Kết quả trận Celta Vigo vs Sevilla, 02h00 ngày 13/04

Celta Vigo
Celta Vigo
3
Sevilla
Sevilla
4
Kết quả bóng đá La Liga

Celta Vigo vs Sevilla


02:00 ngày 13/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Celta Vigo vs Sevilla


TLCA
1.38 : 0:0 : 0.64
TL bàn thắng:
10.00 : 7 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
267.00 : 10.00 : 1.05
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 3 - 2

Diễn biến chính Celta Vigo vs Sevilla

 7'    0-1   goalJules Kounde (Assist:Marcos Acuna)
 10'    Iago Aspas Juncal yellow_card  
 19'      yellow_cardJules Kounde
 20'    Iago Aspas Juncal goal 1-1  
 23'    Iago Aspas Juncal (Assist:Denis Suarez Fernandez) goal 2-1  
 27'    Facundo Ferreira Jussiei↑Santiago Mina Lorenzo↓ substitution  
 35'    2-2   goalFernando Francisco Reges (Assist:Jesus Fernandez Saez Suso)
 43'    Brais Mendez (Assist:Denis Suarez Fernandez) goal 3-2  
 51'    Hugo Mallo Novegil yellow_card  
 57'      yellow_cardDiego Santos Silva
 60'    3-3   goalIvan Rakitic
 64'      substitutionOliver Torres↑Joan Joan Moreno↓
 64'      substitutionLuuk de Jong↑Youssef En-Nesyri↓
 67'      substitutionAlejandro Gomez↑Jesus Fernandez Saez Suso↓
 74'    Brais Mendez yellow_card  
 76'    3-4   goalAlejandro Gomez
 83'    Francisco Beltran↑Facundo Ferreira Jussiei↓ substitution  
 86'      substitutionMunir El Haddadi↑Jesus Navas Gonzalez↓
 86'    Miguel Baeza Perez↑Manuel Agudo Duran, Nolito↓ substitution  
 86'      substitutionNemanja Gudelj↑Ivan Rakitic↓

Đội hình thi đấu Celta Vigo vs Sevilla

Celta Vigo Sevilla
1 Ivan Villar
19 Aaron Caricol
29 Jose Manuel Fontan
18 Joseph Aidoo
2 Hugo Mallo Novegil
14 Renato Fabrizio Tapia Cortijo
9 Manuel Agudo Duran, Nolito
6 Denis Suarez Fernandez
23 Brais Mendez
10 Iago Aspas Juncal
22 Santiago Mina Lorenzo
13 Yassine Bounou
16 Jesus Navas Gonzalez
12 Jules Kounde
20 Diego Santos Silva
19 Marcos Acuna
8 Joan Joan Moreno
25 Fernando Francisco Reges
10 Ivan Rakitic
7 Jesus Fernandez Saez Suso
15 Youssef En-Nesyri
5 Lucas Ocampos
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
4 Nestor Alejandro Araujo Razo
8 Francisco Beltran
20 Kevin Vazquez Comesana
41 Patrick Sequeira
12 Facundo Ferreira Jussiei
17 David Junca Rene
27 Miguel Baeza Perez
24 Alejandro Gomez
1 Tomas Vaclik
22 Franco Vazquez
4 Karim Rekik
14 Oscar Rodriguez Arnaiz
3 Sergi Gomez Sola
9 Luuk de Jong
11 Munir El Haddadi
17 Alexis Vidal Parreu
31 Javier Diaz Sanchez
21 Oliver Torres
6 Nemanja Gudelj

Số liệu thống kê Celta Vigo vs Sevilla

Celta Vigo   Sevilla
 
Giao bóng trước
 
0
5
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
2
12
 
Tổng cú sút
 
13
5
 
Sút trúng cầu môn
 
6
3
 
Sút ra ngoài
 
5
4
 
Cản sút
 
2
23
 
Sút Phạt
 
24
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
366
 
Số đường chuyền
 
495
77%
 
Chuyền chính xác
 
85%
18
 
Phạm lỗi
 
15
28
 
Đánh đầu
 
28
10
 
Đánh đầu thành công
 
18
2
 
Cứu thua
 
2
23
 
Rê bóng thành công
 
16
8
 
Đánh chặn
 
11
15
 
Ném biên
 
28
23
 
Cản phá thành công
 
16
10
 
Thử thách
 
9
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
100
 
Pha tấn công
 
93
36
 
Tấn công nguy hiểm
 
42

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

00:00 SG Einheit Zepernick 0-0 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

03:30 Bjorninn 0-1 KA Asvellir 1

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657