Kết quả trận Changchun Yatai vs Beijing Guoan, 15h30 ngày 22/07

Changchun Yatai
Changchun Yatai
2
Beijing Guoan
Beijing Guoan
0
Kết quả bóng đá Trung Quốc

Changchun Yatai vs Beijing Guoan


15:30 ngày 22/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Changchun Yatai vs Beijing Guoan


TLCA
2.43 : 0:0 : 0.29
TL bàn thắng:
10.00 : 2 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.50 : 222.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Changchun Yatai vs Beijing Guoan

 21'    Long Tan (Assist:Cheng Changcheng) goal 1-0  
 41'      yellow_cardYu Yang
 46'      substitutionWang Gang↑Jiang Tao↓
 46'    Rao Weihui↑ZhiyuYan↓ substitution  
 50'    Li Guangwen yellow_card  
 54'    Sergio Antonio Soler Serginho↑Long Tan↓ substitution  
 54'    Dilyimit Tudi↑Zhang Yufeng↓ substitution  
 55'    Peng Wang↑Li Guangwen↓ substitution  
 62'      substitutionYang Fan↑Yu Dabao↓
 63'      substitutionCedric Bakambu↑Yu Yang↓
 71'    Yang Chaosheng↑Cheng Changcheng↓ substitution  
 74'    Sun Jie goal 2-0  
 83'      substitutionPiao Cheng↑Wang Ziming↓
 90'      yellow_cardYang Fan

Đội hình thi đấu Changchun Yatai vs Beijing Guoan

Changchun Yatai Beijing Guoan
28 Shi Xiao Tian
24 ZhiyuYan
6 Zhang Yue
4 Jores Okore
5 Sun Jie
21 Cui Qi
11 Erik Nascimento de Lima
20 Zhang Yufeng
32 Li Guangwen
29 Long Tan
13 Cheng Changcheng
1 Hou Sen
3 Yu Yang
22 Yu Dabao
30 Lucas Vieira de Souza
4 Li Lei
6 Chi Zhongguo
15 Gao Tianyi
29 Jiang Tao
10 Zhang Xizhe
9 Zhang Yuning
20 Wang Ziming
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
23 Wu Yake
15 Dilyimit Tudi
31 Rao Weihui
30 Sun Qinhan
39 Mao Kai Yu
10 Sergio Antonio Soler Serginho
27 Zhang Li
25 Peng Wang
16 Jiang Zhe
17 Chen Po-Liang
26 Yang Chaosheng
9 Gleidionor Figueiredo Pinto Junior,Junior Negao
14 Zou DeHai
33 Ma Kunyue
24 Yang Fan
27 Wang Gang
19 Liu Huan
18 Jin Taiyan
26 Yang Bai
37 Cao Yongjing
32 Guobo Liu
8 Piao Cheng
17 Cedric Bakambu
28 Zhenyu He

Số liệu thống kê Changchun Yatai vs Beijing Guoan

Changchun Yatai   Beijing Guoan
1
 
Phạt góc
 
11
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
1
 
Thẻ vàng
 
2
14
 
Tổng cú sút
 
22
6
 
Sút trúng cầu môn
 
6
8
 
Sút ra ngoài
 
16
11
 
Sút Phạt
 
6
37%
 
Kiểm soát bóng
 
63%
36%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
64%
233
 
Số đường chuyền
 
514
14
 
Phạm lỗi
 
19
1
 
Việt vị
 
1
9
 
Đánh đầu thành công
 
10
6
 
Cứu thua
 
4
2
 
Rê bóng thành công
 
15
6
 
Đánh chặn
 
7
1
 
Woodwork
 
1
2
 
Cản phá thành công
 
15
13
 
Thử thách
 
10
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
57
 
Pha tấn công
 
127
37
 
Tấn công nguy hiểm
 
83

18:00 Hà Lan nữ 2-2 Mỹ nữ

17:00 Thụy Điển nữ 3-1 Nhật Bản nữ

16:00 Anh nữ 2-2 Australia nữ

15:00 Canada nữ 0-0 Brazil nữ

16:00 Consadole Sapporo 0-2 Gamba Osaka

19:00 Shenzhen FC 2-1 Guangzhou Evergrande

19:00 Cangzhou Mighty Lions 1-1 Chongqing Liangjiang Athletic

17:00 Shandong Taishan 2-0 Henan Songshan Longmen

17:00 Guangzhou City 4-2 Qingdao FC

07:10 Orlando City 3-2 Atlanta United

06:30 New York City FC 4-1 Columbus Crew

00:00 Teplice 1-3 Slavia Praha

22:30 Velke Mezirici 1-1 Dolni Benesov

22:00 Uhersky Brod 3-3 Slovacko II

01:45 Aveley 0-5 Dagenham Redbridge

01:45 Burton Albion 0-2 Newcastle United

01:45 Alvechurch 0-2 Leicester City U23

01:45 Emley AFC 3-0 Huddersfield U23

01:30 Coalville 3-0 Mickleover Sports

01:30 Knockbreda 2-2 Portadown

01:30 Wigan Athletic 3-2 Preston North End

01:00 Rotherham United 0-1 Middlesbrough

01:00 Carlisle United 3-0 Halifax Town

01:00 Sunderland A.F.C 2-1 Hull City

01:00 Fleetwood Town 2-1 Leeds United

01:00 Den Bosch 0-1 TEC

01:00 Habitpharm Javor 2-0 Jedinstvo Bijelo Polje

01:00 Hyde F.C. 2-0 Grimsby Town

01:00 Vicenza 0-1 Lecce

01:00 Fuenlabrada 0-1 Getafe

00:30 Real Titanico Laviana 1-0 CD Mosconia

00:30 Berron CF 0-4 UC Ceares

00:30 VfL Wolfsburg (w) 2-0 Rosenborg BK (w)

00:30 Yeclano Deportivo 1-1 UCAM Murcia

00:30 Inter Zapresic 3-2 NK Orijent Rijeka

00:00 Baleares 3-0 Mallorca B

00:00 Creteil 0-0 Red Star FC 93

00:00 Hertha Wiesbach 2-2 Eintracht Trier

00:00 Helmond Sport 3-1 KV Mechelen U21

00:00 Stade Lavallois MFC 1-0 St. Maur Lusi

00:00 Sportfreunde Oestrich-Iserlohn 0-5 Rot-Weiss Essen

00:00 Haro Deportivo 2-1 Rioja competition

00:00 Orleans US 45 5-0 St Pryve St Hilaire

00:00 NAC Breda 1-0 KVSK Lommel

00:00 1 Levante 0-1 Valencia

00:00 Kickers Emden 1-2 Alemannia Aachen

00:00 Zaragoza 1-1 Atromitos Athens

00:00 Brunn am Gebirge 3-2 Stadlau

00:00 SSV Jeddeloh 0-3 SV Atlas Delmenhorst

00:00 NEC Nijmegen 2-0 OFI Crete

00:00 2 FC Eindhoven 0-2 Lierse Kempenzonen

00:00 Chambly FC 3-0 Fleury Merogis U.S.

00:00 Bourg Peronnas 1-1 Annecy

23:50 Hertha Berlin 3-2 Al Hilal

23:45 1 Heracles Almelo 4-1 RKC Waalwijk 1

23:30 TSG Balingen 2-0 SG Barockstadt

23:30 BK Frem 0-2 Roskilde

23:30 FC Hagen/Uthlede 0-3 Werder Bremen (Youth)

23:30 Bremer SV 3-3 VfL Oldenburg

23:30 Rot-Weiss Ahlen 1-1 Rot-Weiss Erfurt

23:30 SV Schwechat 1-0 FC 1980 Wien

23:30 Concarneau 0-1 Vannes

23:30 Chateauroux 0-1 Chartres FC

22:59 Torpedo Kutaisi 3-1 FC Shukura Kobuleti

22:59 Paris Saint Germain (w) 0-3 Bordeaux (w)

22:59 Villefranche 1-1 Evian Thonon Gaillard

22:59 Les Herbiers 0-1 Cholet So

22:59 Aris Limassol 0-2 Doxa Katokopias

22:59 FSV Frankfurt 3-0 FC Hanau 93

22:30 Hoffenheim (w) 2-1 Eintracht Frankfurt (w)

22:30 Brabrand 1-0 Skive IK

22:30 Bratstvo 07 3-3 Korab Debar

22:30 NK Polet Sv Martin 1-1 NK Osijek II

22:00 Metz 4-0 UNFP

22:00 Cadiz 0-2 RCD Espanyol

22:00 Dila Gori 0-0 FC Gagra

22:00 Borussia Dortmund 3-0 Bologna

22:00 Paris FC (w) 3-0 Orleans Loiret (w)

21:50 KAA Gent Ladies (w) 0-5 Reims (w)

21:50 Fiorentina 4-0 USD Virtus Verona

21:45 Dordrecht 0-0 Fortuna Sittard

21:00 FC Kolkheti Poti 3-1 Baia Zugdidi

21:00 Naestved 5-3 B93 Copenhagen

21:00 FC Telavi 3-2 FC Metalurgi Rustavi

20:00 Shaheen FC 0-5 Real Kashmir FC Reserves

19:30 Costa do Sol Maputo 1-1 Ferrovario Lichinga

17:30 SCFA 0-5 Lonestar Kashmir

16:30 Las Palmas 5-0 UD San Fernando

16:00 Uniao Leiria 1-1 Anadia

13:00 SC Maccabi Ashdod 3-3 Ironi Modiin

13:00 Shimshon Tel Aviv 0-3 Maccabi Kabilio Jaffa

01:30 Winterthur 3-1 FC Wil 1900

01:30 Gornik Zabrze 1-3 Lech Poznan 1

22:59 Zaglebie Lubin 3-1 Gornik Leczna

02:15 Pacos de Ferreira 1-1 Gil Vicente

07:00 Mazatlan FC 2-1 Pachuca

22:59 Arsenal Tula 0-3 Rubin Kazan

22:59 Krylya Sovetov 0-1 Spartak Moscow

01:00 SKF Sered 2-3 MFK Ruzomberok

01:45 Racing Genk 3-4 Oostende

01:00 NK Lokomotiva Zagreb 3-2 Hrvatski dragovoljac

23:30 SC Paderborn 07 2-2 Nurnberg

23:30 Karlsruher SC 3-0 Darmstadt

02:00 Shamrock Rovers 3-1 St. Patricks Athletic

01:45 Drogheda United 1-2 Waterford United 1

01:15 1 NK Aluminij 0-2 Radomlje

01:30 Rapid Bucuresti 0-0 FC Viitorul Constanta

22:59 Gaz Metan Medias 2-2 Arges

01:00 Slavia Sofia 0-0 Tsarsko Selo

01:30 GKS Tychy 1-1 LKS Lodz

01:00 Korona Kielce 2-0 Skra Czestochowa

22:59 Odra Opole 1-4 Miedz Legnica

06:00 1 Carabobo FC 2-0 Deportivo Lara 1

04:00 Mineros de Guayana 1-2 Atletico Venezuela

07:05 1 Pumas Tabasco 0-0 Alebrijes de Oaxaca

00:20 Ruch Chorzow 1-1 Pogon Siedlce

22:00 FC Sheriff B 2-1 Victoria Bardar

22:00 Dacia-Buiucani 2-0 FC Cahul-2005

22:00 FC Sucleia 1-3 FCM Ungheni

22:59 Triglav Gorenjska 2-1 ND Gorica

23:30 Jarra West FC 0-0 Samger FC

00:00 Ludogorets Razgrad II 4-1 Etar 1

23:30 CSKA 1948 Sofia II 3-1 Neff supporting Simic

22:59 Septemvri Simitli 5-2 Yantra Gabrovo

22:30 FC Maritsa 1921 4-1 PFK Montana

22:30 FC Hebar Pazardzhik 1-1 Minyor Pernik

22:30 FC Dobrudzha 1-1 Botev Plovdiv II

17:30 Brisbane City (w) 1-0 Virginia United SC (w)

06:10 1 York 9 FC 0-1 Forge FC

02:00 FK Napredak Krusevac 1-0 Radnicki 1923 Kragujevac 1

23:55 Proleter 2-2 Novi Pazar

23:45 Esteghlal Tehran 1-2 Sepahan 1

23:45 Shahr Khodrou 0-0 Foolad Khozestan

23:45 Gol Gohar FC 2-2 Nassaji Mazandaran

23:45 Shahrdary Arak 0-1 Naft Masjed Soleyman FC

23:45 Sanat-Naft 2-1 Mashin Sazi

23:45 Peykan 0-2 Persepolis

23:45 Zob Ahan 0-1 Mes Rafsanjan

23:45 Tractor S.C. 5-1 Saipa

22:59 Sport Podbrezova 2-1 FC Rohoznik

22:00 STK Samorin 6-0 Slovan Bratislava B

03:00 1 Atletico FC 2-1 Tigres Zipaquira

19:30 FC Abdish-Ata Kant 2-2 Dordoi-Dynamo Naryn

19:30 Alay 5-1 FK Kara-Balta

08:00 Deportes Quindio 2-1 Aguilas Doradas

22:30 Ilves Tampere 1-0 AC Oulu

22:30 Lahti 3-0 KTP Kotka

01:25 FAC Team Fur Wien 1-2 Austria Wien (Youth)

23:30 FC Wacker Innsbruck 2-0 Kapfenberg

23:30 Rapid Vienna (Youth) 0-0 FC Superfund Pasching

23:30 FC Liefering 2-1 St.Polten

23:30 1 Lafnitz 1-4 Austria Lustenau

23:30 Grazer AK 1-1 SV Horn

22:00 Deportivo Maldonado U19 0-1 Rentistas U19

19:00 Boston River U19 0-0 Nacional De Football U19

19:00 Fenix U19 5-1 Defensor Sporting U19

19:15 Tusker 0-1 Nairobi Star City

19:15 Bidco United 1-0 Weston Shitima

19:15 Vihiga United 1-2 Ulinzi Stars Nakuru 1

19:00 Shabana FC 0-2 Administration Police FC

19:00 Modern Coast 0-0 Nairobi Stima

19:00 Kibera Black Stars 1-2 Mwatate United

17:10 KCB SC 0-2 Posta Rangers

17:00 Nzoia United 4-1 Bandari

05:00 Queretaro (w) 1-3 Club America (w)

22:00 Mazatlan U20 1-1 Pachuca U20

21:00 Puebla U20 3-1 Chivas Guadalajara U20

18:05 Hellenic AC 4-2 Darwin Hearts

00:00 Malacateco 1-2 Santa Lucia Cotzumalguapa

16:00 Robina City Blue 0-5 Southport Warriors

22:59 Sveikata 2-3 FA Siauliai II

22:00 BE1 NFA 7-0 FK Kauno Zalgiris III

03:00 Toronto FC II 0-0 Greenville Triumph 1

00:00 Jammerbugt 1-2 Lyngby 1

00:00 Hobro 1-1 Vendsyssel

17:40 Slack Creek 4-3 Annerley FC

18:30 Fremantle City FC (w) 1-2 Subiaco AFC (w)

18:45 Hougang United FC 1-2 Albirex Niigata FC

18:30 Perth Glory (Youth) 1-1 Armadale SC

07:00 Manta FC 0-1 Universidad Catolica

20:30 FC Isloch Reserves 4-5 Shakhter Soligorsk Reserves

16:00 Smorgon 2 0-4 Slavia Mozyr Reserve

15:30 1 Centenary Stormers Reserves 1-0 Mount Gravatt Hawks SC (R)

18:00 Tanzania U23 0-0 Burundiu 23

15:45 Kenya U23 1-0 South Sudan U23

08:10 Honiara City FC 0-2 Kossa FC

22:00 Dnepr Mogilev (w) 7-0 Lokomotiv Vitebsk (w) 1

22:59 1 Atomsfera Mazeikiai 1-3 Babrungas

22:00 FK Trakai II 2-1 FK Minija

22:00 Lietava Jonava 2-0 Suduva Marijampole II

08:00 Haura FC (W) 0-2 RSIPF Royals (w)

01:45 Ammanford 2-4 Taffs Well

01:30 Afan Lido 1-2 Llanelli

00:30 Energetik-BGU Minsk 0-2 FC Rukh Brest

19:20 FC Minsk 3-0 Sputnik Rechitsa

00:00 IK Oddevold 5-0 Ahlafors IF

00:00 Lidkopings FK 4-1 Grebbestads IF

23:45 CR Belouizdad 2-1 JS kabylie

22:30 TPS Turku 2-2 MP MIKELI

16:30 Ipswich knights SC 1-3 Rochedale Rovers

21:20 FK Taraz 1-0 FK Atyrau

02:00 1 resistencia SC 1-1 Deportivo Santani

07:30 Cruzeiro (MG) 2-2 Londrina PR

06:00 Coritiba PR 3-1 Nautico (PE)

02:00 Goias 1-0 Operario Ferroviario PR

22:00 FK Krasnodar Youth 1-1 FC Terek Groznyi Youth

22:00 FK Rostov Youth 2-1 Zenit St.Petersburg Youth

21:00 PFC Sochi Youth 1-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

20:30 Spartak Moscow Youth 3-1 Krylya Sovetov Samara Youth

19:00 Rubin Kazan (R) 3-2 CSKA Moscow (R)

19:00 Dinamo Moscow Youth 3-0 Ufa Youth

18:00 Chertanovo Moscow Youth 3-1 Khimki Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 0-1 FK Ural Youth

17:00 1 Arsenal Tula Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 Konopliev Youth

00:30 Wiener SC 1-0 SC Mannsdorf

00:30 Traiskirchen 5-3 Mauerwerk

00:30 Andelsbuch 2-2 Neusiedl

00:25 SC Kalsdorf 2-0 WSC Hertha Wels 1

00:00 SC Gleisdorf 0-2 Vocklamarkt

00:00 FC Wels 1-1 Allerheiligen

00:00 SC Imst 3-3 WSG Swarovski Tirol B

00:00 Union Gurten 6-0 ATSV Stadl Paura

00:00 FC Kitzbuhel 2-2 Kufstein

00:00 SK Treibach 0-1 TUS Bad Gleichenberg

00:00 SV Hall 2-3 SV Telfs

00:00 Sturm Graz (Youth) 6-0 SC Weiz

00:00 ASV Bruck 3-1 SV Leobendorf

23:30 SV Stripfing Weiden 3-3 First Wien 1894

01:45 Athlone Town 1-4 Treaty United

01:45 Cork City 1-1 UC Dublin

01:45 Cabinteely FC 0-3 Bray Wanderers

01:45 Shelbourne 2-2 Cobh Ramblers

01:45 Wexford (Youth) 1-3 Salthill Devon Galway

22:00 Alsinaat Alkahrabaiya 1-1 Samarra

00:00 EBK 2-3 Toolon Taisto

23:15 Ponnistajat 1-5 MPS

23:15 SAPA 0-4 HIFK 2

22:59 NOPS 0-1 FC Haka Juniors

22:59 JJK/2 2-3 Kings

22:59 PKKU II 3-1 RiPS

22:30 P-Iirot 2-2 VG 62 1

22:30 KJP 0-4 Kultsu Lappeenranta

22:30 MaPS Masku 3-0 Wilpas 1

22:30 Futura Porvoo 1-0 Valtti

22:30 1 TiPS 4-2 FC Finnkurd

22:00 FC Kapina 1-5 Atlantis II

22:00 NuPS 0-5 FC Kirkkonummi

19:00 Ferrocarril Midland U20 0-1 Excursionistas U20

01:00 Bolivar Reserves 0-2 Jorge Wilstermann (R)

21:00 Real Potosi Reserves 3-3 Royal Pari FC Reserves

22:30 PK-35 RY (w) 2-1 HJK Helsinki (w)

00:30 FC Memmingen 2-2 FV Illertissen

00:00 Unterhaching 1-0 FC Augsburg II

00:00 SpVgg Bayreuth 2-3 Wacker Burghausen

00:00 TSV 1860 Rosenheim 1-0 Nurnberg (Youth) 1

00:00 TSV Buchbach 4-0 TSV Rain Am Lech 1

00:00 Bayern Munchen (Youth) 6-3 VfB Eichstatt

00:00 Chemnitzer 1-0 FSV Union Furstenwalde 1

23:30 Viktoria Aschaffenburg 2-2 Greuther Furth (Youth)

07:30 Blooming 1-1 Atletico Palmaflor Vinto 1

05:15 Real Potosi 1-3 Royal Pari FC

02:00 San Jose 0-4 Nacional Potosi

03:30 Deportivo Municipal 1-1 Sporting Cristal

01:15 Dep.San Martin 1-1 Cienciano

22:59 Academia Deportiva Cantolao 2-2 Sarmiento Ayacucho 1

17:35 Eltham Redbacks 3-0 Bentleigh Utd Cobras

17:30 Western United FC NPL 2-0 Springvale White Eagles

17:15 JK Viljandi Tulevik U19 3-1 JK Laanemaa Hiiumaa U19

22:30 PEPO Lappeenranta 5-0 PeKa

21:00 Nasarawa United 2-2 Sunshine Stars FC

21:00 Rivers United 0-1 Bayelsa United

16:45 Gold Coast Knights 2-1 Logan Lightning

21:00 Benfica Lubango 1-0 Baixa de Cassanje

21:00 Interclube Luanda 0-0 Santa Rita FC

21:00 Sporting Cabinda 2-0 Cuando Cubango

21:00 Academica Do Lobito 0-1 Desportivo Huila

21:00 Progresso 2-0 Bravos do Maquis

01:00 Kolos Kovalyovka 1-0 Metalist 1925 Kharkiv

22:59 FC Lviv 0-3 FC Shakhtar Donetsk

07:00 SV Victory Boys 2-2 Jong Holland

22:59 Usti nad Labem 1-2 Vysocina jihlava

06:00 Santos AP 3-0 Santana AP

22:00 SC Tavriya 4-1 Enerhiya Nova Kakhovka

23:30 Würzburger FV 2-4 DJK TEUTONIA SCHALKE

02:30 1 Deportivo Zulia 0-1 Deportivo Rayo Zuliano

01:30 Gyirmot SE 1-1 MTK Hungaria 1

23:15 Paksi SE Honlapja 2-3 Mezokovesd Zsory

20:00 Sporting de Macau 4-1 Lun Lok

01:00 1 Rentistas 1-3 Cerro Largo

17:30 Centenary Stormers 2-1 Mount Gravatt Hawks

08:05 CS Herediano (w) 2-4 Saprissa (w) 1

00:00 Fylkir (w) 1-5 Valur (w)

18:05 Marila Pribram U19 1-2 Brno U19

22:00 BKMA 0-4 FC Pyunik

06:30 River Plate (PAR) 0-0 Cerro Porteno

00:30 SC Kundl 1-0 FC Natters

00:30 Usv Mettersdorf 2-0 TUS Heiligenkreuz

00:25 Parndorf 4-0 SV St Margarethen

00:00 SC Bruck An Der Mur 1-2 SV Wildon

00:00 SV Lebring 2-0 Leoben

23:30 SAK Klagenfurt 2-1 ATSV Wolfsberg

23:30 St Jakob/Rosental 0-0 ASK Klagenfurt

01:30 Gambia Armed Force 1-3 Gambia Ports Authority

21:00 1 Al-Shorta Damascus 0-2 Afrin SC

17:30 Dandenong City SC 2-0 Melbourne Knights

17:00 Green Gully Cavaliers 0-2 Bentleigh greens

23:30 Vaprus Parnu 2-1 FC Kuressaare

00:30 Amman (W) 3-0 Al Ahli Amman (W)

22:00 Al Orthodoxi (w) 6-0 Al Qadisiyah (W)

08:00 Diriangen 2-1 UNAN Managua 1

15:30 1 Dandenong City U20 1-3 Melbourne Knights U20

15:15 1 Oakleigh Cannons U20 0-1 Port Melbourne Sharks SC U20

22:00 Banga Gargzdai 2-1 Dziugas Telsiai 1

22:00 Mashal Muborak 2-1 Termez Surkhon

22:00 Lokomotiv Tashkent 2-0 Nasaf Qarshi 1

08:00 Perez Zeledon 0-3 Deportivo Saprissa

06:00 Volta Redonda 2-1 Altos/PI

00:30 Moldova Beach Soccer 3-1 Bulgaria Beach Soccer

21:15 Greece Beach Soccer 0-5 Kazakh beach foot

20:00 Czech Republic Beach Soccer 4-1 Romania Beach Soccer

17:15 Lithuania Beach Soccer 3-2 Sweden Beach Soccer

16:00 Estonia Beach Soccer 4-0 Norway Beach Soccer

01:00 Sloboda 1-0 Leotar

05:00 1 UniversidadO M 0-2 Atletico Pantoja

01:00 River Plate R 2-0 Huracan Reserves

01:00 Platense Reserves 1-0 CA Independiente Reserves

22:00 CA Patronato Reserves 1-2 Newell's Reserves

20:00 Rosario Central Reserves 4-1 CA Aldosivi Reserves

20:00 Lanus Reserves 2-1 Union Santa Fe Reserves

20:00 1 Estudiantes LP Reserves 1-1 Arsenal de Sarandi Reserves

20:00 Defensa y Justicia Reserves 0-5 Gimnasia LP Reserves

20:00 Colon Reserves 0-0 Godoy Cruz Reserves 1

20:00 Racing Club Reserves 1-2 Sarmiento Junin Reserve

20:00 San Lorenzo Reserves 2-3 Banfield Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657