Kết quả trận Chelsea vs Morecambe, 20h30 ngày 10/01

Chelsea
Chelsea
4
Morecambe
Morecambe
0
Kết quả bóng đá Cúp FA

Chelsea vs Morecambe


20:30 ngày 10/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Chelsea vs Morecambe


TLCA
2.38 : 0:1/4 : 0.32
TL bàn thắng:
3.03 : 4 1/2 : 0.21
TL Thắng - Hòa - Bại
1.02 : 9.60 : 65.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Chelsea vs Morecambe

 18'    Mason Mount (Assist:Callum Hudson-Odoi) goal 1-0  
 44'    Timo Werner (Assist:Kai Havertz) goal 2-0  
 49'    Callum Hudson-Odoi (Assist:Hakim Ziyech) goal 3-0  
 62'      substitutionJohn O'Sullivan↑Jordan Michael Slew↓
 62'      substitutionKelvin Mellor↑Ryan Cooney↓
 62'      substitutionLiam Gibson↑Stephen Hendrie↓
 68'    Olivier Giroud↑Timo Werner↓ substitution  
 68'    Christian Pulisic↑Hakim Ziyech↓ substitution  
 74'      substitutionBradley Lyons↑Carlos Mendes Gomes↓
 74'    Tammy Abraham↑Mason Mount↓ substitution  
 78'      yellow_cardLiam Gibson
 80'    Faustino Anjorin↑Callum Hudson-Odoi↓ substitution  
 80'    Fikayo Tomori↑Kurt Zouma↓ substitution  
 85'    Kai Havertz (Assist:Caesar Azpilicueta) goal 4-0  
 86'      substitutionLiam McAlinden↑Cole Stockton↓

Đội hình thi đấu Chelsea vs Morecambe

Chelsea Morecambe
15 Kurt Zouma
11 Timo Werner
19 Mason Mount
33 Emerson Palmieri dos Santos
1 Kepa Arrizabalaga Revuelta
2 Antonio Rudiger
20 Callum Hudson-Odoi
23 Billy Gilmour
22 Hakim Ziyech
28 Caesar Azpilicueta
29 Kai Havertz
20 Adam Phillips
9 Cole Stockton
11 Carlos Mendes Gomes
10 Aaron Wildig
21 Ryan Cooney
7 Jordan Michael Slew
6 Harry Davis
12 Mark Halstead
24 Yann Songo'o
4 Nathanial Knight-Percival
3 Stephen Hendrie
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
13 Wilfredo Caballero
18 Olivier Giroud
10 Christian Pulisic
14 Fikayo Tomori
5 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
17 Mateo Kovacic
55 Faustino Anjorin
21 Benjamin Chilwell
9 Tammy Abraham
2 Kelvin Mellor
22 Liam Gibson
15 Bradley Lyons
1 Jake Turner
16 John O'Sullivan
8 Toumani Diagouraga
14 Alex Kenyon
19 Liam McAlinden
17 Ajey Leitch Smith

Số liệu thống kê Chelsea vs Morecambe

Chelsea   Morecambe
8
 
Phạt góc
 
0
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
0
 
Thẻ vàng
 
1
25
 
Tổng cú sút
 
3
8
 
Sút trúng cầu môn
 
3
11
 
Sút ra ngoài
 
0
6
 
Cản sút
 
0
3
 
Sút Phạt
 
11
84%
 
Kiểm soát bóng
 
16%
83%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
17%
827
 
Số đường chuyền
 
154
90%
 
Chuyền chính xác
 
53%
10
 
Phạm lỗi
 
2
1
 
Việt vị
 
1
16
 
Đánh đầu
 
16
7
 
Đánh đầu thành công
 
9
3
 
Cứu thua
 
3
6
 
Rê bóng thành công
 
14
10
 
Đánh chặn
 
5
21
 
Ném biên
 
15
6
 
Cản phá thành công
 
14
5
 
Thử thách
 
19
4
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
171
 
Pha tấn công
 
38
85
 
Tấn công nguy hiểm
 
14

02:15 Liverpool 2-0 Southampton

23:30 Manchester City 1-2 Chelsea

21:00 Sheffield United 0-2 Crystal Palace

18:30 Leeds United 3-1 Tottenham Hotspur

02:00 Athletic Bilbao 2-2 Osasuna

23:30 Cadiz 2-1 SD Huesca

21:15 FC Barcelona 0-0 Atletico Madrid

19:00 Alaves 2-2 Levante

23:30 1 Bayern Munchen 6-0 Monchengladbach

20:30 VfL Wolfsburg 3-0 Union Berlin

20:30 1 Werder Bremen 0-0 Bayer Leverkusen

20:30 TSG Hoffenheim 4-2 Schalke 04

20:30 Borussia Dortmund 3-2 RB Leipzig

01:45 Fiorentina 2-0 Lazio 1

22:59 Inter Milan 5-1 Sampdoria

20:00 Udinese 1-1 Bologna

20:00 Spezia 1-4 Napoli

22:00 Lyon 4-1 Lorient

18:00 Nantes 3-0 Bordeaux

14:30 Jeonbuk Hyundai Motors 1-3 Suwon Samsung Bluewings

14:30 Pohang Steelers 1-1 Gangwon FC

12:00 Jeju United 1-3 Suwon City

12:00 Daegu FC 3-0 Incheon United

15:00 Kashima Antlers 3-0 FC Tokyo

14:00 Urawa Red Diamonds 2-0 Vegalta Sendai

13:00 Tokushima Vortis 1-2 Consadole Sapporo

13:00 Shonan Bellmare 2-0 Oita Trinita

12:00 Avispa Fukuoka 1-0 Kashiwa Reysol

12:00 Shimizu S-Pulse 1-1 Yokohama FC

11:00 Yokohama Marinos 2-0 Vissel Kobe

16:00 Gamba Osaka 0-2 Kawasaki Frontale

13:00 Nagoya Grampus 1-0 Cerezo Osaka

12:00 Sagan Tosu 0-0 Hiroshima Sanfrecce

19:00 Guangzhou City 2-4 Shenzhen FC

17:00 Shandong Taishan 2-0 Qingdao FC 1

09:05 Colorado Rapids 3-2 Minnesota United FC

07:00 LA Galaxy 2-1 Los Angeles FC

05:05 Orlando City 1-1 New York City FC

02:50 FC Dallas 1-1 Houston Dynamo

02:00 Vancouver Whitecaps 2-0 Montreal Impact

00:30 Columbus Crew 3-1 DC United

00:30 Nashville 2-0 New England Revolution

00:00 Chicago Fire 0-2 Philadelphia Union

00:00 New York Red Bulls 2-0 Toronto FC

15:10 Perth Glory 2-1 Melbourne Victory 1

13:05 Melbourne City 3-2 Brisbane Roar

16:10 Western Sydney 5-0 Western United FC

14:05 Newcastle Jets 1-1 Sydney FC

11:00 Vegalta Sendai (w) 0-0 AS Elfen Sayama (w)

09:00 Orange County FC 6-0 Ventura County Fusion

06:30 1 Maryland Bobcats FC 1-2 Stumptown Athletic FC

06:30 Chattanooga 2-1 Michigan Stars

06:00 Memphis 901 5-0 Little Rock Street

05:35 Richmond Kickers 2-0 Tormenta FC

05:00 1 SV La Fama 2-0 SV Britannia 1

01:30 Comunicaciones (w) 1-6 Rosario Central (w)

22:59 Ranheim IL 1-2 Stjordals Blink

22:59 Raufoss 2-1 Ullensaker/Kisa IL

22:59 Perugia 2-1 Como

22:00 Real Oviedo (w) 3-0 Deportivo La Coruna B (W)

22:00 FK Igman Konjic 3-1 Orasje

21:00 KajHa 3-1 HauPa

21:00 Sandnes Ulf 1-0 Bryne

21:00 Strommen 1-2 KFUM Oslo

20:30 LD Maputo 1-0 Incomati Xinavane

20:00 Avaldsnes (w) 3-0 Klepp (w)

20:00 Sandviken (w) 6-0 Arna Bjornar (w)

20:00 Valerenga (w) 1-1 LSK Kvinner (w)

20:00 Honefoss (w) 1-0 Amazon Grimstad (w)

20:00 Fredrikstad 4-2 Grorud

20:00 Mjondalen IF 1-1 Sarpsborg 08

19:00 Roa (w) 4-0 Ovrevoll Hosle(w)

19:00 Sogndal 0-1 Ham-Kam

18:00 Lyn (w) 1-1 Kolbotn (w)

17:30 Aalesund FK 0-2 Asane Fotball

17:00 Praga Warszawa (w) 1-3 Pogon Tczew (w) 1

12:00 Omiya Ardija (W) 0-1 Hiroshima Sanfrecce (W)

18:30 Bournemouth AFC 0-2 Stoke City

18:30 Queens Park Rangers (QPR) 3-1 Luton Town

18:30 Coventry City 6-1 Millwall

18:30 Bristol City 1-3 Brentford

18:30 Reading 2-2 Huddersfield Town

18:30 Watford 2-0 Swansea City

18:30 Blackburn Rovers 5-2 Birmingham City

18:30 Nottingham Forest 1-2 Preston North End

18:30 Barnsley 2-2 Norwich City

18:30 Middlesbrough 0-3 Wycombe Wanderers

18:30 Derby County 3-3 Sheffield Wednesday

18:30 Cardiff City 1-1 Rotherham United

02:00 VVV Venlo 3-3 RKC Waalwijk

01:00 1 AZ Alkmaar 1-0 Fortuna Sittard

23:45 SC Heerenveen 0-0 FC Utrecht

21:30 FC Twente Enschede 1-1 Heracles Almelo

22:30 Elfsborg 2-2 Kalmar

22:30 Orebro 1-0 Halmstads

20:00 Hammarby 3-2 IK Sirius FK

20:00 IFK Goteborg 1-1 Hacken

23:15 Schaffhausen 3-2 Aarau

01:30 Young Boys 2-0 Basel

23:15 Lugano 0-2 Vaduz

00:30 Trabzonspor 2-1 Antalyaspor

00:30 Sivasspor 0-0 Istanbul BB

00:30 1 Caykur Rizespor 0-4 Yeni Malatyaspor

00:30 Kayserispor 0-0 Gazisehir Gaziantep

00:30 Karagumruk 5-1 Genclerbirligi

00:30 Hatayspor 1-0 Denizlispor

00:30 Goztepe 0-1 Konyaspor

00:30 Galatasaray 3-1 Besiktas JK

00:30 1 Erzurum BB 0-1 Kasimpasa 1

00:30 Ankaragucu 1-2 Fenerbahce

01:00 Wisla Krakow 1-2 Lech Poznan

22:30 Lechia Gdansk 1-1 Cracovia Krakow

20:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-1 Wisla Plock

09:15 Santos Laguna 5-0 Queretaro FC

07:00 Atlas 1-0 Tigres UANL

23:30 CSKA Moscow 3-1 FC Krasnodar

20:30 Lokomotiv Moscow 0-0 Dynamo Moscow 1

20:30 1 Arsenal Tula 2-4 Rubin Kazan

18:00 FC Ufa 0-0 Zenit St. Petersburg

22:00 MFK Ruzomberok 1-1 FK Senica

22:00 Zlate Moravce 0-0 Spartak Trnava

22:00 Sokol Dolna Zdana 0-0 Michalovce

22:00 MSK Zilina 5-3 Trencin 1

01:45 Anderlecht 2-2 Royal Antwerp

01:45 Red Star Waasland 2-5 Seraing United

23:30 Standard Liege 2-1 KAA Gent

22:00 NK Varteks Varazdin 0-1 Hajduk Split

02:00 Malaga 1-1 Mallorca

01:30 AD Alcorcon 0-0 Las Palmas

23:15 1 Ponferradina 0-1 Albacete

23:15 Zaragoza 0-0 RCD Espanyol

02:15 1 Estoril 1-1 GD Chaves

00:00 CD Mafra 2-2 Academica Coimbra

22:59 SL Benfica B 1-1 SC Covilha

21:30 Feirense 4-1 Oliveirense 1

01:00 Rodez Aveyron 1-1 Nancy

01:00 Guingamp 2-0 Chateauroux

01:00 Clermont 3-1 Sochaux

01:00 Chambly FC 1-0 Pau FC

01:00 AJ Auxerre 1-1 Grenoble

01:00 1 Amiens 0-0 Chamois Niortais

01:00 Ajaccio 1-1 Paris FC 1

01:00 Valenciennes 3-5 Le Havre

01:00 Troyes 2-0 USL Dunkerque

01:00 Toulouse 3-0 Caen 1

18:00 Greuther Furth 2-2 Karlsruher SC

18:00 Fortuna Dusseldorf 2-2 Eintracht Braunschweig

18:00 Wurzburger Kickers 1-3 VfL Osnabruck

14:00 Giravanz Kitakyushu 0-1 V-Varen Nagasaki

13:00 Thespa Kusatsu 1-1 Omiya Ardija

12:00 Albirex Niigata 0-0 Matsumoto Yamaga FC

12:00 Zweigen Kanazawa FC 0-1 Renofa Yamaguchi

12:00 Mito Hollyhock 1-1 Tochigi SC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 4-2 Fagiano Okayama

12:00 Ventforet Kofu 2-0 Tokyo Verdy

12:00 Kyoto Sanga 1-0 Montedio Yamagata

11:00 Blaublitz Akita 1-1 Jubilo Iwata

11:00 SC Sagamihara 1-1 Machida Zelvia

16:00 Ehime FC 1-1 FC Ryukyu

00:00 St. Patricks Athletic 1-2 Shamrock Rovers

00:00 Bohemians 4-0 Finn Harps

00:00 Waterford United 0-7 Drogheda United

22:15 NK Mura 05 2-2 ASK Bravo Publikum

20:00 Tabor Sezana 0-1 NK Publikum Celje

01:15 Dinamo Bucuresti 2-0 Hermannstadt 1

17:30 Gaz Metan Medias 2-1 Astra Giurgiu 1

07:30 Colo Colo 1-2 Palestino

05:00 Santiago Wanderers 0-3 Melipilla

02:30 1 Deportes La Serena 1-0 Nublense

22:59 Univ Catolica 3-0 Union La Calera

21:45 2 Ludogorets Razgrad 1-2 Lokomotiv Plovdiv

04:00 Patronato Parana 1-0 Boca Juniors

01:30 1 Gimnasia La Plata 0-5 Velez Sarsfield

01:30 Atletico Tucuman 5-0 Defensa Y Justicia

22:59 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-1 Banfield

01:00 LKS Nieciecza 0-2 Miedz Legnica

21:00 OKS Stomil Olsztyn 1-2 Chrobry Glogow

21:00 Sandecja Nowy Sacz 2-1 Korona Kielce 1

17:40 1 GKS Belchatow 0-3 Arka Gdynia

20:00 Zvezda Irkutsk 0-3 Luki Energiya

14:00 1 FK Chita 2-1 Dnepr Smolensk

14:00 Gyeongnam FC 0-2 Jeonnam Dragons

14:00 Bucheon FC 1995 0-0 Gimcheon Sangmu

22:00 Salford City 3-0 Leyton Orient

21:00 Carlisle United 0-0 Walsall

21:00 Port Vale 0-3 Mansfield Town

21:00 Morecambe 2-0 Bradford City

21:00 Scunthorpe United 0-1 Stevenage Borough

21:00 Oldham Athletic 0-3 Forest Green Rovers

21:00 Cheltenham Town 4-1 Harrogate Town

21:00 Tranmere Rovers 0-0 Colchester United

21:00 Southend United 1-1 Newport County

21:00 1 Crawley Town 1-4 Bolton Wanderers

21:00 Exeter City 1-1 Barrow

21:00 Cambridge United 3-0 Grimsby Town

19:00 Dynamo Dresden 2-0 Viktoria koln

19:00 Ingolstadt 0-0 Saarbrucken

19:00 Magdeburg 3-2 MSV Duisburg

19:00 SV Wehen Wiesbaden 1-1 TSV 1860 Munchen

19:00 Kaiserslautern 4-1 Uerdingen KFC 05

19:00 Hansa Rostock 0-0 Zwickau 1

07:30 Deportivo Tachira 2-0 Trujillanos

05:15 1 Gran Valencia FC 1-0 Yaracuyanos

03:00 LALA FC 2-2 Atletico Venezuela

21:00 Montrose 2-1 Greenock Morton

21:00 Cove Rangers 1-1 Airdrie United

21:00 Raith Rovers 2-0 Dunfermline Athletic

05:00 Mineros de Zacatecas 1-1 Tepatitlan de Morelos

21:00 Taby 2-3 IF Sylvia

21:00 Ljungskile 4-0 Lunds BK

21:00 Sandvikens IF 0-0 Orebro Syrianska IF

21:00 Atvidabergs 0-2 Skovde AIK

21:00 Lindome GIF 1-1 Oskarshamns AIK

20:00 Vanersborgs IF 0-0 IFK Malmo FK

18:00 Sollentuna United 1-3 Assyriska

18:00 1 Utsiktens BK 0-4 Tvaakers IF

18:00 Hudiksvalls ABK 3-1 IFK Lulea 1

18:00 Dalkurd FF 2-2 Brommapojkarna

18:00 Osterlen FF 1-3 Torns IF

21:00 IR Reykjavik 2-0 Leiknir F

21:00 1 Kari Akranes 2-3 KF Fjallabyggdar

21:00 KF Fjardabyggd 0-3 Volsungur husavik

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 1-0 Scolar Resita

15:00 Universitaea Cluj 2-3 ACS Comuna Recea

15:00 Petrolul Ploiesti 2-0 CS Aerostar Bacau

15:00 Pandurii Targu-Jiu 1-2 Farul Constanta

15:00 Ripensia Timisoara 1-0 Metaloglobus

00:00 Motor Lublin 4-1 Sokol Ostroda

22:30 KP Calisia Kalisz 2-1 GKS Katowice

22:30 Skra Czestochowa 2-2 Pogon Siedlce

21:00 1 Garbarnia Krakow 2-2 Gornik Polkowice

21:00 1 Wigry Suwalki 0-1 Hutnik Krakow

18:00 Bytovia Bytow 0-2 Stal Rzeszow

18:00 1 Stargard Szczecinski 2-3 Olimpia Grudziadz

18:00 Slask Wroclaw II 0-1 Lech II Poznan

18:45 Panahaiki-2005 2-1 Trikala

18:45 Doxa Dramas 2-4 Giorgos Karaiskakis

18:45 1 Apollon Larissas 1-0 Ierapetra 1

01:30 NK Nafta 1-0 Radomlje

00:00 NK Brezice 3-0 Roltek Dob

22:00 Jadran Dekani 1-1 NK Fuzinar

22:00 Drava 1-1 Krsko Posavlje

22:00 NK Bilje 1-1 Triglav Gorenjska 1

22:00 ND Beltinci 3-0 Smartno 1

19:00 Kedus Giorgis 2-0 Bahir Dar Kenema FC

14:00 Fasil Kenema 1-0 Welkite Ketema

21:00 1 Pulau Pinang 0-3 Johor Darul Takzim

21:00 Pahang UiTM FC 1-1 Kuala Lumpur

20:15 Sabah 0-1 Kedah

19:00 Marienlyst 6-0 B 1913 Odense

00:30 Pirin Blagoevgrad 1-3 Septemvri Sofia

22:00 Neff supporting Simic 2-1 Septemvri Simitli

22:00 Litex Lovech 1-1 Strumska Slava

13:00 Siheung City 3-2 Goyang FC

12:00 Pyeongchang FC 2-0 Geoje Citizen

12:00 Pocheon FC 3-1 Gangwon II

14:00 Jinju Citizen 2-1 Jungnang Chorus Mustang FC

13:00 Yangpyeong 4-0 FC Namdong

13:00 Yeoju Sejong 3-2 Seoul United

12:00 Chungju Citizen 1-0 Dangjin Citizen

14:00 Souths United SC (w) 0-1 Capalaba (w)

14:00 Weston Pud(w) 3-4 Eastern Suburbs SC (w)

13:00 Peninsula Power NPL (w) 0-9 Moreton Bay United (w)

16:30 Logan Lightning (w) 2-4 Brisbane Olympic (w)

15:00 Virginia United SC (w) 3-0 Brisbane City (w)

12:45 Dare southwest Queensland (w) 0-3 Sunshine Coast Wanderers (W)

21:00 Kaisar Kyzylorda 0-1 Akzhayik Oral

20:00 FC Kairat Almaty 1-1 FC Shakhtyor Karagandy

19:00 FK Kaspyi Aktau 0-0 Ordabasy

18:00 FK Taraz 0-1 Lokomotiv Astana

18:00 Bekescsaba U19 1-1 Dunaujvaros PASE U19

15:00 ZalaegerzsegTE U19 3-0 Szeged-Csanad Grosics U19

22:00 Hrvatski dragovoljac 2-1 NK Solin

22:00 NK Osijek II 0-3 Radnik Sesvete 1

22:00 NK Croatia Zmijavci 1-2 Kustosija

22:00 NK Junak 2-0 Hajduk Split II

22:00 NK Dugopolje 2-0 Bijelo Brdo

19:55 Medjimurje 0-1 Dinamo Zagreb II

19:00 Amedspor 4-1 Kahramanmarasspor

19:00 Afjet Afyonspor 0-1 Zonguldak

19:00 Anadolu Selcukluspor 2-0 Pazarspor

19:00 Turgutluspor 0-0 Bodrumspor

19:00 1 Sancaktepe Belediye Spor 0-3 Erzincanspor

19:00 Tarsus Idman Yurdu 0-1 Kirklarelispor

19:00 Nigde Belediyespor 6-1 Usakspor

19:00 Serik Belediyespor 3-0 Mamak FK

19:00 Kocaelispor 5-0 Gumushanespor 1

19:00 Kastamonuspor 0-4 Sakaryaspor

19:00 Inegolspor 2-0 Hacettepe SK

19:00 Kardemir Karabukspor 2-2 Kirsehir Koyhizmetleri

19:00 Ergene Velimese 2-2 S.Urfaspor

19:00 Corum Belediyespor 0-0 Sariyer

19:00 Ankarademirspor 3-1 Hekimoglu Trabzon

19:00 1 Eyupspor 1-0 Belediye Vanspor

19:00 1 Elazigspor 5-7 Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:00 Bayburt Ozel Idare 2-2 Pendikspor

18:00 Etimesgut Belediye Spor 1-2 Bursa Niluferspor AS

20:00 NJS (w) 0-1 VJS Vantaa (w)

18:00 PK Keski Uusimaa (w) 0-4 ONS (w)

17:00 Turun Weikot (w) 0-0 HauPa (w)

17:00 RoPS (w) 3-1 TPS Turku (w)

19:00 Metalourg Bekabad (w) 2-1 Pakhtakor Tashkent (w)

19:00 Lokomotiv Tashkent (w) 0-4 Sogdiana (w)

19:00 Navbahor (w) 3-2 PFK Qizilqum (w)

18:30 Sevinch (w) 5-2 AGMK (w)

21:00 Proleter 3-0 Radnik Surdulica

21:00 Novi Pazar 4-1 Mladost Lucani

21:00 FK Vozdovac Beograd 4-2 FK Napredak Krusevac

13:15 Adelaide Olympic 3-3 Campbelltown City SC

12:30 Cumberland United FC 0-3 Adelaide Raiders SC

12:30 Adelaide Comets FC 3-2 Adelaide Panthers

12:30 Adelaide United FC (Youth) 4-2 Adelaide Blue Eagles

12:30 Sturt Lions 0-1 Adelaide City FC

06:00 Sao Paulo/SP (w) 2-0 Internacional(w)

06:00 Ferroviaria SP (w) 1-0 Kindermann (w)

16:00 Perth Glory FC U20 3-0 Balcatta U20

12:00 Bayswater U20 1-1 ECU Joondalup U20

12:00 FloreatAthena U20 3-3 Sorrento F.C. U20

12:00 Pires U20 5-0 Rockingham City FC U20

12:00 Cockburn City U20 2-3 Armadale SC U20

12:00 Gwelup Croatia U20 2-2 Inglewood United U20

09:30 Phoenix Rising FC 3-0 Oakland Roots

08:30 El Paso Locomotive FC 1-1 New Mexico United

07:30 1 San Antonio 2-2 Real Monarchs 1

06:30 Tampa Bay Rowdies 3-0 Pittsburgh Riverhounds

06:30 Miami FC 0-1 Hartford Athletic

06:30 Louisville City FC 1-1 Birmingham Legion

06:00 Indy Eleven 0-2 Tulsa Roughneck

23:45 Mashin Sazi 2-2 Saipa 1

23:45 Sanat-Naft 0-1 Shahrdary Arak

23:30 Foolad Khozestan 1-0 Gol Gohar FC

23:15 Mes Rafsanjan 0-1 Nassaji Mazandaran

20:00 Gorilla FC 2-1 Muhanga

20:00 Rutsiro FC 0-2 Rayon Sports FC

17:30 Gasogi Utd 2-1 Kiyovu FC

22:00 Sport Podbrezova 0-0 FK Kosice 1

22:00 Slavoj Trebisov 0-2 Tatran LM

22:00 MFK Skalica 1-0 Partizan Bardejov

22:00 MFK Dubnica nad Vahom 3-0 KFC Komarno

22:00 Poprad 3-5 MSK Puchov

22:00 Dukla Banska Bystrica 1-1 STK Samorin 1

15:30 Slovan Bratislava B 2-1 FC Artmedia Petrzalka

02:30 Atletico Mineiro 1-1 Tombense

02:00 NSI Runavik II 2-1 Skala Itrottarfelag

21:00 KI Klaksvik II 0-0 AB Argir

18:00 Quinns FC 1-1 Joondalup United

14:00 Olympic Kingsway SC 0-1 Forrestfield United

14:00 Western Knights 6-1 UWA-Nedlands FC

14:00 1 Fremantle City 2-3 Mandurah City

14:00 FC Ashfield 2-4 Swan United

14:00 Subiaco AFC 2-3 Stirling Macedonia

23:20 Torquay United 0-0 Bromley

21:00 Barnet 1-4 Notts County

21:00 Wrexham 3-0 Yeovil Town

21:00 Woking 1-4 Chesterfield

21:00 Wealdstone FC 0-5 Dagenham Redbridge

21:00 Sutton United 2-0 Weymouth

21:00 Hartlepool United 2-4 Maidenhead United 1

21:00 1 Halifax Town 0-1 Boreham Wood

18:00 FK Kara-Balta 0-3 Dordoi-Dynamo Naryn

22:30 Fafe 1-1 Vitoria Guimaraes B

22:00 Anadia 0-1 Pevidem SC

20:00 Olhanense SC 1-0 Real Sport Clube

20:00 Maritimo (w) 2-0 Clube Condeixa (w)

17:00 Gondomar 0-1 Leca

04:00 Chimaltecas CSDFF (w) 1-2 FC Cremas (W)

22:59 Itihad Z. Khemisset 2-0 TAS de Casablanca

22:59 Chabab Ben Guerir 2-1 Wydad Temara

07:05 Flamengo 4-1 Volta Redonda

02:00 Vasco da Gama 2-1 Madureira

03:30 1 CD FAS U20 0-1 Municipal Limeno U20

13:30 White City Woodville 1-0 West Adelaide SC

12:30 Adelaide Victory 0-0 Para Hills Knlghts SC

12:30 Adelaide Cobras FC 1-3 Fulham United FC

12:30 1 Eastern United 0-8 Playford City Patriots

12:00 West Bay 3-0 Adelaide Hills

00:00 Teuta Durres 4-0 KS Bylis

00:00 1 Skenderbeu Korca 1-1 Partizani Tirana

21:00 Apolonia Fier 0-1 KF Laci

21:00 KF Tirana 1-0 Kastrioti Kruje

13:00 Sydney Olympic 1-2 Blacktown City Demons

12:05 Northbridge Bulls 2-2 Ted Reiter Mountain City Rovers

12:05 Rockdale City Suns 4-1 Sydney FC (Youth)

11:30 Wollongong Wolves 3-2 Sutherland Sharks

14:15 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-3 Sydney United

15:30 SG Austria Klagenfurt 3-1 FC Superfund Pasching

19:30 1 Austria Wien (Youth) 2-4 FC Dornbirn 1913

19:30 Austria Lustenau 4-2 SKU Amstetten

10:45 Sydney Olympic U20 1-1 Blacktown City FC U20

10:00 Hakoah Sydney City East U20 1-3 Mounties Wanderers U20 1

10:00 Northbridge FC Bulls U20 3-5 Mt Druitt Town Rangers U20

16:15 APIA Leichhardt Tigers U20 0-2 Sydney United 58 U20

14:35 Hills Brumbies U20 1-2 Northern Tigers U20

14:00 Manly United U20 3-0 Marconi Stallions U20

13:44 SD Raiders U20 0-1 NWS Spirit FC U20

20:30 Pordenone Youth 1-3 Reggiana U20

20:00 US Cremonese U20 1-0 Venezia F.C. Youth

20:00 Vicenza U19 2-1 Cittadella U20

19:00 Pescara U20 3-0 Virtus Entella U20

16:00 Reggina U19 0-5 Lecce U20

21:00 Nordsjaelland (w) 1-3 Fortuna Hjorring (w)

19:00 Kolding BK (w) 4-1 Thisted FC (w)

19:00 AGF Kvindefodbold APS (w) 4-1 Odense BK (w)

19:00 Brondby IF (w) 1-2 HB Koge (w) 1

19:00 Aalborg (w) 2-1 ASA Aarhus (w)

16:00 Sundby BK (w) 1-5 Boldklubben AF 1893 (w)

21:30 Leotar 2-0 FK Modrica 1

16:00 Trnje 1-2 NK Jarun

16:00 GAJ Mace 4-1 NK Vrapce

22:30 Vuteks Sloga 2-0 NK Slavija Pleternica

22:30 Valpovka 0-2 HNK Vukovar 91

22:00 NK Vodice 1-2 NK Primorac Biograd

22:00 NK Rudar Labin 2-2 Crikvenica NK

22:00 Radnik Krizevci 3-0 Podravina

22:00 NK Grobnican 5-0 NK Krk

22:00 NK Vinodol 0-3 Nehaj

22:00 NK Ponikve 1-1 Bistra

22:59 Palestino (W) 5-1 Audax Italiano (w)

18:00 GKS Katowice (w) 3-2 MKS Olimpia Szczecin (w)

17:00 Row Rybnik (w) 0-4 KKPK Medyk Konin (w)

17:00 WKS Slask Wroclaw (w) 3-0 Biedrzychowice (w)

16:00 KKP Bydgoszcz (w) 0-3 GKS Gornik Leczna (w)

01:30 Sacachispas 1-0 Flandria

01:30 Defensores Unidos 2-0 Deportivo Armenio

01:30 Colegiales 3-1 UAI Urquiza

01:30 Club Atletico Acassuso 2-1 Canuelas FC 1

01:30 Argentino de Quilmes 2-1 CA San Miguel

00:00 Los Andes 3-0 Talleres Rem de Escalada

20:00 CEO Varzeagrandense 1-1 Nova Mutum EC

23:30 Renaissance Dakar 2-0 Dakar Universite Club

23:30 Thies FC 1-1 Keur Madior

09:35 Edgeworth Eagles Reserves 4-2 Weston Workers Reserves

09:30 Broadmeadow Magic Reserves 3-0 Adamstown Rosebud Reserves 1

22:00 FC Kondzo 0-1 CARA Brazzaville

01:30 Sporting Club Tel Aviv 1-2 Hapoel Kfar Qasm Shuaa

12:15 Manningham United Blues 2-1 Werribee City

12:15 Northcote City 3-1 FC Bulleen Lions

12:00 Langwarrin 0-1 Goulburn Valley Suns

12:00 North Geelong Warriors 1-5 Pascoe Vale SC

12:00 Brunswick City 1-4 Kingston City 1

22:00 Asante Kotoko FC 3-1 Ghana Dream FC

22:59 Ironi Nesher U19 4-2 Hapoel Raanana Roei U19

22:59 FC Kfar Qasim U19 0-3 Maccabi Yaffo Kabilio U19

21:15 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 0-2 Beitar Jerusalem Oren U19

21:00 Maccabi Petach Tikva U19 3-0 Hapoel Kiryat Shmona U19

16:00 Hapoel Qiryat Ono U19 0-4 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

15:30 Sectzya Nes Ziona U19 4-0 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

15:00 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19 2-0 AS Ramat Elyahu U19

15:00 Maccabi Haifa Shmuel U19 5-0 Hapoel Ramat Gan U19

15:00 Beitar Nes Tubruk U19 1-1 Maccabi Netanya U19

14:45 1 Hapoel Ashkelon U19 1-0 Gadna Tel Aviv U19 1

22:00 Jigawa Golden Stars 2-1 Lobi Stars

17:30 1 Mindil Aces 1-0 Port Darwin FC 1

13:25 Casuarina FC 2-0 Darwin Hearts

07:00 C.S.D. Comunicaciones 1-0 CSyD Sacachispas 1

04:00 Guastatoya 4-1 Deportivo Sanarate

12:00 Burleigh Heads 1-0 Kingscliff FC

15:00 Surfers Paradise 3-2 Nerang

15:00 Pacific Pines Green 1-1 Musgrave Mustangs B

14:55 Palm Beach SC B 2-0 Runaway Bay II 1

14:55 1 Tweed United 2-4 Nerang B

14:40 Legends 2-1 Mudgeeraba

14:00 Broadbeach United 3-1 Musgrave Yellow

12:00 Southport Warriors 5-0 Robina City Blue

04:00 Real Granada FC 3-3 Atletico Somotillo

21:00 Afturelding 1-1 Kordrengir 1

21:00 UMF Selfoss 0-3 Vestri

16:00 Panerys Vilnius 4-2 BE1 NFA 1

18:30 Horsens U19 2-3 Nordsjaelland U19 1

18:00 Silkeborg U19 0-4 BrondbyU19

18:00 FC Kobenhavn U19 4-0 Aarhus AGF U19

18:00 Esbjerg U19 4-1 Aalborg BK U19

22:59 Esteghlal Khozestan 0-0 Malavan

22:59 Shahrdari Astara 0-1 Navad Urmia

22:59 Kheybar Khorramabad 5-1 Qashqai Shiraz

22:59 Oxin Alborz 0-3 Esteghlal Mollasani

22:45 Shahin Bushehr 1-1 Pars Jonoubi Jam

22:45 Khouneh Be Khouneh 2-0 Arman Gohar Sirjan

22:45 Fajr Sepasi 1-2 Baderan Tehran FC

09:00 FC Tucson 1-1 Forward Madison FC

07:30 North Texas 0-1 Chattanooga Red Wolves

07:00 Reign FK 0-2 Tulsa Athletics

06:45 2 Miami Sun FC 0-1 Florida Fusion 1

06:00 Hartford City FC 7-0 GL Rough Diamonds

06:00 Georgia Revolution 6-0 LSA Limeno

06:00 FC Columbus 0-2 Milwaukee Torrent

06:00 Northern Virginia United 3-2 Junior Lone Star 1

06:00 Weston 4-2 Miami City Championship

06:00 North Carolina 1-2 Greenville Triumph

05:20 FC Monmouth 0-2 FC Motown

04:30 Miramar Utd Elite 2-2 PSL United SC

14:00 Newmarket SFC 0-0 Moggill FC

16:00 AC Carina 1-3 Ripley Valley FC

15:00 Logan Metro 3-0 Annerley FC

06:00 FC Sahel 0-1 ASAC Concorde

04:15 ASC Tidjikja 3-4 ACS Ksar

21:00 FK Osogovo 0-1 Pobeda Prilep 2

21:00 FK Kozuv 0-2 FK Sloga 1934 Vinica

21:00 Pehchevo 1-2 Bregalnica Stip

21:00 FK Tikves Kavadarci 3-1 Kamenica-Sasa

21:00 Korab Debar 3-0 FK Teteks Tetovo

21:00 FK Ohrid 2004 3-0 FK Kadino

21:00 FK Rinija Gostivar 2-4 FK Skopje

21:00 KF Veleshta 2-1 Vlazrimi Kicevo

21:00 FK Roseman 0-1 FC Plackovica

18:45 Panserraikos 1-3 AO Kavala

01:15 US Forces Armees 1-0 KOZAF

14:05 Northern Redbacks (w) 3-2 Curtin University FC (w)

19:00 FC Kuktosh 2-2 Dushanbe-83

19:30 Tampines Rovers FC 2-2 Albirex Niigata FC

16:00 1 Olimpia Cluj (w) 2-1 Vasas Odorhei (w)

15:00 Universitatea Galati (w) 0-3 Heniu Prundu Bargaului (w)

15:00 Becicherecu Mic (w) 1-3 Piros Security (w)

15:00 Uni Alexandria (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w)

15:00 Banat Girls (w) 4-1 Selena SN Constanta (w)

18:00 LASK Crvena Zvezda (w) 1-1 ZFK Masinac (w)

18:00 Perth Glory (Youth) 3-0 Balcatta FC

14:00 Perth SC 1-0 Rocking ham City

14:00 Willip 3-4 Inglewood United

14:00 Floreat Athena 2-2 Sorrento F.C.

14:00 1 Cockburn City 3-0 Armadale SC 1

14:00 Bayswater City 0-2 ECU Joondalup

03:00 CS Esportivo AL 1-1 Centro Sportivo Alagoano

02:00 Campinense 4-3 Perilima PB

22:59 Etzella Ettelbruck 3-2 Fola Esch

22:59 1 Jeunesse Esch 1-5 F91 Dudelange

22:00 Racing Union Luxemburg 2-1 UNA Strassen

21:00 Victoria Rosport 0-2 FC Wiltz 71

21:00 Hostert 0-3 Progres Niedercorn

03:30 Independiente Jose Teran 3-1 Liga Dep. Universitaria Quito

01:00 Orense SC 3-1 9 de Octubre

21:00 Zaglebie Lubin (Youth) 4-1 Nowy Hutnik Youth

17:00 Wisla Krakow (Youth) 1-5 Gornik Zabrze (Youth)

19:51 FC Isloch Reserves 0-2 Dinamo Minsk Reserves

19:51 Shakhter Soligorsk Reserves 0-4 Bate Borisov Reserves

16:30 Energetik-BGU Minsk Reserves 0-2 Torpedo Zhodino Reserves

19:00 Inter Zapresic U19 2-0 NK Orijent U19 1

18:30 ZNK Osijek U19 4-3 NK Varazdin U19

18:00 1 Dinamo Zagreb U19 0-1 Hajduk Split U19

16:00 NK Istra 1961 U19 0-1 NK Rudes U19

15:30 Dukla Prague (w) 2-1 Pardubice (w)

19:00 Sparta Praha (w) 5-0 FC Viktoria Plzen (w)

19:00 Slavia Praha (w) 2-0 Slovacko (w)

16:00 Horni Herspice (w) 0-2 Slovan Liberec (w)

12:00 Tuggeranong United 1-1 West Canberra Wanderers

12:00 Cooma Tigers 5-0 Canberra Olympic

12:00 Gungahlin United 2-3 Monaro Panthers

12:00 Canberra FC 1-2 Belconnen United

14:00 University of Queensland FC Reserve 2-3 Bayside United FC Reserve

14:00 Toowong Reserves 3-3 St George Willawong Reserves

13:00 1 Mount Gravatt Hawks SC (R) 1-2 Brisbane Knights Reserves

16:45 Villajoyosa 0-0 Acero

16:30 Mostoles 4-0 Rayo Vallecano B

16:30 CF Trival Valderas 2-0 Torrejon CF

16:30 Alcorcon B 0-1 ED Moratalaz

16:30 Parla Escuela 1-1 CF Pozuelo Alarcon

16:30 Atletico Pinto 0-0 AD Complutense Alcala 1

16:30 CD Illescas 1-0 La Solana

16:30 Leganes B 1-2 AD Union Adarve

16:30 Real Aranjuez CF 1-0 CD San Fernando de Henares

16:30 SFC Minerva 2-1 Muleno CF

16:30 RCD Carabanchel 2-0 Flat Earth FC

16:15 Santutxu FC 0-0 CD Basconia

15:15 EDMF Churra 1-1 Ciudad de Murcia

00:30 CD Madridejos 1-1 Almansa

00:30 Ciudad Lucena 1-0 Xerez Deportivo

00:00 Coria CF 2-0 CD Cabecense

00:00 AD Lobon 1-1 AD Llerenense 1

00:00 Velez CF 3-0 Atletico Mancha real

00:00 Yague CF 4-1 Tudelano 1

23:30 CD Villacanas 2-1 Huracan Balazote

23:30 1 Urgatz 1-4 Cultural de Durango 1

23:15 UD Ourense 1-0 CD As Pontes

22:59 SD Gernika 3-1 Urduliz FT

22:59 Atletico Union Guimar 0-2 La Quadra

22:59 CD Cortes 0-1 MRA Navarra

22:59 Santfeliuenc FC 1-2 CE Banyoles

22:59 Solares Medio Cudeyo 4-0 SD Revilla

22:59 CD Mensajero 1-1 Panaderia Pulido

22:59 Barreda Balompie 1-1 CD Bezana

22:59 U.M. Escobedo 3-1 AD Siete Villas

22:30 CD La Virgen Del Camino 3-4 CD Mirandes B

22:30 CD Santa Ursula 1-1 Lanzarote

22:00 UF Beniganim 2-2 Recambios Colon CD 1

22:00 UD Alcudia 0-1 CF Soller

22:00 Calahorra B 4-3 CD Arnedo

22:00 Aurrera Ondarroa 0-2 CD Lagun Onak

22:00 SD Deusto 1-1 Anaitasuna

22:00 Lourdes 0-1 CD Subiza

22:00 SD Balmaseda FC 2-0 CD Ariznabarra

22:00 Fontellas 1-2 CD River Ega

22:00 CD Ardoi Draw 0-2 AD San Juan

22:00 San Jodie 2-1 Andratks

22:00 CE Esporles 0-3 CE Felanitx

22:00 Castro 0-0 FC Rinconeda Polanco

22:00 Almazan 1-1 La Baneza

22:00 SD Torina 3-1 Ribamontan Al Mar CF

21:30 CD Baztan 0-3 CD Beti Onak

21:30 Bidzala 0-1 UDC Txantrea KKE

21:30 Santanyi 2-0 Portmany

21:30 CD Binissalem 3-2 CD Ferriolense

21:00 Hercules II 1-0 UD Paterna

21:00 Mostoles CF 0-1 CD Paracuellos Antamira 1

21:00 Santa Catalina Atletico 3-0 CD Genova 1

20:45 San Rafael 2-3 CD Manacor

17:30 Melilla CD 1-0 Loja CD

22:59 Tshakhuma TM 1-0 Chippa United

21:30 Energetik-BGU Minsk (w) 2-3 Dnepr Mogilev (w)

20:30 FC Gomel (w) 1-0 Dinamo Brest (W) 1

19:30 Neman Grodno (w) 2-1 Bobruichanka Bobruisk (w)

22:00 Siauliai 5-1 Atomsfera Mazeikiai

22:00 FK Neptunas Klaipeda 1-1 Kazlu Ruda FK Silas

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-2 Lietava Jonava

22:00 Dundee United 0-2 Hibernian

16:00 FC Voluntari U19 2-1 AFC Botosani U19

16:00 FC Ripensia Timisoara U19 3-0 Academia Gica Popescu U19

16:00 Steaua Bucuresti U19 6-2 ACS Sepsi U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 3-3 Concordia Chiajna U19

16:00 Viitorul Constanta U19 7-0 ACS Kids Tampa Brasov U19

16:00 Petrolul Ploiesti U19 1-2 ACS Bucharest U19

16:00 ASU Politehnica Timisoara U19 5-2 CSJ Stiinta U Craiova U19

00:30 Slavia Mozyr 1-1 Dinamo Brest

22:30 FC Minsk 3-3 FK Vitebsk

18:30 FC Rukh Brest 2-0 Sputnik Rechitsa

14:00 1 Willowburn FC 2-3 Logan Village

23:15 Dinamo Batumi 1-0 Dinamo Tbilisi

18:00 Samtredia 2-2 FC Shukura Kobuleti

22:00 St Gallen (w) 2-2 Basel (w)

21:00 Lucerne (w) 1-3 Servette (w)

02:30 Al Aqaba SC 2-0 Sahab SC

21:00 HotturHuginn 1-0 Sindri

21:00 KFS Vestmannaeyjar 2-1 Einherji

21:00 Augnablik Kopavogur 3-0 IH Hafnarfjordur 1

21:00 Ellidi 1-2 KFR Aegir

20:00 Dalvik Reynir 2-1 Vidir Gardur

00:00 CF Badalona 1-1 Hercules

00:00 Marino 0-1 Lorca Deportiva FC

22:59 Union Langreo 0-0 Compostela

22:30 1 Leioa 2-1 Haro Deportivo

21:00 Dignis Yepsonas 0-5 Akritas Chloraka

21:00 1 Xylotympou 0-1 PAEEK

21:00 Thoi Lakatamias 0-0 AE Zakakiou

21:00 Othellos Athienou 1-0 Asil Lysi

21:00 <