Kết quả trận Crystal Palace vs Aston Villa, 21h00 ngày 20/08

Crystal Palace
Crystal Palace
3
Aston Villa
Aston Villa
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Crystal Palace vs Aston Villa


21:00 ngày 20/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Crystal Palace vs Aston Villa


TLCA
1.21 : 0:0 : 0.74
TL bàn thắng:
5.26 : 4 1/2 : 0.12
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 18.00 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Crystal Palace vs Aston Villa

 5'    0-1   goalOllie Watkins (Assist:Leon Bailey)
 7'    Wilfried Zaha (Assist:Odsonne Edouard) goal 1-1  
 27'    Jeffrey Schlupp Goal cancelled  
 36'      yellow_cardJohn McGinn
 39'    Wilfried Zaha yellow_card  
 55'    Marc Guehi Penalty awarded  
 58'    Wilfried Zaha goal 2-1  
 58'    Wilfried Zaha  
 66'      substitutionDanny Ings↑Leon Bailey↓
 70'    Michael Olise↑Jordan Ayew↓ substitution  
 70'    Jean Philippe Mateta↑Odsonne Edouard↓ substitution  
 71'    Jean Philippe Mateta (Assist:Tyrick Mitchell) goal 3-1  
 73'      substitutionDouglas Luiz Soares de Paulo↑John McGinn↓
 73'      substitutionPhilippe Coutinho Correia↑Emiliano Buendia Stati↓
 75'    Jeffrey Schlupp yellow_card  
 82'    Luka Milivojevic↑Wilfried Zaha↓ substitution  
 82'    Will Hughes↑Jeffrey Schlupp↓ substitution  
 90'    Chris Richards↑Eberechi Eze↓ substitution  

Đội hình thi đấu Crystal Palace vs Aston Villa

Crystal Palace Aston Villa
13 Vicente Guaita Panadero
3 Tyrick Mitchell
6 Marc Guehi
16 Joachim Andersen
2 Joel Ward
10 Eberechi Eze
28 Cheick Oumar Doucoure
15 Jeffrey Schlupp
11 Wilfried Zaha
22 Odsonne Edouard
9 Jordan Ayew
1 Damian Martinez
2 Matthew Cash
4 Ezri Konsa Ngoyo
5 Tyrone Mings
27 Lucas Digne
7 John McGinn
44 Boubacar Kamara
41 Jacob Ramsey
31 Leon Bailey
11 Ollie Watkins
10 Emiliano Buendia Stati
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
23 Malcolm Ebiowei
19 Will Hughes
26 Chris Richards
21 Samuel Johnstone
4 Luka Milivojevic
14 Jean Philippe Mateta
7 Michael Olise
41 Joseph Whitworth
17 Nathaniel Clyne
9 Danny Ings
35 Cameron Archer
16 Calum Chambers
25 Robin Olsen
17 Ludwig Augustinsson
19 Marvelous Nakamba
18 Ashley Young
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
23 Philippe Coutinho Correia

Số liệu thống kê Crystal Palace vs Aston Villa

Crystal Palace   Aston Villa
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
13
9
 
Sút trúng cầu môn
 
5
5
 
Sút ra ngoài
 
6
3
 
Cản sút
 
2
7
 
Sút Phạt
 
7
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
443
 
Số đường chuyền
 
417
84%
 
Chuyền chính xác
 
81%
16
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
1
22
 
Đánh đầu
 
22
9
 
Đánh đầu thành công
 
13
4
 
Cứu thua
 
6
14
 
Rê bóng thành công
 
26
14
 
Đánh chặn
 
6
24
 
Ném biên
 
17
0
 
Woodwork
 
1
14
 
Cản phá thành công
 
26
3
 
Thử thách
 
7
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
92
 
Pha tấn công
 
103
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
41

19:00 Chengdu Better City FC 0-0 Henan Songshan Longmen

16:30 Shanghai Port 2-0 Guangzhou City

01:45 Wales 0-1 Ba Lan

01:45 Hà Lan 1-0 Bỉ

01:45 Đảo Faroe 2-1 Thổ Nhĩ Kỳ

01:45 Luxembourg 1-0 Lithuania

01:45 Đan Mạch 2-0 Pháp

01:45 Áo 1-3 Croatia

22:59 Slovakia 1-1 Belarus

22:59 Azerbaijan 3-0 Kazakhstan 1

20:00 Moldova 2-0 Liechtenstein

20:00 Andorra 1-1 Latvia

01:00 EE Guineueta 3-1 EC Granollers 1

22:00 Olympiakos Volou 3-1 Digenis Neochori Oichalia

21:00 NK Siroki Brijeg 0-0 Slaven Koprivnica

21:00 PAOK Saloniki 1-1 Panserraikos

20:30 Urania 1-4 Hajduk Split

20:00 Kaizer Chiefs 1-1 Royal AM

20:00 Zorya 0-1 Kolos Kovalyovka

20:00 Levski Karlovo 0-4 Levski Sofia

20:00 San Marino College (w) 2-2 AGSM Verona (w) 1

20:00 CSKA Sofia 2-0 Septemvri Sofia

20:00 RCS Verlaine 4-2 Union Royale Namur

20:00 Fimauto Valpolicella (w) 2-1 Cittadella (W)

19:30 Torres (w) 2-2 Ternana W

19:30 Tavagnacco (w) 0-2 Lazio (w)

18:00 HNK Vukovar 91 0-1 ZNK Osijek

18:00 Konyaspor 4-1 Adanaspor

16:00 FC Minsk 5-0 Osipovichy

01:30 Rosario Central 1-1 CA Platense 1

01:30 Gimnasia La Plata 0-1 Club Atletico Tigre

23:30 Eibar 2-1 Racing Santander

23:30 Albacete 1-1 Andorra CF 1

21:15 CD Lugo 0-0 Real Oviedo

19:00 Burgos CF 0-0 Levante

16:00 Tochigi SC 0-0 FC Ryukyu

15:00 Tokushima Vortis 1-1 Mito Hollyhock

12:00 Blaublitz Akita 2-1 Machida Zelvia

12:00 Albirex Niigata 1-0 Omiya Ardija

12:00 Grulla Morioka 1-3 Zweigen Kanazawa FC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-1 Roasso Kumamoto

01:00 FC Carlos Stein 1-2 Carlos Manucci

21:00 Rotor Volgograd 3-1 Stavropolye-2009 1

21:00 Tyumen 1-2 Torpedo Miass

20:00 Mashuk-KMV 2-0 FC Yessentuki

20:00 FK Orenburg-2 0-0 FK Khimik-Avgust

20:00 FK Forte Taganrog 0-0 FK Chayka Pesch

19:00 Spartak Nalchik 1-1 SKA Rostov

19:00 FK Kuban Kholding 1-0 Legion Dynamo

19:00 Alania-d Vladikavkaz 1-3 Druzhba Maykop

18:00 Nosta Novotroitsk 0-2 FK Zenit Izhevsk

18:00 Amkar Perm 0-1 Sibir-M Novosibirsk

17:00 FK Biolog 1-2 Chernomorets Novorossiysk

14:00 Seoul E-Land FC 3-2 FC Anyang

02:00 Envigado FC 1-2 Dep.Independiente Medellin

21:00 Ljungskile 0-3 Falkenberg

20:00 Gefle IF 3-1 IF Karlstad Fotboll

20:00 FC Stockholm Internazionale 2-1 Umea FC

18:00 Pitea IF 2-2 Orebro Syrianska IF

18:00 Sollentuna United 1-1 Vasalunds IF

18:00 Tegs SK 1-1 Motala AIF FK

20:00 Radunia Stezyca 2-2 Olimpia Elblag

16:00 Hutnik Krakow 1-3 Motor Lublin

21:00 NK Brinje Grosuplje 2-3 NK Fuzinar

21:00 NK Rogaska 3-1 ND Beltinci

21:05 Rentistas 0-1 Plaza Colonia

17:00 FC Mynai 0-1 FC Lviv 1

20:00 Triangle FC 1-0 Herentals FC

20:00 Bulawayo Chiefs 1-0 Manica Diamond

20:00 Dynamos FC 0-1 Ngezi Platinum

21:30 Sokol Hostoun 3-2 FK Kraluv Dvur

21:30 SK Zapy 0-0 Teplice B

15:30 Zlin B 2-4 SC Znojmo

15:30 1 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek 1

15:15 Dukla Praha B 3-1 Bohemians1905 B

15:15 Admira Praha 1-1 Preddie J

15:15 Velke Mezirici 0-3 Slovan Rosice

15:15 Unicov 3-0 Uhersky Brod

15:15 Slovacko II 3-3 Slavia Kromeriz

15:15 Viktoria Zizkov 0-0 Slovan Velvary

20:30 Lefkothea Latisa (w) 3-3 Omonia Nicosia (w)

20:00 Lushnja KS 1-1 Burreli

19:00 Ringkobing 1-0 Marienlyst

15:00 Yangpyeong 1-0 Goyang KH FC)

13:00 Chuncheon Citizen 2-1 Daejeon Hana Citizen II

23:30 Salaspils 0-1 FK Dinamo Riga

21:00 NK Croatia Zmijavci 2-2 NK Orijent Rijeka 1

22:59 Bukaspor 0-0 Kirsehir Koyhizmetleri

22:59 Tarsus Idman Yurdu 1-1 S.Urfaspor

22:59 Corum Belediyespor 4-1 Batman Petrolspor 1

22:59 Fethiyespor 1-0 Etimesgut Belediye Spor

22:59 Amedspor 2-0 Bursaspor

22:59 Erzincanspor 2-1 Menemen Belediye Spor

20:05 Kirklarelispor 1-1 Belediye Vanspor 1

20:00 Sariyer 1-1 Serik Belediyespor

19:30 1 Zonguldak 2-1 Iskenderun FK 1

19:00 Adiyamanspor 3-0 Diyarbakirspor 1

19:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-2 Afjet Afyonspor

19:00 Hekimoglu Trabzon 0-0 Bursa Niluferspor AS 1

19:00 Pazarspor 0-1 Kastamonuspor

18:30 Bayburt Ozel Idare 1-1 Utkoi

20:00 Honefoss (w) 2-2 Ovrevoll Hosle(w)

19:00 KIL/Hemne (w) 3-1 Klepp (w)

19:00 Amazon Grimstad (w) 2-0 Medkila (w)

19:00 Fortuna Alesund (w) 1-1 Grand Bodo (w)

01:00 Serra Macaense (w) 2-3 Rio de Janeiro (W)

20:00 Rukinzo FC 0-0 Musongati FC

20:00 Top Junior 0-2 Aigle Noir

20:00 Flambeau du Centre 3-1 Le Messager Ngozi

20:00 1 Magara Young Boys 1-2 Vitalo

20:00 Beselidhja Lezhe 0-1 Apolonia Fier

22:00 Praiense 1-1 Imortal

22:00 Beira Mar 1-1 Valadares Gaia FC

21:00 Fabril Barreiro 2-1 FC Serpa 1

21:00 Coruchense 1-0 Rio Maior

21:00 Gondomar 3-2 Resende-RJ 1

21:00 Sintrense 0-0 Benfica C.Branco

21:00 Pero pinheiro 1-0 Marinhense

21:00 Rabo Peixe 0-0 Atletico Sport Reguengos

21:00 Brito SC 1-1 Amarante

21:00 Olhanense SC 1-2 Lusitano Evora

21:00 1 Maritimo B 1-1 FC Alpendorada 1

21:00 1 Sertanense FC 1-0 Uniao Da Serra

21:00 Vianense 1-1 Vilar de Perdizes

21:00 Dumiense 0-1 Pevidem SC

21:00 Lusitania 0-1 Salgueiros 1

21:00 Oriental Dragon 1-0 Juventude de Evora

21:00 1 Guarda Desportiva 3-1 Rebordosa 1

21:00 1 Alcains 2-3 Mortagua

21:00 Maria da Fonte 0-0 GD Braganca 1

21:00 Leca 4-0 Machico

21:00 Marr Tino 1-1 Pedras Salgadas

21:00 AD Castro Daire 1-1 Camacha

21:00 UD Santarem 3-0 Arronches e Benfica

21:00 Vila Mea 1-1 Merelinense

18:00 1 SC Angrense 2-2 FC Ferreiras

00:00 Deportivo Amatitlan (w) 2-1 FC Cremas (W)

00:00 Suchitepequez (w) 7-0 Deportivo Mixco (W)

00:00 Marquense (w) 2-1 Xinabajul (W)

22:59 Racing Casablanca 2-1 JSM Jeunesse Sportive El Massi 1

22:59 Chabab Atlas Khenifra 0-3 Itihad Z. Khemisset

22:59 Stade Marocain du Rabat 0-0 Chabab Ben Guerir

22:59 Renaissance Zmamra 1-0 Raja de Beni Mellal

01:00 CD El Nacional 3-1 Guayaquil SC

00:00 Manta FC 1-0 SC Imbabura

22:45 1 CD Independiente Juniors 1-0 CD Puerto Quito

00:45 Liverpool (w) 0-3 Everton FC (w)

22:00 Chelsea FC (w) 2-0 Manchester City (w)

21:00 Leicester City (w) 0-2 Aston Villa (w)

21:00 West Ham United (w) 0-2 Manchester United (w)

20:00 Brighton H.A. (w) 2-1 Reading (w)

19:00 Transport United FC 6-1 BFF Academy U19

20:00 KLSK Londerzeel 3-2 Diegem Sport

19:45 AGF Kvindefodbold APS (w) 3-3 Brondby IF (w)

18:00 Thisted FC (w) 2-0 Sundby BK (w)

20:00 Almyros Gaziou 1-0 Apollo Efpaliou

20:00 Aris Voulas FC 0-1 Nafpaktiakos

20:30 Stupcanica Olovo 0-0 NK TOSK Tesanj

21:15 1 Sava Gao Char Meisel 1-1 NK Vrapce

16:00 GAJ Mace 1-1 Tekstilac Ravnice 1

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2-0 NK Samobor

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 0-2 GKS Katowice (w) 1

01:30 Argentino de Quilmes 1-1 Villa San Carlos

01:00 EC Flamengo (W) 2-3 EC Juventude (W)

20:30 Zdar nad Sazavou 1-2 MSK Breclav

20:30 1 Stara Rise 1-1 Vysocina Jihlava B

20:30 Sumperk 0-2 SK Batov

20:30 Kozlovice 4-0 Bzenec

19:30 1 Admira Praha II 1-2 FK Chomutov

15:00 FK Pribram B 4-0 Komarov

19:45 Cliftonville 2-3 Queen's Park

22:00 Lautaro de Buin 2-0 D. Concepcion 1

22:00 Iberia Los Angeles 1-0 Independiente de Cauquenes 1

22:00 Deportes Valdivia 0-4 San Antonio Unido

22:00 1 Deportes Limache 1-0 San Marcos de Arica 1

22:00 1 Rodelindo Roman 3-2 Real Juventud San Joaquin 2

21:00 FC Romania 2-3 Faversham Town

19:00 Grays Athletic 4-1 Merstham

22:00 Bibiani Gold Stars 1-0 Bechem United

22:00 Asante Kotoko FC 1-1 Accra Hearts of Oak

22:00 Kotoku Royals FC 0-0 Nsoatreman FC

22:00 Aduana Stars 2-2 Samartex

22:00 Real Tamale United 0-1 Legon Cities FC

22:00 Karela United FC 2-0 Ghana Dream FC

00:00 1 Qatar SC 1-3 Umm Salal

00:00 Al-Sadd 3-0 Al-Wakra

21:50 Al-Sailiya 2-3 Al-Ahli Doha

01:15 Malacateco 1-1 Guastatoya

22:59 1 CD Achuapa 2-1 Santa Lucia Cotzumalguapa

18:05 1 FK Dziugas Telsiai II 0-3 Hegelmann Litauen II

19:00 Boroughmuir Thistle FC (w) 0-0 East Fife (w)

20:00 Vaxjo (w) 4-0 Ravasens IK Karlskoga (w)

22:59 ASF Bobo Dioulasso 0-2 AS Douanes Ouagadougou

22:59 RC Kadiogo 1-1 RC Bobo Dioulasso

02:00 Santa Ana 3-2 FC Aserri 1

00:15 Puerto Golfito 1-4 AD Cofutpa

17:00 Carmen Bucuresti (w) 0-1 ASU Politehnica Timisoara (W)

15:00 Universitatea Galati (w) 1-6 Olimpia Cluj (w)

15:00 Independenta Baia Mare (w) 1-2 Fairplay Bucuresti (w)

15:00 Piros Security (w) 3-3 CSM Alexandria (w)

14:00 FCM Targu Mures (w) 3-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) 1

18:30 ZFK Sloga (w) 2-1 ZFK Spartak Subotica (w)

18:30 ZFU Zvezda B 2018 (W) 0-6 Vojvodina (w)

19:00 Dinamo Maksimir (w) 3-1 ZNK Donat Zadar (w)

17:00 ZNK Osijek (w) 2-0 ZNK Hajduk Split (W)

17:00 Zaglebie Lubin (Youth) 3-1 Korona Kielce U19

17:00 Slask Wroclaw U21 2-1 Wisla Krakow (Youth)

22:59 Cultural Leonesa 0-3 Cordoba

22:59 Fuenlabrada 2-1 CF Talavera de la Reina

22:59 Numancia 2-0 CF La Nucia

22:59 Gimnastic Tarragona 1-0 SD Amorebieta

22:00 Pontevedra 0-0 Real Balompedica Linense

21:00 UE Cornella 0-0 Castellon

17:00 SD Logrones 1-0 CF Intercity 1

17:00 1 Sabadell 1-0 Calahorra

17:00 Real Union Irun 1-2 CD Alcoyano

17:00 1 Baleares 1-2 UD Logrones

17:00 Real Madrid Castilla 3-1 Badajoz

17:00 CF Rayo Majadahonda 1-2 AD Ceuta 1

17:00 CD Linares Deportivo 1-0 AD Alcorcon

15:30 FC Viktoria Plzen (w) 1-3 Sparta Praha (w)

01:00 1 CP Villarrobledo 1-3 CS Puertollano

00:00 CF Platges De Calvia 1-2 Santanyi

00:00 Lucena CF 2-1 Xerez Deportivo

00:00 Torredonjimeno 2-3 Atletico Malagueno

23:30 CD Cieza 1-1 Molinense

23:30 Tomelloso 0-2 CD Illescas

23:30 Quintanar Del Rey 3-1 CD Marchamalo

22:59 Oyonesa Tudelano 2-1 CA River Ebro 1

22:59 Aguilas CF 1-0 EG El Palmar

22:59 Naxara 1-0 CD Agoncillo

22:59 SP Villafranca 1-4 Jerez

22:59 Epila CF 3-1 SD Ejea

22:59 CF Vimenor 3-2 AD Siete Villas

22:59 Almazan 1-4 Atletico Astorga 1

22:59 Club Deportivo Tropezon 2-0 U.M. Escobedo 1

22:59 1 UD Torre del Mar 3-0 UD Marbella

22:59 CD Roda 0-2 Hercules II

22:59 1 CD Torreperogil 1-2 Arenas Armilla

22:59 UD Rayo Ibense 1-2 Villarreal C

22:59 Azkoyen 0-0 UCD Burlades

22:59 Inter Manacor 2-0 CD Binissalem

22:59 Ciudad de Murcia 1-2 UCAM Murcia CF B

22:30 CD Colunga 0-0 CD Covadonga

22:30 CD Utrillas 1-1 CD Robres 1

22:30 Tamar Ritter 4-0 CD Carinena 2

22:30 1 CP Montehermoso 1-1 Ted Contois Feng

22:30 Paiosaco 0-3 CD Estradense

22:30 Deportiva Minera 2-0 Caravaca CF

22:30 CD Barco 0-1 CSD Arzua

22:30 2 Vianes 1-2 CD Berceo 1

22:30 CD Tuilla 0-1 Caudal

22:30 Luarca CF 1-1 CD Praviano

22:30 Sevilla C 1-0 Conil CF

22:30 Palencia 1-2 Arandina

22:15 Valdesoto 0-1 L Entregu CF

22:10 CD La Almunia 3-4 SD Huesca II

22:00 AD Almudevar 1-0 CD Caspe

22:00 San Jodie 1-1 CF Soller

22:00 CF Peralada 1-3 Sant Andreu

22:00 CA Bembibre 1-1 Atletico Tordesillas

22:00 Leioa 1-0 Anaitasuna

22:00 CD Cayon 2-2 Samano

22:00 Calahorra B 0-2 CD Anguiano

22:00 UD Ourense 2-1 Gran Pena

22:00 CD Choco 0-0 Silva SD

22:00 CF Calamocha 2-1 Barbastro

22:00 UC Ceares 2-1 Condal CF

22:00 CD Cantolagua 1-3 CD Beti Onak

22:00 Real Avila CF 4-3 Ponferradina B

22:00 1 UD Llanera 1-0 CD Lealtad

21:00 CD Mirandes B 3-1 Unami CP

17:30 UE Sants 1-1 CP San Cristobal

17:30 UP Plasencia 1-2 CD Calamonte

17:30 UC La Estrella 0-1 Arroyo Club Polideportivo

17:30 UE Tona 0-0 UE Vilassar de Mar

17:00 Mostoles 1-1 Rayo Vallecano B 1

17:00 Aviles Stadium CF 0-3 Sporting de Gijon B

17:00 CF Talavera B 1-1 UB Conquense

17:00 Olivenza FC 1-1 Moralo CP

17:00 UE Rapitenca 1-3 CF Badalona B

17:00 CD La Virgen Del Camino 0-0 CD Becerril

17:00 CD Azuqueca 1-1 CD Torrijos

17:00 Pobla De Mafumet CF 2-1 LHospitalet

17:00 CD Cuarte Industrial 2-1 CD Binefar

17:00 UE Castelldefels 1-0 Girona B

17:00 Ayamonte CF 2-0 Bollullos CF

17:00 Portmany 0-2 UD Poblense

17:00 UD Somozas 2-0 Viveiro CF

17:00 Malaga City 1-2 Motril

17:00 Racing Villalbes 2-2 Rapido de Bouzas

17:00 CD Huetor Vega 3-2 Almeria B

17:00 Deportivo La Coruna B 2-1 Arosa SC

17:00 CD El Palo 2-0 Real Jaen CF

17:00 Ursaria 1-1 RSD Alcala Henares 1

17:00 CD Llanes 2-4 Real Titanico Laviana

17:00 1 CD Varea 1-0 Haro Deportivo

17:00 CF Pozuelo Alarcon 3-1 Flat Earth FC

17:00 CD Azuaga 2-0 CD Don Alvaro

17:00 CD Rota 1-0 AD Cartaya 1

16:45 Fundacio Esportiva Grama 2-2 CF Montanesa 1

16:30 Torrejon CF 3-2 CD Galapagar

16:30 CD Subiza 4-1 UDC Txantrea KKE

16:30 CU Collado Villalba 1-2 CF Trival Valderas

16:30 CD Canillas 0-1 Real Aranjuez CF

16:00 La Union CF 3-0 Alcantarilla

15:00 Murcia B 2-4 Racing Murcia 1

15:00 RSC International 0-1 Getafe B

15:00 CD Paracuellos Antamira 2-1 Las Rozas

21:00 2 FC Basara Mainz 0-1 TB Jahn Zeiskam 1896

20:00 SC Dortelweil 2-2 VfR Fehlheim

18:00 1 SpVgg Neu-Isenburg 1-2 Sportfreunde Seligenstadt

15:00 TJ Spartak Myjava(w) 5-0 Peshaka (w)

20:00 Dinamo Brest (W) 0-4 Lokomotiv Vitebsk (w)

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 1-0 Smorgon (W)

18:05 CSM Slatina U19 2-3 Unirea Bascov U19

20:30 Oravske Vesele 5-1 TJ Banik Kalinovo

20:30 Podkonice 1-2 Malzenice

20:30 1 FK Svidnik 1-2 MFK Snina

20:30 FTC Filakovo 0-2 Partizan Bardejov

20:30 Rimavska Sobota 2-1 MFK Vranov nad Topou

16:00 Slavia 0-1 Spisska Nova Ves

16:00 Marseille U19 (w) 1-3 Toulouse U19 (w)

22:00 Varmbols FC 1-2 Syrianska Eskilstuna IF

21:00 Onsala BK 3-1 Assyriska BK

20:00 Jarfalla 6-0 Kvarnsvedens IK 1

20:00 Kristianstads FF 1-4 Asarums IF FK

20:00 1 IFK Stocksund 2-2 IFK Osterakers Fk

19:00 Osterlen FF 1-2 FC Rosengard

19:00 Karlskrona AIF 5-2 Hogsby IK

19:00 Yxhults IK 0-1 Vanersborg FK

19:00 IK Gauthiod 5-2 Nordvarmland FF

19:00 Trosa Vagnhärad SK 1-3 Assyriska United IK

19:00 Smedby AIS 3-1 IK Sleipner

18:00 FC Gute 1-1 IFK Uppsala

18:00 FC Zurich Frauen (w) 8-0 Basel (w)

00:00 Atletico Mancha real 2-1 CD Utrera

23:45 Atletico Sanluqueno 1-1 Recreativo Huelva

23:30 Burgos Promesas 1-1 Ourense CF 1

22:59 CD Guadalajara 1-1 Alcorcon B

22:59 UD Alzira 0-1 Teruel

22:59 1 Ejido 1-1 Granada CF B

22:59 Compostela 0-1 Union Langreo

22:59 Villanovense 0-0 Leganes B

22:59 Antequera CF 2-0 FC Cartagena B

22:59 SD Gernika 1-2 Rio Sports

22:59 Yeclano Deportivo 0-3 Velez CF

22:00 Alfaro 2-0 CD Tudelano

22:00 Utebo FC 1-0 CD Izarra

22:00 CD Cristo Atletico 2-1 Bergantinos CF

22:00 Marino luanco 1-0 Zamora CF

22:00 SD Tarazona 1-1 SD Beasain

22:00 UE Olot 0-2 Valencia CF Mestalla

17:30 SD Laredo 3-1 Polvorin 1

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 AE Prat

17:00 CD Estebona 0-1 CD Coria 1

17:00 UD Logrones B 0-1 Sestao

17:00 UCAM Murcia 2-2 Juventud Torremolinos CF

17:00 CD Diocesano 2-1 UD Melilla

17:00 Cacereno 1-0 CD Atletico Paso

17:00 Cadiz B 1-3 Mar Menor

17:00 Terrassa 1-2 Formentera

17:00 Real Betis B 1-0 Sevilla Atletico 1

17:00 Mallorca B 1-0 CF Badalona

17:00 1 Suokuaili Moss 0-1 CD Artistico Navalcarnero

17:00 Lleida 0-0 SCR Pena Deportiva

16:30 Real Zaragoza B 2-1 CD Ebro

16:00 AD Union Adarve 2-0 Cerdanyola del Valles

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-1 Ehime FC (w)

21:00 Servette U21 2-2 Monthey

21:00 Ekenas IF Fotboll 4-0 JaPS

21:00 PK-35 Vantaa 1-0 PIF Parainen

20:00 Oldenburger SV 2-1 Union Neumunster

21:00 BSG Chemie Leipzig 0-0 FC Lokomotive Leipzig

20:00 Teutonia Uelzen 0-6 TuS Harsefeld

17:30 1 Hertha Zehlendorf 1-3 Berliner FC Dynamo

16:30 Niendorfer TSV II 5-1 HNT Hamburg

20:00 Amiens U19 1-1 Valenciennes US U19

20:00 Paris FC U19 1-0 Dijon U19

20:00 StrasbourgU19 2-3 AC Bobigny U19

20:00 Bourg Peronnas U19 1-3 Troyes U19

20:00 Guingamp U19 3-0 Angers SCO U19

20:00 Torcy U.S U19 0-2 AuxerreU19

20:00 Drancy U19 0-2 Montfermeil U19

20:00 Air Bel U19 2-0 Colomiers U19

20:00 LensU19 2-0 ESM DE Gonfreville U19

20:00 Lorient U19 1-0 USSA Vertou (U19)

20:00 Istres U19 0-4 Avenir Sportif Beziers U19

20:00 1 Lille U19 2-4 Caen U19 1

20:00 1 Nice U19 0-2 Bastia U19

20:00 Orleans US 45 U19 2-0 Dunkerque U19

20:00 Metz U19 3-2 Lyon U19

17:00 Saint Etienne U19 0-1 Cannes AS U19

16:00 Toulouse U19 3-1 Ajaccio U19

15:00 OFI Crete U19 1-2 Panaitolikos U19

21:00 Royal Knokke 0-4 Beerschot Wilrijk 1

21:00 Eendracht Aalst 1-1 Westerlo

21:00 URS Lixhe-Lanaye 0-2 Red Star Waasland

21:00 Sportivo Trinidense 1-1 2 de Mayo PJC 1

21:00 Sportivo Luqueno 1-0 Atletico Colegiales

21:00 Martin Ledesma 3-0 Sportivo San Lorenzo 1

16:15 Mohammedan SC 3-0 Aryan

20:00 Abergavenny (w) 2-3 Barry Town (W)

20:00 Pontypridd Town (w) 3-4 Cardiff Metropolitan (w)

20:00 The New Saints (W) 3-0 Aberystwyth (w)

20:00 Cardiff City FC (w) 2-0 Swansea City (w)

22:00 3 SV Telfs 3-3 SC Imst 1

21:00 Dornbirner SV 2-0 FC Brauerei Egg 1

21:00 Bray Wanderers 0-3 Waterford United

23:20 NK Brezice 3-0 SD Videm 2

21:00 SD Cirkulane 1-4 NK Posavje Krsko

22:59 3 Spartak Helsinki 1-10 HPS

20:00 MiPK 7-0 RPS Lions

19:30 1 Roi United 0-1 TP47 Tornio

01:00 America PE 1-1 Vera Cruz PE

00:00 Rutgers (w) 1-0 Maryland (w)

01:00 Coatepecano IB 2-0 Deportivo San Pedro

00:10 San Juan FC 2-2 Suchitepequez

00:00 Club Aurora 1-1 C.S.D. Comunicaciones B

00:00 Deportivo Sanarate 0-1 Deportivo Barberena FC

19:00 Kaizer Chiefs Reserves 1-1 Chippa United Reserves

17:00 Supersport United Reserves 0-1 Moroka Swallows Reserves

15:00 1 Sekhukhune United Reserves 0-0 Maritzburg United Reserves

02:00 Carlos Mannucci W 1-1 Alianza Lima W

12:00 1 Suzuka unlimited 1-1 Yokogawa Musashino

01:00 Zamalek 2-0 FS Sequence

22:59 Spain (w) U17 3-0 Poland (w) U17

16:30 Greece (w) U17 0-1 Belgium (w) U17

18:00 AB Copenhagen 3-1 B93 Copenhagen

02:00 24 de Septiembre 1969 2-2 Mariscal Sucre 1

17:00 Gimhae City 1-1 Yangju Citizen

15:00 Gyeongju KHNP 2-1 Paju Citizen FC

13:00 Hwaseong FC 1-0 Cheongju Jikji

13:00 Dangjin Citizen 1-1 Siheung City

20:00 AIK Solna (w) 1-2 Eskilstuna United (w)

20:00 Umea IK (w) 1-3 Orebro (w)

18:00 IFK Kalmar (w) 0-1 Pitea IF (w)

19:00 Araguari AC U20 0-5 Betim FC U20

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 0-4 Bremer SV

19:10 1 FC Teutonia 05 1-1 BSV Rehden

19:00 Holstein Kiel II 7-0 Kickers Emden

19:00 Phonix Lubeck 3-1 Hamburger SV (Youth)

20:00 1 Buxoro FK 2-2 Turon Nukus

20:00 Al Yarmouk 2-1 Al-Baq's

20:00 AL-Karmel 2-3 Sama Al Sarhan

20:00 DJK Don Bosco Bamberg 2-3 ASV Cham

18:30 Plymouth Argyle 2-1 Ipswich Town

18:05 FK Atyrau Reserves 9-0 FC Aqtobe City

14:30 1 Shenyang City Public 1-2 Shanxi Chang An Athletic FC 1

14:30 Nanjing City 2-3 Zibo Cuju F.C.

14:30 Shijiazhuang Kungfu 1-0 Sichuan Jiuniu

21:00 Asker 2-1 Eidsvold Turn

18:00 Alta 3-3 Traff

17:30 Brattvag 4-2 Ullensaker/Kisa IL

02:00 Pouso Alegre 1-0 America FC Natal RN

21:20 1 Finn Harps U19 2-3 Wexford Youths U19

21:00 Shamrock Rovers U19 3-0 Sligo U19

20:00 Drogheda United U19 2-1 Bray Wanderers U19

20:00 Cobh Ramblers U19 1-0 Treaty United FC U19

20:00 Virgo Ladies FC (W) 0-3 Portia FC (W)

20:00 TUT FC (W) 1-0 Mamelodi Sundowns (w)

16:00 Vasco Da Gama(w) 4-1 Golden Ladies (w)

15:00 AS Elfen Sayama (w) 0-2 Urawa Red Diamonds (w)

13:30 INAC (w) 2-1 Hiroshima Sanfrecce (W)

20:45 Viktoria FC Szombathely (w) 0-3 MTK Hungaria FC (w)

22:00 JS Hercules 1-1 OLS Oulu

18:00 Narpes Kraft 0-0 KajHa

18:00 OTP 4-1 Komeetat

21:00 Corinthians Paulista (Youth) 0-1 Palmeiras (Youth) 1

00:00 Deportivo Tulancingo II 0-1 CF Pachuca III 1

16:00 Saku Sporting (w) 0-2 FC Flora Tallinn (w)

21:00 Chelmianka Chelm 1-1 Wisla Sandomierz

21:00 LKS Lagow 3-2 Sokol Sieniawa

18:00 Blekitni Stargard II 2-1 Dab Debno

22:30 Vazquez Cultural U19 1-1 Granada U19 1

22:30 UD Tomares U19 3-2 Recreativo Huelva U19

17:00 Seneca CF U19 0-1 Malaga U19

22:10 Al-Shabab(KUW) 0-0 Al-Sahel

22:10 Al-Arabi Club (KUW) 4-1 Al-Jahra

20:00 Clermont (w) 1-1 Nimes MG (W)

20:00 Nantes (w) 1-2 Lille (w)

20:00 Saint Malo (w) 0-2 Le Mans (w)

19:00 Lens (W) 1-0 Strasbourg W

18:00 Nice W 1-7 RC Saint Etienne (w)

18:00 FC Metz (w) 2-0 La Roche-sur-Yon (W)

18:00 Grenoble Claix (w) 0-2 ASPTT Albi(w)

17:05 Vasas Odorhei 2 (w) 0-4 Vulpitele Galbene Roman (w) 1

15:10 Olimpia Cluj II (w) 3-1 CFR 1907 Cluj (W)

21:30 TJ Sokol Radnice 1-1 Slavoj Myto

20:30 Sokol Konice 1-0 Dolany

15:15 TJ KRUPKA 4-3 FK Nestemice

19:30 TN Stars 0-1 Ekwendeni Hammers

19:30 Blue Eagles 2-0 Red Lions FC

19:30 Civo United 2-2 Moyale Barracks

19:30 Silver Strikers 0-0 Karonga United

01:00 1 Fernandez Vial 1-2 CD Copiapo S.A. 1

01:00 Santiago Wanderers 0-0 Deportes Recoleta

22:30 Municipal Iquique 1-2 Universidad de Concepcion

21:10 ZNK Ljubljana (W) 2-5 Olimpija Ljubljana (w)

02:30 1 Sportivo Penarol 1-0 Huracan Las Heras

02:00 1 Defensores Belgrano (VR) 0-1 Sarmiento Resistencia

02:00 Sportivo Las Parejas 2-0 Crucero del Norte

02:00 CDA Monte Miaz 0-0 Desamparados

02:00 Tiro Futbol Club 0-1 Resistencia Central

02:00 G.San Martin Formosa 0-0 Racing de Cordoba

02:00 2 CA Juventud Unida San Luis 0-2 Club Ciudad de Bolivar

02:00 Independiente Chivilcoy 2-1 Estudiantes de San Luis

02:00 Gimnasia yTiro 2-0 Boca Unidos

02:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 2-1 Sansinena

01:30 Sol de Mayo 2-0 Deportivo Camioneros

01:00 Club Circulo Deportivo 1-0 Club Cipolletti 2

01:00 Defensores Pronunciamiento 3-0 Gimnasia C. Uruguay

18:00 Chachoengsao 4-1 Navy FC

18:00 Chachoengsao FC 4-1 Siam FC

17:00 Ubon Krua Napat FC 1-2 Muang Loei United

16:00 Young Singh United 3-0 MH Nakhonsi

15:35 Khonkaen Mordindang FC 5-1 Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Watbot FC 0-0 Maejo United

15:30 Kasem Bundit University FC 1-0 Samut Sakon FC

15:30 Trang FC 3-0 Phattalung FC

15:30 Nakhon Mae Sot United FC 0-2 Uttaradit

15:30 Samut Prakan FC 1-4 Bangkok

15:30 Kamphaeng Phet 1-2 Phitsanulok FC

15:30 Chainat United 1-1 Kanjanapat Group 1

15:30 Pluakdaeng United 1-1 Bankhai United

15:30 Mueang Kon D United 0-1 Muang Trang United

15:30 Samut Songkhram FC 2-0 Kanchanaburi City 1

15:30 Maptaphut Rayong FC 1-1 Kohkwang

15:30 Thonburi United FC 0-1 North Bangkok College 1

15:30 1 Assumption Thonburi 2-1 IPE Samut Sakhon

14:15 Panua GFC 1-2 Mahardika FC

21:30 Sporting de Benguela 0-0 Santa Rita FC

00:00 Catedraticos Elite 1-2 Lobos ULM

00:00 Montaneses FC 2-2 Inter Playa del Carmen

22:59 U.A. Zacatecas 0-1 Chihuahua FC

19:30 Sturm Graz/Stattegg (w) 2-1 Austria Wien (W)

16:00 SKV Altenmarkt (w) 0-6 Vorderland (w)

16:00 Wacker Innsbruck (w) 0-4 Neulengbach (w)

18:00 FC Vast 0-3 Niva Vinica

00:30 Morocco U23 1-3 Senegal U23

23:15 Scotland U18 4-1 Estonia U18

22:00 Niger 0-0 Liberia

21:30 CroatiaU20 3-1 Albania U20

21:00 Norway U17 2-1 England U17

21:00 1 Poland U17 0-2 Portugal U17

20:30 Malaysia 0-0 Tajikistan

20:00 Scotland U21 1-1 U21 Bắc Ireland

20:00 4 France U18 2-3 Poland U18

20:00 Chile (w) U17 0-1 Colombia (w) U17

17:30 Thái Lan 2-1 Trinidad Tobago

16:00 FK Graffin Vlasim 2-2 Czech Republic U20

16:00 1 Malta U19 1-2 Croatia U19

16:00 Finland U18 3-1 Slovakia U18

16:00 MexicoU17 2-0 Uzbekistan U17

16:00 Czech Republic U18 1-4 USA U18

16:00 Germany U18 0-1 Mexico U18

16:00 Romania U17 1-3 Czech Republic U17

22:30 Lillestrom B 1-1 Senja

21:15 Stromsgodset B 1-0 Mjolner

20:00 1 Bossekop 2-2 Mjondalen IF B

20:00 IL Hodd B 1-1 Elverum

20:00 Lyn Oslo 4-1 Stabaek B 1

20:00 Harstad 2-2 Lorenskog

19:00 Skeid Oslo II 2-3 Grorud B

19:00 Shas B Team card product 5-3 Os Turn Fotball

21:00 Erndtebruck 3-2 Sportfreunde Lotte

20:35 SpVg Frechen 20 2-0 Hennef 05

20:30 DJK Teutonia St.Tonis 1-2 TSV Meerbusch

20:30 Blau-Weib Friesdorf 0-7 Konishisdorf

20:30 FSV Duisburg 3-2 TuRU Dusseldorf

20:30 VfL Vichttal 4-2 Bonner sc

20:30 Fortuna Koln II 1-1 Eintracht Hohkeppel

20:15 SC Union Nettetal 2-1 VFB Homberg 1

20:10 TSV Victoria Clarholz 2-0 TuS Ennepetal

20:00 TVD Velbert 1-1 VfB Hilden 1

20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-5 Wegberg-Beeck

20:00 SC Spelle-Venhaus 4-0 MTV Gifhorn

20:00 1 Siegen Sportfreunde 0-1 SV Westfalia Rhynern

20:00 FC Union Tornesch 1-2 USC Paloma

20:00 Siegburger SV 04 0-2 Borussia Freialdenhoven

20:00 Adams Sam Beek 1-2 Gutersloh

20:00 SV Unter-Flockenbach 0-4 Eintracht Frankfurt (Youth)

20:00 Heeslinger SC 3-1 TuS Bersenbruck

20:00 HSC Hannover 0-1 Lupo-Martini Wolfsburg

20:00 SpVgg Vreden 1921 4-0 FC Eintracht Rheine 1

20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 1-2 FC Pesch 1956

20:00 1 TSV Steinbach II 3-4 KSV Baunatal

20:00 SC Preussen Munster II 5-1 SG Finnentrop/Bamenohl

20:00 Sportverein Sonsbeck 4-0 FC Monheim

20:00 VfL Oldenburg 4-1 SV Ahlerstedt Ottendorf

20:00 ASC 09 Dortmund 0-0 1. FC Gievenbeck 1

20:00 SF Baumberg 1-3 Schwarz-Weiss Essen

20:00 FC Kray 1-3 Cronenberger SC

20:00 SpVg Schonnebeck 1-0 FC Kleve

20:00 TSV Buchholz 08 1-0 Hamm United

20:00 Bergisch Gladbach 09 1-0 Hurth

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 1-0 FV Offenburg

19:00 Niendorfer TSV 3-1 TSV Sasel 1

18:00 TuS Schwachhausen 2-2 TuSpo Surheide

16:05 ESC Geestemunde 0-3 Aumund-Vegesack

20:00 Tienen 0-3 Sint-Eloois-Winkel

20:00 Kolbotn (w) 2-2 LSK Kvinner (w)

20:00 Arna Bjornar (w) 3-0 Roa (w)

18:30 Tromso (w) 0-2 Aasane (w)

21:00 FC Romariz (w) 1-0 AD Ovarense (w)

21:00 Vitoria SC (W) 4-2 Rio Ave (W) 1

00:00 Levante UD (w) 2-0 Athletic Club Bibao (w)

22:00 Villarreal (w) 1-4 Barcelona (w)

17:00 Atletico de Madrid (w) 1-0 CD Alaves (w)

16:00 Stejarul Dobrovat 4-3 Stejarul Sinesti

13:00 Yamato Sylphid (w) 1-1 JFA Academy Fukushima (w)

21:00 SG Essen-Schonebeck (w) 1-0 SV Meppen (w)

21:00 SC Freiburg (w) 2-4 Eintracht Frankfurt (w)

18:00 Turbine Potsdam (w) 0-3 FCR 2001 Duisburg (w)

18:00 Bayern Munchen (w) 3-0 Werder Bremen (w)

17:15 Fortuna Sittard (W) 0-1 Feyenoord Rotterdam (W)

20:35 1 SC Germania Reusrath 1-4 SF Niederwenigern

20:00 VfB Frohnhausen 4-0 TUSEM Essen 1

22:00 Saprissa (w) 2-2 Sporting San Jose (w)

21:00 Trottur Reykjavik (w) 5-0 KR Reykjavik (w)

21:00 UMF Selfoss (w) 2-0 Breidablik (w)

21:00 Keflavik (w) 1-2 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:30 Puerto Nuevo 2-1 Club Lujan

01:30 General Lamadrid 1-1 CA Atlas

01:30 Argentino de Merlo 4-1 Victoriano Arenas

19:00 Andernach (w) 0-0 FC Gutersloh (w)

19:00 1 Nurnberg (w) 2-1 FFC Frankfurt II (w)

16:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 1-3 SC Freiburg II (w)

16:00 Carl Zeiss Jena (w) 1-0 SC Sand (w) 1

16:00 Ingolstadt 04 (w) 0-1 RB Leipzig (w)

16:00 Koln II (w) 3-3 Wolfsburg II (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 2-1 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

02:00 Atletico Mitre de Santiago del Estero 1-0 Deportivo Madryn

01:00 Guillermo Brown 1-1 Club Atletico Guemes

23:40 CA Brown Adrogue 2-3 Belgrano

21:00 Tristan Suarez 2-2 Gimnasia Jujuy

01:00 ES Bafing 1-3 ASEC MIMOSAS

22:30 CO Korhogo 0-0 Sporting Gagnoa

20:00 VIFK Vaasa (w) 0-1 Ilott (w)

20:00 1 Espoo (w) 1-0 FC Sport (w)

21:00 1 FC Andau 2-2 Horitschon 1

21:00 St. Margarethen 1-3 USC Eichkogl

20:00 1 ASKO Kottmannsdorf 2-2 ASK Klagenfurt

19:00 1 SK Austria Klagenfurt Amateure 0-1 SC Landskron

16:00 1 Oberperfuss 2-1 FC Wacker Innsbruck

16:00 PD Koblach 2-2 FC Nenzing

15:30 Waf Brigittenau 3-2 Post SV Wien

15:30 SV Frauental 4-1 SC Liezen

15:30 1 Grossklein 2-1 ATUS Barnbach

18:00 Holstebro BK 3-1 SfB Oure

21:00 Athletic Bilbao B (w) 0-1 Real Oviedo (w)

17:00 Osasuna (w) 0-0 Cacereno (W)

16:30 Eibar (w) 2-0 Rayo Vallecano (w)

19:30 Sampdoria (W) 0-2 Inter Milan (w)

17:30 Pomigliano (w) 2-2 Como 2000 (w)

14:30 Canberra FC (w) 3-3 Belconnen United (w)

01:30 Yupanqui 3-1 CA Lugano 1

01:30 1 Centro Espanol 0-1 Defensores de Cambaceres

19:00 Aral Qoraqalpogiston 2-0 FK Andijan-2

19:00 FK Chigatoy 2-2 Unired

18:00 1 Qumqo rg on FC 1-3 PFK Shahrixonchi

18:00 Paktako 79 1-1 FK Do stlik Tashkent

17:45 Paris Saint Germain (w) 2-1 Fleury 91 (w)

21:00 Mutenice 2-1 MS Brno

20:30 FK Bolatice 2-4 Pusta Polom

20:30 FS Napajedla 5-0 TJ Sokol Lhota

17:00 She Corporate (w) 1-2 Kampala Queens (w)

01:20 1 Desportiva Alianca Youth 2-0 CSE U20

01:10 CSA U20 1-0 FF Sport Nova Cruz U20

01:00 Barra FC U20 1-1 Avai (Youth)

19:30 Pague Menos U20 2-1 Ceara (Youth)

19:30 Fortaleza U20 1-1 Floresta CE Youth 1

21:00 Bristol Academy (w) 1-1 Southampton (w)

20:00 Blackburn Rovers (w) 1-3 CrystalPalace (w)

20:00 Birmingham (w) 3-2 Coventry (w)

18:00 London City Lionesses (w) 3-0 Durham Wildcats LFC (w) 1

18:00 Lewes (w) 2-2 Sheffield United (w)

17:30 1 Sunderland (w) 2-3 Charlton (w)

22:00 FK Makhachkala 0-0 Rodina Moskva

21:00 Baltika Kaliningrad 3-2 Yenisey Krasnoyarsk

21:00 Arsenal Tula 2-0 Volga Ulyanovsk 1

21:00 Volgar-Gazprom Astrachan 0-0 Alania Vladikavkaz

20:00 Shinnik Yaroslavl 1-0 Rubin Kazan

20:00 Akron Togliatti 1-1 FC Ufa

19:00 FK Krasnodar 2 0-0 Neftekhimik Nizhnekamsk

18:00 Veles 1-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny

14:00 SKA Khabarovsk 2-0 PFK Kuban 1

16:00 AC Nagano Parceiro 2-1 Azul Claro Numazu

13:00 Fukushima United FC 2-1 Giravanz Kitakyushu

13:00 Matsumoto Yamaga FC 0-1 Yokohama SCC

12:00 Kamatamare Sanuki 0-4 Kataller Toyama

12:00 Miyazaki 2-3 Imabari FC

12:00 SC Sagamihara 0-2 Vanraure Hachinohe FC

02:00 Acao (W) 7-0 Nova Mutum EC(w)

01:30 Itumbiara EC GO 1-0 ASEEV

01:30 Trindade AC 1-0 Guanabara City FC

01:30 Parauapebas/PA 4-1 Altamira

01:30 1 Fonte Nova/PA 0-0 Santa Rosa PA

01:00 Confianca/PB 1-1 Femar FC 1

01:00 Fluminense SC 0-3 Cacador AC

21:00 Patriotas FC 2-0 SC Campo Mourao

20:15 Desportiva Guarabira PB 1-1 Perilima PB

20:10 Santarritense FC 2-1 Novo Esporte Clube Ipatinga

19:35 Paraense FC 3-0 Pedreira EC

19:30 Santos PA 0-4 Cameta EC

18:00 1 Crumlin United 0-0 Lucan United 2

17:00 Greystones 3-1 Collinstown

17:00 1 Kilnamanagh AFC 2-2 Bangor Celtic

01:00 Sao Caetano 1-0 XV de Piracicaba

20:20 Emirates Club 3-0 Hatta

20:20 Dubba Al-Husun 3-0 Fursan Hispania FC

20:20 Al Taawon 1-1 Al-Thaid

20:20 Al-Jazira Al-Hamra 1-1 Al Arabi(UAE)

22:05 Murcia Feminas (w) 3-3 Discobolo La Torre AC (w)

22:00 UD Logrones (W) 2-3 Oiartzun KE (w)

21:30 Pozuelo Alarcon (w) 2-0 Futbol Ellas CFF (W)

17:30 CD Monte (w) 2-0 CDEF Logrono II (W)

17:15 Victoria CF Coruna (W) 1-2 Lostrego (W)

17:00 Zaragoza CFF II (W) 1-2 Talarrubias (W) 1

17:00 CD Atletico Lince (W) 1-0 CP San Miguel (w)

17:00 Victoria FC Santiago (W) 3-0 UD Llanera (W)

17:00 San Vicente (W) 0-3 Aldaia (w)

16:30 Cadiz (w) 5-0 Ciudad de Murcia (w)

16:00 Plaza Argel (w) 2-4 Levante C (W)

18:00 HooGee EsPa YJ U20 1-3 Pori Akatemia YJ U20

00:00 Cartagines Deportiva SA 1-1 Santos De Guapiles

13:00 Fiji U19 0-3 New Zealand U19

00:55 Boca Juniors (w) 2-1 UAI Urquiza (w)

21:00 1 Excursionistas (w) 0-3 Gimnasia LP (w)

21:00 Comunicaciones(W) 0-6 CA Independiente (w)

19:00 Baronie 1-2 USV Hercules

19:00 GVV Unitas 1-0 RKSV Groene Ster

19:00 RKVV DEM 1-1 UNA

19:00 SV Oss 20 2-2 HV CV Quick

19:00 Polissya Zhytomyr 2-0 FC Bukovyna chernivtsi

16:00 FC Chernigiv 0-2 LNZ Lebedyn

22:00 Glasgow Rangers (w) 4-0 Motherwell (w)

22:00 Dundee United (w) 3-2 Hamilton FC (w)

22:00 Aberdeen (w) 0-3 Celtic (w)

19:00 Spartans (w) 2-2 Hibernian (w)

19:00 Glasgow City (w) 2-0 Hearts (w)

18:00 Glasgow Girls (w) 1-8 Partick Thistle (w)

21:00 Braga (w) 0-0 CA Ouriense (w)

21:00 Sporting CP (w) 1-0 SF Damaiense (w)

19:00 Famalicao (w) 3-1 Vilaverdense (w)

21:10 Zsambeki SK 1-3 Veszprem

21:01 Tiszafured VSE 1-2 Penzugyor SE

21:00 Kaposvar 0-1 Komarom VSE

21:00 1 Senyo Carnifex 1-0 Eger SE

21:00 Balatonfuredi FC 1-2 Tatabanya

21:00 Budaorsi SC 2-1 Beech Sigit

21:00 III.Keruleti TUE 3-1 Gyirmot FC Gyor II

21:00 ESMTK 1-0 MTK Hungaria FC II

21:00 putnok Vse 1-1 Korosladany MSK

21:00 Mako 2-1 Paksi B

21:00 Csornai SE 2-2 Mori SE

16:00 Puskas Academy II 3-1 RCO Agde 1

16:00 Diosgyori VTK II 3-0 Tiszaujvaros

16:00 Kecskemeti TE II 0-1 Majosi SE

16:00 Debreceni VSC II 1-2 Hatvan

16:00 1 Gyori ETO FC II 1-2 UFC Nagykanizsa

20:00 IFK Norrkoping DFK (w) 3-0 Team TG FF (w)

19:00 Sundsvalls DFF (w) 1-2 Lidkopings FK (w)

18:00 Ifo Bromolla IF (w) 2-1 Alvsjo AIK FF (w)

01:00 EC Passo Fundo 6-1 Santo Angelo RS

21:00 Boca Juniors Reserve 0-0 Godoy Cruz Reserves

21:00 Argentinos Jrs Reserves 2-2 Colon Reserves

21:00 Banfield Reserves 4-2 Huracan Reserves

21:00 San Lorenzo Reserves 1-2 Lanus Reserves

15:00 Urawa Red Diamonds 0-4 Cerezo Osaka

15:00 Hiroshima Sanfrecce 0-0 Avispa Fukuoka

23:30 Villa Espanola 1-2 Racing Club Montevideo

23:30 Miramar Misiones FC 1-3 Rampla Juniors FC

23:30 CA Juventud 0-3 Uruguay Montevideo

23:30 Central Espanol 1-1 Club Atletico Progreso

23:30 IA Sud America 3-0 La Luz

23:30 Cerro Montevideo 0-4 CA Atenas

21:00 1 Canadian SC 1-1 CA Bella Vista 2

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657