Kết quả trận Corinthians Paulista (SP) vs Fluminense RJ, 07h00 ngày 14/10

Corinthians Paulista (SP)
Corinthians Paulista (SP)
1
Fluminense RJ
Fluminense RJ
0
Kết quả bóng đá Brazil

Corinthians Paulista (SP) vs Fluminense RJ


07:00 ngày 14/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Corinthians Paulista (SP) vs Fluminense RJ


TLCA
0.87 : 0:0 : 1.05
TL bàn thắng:
8.33 : 1 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 7.60 : 186.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Corinthians Paulista (SP) vs Fluminense RJ

 9'    Gustavo Mosquito↑Willian Borges da Silva↓ substitution  
 28'      yellow_cardDanilo Carvalho Barcelos
 31'    Fagner Conserva Lemos yellow_card  
 68'      substitutionJhon Arias↑Luiz Henrique Andre Rosa da Silva↓
 68'      substitutionJohn Kennedy↑Raul Bobadilla↓
 69'    Gabriel Pereira dos Santos (Assist:Gustavo Mosquito) goal 1-0  
 77'      substitutionMatheus Martinelli Lima↑Gustavo Nonato Santana↓
 77'      substitutionJuan Ramon Cazares Sevillano↑Yago Felipe da Costa Rocha↓
 79'    Gabriel Girotto Franco↑Victor Cantillo↓ substitution  
 83'      substitutionAbel Hernandez↑Caio Paulista↓
 84'    Adson Ferreira Soares↑Gabriel Pereira dos Santos↓ substitution  
 84'    Vitinho↑Renato Soares de Oliveira Augusto↓ substitution  

Đội hình thi đấu Corinthians Paulista (SP) vs Fluminense RJ

Corinthians Paulista (SP) Fluminense RJ
12 Cassio Ramos
26 Fabio Santos Romeu
4 Carlos Gilberto Nascimento Silva, Gil
33 Joao Victor Da Silva Marcelino
23 Fagner Conserva Lemos
24 Victor Cantillo
10 Willian Borges da Silva
8 Renato Soares de Oliveira Augusto
11 Giuliano Victor de Paula
38 Gabriel Pereira dos Santos
123 Roger Krug Guedes
1 Marcos Felipe de Freitas Monteiro
2 Samuel Xavier Brito
33 Marcilio Florencia Mota Filho, Nino
44 David Braz de Oliveira Filho
14 Danilo Carvalho Barcelos
8 Gustavo Nonato Santana
35 Andre Trindade da Costa Neto
20 Yago Felipe da Costa Rocha
70 Caio Paulista
19 Raul Bobadilla
34 Luiz Henrique Andre Rosa da Silva
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
6 Lucas Piton
37 Du Queiroz
34 Raul Bicalho
39 Joao Vitor Xavier de Almeida
43 Vitinho
7 Luan Guilherme de Jesus Vieira
19 Gustavo Mosquito
5 Gabriel Girotto Franco
32 Matheus Planelles Donelli
21 Angelo Araos
28 Adson Ferreira Soares
31 Gustavo Mantuan
32 Abel Hernandez
22 Pedro Rangel
30 Marlon Rodrigues Xavier
21 Jhon Arias
5 Wellington Aparecido Martins
11 Juan Ramon Cazares Sevillano
38 Matheus Martinelli Lima
31 Lucas Felipe Calegari
29 Gustavo Apis Pascoal de Farias
26 Manoel Messias Silva Carvalho
23 John Kennedy
7 Lucca Borges De Brito

Số liệu thống kê Corinthians Paulista (SP) vs Fluminense RJ

Corinthians Paulista (SP)   Fluminense RJ
8
 
Phạt góc
 
3
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
1
8
 
Tổng cú sút
 
13
1
 
Sút trúng cầu môn
 
4
5
 
Sút ra ngoài
 
7
2
 
Cản sút
 
2
9
 
Sút Phạt
 
5
53%
 
Kiểm soát bóng
 
47%
65%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
35%
561
 
Số đường chuyền
 
503
91%
 
Chuyền chính xác
 
89%
4
 
Phạm lỗi
 
9
1
 
Việt vị
 
0
21
 
Đánh đầu
 
21
10
 
Đánh đầu thành công
 
11
5
 
Cứu thua
 
0
11
 
Rê bóng thành công
 
33
7
 
Đánh chặn
 
10
16
 
Ném biên
 
15
11
 
Cản phá thành công
 
33
5
 
Thử thách
 
6
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
109
 
Pha tấn công
 
85
60
 
Tấn công nguy hiểm
 
40

02:00 AFC Ajax 4-0 Borussia Dortmund

02:00 FC Porto 1-0 AC Milan

02:00 1 Atletico Madrid 2-3 Liverpool

02:00 PSG 3-2 RB Leipzig

02:00 FC Shakhtar Donetsk 0-5 Real Madrid

02:00 Inter Milan 3-1 Sheriff Tiraspol

23:45 Besiktas JK 1-4 Sporting CP

23:45 Club Brugge 1-5 Manchester City

21:30 Celtic FC 2-0 Ferencvarosi TC

02:05 St Albans City 1-1 Corinthian Casuals

01:55 Stratford Town 3-2 Boston United

01:45 Wrexham 2-0 Marine

01:45 Notts County 4-0 Tamworth

01:45 Buxton FC 1-1 Kettering Town 1

01:45 Halifax Town 1-0 Pontefract Collieries

01:45 Morpeth Town 1-3 York City

01:45 Gateshead 3-2 Marske United

01:45 1 Guiseley 2-1 Brackley Town

01:45 Hayes Yeading United 1-1 Dorking

01:45 1 Folkestone 2-2 Eastleigh

01:45 Weymouth 1-1 Yeovil Town

01:00 1 Al-Nasr(KSA) 1-2 Al Hilal

01:30 La Louviere Centre 1-2 Anderlecht U21

01:00 SV 19 Sevelen 6-0 Union Wetten

00:15 HHC Hardenberg 2-3 FC Groningen Reserves

01:45 Bristol City 1-2 Nottingham Forest

01:45 Derby County 2-2 Luton Town

01:45 Queens Park Rangers (QPR) 1-0 Blackburn Rovers

01:45 1 Sheffield United 1-2 Millwall

01:45 Stoke City 0-1 Bournemouth AFC

09:05 Atlas 0-0 CDSyC Cruz Azul

07:05 Club America 2-1 Santos Laguna 1

07:00 Puebla 2-0 Mazatlan FC

05:00 Queretaro FC 1-0 Monterrey

07:40 1 Bogota FC 0-0 Real Cartagena

06:00 Boyaca Chico 3-1 Real Santander

03:00 Valledupar FC 1-2 Cortulua

07:00 O.Higgins 1-2 Melipilla

04:30 Audax Italiano 0-3 Nublense

07:15 Central Cordoba SDE 1-2 Velez Sarsfield

05:00 Patronato Parana 3-3 Defensa Y Justicia

02:45 Union Santa Fe 1-1 Racing Club

00:30 CA Platense 1-1 Rosario Central

07:00 Bolivar 4-1 San Jose

04:15 Royal Pari FC 0-1 The Strongest

02:00 Real Potosi 2-1 Oriente Petrolero

00:00 Kolding FC 2-2 Nykobing FC

02:00 1 Tenerife 0-1 Eibar

00:00 FC Cartagena 1-0 Sporting Gijon 1

00:00 SD Huesca 0-0 Malaga

19:00 Lokomotiv Plovdiv 2-1 Pirin Blagoevgrad

22:59 1 Resovia Rzeszow 0-2 Miedz Legnica

22:00 Shinnik Yaroslavl 1-0 Znamya Truda

22:00 Mordovya Saransk 5-1 FK Kolomna

20:00 Chertanovo Moscow 2-3 FC Murom 1

20:00 FK Leningradets 2-0 Baltika-BFU Kaliningrad

20:00 FC Olimp Odintsovo 2-1 Zvezda Sint Petersburg

20:00 Salyut-Energia Belgorod 2-1 Arsenal Tula II

20:00 Luki Energiya 0-1 FC Tver

20:00 1 FK Ryazan 1-0 Avangard

19:00 FK Znamya Noginsk 1-4 Rodina Moskva

19:00 1 Kairat Moskva 0-0 Dinamo Saint Petersburg

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-0 Sokol

19:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 0-2 Kazanka Moscow

18:00 Khimik Dzerzhinsk 0-1 Dinamo Moscow B

17:30 Khimki (R) 2-2 Saturn Moscow

17:00 Strogino Moscow 5-0 Metallurg Vidnoye

16:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-4 FK Volna Nizhegorodskaya 1

14:00 FK Chita 1-0 Zenit-2 St.Petersburg

13:00 1 SKA Khabarovsk II 1-1 Peresvet Podolsk

12:00 Dinamo Vladivostok 0-0 FK Kaluga

01:45 Leyton Orient 1-1 Forest Green Rovers

01:45 Harrogate Town 2-2 Tranmere Rovers

01:45 1 Crawley Town 1-3 Exeter City

01:45 1 Colchester United 1-1 Bristol Rovers 2

01:45 Sutton United 1-2 Swindon Town

01:45 Bradford City 1-3 Hartlepool United

01:45 Salford City 0-0 Rochdale

01:45 Barrow 1-1 Scunthorpe United

01:45 Oldham Athletic 1-3 Walsall

01:45 Northampton Town 3-0 Stevenage Borough

01:45 2 Newport County 2-2 Carlisle United

01:45 Mansfield Town 1-1 Port Vale

09:05 1 Pumas Tabasco 0-0 Cancun FC

07:05 Venados FC 3-1 Mineros de Zacatecas

05:00 Monterrey B 0-1 Leones Negros

22:00 Ethiopia Bunna 0-0 Sidama Bunna

19:00 Bahir Dar Kenema FC 3-0 Addis Ababa Ketema

22:00 CSKA 1948 Sofia II 2-0 Septemvri Simitli

22:59 Azam 1-0 Namungo FC

20:00 KMC FC 0-2 Young Africans

12:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Gangwon II 1

17:30 PFK Qizilqum (w) 2-1 Navbahor (w)

17:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-0 Pakhtakor Tashkent (w) 1

17:00 Sevinch (w) 1-0 Bunyodkor Tashkent(w)

17:00 AGMK (w) 1-1 Metalourg Bekabad (w)

02:10 St Patricks CY 3-2 UC Dublin

01:30 1 Progreso Reserves 2-3 Wanderers FC Reserve

01:30 1 Cerrito Reserves 2-1 Villa Espanola Reserves

01:00 Plaza Colonia Reseves 1-1 Atletico Fenix Reserve 1

21:30 Sepahan 2-0 Mes Rafsanjan

19:30 Shahr Khodrou 0-0 Shahrdary Arak

19:30 Peykan 0-0 Naft Masjed Soleyman FC

19:00 Nassaji Mazandaran 1-0 Fajr Sepasi

01:45 Merstham 4-0 Bowers Pitsea

01:45 Horsham 0-2 Cheshunt

01:45 East Thurrock United 1-2 Bishop's Stortford

23:10 KRC Genk U19 3-1 Koln U19

22:00 AZ Alkmaar U19 7-0 FK Gabala U19

21:00 Atletico de Madrid U19 2-0 Liverpool U19

20:30 FC Porto U19 3-1 AC Milan U19

20:30 Midtjylland U19 10-1 Rosenborg U19

20:00 U19 PSG 3-0 RB LeipzigU19

19:30 Illes Akademia U19 1-1 Septemvri Sofia U19

19:00 Inter Milan U19 2-1 FC Sheriff U19

19:00 Ajax U19 1-5 Borussia Dortmund U19

18:30 1 Besiktas JK U19 1-3 Sporting Lisbon U19 1

18:30 Club Brugge U19 1-1 Manchester City U19

17:00 Shakhtar Donetsk U19 3-2 Real Madrid U19

19:45 Arar (Youth) 2-1 Al-Jeel Youths

22:00 Kalmar U21 2-3 Halmstads U21

22:00 Norrby IF(U21) 1-5 HackenU21

21:00 Orgryte U21 2-1 Gais Goteborg U21

21:00 Mjallby AIF U21 2-2 Osters U21

20:00 Degerfors IF U21 7-2 GIF Sundsvall U21

21:00 Queretaro U20 1-1 Monterrey U20

21:00 Puebla U20 2-1 Mazatlan U20

21:00 Atlas U20 0-0 CDSyC Cruz Azul U20

03:00 AC Colina 1-0 San Antonio Unido

00:00 1 Hapoel Dir Hana 0-1 Ironi Bnei Kabul

20:00 Orzel Subkowy 0-6 GKS Przodkowo

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 1-4 Tzeirey Kafr Kana

00:00 FM Klaipedos 3-6 Niesky

01:45 Cliftonville 4-2 Bangor FC

01:45 Linfield FC 6-1 Dundela

14:30 Friends United 2-1 Royal Rangers FC

14:30 National United SC 1-2 Uttarakhand FC

17:00 Hindustan Aeronautics Limited 1-1 Garhwal FC

14:30 Rangers SC 6-1 Delhi United

23:40 Medine Trarza 1-2 ASC Tevragh Zeine

21:30 ACS Ksar 0-3 ASC Tidjikja

15:30 Silkeborg IF Reserve 3-3 Aarhus AGF Reserve

01:15 Ullensaker U19 4-1 Mjondalen U19

01:00 Burnley U23 1-2 Peterborough United U23

06:30 Clube Remo 9-0 Galvez AC

00:30 SV Morlautern 2-2 Arminia Ludwigshafen

00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-0 Rot-Weiss Koblenz

00:00 1 SV Rochling Volkling 0-4 FC 08 Hombrug

22:00 Malkia 3-1 Sitra

22:00 Bahrain SC 3-1 Qalali

22:00 Al-Shabbab 7-0 Al-Tadhmon

07:30 Coritiba PR 3-0 Sampaio Correa

05:00 1 Londrina PR 0-0 Goias

15:15 Shanghai RCB (w) 2-0 Guangdong Meizhou Huijun (w)

15:15 Jiangsu Suning (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

15:00 Beijing Beikong (w) 1-4 Changchun Masses Properties (w)

13:15 Sichuan (w) 0-1 HeNan Huishang (w)

13:15 Zhejiang Hangzhou (w) 0-2 Wuhan Jianghan (w)

19:00 MFK Kezmarok 0-3 MFK Skalica

07:30 Ferroviario CE 4-0 Juazeirense

07:30 Vitoria BA 3-0 Itabaiana(SE)

07:30 Santa Cruz PE 3-3 Floresta CE

05:10 Confianca SE 1-1 Sousa PB

00:00 SV Seekirchen 0-1 SV Grodig

00:00 FC Pinzgau Saalfelden 3-0 SV Wals-Grunau

22:30 1 TS Galaxy 0-1 AmaZulu

20:30 Marumo Gallants FC 2-2 Royal AM

04:00 Parrillas One 2-2 CA Independiente Siguatepeque

22:35 AL-Rbeea Jeddah 0-0 AL-jeel

22:25 Al-Orubah 1-3 Uhud

22:25 Al-Ameade 1-1 Najran SC

21:50 Al-adalh 1-0 Al Sahel

02:00 Grosseto 1-1 Teramo

02:00 1 Fermana 0-0 Lucchese

02:00 ACD Virtus Entella 0-0 Vis Pesaro

02:00 Cesena 2-1 Pontedera

02:00 A.C. Reggiana 1919 3-1 Ancona 1

02:00 Pescara 1-2 Modena

02:00 Imolese 1-1 Pistoiese

23:30 Gubbio 4-0 Carrarese

22:30 Montevarchi 0-2 Olbia

19:30 Viterbese 2-0 Robur Siena S.S.D.

00:00 Bayern Munchen (Youth) 1-1 SpVgg Bayreuth

00:00 Hamburger SV (Youth) 0-2 ETSV Weiche Flensburg

00:00 Viktoria Aschaffenburg 1-1 Unterhaching

19:30 Al Yarmouk 4-0 Mansheiat Bani Hasan

19:30 Al-Tora 2-5 AL-Sareeh

15:00 Maptaphut Rayong FC 2-2 Kohkwang

15:00 Chiangrai Lanna 0-10 Uthai Thani Forest

15:00 Kanjanapat Group 1-0 Hua Hin City

15:00 Chainat United 3-1 Ayutthaya FC

15:00 ACDC FC 3-3 Pattaya Discovery United FC 1

15:00 Phram Bangkok FC 3-1 Grakcu Sai Mai United

15:00 Sisaket FC 0-1 Nakhon Ratchasima Province

15:00 Northern Tak United 0-0 Phitsanulok FC

15:00 Saraburi FC 0-5 Singha GB Kanchanaburi

15:00 Nonthaburi 2-0 Bangkok

22:00 England U17 1-0 Belarus U17

19:00 Slovakia U17 5-0 Armenia U17

22:00 Spain (w) U19 3-0 Slovakia (w) U19

22:00 Portugal (w) U19 1-2 Czech (w) U19

21:00 Wales (w) U19 3-0 Andorra U19 (W)

20:30 Croatia (w) U19 2-0 Liechtenstein (w) U19

19:30 Estonia (w) U19 0-2 Montenegro (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 13-0 Armenia (w) U19

17:00 Moldova (w) U19 0-0 Albania U19(w)

16:00 Latvia (w) U19 0-3 Kosovo U19(w)

01:45 Portsmouth 0-4 Ipswich Town

01:45 Cambridge United 1-1 Sheffield Wednesday

01:45 Rotherham United 0-0 Wycombe Wanderers

01:45 Wigan Athletic 1-2 Milton Keynes Dons

01:45 Cheltenham Town 3-1 Morecambe

01:45 Crewe Alexandra 0-4 Sunderland A.F.C

01:45 Fleetwood Town 0-1 Burton Albion

01:45 Charlton Athletic 2-3 Accrington Stanley

01:45 Gillingham 1-0 Doncaster Rovers

01:45 Oxford United 2-0 Shrewsbury Town

01:45 Lincoln City 0-1 AFC Wimbledon

01:45 Plymouth Argyle 3-0 Bolton Wanderers

02:00 Northwood 0-1 Basingstoke Town

01:45 1 Marlow 0-1 Hanwell Town 1

01:45 Sittingbourne 3-2 Whitstable Town

01:45 Sudbury 4-2 Great Wakering Rovers

02:15 AC Juvenes 2-1 SP Domagnano

02:15 Faetano 0-1 San Giovanni

03:15 Huracan de San Luis 1-0 Juventud Unida Universitario U20

23:45 Al-Nasar 3-1 Al Fahaheel SC

21:45 1 Al-Salmiyah 2-3 Khaitan

06:00 Municipal Iquique 1-0 Union San Felipe

05:00 Universidad de Concepcion 0-0 Barnechea

02:00 Deportes Santa Cruz 1-0 Rangers Talca

23:30 Coquimbo Unido 1-1 Deportes Temuco

22:59 Russell City 3-1 Al Bidda SC

22:59 Al Shahaniya 1-0 Muaidar SC

21:30 Desportivo Huila 1-2 Sagrada Esperanca

19:10 Ommal Hama 0-1 Al-Horiyah

19:00 Al-Nabek 0-3 Al-Arabi 1

19:00 Al Kiswa 1-1 Al-Dumair FC

19:00 Al-Mohafza 0-1 Al-Yaqdhah

20:00 Czech Republic U16 3-0 Slovakia U16

01:46 Harlow Town 3-2 Welwyn Garden City

07:00 CA Independiente de la Chorrera (W) 2-0 Veraguas CD (W)

07:00 Mario Mendez FC (W) 1-1 SD Panama Oeste (w) 1

04:00 Costa Del Este FC (W) 4-0 Alianza FC Panama (w)

03:00 CD Universitario (w) 0-3 Atletico Chiriqui (w)

15:15 Sulut United 1-1 PSBS Biak

15:15 PSPS Pekanbaru 1-0 PSMS Medan

20:30 Mitra Kukar 2-0 Kalteng Putra FC

18:30 Cilegon United 1-0 Perseru Serui

15:15 Putra Sinar Giri 0-2 PSIM Yogyakarta

20:00 CS Dinamo Bucuresti 1-0 AS Dan Chilom

19:00 1 Afumati 3-2 Farul Constanta II 1

19:00 Unirea Bascov 0-4 Rapid Bucuresti II

15:30 West Torrens Birkalla B 2-3 Modbury Jets Reserves

15:30 North Eastern MetroStars Reserve 1-1 Adelaide Raiders SC Reserve

01:45 St Ives Town 1-0 Hitchin Town

01:45 Rushall Olympic 4-1 Bromsgrove Sporting FC

01:45 Needham Market 3-0 Biggleswade Town

01:45 Lowestoft Town 1-0 Royston Town

01:45 Coalville 6-2 Peterborough Sports

01:45 Banbury United 3-2 Leiston FC

01:45 Rushden Diamonds 0-1 Barwell

00:00 Falkenberg 1-4 Helsingborg

00:00 Landskrona BoIS 2-0 Jonkopings Sodra IF

01:45 Spalding United 4-3 Soham Town Rangers

01:45 Cleethorpes Town 3-1 Stocksbridge Park Steels

01:45 Hebburn Town 1-3 Brighouse Town

07:10 Villa Dalmine 1-1 Ferrol Carril Oeste

01:45 Carme Dawson 3-3 Pessah Lo Fano

01:30 Lido Di Ostiav Meta Futsal 2-2 Royal Saint Giuseppe Futsal 1

01:00 Sandro Abate Avellino Futsal 4-1 Pescara Futsal

01:00 L84 Futsal 5-0 Cormar Polistena Indoor Soccer 1

00:00 Catania Futsal 2-4 CMB Matera Futsa

00:00 Romania Indoor Soccer 0-1 Petrarca Padova C5 Futsal

00:00 Gratkorn 2-1 SV Pachern 1

00:00 SK Furstenfeld 1-1 TUS Heiligenkreuz

17:30 Khoromkhon Club 1-2 Tuv Buganuud

02:00 1 Levante Futsal 5-3 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

01:30 F.C.Barcelona Futsal 4-1 Real Betis Futsal

02:00 Kings Langley 0-2 Harrow Borough

01:45 Salisbury FC 1-2 Chesham United

01:45 Merthyr Town 0-3 Poole Town

01:45 Dorchester Town 3-2 Hartley Wintney

01:45 Swindon Supermarine 0-1 Taunton Town

00:00 Sportunion Schonbrunn 5-4 Favoritner AC

23:45 Red Star-Penzing 6-0 FCJ Alt Ottakring

01:30 Aparecidense U20 1-1 Trindade AC Youth

01:30 Vila Nova (Youth) 6-1 Itumbiara U20

01:30 Goias U20 3-2 Morrinhos U20

01:30 Aparecida EC U20 3-3 Anapolina U20

19:30 Aseev U20 0-1 Goiania (Youth)

16:30 CRPF 2-2 Sant Baba Bhag Singh FA

16:30 Jagat Singh Palahi FA 2-2 Sikh Regiment Centre FC 1

01:00 Sapucaiense RS 3-0 Garibaldi

06:00 America FC Natal RN 1-2 Bela Vista 1

01:30 1 Pinheirense EC 0-0 Villariga pa

19:30 1 Royal sports pa 3-0 Tiradentes PA

19:30 Santa Rosa PA 1-1 Caete FC

18:00 Keshla FK II 1-2 Qarabag II

18:00 PFC Neftchi II 5-0 Standard Sumgayit II

12:00 Shine Yarmag (w) 0-1 Kharaatsai (w)

13:00 Khukh Chononuud (W) 4-0 Khovd Western (w)

02:30 1 IRT Itihad de Tanger 0-2 FAR Forces Armee Royales

01:00 Portuguesa Desportos 0-0 Atibaia

01:00 Santos B 0-1 EC Sao Bernardo/SP

01:00 Sao Caetano 4-0 Juventus SP

01:00 Sao Bernardo 1-0 Primavera

01:00 Sao Bento 0-1 Noroeste

01:00 Rio Claro 0-2 XV de Piracicaba

01:00 Botafogo B SP 2-0 AE Velo Clube SP

01:00 CA Votuporanguense SP 0-2 Comercial-SP

00:00 Cartagines Deportiva SA 1-0 Sporting San Jose

01:00 Barra da Tijuca 0-0 Buzios

18:00 KF Feronikeli 0-2 KF Drita Gjilan

18:00 KF Ulpiana 0-6 KF Llapi

18:00 Prishtina 2-1 Malisheva

18:30 Chengdu Better City FC 1-2 Sichuan Jiuniu

14:30 Wuhan FC 4-0 Qingdao FC

14:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-2 Shanghai Port

14:00 Cangzhou Mighty Lions 1-3 Shenzhen FC

19:30 Millwall U23 3-1 Swansea City U23

19:00 Queens Park Rangers U23 0-2 Colchester United U23

19:00 Cardiff City U23 4-1 Charlton U23

01:30 Estudiantes LP Reserves 2-0 Nueva Chicago Reserves

01:00 Villa Dalmine Reserves 1-0 Barracas Central Reserves 1

01:00 CA Brown de Adrogue Reserves 3-2 Temperley Reserves 1

00:00 Tristan Suarez Reserves 0-2 Quilmes Reserves

22:00 1 Real Pilar Reserves 2-2 Victoriano Arenas Reserves

22:00 Leandro N. Alem Reserves 1-0 Ferrocarril Midland Reserves

20:00 Boca Juniors Reserve 6-0 Godoy Cruz Reserves

20:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 2-0 Velez Sarsfield Reserves

08:15 Racing Club Montevideo 0-1 Defensor Sporting Montevideo

05:55 Villa Teresa 1-2 Cerro Montevideo

03:15 CA Juventud 1-0 Rocha

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657