Kết quả trận Cardiff City vs West Brom, 01h45 ngày 29/09

Cardiff City
Cardiff City
0
West Brom
West Brom
4
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh

Cardiff City vs West Brom


01:45 ngày 29/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Cardiff City vs West Brom


TLCA
1.23 : 0:0 : 0.73
TL bàn thắng:
3.22 : 4 1/2 : 0.23
TL Thắng - Hòa - Bại
110.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Cardiff City vs West Brom

 5'    0-1   goalKarlan Ahearne-Grant (Assist:Adam Reach)
 39'    James Collins yellow_card  
 42'      yellow_cardKyle Bartley
 56'    0-2   goalCurtis Nelson(OW)
 62'      substitutionGrady Diangana↑Karlan Ahearne-Grant↓
 63'      substitutionMatthew Phillips↑Callum Robinson↓
 67'    Mark Harris↑James Collins↓ substitution  
 67'    Kieffer Moore↑Mark McGuinness↓ substitution  
 75'    Rubin Colwill↑Will Vaulks↓ substitution  
 75'    0-3   goalAlex Mowatt
 81'      substitutionJayson Molumby↑Jake Livermore↓
 82'    0-4   goalMatthew Phillips (Assist:Grady Diangana)

Đội hình thi đấu Cardiff City vs West Brom

Cardiff City West Brom
1 Dillon Phillips
16 Curtis Nelson
5 Aden Flint
4 Sean Morrison
30 Ciaron Brown
21 Marlon Pack
6 Will Vaulks
2 Mark McGuinness
7 Leandro Bacuna
19 James Collins
26 Ryan John Giles
1 Samuel Johnstone
6 Semi Ajayi
5 Kyle Bartley
3 Conor Townsend
2 Darnell Furlong
8 Jake Livermore
27 Alex Mowatt
20 Adam Reach
7 Callum Robinson
17 Jordan Hugill
18 Karlan Ahearne-Grant
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
8 Joe Ralls
25 Alex Smithies
29 Mark Harris
38 Perry Ng
10 Kieffer Moore
3 Joel Bagan
27 Rubin Colwill
29 Taylor Gardner-Hickman
14 Jayson Molumby
22 Kean Bryan
10 Matthew Phillips
25 David Button
21 Cedric Kipre
11 Grady Diangana

Số liệu thống kê Cardiff City vs West Brom

Cardiff City   West Brom
4
 
Phạt góc
 
6
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
1
6
 
Tổng cú sút
 
11
0
 
Sút trúng cầu môn
 
6
3
 
Sút ra ngoài
 
2
3
 
Cản sút
 
3
12
 
Sút Phạt
 
15
40%
 
Kiểm soát bóng
 
60%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
288
 
Số đường chuyền
 
423
51%
 
Chuyền chính xác
 
65%
14
 
Phạm lỗi
 
10
2
 
Việt vị
 
3
70
 
Đánh đầu
 
70
35
 
Đánh đầu thành công
 
35
3
 
Cứu thua
 
0
15
 
Rê bóng thành công
 
11
4
 
Đánh chặn
 
8
30
 
Ném biên
 
36
15
 
Cản phá thành công
 
11
18
 
Thử thách
 
11
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
111
 
Pha tấn công
 
112
35
 
Tấn công nguy hiểm
 
38

17:00 Urawa Red Diamonds 5-1 Kashiwa Reysol

20:30 Zwolle (w) 1-2 PSV Eindhoven (w)

21:30 Universitatea Craiova 2-0 Gaz Metan Medias 1

21:15 Ajman 1-3 Al-Dhafra

21:15 Al-Sharjah 0-3 Al Nasr Dubai

20:30 ZalaegerzsegTE 2-1 Gyirmot SE

21:15 1 Tsarsko Selo 2-0 Lokomotiv Sofia

18:00 FC Yessentuki 0-3 Stavropolye-2009

12:00 Dinamo Vladivostok 1-1 Dinamo Briansk 1

21:00 Radnik Surdulica 1-3 FK Vozdovac Beograd

19:30 Gloria Buzau 1-1 FC Unirea 2004 Slobozia

19:00 Sporting Trestieni 0-2 Real Succes

19:00 Olimp Comrat 0-3 Dacia-Buiucani

21:00 Desna Chernihiv 1-1 PFC Oleksandria

20:00 Marek Dupnitza 0-1 Livstrom

20:00 Kagera Sugar 1-0 Mtibwa Sugar

20:45 Madura United 2-3 Persija Jakarta

20:45 Pusamania Borneo FC 2-1 PSM Makassar

18:15 Persib Bandung 4-2 PSS Sleman

15:15 Persita Tangerang 2-1 Pstni

20:00 Radnik Sesvete 4-0 NK Solin

16:00 Adelaide City FC 0-0 Adelaide Comets FC

19:15 Santa Rosa PA 2-1 Capitao Poco EC

21:40 Foolad Khozestan 1-3 Persepolis

18:30 Gumushanespor 0-2 Dai Lin Jissbon

18:30 Cankaya FK 2-3 Modafen Spor 1

18:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yeni Orduspor

20:00 Vitoria Guimaraes B 1-0 Anadia

19:20 Al-Shabab (Youth) 0-3 Al-Faisaly Harmah Youth

19:05 Al-Jeel Youths 2-1 Al-Ittihad (Youth)

21:30 Lahti 0-0 AC Oulu

19:00 Danubio U19 1-3 Nacional De Football U19

19:00 River Plate U19 2-1 Fenix U19

21:35 Mazatlan U20 4-0 Queretaro U20

19:55 Al-Suwaiq 2-0 Al Ittehad Salalah

17:30 Ironi Modiin 2-1 Maccabi Ironi Sderot

17:30 MS Hapoel Lod 2-1 SC Beer Sheva

17:00 Hapoel Mahane Yehuda 2-1 Ironi Beit Dagan

17:00 Beitar Petah Tikva 4-0 Beitar Kfar Saba Shlomi 1

16:00 1 Beitar Ramat Gan 1-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv

15:30 1 Hapoel Qalansawe 2-1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

15:15 1 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-2 Tzeirey Um El Fahem 1

15:00 MS Tirat HaCarmel 3-2 MS Pardes Hana Karkur

20:00 Khor Fakkan Reserves 4-2 Banni Yas U21

19:15 Shimshon Tel Aviv 4-2 Shimshon Kafr Qasim

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-3 Maccabi Tamra

18:30 Ironi Nesher 2-2 Tzeirey Kafr Kana 1

18:30 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Bnei Zalfa

18:15 SC Maccabi Ashdod 3-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:00 Rubi Shapira 3-2 Maccabi Tzur Shalom

17:55 1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-0 Hapoel Bikat Hayarden 1

17:50 Hapoel Holon Yaniv 6-2 MS Ironi Kuseife

17:45 Sport Club Dimona 1-1 Maccabi Kabilio Jaffa

17:00 Hapoel Migdal HaEmek 1-1 Ironi Tiberias

17:00 Hapoel Herzliya 4-0 Hapoel Bnei Pardes

17:00 Hapoel Ashkelon 1-1 Maccabi Yavne

15:45 Bnei Eilat 0-1 Maccabi Shaarayim

17:00 Jaguar FC 0-1 CISF New Delhi

17:00 National United SC 0-2 Tarun Sangha FC

14:30 Youngmen SC 4-2 Friends United

14:30 Uttarakhand FC 1-0 Ahbab FC

18:10 Ararat-Armenia B 2-0 Alashkert B Martuni

18:00 Gandzasar Kapan 0-0 BKMA II

21:00 1 Agua Santa SP Youth 1-0 Nacional AC SP (Youth)

19:00 FC Slutsk Reserves 3-0 Smorgon 2

18:00 Dinamo Brest Reserves 1-2 FC Isloch Reserves

17:00 FC Gomel Reserves 2-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

17:00 1 FC Vitebsk Reserves 1-1 Shakhter Soligorsk Reserves

20:00 Sao Tome Principe (W) 0-5 Togo(w)

21:00 AS Vita Club 1-1 Futuro Kings

21:30 CS Constantine 0-1 MC Oran

19:15 Al-Riyadh 0-1 Al-Washm

15:15 Changchun Masses Properties (w) 3-0 HeNan Huishang (w)

15:15 Beijing Beikong (w) 3-1 Zhejiang Hangzhou (w)

15:00 Wuhan Jianghan (w) 1-1 Jiangsu Suning (w)

13:00 Shanghai RCB (w) 4-0 Sichuan (w)

13:00 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

20:30 FK Krasnodar Youth 2-3 Lokomotiv Moscow Youth

18:00 CSKA Moscow (R) 1-3 Dinamo Moscow Youth

18:00 Spartak Moscow Youth 4-1 Konopliev Youth

17:55 FC Terek Groznyi Youth 3-3 FK Rostov Youth

17:00 Khimki Youth 3-1 PFC Sochi Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 1-2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:30 FK Ural Youth 2-1 FK Nizhny Novgorod Youth

16:00 Krylya Sovetov Samara Youth 2-1 Strogino Youth

16:00 Rubin Kazan (R) 6-0 Ufa Youth

20:30 Wolfsberger AC Amateure 5-1 SC Weiz

19:30 Petrojet 1-0 Wadi Degla SC

19:30 ZED FC 2-0 Telecom Egypt

19:30 Al Nasr Cairo 3-0 Belbeis FC

19:30 El Sekka El Hadid 0-0 Olympic El Qanal

21:30 1 Sassuolo U20 1-1 Torino U20

19:30 1 Spal U19 1-3 Genoa U20

20:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Ramat Gan 1-1 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Hapoel Kfar Saba 2-0 AS Ashdod

20:00 Hapoel Petah Tikva 0-2 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Akko 0-0 Kafr Qasim

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 5-0 Hapoel Afula

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Hapoel Raanana

17:00 Busan Transportation Corporation 1-3 Gyeongju KHNP

17:00 Daejeon Korail 0-2 Changwon City

17:00 Civil Aviation Authority FC 0-2 Pakistan Navy

18:00 Zimbru Chisinau 1-2 Dinamo-Auto

21:00 Slovakia U17 2-2 England U17

21:00 Armenia U17 0-2 Belarus U17

20:30 Croatia (w) U19 3-1 Latvia (w) U19

19:30 Montenegro (w) U19 4-0 Armenia (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 4-0 Estonia (w) U19

17:00 Wales (w) U19 4-0 Moldova (w) U19

17:00 Albania U19(w) 1-0 Andorra U19 (W)

16:00 Kosovo U19(w) 2-1 Liechtenstein (w) U19

17:00 Veres Rivne U21 0-2 FC Mariupol U21

16:00 Chernomorets Odessa U21 1-2 Lviv U21

21:30 Vysocina jihlava 0-0 Sparta Praha B

17:00 Diosgyor VTK U19 5-3 Debrecin VSC U19 1

19:10 Indonesia U23 2-0 Nepal U23

18:00 Kazakhstan (w) 0-1 Greece (w)

19:00 Steaua Bucuresti 2 6-1 Arges Pitesti B

19:00 CSC Dumbravita 1-1 Frontiera Curtici

19:00 CSM Slatina 0-3 CS Universitatea Craiova B

19:00 CS Sanatatea Cluj 1-3 Unirea Ungheni

19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 3-1 Gloria Lunca Teuz Cermei

19:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Rapid Bucuresti II

19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1 CS Gilortul Targu Carbunesti

19:00 Unirea Bascov 1-1 FC Academica Clinceni II

19:00 FCM Alexandria 0-2 CS Viitorul Daesti

18:00 MFK Karvina U19 2-3 Banik Ostrava U19

21:00 FC Noah 2-2 Ararat Yerevan

18:00 FK Van Charentsavan 0-0 Se Wan Boy

21:00 Rio Ave U23 0-0 Braga U23

20:00 Al Ain SCC Reserves 2-1 Al-Wasl (R)

16:30 Punjab Police Jalandhar 1-0 Punjab FC

16:30 CRPF 0-1 BSF FC

19:40 Tiradentes PA 0-2 Villariga pa

21:00 MFK CPRF Futsal 2-1 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

19:55 Hatta 1-1 Masfut

19:55 Al Taawon 1-3 Dabba Al-Fujairah

19:55 1 Al-Rams 0-5 Ahli Al-Fujirah

19:55 Al Bataeh 1-0 Al-Thaid

20:15 1 Kuruvchi Bunyodkor 3-1 Turon Nukus 1

17:30 Termez Surkhon 1-0 Qizilqum Zarafshon

21:30 Volyn 3-2 Kremin Kremenchuk

20:00 2 Charlton U23 2-1 Millwall U23 1

19:00 Bright Stars 0-1 Onduparaka FC

19:00 BUL FC 2-1 Uganda Police FC

19:00 Vipers 5-0 Wakiso Giants FC 1

20:00 Defensa y Justicia Reserves 1-0 Platense Reserves

20:00 Huracan Reserves 0-1 San Lorenzo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657