Kết quả trận Cangzhou Mighty Lions vs Qingdao FC, 19h00 ngày 24/07

Cangzhou Mighty Lions
Cangzhou Mighty Lions
2
Qingdao FC
Qingdao FC
0
Kết quả bóng đá Trung Quốc

Cangzhou Mighty Lions vs Qingdao FC


19:00 ngày 24/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Cangzhou Mighty Lions vs Qingdao FC


TLCA
1.01 : 0:0 : 0.87
TL bàn thắng:
4.34 : 2 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.50 : 201.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Cangzhou Mighty Lions vs Qingdao FC

 25'    Abduhamit Abdugheni yellow_card  
 26'      yellow_cardJiali Hu
 45'    Liu Jian(OW) goal 1-0  
 45'    Andre Senghor Kobolini (Assist:Pu Shihao) goal 2-0  
 46'      substitutionLi Peng↑Zhou Zheng↓
 46'      substitutionZhu Jianrong↑Zhou Junchen↓
 48'      Romain Alessandrini
 57'    Zang Yifeng↑Andre Senghor Kobolini↓ substitution  
 59'      yellow_cardLi Peng
 63'      substitutionRuntong Song↑Jiali Hu↓
 77'    Liao Chengjian↑Pu Shihao↓ substitution  
 77'    Liu XinYu↑Luiz Guilherme da Conceicao Silva, Muriq↓ substitution  
 81'    Liao Chengjian yellow_card  
 84'      substitutionYang Yu↑Gao Xiang↓
 90'    Yang Yun↑Oscar Taty Maritu↓ substitution  
 90'    Lin Chuangyi↑Zheng Kaimu↓ substitution  

Đội hình thi đấu Cangzhou Mighty Lions vs Qingdao FC

Cangzhou Mighty Lions Qingdao FC
14 Shao Puliang
18 Zheng Zhiyun
30 Liu Yang
13 Stophira Sunzu
24 Abduhamit Abdugheni
22 Guo Hao
16 Zheng Kaimu
17 Pu Shihao
10 Luiz Guilherme da Conceicao Silva, Muriq
28 Andre Senghor Kobolini
39 Oscar Taty Maritu
22 Liu Zhenli
31 Liu Jian
23 Liu Jiashen
21 Wang Wei
25 Zhou Zheng
24 Jiali Hu
16 Lu Peng
7 Gao Xiang
17 Zhou Junchen
9 Dejan Radonjic
10 Romain Alessandrini
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
29 Han Feng
19 Liao Chengjian
6 Yang Yun
5 Zihao Yan
7 Zang Yifeng
8 Lin Chuangyi
21 Aokai Zhang
15 Sabit Abdusalam
20 Liu XinYu
32 Zhao Xuebin
37 Bughrahan Skandar
23 Yiming Yang
18 Zhao Shi
2 Jiang Weipeng
29 Zhexiang Ruan
5 Li Peng
35 Zhang Haochen
32 Yang Yu
4 Wang Hao
30 Memet-Abdulla Ezmat
11 Bari Mamatil
3 Fang Xinfeng
27 Zhu Jianrong
14 Runtong Song

Số liệu thống kê Cangzhou Mighty Lions vs Qingdao FC

Cangzhou Mighty Lions   Qingdao FC
5
 
Phạt góc
 
4
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
2
8
 
Tổng cú sút
 
12
4
 
Sút trúng cầu môn
 
4
4
 
Sút ra ngoài
 
8
3
 
Sút Phạt
 
3
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
458
 
Số đường chuyền
 
347
12
 
Phạm lỗi
 
15
3
 
Việt vị
 
0
15
 
Đánh đầu thành công
 
20
3
 
Cứu thua
 
1
12
 
Rê bóng thành công
 
15
7
 
Đánh chặn
 
3
12
 
Cản phá thành công
 
15
5
 
Thử thách
 
9
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
122
 
Pha tấn công
 
82
50
 
Tấn công nguy hiểm
 
42

17:00 Shimizu S-Pulse 0-2 Vissel Kobe

18:00 Muang Thong United 2-1 Ratchaburi FC

18:45 Albirex Niigata FC 0-0 Tampines Rovers FC

21:00 ASC Corona Brasov 0-1 CSA Steaua Bucuresti

20:00 Garbarnia Krakow 1-0 GKS Belchatow

20:00 FC Sheriff B 3-3 Olimp Comrat

20:00 FC Sucleia 2-0 FC Cahul-2005

20:00 FCM Ungheni 5-0 Iskra Stal Ribnita

20:00 Real Succes 0-3 CSF Sparta

21:00 Banik Ostrava B 3-1 FC Vratimov

20:30 Mlada Boleslav B 1-2 Teplice B

15:30 1 FK Pribram B 1-0 Viktoria Plzen B

20:45 Persija Jakarta 2-1 Persela Lamongan

18:15 1 Persebaya Surabaya 0-1 Bhayangkara Surabaya United

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Persipura Jayapura

15:15 Persita Tangerang 1-2 Bali United

19:00 Paksi SEU19 2-2 Budai FC U19

18:00 Pecsi MFC U19 1-2 Kecskemeti TE U19

20:30 The Winners FC 1-2 Impessa FC

20:20 Intare FC 2-4 Garhwal Heroes FC

19:45 Vision JN FC 0-1 Vision FC

19:00 Etoile de LEst 2-2 Rwamagana City

20:00 Bergama Belediyespor 1-2 Kutahyaspor

17:00 Fulham U23 3-1 Newcastle U23

20:00 Vitalo 1-2 Aigle Noir

19:45 Al-Faisaly Harmah Youth 1-2 Al-Nasr (Youth) 1

21:00 Puebla U20 0-0 CDSyC Cruz Azul U20 1

20:00 Singapore (w) 0-1 Indonesia (w)

17:00 Philippines (w) 2-1 China Hong Kong (w)

19:30 Maccabi Ironi Yafia 0-2 Ihud Bnei Shefaram

18:15 1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0-4 Hapoel Hod HaSharon

17:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Bnei Tayibe

17:00 Hapoel Ironi Gedera 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

16:30 1 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Maccabi Ironi Netivot

16:00 Hapoel Merhavim 1-4 MS Hapoel Lod

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-1 Hapoel Qalansawe 1

15:45 1 Maccabi Ahi Iksal 1-5 Maccabi Neve Shaanan Eldad

14:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

20:00 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 3-2 Hakoach Macabi Ramat Gan U19

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 Hapoel Bnei Pardes

19:00 Hapoel Herzliya 0-1 Hapoel Iksal

19:00 Rubi Shapira 1-1 Hapoel Bnei Zalfa

19:00 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Kaukab

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-0 Maccabi Herzliya 1

19:00 Tzeirey Kafr Kana 0-1 MS Tseirey Taybe

19:00 Hapoel Kfar Shalem 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Hapoel Bikat Hayarden

18:30 Hapoel Holon Yaniv 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 0-3 Hapoel Kafr Kanna

17:15 Shimshon Kafr Qasim 0-0 Hapoel Azor

17:00 1 Sport Club Dimona 1-1 MS Ironi Kuseife 1

16:50 Hapoel Ashkelon 1-1 Bnei Eilat

16:15 Ironi Nesher 0-2 Ironi Tiberias

16:00 Shimshon Tel Aviv 1-1 Maccabi Yavne

15:00 Maccabi Tzur Shalom 0-1 Maccabi Tamra

17:20 Nerang B 2-1 Tweed United

20:20 Dabba Al-Fujairah 1-0 Al-Hamriyah

20:20 Al-Jazira Al-Hamra 2-7 Gulf Heroes FC

20:20 Ahli Al-Fujirah 0-3 Al Arabi(UAE)

18:30 Shirak 4-1 Urartu II

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 2-2 Jagiellonia Bialystok (Youth)

19:00 FC Isloch Reserves 3-3 Torpedo Zhodino Reserves

18:00 Rukh Brest Reserves 2-4 Bate Borisov Reserves

20:30 FC Gomel (w) 0-12 FK Minsk (w)

20:00 2 Sportivo Trinidense 1-0 resistencia SC

19:00 Dinamo Moscow Youth 5-3 FK Nizhny Novgorod Youth

18:00 Chertanovo Moscow Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 4-3 Khimki Youth

17:00 FK Rostov Youth 3-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 Spartak Moscow Youth

17:00 Rubin Kazan (R) 5-1 Konopliev Youth

16:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 1-0 FK Ural Youth 1

16:00 Ufa Youth 0-3 CSKA Moscow (R)

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 4-1 FC Terek Groznyi Youth

19:30 AL Nabi Sheet 1-0 Shabab Majdal Anjar

21:00 Albania U17 (w) 1-8 Montenegro (w)U17

18:00 Spain (w) U17 3-0 Northern Ireland (w) U17

19:30 Desportivo Maputo 0-1 Costa do Sol Maputo

17:00 Daejeon Korail 1-1 Ulsan Citizens

21:00 Neftchi Fargona 3-2 Olympic FK Tashkent

18:35 1 Jiangxi Liansheng FC 1-1 Zhejiang Greentown

15:00 Nanjing City 2-1 Suzhou Dongwu

17:00 PFC Oleksandria U21 4-0 FC Mariupol U21

16:00 FC Shakhtar Donetsk U21 6-0 Veres Rivne U21

16:00 2 Rukh Vynnyky U21 1-2 Dinamo KyivU21

18:20 Kempton Park FC (W) 3-4 Kathorus United (W)

18:00 Croesus (w) 6-0 Luso Africa (w)

17:45 Adelaide United (w) 2-3 Fulham United (w)

15:30 Salisbury Inter (w) 3-0 Adelaide Comets (w)

15:30 West Adelaide (w) 1-1 Adelaide University (w)

16:30 Queensland Lions(w) 7-1 Weston Pud(w)

20:00 Rwanda U20 (W) 0-4 Ethiopia (w) U20

20:00 Zambia (w)U20 6-0 Malawi U20 (w)

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-1 Capalaba Bulldogs U23

15:15 Legends Reserves 1-1 Pacific Pines Reserves

21:00 Unirea Bascov 1-2 Real Bradu

21:00 Steaua Bucuresti 2 1-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti

21:00 ACS Viitorul Cluj 1-1 CS Ocna Mures

21:00 Arges Pitesti B 0-4 Dinamo Bucuresti 2

21:00 CSC Dumbravita 2-2 ACS Ghiroda

21:00 CS Aerostar Bacau 2-1 AFC Metalul Buzau

21:00 ACS Vedita Colonesti MS 0-0 CS Sporting Rosiori

21:00 1 Juventus Bucuresti 0-1 FC Progresul Bucuresti

21:00 ACS Sepsi II 2-0 FC Pucioasa 1

21:00 1 CSM Flacara Moreni 0-3 Tunari

20:00 Markz Balata 0-2 Shbab Alkhaleel

15:30 FC Goa 5-1 Delhi FC

17:00 MFK Karvina U19 3-0 Meteor Praha(U19)

18:00 Ulaanbaatar City 0-0 Selenge Press

15:00 Erchim 1-2 Khangarid Klub

12:00 UB Mazaalainuud 1-4 Khoromkhon Club

21:00 Estoril U23 1-1 Benfica U23

17:00 Portimonense U23 0-1 Sporting Lisbon Sad U23

20:00 Cape Town All Stars 1-1 Hungry Lions

20:30 Al Ain SCC Reserves 1-1 Al Orooba U21

20:30 2 Al-Wasl (R) 2-2 Al Ittihad Kalba Reserves 2

20:30 1 Al Ahli Dubai Reserves 2-2 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 1

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 2-2 Kangaroo P Rovers (w)

17:30 Mount Gravatt Hawks (W) 0-3 Taringa Rovers (w)

15:45 Kuching FA 1-3 Kelantan United

14:00 Xiamen Ludao 1-0 Shanxi Longjin

14:00 Dongguan Guanlian 1-3 Qingdao Youth Island

21:10 Villa San Carlos (w) 0-7 River Plate (w)

15:00 NK Varazdin U19 3-0 HNK Sibenik U19

17:00 Swansea City U23 1-1 Peterborough United U23

20:10 San Lorenzo Reserves 0-2 Defensa y Justicia Reserves

20:00 1 Estudiantes LP Reserves 1-1 Platense Reserves

20:00 Newell's Reserves 2-0 Huracan Reserves

20:00 CA Sarmiento Reserves 0-4 Velez Sarsfield Reserves

20:00 Union Santa Fe Reserves 1-1 CA Patronato Reserves

20:00 Banfield Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve

20:00 CA Aldosivi Reserves 3-0 Gimnasia LP Reserves 1

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-2 River Plate R

20:00 CA Talleres de Córdoba Reserves 3-1 Rosario Central Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657