 Galvez AC

00:30 SV Morlautern 2-2 Arminia Ludwigshafen

00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-0 Rot-Weiss Koblenz

00:00 1 SV Rochling Volkling 0-4 FC 08 Hombrug

22:00 Malkia 3-1 Sitra

22:00 Bahrain SC 3-1 Qalali

22:00 Al-Shabbab 7-0 Al-Tadhmon

07:30 Coritiba PR 3-0 Sampaio Correa

05:00 1 Londrina PR 0-0 Goias

15:15 Shanghai RCB (w) 2-0 Guangdong Meizhou Huijun (w)

15:15 Jiangsu Suning (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

15:00 Beijing Beikong (w) 1-4 Changchun Masses Properties (w)

13:15 Sichuan (w) 0-1 HeNan Huishang (w)

13:15 Zhejiang Hangzhou (w) 0-2 Wuhan Jianghan (w)

19:00 MFK Kezmarok 0-3 MFK Skalica

07:30 Ferroviario CE 4-0 Juazeirense

07:30 Vitoria BA 3-0 Itabaiana(SE)

07:30 Santa Cruz PE 3-3 Floresta CE

05:10 Confianca SE 1-1 Sousa PB

00:00 SV Seekirchen 0-1 SV Grodig

00:00 FC Pinzgau Saalfelden 3-0 SV Wals-Grunau

22:30 1 TS Galaxy 0-1 AmaZulu

20:30 Marumo Gallants FC 2-2 Royal AM

04:00 Parrillas One 2-2 CA Independiente Siguatepeque

22:35 AL-Rbeea Jeddah 0-0 AL-jeel

22:25 Al-Orubah 1-3 Uhud

22:25 Al-Ameade 1-1 Najran SC

21:50 Al-adalh 1-0 Al Sahel

02:00 Grosseto 1-1 Teramo

02:00 1 Fermana 0-0 Lucchese

02:00 ACD Virtus Entella 0-0 Vis Pesaro

02:00 Cesena 2-1 Pontedera

02:00 A.C. Reggiana 1919 3-1 Ancona 1

02:00 Pescara 1-2 Modena

02:00 Imolese 1-1 Pistoiese

23:30 Gubbio 4-0 Carrarese

22:30 Montevarchi 0-2 Olbia

19:30 Viterbese 2-0 Robur Siena S.S.D.

00:00 Bayern Munchen (Youth) 1-1 SpVgg Bayreuth

00:00 Hamburger SV (Youth) 0-2 ETSV Weiche Flensburg

00:00 Viktoria Aschaffenburg 1-1 Unterhaching

19:30 Al Yarmouk 4-0 Mansheiat Bani Hasan

19:30 Al-Tora 2-5 AL-Sareeh

15:00 Maptaphut Rayong FC 2-2 Kohkwang

15:00 Chiangrai Lanna 0-10 Uthai Thani Forest

15:00 Kanjanapat Group 1-0 Hua Hin City

15:00 Chainat United 3-1 Ayutthaya FC

15:00 ACDC FC 3-3 Pattaya Discovery United FC 1

15:00 Phram Bangkok FC 3-1 Grakcu Sai Mai United

15:00 Sisaket FC 0-1 Nakhon Ratchasima Province

15:00 Northern Tak United 0-0 Phitsanulok FC

15:00 Saraburi FC 0-5 Singha GB Kanchanaburi

15:00 Nonthaburi 2-0 Bangkok

22:00 England U17 1-0 Belarus U17

19:00 Slovakia U17 5-0 Armenia U17

22:00 Spain (w) U19 3-0 Slovakia (w) U19

22:00 Portugal (w) U19 1-2 Czech (w) U19

21:00 Wales (w) U19 3-0 Andorra U19 (W)

20:30 Croatia (w) U19 2-0 Liechtenstein (w) U19

19:30 Estonia (w) U19 0-2 Montenegro (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 13-0 Armenia (w) U19

17:00 Moldova (w) U19 0-0 Albania U19(w)

16:00 Latvia (w) U19 0-3 Kosovo U19(w)

01:45 Portsmouth 0-4 Ipswich Town

01:45 Cambridge United 1-1 Sheffield Wednesday

01:45 Rotherham United 0-0 Wycombe Wanderers

01:45 Wigan Athletic 1-2 Milton Keynes Dons

01:45 Cheltenham Town 3-1 Morecambe

01:45 Crewe Alexandra 0-4 Sunderland A.F.C

01:45 Fleetwood Town 0-1 Burton Albion

01:45 Charlton Athletic 2-3 Accrington Stanley

01:45 Gillingham 1-0 Doncaster Rovers

01:45 Oxford United 2-0 Shrewsbury Town

01:45 Lincoln City 0-1 AFC Wimbledon

01:45 Plymouth Argyle 3-0 Bolton Wanderers

02:00 Northwood 0-1 Basingstoke Town

01:45 1 Marlow 0-1 Hanwell Town 1

01:45 Sittingbourne 3-2 Whitstable Town

01:45 Sudbury 4-2 Great Wakering Rovers

02:15 AC Juvenes 2-1 SP Domagnano

02:15 Faetano 0-1 San Giovanni

03:15 Huracan de San Luis 1-0 Juventud Unida Universitario U20

23:45 Al-Nasar 3-1 Al Fahaheel SC

21:45 1 Al-Salmiyah 2-3 Khaitan

06:00 Municipal Iquique 1-0 Union San Felipe

05:00 Universidad de Concepcion 0-0 Barnechea

02:00 Deportes Santa Cruz 1-0 Rangers Talca

23:30 Coquimbo Unido 1-1 Deportes Temuco

22:59 Russell City 3-1 Al Bidda SC

22:59 Al Shahaniya 1-0 Muaidar SC

21:30 Desportivo Huila 1-2 Sagrada Esperanca

19:10 Ommal Hama 0-1 Al-Horiyah

19:00 Al-Nabek 0-3 Al-Arabi 1

19:00 Al Kiswa 1-1 Al-Dumair FC

19:00 Al-Mohafza 0-1 Al-Yaqdhah

20:00 Czech Republic U16 3-0 Slovakia U16

01:46 Harlow Town 3-2 Welwyn Garden City

07:00 CA Independiente de la Chorrera (W) 2-0 Veraguas CD (W)

07:00 Mario Mendez FC (W) 1-1 SD Panama Oeste (w) 1

04:00 Costa Del Este FC (W) 4-0 Alianza FC Panama (w)

03:00 CD Universitario (w) 0-3 Atletico Chiriqui (w)

15:15 Sulut United 1-1 PSBS Biak

15:15 PSPS Pekanbaru 1-0 PSMS Medan

20:30 Mitra Kukar 2-0 Kalteng Putra FC

18:30 Cilegon United 1-0 Perseru Serui

15:15 Putra Sinar Giri 0-2 PSIM Yogyakarta

20:00 CS Dinamo Bucuresti 1-0 AS Dan Chilom

19:00 1 Afumati 3-2 Farul Constanta II 1

19:00 Unirea Bascov 0-4 Rapid Bucuresti II

15:30 West Torrens Birkalla B 2-3 Modbury Jets Reserves

15:30 North Eastern MetroStars Reserve 1-1 Adelaide Raiders SC Reserve

01:45 St Ives Town 1-0 Hitchin Town

01:45 Rushall Olympic 4-1 Bromsgrove Sporting FC

01:45 Needham Market 3-0 Biggleswade Town

01:45 Lowestoft Town 1-0 Royston Town

01:45 Coalville 6-2 Peterborough Sports

01:45 Banbury United 3-2 Leiston FC

01:45 Rushden Diamonds 0-1 Barwell

00:00 Falkenberg 1-4 Helsingborg

00:00 Landskrona BoIS 2-0 Jonkopings Sodra IF

01:45 Spalding United 4-3 Soham Town Rangers

01:45 Cleethorpes Town 3-1 Stocksbridge Park Steels

01:45 Hebburn Town 1-3 Brighouse Town

07:10 Villa Dalmine 1-1 Ferrol Carril Oeste

01:45 Carme Dawson 3-3 Pessah Lo Fano

01:30 Lido Di Ostiav Meta Futsal 2-2 Royal Saint Giuseppe Futsal 1

01:00 Sandro Abate Avellino Futsal 4-1 Pescara Futsal

01:00 L84 Futsal 5-0 Cormar Polistena Indoor Soccer 1

00:00 Catania Futsal 2-4 CMB Matera Futsa

00:00 Romania Indoor Soccer 0-1 Petrarca Padova C5 Futsal

00:00 Gratkorn 2-1 SV Pachern 1

00:00 SK Furstenfeld 1-1 TUS Heiligenkreuz

17:30 Khoromkhon Club 1-2 Tuv Buganuud

02:00 1 Levante Futsal 5-3 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

01:30 F.C.Barcelona Futsal 4-1 Real Betis Futsal

02:00 Kings Langley 0-2 Harrow Borough

01:45 Salisbury FC 1-2 Chesham United

01:45 Merthyr Town 0-3 Poole Town

01:45 Dorchester Town 3-2 Hartley Wintney

01:45 Swindon Supermarine 0-1 Taunton Town

00:00 Sportunion Schonbrunn 5-4 Favoritner AC

23:45 Red Star-Penzing 6-0 FCJ Alt Ottakring

01:30 Aparecidense U20 1-1 Trindade AC Youth

01:30 Vila Nova (Youth) 6-1 Itumbiara U20

01:30 Goias U20 3-2 Morrinhos U20

01:30 Aparecida EC U20 3-3 Anapolina U20

19:30 Aseev U20 0-1 Goiania (Youth)

16:30 CRPF 2-2 Sant Baba Bhag Singh FA

16:30 Jagat Singh Palahi FA 2-2 Sikh Regiment Centre FC 1

01:00 Sapucaiense RS 3-0 Garibaldi

06:00 America FC Natal RN 1-2 Bela Vista 1

01:30 1 Pinheirense EC 0-0 Villariga pa

19:30 1 Royal sports pa 3-0 Tiradentes PA

19:30 Santa Rosa PA 1-1 Caete FC

18:00 Keshla FK II 1-2 Qarabag II

18:00 PFC Neftchi II 5-0 Standard Sumgayit II

12:00 Shine Yarmag (w) 0-1 Kharaatsai (w)

13:00 Khukh Chononuud (W) 4-0 Khovd Western (w)

02:30 1 IRT Itihad de Tanger 0-2 FAR Forces Armee Royales

01:00 Portuguesa Desportos 0-0 Atibaia

01:00 Santos B 0-1 EC Sao Bernardo/SP

01:00 Sao Caetano 4-0 Juventus SP

01:00 Sao Bernardo 1-0 Primavera

01:00 Sao Bento 0-1 Noroeste

01:00 Rio Claro 0-2 XV de Piracicaba

01:00 Botafogo B SP 2-0 AE Velo Clube SP

01:00 CA Votuporanguense SP 0-2 Comercial-SP

00:00 Cartagines Deportiva SA 1-0 Sporting San Jose

01:00 Barra da Tijuca 0-0 Buzios

18:00 KF Feronikeli 0-2 KF Drita Gjilan

18:00 KF Ulpiana 0-6 KF Llapi

18:00 Prishtina 2-1 Malisheva

18:30 Chengdu Better City FC 1-2 Sichuan Jiuniu

14:30 Wuhan FC 4-0 Qingdao FC

14:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-2 Shanghai Port

14:00 Cangzhou Mighty Lions 1-3 Shenzhen FC

19:30 Millwall U23 3-1 Swansea City U23

19:00 Queens Park Rangers U23 0-2 Colchester United U23

19:00 Cardiff City U23 4-1 Charlton U23

01:30 Estudiantes LP Reserves 2-0 Nueva Chicago Reserves

01:00 Villa Dalmine Reserves 1-0 Barracas Central Reserves 1

01:00 CA Brown de Adrogue Reserves 3-2 Temperley Reserves 1

00:00 Tristan Suarez Reserves 0-2 Quilmes Reserves

22:00 1 Real Pilar Reserves 2-2 Victoriano Arenas Reserves

22:00 Leandro N. Alem Reserves 1-0 Ferrocarril Midland Reserves

20:00 Boca Juniors Reserve 6-0 Godoy Cruz Reserves

20:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 2-0 Velez Sarsfield Reserves

08:15 Racing Club Montevideo 0-1 Defensor Sporting Montevideo

05:55 Villa Teresa 1-2 Cerro Montevideo

03:15 CA Juventud 1-0 Rocha

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657