Kết quả trận Ceara vs Coritiba PR, 05h00 ngày 05/06

Ceara
Ceara
1
Coritiba PR
Coritiba PR
1
Kết quả bóng đá Brazil

Ceara vs Coritiba PR


05:00 ngày 05/06/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 4

Tỷ lệ Ceara vs Coritiba PR


TLCA
0.42 : 0:0 : 2.00
TL bàn thắng:
4.76 : 2 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
5.90 : 1.20 : 13.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Ceara vs Coritiba PR

 15'      yellow_cardWillian Roberto de Farias
 24'      yellow_cardNathan
 29'      substitutionValdemir de Oliveira Soares↑Willian Roberto de Farias↓
 37'    John Stiveen Mendoza Valencia (Assist:Bruno de Jesus Pacheco) goal 1-0  
 45'      yellow_cardValdemir de Oliveira Soares
 50'      yellow_cardBernardo Marcos Lemes
 55'      substitutionAlef Manga↑Fabricio Daniel de Souza↓
 60'    Severino do Ramos Clementino, Nino↑Michel Macedo Rocha Machado↓ substitution  
 60'    Matheus Vieira Campos Peixoto↑Cleber Bomfim de Jesus↓ substitution  
 60'    Fernando Sobral↑Erick de Arruda Serafim↓ substitution  
 71'      substitutionRobson Michael Signorini, Robinho↑Bernardo Marcos Lemes↓
 71'      substitutionNatanael Moreira Milouski↑Nathan↓
 71'      substitutionClayton Fernandes Silva↑Thonny Anderson↓
 80'    Victor Luis Chuab Zamblauskas↑Bruno de Jesus Pacheco↓ substitution  
 86'    1-1   goalAdrian Martinez
 88'    Joao Victor↑Richard Candido Coelho↓ substitution  
 90'    Rodrigo Oliveira Lindoso yellow_card  

Đội hình thi đấu Ceara vs Coritiba PR

Ceara Coritiba PR
1 Joao Ricardo
6 Bruno de Jesus Pacheco
15 Gabriel Santos Cordeiro Lacerda
3 Messias Rodrigues da Silva Junior
88 Michel Macedo Rocha Machado
19 Rodrigo Oliveira Lindoso
25 Richard Candido Coelho
10 John Stiveen Mendoza Valencia
29 Vinicius Goes Barbosa de Souza
11 Erick de Arruda Serafim
89 Cleber Bomfim de Jesus
23 Alex Roberto Santana Rafael
45 Nathan
3 Henrique Adriano Buss
4 Luciano Castan da Silva
18 Guilherme Biro Trindade Dubas
25 Bernardo Marcos Lemes
8 Willian Roberto de Farias
13 Fabricio Daniel de Souza
19 Thonny Anderson
98 Igor Paixao
52 Adrian Martinez
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
8 Fernando Sobral
44 Marcos Victor Ferreira da Silva
16 Antônio David Souza de Araújo
99 Iury Lirio Freitas de Castilho
70 Kelvyn Ramos da Fonseca
50 Vinícius Machado
2 Severino do Ramos Clementino, Nino
63 Ze Roberto Assuncao
52 Joao Victor
21 Geovane da Silva de Souza
33 Victor Luis Chuab Zamblauskas
28 Matheus Vieira Campos Peixoto
70 Neilton Meira Mestzk
44 Marcio Silva
78 Regis Augusto Salmazzo
20 Robson Michael Signorini, Robinho
33 Diego Porfirio
16 Natanael Moreira Milouski
5 Guillermo De los Santos
12 Marco Antônio Amorim de Oliveira Montes
99 Clayton Fernandes Silva
15 Matias Galarza
11 Alef Manga
97 Valdemir de Oliveira Soares

Số liệu thống kê Ceara vs Coritiba PR

Ceara   Coritiba PR
5
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
4
18
 
Tổng cú sút
 
14
9
 
Sút trúng cầu môn
 
5
9
 
Sút ra ngoài
 
9
14
 
Sút Phạt
 
24
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
409
 
Số đường chuyền
 
403
85%
 
Chuyền chính xác
 
81%
12
 
Phạm lỗi
 
9
4
 
Việt vị
 
1
27
 
Đánh đầu
 
27
21
 
Đánh đầu thành công
 
6
4
 
Cứu thua
 
7
12
 
Rê bóng thành công
 
19
4
 
Đánh chặn
 
6
17
 
Ném biên
 
10
0
 
Woodwork
 
1
12
 
Cản phá thành công
 
20
14
 
Thử thách
 
10
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
103
 
Pha tấn công
 
82
54
 
Tấn công nguy hiểm
 
37

02:00 Partizan Belgrade 2-2 AEK Larnaca

01:30 1 Slovan Bratislava 1-1 Olympiakos Piraeus

01:00 F91 Dudelange 2-2 Malmo FF

00:00 FC Zurich 3-0 Linfield FC

00:00 Synot Slovacko 1-1 Fenerbahce

22:59 HJK Helsinki 1-0 Maribor

02:00 AZ Alkmaar 7-0 Dundee United

02:00 Varda SE 2-1 Molde

02:00 Young Boys 3-0 KuPs

02:00 Gil Vicente 4-0 Riga FC

01:45 St. Patricks Athletic 0-2 CSKA Sofia

01:30 Lech Poznan 2-1 Vikingur Reykjavik 1

01:30 Rapid Wien 1-0 FC Neftci Baku

01:00 Levski Sofia 1-2 Hamrun Spartans

01:00 KI Klaksvik 2-1 KF Ballkani

01:00 Sligo Rovers 1-0 Viking

01:00 Aris Thessaloniki 2-1 Maccabi Tel Aviv 1

01:00 FK Shkendija 79 1-1 AIK Solna

01:00 Anderlecht 3-0 Paide Linnameeskond

01:00 Hibernians FC 1-3 Rigas Futbola skola

00:45 Istanbul BB 3-0 Breidablik

00:30 Panathinaikos 1-1 Slavia Praha

00:30 FC Steaua Bucuresti 1-0 Dunajska Streda

00:30 CS Universitatea Craiova 3-0 Zorya

00:30 Royal Antwerp 2-0 Lillestrom

00:15 Basel 2-1 Brondby IF

00:15 Hapoel Beer Sheva 3-1 Lugano

00:00 CS Petrocub 1-2 Fehervar Videoton

00:00 Konyaspor 2-4 Vaduz

00:00 Djurgardens 3-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

00:00 FC Twente Enschede 4-1 Cukaricki Stankom

00:00 CFR Cluj 1-0 Shakhter Soligorsk

22:59 Rakow Czestochowa 1-0 Spartak Trnava

21:00 1 Tobol Kostanai 1-1 HSK Zrinjski Mostar

20:30 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-0 APOEL Nicosia

19:00 Hebei FC 3-4 Tianjin Tigers

02:00 West Brom 1-0 Sheffield United

02:00 RSD Alcala Henares 0-1 Fuenlabrada

01:30 CD Calamonte 0-1 Villanovense

01:30 Torredonjimeno 0-3 Atletico Mancha real

01:30 2 Coria CF 1-2 CD Utrera

01:00 Seccio Esportiva AEM (w) 1-2 CE Europa (w)

01:00 UD San Pedro 2-3 CD Vall dAlba

00:00 Al-Nasr(KSA) 1-0 Cadiz B

22:59 Ajax Amsterdam (w) 4-1 Montpellier (w)

22:00 Pro Sesto 3-1 USD Casatese

21:00 Al Fahaheel SC 2-2 Dubba Al-Husun

09:00 Queretaro FC 1-1 Atletico San Luis

07:15 Univ Catolica 2-2 O.Higgins

07:30 Colon de Santa Fe 1-1 Arsenal de Sarandi

07:30 Atletico Tucuman 1-0 Central Cordoba SDE

05:00 Godoy Cruz Antonio Tomba 2-0 Aldosivi Mar del Plata

07:15 Universitario de Sucre 0-1 Nacional Potosi

05:00 2 Universitario De Vinto 0-3 Aurora

23:30 Ismaily 1-0 Al-Ittihad Alexandria

01:30 Ruch Chorzow 1-1 Gornik Leczna

22:59 Chojniczanka Chojnice 1-1 Stal Rzeszow

22:59 LKS Nieciecza 3-1 Chrobry Glogow

23:40 1 Al-Arabi SC 2-1 Al Rayyan

21:30 Al-Ahli Doha 1-1 Al Duhail

06:15 Aragua FC 0-1 Zamora Barinas

04:00 Zulia FC 0-0 Monagas SC

09:00 Correcaminos UAT 0-0 Cancun FC

07:05 CF Atlante 1-0 Monarcas Morelia

05:00 Club Chivas Tapatio 1-1 Raya2 Expansion 1

07:30 Estudiantes La Plata 0-1 Atletico Paranaense

00:00 Orebro Syrianska IF 1-0 Motala AIF FK

00:00 Haninge 1-1 Hammarby TFF

00:30 Polonia Warszawa 1-1 Znicz Pruszkow

21:00 Kopetdag Asgabat 3-2 Nebitchi

05:00 Wanderers FC 2-1 Centro Atletico Fenix

01:30 Deportivo Maldonado 2-1 CS Cerrito

22:59 1 Bombada FC 1-0 Young Africans Banjul

22:59 Red Hawks FC 1-0 Immigration FC

15:30 Ispe FC 5-1 Chinland

18:00 Sorrento F.C. U20 1-1 Inglewood United U20 1

01:00 Ferroviaria SP (w) 0-4 Santos (w)

02:15 HK Kopavogur (w) 4-1 Haukar (w)

01:00 Grindavik (w) 2-0 Fjolnir (w)

01:30 Goias U20 1-2 Aparecidense U20

01:00 Serra Macaense U20 1-1 America-RJ U20

01:00 Olaria RJ U20 0-2 Perolas Negras Youth

07:00 Sociedad Deportivo Quito 2-2 Chacaritas SC

01:00 Kordrengir 2-4 Hafnarfjordur

17:30 Mawkhar SC 1-1 Langsning SC

07:00 Monterrey (w) 3-0 Leon (W)

03:45 Club America (w) 3-1 Club Necaxa (w)

01:00 Ceres/RJ 0-3 CFRJ Marica RJ

21:20 Queretaro U20 0-3 San Luis U20

05:15 1 Internacional RS 0-0 FBC Melgar

16:15 Sydney Olympic FC (w) 1-2 Manly Utd (w)

22:59 1 Hillerod Fodbold 0-2 Herfolge Boldklub Koge

04:00 Santa Ana 0-1 Futbol Consultants Moravia

03:00 IBU Uppsveitir 5-2 Alftanes

03:00 KB(ICE) 2-4 Arborg

03:00 Ulfarnir 5-2 Stokkseyri

03:00 Berserkir Midas 2-3 Lettir Reykjavik

02:00 Smari 2020 2-3 Golfklubbur Grindavikur

22:59 Viljandi Tulevik 4-1 vandra vaprus lelle

22:59 Farense U23 0-1 Portimonense U23 1

00:30 1 Moghayer Al Sarhan 1-2 AL Salt

22:00 Al Hussein Irbid 2-1 Maan

02:15 Vaengir Jupiters 1-2 Augnablik Kopavogur

01:15 Stabaek U19 3-1 Sarpsborg 08 U19

01:15 Baerum U19 5-0 Lillestrom U19

01:15 1 Nordstrand U19 1-2 Ham-Kam U19

01:15 KFUM U19 4-1 Valerenga U19

01:15 Grorud U19 2-0 Eidsvold TF U19

01:00 Fredrikstad U19 1-4 Kongsvinger U19

23:30 Lyn Fotball U19 4-3 Oppsal U19

22:00 Valerenga U19 1-4 Stromsgodset U19

20:30 Young Buffaloes FC (W) 0-1 Olympique de Moroni (W)

17:00 Costa Do Sol (W) 0-2 Double Action FC (W)

22:30 Jesenske 2-2 Hajnacka

22:00 FK Svit 0-0 MFK Kezmarok

21:00 Fakel Youth 1-2 Chertanovo Moscow Youth

00:15 Herto 1-6 Toolon Taisto

00:00 HIFK 2 1-5 Ponnistajat

00:00 NouLa 0-3 LPS Helsinki

22:59 Atlantis II 3-2 FC POHU

22:59 Tampereen Peli Toverit 8-0 TKT Tampere

22:59 SIF 5-2 VPV Pallo-Veikot

22:59 Esse IK 1-0 VPS Vaasa-J

22:59 JJK/2 2-2 FC Jyvaskyla Blackbird

22:59 TP47 Tornio 1-0 PS Kemi Kings

22:59 Viimsi MRJK 1-0 FC Nomme United

00:00 Brinje Grosuplje U19 3-4 Ns Mura U19

05:30 1 Fulgencio Yegros 0-3 General Caballero

03:00 CD Juventud 1-1 Tacuary

21:00 JK Nomme Kalju U19 4-1 FC Helios Voru U19

00:00 1 Malacateco Reserves 1-2 Santa Lucia FC Reserves 1

22:30 1 GBK Kokkola 2-0 VIFK

19:10 Molino Viejo 1-1 E.D.P IND. Medellin 1

07:00 Puerto Montt 1-1 Cobreloa

23:30 Kafr Qasim 2-0 Hapoel Ramat Gan

23:30 1 Maccabi Kabilio Jaffa 3-2 Hapoel Kfar Saba

23:30 Ironi Nir Ramat HaSharon 2-1 Ironi Tiberias

23:30 AS Ashdod 0-2 Hapoel Afula

22:59 Bosnia (w) U19 2-1 Romania (w) U19

18:30 Vietnam U19 1-1 Malaysia U19

15:30 Italy U18 3-0 Albania U18

15:30 Myanmar U19 3-7 U19 Thái Lan

09:30 Canada (w) U20 0-2 Korea Rep (w) U20

06:00 France (w) U20 0-1 Nigeria (w) U20

03:00 Japan (w) U20 1-0 Netherlands (w) U20

00:00 1 Ghana (w) U20 0-3 USA (w) U20

02:00 Club Atletico Warnes 0-6 CD Argentino Juniors

00:30 SF Hamborn 07 1-2 Schwarz-Weiss Essen

08:00 CA Independiente de la Chorrera (W) 2-0 Atletico Chiriqui (w)

07:00 Plaza Amador (w) 1-0 SD Atletico Nacional (w)

06:00 Sporting San Miguelito (W) 2-3 Tauro FC (w)

22:59 Ararat Yerevan 0-2 FC Avan Academy

01:00 SV Leithaprodersdorf 3-1 UFC Markt Allhau

00:30 SC Pinkafeld 1-3 SC Ritzing

00:15 Brikama United 0-0 Wallidan FC 1

22:59 Elite United 4-0 WAA Banjul

09:00 UNAN Managua 2-1 Juventus Managua

06:00 Managua FC 3-0 Real Esteli 1

04:00 Matagalpa FC 1-0 Walter Ferretti

17:33 Bengaluru B 5-0 Kodagu FC

16:20 Chhinga Veng FC 0-1 Aizawl FC

08:00 1 Panama City FC 3-2 Plaza Amador Reserves

21:00 1 Alianza FC Panama Reserves 0-2 Tauro FC II 1

22:00 Navbahor Namangan 2-0 Termez Surkhon

21:00 Olympic FK Tashkent 1-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

21:00 Dinamo Samarqand 1-2 Sogdiana Jizak

08:00 1 Perez Zeledon 2-1 Cartagines Deportiva SA 1

08:00 Puntarenas 3-1 AD Grecia

04:00 1 AD Guanacasteca 1-2 Guadalupe FC

03:00 Cuiaba/MT U23 1-0 Centro Sportivo Alagoano U23

01:00 Fortaleza U23 7-0 Paysandu PA U23

01:00 Sport Recife U23 3-0 Botafogo U23

01:00 Fluminense U23 2-0 Nautico U23

01:00 Bragantino PA U23 2-1 Vila Nova GO U23

01:00 1 Juventude RS U23 1-6 Ponte Preta U23

01:00 Gremio RS U23 5-0 Brasil de Pelotas RS U23

01:00 Parana PR/U23 2-1 EC Vitoria U23

01:30 El Porvenir Reserves 0-1 Lujan Reserves

01:30 CA Atlas Reserves 0-1 Deportivo Espanol Reserves

01:30 CA Estudiantes Caseros Reserves 2-2 Sacachispas Reserves

01:30 Club Comunicaciones Reserves 1-0 CA San Miguel Reserves 1

01:30 CSD Flandria Reserves 0-0 All Boys Reserves

01:30 Deportivo Moron Reserves 0-2 Almirante Brown Reserves

01:10 1 CA San Telmo Reserves 2-3 Chacarita Juniors Reserves 1

01:00 Los Andes Reserves 2-2 Atletico Fenix Reserves

00:00 1 CA Colegiales Reserves 1-1 Defensores Unidos Reserves

00:00 Tristan Suarez Reserves 0-1 Temperley Reserves

00:00 Argentino Quilmes Reserves 0-1 UAI Urquiza Reserves

22:59 San Martin Burzaco Reserves 1-0 Leandro N. Alem Reserves

22:59 1 JJ Urquiza Reserves 1-2 CS Dock Sud Reserves 1

22:00 Sportivo Italiano Reserves 1-1 General Lamadrid Reserves

22:00 Argentino Merlo Reserves 0-2 Puerto Nuevo Reserves

22:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-0 Villa Dalmine Reserves

21:00 Newell's Reserves 2-0 River Plate R

21:00 CA Aldosivi Reserves 2-1 Godoy Cruz Reserves

21:00 Barracas Central Reserves 0-3 Rosario Central Reserves

21:00 Canuelas FC Reserves 1-0 Deportivo Armenio Reserves

20:00 Boca Juniors Reserve 3-0 Racing Club Reserves

20:00 Deportivo Riestra Reserves 2-1 Almagro Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657