Kết quả trận Colombia vs Peru, 04h00 ngày 29/01

Colombia
Colombia
0
Peru
Peru
1
Kết quả bóng đá VL World Cup kv Nam Mỹ

Colombia vs Peru


04:00 ngày 29/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Colombia vs Peru


TLCA
0.18 : 0:0 : 3.84
TL bàn thắng:
5.55 : 1 1/2 : 0.12
TL Thắng - Hòa - Bại
40.00 : 4.45 : 1.20
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Colombia vs Peru

 17'    Yerry Fernando Mina Gonzalez yellow_card  
 45'      yellow_cardAndre Carrillo
 46'      substitutionCarlos Jhilmar Lora Saavedra↑Sergio Fernando Pena Flores↓
 56'      yellow_cardChristian Cuevas
 64'      substitutionLuis Alfonso Abram Ugarelli↑Marcos Johan Lopez Lanfranco↓
 65'      substitutionChristofer Gonzáles↑Yoshimar Yotun↓
 66'    Miguel Angel Borja Hernandez↑Radamel Falcao↓ substitution  
 66'    Steven Alzate↑Rafael Santos Borre Maury↓ substitution  
 66'      substitutionMiguel Araujo Blanco↑Carlos Augusto Zambrano Ochandarte↓
 73'    Yimmi Javier Chara Zamora↑Andres Mateus Uribe Villa↓ substitution  
 84'      substitutionSantiago Ormeno↑Gianluca Lapadula↓
 85'    0-1   goalEdison Flores (Assist:Christian Cuevas)
 88'      yellow_cardAldo Sebastian Corzo
 90'    Harold Fabian Preciado Villarreal↑Wilmar Enrique Barrios Teheran↓ substitution  
 90'    Freddy Hinestroza Arias↑Johan Andres Mojica Palacio↓ substitution  

Đội hình thi đấu Colombia vs Peru

Colombia Peru
1 David Ospina Ramirez
17 Johan Andres Mojica Palacio
23 Davinson Sanchez Mina
13 Yerry Fernando Mina Gonzalez
11 Juan Guillermo Cuadrado Bello
14 Luis Fernando Diaz Marulanda
15 Andres Mateus Uribe Villa
5 Wilmar Enrique Barrios Teheran
10 James David Rodriguez
9 Radamel Falcao
18 Rafael Santos Borre Maury
1 Pedro Gallese
3 Aldo Sebastian Corzo
5 Carlos Augusto Zambrano Ochandarte
22 Alexander Martin Callens Asin
4 Marcos Johan Lopez Lanfranco
13 Renato Fabrizio Tapia Cortijo
18 Andre Carrillo
8 Sergio Fernando Pena Flores
19 Yoshimar Yotun
10 Christian Cuevas
9 Gianluca Lapadula
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
4 Steven Alzate
22 Yaser Asprilla
19 Miguel Angel Borja Hernandez
8 Victor Cantillo
16 Yimmi Javier Chara Zamora
3 Freddy Hinestroza Arias
2 John Stefan Medina Ramirez
21 Daniel Munoz
7 Harold Fabian Preciado Villarreal
20 Luis Javier Suarez Charris
6 William Jose Tesillo Gutierrez
12 Camilo Andres Vargas Gil
2 Luis Alfonso Abram Ugarelli
15 Miguel Araujo Blanco
17 Horacio Martin Calcaterra
12 Angelo Ademir Campos Turriarte
14 Wilder Jose Cartagena Mendoza
21 Jose Carvallo
20 Edison Flores
7 Raziel Samir Garcia Paredes
16 Christofer Gonzáles
6 Carlos Jhilmar Lora Saavedra
23 Nilson Evair Loyola Morales
11 Santiago Ormeno

Số liệu thống kê Colombia vs Peru

Colombia   Peru
14
 
Phạt góc
 
5
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
1
 
Thẻ vàng
 
3
12
 
Tổng cú sút
 
2
2
 
Sút trúng cầu môn
 
1
10
 
Sút ra ngoài
 
1
18
 
Cản sút
 
2
11
 
Sút Phạt
 
14
69%
 
Kiểm soát bóng
 
31%
63%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
37%
472
 
Số đường chuyền
 
225
8
 
Phạm lỗi
 
11
3
 
Việt vị
 
0
25
 
Đánh đầu thành công
 
16
0
 
Cứu thua
 
3
9
 
Rê bóng thành công
 
19
9
 
Đánh chặn
 
11
7
 
Thử thách
 
10
110
 
Pha tấn công
 
52
96
 
Tấn công nguy hiểm
 
15

02:00 Real Madrid 0-0 Betis

02:00 Rayo Vallecano 2-4 Levante

01:45 Torino 0-3 AS Roma

11:00 Hiroshima Sanfrecce 3-1 Kyoto Sanga

00:00 Antalyaspor 1-1 Galatasaray

00:00 Gazisehir Gaziantep 2-0 Caykur Rizespor

01:05 NK Lokomotiva Zagreb 2-1 HNK Sibenik

22:59 1 Istra 1961 Pula 3-1 Slaven Koprivnica

06:00 Coquimbo Unido 2-4 Union Espanola

01:45 1 Drogheda United 3-1 Finn Harps 1

01:45 Derry City 1-2 Dundalk

01:45 Bohemians 2-1 Sligo Rovers

01:45 St. Patricks Athletic 1-2 Shelbourne

00:30 CS Universitatea Craiova 4-1 Farul Constanta

00:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-2 Energetik-BGU Minsk

22:00 FC Minsk 1-0 Shakhter Soligorsk

11:00 Vertfee Takahara Nasu 7-0 Nagai 1

11:00 Honda Lock SC 3-0 FCK Marrygold Kumamoto

11:00 Fukushima United FC 7-1 North Asia University

11:00 Sony Sendai 3-1 Tokyo International University

11:00 Sapporo University 1-0 Yamanashi Gakuin University Pegasus

11:00 Matsumoto Yamaga FC 3-2 Hokuriku Electric Power

11:00 FC Gifu 3-2 Chukyo University

11:00 Arterivo Wakayama 2-4 Kansai University

10:00 Imabari FC 1-4 Okinawa SV

15:30 1 Kon Tum 0-3 Đà Nẵng 2

15:25 Gia Định 5-1 Tiền Giang

01:30 Cosenza Calcio 1914 2-0 Vicenza

02:00 Zaragoza 1-0 CD Lugo 1

01:30 AJ Auxerre 0-0 Sochaux

01:30 Kaiserslautern 0-0 Dynamo Dresden

11:00 Roasso Kumamoto 1-1 JEF United Ichihara Chiba

07:30 Univ.Cesar Vallejo 0-1 Academia Deportiva Cantolao

00:00 Lokomotiv Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia

00:00 Arda 1-0 Beroe Stara Zagora

18:00 Metallurg Vidnoye 2-3 Zenit Penza

04:30 Tacuary 1-0 Sportivo Ameliano 1

06:30 Monagas SC 2-2 Estudiantes Merida FC

04:15 Zamora Barinas 1-0 Academia Puerto Cabello

22:40 1 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2 Metalac Gornji Milanovac

22:30 Proleter 0-2 Novi Pazar

22:30 Mladost Lucani 2-1 FK Spartak Zlatibor Voda

01:45 Inverness 2-2 Saint Johnstone

00:00 Balikesirspor 0-3 Eyupspor

00:00 Denizlispor 4-0 Erzurum BB

00:00 Istanbulspor 0-0 Bandirmaspor

21:00 Tuzlaspor 2-4 Samsunspor

21:00 Boluspor 2-1 Altinordu

00:00 Lindome GIF 1-3 GAIS

00:00 FC Stockholm Internazionale 1-0 Gefle IF

00:00 Torns IF 3-1 Angelholms FF

18:45 1 Tanjong Pagar Utd 1-0 Balestier Khalsa FC

03:15 Magni 3-2 HotturHuginn

02:15 Throttur Reykjavik 2-1 IR Reykjavik

02:15 Reynir Sandgerdi 0-2 KFR Aegir

02:15 Fjardabyggd Leiknir 1-1 Volsungur husavik

22:30 Timok 5-0 Kabel Novi Sad

00:00 NK Nafta 6-0 Jadran Dekani

22:59 NK Primorje 1-2 Krka

22:00 Roltek Dob 2-0 ND Beltinci

22:00 NK Bilje 2-1 NK Fuzinar

06:00 Deportivo Maldonado 0-1 Centro Atletico Fenix

22:59 Domazlice 2-1 Karlovy Vary Dvory

22:00 SC Znojmo 1-1 Banik Ostrava B

00:15 Ringkobing 1-0 Fuglebakken

00:00 Vejgaard B 3-4 AaB 2

00:00 B 1913 Odense 3-0 Marienlyst

00:00 Holbaek 2-1 Tarnby FF

00:00 KFUM 3-2 Ringsted

23:30 BK Avarta 2-2 Frederikssund IK 1

23:30 FC Sydvest 0-3 Tarup Paarup IF

20:45 Yantra Gabrovo 1-2 Ludogorets Razgrad II

22:59 Young Africans 4-0 Mbeya Kwanza

20:00 Namungo FC 3-3 Tanzania Prisons

18:00 Coastal Union 2-1 Dodoma Jiji FC

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC 1-0 Yeoju Sejong

09:00 Pacific FC 0-0 York 9 FC

05:00 HFX Wanderers FC 0-4 Forge FC

07:30 Wilco FC (w) 2-1 CTX Hornets (W)

06:40 Asheville City SC (w) 3-0 North Carolina Fusion (W)

06:00 Side FC 92 (W) 1-2 FC Wichita (w)

00:00 Bursa Niluferspor AS 0-0 Tarsus Idman Yurdu 1

20:00 Bodrumspor 3-1 Bayburt Ozel Idare 1

22:00 Humenne 2-1 MFK Skalica

22:00 MFK Dubnica nad Vahom 0-0 MSK Puchov

22:00 1 Partizan Bardejov 2-2 FK Kosice

22:00 MSK Zilina B 1-1 STK Samorin

22:00 Slavoj Trebisov 0-2 KFC Komarno

22:00 Slovan Bratislava B 1-2 Sport Podbrezova

22:00 FC Rohoznik 1-3 Dukla Banska Bystrica

22:00 FC Artmedia Petrzalka 6-0 Namestovo

02:15 Tindastoll Neisti (w) 0-1 HK Kopavogur (w)

02:15 Haukar (w) 3-1 Fylkir (w)

01:30 Fjolnir (w) 1-2 Augnablik (w)

01:00 HBTorshavn II 1-1 B36 Torshavn II

18:15 India Young Sports 1-0 Youngsters Delhi

16:00 Simla Youngs FC 0-9 Delhi Young Boys

04:00 1 CD Vida Reserves 2-2 Motagua Reserves

04:00 Real Espana Reserves 1-1 CD Olimpia Reservas

22:00 Honka Espoo 0-0 Ilves Tampere

16:00 1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-1 Ted Reiter Mountain City Rovers

16:00 Manly United 0-0 Sydney Olympic

10:00 Northbridge FC Bulls U20 0-3 Sydney FC U20

00:00 Kolding BK (w) 0-3 HB Koge (w)

01:30 Usher Celtic 1-0 Home Farm FC

09:00 Pachuca (w) 2-4 Chivas Guadalajara (w)

05:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 1-2 Ipatinga

22:00 FK Valmiera 2-0 FK Auda Riga

09:30 Maitland FC Reserves 3-2 Newcastle Olympic FC Reserves

17:30 Northcote City 4-0 Werribee City

17:30 Moreland Zebras 2-2 Manningham United Blues

02:30 Thor Akureyri 1-1 Grindavik 1

02:15 Kordrengir 2-0 KV Reykjavik

02:15 Afturelding 1-1 UMF Selfoss

22:00 VfB Stuttgart U19 3-1 Borussia Dortmund U19

00:00 FK Viltis Vilnius 0-4 Vilnius FK Zalgiris C

22:59 FK Kauno Zalgiris II 2-2 FM Klaipedos

08:30 OVF Alliance 3-1 PDX FC

06:30 West Mass Pioneers 5-2 Boston

06:00 Erie Commodores 0-2 FC Buffalo

06:00 Midwest United 0-2 Kalamazoo

05:00 Miami City Championship 0-3 Miami AC

04:00 Asheville City 3-1 Dalton Red Wolves SC

01:00 F.C. Nouadhibou 2-0 ASC Police

22:59 Ethnikos Achnas FC 1-2 AEL Limassol

22:59 Omonia Nicosia FC 1-1 Olympiakos Nicosia FC

19:00 Curtin University FC (w) 2-6 Fremantle City FC (w)

02:00 1 AD San Carlos U20 1-1 Deportivo Saprissa U20

23:05 Santos de Guapiles U20 1-2 Herediano U20

22:10 Rivers Angels (w) 2-1 Nasarawa Amazons (W)

19:00 Edo Queens (W) 1-0 Naija Ratels (W)

16:25 Delta Queens (w) 0-1 Bayelsa Queens FC (W)

07:00 1 Cumbaya FC 3-2 9 de Octubre 1

01:00 1 Sao Bento SP (Youth) 1-2 Ituano (Youth)

21:00 Palmeiras (Youth) 1-0 CA Joseense U20

02:15 Augnablik Kopavogur 2-1 UMF Vidir

02:15 Ellidi 0-1 Vaengir Jupiters

02:15 KF Gardabaer 3-1 KH Hlidarendi

11:15 West Canberra Wanderers 1-2 Canberra FC

02:30 1 Benin U20 1-3 Nigeria U20

22:59 Burkina Faso U20 2-0 Ivory Coast U20

02:00 Orlando Pirates 0-0 Renaissance Sportive de Berkane

17:50 Arrows FC 0-3 Indian Bank

15:40 1 Southern Railway 0-1 Chennai Customs

00:00 FBK Balkan 1-2 Ariana

00:00 Yxhults IK 1-0 Stenungsunds IF

00:00 Herrestads AIF 2-0 Lidkopings FK

00:00 IK Gauthiod 3-1 Vanersborg FK 2

00:00 Savedalens IF 1-0 Onsala BK 1

00:00 Storfors AIK 1-2 Bergnasets AIK

00:00 Al Aqaba SC 3-2 Ramtha Club 1

21:30 AL Salt 0-1 Al Faisaly

00:05 USM Alger 2-0 CS Constantine

22:59 Biskra 1-0 Paradou AC

11:00 Angeviolet Hiroshima (w) 0-1 Nippon Sport Science Universit (w)

22:30 JaPS 2-1 KTP Kotka

02:00 Club Fernando de la Mora 0-2 Sportivo San Lorenzo

07:30 Bahia 2-1 Ponte Preta

05:05 Brusque FC 1-0 Tombense

21:00 Stade tunisien 2-2 CO Sidi Bouzid

00:25 1 JS Saoura U21 2-0 Olympique Medea U21 2

22:10 HB Chelghoum Laid U21 1-1 MC Alger U21

16:10 ASO Chlef U21 0-1 NC Magra U21 1

19:50 Al Tayaran (w) 0-1 Maadi Yacht Club (w)

22:10 CSKA Moscow (R) 4-5 FK Rostov Youth

22:00 Spartak Moscow Youth 3-1 Chertanovo Moscow Youth 1

22:00 1 Rubin Kazan (R) 0-1 PFC Sochi Youth

22:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 2-5 Zenit St.Petersburg Youth

22:00 Dinamo Moscow Youth 0-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Ufa Youth 0-5 Arsenal Tula Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 0-3 FK Krasnodar Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 FC Terek Groznyi Youth

16:00 Konopliev Youth 2-0 Khimki Youth

14:00 FK Ural Youth 5-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

01:00 Jezero Plav 2-1 FK Buducnost Podgorica

01:00 Mornar 2-1 Decic Tuzi

01:00 FK Podgorica 3-2 FK Iskra Danilovgrad 1

01:00 FK Zeta 1-0 FK Rudar Pljevlja

01:00 OFK Petrovac 1-1 FK Sutjeska Niksic

00:50 Team Wiener Linien 1-1 FC Magna Wiener Neustadt 1

00:30 Worgl Obi SV 3-1 FC Kitzbuhel

00:30 ATSV Stadl Paura 1-6 Wolfsberger AC Amateure

00:30 1 SV Seekirchen 1-1 FC Pinzgau Saalfelden

00:30 Wiener SC 2-1 Neusiedl

00:30 St. Johann 0-2 SV Austria Salzburg

00:00 1 SK Treibach 2-1 SC Gleisdorf

00:00 SV Spittal 0-1 Deutschlandsberger SC

00:00 FC Wacker Innsbruck Amateure 4-5 WSG Swarovski Tirol B

00:00 SV Kuchl 6-4 USK Anif

00:00 SV Ried B 0-0 Vocklamarkt

00:00 SC Weiz 0-3 Allerheiligen

00:00 SC Kalsdorf 1-1 Sturm Graz (Youth)

00:00 TUS Bad Gleichenberg 5-2 FC Wels

00:00 ASV Bruck 0-0 First Wien 1894

00:00 WSC Hertha Wels 3-1 Santa Ana

23:35 SV Grodig 0-2 Salzburger AK 1914

23:30 SV Leobendorf 2-0 SC Mannsdorf

21:00 Petrojet 1-0 Banha

21:00 Olympic El Qanal 2-1 Marekh

21:00 Bur Fouad 0-0 Al Nasr Cairo

21:00 Tersana SC 0-1 El Daklyeh

21:00 Telecom Egypt 4-1 Belbeis FC

21:00 El Sekka El Hadid 1-1 ZED FC

21:00 Wadi Degla SC 3-3 FC Porto Suez 1

19:30 Genoa Youth 2-2 Napoli Youth

01:45 Treaty United 2-2 Cobh Ramblers 1

01:45 Cork City 1-1 Wexford (Youth)

01:45 Salthill Devon Galway 3-0 Athlone Town

21:00 Nacional-Humaita (w) 5-0 12 De Octubre Itaugua (W) 1

22:50 Naft Alwasat 1-0 Naft Al Junoob

20:00 Zakho 0-1 Al-Naft

20:00 Al Sinaah 0-1 AI Kahrabaa

20:00 Al Karkh 2-1 Baghdad

00:20 FC Finnkurd 1-3 SAPA

00:15 Aifk Turku 1-2 FC Inter II

00:15 Valtti 5-1 Herto

00:10 Kuopion Elo 4-1 PK-37 Iisalmi

23:15 LPS Helsinki 4-0 Malmin Palloseura Helsinki 1

22:59 FC Kontu 6-4 Ponnistajat

22:30 VG 62 1-2 P-Iirot

22:30 Sporting Kristina 2-1 Kiisto Vaasa

22:30 RiPS 5-0 FC Kuusysi 1

22:15 Poxyt 1-0 GrIFK Reservi

19:15 Temperley U20 3-0 CSD Flandria U20

18:30 Sivasspor U19 3-0 Kayserispor U19

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 3-0 Caykur Rizespor U19

01:00 Jedinstvo Bijelo Polje 1-0 OSK Igalo

22:30 FK Grbalj Radanovici 0-3 OFK Titograd

22:30 Cetinje 1-3 Arsenal Tivat

22:30 Bokelj Kotor 1-1 FK Mladost DG

22:30 FK Berane 2-2 KOM Podgorica

21:20 MCB Oued Sly 0-0 JSM Tiaret

03:35 Sporting Cristal W 6-0 Ayacucho W

20:00 Al Bourj 0-2 Al-Ahed

20:00 Tadamon Sour 1-4 Shabab Sahel

00:00 HIK Hellerup 1-2 Hillerod Fodbold

01:30 1 A.C. Reggiana 1919 1-2 Feralpisalo

22:59 Eskilstuna United (w) 0-3 FC Rosengard (w)

22:30 PK-35 RY (w) 1-0 NJS (w)

18:00 Bavarians FC 2-1 Khukh Arslanguud

01:00 Nurnberg (Youth) 3-3 Bayern Munchen (Youth)

00:00 LASK Linz 3-1 Trenkwalder Admira Wacker

00:00 TSV Hartberg 1-1 SV Ried

00:00 1 Rheindorf Altach 2-1 WSG Swarovski Tirol

19:00 ZFK Zemun (w) 1-10 ZFK Sloga Zemun (w)

20:00 Xorazm Urganch 1-1 Turon Nukus

19:30 FK G'ijduvon 3-1 Zaamin

19:00 FK Andijon 0-0 Buxoro FK

02:00 Cercle de Bamako 0-0 Afrique Football Elite

00:00 Yeelen 0-1 Lafia Club de Bamako 1

03:30 1 Primero de Mayo 0-1 CD El Nacional 1

20:30 Spain U17 2-0 Belgium U17

20:30 Portugal U17 4-2 Sweden U17

18:30 Srbija C.Gora U17 2-1 Turkey U17

18:30 Denmark U17 3-1 Scotland U17

07:15 La Horquetta Rangers FC 2-1 AC Port Of Spain

05:00 Cunupia FC 0-1 CSW FC

11:00 Melbourne Victory NPL 2-0 Geelong Sc

17:30 Springvale White Eagles 5-2 Whittlesea Ranges

16:30 Box Hill United SC 2-4 Melbourne City NPL

17:30 Essendon Royals 2-2 Keilor Park SC

10:00 Birkenhead United 5-3 Waiheke United AFC 1

10:00 1 Eastern Suburbs Auckland 1-4 Auckland City

10:00 North Shore United 1-7 Melville United

10:00 Western Springs AFC 1-0 Takapuna

10:00 1 Bay Olympic 1-4 Auckland United

06:00 Pacajus 2-0 Tuna Luso

10:00 1 North Wellington AFC 2-2 Wellington United

10:00 Wellington Phoenix Reserve 1-0 Waterside Karori

09:30 Miramar Rangers 2-2 Wellington Olympic

22:59 Jyvaskyla JK 4-0 FC Vaajakoski 1

22:00 KuPS (Youth) 0-2 Atlantis

00:00 MKS Wladyslawowo 2-2 MKS Orkan Rumia

22:59 LGKS 38 Podlesianka 5-2 Unia Redziny

10:00 SSB Central WFC (w) 5-2 Odisha Police SC (w)

07:30 1 Alianza FC San Salvador (w) 1-3 CD FAS (w)

07:30 Desamparados 0-0 Estudiantes de San Luis

22:30 Petro Atletico de Luanda 4-0 Sporting de Benguela

10:45 Peninsula Power U23 3-2 Capalaba Bulldogs U23

22:59 Sturm Graz/Stattegg (w) 3-2 Neulengbach (w)

19:00 FC Baranovichi 1-1 Volna Pinsk

19:00 NergihasaU19 4-3 Vac FC U19

22:59 Tajikistan U16 0-7 Iran U16

20:00 Kyrgyzstan U16 2-3 Uzbekistan U16 1

00:00 Sandnes B 3-3 Akra

01:20 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-4 SV Elversberg II

01:00 Blau-Weib Friesdorf 7-3 SV Deutz 05 1

00:30 MSV Pampow 1-4 Hansa Rostock II

00:15 Westfalia Herne 1-3 TuS Ennepetal

00:00 SG Union Sandersdorf 2-0 Hallen

23:45 Arminia Ludwigshafen 2-1 Wadegesi Heim

08:00 San Jose Earthquakes Reserve 1-2 Sporting Kansas City(R)

08:00 Real Monarchs 0-3 North Texas SC

22:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-2 Armata Aurul Brad

22:00 1 Avantul Reghin 1-1 Unirea Alba Iulia

22:00 Dinamo Bucuresti 2 1-4 CSM Flacara Moreni

22:00 Clinceni College B 1-0 Arges Pitesti B

22:00 CS Viitorul Daesti 2-1 ACS Vedita Colonesti MS

21:00 CSM Focsani 3-1 CS Aerostar Bacau

10:20 West Adelaide Reserve 1-1 Adelaide University SC Reserves

10:15 Adelaide Comets Reserve 3-2 Croydon Kings Reserve

10:15 Campbelltown City Reserve 3-1 Cumberland United Reserves

10:15 White City FK Beograd Reserves 0-1 Sturt Lions Reserves

10:15 South Adelaide Reserves 1-1 North Eastern MetroStars Reserve

10:15 Modbury Jets Reserves 2-0 Eastern United Reserves

10:15 Adelaide Hills Reserves 2-2 Playford Reserves

09:45 West Torrens Birkalla B 1-1 Adelaide United Reserves

01:00 San Lorenzo (w) 5-0 Villa San Carlos (w)

00:30 PSV Eindhoven (w) 1-1 Excelsior Barendrecht (w)

00:30 SC Heerenveen (w) 2-0 Feyenoord Rotterdam (W)

00:30 ADO Den Haag (w) 5-1 VV Alkmaar (w)

00:30 Ajax Amsterdam (w) 2-3 FC Twente Enschede (w)

00:30 1 SV Malberg 0-0 SG Andernach

00:25 Berlin Turkspor 4-1 SD Croatia Berlin 1

01:30 CA Atlas 1-3 General Lamadrid 1

17:00 Pardubice U19 0-0 Slovacko U19

10:25 Bulleen Lions U21 1-0 North Geelong Warriors U21

10:00 1 Goulburn Valley Suns FC U20 3-1 Kingston City U21 1

15:30 Moreland Zebras U21 1-1 Manningham Utd Blues U21

15:30 Northcote City U20 0-0 Werribee City U21

18:30 Visakha FC 2-0 Boeung Ket Angkor

22:59 Atletico Huila U19 5-0 El Minuto FC U19

07:10 Belgrano 2-0 Flandria

07:00 All Boys 1-1 Deportivo Madryn

05:10 Atletico Atlanta 0-0 Deportivo Maipu

22:00 Ararat Yerevan 1-2 BKMA

11:30 1 Riverside Olympic 0-6 Glenorchy Knights FC

11:30 Devonport City 5-1 Kingborough Lions 1

11:30 Hobart Zebras 1-1 Launceston City

11:00 South Hobart 7-0 Olympia Warriors

23:05 AF Amadou Diallo Djekanou 1-0 Bouake FC 1

10:45 2 Swoyambhu Club 0-4 Pulchowk SC 1

17:15 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 1-0 Oasis Club

14:00 Jhapa XI 2-0 Manohara United Club

00:30 Parndorf 4-1 Horitschon

00:30 1 Kottingbrunn 1-2 SCU Kilb

00:30 ASV Siegendorf 5-1 SC Pinkafeld 1

00:00 Donau Linz 0-2 Sportunion Sankt Martin

00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 1-2 SV Gossendorf Jaz

23:30 St Jakob/Rosental 0-0 ASKO Gmund

23:30 SV Kematen 0-0 SV Vols

22:59 SR Donaufeld Wien 5-0 SC Ostbahn XI

02:00 F.C.Barcelona Futsal 2-1 Levante Futsal

01:45 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 5-6 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

01:30 Xota Navarra Futsal 3-5 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

01:00 Real Betis Futsal 2-2 Catgas Energia Futsal

11:30 University of Tasmania SC 3-3 Taroona

11:00 Beach City 3-1 Kingborough Lions Reserves

08:45 South Hobart Reserves 1-2 New Town Eagles

01:40 Steve Biko 1-0 Falcons FC

23:30 Banjul United 1-1 Fortune FC

23:30 GAMTEL 0-1 Elite United

19:00 She Corporate (w) 0-0 Kampala Queens (w)

01:30 Flugoiania U20 3-3 Ipora EC U20

01:30 1 Centro Oeste U20 3-1 ABD U20

01:30 Vila Rica PA U20 0-2 Cruz Azul U20

01:30 Uniao Inhumas U20 0-1 Canedense U20

01:30 Operario Ferroviario PR Youth 1-1 Independiente FSJ U20

01:00 Resende RJ U20 4-5 Madureira Youth

01:00 Botafogo RJ U20 5-1 Audax Rio EC U20

00:00 Sileks 0-0 FK Makedonija Gjorce Petrov

09:00 Coastal Spirit 2-2 Mosgiel AFC

14:00 Christchurch United 4-1 Cashmere Technical

17:30 The Cove FC (W) 0-11 West Adelaide (w)

16:45 Adelaide Comets (w) 1-3 Adelaide City (w)

16:45 Salisbury Inter (w) 5-1 Fulham United (w)

17:00 2 Green Gully Cavaliers 0-3 Oakleigh Cannons

16:30 Melbourne Knights 2-1 Dandenong City SC

09:30 St. Albans Saints U21 1-1 Port Melbourne Sharks SC U21

09:15 Eastern Lions U21 4-0 Dandenong Thunder U21

23:30 CAYB Club Athletic Youssoufia 0-1 FAR Forces Armee Royales

09:30 Devonport Strikers (w) 7-1 Kingborough Lions (w)

09:00 Clarence Zebras (w) 4-5 Launceston United (w)

07:00 Mario Mendez FC 1-0 Atletico Chiriqui B

20:00 Terengganu B 2-1 Darul Takzim II

20:00 Kelantan United 0-0 Kuching FA

11:30 Maitland FC (W) 2-5 Newcastle Olympic FC (W)

17:00 Broadmeadow Magic (W) 2-2 Charlestown Azzuri (W)

22:00 Ghana (w) U17 2-0 Morocco (w) football U17

20:00 Ethiopia U17 (w) 0-1 Nigeria (w) U17

18:30 FC Ilbirs 1-1 Dordoi-Dynamo Naryn

09:45 Cooma Tigers U23 0-3 Monaro Panthers U23

09:30 Belconnen United U23 1-0 OConnor Knights U23

09:30 Canberra Olympic U23 1-5 Gungahlin Utd U23

06:30 La Luz 2-1 CA Juventud 1

01:05 Cerro Montevideo 2-1 Miramar Misiones FC

22:00 CA Atenas 2-3 Villa Espanola 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657