Kết quả trận Chelsea vs Manchester City, 23h30 ngày 03/01

Chelsea
Chelsea
1
Manchester City
Manchester City
3
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Chelsea vs Manchester City


23:30 ngày 03/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Chelsea vs Manchester City


TLCA
1.25 : 0:0 : 0.72
TL bàn thắng:
3.84 : 3 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
80.00 : 21.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Diễn biến chính Chelsea vs Manchester City

 18'    0-1   goalIlkay Gundogan (Assist:Phil Foden)
 21'    0-2   goalPhil Foden (Assist:Kevin De Bruyne)
 34'    0-3   goalKevin De Bruyne
 45'    Christian Pulisic yellow_card  
 53'    Ngolo Kante yellow_card  
 64'    Billy Gilmour↑Ngolo Kante↓ substitution  
 64'    Callum Hudson-Odoi↑Hakim Ziyech↓ substitution  
 71'    Mateo Kovacic yellow_card  
 75'      substitutionFernando Luis Roza, Fernandinho↑Ilkay Gundogan↓
 77'    Kai Havertz↑Mateo Kovacic↓ substitution  
 86'      substitutionRiyad Mahrez↑Phil Foden↓
 86'      substitutionSergio Leonel Kun Aguero↑Kevin De Bruyne↓
 90'    Callum Hudson-Odoi (Assist:Kai Havertz) goal 1-3  
 90'      yellow_cardBernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva

Đội hình thi đấu Chelsea vs Manchester City

Chelsea Manchester City
16 Edouard Mendy
21 Benjamin Chilwell
6 Thiago Emiliano da Silva
15 Kurt Zouma
28 Caesar Azpilicueta
19 Mason Mount
7 Ngolo Kante
17 Mateo Kovacic
10 Christian Pulisic
11 Timo Werner
22 Hakim Ziyech
13 Zackary Steffen
27 João Cancelo
5 John Stones
3 Ruben Dias
11 Olexandr Zinchenko
20 Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva
16 Rodrigo Hernandez
8 Ilkay Gundogan
7 Raheem Sterling
17 Kevin De Bruyne
47 Phil Foden
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
1 Kepa Arrizabalaga Revuelta
5 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
29 Kai Havertz
9 Tammy Abraham
23 Billy Gilmour
33 Emerson Palmieri dos Santos
2 Antonio Rudiger
20 Callum Hudson-Odoi
18 Olivier Giroud
10 Sergio Leonel Kun Aguero
79 Luke Mbete
25 Fernando Luis Roza, Fernandinho
26 Riyad Mahrez
22 Benjamin Mendy
78 Taylor Harwood-Bellis
48 Liam Delap
33 Scott Carson

Số liệu thống kê Chelsea vs Manchester City

Chelsea   Manchester City
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
1
9
 
Tổng cú sút
 
18
2
 
Sút trúng cầu môn
 
6
2
 
Sút ra ngoài
 
8
5
 
Cản sút
 
4
10
 
Sút Phạt
 
14
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
654
 
Số đường chuyền
 
554
90%
 
Chuyền chính xác
 
88%
11
 
Phạm lỗi
 
10
2
 
Việt vị
 
0
21
 
Đánh đầu
 
21
7
 
Đánh đầu thành công
 
14
3
 
Cứu thua
 
1
11
 
Rê bóng thành công
 
18
16
 
Đánh chặn
 
9
16
 
Ném biên
 
18
0
 
Woodwork
 
1
11
 
Cản phá thành công
 
18
18
 
Thử thách
 
15
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
131
 
Pha tấn công
 
114
63
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

03:00 Aston Villa 2-0 Newcastle United

03:00 Alaves 1-4 Real Madrid

00:30 Sociedad 2-2 Betis

22:15 Sevilla 3-0 Cadiz

20:00 SD Huesca 0-0 Villarreal

00:30 Hertha Berlin 1-4 Werder Bremen

21:30 SC Freiburg 2-1 VfB Stuttgart

21:30 Bayer Leverkusen 0-1 VfL Wolfsburg

21:30 Augsburg 2-1 Union Berlin

21:30 Arminia Bielefeld 1-5 Eintracht Frankfurt

21:30 FSV Mainz 05 3-2 RB Leipzig

02:45 Fiorentina 2-1 Crotone

00:00 AC Milan 0-3 Atalanta

00:00 Udinese 0-0 Inter Milan 1

21:00 AS Roma 4-3 Spezia

03:00 Monaco 3-1 Marseille

22:59 Lens 0-1 Nice

19:15 Hà Nội FC 1-2 Becamex Bình Dương

18:00 Hải Phòng FC 3-2 Nam Định FC

17:00 Binh Dinh 1-0 Sài Gòn FC

00:30 Cheltenham Town 1-3 Manchester City

22:00 Millwall 0-3 Bristol City

22:00 Sheffield United 2-1 Plymouth Argyle

22:00 West Ham United 4-0 Doncaster Rovers

22:00 Brighton Hove Albion 2-1 Blackpool

22:00 Barnsley 1-0 Norwich City

22:00 Swansea City 5-1 Nottingham Forest

19:15 Southampton 1-0 Arsenal

15:40 Adelaide United 1-0 Melbourne Victory

13:05 Western United FC 5-4 Perth Glory

22:40 HJK Helsinki 1-0 FC Haka

22:35 Velez CF 1-4 Lokomotiv Moscow

22:30 Lokomotiv Moscow 4-1 Atletico Mancha real

21:30 Kolos Kovalyovka 2-1 Sileks

21:00 NK Olimpija Ljubljana 2-0 FK Backa Backa Palanka

21:00 Radnik Surdulica 1-0 Dinamo Tbilisi

21:00 FC Shakhtar Donetsk 2-2 Ludogorets Razgrad

21:00 Arsenal Tula 1-0 Novi Pazar

21:00 FC Superfund Pasching 0-2 SK Vorwarts Steyr

21:00 Union Touarga Sport Rabat 1-3 SCCM Chabab Mohamedia

20:40 Swit Skolwin 3-1 Hutnik Szczecin

20:30 NK Opatija 2-1 Kustosija

20:15 Klubi 04 Helsinki 0-2 Gnistan Helsinki

20:15 Habitpharm Javor 3-1 FK Loznica

20:00 FC Koper 2-0 Tabor Sezana

20:00 FK Buducnost Podgorica 4-1 KOM Podgorica

20:00 Aarhus AGF 2-1 Brondby IF

20:00 FK Kosice 0-3 Michalovce

20:00 Backa Topola 2-3 Olimpic Donetsk

20:00 SC Sand (w) 3-0 Basel (w)

20:00 Rabotnicki Skopje 2-0 FK Teteks Tetovo

20:00 Dunajska Streda 3-0 Gyori ETO

20:00 Gornik Leczna 3-0 Pogon Siedlce

20:00 Grazer AK 0-1 FC Blau Weiss Linz

20:00 KTP Kotka 2-1 PK-35 Vantaa

19:45 Ilves Tampere 5-3 SJK Seinajoen

19:45 KuPs 2-0 AC Oulu

19:40 Macva Sabac 1-0 Sloboda

19:30 Debrecin VSC 0-1 DEAC

19:30 Borec Veles 3-2 FK Kadino

19:00 Korona Kielce 1-0 Zaglebie Sosnowiec

19:00 Lahti 0-1 Honka Espoo

19:00 Elana Torun 1-4 Olimpia Grudziadz

19:00 Slavoj Vysehrad 2-4 FK Graffin Vlasim

19:00 FK Kozuv 2-2 Vardar Negotino

19:00 LKS Czaniec 2-5 Goral Zywiec

19:00 Kaarinan Pojat 2-1 Ekenas IF Fotboll 1

19:00 ND Gorica 3-1 Radomlje

19:00 Bregalnica Stip 1-1 Pehchevo

19:00 Beroe Stara Zagora 0-3 Lokomotiv Plovdiv

19:00 Cracovia Krakow 3-2 MSK Zilina

19:00 Belasica Strumica 3-0 FC Plackovica

19:00 Chertanovo Moscow 1-2 Indjija

19:00 Huanamo 1-3 Halmstads

19:00 1 Lokomotiv Sofia 0-0 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

19:00 Slovan Bratislava 2-2 Gornik Zabrze

19:00 Middelfart G og 1-3 Fredericia

19:00 First Wien 1894 4-7 Rapid Vienna (Youth)

19:00 Litex Lovech 2-0 Yantra Gabrovo

19:00 Botev Plovdiv 2-1 Etar

19:00 Hutnik Krakow 3-1 GKS Jastrzebie

19:00 BK Frem 2-0 Vanlose

19:00 VSK Arhus 2-1 Thisted FC

19:00 Radnicki Nis 2-1 FC Inhulets Petrove

19:00 Botev Vratsa 2-0 Chernomorets Balchik

19:00 Metalac Gornji Milanovac 5-0 FK Zarkovo

18:30 Naestved 1-2 Bronshoj

18:30 Sokol Ostroda 6-4 Jeziorak Ilawa

18:30 Radomiak Radom 3-1 Stal Rzeszow

18:30 Ruch Chorzow 5-0 Slask Wroclaw II

18:20 Ruch Radzionkow 2-0 Polonia Nysa

18:00 Widzew lodz 2-1 Polonia Warszawa

18:00 Olimpia Elblag 0-0 Radunia Stezyca

18:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-2 Wigry Suwalki

18:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-0 SKF Sered

18:00 Miedz Legnica 7-0 MKS Kluczbork

18:00 OKS Stomil Olsztyn 4-1 Pogonmazovik

18:00 FK Senica 5-5 STK Samorin

18:00 Hillerod Fodbold 4-0 Skovshoved

18:00 Holbaek 1-2 KFUM Roskilde

18:00 NK Dubrava Zagreb 5-3 Radnik Sesvete

18:00 FC Gomel 1-1 Slavia Mozyr

18:00 Levski Sofia 1-0 Podbeskidzie Bielsko-Biala

18:00 1 FC Dobrudzha 0-1 Cherno More Varna

18:00 NK Osijek II 4-3 HNK Cibalia

18:00 MSK Zilina B 2-3 Dukla Banska Bystrica

18:00 B93 Copenhagen 0-2 Herfolge Boldklub Koge

17:30 Debrecin VSC 4-0 Kazincbarcika

17:15 Ripensia Timisoara 8-1 CS Avantul Periam

17:00 Bytovia Bytow 1-1 Gwardia Koszalin

17:00 MRKS Czechowice Dziedzice 4-2 Rekord II Bielsko-Biala

17:00 Wisla Krakow 2-1 LKS Nieciecza

17:00 Chrobry Glogow 2-1 Gornik Polkowice

17:00 Resovia Rzeszow 2-0 Siarka Tarnobrzeg

17:00 GKS Tychy 5-1 Trinec

17:00 NK Solin 2-3 NK Dugopolje

17:00 Polonia Bytom 2-3 KS Wieczysta Krakow

17:00 Dalum 1-0 Naesby

17:00 Gyirmot SE 1-0 Csakvari TK

17:00 GKS Belchatow 2-2 Skra Czestochowa

17:00 FAC Team Fur Wien 7-5 SV Horn

17:00 Sokol Dolna Zdana 3-0 SKM Puchov

16:15 FK Forte Taganrog 1-2 Dinamo Briansk

16:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 0-2 Rapid Bucuresti 1

16:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-1 Tambov

16:00 Dinamo Briansk 2-1 FK Forte Taganrog

16:00 Lisen 1-1 Vysocina jihlava

16:00 Arsenal Tula Youth 2-1 FK Khimik Novomoskovsk

15:35 Rydalmere Lions FC 0-1 Spirit FC

15:30 Shakhter Soligorsk U19 1-3 Shakhter Soligorsk II

15:10 Gold Coast Knights 2-3 Peninsula Power

15:00 Blacktown Spartans 2-1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

14:35 SD Raiders FC 3-1 Camden Tigers SC

13:30 Sydney United 4-0 St George Saints

17:15 Kon Tum U19 2-1 Huda Hue U19 1

17:10 Binh Phuoc U19 0-1 Dong Thap U19

15:35 Cong An Nhan Dan U19 0-2 PVF Vietnam U19

15:15 Dak Lak U19 1-1 Phu Yen U19

15:00 Song Lam Nghe An U19 1-0 SHB Da Nang U19

14:55 Thanh Hoa U19 0-2 AS Vitre U19

14:55 Can Tho U19 0-0 Dong Tam Long An U19

14:50 An Giang U19 6-1 Tien Giang U19

14:30 Binh Dinh U19 0-1 Hoang Anh Gia Lai U19

13:30 T T Hanoi U19 2-0 Nam Dinh U19

13:15 Quang Nam U19 4-0 CLB TPHCM U19

22:00 Queens Park Rangers (QPR) 0-1 Derby County

03:00 Heracles Almelo 1-0 SC Heerenveen

02:00 PSV Eindhoven 2-0 RKC Waalwijk

00:45 Vitesse Arnhem 1-0 Groningen

22:30 ADO Den Haag 0-0 Emmen

22:00 Aberdeen 2-0 Motherwell 1

22:00 Glasgow Rangers 5-0 Ross County

00:15 FC Wil 1900 3-1 Aarau

00:15 Thun 3-1 Schaffhausen

22:59 Chiasso 0-3 Winterthur

02:30 Basel 1-4 FC Zurich

00:15 Lausanne Sports 0-1 FC Sion

22:59 Istanbul BB 1-1 Caykur Rizespor

20:00 Genclerbirligi 1-2 Trabzonspor

00:30 Saint Johnstone 3-0 Hibernian

02:45 1 Sporting Lisbon 1-0 Sporting Braga

02:45 Royal Antwerp 1-2 Oostende

00:30 Kortrijk 1-2 Cercle Brugge

00:30 Sint-Truidense 0-2 Mouscron Peruwelz

22:15 Mechelen 3-0 KAS Eupen

23:05 HNK Gorica 3-4 Dinamo Zagreb

21:00 NK Varteks Varazdin 2-1 Rijeka

22:00 Salernitana 2-0 Pescara

20:00 Venezia 1-0 Cittadella

20:00 Reggio Audace FC 2-1 Vicenza

20:00 Frosinone 1-1 Reggina

20:00 1 Cosenza Calcio 1914 0-0 Pordenone Calcio SSD 1

20:00 Ascoli 0-0 Chievo

02:30 Malaga 0-2 Ponferradina

00:15 Girona 1-0 RCD Espanyol

00:15 CD Lugo 2-0 Tenerife

22:00 Rayo Vallecano 1-3 Mallorca

01:00 Nancy 2-2 Chamois Niortais 1

01:00 Le Havre 1-1 Guingamp

01:00 Grenoble 2-0 Chambly FC

01:00 USL Dunkerque 3-1 Ajaccio 1

01:00 Chateauroux 3-3 Valenciennes

01:00 Caen 1-2 Rodez Aveyron

01:00 Pau FC 0-1 Troyes

01:00 Paris FC 4-2 Amiens

21:00 Clermont 1-0 AJ Auxerre

19:00 SC Paderborn 07 1-0 Wurzburger Kickers

19:00 Karlsruher SC 1-1 Heidenheimer

19:00 Eintracht Braunschweig 2-4 Hamburger SV

22:30 FC Oss 1-3 Excelsior SBV

20:00 Den Bosch 1-1 NAC Breda

02:00 CS Universitatea Craiova 1-1 FC Viitorul Constanta

21:30 1 FC UT Arad 1-2 SCM Argesul Pitesti

17:30 Sepsi 4-1 FC Astra Giurgiu

07:00 Vasco da Gama 3-2 Atletico Mineiro

05:00 Sao Paulo 1-1 Coritiba PR

06:30 Cobresal 1-1 Union La Calera

04:00 Colo Colo 2-1 Coquimbo Unido

22:00 Tranmere Rovers 2-1 Bolton Wanderers 1

22:00 Port Vale 1-3 Walsall

22:00 1 Southend United 0-1 Mansfield Town

22:00 Cambridge United 0-0 Bradford City

22:00 1 Leyton Orient 0-1 Forest Green Rovers

22:00 Morecambe 3-0 Colchester United 1

22:00 Oldham Athletic 3-2 Newport County 1

20:00 Scunthorpe United 3-0 Grimsby Town

20:00 Exeter City 3-1 Stevenage Borough

20:00 Unterhaching 1-2 Zwickau

20:00 Viktoria koln 1-2 SV Waldhof Mannheim

20:00 MSV Duisburg 1-2 Hansa Rostock

20:00 Dynamo Dresden 4-3 Kaiserslautern

20:00 Hallescher FC 1-0 Magdeburg

20:00 SC Verl 2-2 SV Wehen Wiesbaden

22:00 Dunfermline Athletic 0-0 Ayr United

22:00 Queen of South 2-1 Greenock Morton

22:00 Heart of Midlothian 2-3 Raith Rovers

22:59 Adana Demirspor 1-2 Bursaspor

20:00 Eskisehirspor 0-0 Osmanlispor FC

17:30 Bandirmaspor 1-0 Umraniyespor

01:00 Monarcas Morelia 1-0 Tampico Madero

19:45 Apollon Larissas 0-1 Diagoras

19:00 Bahir Dar Kenema FC 0-0 Kedus Giorgis 1

20:15 Esteghlal Tehran 0-1 Saipa

18:30 1 Gol Gohar FC 1-2 Tractor S.C. 1

01:00 Sport Recife (w) 5-0 Ferroviario PE (W)

03:30 Llaneros FC 0-1 Deportes Quindio

03:00 Atletico FC 3-0 Real Cartagena

03:00 Leones 0-0 Fortaleza F.C

03:00 Valledupar FC 3-4 Orsomarso 1

21:00 Rukinzo FC 3-1 Muzinga FC

20:00 Bumamuru 2-3 Kayanza Utd

18:30 Athletico Olympic 2-1 Aigle Noir

22:00 Wealdstone FC 3-4 Aldershot Town

22:00 Sutton United 3-0 Eastleigh 1

22:00 Stockport County 1-1 Boreham Wood

22:00 Notts County 0-0 Torquay United

22:00 1 Bromley 1-2 Halifax Town

22:00 Dover Athletic 0-2 Solihull Moors

22:00 Dagenham Redbridge 3-2 Kings Lynn

22:00 Chesterfield 2-1 Wrexham

22:00 Woking 0-0 Maidenhead United

22:00 Barnet 1-2 Altrincham

22:00 Weymouth 1-0 Hartlepool United 1

22:00 Juventude de Evora 2-5 Vitoria Setubal

23:15 Olympique Dcheira 2-1 Wydad Fes

21:00 Chabab Ben Guerir 0-1 ASS Association Sportive de Sa

21:00 Club Salmi 1-0 Raja de Beni Mellal

22:50 Al Ahli Jeddah (Youth) 6-0 Abha U20

22:45 Al-Ittihad (Youth) 1-1 Ohud Medina Youths

22:20 Al-Nasr (Youth) 5-1 Al-Fath (Youth)

19:45 Al-Faisaly Harmah Youth 3-1 Al-Tai (Youth)

19:40 Al-Shabab (Youth) 3-4 Al-Ettifaq (Youth)

19:40 Al-Hilal (Youth) 2-3 Al Wehda (Youth)

19:25 Hajer (Youth) 1-0 Al-Feiha U20

18:30 Al-Taawon Youths 2-2 Al-Qadasiya (Youth)

05:35 Envigado FC 0-1 Deportivo Pasto

19:30 Aston Villa (w) 2-2 Reading (w)

01:30 Cabofriense(RJ) 2-1 Friburguense RJ

01:30 Americano RJ 1-2 Sampaio Correa (RJ) 1

01:30 America-RJ 1-1 Nova Iguacu

21:00 Pescara U20 6-0 Sha LAN U19

20:30 Reggiana U20 1-0 Venezia F.C. Youth

20:30 Pordenone Youth 1-2 Brescia U20

20:30 US Cremonese U20 3-0 Cittadella U20

20:30 Verona U19 6-1 S.S.D. Monza 1912 Youth

20:30 Parma U20 1-1 Vicenza U19

20:30 Napoli(U19) 1-0 Cosenza Calcio Youth

20:00 2 Virtus Entella U20 1-0 Reggina U19 1

18:30 Chievo U19 1-1 Udinese U20

17:30 Benevento (Youth) 2-1 Spezia U19

17:30 Pisa U19 0-1 Lecce U20

17:00 Crotone U19 1-1 Frosinone U20

00:00 Zejtun Corinthians 3-1 Senglea Athletic

00:00 1 Sliema Wanderers FC 1-3 Sirens

20:00 Lija Athletic 0-1 Gudja United

20:00 Floriana F.C. 1-1 Hibernians FC

19:00 Sofapaka FC 1-0 Nairobi Star City

19:00 Kericho 1-2 Tusker

19:00 Gor Mahia 0-1 Vihiga United

19:00 Posta Rangers 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

22:59 Juarez FC (w) 1-1 Pachuca (w)

22:00 Great Olympics 0-0 Karela United FC

22:00 Berekum Chelsea 0-0 Accra Hearts of Oak

22:05 Katsina United 0-0 Plateau United

03:00 Lanus 0-3 Defensa Y Justicia

07:30 Foro 360 Pro 3-1 Texas Spurs 1

03:20 Dragon City FC 3-1 St Petersburg FC Aztecs

19:00 Al-Shorta Damascus 0-2 Al-Taleiah

22:59 King Nouakchott 1-2 ASC Tidjikja

20:15 ASC Tevragh Zeine 3-0 ASC Snim

23:30 E.N.Paralimniou 0-1 Omonia Nicosia FC

21:00 Olympiakos Nicosia FC 1-2 Ethnikos Achnas FC

07:00 Puntarenas 0-1 AD Guanacasteca

02:00 Puntarenas 1-0 FC Santa Rosa 1

00:00 CE Felanitx 1-2 CD Manacor

00:00 1 Urgatz 0-2 SD Deusto

00:00 UC Cartes 1-1 SD Torina

00:00 JD Somorrostro 0-2 Sestao

00:00 Xerez Deportivo FC 2-0 UB Lebrijana

23:30 Urduliz FT 2-2 SD San Ignacio

23:15 UD Collerense 1-0 CD Ferriolense

22:59 Atletico Albericia 0-3 AD Siete Villas

22:59 CD Bezana 0-3 FC Rinconeda Polanco

22:59 Castro 2-1 Solares

22:59 Motril 1-0 Melilla CD

22:45 L Entregu CF 5-2 EI San Martin 1

22:30 CE Esporles 2-1 Santa Catalina Atletico

22:30 Bidzala 3-2 CA Cirbonero

22:30 CD Ardoi Draw 4-3 Lourdes

22:00 CD Lagun Onak 1-0 CD Basconia

22:00 CD La Virgen Del Camino 1-1 Salamanca B

22:00 CD Cortes 0-3 CD Cantolagua

22:00 Colegios Diocesanos 4-1 Almazan

22:00 CD Guarnizo 0-2 U.M. Escobedo

22:00 CD Cardassar 0-1 Portmany

22:00 Albacete B 0-0 Atletico Ibanes

22:00 Tolosa 2-3 Real Sociedad C

22:00 CD Baztan 2-0 Fontellas

22:00 UD Logrones B 0-0 CP Calasancio

22:00 Barreda Balompie 2-2 Club Deportivo Tropezon

18:00 FC Vilafranca 0-0 CE Europa

22:00 Rivers United 3-0 Bloemfontein Celtic

12:05 Newcastle Jets (w) 4-1 WS Wanderers (w)

12:20 Solomon Warriors FC 6-2 Real Kakamora

18:00 FC Kuressaare 0-4 FC Flora Tallinn

17:30 Naft Ahvaz U23 1-1 Zob Ahan U23

17:30 Rafsanjan U23 2-0 FC Tip Takavaran U23

17:30 Mes Kerman U23 1-0 Shahin Bushehr U23

17:30 Sepahan Isfahan U23 2-1 Gol Gohar U23

02:00 Namibia 0-1 Tanzania

22:59 Zambia 1-1 Guinea

22:59 1 Lleida 3-0 LHospitalet 1

22:59 Real Murcia 0-2 Real Betis B

22:59 SD Tarazona 2-1 CD Izarra 1

22:30 1 SD Amorebieta 2-1 Portugalete

22:30 UD Mutilve 1-1 SD Logrones

21:45 Arenas Club de Getxo 1-1 Alaves B 1

21:30 Real Valladol B 1-1 Union Langreo

21:30 Sporting de Gijon B 0-2 Burgos CF

19:00 1 Marino 0-3 UD Marbella

21:00 Esperance Sportive de Tunis 2-1 Stade tunisien

20:00 U.S.Monastir 2-0 Olympique de Beja

20:00 Etoile Metlaoui 1-0 US Tataouine

19:00 US Ben Guerdane 2-0 J.S. Kairouanaise

19:00 1 C.A.Bizertin 1-1 Sifakesi

22:00 Flora Paide 7-0 Tartu JK Maag Tammeka

04:30 1 Avai FC SC 2-1 Guarani SP 1

02:15 Confianca SE 0-0 America MG

02:30 1 Atletic America 1-3 FS La Massana

22:00 Maritzburg United 0-1 Orlando Pirates

22:00 Baroka FC 0-2 AmaZulu

22:00 Stellenbosch FC 0-0 Kaizer Chiefs

20:30 1 Black Leopards 0-3 Chippa United

20:00 Mamelodi Sundowns 1-1 Moroka Swallows

19:30 2 Telephonaat Bani Suweif FC 0-0 Shoban Moslemen Qena

19:30 Qena SC 0-2 El Sharqia Dokhan

19:30 El Merrikh 0-0 Ghomhoreyet Shebin

19:30 El Alameen 1-1 Fayoum

21:45 Al-Khor SC U23 1-2 Al-Kharitiyath SC U23

21:45 1 Al Gharafa U23 0-0 Al Sailiya U23

21:45 Al Duhail U23 0-0 Al-Rayyan SC U23

21:00 Juventus U20 4-0 Sassuolo U20

19:00 Inter Milan U20 1-1 Torino U20

17:00 Lazio U20 0-3 AC Milan U20

23:30 Imolese 1-1 Padova

23:30 Catanzaro 1-0 Potenza 1

23:30 Livorno 1-0 Albinoleffe

21:00 2 Arezzo 2-3 Feralpisalo

21:00 AC Monopoli 4-2 Juve Stabia

21:00 2 Novara 1-2 Pro Vercelli

20:00 Bergisch Gladbach 09 0-1 Preuben Munster

20:00 Alemannia Aachen 0-0 Rot-Weiss Ahlen

20:00 Wuppertaler 3-1 SV Lippstadt 1

20:00 Wegberg-Beeck 2-0 Wiedenbruck

20:00 SV Straelen 0-2 Fortuna Koln

20:00 Schalke 04 (Youth) 0-1 Rot-Weiss Oberhausen

20:00 Rot-Weiss Essen 2-0 Bonner

20:00 SV Rodinghausen 2-0 Monchengladbach AM.

20:00 Koln (Youth) 0-3 Borussia Dortmund (Youth)

20:00 Hessen Kassel 2-1 TSV Steinbach

20:00 FSV Frankfurt 1-0 SG Sonnenhof Grossaspach 1

20:00 SV Elversberg 4-2 TSG Hoffenheim (Youth)

20:00 Astoria Walldorf 0-2 Bahlinger

20:00 Vfr Aalen 1-2 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 Eintracht Stadtallendorf 1-1 SC Freiburg (Youth)

20:00 TSV Schott Mainz 1-1 Bayern Alzenau

20:00 VFB Homberg 3-1 Fortuna Dusseldorf (Youth)

22:59 Wolfsberger AC 0-0 TSV Hartberg

22:59 SV Ried 0-1 Austria Wien 1

22:59 St.Polten 2-2 Trenkwalder Admira Wacker

02:45 KMSK Deinze 2-4 Saint Gilloise

19:00 Dar Al-Dawa 0-4 Al-Arabi Irbid

19:00 Al-Tora 2-1 Blama

20:00 UMF Selfoss 2-1 IBV Vestmannaeyjar

23:15 Khartoum Al Watani 0-1 Ahli Al Khartoum

23:15 Al Ahly Shendi 0-2 Al-Hilal Omdurman

20:00 Hilal O Baye 0-0 Hay Al Wadi

22:00 Zulte Waregem VV (w) 1-2 Charleroi (w)

20:00 Eendracht Aalst (w) 1-0 Standard Liege (w)

22:00 Charlton Athletic 2-2 Swindon Town

22:00 Wigan Athletic 0-0 Fleetwood Town

22:00 Portsmouth 0-4 Hull City

22:00 Crewe Alexandra 1-1 AFC Wimbledon

22:00 Sunderland A.F.C 1-0 Shrewsbury Town

22:00 Gillingham 2-2 Rochdale

22:00 Ipswich Town 0-1 Peterborough United

22:00 Oxford United 2-0 Bristol Rovers

22:00 Lincoln City 2-1 Northampton Town

22:59 Pikine 3-1 Generation Foot

22:59 NGB ASC Niarry Tally 0-1 ASEC Ndiambour

22:59 Toure Kunda Footpro 0-1 Teunhueth FC

22:59 Casamance 3-0 Mbour 1

22:59 Diambars 2-1 AS Dakar Sacre Coeur

22:59 ASC Jaraaf 1-4 AS Douanes Dakar

04:00 1 U.A. Zacatecas 2-0 Gavilanes FC Matamoros 1

04:00 Cafetaleros de Tapachula 0-0 Deportivo Cafessa 1

00:00 Universidad Guadalajara II 2-2 Mineros de Fresnillo

03:00 Deportes Limache 2-0 CD Provincial Ranco 1

21:00 Municipal Santiago 0-1 Rodelindo Roman

22:59 CF Damm U19 0-2 UD Cornella U19

22:30 Union Adarve U19 0-0 Aravaca CF U19

22:30 Extremadura U19 1-2 Atletico de Madrid U19

22:00 Badazous U19 2-0 CF Rayo Majadahonda U19

18:00 CF Bansander U19 5-2 Tropezon U19

18:00 Numancia U19 2-0 Valvanera CD U19

00:30 1 MFK Karvina 1-3 Slavia Praha

22:00 Bohemians 1905 1-3 Synot Slovacko

22:00 Tescoma Zlin 1-1 Banik Ostrava

20:00 Sigma Olomouc 4-1 Opava 1

04:15 Alianza FC San Salvador (w) 9-0 Municipal Limeno (w)

06:30 Villa Mitre 2-0 Sportivo Belgrano 1

21:30 Baixa de Cassanje 2-1 Ferroviario Do Huambo

21:30 Santa Rita FC 1-0 Sporting Cabinda

20:00 Swieqi United 0-2 Naxxar Lions

15:00 Fuchu Athletic FC Futsal 4-1 Yokohama S CC Futsal

18:00 Santa Teresa CD (w) 2-2 Athletic Club Bibao (w)

18:00 Real Betis (w) 1-2 Madrid CFF (w) 1

17:00 Eibar (w) 2-2 Real Sociedad (w)

01:30 Ujpesti 0-5 Fehervar Videoton

22:59 Videoton Puskas Akademia 1-1 Ferencvarosi TC

20:30 Varda SE 0-0 Mezokovesd Zsory

20:00 Lusaka Dynamos 2-0 Nkana FC

20:00 Kabwe Warriors 1-0 Kitwe United

18:00 NAPSA Stars 1-1 Indeni FC

05:10 Argentino de Merlo 1-3 Deportivo Merlo

03:10 General Lamadrid 2-2 Deportivo Laferrere

03:10 Sportivo Dock Sud 1-1 Club Lujan

03:10 Real Pilar 0-0 Ituzaingo

21:00 Kerala Blasters FC 1-1 FC Goa 1

01:45 Maccabi Netanya 1-3 Maccabi Tel Aviv

01:00 Maccabi Haifa 3-0 Hapoel Bnei Sakhnin FC

23:45 Hapoel Kiryat Shmona 0-2 Beitar Jerusalem

22:30 Maccabi Petah Tikva FC 2-1 Ashdod MS

20:00 Hapoel Tel Aviv 2-2 Hapoel Haifa

00:00 Pessah Lo Fano 8-0 Lido Di Ostiav Meta Futsal

00:00 1 Cybertel Aniene Futsal 3-3 Mantova C5 Futsal

21:00 Petrarca Padova C5 Futsal 4-3 CDM Genova Futsal

00:00 Benfica U23 1-3 Rio Ave U23

18:00 Cova Piedade U23 3-3 Coimbra EC U23

18:00 Belenenses U23 2-1 Maritimo U23 1

20:30 Jomo Cosmos 2-2 Pretoria Univ

20:30 JDR Stars 0-0 Richards Bay

20:30 Free State Stars 2-2 Polokwane City FC

20:30 Cape Town Spurs 1-0 Cape Town All Stars 1

18:00 Uthongathi FC 1-0 Steenberg United

22:59 CF Joventut Almassora (w) 2-3 Levante B (w)

22:30 Alhama CF (w) 2-0 Aldaia (w)

21:30 CD Alaves (w) 3-1 Athletic Bilbao B (w)

02:00 Peniscola Futsal 1-3 F.C.Barcelona Futsal

00:00 Catgas Energia Futsal 3-1 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

22:00 Cordoba Futsal 4-6 Real Betis Futsal

18:00 Palma Futsal 4-3 Antequera Futsal

17:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 7-4 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

20:30 San Marino College (w) 1-4 Empoli (w)

18:30 Res Roma (w) 2-0 Sassuolo (w)

18:30 1 Napoli (w) 1-0 Bari (w) 1

22:55 Al Kuwait SC 1-1 Al-Arabi Club (KUW)

20:25 1 Kazma 1-2 Al-Salmiyah

03:10 Liniers 0-0 CA Atlas

03:10 Sportivo Barracas 2-2 Deportivo Paraguayo

22:59 Elite United 0-0 Brikama United

22:59 GAMTEL 0-1 Real Banjul

22:00 Vikingur Reykjavik 6-2 IR Reykjavik

19:30 Valur Reykjavik 5-0 Throttur Reykjavik

00:30 Guingamp (w) 0-5 Paris Saint Germain (w)

20:30 1 Montpellier (w) 0-0 Fleury 91 (w)

20:30 Le Havre (w) 0-0 Issy FF (w)

20:30 Dijon w 3-2 ASJ Soyaux (w)

20:30 Bordeaux (w) 7-1 Reims (w)

00:30 Panathinaikos 2-0 OFI Crete

22:15 Apollon Smirnis 0-1 Aris Thessaloniki

20:00 Asteras Tripolis 1-0 AEL Larisa

14:10 1 CRPF 0-1 Punjab Police Jalandhar 1

23:10 Al-Najma 2-1 Al-Muharraq

20:40 Manama Club 1-2 East Riffa

04:00 Gremio Novorizontin 0-2 Floresta CE

19:00 Usti nad Labem 1-2 SK Slovan Varnsdorf

16:30 Sparta Praha B 1-4 Dukla Prague

19:00 Bangladesh Police Club 1-0 Uttar Baridhara Club

16:30 Abahani Limited 1-0 Rahmatgonj MFS

16:00 Bashundhara Kings 1-0 Brothers Union

20:10 Al-Hamriyah 4-0 Masafi

20:10 Al Arabi(UAE) 2-1 Al-Thaid

22:59 EMF Fuensalida (W) 1-4 CD San Pio X (w)

06:00 2 Sporting San Jose 0-1 Santos De Guapiles

01:20 Perolas Negras 2-1 Ceres/RJ

18:00 Prishtina 3-1 KF Drita Gjilan

22:00 Aswan 0-0 Zamalek

19:30 Ghazl El Mahallah 2-2 Ismaily

19:00 Keflavik 1-6 Breidablik 1

18:30 HK Kopavogs 5-1 Grotta Seltjarnarnes

18:00 Hafnarfjordur 4-1 Grindavik

22:00 SCU Torreense (w) 0-2 Sporting FC (w)

22:00 Clube Albergaria (w) 0-4 SL Benfica (w)

22:00 Coleraine 2-0 Dungannon Swifts

22:00 Linfield FC 6-0 Warrenpoint Town

19:30 Crusaders 3-3 Larne FC

05:00 Real Madriz FC U20 2-0 Walter Ferretti U20

05:00 Juventus Managua U20 0-1 Jalapa U20

05:00 CD Junior de Managua U20 1-0 Managua U20

06:15 1 IA Sud America 3-2 Rampla Juniors FC 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s