Kết quả trận Caen vs PSG, 03h00 ngày 11/02

Caen
Caen
0
PSG
PSG
1
Kết quả bóng đá Cúp QG Pháp

Caen vs PSG


03:00 ngày 11/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Caen vs PSG


TLCA
3.57 : 0:0 : 0.20
TL bàn thắng:
7.14 : 1 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Caen vs PSG

 31'      yellow_cardPablo Sarabia Garcia
 40'    Steeve Yago yellow_card  
 49'    0-1   goalMoise Keane (Assist:Neymar da Silva Santos Junior)
 55'    Alexis Beka Beka yellow_card  
 60'      yellow_cardLeandro Daniel Paredes

Đội hình thi đấu Caen vs PSG

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Caen vs PSG

Caen   PSG
2
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
9
 
Tổng cú sút
 
9
3
 
Sút trúng cầu môn
 
4
6
 
Sút ra ngoài
 
5
25
 
Sút Phạt
 
16
33%
 
Kiểm soát bóng
 
67%
30%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
70%
16
 
Phạm lỗi
 
15
1
 
Việt vị
 
8
3
 
Cứu thua
 
3
83
 
Pha tấn công
 
157
34
 
Tấn công nguy hiểm
 
94

18:00 Nam Định FC 1-1 Hà Nội FC

17:00 Sagan Tosu 5-0 FC Tokyo

16:30 Kyoto Sanga 0-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Urawa Red Diamonds

16:00 Nagoya Grampus 1-1 Kashima Antlers

16:00 Cerezo Osaka 1-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Consadole Sapporo 1-0 Gamba Osaka

17:30 Gangwon FC 4-2 Jeju United

17:00 Pohang Steelers 1-1 Gimcheon Sangmu

16:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Seongnam FC

18:30 Chengdu Better City FC 2-2 Shenzhen FC

16:30 Shanghai Shenhua 2-1 Guangzhou Evergrande

14:30 Wuhan three town 5-0 Hebei FC

20:00 Dinamo Makhachkala 3-0 Spartak Nalchik

20:00 Hallescher FC 1-3 SC Paderborn 07

19:45 The New Saints 2-1 Cliftonville

19:00 Erzgebirge Aue 4-0 Berliner AK 07 1

19:00 Nordsjaelland 3-0 Herfolge Boldklub Koge

19:00 Alemannia Haibach 1-5 Bayern Alzenau

18:30 Randers FC 6-2 Helsingor

18:00 TuS Heeslingen 3-0 BSV Rehden

18:00 SV Tasmania Berlin 1-5 SV Babelsberg 03

18:00 SV Lippstadt 3-1 TuS Bersenbruck

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 2-2 Akron Togliatti

18:00 Koln Am 1-4 KAS Eupen

17:30 Rakow Czestochowa 5-1 Chojniczanka Chojnice

18:00 1 Phố Hiến 2-2 Công An Nhân Dân

17:00 Bình Phước 0-1 Phù Đổng

15:30 Đắk Lắk 1-2 Huế FC

20:00 Mjallby AIF 1-1 IFK Norrkoping FK

20:00 Hammarby 2-2 Hacken

20:00 Degerfors IF 1-1 AIK Solna

20:00 FC Minsk 2-4 FC Belshina Babruisk

17:00 Omiya Ardija 0-1 Zweigen Kanazawa FC

17:00 Renofa Yamaguchi 2-1 Ventforet Kofu

16:30 FC Ryukyu 0-1 Machida Zelvia

16:00 Yokohama FC 2-0 Albirex Niigata

16:00 Tokushima Vortis 1-0 Thespa Kusatsu

16:00 1 Tochigi SC 1-1 Grulla Morioka

12:00 1 JEF United Ichihara Chiba 3-1 Tokyo Verdy

18:00 Gwangju Football Club 1-4 Gyeongnam FC

18:00 Daejeon Citizen 1-1 Gimpo FC

16:00 Busan I Park 0-2 Bucheon FC 1995

19:00 Sandvikens IF 4-1 Umea FC 1

18:00 Motala AIF FK 0-3 Pitea IF

16:30 Geylang United FC 1-0 Tanjong Pagar Utd

20:00 1 CA River Plate 0-1 Boston River

20:00 Highlanders 3-2 Black Rhinos

20:00 Capps linked 0-1 ZPC Kariba

20:00 Bahir Dar Kenema FC 1-1 Sebeta City

20:00 Tanzania Prisons 1-0 Simba Sports Club

18:00 Mtibwa Sugar 2-4 Namungo FC

17:00 Pyeongchang FC 2-3 Goyang KH FC)

16:00 FC Namdong 3-2 Jungnang Chorus Mustang FC

14:00 1 Yeoju Sejong 1-2 Yangpyeong

14:40 South China AA 1-2 Shatin SA

14:40 Eastern District SA 1-1 Yuen Long FC

12:30 Wong Tai Sin 1-1 Wofoo Tai Po

12:30 Central Western District RSA 0-0 North District FC

12:30 Wing Yee FT 6-3 Happy Valley

14:15 Capalaba (w) 0-2 Sunshine Coast Wanderers (W)

14:00 Weston Pud(w) 3-1 Logan Lightning (w)

20:00 FK Taraz 1-1 FC Kairat Almaty

20:00 1 FK Kaspyi Aktau 0-2 FK Arys

18:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-3 Tobol Kostanai

15:30 Hantharwady United 2-0 Ayeyawady united

20:00 Terton FC 1-7 RTC FC

13:00 Sydney Olympic 4-1 Sutherland Sharks

12:10 Blacktown City Demons 3-0 Northbridge Bulls

12:00 Rockdale City Suns 3-3 Sydney United

14:10 Rockdale City Suns U20 1-3 Sydney United 58 U20

20:00 Varginha EC 1-4 Tupynambas

13:32 Valentine Phoenix Reserves 1-0 Maitland FC Reserves

19:00 MCF FC 1-0 Migori Youth

15:15 Sydney Olympic FC (w) 0-0 Illawarra Stingrays (w)

14:10 University of Sydney (w) 2-0 Blacktown Spartans(w)

14:00 Manly Utd (w) 3-3 Football NSW Institute (w)

14:00 NWS Spirit (W) 1-3 Apia L Tigers (w)

12:25 Northern Tigers FC (w) 7-0 Aime Rigi (w)

12:25 Bankstown City Lions (w) 1-0 Maca Searle (w)

14:30 Tung Sing FC 0-2 Yau Tsim Mong

14:30 Tuen Mun Football Team 0-5 Fu Moon FC

14:00 Balcatta (w) 1-2 Fremantle City FC (w)

19:00 FC Slutsk Reserves 0-3 FC Vitebsk Reserves

18:00 Neman Grodno Reserves 0-2 Bate Borisov Reserves 1

16:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-2 Torpedo Zhodino Reserves

12:00 Canberra FC 0-1 Gungahlin United

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 1-1 Hake Ya Dong in Sydney City

19:00 FK Panevezys B 5-2 Garr and Ava

20:00 Ariana 0-0 FC Rosengard

20:00 Syrianska Botkyrka IF 1-2 Assyriska United IK

19:00 Stenungsunds IF 1-1 Kumla

17:00 Skelleftea FF 6-0 Ytterhogdal IK

15:15 Mitchelton FC 1-2 Ipswich knights SC

19:00 Throttur Reykjavik U19 1-0 Dahl vickreni Ma GREE U19

19:20 UAI Urquiza U20 5-0 Deportivo Merlo U20

19:10 CA Ituzaingo U20 0-0 Los Andes U20

19:10 CA San Miguel U20 3-2 Real Pilar Fútbol Club U20

19:00 FK Limbazi 0-2 Jekabpils

15:00 Parks Academy 0-11 Jelgava

13:00 Criacao Shinjuku 2-2 Verspah Oita

13:00 Nara Club 0-0 Sony Sendai

13:00 Suzuka unlimited 0-0 Matsue City FC

19:00 LD Maputo 0-0 Incomati Xinavane

17:00 Hwaseong FC 1-0 Mokpo City

17:00 Cheonan City 0-2 Yangju Citizen

17:00 Gimhae City 0-2 Changwon City

15:00 Gyeongju KHNP 3-1 Busan Transportation Corporation

18:30 Tiong Bahru 2-3 Racing Club Warwick FC

16:00 Sporting Westlake 2-0 Mattar Sailors FC 1

20:00 1 AC Tres Coracoes U20 2-1 Santarritense U20

20:00 CA Serranense U20 1-4 America TO MG U20

19:00 Araguari AC U20 0-0 Uberlandia Youth

19:45 BRM FC 0-0 PIB FC

12:00 Balcatta FC U21 (W) 3-1 Fremantle City FC U21 (W)

18:30 Shenyang City Public 3-1 Shanghai Jiading Huilong

15:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Shijiazhuang Kungfu

15:00 Suzhou Dongwu 0-3 Nantong Zhiyun 1

14:30 Nanjing City 0-1 Qingdao Manatee

20:00 Ullensaker/Kisa IL 2-1 Levanger FK

20:00 Alta 1-1 Kjelsas

19:00 Ullern FC 2-2 Sotra

19:00 Vard Haugesund 1-1 Notodden FK

19:00 Moss 2-0 Egersunds IK

18:00 Tromsdalen 1-0 Brattvag

19:00 Shelbourne U19 2-2 Sligo U19

20:00 Johannesburg Uni (w) 5-1 Thunderbirds (W)

16:30 TUT FC (W) 1-0 Tsunami Queens (w)

20:00 1 Atletico Goianiense U20 1-5 Corinthians Paulista (Youth) 1

19:30 Kamuzu Barracks 0-1 Big Bullets FC

19:30 Dedza Dynamos 3-2 Ekwendeni Hammers

16:30 Capalaba Bulldogs 1-3 Eastern Suburbs Brisbane

12:00 Gold Coast Knights 1-1 Queensland Lions SC 1

20:00 Raufoss 1-0 Skeid Oslo

20:00 Stabaek 0-0 Fredrikstad

20:00 Start Kristiansand 0-1 Kongsvinger

14:10 Gold Coast Knights U23 0-2 Lions FC U23

13:00 1 Mitchelton U23 1-2 Ipswich knights U23

12:15 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-3 Capalaba Bulldogs U23

19:00 Singapore (w) 0-1 China Hong Kong (w)

19:00 Bangladesh (w) 0-0 Malaysia (w)

16:00 U19 Thái Lan 1-1 Phuket

16:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-2 Philippines (w)

20:00 Stord IL 1-1 Viking B

20:00 Rosenborg B 1-1 SK Trygg Lade

20:00 Byasen Toppfot 4-0 Innstranden

20:00 Os Turn Fotball 1-3 Lyn Oslo

20:00 Dalkurd FF 3-2 AFC Eskilstuna

18:00 Skovde AIK 0-2 Vasteras SK FK

18:00 Utsiktens BK 1-0 IK Brage

12:30 Southern United (w) 3-0 South Yarra SC (w)

12:00 Melbourne Uni (w) 2-2 Casey Comets (w)

18:00 TC Sports Club 0-1 Club Green Streets

18:00 Tuv Buganuud 1-1 FC Ulaanbaatar

15:00 1 BCH Lions 2-2 Khovd

12:00 1 Khangarid Klub 2-1 Athletic 220 FC 1

17:00 1 Solid SC 1-7 Java Lane SC

17:00 SLTB SC 0-4 Pelicans SC

17:00 Sri Lanka Police SC 0-1 Super Sun SC

20:00 Nasaf Qarshi B 1-2 Paktako 79

15:00 Hang Yuen FC 0-0 Taichung Futuro

14:15 Coomera 3-3 Samford Ranges

13:00 Taringa Rovers 0-4 Holland Park Hawks FC

12:00 North Star 1-1 Souths United

16:00 1 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Ban Di Tesi Iwaki

16:00 Giravanz Kitakyushu 1-0 Kamatamare Sanuki

14:30 Imabari FC 0-0 Azul Claro Numazu

13:00 Miyazaki 1-4 FC Gifu

12:00 Vanraure Hachinohe FC 1-0 Fukushima United FC 1

19:00 Dziugas Telsiai 2-0 Lietava Jonava

17:00 Bashundhara Kings 3-2 Sheikh Russel KC

12:50 Charlestown Azzuri (W) 13-0 New Lambton FC (W)

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 2-1 CA Talleres de Córdoba Reserves

20:00 CA Independiente Reserves 7-1 CA Patronato Reserves

19:00 1 Club Comunicaciones U20 2-1 Canuelas FC Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657