Kết quả trận Cuiaba vs Sociedade Acao, 20h00 ngày 02/05

Cuiaba
Cuiaba
2
Sociedade Acao
Sociedade Acao
0
Kết quả bóng đá Hạng 1 Mato Grosso Brazil

Cuiaba vs Sociedade Acao


20:00 ngày 02/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 4
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Cuiaba vs Sociedade Acao

 6'    goal 1-0  
 48'    goal 2-0  

Đội hình thi đấu Cuiaba vs Sociedade Acao

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Cuiaba vs Sociedade Acao

Cuiaba   Sociedade Acao
7
 
Phạt góc
 
11
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
8
4
 
Thẻ vàng
 
4
7
 
Tổng cú sút
 
16
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
2
 
Sút ra ngoài
 
12
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
81
 
Pha tấn công
 
79
38
 
Tấn công nguy hiểm
 
45

02:00 Arsenal 3-1 Aston Villa

03:00 Saint Etienne 2-2 Angers

02:00 1 Osasuna 1-1 Granada CF

01:45 Sampdoria 2-1 Spezia

23:30 Torino 3-2 Genoa

01:30 FSV Mainz 05 4-1 Augsburg

17:00 Urawa Red Diamonds 5-1 Kashiwa Reysol

11:00 U23 Campuchia 4-2 Hong Kong U23

00:15 Teogol U25 0-2 Valledupar FC U25

20:30 Zwolle (w) 1-2 PSV Eindhoven (w)

02:15 Vitoria Guimaraes 2-1 Maritimo

01:00 Willem II 1-1 Fortuna Sittard

09:00 Mazatlan FC 2-1 Queretaro FC

00:00 Yeni Malatyaspor 2-1 Altay Spor Kulubu

22:59 HNK Sibenik 1-1 Slaven Koprivnica

01:45 Seraing United 1-3 Charleroi

22:59 Dynamo Moscow 4-1 Khimki

22:00 1 SKF Sered 1-1 MSK Zilina

00:30 Chindia Targoviste 0-1 CS Universitatea Craiova

21:30 Universitatea Craiova 2-0 Gaz Metan Medias 1

00:00 Vejle 2-0 Nordsjaelland

23:30 Al Ahli(UAE) 2-1 Al-Jazira(UAE)

21:15 Ajman 1-3 Al-Dhafra

21:15 Al-Sharjah 0-3 Al Nasr Dubai

00:00 Neman Grodno 0-2 BATE Borisov

06:30 Oriente Petrolero 2-0 Club Guabira

02:30 San Jose 1-4 Aurora

02:00 FC Wil 1900 2-1 Neuchatel Xamax 1

01:30 Aarau 0-2 Thun

01:30 Lech Poznan 4-1 Wisla Plock

22:59 Radomiak Radom 3-1 Gornik Leczna

01:00 1 Ujpesti 1-0 Fehervar Videoton

22:45 Paksi SE Honlapja 2-2 Varda SE

20:30 ZalaegerzsegTE 2-1 Gyirmot SE

01:30 Alessandria 1-0 Crotone 1

02:00 1 Eibar 2-1 FC Cartagena

00:00 Viseu 1-0 Varzim

00:00 Vilafranquense 1-3 Leixoes

23:30 SC Paderborn 07 1-2 Hamburger SV

23:30 1 Erzgebirge Aue 1-0 Ingolstadt

01:10 NAC Breda 3-0 MVV Maastricht

01:00 VVV Venlo 1-2 De Graafschap

01:00 1 FC Eindhoven 1-3 Jong Ajax (Youth)

01:00 FC Utrecht (Youth) 2-1 FC Oss

01:00 SC Telstar 2-2 Helmond Sport

01:00 Almere City FC 3-5 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00 AZ Alkmaar (Youth) 0-1 Volendam

01:00 ADO Den Haag 0-2 Excelsior SBV

01:00 Dordrecht 3-3 Den Bosch

03:30 Sport Boys 3-3 Carlos Manucci

01:15 Ayacucho Futbol Club 1-3 Cienciano 1

22:59 Academia Deportiva Cantolao 2-0 UTC Cajamarca

00:45 Lokomotiv Plovdiv 2-1 CSKA 1948 Sofia 1

21:15 1 Tsarsko Selo 2-0 Lokomotiv Sofia

01:30 Chrobry Glogow 0-0 Miedz Legnica

18:00 FC Yessentuki 0-3 Stavropolye-2009

12:00 Dinamo Vladivostok 1-1 Dinamo Briansk 1

00:15 1 Boulogne 1-1 Chateauroux

00:00 1 Villefranche 1-1 Bastia Borgo 1

00:00 Sedan 2-1 Stade Briochin

00:00 Orleans US 45 0-0 Avranches

00:00 Stade Lavallois MFC 1-2 Bourg Peronnas

00:00 Concarneau 2-0 Sete FC

00:00 Chambly FC 4-0 Creteil

00:00 Annecy 3-0 Cholet So 1

00:00 VfL Osnabruck 0-0 Hallescher FC

07:00 Deportes Quindio 1-0 Alianza Petrolera

05:00 Jaguares de Cordoba 1-1 Envigado FC

05:00 Deportivo Lara 1-1 Gran Valencia FC

03:00 Yaracuyanos 0-1 Academia Puerto Cabello

03:00 1 Aragua FC 2-1 Carabobo FC

22:59 Cukaricki Stankom 6-1 Proleter

21:00 Radnik Surdulica 1-3 FK Vozdovac Beograd

00:00 Eyupspor 1-0 Adanaspor

00:00 1 Ankaragucu 2-1 Manisa BB Spor

19:30 Gloria Buzau 1-1 FC Unirea 2004 Slobozia

19:00 Sporting Trestieni 0-2 Real Succes

19:00 Olimp Comrat 0-3 Dacia-Buiucani

23:30 Metalist 1925 Kharkiv 4-0 FC Inhulets Petrove

21:00 Desna Chernihiv 1-1 PFC Oleksandria

22:00 FC Pisek 2-1 Slavia Prague B

20:00 Marek Dupnitza 0-1 Livstrom

20:00 Kagera Sugar 1-0 Mtibwa Sugar

20:45 Madura United 2-3 Persija Jakarta

20:45 Pusamania Borneo FC 2-1 PSM Makassar

18:15 Persib Bandung 4-2 PSS Sleman

15:15 Persita Tangerang 2-1 Pstni

20:00 Radnik Sesvete 4-0 NK Solin

16:00 Adelaide City FC 0-0 Adelaide Comets FC

19:15 Santa Rosa PA 2-1 Capitao Poco EC

08:00 1 Real Monarchs 1-1 Colorado Springs Switchbacks FC 1

06:00 Hartford Athletic 1-2 Charlotte Independence

21:40 Foolad Khozestan 1-3 Persepolis

18:30 Gumushanespor 0-2 Dai Lin Jissbon

18:30 Cankaya FK 2-3 Modafen Spor 1

18:00 1 Elazig Belediyespor 1-1 Yeni Orduspor

01:30 FC Felgueiras 0-1 Sporting Braga II

20:00 Vitoria Guimaraes B 1-0 Anadia

01:00 Leeds United U23 1-1 Brighton U23

01:00 Norwich City U23 2-1 Birmingham City U23 1

01:00 Fulham U23 2-1 Nottingham Forest U23

01:00 1 Burnley U23 2-0 Middlesbrough U23

01:00 Derby County U23 2-3 Crystal Palace U23

01:00 Arsenal U23 4-0 Everton U23

00:10 Aston Villa U23 2-3 Sunderland U23

20:00 Royal Muramvya FC 4-3 BS Dynamic

21:30 Raja de Beni Mellal 0-0 Stade Marocain du Rabat

21:30 Itihad Z. Khemisset 1-0 Chabab Atlas Khenifra

19:20 Al-Shabab (Youth) 0-3 Al-Faisaly Harmah Youth

19:05 Al-Jeel Youths 2-1 Al-Ittihad (Youth)

22:30 SJK Seinajoen 4-2 Ilves Tampere

21:30 Lahti 0-0 AC Oulu

01:25 Austria Lustenau 0-1 FC Blau Weiss Linz

23:30 FC Wacker Innsbruck 5-1 FC Superfund Pasching

23:30 SK Vorwarts Steyr 1-3 Lafnitz

23:30 1 Floridsdorfer AC 3-0 SV Horn

23:30 SKU Amstetten 2-0 Austria Wien (Youth)

19:00 Danubio U19 1-3 Nacional De Football U19

19:00 River Plate U19 2-1 Fenix U19

01:45 Bohemians 1-0 Waterford United 2

01:45 St. Patricks Athletic 3-1 Dundalk

21:35 Mazatlan U20 4-0 Queretaro U20

01:00 Argentino de Quilmes 0-0 Sacachispas

01:00 Surette SE 0-1 Amadense SE

02:00 Newry City 1-2 Dergview FC

07:00 Kansas City NWSL (W) 1-1 Sky Blue FC (w)

03:20 Caapiranga U23 2-1 Anama U23

01:10 Codajas U23 1-3 Canutama U23

23:10 Alrstak 2-0 Bahla

22:30 Al-Nasr(OMA) 3-2 Oman Club

19:55 Al-Suwaiq 2-0 Al Ittehad Salalah

17:30 Ironi Modiin 2-1 Maccabi Ironi Sderot

17:30 MS Hapoel Lod 2-1 SC Beer Sheva

17:00 Hapoel Mahane Yehuda 2-1 Ironi Beit Dagan

17:00 Beitar Petah Tikva 4-0 Beitar Kfar Saba Shlomi 1

16:00 1 Beitar Ramat Gan 1-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv

15:30 1 Hapoel Qalansawe 2-1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

15:15 1 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-2 Tzeirey Um El Fahem 1

15:00 MS Tirat HaCarmel 3-2 MS Pardes Hana Karkur

20:00 Khor Fakkan Reserves 4-1 Banni Yas U21

19:15 Shimshon Tel Aviv 4-2 Shimshon Kafr Qasim

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-3 Maccabi Tamra

18:30 Ironi Nesher 2-2 Tzeirey Kafr Kana 1

18:30 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Bnei Zalfa

18:15 SC Maccabi Ashdod 3-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:00 Rubi Shapira 3-2 Maccabi Tzur Shalom

17:55 1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-0 Hapoel Bikat Hayarden 1

17:50 Hapoel Holon Yaniv 6-2 MS Ironi Kuseife

17:45 Sport Club Dimona 1-1 Maccabi Kabilio Jaffa

17:00 Hapoel Migdal HaEmek 1-1 Ironi Tiberias

17:00 Hapoel Herzliya 4-0 Hapoel Bnei Pardes

17:00 Hapoel Ashkelon 1-1 Maccabi Yavne

15:45 Bnei Eilat 0-1 Maccabi Shaarayim

03:00 Toronto FC II 1-2 Fort Lauderdale Strikers

00:00 Hobro 0-1 Jammerbugt

23:30 Hvidovre IF 1-0 Herfolge Boldklub Koge

17:00 Jaguar FC 0-1 CISF New Delhi

17:00 National United SC 0-2 Tarun Sangha FC

14:30 Youngmen SC 4-2 Friends United

14:30 Uttarakhand FC 1-0 Ahbab FC

22:59 Olympiakos Nicosia FC 1-0 Doxa Katokopias

02:00 Deportivo Saprissa U20 3-0 Municipal Perez Zeledon U20

18:10 Ararat-Armenia B 3-0 Alashkert B Martuni

18:00 Gandzasar Kapan 0-0 BKMA II

07:00 Tecnico Universitario 1-1 Sociedad Deportiva Aucas

02:00 UE Llagostera 0-0 Real Balompedica Linense

02:00 1 Extremadura 1-1 CD Tudelano

03:00 Corinthians Paulista (Youth) 1-0 Sao Caetano (Youth)

01:00 Mirassol FC (Youth) 6-1 Independente FC Limeira Youth

01:00 Itapirense U20 3-0 Vocem SP Youth

01:00 Oeste U20 4-1 Penapolense (Youth)

21:00 1 Agua Santa SP Youth 1-0 Nacional AC SP (Youth)

19:00 FC Slutsk Reserves 3-0 Smorgon 2

18:00 Dinamo Brest Reserves 1-2 FC Isloch Reserves

17:00 FC Gomel Reserves 2-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

17:00 1 FC Vitebsk Reserves 1-1 Shakhter Soligorsk Reserves

20:00 Sao Tome Principe (W) 0-5 Togo(w)

21:00 AS Vita Club 1-1 Futuro Kings

10:00 FC Isabel United 0-1 Real Kakamora

08:00 Waneagu United 3-0 Kula FC

23:30 SFM Senec 0-0 Lokomotiva Devinska Nova Ves

01:45 Ruthin Town FC 1-0 Gresford

01:30 Conwy Utd 4-2 Bangor City FC

01:30 Port Talbot 1-3 Goytre Utd

01:30 Risca Utd 3-0 Undy Athletic

01:30 Llanelli 1-1 Taffs Well 2

01:30 Ammanford 3-4 Cambrian Clydach

01:30 Afan Lido 5-2 Cwmbran Celtic

00:30 1 Al-Jalil 0-1 Maan

21:30 CS Constantine 0-1 MC Oran

22:59 Agia Napa 2-2 Ermis Aradippou

23:20 Al-Nojoom 1-2 Wajj

19:55 Al Entesar 3-0 Al Dahab

19:40 Arar FC 1-1 Al-Zlfe

19:30 Al Liwaa 3-2 Al Bukayriyah

19:20 Tuwaiq 2-1 Al-Sharq

19:15 Al-Riyadh 0-1 Al-Washm

03:00 3 De Febrero 1-4 General Caballero

07:30 Avai FC SC 1-0 Cruzeiro (MG)

05:00 2 Guarani SP 1-2 Confianca SE

15:15 Changchun Masses Properties (w) 3-0 HeNan Huishang (w)

15:15 Beijing Beikong (w) 3-1 Zhejiang Hangzhou (w)

15:00 Wuhan Jianghan (w) 1-1 Jiangsu Suning (w)

13:00 Shanghai RCB (w) 4-0 Sichuan (w)

13:00 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

22:00 WA Tlemcen U21 3-1 NC Magra U21

22:00 NA Hussein Dey U21 3-2 USM Alger U21

20:30 FK Krasnodar Youth 2-3 Lokomotiv Moscow Youth

18:00 CSKA Moscow (R) 1-3 Dinamo Moscow Youth

18:00 Spartak Moscow Youth 4-1 Konopliev Youth

17:55 FC Terek Groznyi Youth 3-3 FK Rostov Youth

17:00 Khimki Youth 3-1 PFC Sochi Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 1-2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:30 FK Ural Youth 2-1 FK Nizhny Novgorod Youth

16:00 Krylya Sovetov Samara Youth 2-1 Strogino Youth

16:00 Rubin Kazan (R) 6-0 Ufa Youth

00:30 Traiskirchen 2-1 Trenkwalder Admira (Youth)

00:30 SC Mannsdorf 3-3 ASV Bruck

00:30 Deutschlandsberger SC 2-0 Vocklamarkt

00:30 SV Fugen 4-2 SV Hall 1

00:10 SV Telfs 0-1 SC Schwaz

00:00 First Wien 1894 0-0 Wiener Viktoria

00:00 Allerheiligen 3-1 SV Ried B

00:00 FC Wels 5-0 ATSV Stadl Paura 1

00:00 1 SC Gleisdorf 1-4 WSC Hertha Wels

00:00 SV Leobendorf 1-1 Team Wiener Linien

00:00 Kufstein 1-2 SVG Reichenau

20:30 Wolfsberger AC Amateure 5-1 SC Weiz

19:30 Petrojet 1-0 Wadi Degla SC

19:30 ZED FC 2-0 Telecom Egypt

19:30 Al Nasr Cairo 3-0 Belbeis FC

19:30 El Sekka El Hadid 0-0 Olympic El Qanal

19:30 Banha 1-1 Tersana SC

21:30 1 Sassuolo U20 1-1 Torino U20

19:30 1 Spal U19 1-3 Genoa U20

01:45 Salthill Devon Galway 1-0 Bray Wanderers

01:45 UC Dublin 2-1 Treaty United

07:30 15 de Abril 0-4 Real Sociedad Tolaba

20:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Ramat Gan 1-1 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Hapoel Kfar Saba 2-0 AS Ashdod

20:00 Hapoel Petah Tikva 0-2 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Akko 0-0 Kafr Qasim

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 5-0 Hapoel Afula

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Hapoel Raanana

01:45 Europa Point 1-2 Manchester 62 FC

11:00 Veertien Kuwana 2-1 Yokogawa Musashino

00:00 1 Al Ittihad(KSA) 0-2 Al-Shabab(KSA)

22:20 Dhamk 1-0 Al-Hazm

22:05 Al-Faisaly Harmah 2-2 Al-Taawon

00:00 Zamalek 4-0 Tusker

22:59 Italy (w) U17 2-0 Wales (w) U17

22:59 Sweden (w) U17 2-2 France (w) U17

00:00 HIK Hellerup 2-2 FA 2000

17:00 Busan Transportation Corporation 1-3 Gyeongju KHNP

17:00 Daejeon Korail 0-2 Changwon City

22:59 JK Tallinna Kalev 2-2 FC Nomme United

17:00 Civil Aviation Authority FC 0-2 Pakistan Navy

00:30 Bonner 1-2 Preuben Munster

00:30 FC Memmingen 0-6 FC Augsburg II

00:30 TSG Hoffenheim (Youth) 0-2 FK Pirmasens

00:10 Kickers Offenbach 4-0 Vfr Aalen

00:00 SSV Ulm 1846 1-2 TSG Balingen

00:00 Unterhaching 5-2 Greuther Furth (Youth)

00:00 SC Eltersdorf 0-2 FV Illertissen

00:00 Bayern Munchen (Youth) 3-0 Nurnberg (Youth)

00:00 SV Babelsberg 03 1-1 FC Lokomotive Leipzig

00:00 1 FSV luckenwalde 0-1 Tennis Borussia Berlin

23:30 FC 08 Hombrug 1-0 TSV Steinbach

18:00 Zimbru Chisinau 1-2 Dinamo-Auto

22:59 1 NK Triglav Kranj U19 3-2 NK Aluminij U19

01:00 Mouscron Peruwelz 1-1 Jeunesse Molenbeek

22:00 Hungary U17 3-0 Estonia U17

22:00 Georgia U17 1-1 Iceland U17

21:00 Slovakia U17 2-2 England U17

21:00 Armenia U17 0-2 Belarus U17

22:00 Czech (w) U19 2-1 Slovakia (w) U19

22:00 Spain (w) U19 4-0 Portugal (w) U19

20:30 Croatia (w) U19 3-1 Latvia (w) U19

19:30 Montenegro (w) U19 4-0 Armenia (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 4-0 Estonia (w) U19

17:00 Wales (w) U19 4-0 Moldova (w) U19

17:00 Albania U19(w) 1-0 Andorra U19 (W)

16:00 Kosovo U19(w) 2-1 Liechtenstein (w) U19

02:00 Boca Juniors Reserves (W) 1-0 Deportivo Espanol Reserves (W)

17:00 Veres Rivne U21 0-2 FC Mariupol U21

16:00 Chernomorets Odessa U21 1-2 Lviv U21

01:45 Aveley 5-3 Maldon Tiptree

02:00 Atletico Mineiro (Youth) 2-0 Botafogo RJ (Youth)

08:30 Calor de San Pedro 2-0 CD Guerreros de Xico

04:25 Club Deportivo Zap 3-0 Leviatan FC

04:00 Alebrijes de Oaxaca II 4-0 Lobos Huerta FC

04:00 Intel Paja 1-0 Deportivo Dongu

00:00 Hutnik Warsaw 1-3 Mechanik Brzezina

04:10 Inder Girardota 0-3 Ferrovalvulas FC

05:00 San Marcos de Arica 1-2 Puerto Montt

19:30 Torres (w) 1-0 Ravenna (w)

07:00 1 Scherpenheuvel 0-1 Inter Willemstad

21:30 Vysocina jihlava 0-0 Sparta Praha B

08:00 San Francisco FC 1-0 Atletico Chiriqui

22:00 Metalurh Zaporizhya 2-2 MFK Mikolaiv 1

02:00 Zejtun Corinthians 2-3 Naxxar Lions

02:00 Luqa St. Andrew's 0-2 Tarxien Rainbows F.C

22:00 Vittoriosa Stars 2-1 San Gwann

19:00 Illes Akademia Haladas U19 2-2 Fehervar Videoton U19

17:00 Diosgyor VTK U19 5-3 Debrecin VSC U19 1

04:10 Dominican Republic (w) 3-0 Bolivia (w)

04:00 Paraguay (w) U20 0-6 Brasil (w) U20

19:10 Indonesia U23 2-0 Nepal U23

01:00 SV Donaustauf 2-1 VFB Hallbergmoos

01:00 Hamburger SV III 3-6 Niendorfer TSV

01:00 FC Ingolstadt 04 Am 0-0 TSV Kottern

00:30 Wattenscheid 09 1-0 TuS Ennepetal

00:30 MTV Wolfenbuttel 3-3 Arminia Hannover 2

00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-3 TuS Koblenz

00:30 Hertha Zehlendorf 1-2 Hertha 06 Charlotten

00:30 1 TuS Osdorf 3-2 FC Union Tornesch

00:00 Pforzheim 3-1 TSG Backnang

00:00 ATSV Erlangen 0-1 Würzburger FV

00:00 Eintracht Bamberg 3-1 DJK Don Bosco Bamberg

00:00 FC Bruchsal 1-0 FC Astoria Walldorf II

22:59 Carl Zeiss Jena II 3-0 international Leipzig FC

17:00 fugador sumida Futsal 4-3 Peace Does Machida Futsal

02:10 France (w) 11-0 Estonia (w)

01:45 Cyprus (w) 0-8 Hà Lan nữ

01:45 Iceland (w) 4-0 Czech (w)

01:35 Scotland (w) 2-1 Hungary (w)

01:15 Slovenia (w) 1-1 Wales (w) 1

00:00 Switzerland (w) 2-0 Romania (w)

22:59 Austria (w) 5-0 Luxembourg (w)

22:30 Italy (w) 3-0 Croatia (w)

18:00 Kazakhstan (w) 0-1 Greece (w)

19:00 Steaua Bucuresti 2 6-1 Arges Pitesti B

19:00 CSC Dumbravita 1-1 Frontiera Curtici

19:00 CSM Slatina 0-3 CS Universitatea Craiova B

19:00 CS Sanatatea Cluj 1-3 Unirea Ungheni

19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 3-1 Gloria Lunca Teuz Cermei

19:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Rapid Bucuresti II

19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1 CS Gilortul Targu Carbunesti

19:00 Unirea Bascov 1-1 FC Academica Clinceni II

19:00 FCM Alexandria 0-2 CS Viitorul Daesti

22:00 Ahli Al Khalil 1-1 Silwan

01:00 1 Rot-Weiss Walldorf 2-0 SV Zeilsheim 2

18:00 MFK Karvina U19 2-3 Banik Ostrava U19

22:10 Belize U17 (w) 2-1 Barbados U17(w)

22:00 1 Suriname U17(w) 0-2 St. Kitts and Nevis U17(w) 1

07:10 Independiente Rivadavia 3-2 Atletico Rafaela

03:10 Club Atletico Guemes 3-0 Santa Marina Tandil

21:00 FC Noah 2-2 Ararat Yerevan

18:00 FK Van Charentsavan 0-0 Se Wan Boy

01:30 CMB Matera Futsa 1-1 Sandro Abate Avellino Futsal

01:00 Pessah Lo Fano 1-1 VD Manfredonia Futsal

00:09 KAC 1909 1-0 WAC St Andra II

00:00 SV Lebring 2-0 SV Ilz

00:00 SC Bruck An Der Mur 3-3 SV Lafnitz II

23:30 St Jakob/Rosental 1-2 SV Dellach Gail

22:59 SV Schwechat 4-0 Post SV Wien

22:59 SV Gerasdorf Stammer 0-3 SV Donau

21:00 Rio Ave U23 0-0 Braga U23

01:30 Palma Futsal 1-1 Levante Futsal 1

01:30 Xota Navarra Futsal 4-2 Jaen Paraiso Interior Futsal

20:00 Al Ain SCC Reserves 2-1 Al-Wasl (R)

02:25 Comercial FC U20 2-1 Dourados AC U20 1

01:55 Itumbiara U20 1-4 Aparecida EC U20

01:30 Goiania (Youth) 0-2 Goias U20 1

01:30 Morrinhos U20 1-2 Aseev U20

01:30 Anapolina U20 0-3 Atletico Goianiense U20

01:30 Trindade AC Youth 0-1 Vila Nova (Youth)

01:00 Globo Youth 1-0 America RN (Youth)

01:00 7 de Abril U20 0-2 AA Carapebus U20

01:00 Joinville SC Youth 2-1 Hercilio Luz U20 1

01:00 Riachuelo AC U20 1-5 Visao Celeste RN Youth

00:00 1 Operario AM U20 3-2 SERC Brasil U20

16:30 Punjab Police Jalandhar 1-0 Punjab FC

16:30 CRPF 0-1 BSF FC

02:00 Aberystwyth Town 0-3 Pen-y-Bont FC

01:45 Flint Town 1-1 The New Saints 1

05:30 Pocos de Caldas FC 1-1 Varginha EC 1

05:00 Mixto EC (W) 2-1 Cuiaba (W)

01:30 Pinheirense EC 3-0 Royal sports pa

19:40 Tiradentes PA 0-2 Villariga pa

02:00 1 Maynooth University Town FC 3-1 St. Mochtas

02:00 Larkview Boys 2-2 Pegasus

01:45 Edenderry Town FC 1-4 Wayside Celtic

01:45 St. Mary's 1-1 College Corinthians

01:30 St Patricks CY 0-1 Glenville FC

01:30 Portlaoise AFC 2-0 Newtown Rangers AFC

22:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 3-1 Dynamo Samarra Futsal

21:00 MFK CPRF Futsal 2-1 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

19:55 Hatta 1-1 Masfut

19:55 Al Taawon 1-3 Dabba Al-Fujairah

19:55 1 Al-Rams 0-5 Ahli Al-Fujirah

19:55 Al Bataeh 1-0 Al-Thaid

20:15 1 Kuruvchi Bunyodkor 3-1 Turon Nukus 1

17:30 Termez Surkhon 1-0 Qizilqum Zarafshon

08:00 AD San Carlos 0-0 Herediano

21:30 Volyn 3-2 Kremin Kremenchuk

20:00 2 Charlton U23 2-1 Millwall U23 1

22:59 Al-Sadd 1-1 Al Rayyan

01:45 Dungannon Swifts 2-0 Carrick Rangers

19:00 Bright Stars 0-1 Onduparaka FC

19:00 BUL FC 2-1 Uganda Police FC

19:00 Vipers 5-0 Wakiso Giants FC 1

01:00 Sarmiento Junin Reserve 1-2 Newell's Reserves 1

00:00 CA Independiente Reserves 2-0 Union Santa Fe Reserves

20:00 Defensa y Justicia Reserves 1-0 Platense Reserves

20:00 Huracan Reserves 0-1 San Lorenzo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657