Kết quả trận Defensa y Justicia Reserves vs Godoy Cruz Reserves, 20h05 ngày 23/07

Defensa y Justicia Reserves
Defensa y Justicia Reserves
2
Godoy Cruz Reserves
Godoy Cruz Reserves 1
1
Kết quả bóng đá Trẻ Argentina

Defensa y Justicia Reserves vs Godoy Cruz Reserves


20:05 ngày 23/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 3 - 4

Tỷ lệ Defensa y Justicia Reserves vs Godoy Cruz Reserves


TLCA
1.19 : 0:0 : 0.64
TL bàn thắng:
9.09 : 3 1/2 : 0.01
TL Thắng - Hòa - Bại
9.20 : 1.16 : 6.70
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Defensa y Justicia Reserves vs Godoy Cruz Reserves

 23'    goal 1-0  
 47'    1-1   goal
 90'      red_card
 90'    goal 2-1  

Đội hình thi đấu Defensa y Justicia Reserves vs Godoy Cruz Reserves

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Defensa y Justicia Reserves vs Godoy Cruz Reserves

Defensa y Justicia Reserves   Godoy Cruz Reserves
3
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
4
0
 
Red card
 
1
8
 
Tổng cú sút
 
9
5
 
Sút trúng cầu môn
 
2
3
 
Sút ra ngoài
 
7
46%
 
Kiểm soát bóng
 
54%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
78
 
Pha tấn công
 
119
42
 
Tấn công nguy hiểm
 
90

23:30 Brentford 3-3 Liverpool

21:00 Leeds United 1-2 West Ham United

21:00 Everton 2-0 Norwich City

21:00 Leicester City 2-2 Burnley

21:00 Watford 1-1 Newcastle United

18:30 Chelsea 0-1 Manchester City

18:30 Manchester United 0-1 Aston Villa

02:00 PSG 2-0 Montpellier

02:00 1 Lyon 1-1 Lorient

00:00 1 Strasbourg 1-2 Lille

22:00 Saint Etienne 0-3 Nice

02:00 Real Madrid 0-0 Villarreal

23:30 1 Sevilla 2-0 RCD Espanyol

21:15 1 Valencia 1-1 Athletic Bilbao

19:00 Alaves 1-0 Atletico Madrid

01:45 Genoa 3-3 Verona

22:59 Inter Milan 2-2 Atalanta

20:00 Spezia 1-2 AC Milan

23:30 Monchengladbach 1-0 Borussia Dortmund 1

20:30 RB Leipzig 6-0 Hertha Berlin

20:30 Union Berlin 1-0 Arminia Bielefeld

20:30 Bayer Leverkusen 1-0 FSV Mainz 05

20:30 Eintracht Frankfurt 1-1 FC Koln

20:30 TSG Hoffenheim 3-1 VfL Wolfsburg

15:00 Kawasaki Frontale 2-1 Shonan Bellmare

14:00 Nagoya Grampus 1-0 Oita Trinita

13:00 Cerezo Osaka 1-2 Kashima Antlers

11:00 Consadole Sapporo 0-2 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Avispa Fukuoka 3-0 Sagan Tosu

16:00 Yokohama FC 2-2 Yokohama Marinos 1

13:00 FC Tokyo 1-2 Urawa Red Diamonds

12:00 Vegalta Sendai 0-1 Tokushima Vortis

14:30 Seongnam FC 2-0 Gangwon FC

13:00 Suwon Samsung Bluewings 0-2 FC Seoul

17:00 Daegu FC 0-0 Suwon City

17:00 1 Jeonbuk Hyundai Motors 2-0 Incheon United

14:30 Ulsan Hyundai FC 1-0 Gwangju Football Club

12:00 1 Pohang Steelers 2-4 Jeju United

09:30 Portland Timbers 6-1 Real Salt Lake

09:05 San Jose Earthquakes 2-0 Los Angeles FC

09:05 Vancouver Whitecaps 1-0 FC Dallas

07:00 New York City FC 0-1 New York Red Bulls

07:00 Colorado Rapids 0-0 Toronto FC

07:00 Minnesota United FC 2-0 Houston Dynamo

06:30 Columbus Crew 2-1 Montreal Impact

06:30 DC United 4-2 FC Cincinnati

06:00 New England Revolution 2-1 Orlando City

02:35 Philadelphia Union 1-0 Atlanta United

18:00 Chiangrai United 1-2 Prachuap Khiri Khan

18:00 1 Khonkaen United 0-7 Chonburi Shark FC

17:30 Bangkok United FC 2-0 Buriram United

16:30 FC Stern Marienfelde 1-2 FSV Spandauer Kickers

01:00 Real Betis B (w) 0-2 Cordoba (w)

01:00 Brasilia 6-0 SESP/Samambaense

23:30 Esperance Sportive de Tunis 1-0 Sifakesi

20:00 White Star Bruxelles (w) 0-0 Club Brugge (w)

19:00 SV Empor Berlin 4-0 BSV Al-Dersimspor 1

21:00 Bristol City 1-1 Fulham

21:00 Swansea City 1-0 Huddersfield Town

21:00 Blackpool 1-0 Barnsley

21:00 Bournemouth AFC 2-1 Luton Town

21:00 Sheffield United 1-0 Derby County 1

21:00 Stoke City 2-0 Hull City

21:00 Blackburn Rovers 5-1 Cardiff City

21:00 Nottingham Forest 1-1 Millwall

21:00 Birmingham City 0-0 Preston North End

18:30 Reading 1-0 Middlesbrough 1

02:30 CD Tondela 3-2 FC Famalicao 1

00:00 Vitoria Guimaraes 1-3 Benfica

21:30 Moreirense 2-1 FC Arouca

02:00 FC Utrecht 5-1 PEC Zwolle

02:00 Feyenoord 5-3 NEC Nijmegen

23:45 AFC Ajax 3-0 Groningen

23:45 Vitesse Arnhem 1-1 Fortuna Sittard

21:30 Willem II 2-1 PSV Eindhoven

09:10 Club America 0-0 Chivas Guadalajara

07:00 Tigres UANL 0-0 Pumas U.N.A.M.

05:00 Atlas 2-0 Club Leon

03:00 Fortaleza F.C 4-0 Orsomarso

22:30 Malmo FF 5-1 Orebro

21:00 Heart of Midlothian 3-0 Livingston

21:00 Dundee 0-1 Glasgow Rangers

21:00 Motherwell 2-1 Ross County

01:30 Servette 1-1 Lausanne Sports

22:59 Young Boys 2-1 St. Gallen

22:59 Adana Demirspor 4-0 Gazisehir Gaziantep

20:00 Antalyaspor 1-0 Yeni Malatyaspor

17:30 Sivasspor 4-0 Karagumruk

00:05 HNK Sibenik 0-2 ZNK Osijek

22:00 Slaven Koprivnica 1-4 Dinamo Zagreb

01:45 Standard Liege 1-2 Sint-Truidense

23:30 Zulte-Waregem 2-2 Kortrijk

21:15 2 Beerschot Wilrijk 0-3 KAS Eupen

22:59 Spartak Moscow 2-0 FC Ufa

20:30 Zenit St. Petersburg 2-1 Krylya Sovetov

18:00 Khimki 0-0 Lokomotiv Moscow 1

22:59 Zlate Moravce 2-2 Tatran LM

22:59 MSK Zilina 0-2 MFK Ruzomberok

22:59 SKF Sered 0-1 Michalovce

22:59 FK Senica 0-3 Slovan Bratislava

01:15 1 NK Olimpija Ljubljana 2-3 Radomlje

06:00 Everton CD 0-0 Curico Unido

03:30 Melipilla 1-1 Audax Italiano

01:00 Union Espanola 2-1 Deportes La Serena 1

22:00 Cobresal 2-0 CSD Antofagasta

01:00 FC Steaua Bucuresti 3-2 Academica Clinceni

21:00 Arges 0-0 Chindia Targoviste

07:00 Sao Paulo 0-0 Atletico Mineiro

05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Palmeiras

03:00 Ceara 1-0 Chapecoense SC 1

06:15 Central Cordoba SDE 1-3 River Plate

04:00 Banfield 2-0 Atletico Tucuman

01:45 Arsenal de Sarandi 1-0 Lanus

01:45 1 Talleres Cordoba 4-1 Rosario Central

23:30 Aldosivi Mar del Plata 1-3 Gimnasia La Plata

00:00 FC Rukh Brest 2-2 BATE Borisov

20:00 FC Minsk 2-1 Slutsksakhar Slutsk

19:00 Slavia Mozyr 3-0 Sputnik Rechitsa

18:00 FK Isloch Minsk 0-0 FC Torpedo Zhodino

04:00 San Jose 1-2 Blooming

01:30 Stade Ouchy 5-0 Kriens

01:30 Thun 3-2 Neuchatel Xamax

22:59 Yverdon 2-0 Vaduz

01:00 Legia Warszawa 2-3 Rakow Czestochowa

22:30 Warta Poznan 0-2 Zaglebie Lubin

20:00 Stal Mielec 1-0 Radomiak Radom

22:59 Stromsgodset 5-0 Sarpsborg 08

22:59 Lillestrom 1-2 Tromso IL

22:00 FC Saburtalo Tbilisi 2-1 FC Shukura Kobuleti

00:30 Fehervar Videoton 0-0 Videoton Puskas Akademia 1

22:00 Gyirmot SE 2-4 Budapest Honved

19:45 MTK Hungaria 1-0 Mezokovesd Zsory

23:30 Cosenza Calcio 1914 1-0 Crotone

21:15 Reggina 0-0 Frosinone

19:00 Ascoli 2-3 Brescia

19:00 Cittadella 1-2 Lecce

19:00 Como 1-1 Benevento 1

19:00 Monza 3-1 Pordenone Calcio SSD

23:15 1 SD Amorebieta 1-1 Eibar

23:15 Las Palmas 2-1 Ponferradina

21:00 Ibiza Eivissa 2-0 Burgos CF

20:00 Bastia 2-0 Ajaccio

01:30 Hansa Rostock 0-2 Schalke 04

18:30 1 SC Paderborn 07 1-2 Holstein Kiel

18:30 Ingolstadt 1-2 Fortuna Dusseldorf 1

18:30 Karlsruher SC 1-3 St. Pauli

13:00 Tokyo Verdy 0-1 Machida Zelvia

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Zweigen Kanazawa FC

11:30 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Giravanz Kitakyushu

11:00 Fagiano Okayama 1-1 Blaublitz Akita

17:00 Renofa Yamaguchi 1-3 V-Varen Nagasaki

17:00 Jubilo Iwata 2-0 FC Ryukyu

17:00 Ehime FC 0-4 Montedio Yamagata

16:30 Kyoto Sanga 2-0 Tochigi SC

12:00 Omiya Ardija 1-0 SC Sagamihara

12:00 Thespa Kusatsu 0-1 JEF United Ichihara Chiba

12:00 Albirex Niigata 1-0 Ventforet Kofu

03:30 Alianza Atletico Sullana 1-3 Alianza Lima

01:15 Carlos Manucci 1-3 Cienciano 2

22:59 1 UTC Cajamarca 0-2 Inti Gas Deportes 1

22:59 1 CSKA 1948 Sofia 1-0 Tsarsko Selo

20:15 Lokomotiv Plovdiv 1-1 Botev Plovdiv

01:30 Chrobry Glogow 2-0 GKS Jastrzebie

22:59 Arka Gdynia 2-0 Puszcza Niepolomice 1

17:40 Odra Opole 4-2 GKS Katowice

17:00 Chertanovo Moscow 1-0 Khimik Dzerzhinsk

14:00 SY Sakhalinsk 1-5 Dinamo Vladivostok

13:00 1 FK Chita 0-2 FC Tver

18:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 3-2 Olimp-Dolgiye Prudy-2

07:15 Cerro Porteno 0-1 Sportivo Luqueno

05:00 FC Nacional Asuncion 1-1 12 de Octubre

16:30 Chungnam Asan 0-0 Jeonnam Dragons

14:00 Gimcheon Sangmu 2-1 Daejeon Citizen

14:00 Ansan Greeners FC 1-0 FC Anyang

21:00 Harrogate Town 0-0 Stevenage Borough

21:00 Forest Green Rovers 0-0 Tranmere Rovers 1

21:00 Walsall 1-2 Bristol Rovers

21:00 Crawley Town 2-1 Bradford City

21:00 Swindon Town 0-0 Colchester United

21:00 Sutton United 4-0 Carlisle United 1

21:00 Scunthorpe United 0-1 Port Vale

21:00 Salford City 2-2 Northampton Town

21:00 Rochdale 0-1 Oldham Athletic

21:00 Leyton Orient 0-0 Mansfield Town 1

21:00 Hartlepool United 1-1 Exeter City

19:00 Eintracht Braunschweig 0-0 SV Waldhof Mannheim

19:00 Wurzburger Kickers 0-4 SV Wehen Wiesbaden

19:00 Viktoria koln 4-2 MSV Duisburg

19:00 SC Verl 1-1 TSV 1860 Munchen

19:00 SV Meppen 2-2 Saarbrucken

19:00 Kaiserslautern 2-0 VfL Osnabruck

08:10 Atletico Bucaramanga 2-1 America de Cali

06:05 Atletico Nacional Medellin 1-1 Deportivo Pasto

04:00 Aguilas Doradas 1-2 Atletico Junior Barranquilla

02:00 Independiente Santa Fe 3-1 Envigado FC

05:15 Caracas FC 1-3 Deportivo Metropolitano

03:00 1 Zulia FC 1-2 Estudiantes Merida FC

00:00 Kolubara 2-3 Radnicki Nis

21:00 Backa Topola 1-0 Vojvodina Novi Sad

21:00 Inverness 2-1 Queen of South

21:00 Dunfermline Athletic 0-0 Hamilton Academical

21:00 Ayr United 0-0 Greenock Morton

22:59 Genclerbirligi 1-0 Boluspor

20:00 Erzurum BB 3-1 Adanaspor

17:30 Umraniyespor 1-0 Manisa BB Spor

21:00 Pitea IF 1-2 Sandvikens IF

21:00 IFK Malmo FK 0-1 FC Trollhattan

21:00 Osterlen FF 4-1 Oskarshamns AIK

21:00 Skovde AIK 1-1 Tvaakers IF

21:00 Atvidabergs 2-1 Lunds BK

20:00 FC Linkoping City 0-1 Qviding FIF

19:00 Torns IF 1-1 Vanersborgs IF

18:00 Hudiksvalls ABK 0-0 IF Karlstad Fotboll

18:00 Gefle IF 1-2 Orebro Syrianska IF

18:00 1 Utsiktens BK 1-0 Lindome GIF

16:30 Geylang United FC 0-3 Lion City Sailors

16:30 Young Lions 1-2 Tanjong Pagar Utd

15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 FC Timisoara

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 Hermannstadt

15:00 Ripensia Timisoara 0-1 Concordia Chiajna

17:00 Unirea Dej 1-3 Petrolul Ploiesti

15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 2-3 Gloria Buzau

15:00 Dacia Unirea Braila 0-3 Universitaea Cluj

15:00 ACS Viitorul Selimbar 1-1 Astra Giurgiu

15:00 Metaloglobus 1-4 Unirea Constanta

22:59 KP Calisia Kalisz 2-0 Hutnik Krakow

21:00 Sokol Ostroda 1-3 Ruch Chorzow

18:00 Pogonmazovik 1-1 Motor Lublin

20:00 Drochia 0-0 Dacia-Buiucani

20:00 Victoria Bardar 0-2 Sporting Trestieni

00:00 1 NK Brezice 0-2 Roltek Dob

00:00 ND Gorica 1-1 ND Beltinci

21:00 NK Fuzinar 4-2 NK Nafta

21:00 NK Rudar Velenje 3-1 Krsko Posavlje

18:00 CSKA Pamir Dushanbe 4-0 Dushanbe-83

18:00 Khujand 4-2 FC Kuktosh

04:30 IA Sud America 0-2 Nacional Montevideo

01:30 Cerro Largo 3-0 Liverpool URU

23:15 CA River Plate 1-2 Deportivo Maldonado

23:30 Rukh Vynnyky 0-2 Dynamo Kyiv

21:00 FC Shakhtar Donetsk 4-1 Veres

18:00 PFC Oleksandria 2-1 FC Mariupol

15:30 Zlin B 2-4 Otrokovice

15:15 Unicov 0-4 Sigma Olomouc B

15:15 Vysocina Jihlava B 2-1 Slovan Rosice

21:00 Slavia Kromeriz 3-0 Hlucin

20:30 Dolni Benesov 2-2 SC Znojmo

20:30 Blansko 2-1 Uhersky Brod

20:30 1 Slovan Velvary 1-1 SK Zapy

20:30 Jiskra Usti nad Orlici 1-2 Pardubice B

15:30 Karlovy Vary Dvory 0-0 Admira Praha

15:30 Povltava FA 3-3 Vysehrad

15:30 1 FK Kraluv Dvur 0-0 FC Pisek

15:30 Sokol Hostoun 2-0 SK Rakovnik

15:30 Slovan Liberec II 0-0 Zivanice

15:15 Velke Mezirici 1-0 Frydek-Mistek

15:15 Benesov 5-3 Domazlice

15:15 FK Banik Sokolov 0-3 Loko Vltavin

15:15 SK Motorlet Praha 1-3 Slavia Prague B

15:15 Jablonec B 1-3 Sokol Brozany

15:15 Hradec Kralove B 1-0 FK Zbuzany 1953

15:15 Chlumec nad Cidlinou 2-3 FK Prepere

15:15 Bohemians1905 B 2-3 Dukla Praha B

17:00 Union 0-3 Allerod

19:00 Aarhus Fremad 2 4-0 Marienlyst

18:00 Tarup Paarup IF 0-0 Hedensted

18:00 AaB 2 2-1 Vinder Vatanspor-VRI

18:00 FC Sydvest 3-3 B 1909 Odense

18:00 Rishoj 1-3 Greve Fodbold

17:00 KFUM 3-2 Holbaek

12:00 Pyeongchang FC 2-1 FC Namdong

12:00 Chungju Citizen 7-0 Goyang FC

16:00 Pocheon FC 5-1 Dangjin Citizen

13:00 Yangpyeong 2-4 Jeonju Citizen FC

13:00 Yeoju Sejong 0-1 Geoje Citizen

13:00 Gangwon II 0-1 Jinju Citizen

21:00 Arema Malang 0-0 PSIS Semarang

15:15 Madura United 1-0 PSS Sleman

00:30 Al-Ahli(BHR) 4-0 Al-Ittifaq

22:15 Al-Budaiya 1-1 Al Khaldiya 1

22:15 Al-Muharraq 3-1 Malkia

16:00 Peninsula Power NPL (w) 2-1 The Gap NPL (w)

14:30 Moreton Bay United (w) 0-2 Capalaba (w)

13:15 Mitchelton (w) 5-0 Dare southwest Queensland (w)

17:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-1 FK Arys

06:00 Forge FC 2-1 Pacific FC

03:30 Atletico Ottawa 3-1 Cavalry FC

01:00 HFX Wanderers FC 1-0 FC Edmonton

21:00 Farsley Celtic 0-3 Alfreton Town

21:00 1 Darlington 1-2 York City

21:00 Curzon Ashton FC 2-1 Bradford Park Avenue

21:00 Chester FC 5-1 Blyth Spartans

21:00 Boston United 2-1 Guiseley

21:00 1 AFC Telford United 0-2 Brackley Town

21:00 AFC Fylde 2-1 Kidderminster Harriers

21:00 Kettering Town 1-2 Spennymoor Town

21:00 Hereford United 1-1 Leamington

21:00 Gateshead 3-0 Gloucester City

16:00 KaposvarU19 1-3 ZalaegerzsegTE U19

21:00 Tukums-2000 0-0 Saldus SS/Leevon

20:00 FK Smiltene BJSS 1-1 JDFS Alberts

20:00 Albatroz 1-1 Grobina

19:00 Rezekne/BJSS 0-0 FK Auda Riga

21:00 Dinamo Zagreb II 0-0 Rudes

21:00 HNK Cibalia 2-0 NK Dubrava Zagreb

21:00 1 Inter Zapresic 1-4 NK Dugopolje

20:00 Kustosija 1-2 Radnik Sesvete

20:00 Turgutluspor 0-0 Corum Belediyespor 1

18:00 ONS (w) 3-0 VJS Vantaa (w)

18:00 PK Keski Uusimaa (w) 2-0 EBK (W)

09:00 Tacoma Defiance 1-2 Phoenix Rising FC

09:00 Orange County Blues FC 2-1 Oakland Roots

09:00 Las Vegas Lights 2-4 San Diego loyalty

08:20 Miami FC 6-1 Loudoun United

07:30 Rio Grande Valley 3-2 Atlanta United FC II

07:30 San Antonio 0-1 New Mexico United

07:00 Memphis 901 1-1 Louisville City FC

07:00 Colorado Springs Switchbacks FC 3-1 Austin Bold

06:00 Pittsburgh Riverhounds 3-3 Charleston Battery

06:00 Hartford Athletic 1-2 Tampa Bay Rowdies

21:00 Kingstonian 4-1 Merstham

21:00 Haringey Borough 5-1 East Thurrock United

21:00 Folkestone 3-3 Potters Bar Town

21:00 Cray Wanderers 0-2 Brightlingsea Regent 1

21:00 Cheshunt 1-3 Carshalton Athletic FC

21:00 Bowers Pitsea 1-0 Horsham

21:00 Bognor Regis Town 2-2 Wingate Finchley

21:00 Worthing 1-0 Corinthian Casuals

21:00 Bishop's Stortford 7-0 Leatherhead

21:00 Margate 2-1 Enfield Town

21:00 lewes 1-3 Hornchurch

22:59 Karsiyaka 0-0 Ofspor

22:59 Fethiyespor 2-1 Mardin BB 1

20:00 Catalca Spor 5-1 Sancaktepe Belediye Spor

20:00 Yldrm Belediyesispor 2-0 Erbaaspor S

20:00 Tepecik Bld 2-2 EdirnesporGenclik 1

20:00 1 Modafen Spor 1-1 Orduspor 1

20:00 Dai Lin Jissbon 1-1 Celspor

20:00 Bayrampasa 1-1 76 Igdir Belediye spor

19:30 Karaman Belediyespor 3-2 Nevsehirspor Genclik

19:30 Osmaniyespor 4-0 Elazigspor

19:30 Erzin Belediyespor 3-3 Kestel

19:30 Turk Metal Kirikkale 0-2 Erokspor

19:30 1 Duzcespor 3-2 Darica Genclerbirligi

19:30 Cankaya FK 0-0 Gumushanespor

19:30 Carsambaspor 1-3 Kusadasispor

19:00 Kelkit Belediye Hurriyet 2-0 Kahta 02 Spor

19:00 Artvin Hopaspor 3-1 Hendek Spor 1

19:00 Yeni Altindag BS 2-0 Hacettepe SK

19:00 Yeni Orduspor 2-1 Kizilcabolukspor

19:00 Yomraspor 2-0 Aksarayspor 1

19:00 Yesilyurt Belediyespor 1-1 Halide Edip Adivarspor 1

19:00 Elazig Belediyespor 4-2 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

19:00 Karaman Belediyesi Spor 3-1 Ceyhanspor

19:00 Agri 1970 Spor 3-0 Kardemir Karabukspor

18:30 1 Mamak FK 0-2 Batman Petrolspor

18:00 Fatsa Belediyespor 0-2 Utkoi

15:30 Slovan Bratislava B 3-0 Namestovo

15:30 FC Artmedia Petrzalka 0-1 Sport Podbrezova

20:30 KFC Komarno 1-1 FK Kosice

20:30 MFK Dubnica nad Vahom 0-1 Dukla Banska Bystrica

20:30 MSK Puchov 2-1 STK Samorin 1

19:00 MSK Zilina B 1-1 FC Rohoznik

00:00 EL Ahly 1-0 Enppi

21:00 Manchester City U23 2-2 Arsenal U23

20:00 B71 Sandur 1-1 KI Klaksvik II

19:00 Vikingur Gota II 1-0 Skala Itrottarfelag

19:00 FC Suduroy 1-1 B36 Torshavn II

20:00 Flambeau de LEst 2-1 Bujumbura City

20:00 Musongati FC 3-0 Kayanza Utd

23:20 Chesterfield 2-2 Torquay United

21:00 Eastleigh 3-2 Woking

21:00 Dover Athletic 0-1 Bromley

21:00 Dagenham Redbridge 5-1 Solihull Moors

21:00 Boreham Wood 2-1 Yeovil Town 1

21:00 Barnet 3-1 Weymouth

21:00 Altrincham 1-0 Notts County

21:00 Stockport County 2-1 Wrexham

21:00 Aldershot Town 0-1 Halifax Town

21:00 Maidenhead United 1-1 Grimsby Town

21:00 Kings Lynn 0-1 Wealdstone FC 1

04:00 1 Deportivo Amatitlan (w) 0-5 Chimaltecas CSDFF (w)

22:30 Stade Marocain du Rabat 0-1 TAS de Casablanca

22:30 Olympique Dcheira 0-0 Maghrib Association Tetouan

22:30 Renaissance Zmamra 0-1 Chabab Ben Guerir

22:59 Al Ahli Jeddah (Youth) 1-2 Al-Fath (Youth)

22:30 1 Al-Hilal (Youth) 1-1 Al-Taawon Youths

22:15 Al-Jeel Youths 0-1 Al-Qadasiya (Youth)

20:10 Al Wehda (Youth) 1-2 Al Khaleej Youths

20:10 Al-Ittihad (Youth) 2-0 Ohud Medina Youths

19:55 Al-Tai (Youth) 2-1 Al-Orubah Youths

19:50 Al Raed U20 1-1 Arar (Youth)

19:40 Al-Shabab (Youth) 4-2 Al-Ettifaq (Youth)

13:00 Nojima Stella (w) 0-0 Nagano Parceiro (w)

12:00 Albirex Niigata (w) 2-1 AS Elfen Sayama (w)

11:30 Vegalta Sendai (w) 0-0 Omiya Ardija (W)

11:00 INAC (w) 2-0 JEF United Ichihara Chiba (w)

14:00 NTV Beleza (w) 2-0 Hiroshima Sanfrecce (W)

21:00 East Stirlingshire 0-1 Broomhill FC

21:00 Spartans 2-1 Berwick Rangers

17:30 Everton FC (w) 3-1 Birmingham (w)

16:00 Paro Rinpung FC 2-3 Tensung FC

22:59 Frejus St-Raphael 0-0 Hyeres

22:59 Angers II 2-0 Avenir Sportif Beziers

22:59 Aubagne 1-0 GRACES

22:59 Andrezieux 1-1 Canet Roussillon

22:59 Toulon 0-1 Martigues

22:59 Saint-Priest 1-2 Lyon Duchere 1

22:59 ASM Belfortaine 2-0 Fleury Merogis U.S.

22:59 Blois 1-1 Poissy As

22:59 Entente Sannois 2-4 Metz B

22:59 CHAMALIERES 1-2 Angouleme

22:59 Sainte Genevieve Sports 1-1 Lens B

22:59 Montpellier B 1-2 Trelissac

22:59 Les Herbiers 0-2 Yzeure AS

22:59 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 2-3 Marignane Gignac 1

22:59 Le Puy Foot 43 Auvergne 4-0 Mont-de-Marsan

22:59 Colomiers 0-1 FC Nantes B

22:59 1 GFA Rumilly Vallieres 1-2 Monaco B

22:59 Beauvais 1-2 Schiltigheim 1

22:59 FC Bergerac 2-1 Bourges

22:59 Vitre 1-1 Romorantin

22:59 St Pryve St Hilaire 0-2 Chartres FC 1

22:59 Saint Malo 2-2 Vannes

22:59 Plabennec 1-0 Voltigeurs Chateaubriant 3

22:00 Auxerre B 2-2 Bobigny A.C. 1

22:00 Stade Reims II 1-1 Saint Quentin

22:00 Haguenau 2-2 Gobelins

22:00 Chasselay M.D. Azergues 2-0 Louhans-Cuiseaux

22:00 Epinal 0-0 St. Maur Lusi

21:00 Jura Sud Foot 1-1 Lyonnais II

21:00 Caen II 2-5 FC Rouen

21:00 1 Versailles 78 0-0 Granville

20:00 Lorient B 3-0 Guingamp B

04:30 1 CD Aguila Reserves 0-1 CD Luis Angel Firpo Reserves

04:00 Santa Tecla U20 1-1 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves

04:00 Municipal Limeno Reserves 1-0 Platense Reserves 1

01:00 Jocoro FC Reserves 1-4 Alianza FC San Salvador Reserves

22:59 2 CD FAS U20 0-1 Atletico Marte U20

18:45 Kastrioti Kruje 1-1 KF Tirana

18:45 Teuta Durres 0-0 Tirana De Namo

15:30 Austria Wien (Youth) 0-1 Lafnitz

15:30 Grazer AK 3-1 FC Wacker Innsbruck

19:30 1 Floridsdorfer AC 0-0 Rapid Vienna (Youth)

16:00 Crotone U19 1-3 Perugia U20

16:00 Udinese U20 2-1 S.S.D. Monza 1912 Youth

20:00 Pordenone Youth 2-3 Parma U20

20:00 Frosinone Youth 2-0 Spezia U20

20:00 US Cremonese U20 5-3 Alessandria U19

20:00 Cosenza Calcio Youth 2-1 Pisa U19

20:00 Brescia U20 2-2 Venezia F.C. Youth

20:00 Reggiana U20 1-2 Virtus Entella U20

20:00 Sha LAN U19 2-0 Lazio U20

19:30 1 Como U20 2-3 Cittadella U20

16:00 Benevento (Youth) 4-3 Ascoli U20

21:00 Nordsjaelland (w) 3-1 AGF Kvindefodbold APS (w)

18:00 Fortuna Hjorring (w) 2-2 HB Koge (w)

02:00 Hibernians FC 1-1 Santa Lucia

00:00 Floriana F.C. 1-2 Hamrun Spartans

22:00 Gudja United 2-0 Valletta FC 2

19:00 2 Central Espanol U19 0-1 Nacional De Football U19 2

19:00 Rentistas U19 0-1 Penarol U19

19:00 Santiago Wanderers U19 3-1 Defensor Sporting U19 1

17:00 AFC Leopards 1-0 Tusker

19:15 Posta Rangers 0-1 Kariobangi Sharks

19:00 Bandari 3-0 Mathare United

19:00 Vihiga Bullets 0-0 Bidco United

17:00 Gor Mahia 2-1 KCB SC

17:00 FC Talanta 1-1 Wazito FC

20:00 Ethnikos Pireaus 2-2 Proodeftiki FC

20:00 Aris Soudas 0-1 Diagoras

04:00 Tupynambas 0-0 Villa Nova-MG

21:00 FK Podrinje 1-2 Drina Zvornik

21:00 Tigres UANL U20 2-1 Pumas U20

21:00 Club America U20 1-3 Chivas Guadalajara U20

21:00 Atlas U20 2-1 Leon U20

16:00 Trnje 1-2 NK Udarnik Kurilovec

21:30 Crikvenica NK 2-0 Pomorac 1

18:00 NK Varteks Varazdin 0-0 Bjelovar

21:00 Tarnovia Tarnow (w) 0-5 GKS Gornik Leczna (w)

17:00 KKPK Medyk Konin (w) 4-1 Rekord Bielsko Biala (w)

17:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 1-2 APLG Gdansk (w)

15:15 UKS Lodz (w) 1-1 Czarni Sosnowiec (w)

01:00 Sacachispas 1-0 Canuelas FC

01:00 Los Andes 0-0 CA San Miguel

01:00 1 CA Fenix Pilar 1-1 UAI Urquiza

01:00 1 Defensores Unidos 0-0 Comunicaciones BsAs

01:00 Villa San Carlos 0-0 Deportivo Armenio

21:35 Colegiales 0-0 Talleres Rem de Escalada

19:30 Thái Lan (nữ) 7-0 Palestine (w)

17:00 Jordan (w) 0-0 Iran (w)

20:00 Riga FC 0-1 FK Liepaja

21:00 1 Annagh United 0-1 HW Welders

21:00 Queen's University 0-1 Institute FC

21:00 Newry City 1-1 Dundela

21:00 Knockbreda 3-2 Dergview FC

21:00 Ballinamallard United 0-0 Loughgall FC

07:00 Chicago Red Stars (w) 2-1 Portland Thorns FC (w)

02:00 Sky Blue FC (w) 3-1 North Carolina (w)

05:00 Colchagua CD 2-0 Lautaro de Buin

02:00 D. Concepcion 1-1 San Antonio Unido

01:00 ProvincialTalagante 3-2 Deportes Vallenar 1

01:00 Independiente de Cauquenes 3-0 Deportes Valdivia

01:15 Sporting Club Tel Aviv 6-1 Beitar Petah Tikva 1

00:45 Hapoel Pardesiyah Noam 2-4 Hapoel Kiryat Ono

21:00 Hastings United 3-0 AFC Dunstable

21:00 AFC Kempston Rovers 2-2 Newcastle Town FC

21:00 Bedford Town 1-0 St Neots Town

21:00 Stamford 0-1 Daventry

21:00 Sporting Khalsa 6-5 Dereham

21:00 Dunston UTS 3-2 Worksop Town

21:00 City of Liverpool 0-0 Stockton Town

21:00 Thame United 3-2 Winchester City

21:00 Wantage Town 1-2 Willand Rovers

21:00 Chichester City 4-0 Whitstable Town

21:00 Ashford Utd 1-1 Chalfont St Peter

21:00 Canvey Island 4-1 Coggeshall Town

21:00 Corinthian 1-1 Grays Athletic

21:00 Widnes 2-0 Brighouse Town

21:00 Stowmarket Town 1-1 Great Wakering Rovers

21:00 Pontefract Collieries 1-1 Yorkshire Amateur

21:00 Ramsgate 5-0 Sutton Common Rovers

21:00 Welwyn Garden City 3-3 Hythe Town

20:30 Maccabi Petach Tikva U19 1-1 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 1

20:00 Maccabi Netanya U19 0-1 FC Ashdod U19

18:00 Hapoel Jerusalem Malka U19 4-0 Hapoel Ashkelon U19

15:30 Beitar Jerusalem Oren U19 1-1 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

15:00 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19 0-1 Gadna Tel Aviv U19

14:30 Sectzya Nes Ziona U19 0-1 Maccabi Tel Aviv U19

14:30 Hapoel Qiryat Ono U19 0-0 Maccabi Yaffo Kabilio U19

12:30 Hapoel Hod Hasharon U19 1-3 Maccabi Herzliya U19

02:00 FC Felgueiras 2-0 GD Chaves 1

22:59 Rabo Peixe 2-2 AD Castro Daire

22:59 Louletano 3-1 Salgueiros 1

22:59 FC Ferreiras 0-3 Estrela da Amadora

22:00 Anadia 3-1 Coruchense 1

22:00 Sao Roque 0-3 SC Farense

21:00 Oliveirense 3-0 Arronches e Benfica

21:00 Camacha 6-1 ribeirao

21:00 Sertanense FC 0-1 CD Mafra

21:00 Pombal 0-4 Leca

21:00 Olhanense SC 1-0 GDSC Alvarenga

21:00 Aidan Heinus 0-2 SC Covilha

21:00 ADC Rebordelo 1-2 CD Cinfaes

21:00 1 Loures 2-2 Oriental Dragon

21:00 FC Caldas 1-0 Amora FC

21:00 Vinhais 0-3 Nacional da Madeira

21:00 Estrela de Vendas Novas 0-2 Paredes

21:00 Vila Mea 1-5 Feirense

21:00 GD Fontinhas 0-1 SCU Torreense

21:00 Belenenses 5-3 Pero pinheiro

21:00 FC Serpa 4-0 CD Olivais Moscavide

21:00 Oliveira Hospital 5-0 CF Uniao Madeira

21:00 Clube Condeixa 2-2 Esp. Lagos

21:00 CF Canelas 2010 2-4 Casa Pia AC

21:00 moitens 2-1 Anca FC

21:00 Uniao de Tomar 1-1 Uniao Leiria

21:00 Sp. Espinho 1-0 Merelinense

21:00 Ferreira de Aves 0-0 Viseu

21:00 1 Limianos 0-1 Berco SC

21:00 Aguias do Moradal 2-1 Damaiense

21:00 Pevidem SC 1-1 Clube Desportivo Trofense

21:00 1 Sacavenense 0-4 Fafe

21:00 1 Sintrense 1-1 Macedo Cavaleiros

21:00 FC Alpendorada 1-1 Academica Coimbra

21:00 Marr Tino 0-1 Benfica C.Branco

21:00 Montemor 0-2 Vilaverdense

21:00 Imortal 0-2 Vilafranquense

20:00 S. Joao Ver 1-1 Leixoes

17:00 Vianense 0-2 Vitoria Setubal

17:00 Uniao de Coimbra 2-1 Graciosa FC

01:00 Hapoel Bnei Lod 1-1 Maccabi Shaarayim

19:30 Hapoel Bnei Arrara Ara 0-0 Hapoel Bueine 1

18:00 Mindil Aces 2-1 University Azzurri FC

22:59 Coban Imperial 2-1 CD Puerto de Iztapa

22:59 CD Achuapa 0-2 CSD Solola

16:00 Surfers Paradise 3-1 Southport Warriors 1

12:10 Nerang 1-4 Palm Beach

04:30 CD Junior Managua 1-2 Organica Masachapa FC

04:00 1 Real Granada FC 1-3 Bravos Primavera

00:00 FC Esteli 2-2 Las Sabanas

19:00 FK Dziugas Telsiai II 1-2 FM Klaipedos

18:45 Esbjerg U19 0-5 Nordsjaelland U19

18:30 Aarhus AGF U19 2-1 Aalborg BK U19

18:00 FC Kobenhavn U19 5-1 Odense BK U19

18:00 Silkeborg U19 1-3 Midtjylland U19

17:30 Sonderjyske U19 1-4 BrondbyU19

17:00 Horsens U19 1-1 Lyngby Fodbold Club U19

07:00 Omaha 0-1 FC Tucson

07:00 Forward Madison FC 1-1 Greenville Triumph

06:00 1 Chattanooga Red Wolves 0-1 New England Revolution B

05:30 Richmond Kickers 1-0 Toronto FC II

20:00 Fremad Amager 1-0 Vendsyssel

19:00 Lyngby 3-1 Hvidovre IF

14:00 Ipswich City 2-1 New Farm

16:00 Moggill FC 3-1 Logan Metro 1

15:00 Pine Hills 3-0 AC Carina

15:00 North Pine United 3-1 Newmarket SFC

14:00 Ripley Valley FC 3-0 Slack Creek

21:30 ASC Snim 3-2 AS Armee

22:59 Aris Limassol 3-2 Anorthosis Famagusta FC

20:00 Pehchevo 1-0 FK Kozuv

20:00 Detonit Junior 2-1 FK Sloga 1934 Vinica

20:00 Belasica Strumica 0-1 Kamenica-Sasa

20:00 Voska Sport 4-0 KF Veleshta

20:00 FC Vardar Skopje 2-2 KF Besa Doberdoll

20:00 FK Teteks Tetovo 0-2 Sileks

20:00 FK Rinija Gostivar 2-1 FK Ohrid 2004

20:00 Korab Debar 1-0 FK Kadino

20:00 Pobeda Prilep 6-0 FK Osogovo

20:00 FK Lokomotiva Gradsko 1-0 Bratstvo 07

20:25 Masfut 1-2 Al-Rams

20:25 Masafi 2-0 Dubai

20:25 Al Bataeh 0-0 Al Taawon

20:25 Hatta 4-1 Dubba Al-Husun

01:00 AS Douanes Ouagadougou 1-0 AS Police Ouagadougou

22:30 ASFA-Yennenga 1-1 ASF Bobo Dioulasso

22:30 ASFA-Yennega 1-1 ASF Bobo

22:30 ASEC Koudougou 0-1 AS Sonabel

15:00 Vasas Odorhei (w) 6-1 Banat Girls (w) 1

18:30 Lernayin Artsakh 2-0 Ararat-Armenia B

18:30 Gandzasar Kapan 1-4 Pyunik B

08:00 Manta FC 2-2 Liga Dep. Universitaria Quito

05:30 Guayaquil City 0-1 9 de Octubre 1

03:00 Mushuc Runa 0-0 Orense SC

21:00 SMS Lodz Youth 0-4 Slask Wroclaw U21

18:00 Arka Gdynia (Youth) 2-1 Lech Poznan (Youth)

17:15 Polonia Warszawa (Youth) 2-3 Rakow Czestochowa (Youth)

17:00 Cracovia Krakow (Youth) 4-3 Legia Warszawa (Youth)

17:00 Zaglebie Lubin (Youth) 2-1 Stal Rzeszow Youth

17:00 Warta Poznan Youth 0-1 Wisla Krakow (Youth)

17:00 Albacete 2-0 Real Madrid Castilla

17:00 Villarreal B 2-0 UE Llagostera 1

17:00 1 Athletic Bilbao B 3-1 UD Logrones

17:00 Zamora CF 0-1 Racing de Ferrol

17:00 Unionistas de Salamanca 2-1 Deportivo La Coruna

17:00 Baleares 1-0 Real Betis B

00:00 UCAM Murcia 1-1 Andorra CF

00:00 Real Union Irun 1-2 Badajoz

22:00 Calahorra 1-0 Celta vigo b 1

22:00 Algeciras 0-0 Sabadell

22:00 UE Cornella 1-1 Castellon

22:00 Cultural Leonesa 4-2 Real Valladol B

01:00 Avai (Youth) 0-1 Concordia U20

01:00 Juventude (Youth) 4-1 Nova Prata RS U20

01:00 Criciuma SC (Youth) 1-1 Joinville SC Youth

19:30 Goias U20 1-1 Vila Nova (Youth) 1

16:30 Energetik-BGU Minsk Reserves 6-1 FC Vitebsk Reserves 1

16:00 Smorgon 2 0-3 Dinamo Minsk Reserves

15:00 Slaven Belupo U19 1-3 Sesvete U19

16:00 Pardubice (w) 3-3 FC Viktoria Plzen (w)

19:15 Sparta Praha (w) 13-0 Dukla Prague (w)

16:00 Horni Herspice (w) 0-3 Slavia Praha (w)

21:00 EBS/Skala (w) 2-2 Ki Klaksvik (w)

12:00 St George Willawong Reserves 6-5 Western Spirit Reserves 1

14:00 Toowong Reserves 1-1 University of Queensland FC Reserve

13:00 Acacia Ridge Reserves 0-0 Centenary Stormers Reserves

20:00 Holstein Kiel U17 2-1 Hamburger SV U17

20:00 St. PauliU17 0-2 Union Berlin U17

18:00 Eintr. BraunschweigU17 0-0 Hansa Rostock U17

18:00 FC Erzgebirge Aue U17 0-2 Dynamo DresdenU17

18:00 Hertha BSC Berlin U17 2-0 Carl Zeiss Jena U17

18:00 SC Freiburg U17 3-1 FSV Frankfurt U17

18:00 FC Hennef 05 U17 0-1 RW Essen U17

18:00 Aachen U17 4-1 Wuppertaler SV Borussia U17

18:00 RasenBallsport LeipzigU17 1-3 Hannover 96 U17

16:00 Energie Cottbus U17 1-2 Hallescher FC U17

16:00 VfL Wolfsburg U17 2-0 Chemnitzer(U17)

16:00 FC Heidenheim U17 2-1 SV Elversberg U17

16:00 Hoffenheim U17 3-0 Karlsruher SC U17

16:00 Fortuna Koln U17 0-2 Koln U17

17:00 CDF Tres Cantos 0-0 Parla Escuela

17:00 Castellon B 0-2 Atzeneta UE

17:00 Real Titanico Laviana 2-1 Urraca

17:00 AD Siete Villas 0-1 Samanod

17:00 Las Rozas 1-2 Villaverde Boetticher CF 1

17:00 CD Cuarte Industrial 4-0 Giner Torrero

17:00 Real Oviedo B 2-1 CD Lealtad

17:00 1 SD San Ignacio 2-3 Portugalete

17:00 CD Calamonte 1-2 CD Don Alvaro 1

17:00 CP Villarrobledo 3-0 Huracan Balazote 1

17:00 UD Marbella 2-3 Almeria B

17:00 Avance Ezcabarte 0-2 MRA Navarra

16:45 Barreda Balompie 1-1 CD Colindres

16:45 Sporting de Gijon B 0-0 CD Colunga

16:45 1 Grama 2-1 LHospitalet

16:45 CD Guarnizo 3-0 SD Textil Escudo

16:30 Torrejon CF 0-1 CF Pozuelo Alarcon

16:30 RCD Carabanchel 0-1 ED Moratalaz

16:30 Getafe B 0-2 Fuenlabrada B

16:30 Portmany 0-0 UD Poblense

16:30 CD Colonia Moscardo 4-1 Villaviciosa Odon

16:30 Alcorcon B 2-2 CF Trival Valderas

00:30 CD Gerena 1-0 UD Los Barrios

00:00 1 Ourense CF 0-0 Polvorin

00:00 UD Torre del Mar 3-1 Real Jaen CF

00:00 Inter Ibiza 4-1 San Jodie

23:30 Urduliz FT 0-3 Cultural de Durango

23:30 Yague CF 2-1 Cenicero

23:30 Castro 0-0 SD Noja

23:30 CD Union Sur Yaiza 3-1 Arucas CF

23:30 Acero 2-0 CD Roda

22:59 Ceuta B 2-0 UD Tomares

22:59 Leioa 1-2 CD Basconia

22:59 Casalarreina 1-0 Haro Deportivo

22:59 1 CD Paracuellos Antamira 1-2 RSD Alcala Henares

22:59 U.M. Escobedo 2-2 Gimnastica Torrelavega

22:59 Valle de Egues 1-2 UDC Txantrea KKE

22:59 CD Manacor 0-2 CF Platges De Calvia

22:59 Villa Santa Brigida 1-2 Lanzarote 1

22:30 UD Collerense 0-1 CD Binissalem

22:30 Uritarra 1-3 Aurrera Ondarroa

22:30 CD Agoncillo 1-1 CD Berceo

22:30 CD Naval 0-0 Selaya FC

22:30 FC Cartagena B 4-0 UD Los Garres 1

22:30 CD Tarancon 2-3 Quintanar Del Rey

22:30 Albacete B 1-1 AD San Clemente

22:00 CD La Virgen Del Camino 4-1 UD Santa Marta 1

22:00 Atletico Albericia 2-1 SD Torina

22:00 CA Bembibre 0-1 CD Mirandes B

22:00 Santanyi 2-1 Mallorca B

22:00 CD Lagun Onak 1-0 SD Deusto

22:00 AD Hogar Alcarreno 1-3 CD Azuqueca

22:00 Villarreal C 1-2 Atletico Saguntino 1

22:00 Jove Espanol 0-0 Valencia CF Mestalla

22:00 Constancia 2-1 CF Soller 2

22:00 FC Asco 0-5 CF Peralada

21:30 Salamanca B 1-2 Atletico Astorga

21:30 UC Cartes 1-1 CF Vimenor

21:30 Pasaia KE 2-2 Alaves B

21:30 CD Huarte 1-2 CD Subiza

21:30 CD Beti Onak 2-1 CD Gares

21:30 CE Felanitx 0-0 San Rafael

21:00 1 Colegios Diocesanos 0-0 Ciudad Rodrigo

21:00 CA River Ebro 4-0 CF Rapid De Murillo

21:00 CD Cortes 0-1 CD Cantolagua

20:30 CD Vitoria(SPA) 0-1 Santutxu FC

18:00 Intergym Melilla 1-4 CD Torreperogil

12:00 FC Isabel United 1-1 Marist FC

10:10 Solomon Warriors FC 1-1 Kossa FC

08:00 Kula FC 1-2 Honiara City FC

12:20 Central Coast Football Club 2-1 Henderson Eels FC 1

20:30 ABFF U19 (w) 0-1 Dnepr Mogilev (w)

18:30 Dinamo Brest (W) 0-15 Energetik-BGU Minsk (w)

16:00 FK Trakai II 1-0 Kazlu Ruda FK Silas

22:59 Banga Gargzdai B 1-0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

22:00 FK Neptunas Klaipeda 3-3 Atomsfera Mazeikiai

21:00 Haddington Athletic 1-1 Deveronvale

21:00 Edinburgh University FC 0-3 Lothian Hutchison

21:00 Dalbeattie Star 3-2 Newtongrange Star 1

21:00 Cumnock Juniors FC 1-5 Formartine United

21:00 Buckie Thistle FC 4-1 Cumbernauld Colts

15:00 AFC Botosani U19 2-0 Concordia Chiajna U19

14:00 CS U Craiova U19 3-0 ACS Poli Timisoara U19

16:00 Farul Constanta U19 3-0 Steaua Bucuresti U19

16:00 FC Voluntari U19 3-6 Dinamo Bucharest U19 1

15:30 Jednota Banova 0-1 Rakytovce

15:30 1 Slavia TU Kosice 1-0 TeslaStropkov

20:00 Dolny Kubin 2-1 FK Podkonice

20:00 SKM Liptovsky Hradok 1-1 Fomat Martin

22:59 Syrianska FC 3-1 Tyreso FF

21:00 Vastra Frolunda 2-0 IK Tord

21:00 IFK Tidaholm 1-2 Karlstad BK B

21:00 Varmbols FC 1-1 Assyriska United IK

20:00 Stöde IF 2-2 Tegs SK

20:00 Rappe GOIF 0-2 IFK Hassleholm

20:00 Froso IF 1-0 Friska Viljor FC

20:00 Hassleholms IF 0-2 IFK Berga

20:00 Mjolby AI FF 6-0 Syrianska Eskilstuna IF

20:00 Husqvarna 2-1 Hoganas BK

20:00 Enkoping 1-0 FC Gute

20:00 Yxhults IK 2-5 IK Gauthiod

19:00 Bodens BK 1-1 Sandviks IK 1

19:00 Rynninge IK 2-2 Syrianska Botkyrka IF 1

19:00 Eskilsminne IF 4-1 Onsala BK

19:00 FC Stockholm Internazionale 4-0 IFK Lidingo FK

19:00 BK Astrio 4-0 Varbergs GIF FK

19:00 Skiljebo SK 0-1 Enskede IK

19:00 IFK Osterakers Fk 3-0 FC Arlanda

19:00 Kristianstads FF 1-0 KSF Prespa Birlik

19:00 Kungsangens IF 2-1 Jarfalla 1

19:00 IK Oddevold 4-1 IFK Skovde FK

19:00 Eskilstuna City FK 1-0 Karlslunds IF HFK

19:00 BK Forward 2-1 Lidkopings FK

19:00 Huddinge IF 1-1 Nykopings BIS

19:00 Trosa Vagnhärad SK 0-2 Smedby AIS

18:30 1 Ullared 3-1 Vinbergs IF

18:30 Savedalens IF 4-1 Dalstorps IF

18:30 Kvarnsvedens IK 0-1 Karlbergs BK

18:00 FBK Balkan 2-2 FC Rosengard

18:00 Angelholms FF 2-2 Assyriska BK 1

18:00 Stenungsunds IF 1-0 Grebbestads IF

18:00 1 Ahlafors IF 4-3 Vanersborg FK

17:00 Skelleftea FF 4-0 Ytterhogdal IK

23:30 FC Zurich Frauen (w) 1-0 St Gallen (w)

22:59 Grasshopper (w) 2-0 Fcf Rapid Lugano (w)

22:00 Basel (w) 1-0 Lucerne (w)

00:30 Sahab SC 0-0 Al-Jalil 1

22:00 Shabab AlOrdon 3-2 Al Wihdat Amman

17:00 Cacereno 1-1 CD Coria

17:00 Antequera CF 1-0 UD San Fernando

17:00 CE Europa 1-3 RCD Espanyol B 1

17:00 Brea 3-2 SD Ejea

17:00 Andratks 3-0 Lleida

17:00 CD San Roque de Lepe 1-0 UD Tamaraceite 1

17:00 AE Prat 2-1 Terrassa

17:00 Numancia 2-1 SCR Pena Deportiva

17:00 Las Palmas Atletico 2-0 Velez CF 1

17:00 1 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 CD Ebro

17:00 Mostoles 2-1 CD Cristo Atletico

17:00 AD Union Adarve 3-0 CD Artistico Navalcarnero

17:00 SD Huesca II 0-0 Formentera

16:30 1 Leganes B 1-1 Compostela

16:00 CF Intercity 0-0 UD Melilla 1

23:30 SD Laredo 0-0 UD Logrones B

22:59 CD Ardoi Draw 1-1 Pena Sport

22:59 AD San Juan 0-2 Osasuna B

22:30 Granada CF B 0-2 Aguilas CF

22:30 UD Llanera 2-2 Union Langreo

22:00 UD Levante B 0-0 Ejido

22:00 coruxo FC 0-0 Real Aviles

22:00 Marino luanco 5-1 UC Ceares 1

22:59 Onisilos Sotiras 1-1 Nea Salamis

22:59 E.N.Paralimniou 3-0 Agia Napa

22:59 Asil Lysi 0-1 Ermis Aradippou

22:59 Alki Oroklini 1-0 Xylotympou 1

12:00 NGU Nagoya (w) 3-2 AS Harima ALBION (w)

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-0 Angeviolet Hiroshima (w)

11:00 Yamato Sylphid (w) 0-1 Cerezo Osaka Sakai (w)

11:00 Yokohama FC Seagulls (w) 0-2 Nippon Sport Science Universit (w)

01:00 Etoile Carouge 0-3 Chiasso

00:00 FC Thun U21 1-0 Grand-Lancy

22:59 Monthey 1-1 US Terre Sainte

22:59 Lugano U21 0-1 FC St.Gallen U21

22:00 SC Buochs 1-4 FC Kosova Zurich

22:00 FC Linth 04 1-0 FC Gossau

22:00 FC Rapperswil-Jona 2-3 Basuli B team

22:00 Meyrin 1-0 Vevey Sports

22:00 Uzi 1-1 FC Paradiso

21:00 1 Zurich B team 2-2 Young Boys U21

21:00 Zug 94 1-2 Delemont

21:00 YF Juventus Zurich 0-3 Bavois

21:00 solothurn 1-1 FC Munsingen

21:00 FC Tuggen 0-2 Baden

21:00 FC Schotz 5-0 FC Luzern U21

21:00 Koniz 4-3 Wohlen

21:00 FC Balzers 0-1 FC Wettswil Bonstetten

21:00 Bassecourt 5-1 Grasshoppers U21

21:00 Breitenrain 3-2 Bellinzona 1

21:00 Chenois 1-3 La Chaux-de-Fonds

21:00 SC Cham 2-1 FC Black Stars Basel

21:00 Bruhl SG 2-5 Stade Nyonnais

21:00 Lausanne SportsU21 1-3 Echallens

21:00 FC Sion U21 1-2 Biel Bienne

21:00 FC Winterthur U21 0-1 Freienbach

21:00 Bulle 6-0 FC Martigny Sports

18:30 Jiangsu (w) 1-1 Shandong Ticai (w)

18:30 Olympic women (W) 1-0 Shanghai (w)

15:00 Shanxi (w) 3-1 Beijing (w)

15:00 Sichuan (w) 0-3 Liaoning (w)

21:00 Vaasa VPS 2-0 Ekenas IF Fotboll

19:00 1 TPS Turku 4-1 Jaro

19:00 PK-35 Vantaa 2-1 Klubi 04 Helsinki

19:00 KPV 1-0 JIPPO

14:15 Taringa Rovers 1-1 Grange Thistle SC

12:25 Coomera 2-1 Virginia United

12:15 Brisbane Wolves 0-4 SWQ Thunder

12:10 Ipswich knights SC 2-0 Sunshine Coast FC

16:15 Souths United 1-2 Southside Eagles

15:30 Brisbane City 2-0 Western Pride

15:30 1 Holland Park Hawks FC 3-4 Rochedale Rovers

15:00 Samford Ranges 0-4 Magic United TFA

17:00 Polonia Sroda Wlkp (w) 4-1 Row Rybnik (w)

19:30 Zabkovia Zabki (w) 0-1 UKS Staszkowka Jelna (w)

17:00 Pogon Tczew (w) 5-0 UKS SMS II Lodz (w)

04:00 Marathon 1-2 CD Vida

14:30 Biu Chun Rangers 0-3 Kitchee

17:00 Hong Kong FC 1-3 LeeMan

14:30 Southern District 2-1 Tai Chung FC 1

18:30 TSB Flensburg 0-2 Eckernforder SV

18:00 Weiche Flensburg 08 II 3-1 TSV Kronshagen

20:00 Pirin Blagoevgrad (w) 1-0 Enko Plovdiv (w)

21:00 Esbjerg FB U17 1-7 Nordsjaelland U17

20:45 AGF Viby U17 4-1 AalborgU17

20:15 Randers FC U17 4-1 VejleU17

20:15 FC Kobenhavn U17 0-1 Odense BK U17

19:45 Sonderjyske U17 1-7 Brondby IFU17

19:00 Horsens U17 0-3 LYNGBY FODBOLD CLUB U17

16:00 Chateauroux U19 1-1 Brest Stade U19 1

16:00 Saint Etienne U19 2-1 Colomiers U19

16:00 Avranches U19 2-3 Rennes U19

20:00 1 Bordeaux U19 3-0 SPA Merignacais U19

20:00 Nantes U19 1-1 Le Mans U19

20:00 Angers SCO U19 0-3 Guingamp U19

20:00 St Pryve St Hilaire U19 0-5 U19 PSG

20:00 Ajaccio U19 0-2 Monaco U19

17:00 FSV Babelsberg (w) 0-6 Sportfreunde Siegen (w)

16:00 Hegauer FV (w) 0-2 USV Jena (w)

22:30 Elversberg (W) 0-6 Bayern Munchen (w)

20:00 Hannover 96 (w) 1-5 Turbine Potsdam (w)

20:00 Andernach (w) 0-1 SC Sand (w)

20:00 Herforder SV (w) 0-1 Werder Bremen (w)

19:00 SPVGG Germania Ebing (W) 0-10 SC Freiburg (w)

19:00 Hamburger SV (w) 1-1 FC Gutersloh (w)

16:30 Panathinaikos U19 4-0 Volos Nps U19

21:00 Apollon Smirnis U19 2-0 Ionikos U19

16:00 Atromitos U19 4-0 Aris Thessaloniki U19 1

15:00 PAS Lamia U19 3-4 Panaitolikos U19

15:00 Asteras Tripolis U19 0-1 Olympiakos Piraeus U19

00:30 Wexford FC (w) 7-1 Yalong City (w)

22:00 Galway LFC (w) 1-0 FC Treaty United (w)

20:00 Bohemians Dublin (w) 0-3 Peamount Utd (w)

21:00 Sportivo Ameliano 3-0 Sportivo San Lorenzo

21:00 Atyra FC 2-1 Independiente Luque

22:15 Sabail 1-2 Zira FK

20:00 Keshla FK 1-1 Qarabag

07:00 Coritiba PR 1-0 Guarani SP

04:30 CRB AL 1-2 Avai FC SC

03:30 Confianca SE 1-0 Operario Ferroviario PR

02:00 Londrina PR 1-0 Vitoria BA

14:30 Islands 1-5 Tsuen Wan

12:30 2 Heng Wah FC 0-1 Fukien AC

00:00 FK Podgorica 1-1 Decic Tuzi

22:59 Jezero Plav 2-4 FK Rudar Pljevlja

16:00 Rotenberg 6-0 SC Bregenz

15:30 Dornbirner SV 0-2 SC Austria Lustenau B

15:30 SVG Reichenau 3-0 FC Kitzbuhel

00:00 Santa Ana 2-2 SK Treibach

22:00 Admira Dornbirn 0-1 FC Brauerei Egg

22:00 SV Seekirchen 3-2 SV Austria Salzburg

22:00 Bischofshofen 0-2 St. Johann

22:00 Kufstein 2-1 SC Imst

21:30 Mauerwerk 1-1 ASV Bruck

21:00 USK Anif 3-1 SV Kuchl

21:00 Salzburger AK 1914 3-1 SV Grodig

21:00 SV Hall 1-4 WSG Swarovski Tirol B

21:00 SV Fugen 3-1 FC Wacker Innsbruck Amateure 1

21:00 SC Schwaz 2-3 Worgl Obi SV

18:30 Wolfsberger AC Amateure 1-1 TUS Bad Gleichenberg

22:00 Supersport United 2-1 Maritzburg United

22:00 Stellenbosch FC 2-1 Chippa United

20:10 AmaZulu 1-0 Baroka FC

20:00 Sekhukhune United 1-1 Lamontville Golden Arrows

20:00 Orlando Pirates 0-2 Mamelodi Sundowns

16:00 Spal U19 1-1 Cagliari U19

15:45 AS Roma U20 2-0 Verona U20

20:00 Torino U20 1-2 Empoli U20

18:00 Inter Milan U20 0-2 Juventus U20

16:00 Atalanta U20 2-0 AC Milan U20

01:00 Cobh Ramblers 1-2 Bray Wanderers 1

08:10 1 Juticalpa 1-1 Olancho FC

08:00 Atletico Choloma 1-0 CA Independiente Siguatepeque

16:00 FK Senica U19 1-0 Slovan Bratislava U19

18:00 Spartak Trnava U19 3-0 FK Poprad U19

16:00 1 FK Zeleziarne Podbrezova U19 1-2 Trencin U19

16:00 FC Nitra U19 2-3 SCP RuzomberokU19

16:00 Dukla Banska Bystrica U19 1-2 FC Kosice U19

15:30 SD Videm 2-2 Prevalje

19:30 Zakho 0-0 Al Karkh

19:30 Samarra 0-2 Al Quwa Al Jawiya

19:30 Newroz SC(IRQ) 0-0 Al-Naft

19:30 Naft Misan 0-2 Naft Alwasat

19:30 Al Qasim Sport Club 0-0 Al Sinaah

21:00 Buxton FC 2-2 Morpeth Town

21:00 Witton Albion 1-0 Mickleover Sports

21:00 Bamber Bridge 2-4 Matlock Town

21:00 Whitby Town 1-0 Hyde F.C.

21:00 Stalybridge Celtic 5-2 FC United of Manchester

21:00 Stafford Rangers 1-1 Atherton Collieries

21:00 South Shields 3-2 Warrington Town AFC

21:00 Nantwich Town 0-1 Basford Utd

21:00 Lancaster City 3-2 Ashton United

21:00 Grantham Town 1-2 Scarborough

21:00 Gainsborough Trinity 1-1 Radcliffe Borough 1

20:00 MaPS Masku 4-0 VG 62

19:00 KaIK TePa 1-2 Sporting Kristina 1

19:00 TP-T 4-1 Wilpas

19:00 LaPa 1-1 SavU

19:00 Puiu 3-1 KoiPS

18:00 FC Kontu 8-1 MPS

17:00 Union Plaani 4-3 Liry

16:30 ToTe 8-0 CLE

16:00 MSV Duisburg U19 0-1 Wuppertaler SV Borussia U19

16:00 FC Astoria Walldorf U19 0-2 Ingolstadt U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 7-1 Kaiserslautern U19

16:00 VfL Osnabruck U19 1-0 Chemnitzer U19

16:00 Kassel U19 0-5 FC Heidenheim U19

16:00 Schalke 04 U19 5-0 Alemannia Aachen U19

16:00 Rot-Weiss Essen U19 2-2 VfL Bochum U19

16:00 RW Oberhausen U19 1-1 Monchengladbach U19

16:00 Koln U19 6-1 Fortuna Dusseldorf U19

18:30 1 Nurnberg U19 1-2 SV Darmstadt U19

18:00 1 Hannover 96 U19 1-4 Werder Bremen U19

17:00 1 Hansa Rostock U19 2-2 VfL Wolfsburg U19 3

17:00 VfB Stuttgart U19 3-1 SSV Ulm U19

17:00 Hoffenheim U19 6-1 Kickers Offenbach U19

17:00 Eintracht Frankfurt U19 4-0 SC Freiburg U19

16:00 Fortuna Koln U19 1-4 Borussia Dortmund U19

16:00 Saarbrucken U19 1-5 Bayern Munchen U19

16:00 Energie Cottbus U19 2-0 Hallescher FC U19

16:00 Union Berlin U19 0-3 Hertha Berlin U19

16:00 1 St. Pauli U19 0-1 Dynamo Dresden U19

16:00 Carl Zeiss Jena U19 4-1 Eimsbutteler TV U19

16:00 Holstein Kiel U19 2-2 RB LeipzigU19

15:30 Arminia Bielefeld U19 0-4 Bayer Leverkusen U19

19:00 Quilmes U20 4-1 Deportivo Camioneros U20

19:00 Instituto AC Cordoba U20 0-0 Sportivo Estudiantes U20

19:00 Atletico Rafaela U20 2-2 Estudiantes Rio Cuarto U20

19:00 Temperley U20 1-1 Chacarita Juniors U20

18:00 1 Almirante Brown U20 0-1 Defensores de Belgrano U20

09:00 CD Zacapa 2-0 CSD Agua Blanca 1

04:30 Deportivo Mixco 1-1 C.S.D. Comunicaciones B

04:00 Deportivo Xinabajul 0-0 Coatepecano IB

04:00 Club Aurora 0-0 Deportivo Mictlan

22:59 1 Siquinala FC 1-0 CSD Amatitlan 1

15:00 Golden Arrows Reserves 0-2 TS Galaxy Reserves

15:00 Cape Town City FC Reserves 4-1 Marumo Gallants Reserves

17:30 Kaizer Chiefs Reserves 2-0 Moroka Swallows Reserves

15:00 Orlando Pirates Reserves 1-0 Sekhukhune United Reserves

17:00 FK Igilik 0-4 Tarlan

14:45 Eastern District SA 2-1 South China AA

14:45 Yuen Long FC 0-1 Sham Shui Po

14:30 Kai Jing 1-2 Wing Yee FT

14:30 Wofoo Tai Po 3-1 Citizen

14:30 North District FC 6-1 Happy Valley

14:30 Wong Tai Sin 3-1 Metro Gallery

12:30 Central Western District RSA 1-2 Shatin SA

19:00 Boldklubben AF 1893 (w) 2-1 Odense BK (w)

18:30 Vildbjerg SF (w) 1-3 Varde (w)

13:30 Yokogawa Musashino 1-0 Verspah Oita

00:25 Al Raed 1-1 Al-Faisaly Harmah

22:15 Al-Fateh 0-1 Al-Hazm

15:00 Khovd Western II 1-3 Selenge FC 1

10:20 Bavarians FC 1-6 Erchim B

08:00 Shonkhoruud 0-0 Alliance FC

15:30 Aldariin Daichid 2-7 Khovd Western

13:00 Khad FC 3-4 Khovd

16:00 Lithuania (w) U17 2-1 Armenia (w) U17

20:00 Al-Ansar (LIB) 0-0 Sporting Club Beirut

19:30 Tadamon Sour 0-1 Al-Hikma

19:30 Al Bourj 1-1 Al-Ahed

19:30 Shabab Sahel 4-1 Trables Sports Club

20:00 Thisted FC 2-1 Naestved

20:00 Kolding FC 1-2 Skive IK

19:00 Middelfart G og 1-3 Hillerod Fodbold

19:00 Brabrand 0-1 HIK Hellerup

18:45 FA 2000 1-1 Aarhus Fremad

19:30 Ferroviario Maputo 0-1 Ferroviario Beira

13:00 Busan Transportation Corporation 2-1 Gimhae City

17:00 Gimpo FC 3-1 Paju Citizen FC

17:00 Gangneung City 1-0 Pyeongtaek Citizen

17:00 Cheongju Jikji 2-0 Yangju Citizen

17:00 Cheonan City 3-0 Hwaseong FC

17:00 Changwon City 1-3 Mokpo City

22:30 1 Modena 1-2 ACD Virtus Entella

22:30 Grosseto 1-1 Gubbio

22:30 Vis Pesaro 0-2 Pistoiese

22:30 1 Teramo 0-1 Imolese

22:30 Robur Siena S.S.D. 0-2 Reggio Audace FC

22:30 Pontedera 3-0 Montevarchi

22:30 Pescara 1-1 Viterbese

21:00 1 Olbia 0-1 Cesena

19:30 Carrarese 1-0 Fermana

19:30 Ancona 3-1 Lucchese

22:00 Vaxjo (w) 1-1 BK Hacken (W)

20:00 Djurgardens (w) 2-1 Hammarby (w)

17:00 Parnu JK 0-2 FC Nomme United

17:00 Flora Tallinn II 5-1 JK Welco Elekter

22:30 Ilves Tampere (w) 4-0 HPS (w)

19:00 HJK Helsinki (w) 4-0 Honka Espoo (w)

18:00 KuPs (w) 7-0 PK-35 Vantaa (w)

18:00 TiPS Vantaa (w) 3-3 Aland United (w)

21:00 Alemannia Aachen 0-1 Monchengladbach AM.

20:00 FC Oberneuland 1-0 Hannover 96 Am

20:00 SSV Jeddeloh 1-1 HSC Hannover

19:05 Carl Zeiss Jena 3-2 BSG Chemie Leipzig

19:00 Rot-Weiss Oberhausen 4-0 Rot-Weiss Ahlen

19:00 SV Lippstadt 1-2 Rot-Weiss Essen

19:00 Hessen Kassel 2-0 Rot-Weiss Koblenz

19:00 1 FC Pipinsried 0-5 TSV Buchbach

19:00 FC Giessen 1-3 TSV Steinbach

19:00 SV Heimstetten 0-0 Nurnberg (Youth)

19:00 Koln II 4-0 Sportfreunde Lotte

19:00 VfB Eichstatt 2-1 TSV Aubstadt

19:00 VFB Homberg 0-0 Fortuna Koln

19:00 Bahlinger 1-0 FSV Frankfurt

19:00 Bonner 0-3 Fortuna Dusseldorf (Youth)

19:00 Vfr Aalen 2-1 SG Sonnenhof Grossaspach

19:00 Wiedenbruck 1-1 Wegberg-Beeck

19:00 Heider SV 0-2 VFB Lubeck

19:00 Uerdingen KFC 05 1-2 SV Rodinghausen

19:00 TSV Schott Mainz 3-3 SV Elversberg

19:00 Schalke 04 (Youth) 1-1 SV Straelen

19:00 Werder Bremen (Youth) 8-1 VfV Borussia 06 Hildesheim

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 2-0 Kickers Offenbach

19:00 Bayern Munchen (Youth) 3-1 TSV Rain Am Lech

19:00 SV Schalding Heining 2-0 Viktoria Aschaffenburg

18:00 Tennis Borussia Berlin 3-2 Lichtenberg 47

18:00 1 FSV Optik Rathenow 0-1 FSV luckenwalde

18:00 Phonix Lubeck 1-7 ETSV Weiche Flensburg

18:00 Energie Cottbus 9-0 Eilenburg

22:00 1 Wolfsberger AC 0-2 Red Bull Salzburg

22:00 WSG Wattens 4-2 SV Ried

22:00 Rheindorf Altach 0-4 SG Austria Klagenfurt

16:00 Sant Julia 1-2 UE Santa Coloma

22:59 Zimbru Chisinau 1-1 FC Sfintul Gheorghe

20:00 Dinamo-Auto 0-7 Sheriff Tiraspol

18:00 Jizak 1-0 FK Chigatoy

18:00 Lokomotiv BFK 1-2 FC Zhomboy

21:00 NK Triglav Kranj U19 2-1 NK Radomlje U19

01:45 Jeunesse Molenbeek 1-2 KVSK Lommel

04:00 CD Buenos Aires Parral 1-0 CSYD Carcha

17:00 Czech Republic U17 4-0 Lithuania U17

21:00 Oxford United 1-1 Gillingham

21:00 Charlton Athletic 2-2 Portsmouth

21:00 Milton Keynes Dons 1-0 Wycombe Wanderers 1

21:00 Sunderland A.F.C 1-0 Bolton Wanderers

21:00 Cambridge United 2-2 Fleetwood Town

21:00 Ipswich Town 1-1 Sheffield Wednesday

21:00 1 Morecambe 3-3 Accrington Stanley

21:00 Burton Albion 1-2 Lincoln City

21:00 Plymouth Argyle 2-1 Doncaster Rovers

21:00 Wigan Athletic 2-0 Cheltenham Town

21:00 Shrewsbury Town 2-1 AFC Wimbledon

21:00 1 Rotherham United 1-1 Crewe Alexandra

15:30 Xinjiang Tianshan Leopard 1-1 Guizhou Hengfeng F.C.

18:35 1 Nantong Zhiyun 4-2 Zibo Cuju F.C.

18:35 1 Chengdu Better City FC 2-1 Sichuan Jiuniu

18:35 Shenyang City Public 2-4 Meizhou Hakka

14:30 Kunshan FC 4-0 Bei Li Gong

22:59 Hodd 1-1 Asker

21:00 FK Arendal 2-2 Skeid Oslo

20:00 Baerum SK 4-1 Moss

20:00 Kongsvinger 6-0 Eidsvold Turn

19:00 1 Alta 3-1 Senja 1

06:00 Esportivo RS 1-2 Ferroviaria SP

02:00 Campinense 2-1 Guarany CE

02:00 Caxias RS 2-0 Uniao Rondonopolis MT

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 2-0 Paragominas FC PA

01:00 Petrolina PE 2-1 Barreiros 1

01:00 1 Ipojuca AC 1-0 Santoli 1

01:00 Ibis SC 0-0 America PE

01:00 Cabense PE 0-5 Ferroviario do Cabo

20:00 Pro Sesto U19 0-5 SudTirol U19

20:00 Potenza Calcio U19 1-3 Bari U19

20:00 1 Monopoli U19 2-0 Avellino U19

20:00 Lecco U19 1-1 Pro Vercelli U19

20:00 Albinoleffe U20 2-0 Legnago Salus U19

17:00 Desna Chernihiv U21 1-2 Metalist 1925 Kharkiv(U21)

16:00 FC Mynai U21 0-1 Lviv U21

15:00 1 Dnipro-1 U21 0-3 Zorya U21

20:00 Mandebele Happy Fighters (W) 0-0 Kanatla (W)

21:00 Viktoria FC Szombathely (w) 3-1 Soroksar (w)

21:00 Gyori Dozsa (w) 0-0 Puskas Akademia (W)

19:00 Diosgyori VTK (w) 2-1 MTK Hungaria FC (w)

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC (W) 2-1 Souths United SC (w)

08:00 A.D. Isidro Metapan 1-4 CD Chalatenango

08:00 Santa Tecla 0-1 Once Municipal

07:30 Aguila 1-1 Luis Angel Firpo

04:00 Jocoro FC 3-3 Alianza San Salvador

22:30 SC KuFu-98 5-0 PK Keski Uusimaa

22:00 JS Hercules 5-0 PS Kemi Kings

21:00 RoPS 2 0-2 Jyvaskyla JK

19:00 PeKa 1-0 Lahden Reipas

19:00 Kiffen Helsinki 3-1 MiPK Mikkeli

19:00 Atlantis 6-0 Mypa

19:00 EPS Espoo 1-1 FC Ilves-Kissat

19:00 Ilves Tampere II 3-2 Jazz Pori

19:00 Honka Akatemia 1-1 HJS Akatemia

19:00 Vantaa 1-1 Kaarinan Pojat

19:00 GrIFK Kauniainen 3-4 SalPa

18:00 FC Vaajakoski 2-2 SJK Akatemia

21:00 Alverca U19 1-0 Amora FC U19

21:00 Vilafranquense U19 1-1 Sacavenense U19

21:00 Leixoes U19 0-2 Rio Ave U19

21:00 Gil Vicente U19 0-2 Braga U19

21:00 Vitoria SC Guimaraes U19 0-2 FC Porto U19

21:00 Uniao Leiria U19 2-1 Academica Coimbra U19

21:00 GD Estoril-Praia U19 1-1 Belenenses U19

21:00 Vitoria FC Setubal U19 1-1 Benfica U19

17:00 Oliveirense U19 0-1 Feirense U19

17:00 Maritimo U19 1-2 Caldas SC U19

17:00 1 Vizela U19 1-2 Pacos Ferreira U19

20:00 S.S Pennarossa 2-0 San Giovanni

20:00 AC Juvenes 0-1 Tre Penne

20:00 Fiorentino 1-1 Folgore/Falciano

20:00 SP Domagnano 3-0 Cailungo

01:00 Chapecoense (Youth) 2-3 Corinthians Paulista (Youth)

05:00 1 Sporting Canamy 0-3 Reboceros de La Piedad

05:00 Mazorqueros FC 3-0 Universidad Guadalajara II

04:00 1 Leviatan FC 1-1 Deportivo Dongu

04:00 1 Catedraticos Elite 3-1 Mineros de Fresnillo

04:00 Cafetaleros de Tapachula 3-2 Intel Paja

22:00 Cimarrones de Sonora FC II 3-0 Correcaminos II 1

21:00 Tammeka Tartu (w) 5-0 Ajax Tallinna (w)

20:00 JK Tallinna Kalev (w) 4-1 Suure-Jaani United (w)

18:00 Saku Sporting (w) 2-0 FC Lootos Polva (w)

17:00 Pelikan Lowicz 3-0 LKS Lodz II

16:00 Arka Gdynia II 3-2 Borowiak Czersk 1

22:30 Stolem Gniewino 3-2 Swit Skolwin

22:00 Odra Wodzislaw 0-2 Rekord Bielsko-Biala

22:00 Bron Radom 3-2 Wikielec

21:00 Piast Zmigrod 4-2 MKS Kluczbork

21:00 Polonia Bytom 1-0 Lechia Zielona Gora

21:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 4-0 Blonianka Blonie

21:00 Mamry Gizycko 0-1 KS Legionovia Legionowo

21:00 KP Starogard Gdanski 1-0 ZKS Kluczevia

20:00 LKS Goczalkowice Zdroj 2-0 Karkonosze Jelenia Gora

20:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1-0 Jarota Jarocin

20:00 Cracovia II 2-1 Podlasie Biala Podlaska

20:00 Elana Torun 2-4 Sokol Kleczew

19:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

18:00 Czarni Polaniec 2-1 Unia Tarnow

18:00 KS Kutno 1-0 Jagiellonia Bialystok II

18:00 Stargard Szczecinski 0-3 Olimpia Grudziadz 1

17:00 1 Miedz Legnica II 0-1 Zaglebie Lubin B

17:00 Baltyk Koszalin 2-2 Zawisza Bydgoszcz SA 1

16:00 Legia Warszawa B 0-2 Unia Skierniewice

16:00 Gedania Gdansk 4-4 Bytovia Bytow

17:00 UD Tomares U19 2-0 CD Santa Fe U19

17:00 UDC Txantrea U19 1-3 Tolosa CF U19

17:00 Pabellon Ourense CF 1-4 Real Oviedo U19

17:00 Lugo U19 2-4 CF Bansander U19

02:00 CD Aguilas Atletico U19 3-1 CD Marino U19

22:59 Covadonga U19 2-1 CD Bezana U19

22:59 UD La Cruz Villanovense U19 2-1 Las Rozas U19

22:15 CE Europa U19 1-1 UD Montecarlo U19

22:00 Malaga U19 2-0 Cordoba U19

18:00 Seneca CF U19 5-0 Sporting Ceuta U19

17:00 Arucas CF U19 1-1 Acodetti CF U19

17:00 Sevilla U19 6-0 Tiro Pichon U19

17:00 Marina Sport U19 1-2 Ural CF U19

17:00 CD Sobradillo U19 1-1 CF Juventud Laguna U19

17:00 Valladolid U19 0-1 Rayo Vallecano U19

16:00 Trival Valderas U19 2-4 Atletico de Madrid U19

02:00 Argentino Mendoza 1-1 Deportivo Rodeo Del Medio

01:45 C.U.N.E. 1-0 Central Norte Argentino

06:00 Academia CD Harlen Santiago 3-3 CD Centenario Colombia

03:30 CD Escuela Rey Pele 2-0 Estrellas de Tierralta

03:00 1 Club Deportivo Lyon FC 2-1 Nueva Generacion GCC

02:00 AC Cerro Pionono 2-1 Arsenal Bogota

00:00 CA Alianza Llanos 0-0 Fund First Level

20:30 Airbus UK Broughton 1-2 Haverfordwest County

20:30 Penrhiwceiber Rangers 1-3 Flint Town

20:30 Swansea University 1-0 Bangor City FC

20:30 Saul Courtney FC 1-1 Penrhyncoch

20:30 UWIC Inter Cardiff 3-0 Barry Town United

20:30 Buckley Town 2-0 Monmouth Town

20:30 Aberystwyth Town 4-1 Newi Cefn Druids

20:30 Dinas Powys 2-4 Guilsfield

20:30 Newtown AFC 1-1 Carmarthen

20:30 Bala Town F.C. 5-0 Pontypridd

18:45 Trefelin 0-4 Connahs Quay Nomads FC

15:15 Slavicin 0-2 Valasske Mezirici

15:15 Velka Bites 0-1 Tj Sokol Lanzhot

20:30 Velke Hamry 2-2 Benatky Nad Jizerou 1

20:30 FK Louny 3-1 Aritma Praha

20:30 SK Poricany 3-1 Hlinsko

19:00 FC Vsetin 3-0 TJ Skastice

15:15 Novy Jicin 6-1 MFK Havirov

15:15 1 SK Petrin Plzen 3-1 Slavoj Myto

00:00 Tescoma Zlin 2-5 Sparta Praha

21:00 1 Banik Ostrava 4-1 Bohemians 1905

21:00 Pardubice 0-1 FC Viktoria Plzen

21:00 Dynamo Ceske Budejovice 3-1 MFK Karvina

16:30 Moreton Bay United 3-4 Logan Lightning

16:00 1 Gold Coast United 3-0 Magpies Crusaders

15:00 Sunshine Coast Wanderers FC 1-0 Gold Coast Knights

15:00 Queensland Lions SC 2-0 Brisbane Strikers

15:00 Eastern Suburbs Brisbane 1-1 Capalaba Bulldogs

15:00 Brisbane Olympic United FC 1-1 Redlands United FC

14:00 Peninsula Power 2-1 Brisbane Roar (Youth)

20:00 Sogndal 0-0 Bryne

20:00 Ullensaker/Kisa IL 0-2 Raufoss

20:00 KFUM Oslo 2-0 Grorud

20:00 Sandnes Ulf 2-1 Stjordals Blink

20:00 Ranheim IL 2-2 Asane Fotball

20:00 Aalesund FK 3-2 Strommen

23:30 Russell City 0-1 Al Shahaniya

01:00 Egypt U20 (w) 1-1 Congo (w) U20

23:30 Mali (w)U20 2-4 Senegal (w)U20

22:59 Papua New Guinea U20(w) 0-1 Sierra Leone (w) U20

21:30 Angola U20 (w) 1-4 Botswana (w)U20

21:00 Central African Republic U20 (W) 0-7 Nigeria (w) U20

21:00 Congo DR (w)U20 0-4 Cameroon (w)U20

20:00 Eritrea U20 (W) 0-3 Tanzania (w)U20

20:00 Burundi (w) U20 3-0 Namibia (w)U20

19:00 Kenya (w) U20 2-7 Uganda (w) U20

16:00 Spartak Trnava (w) 4-2 FC Banik Horna Nitra (w)

15:30 Dukla Banska Bystrica (w) 1-6 TJ Spartak Myjava(w)

02:30 1 Union Sunchales 0-0 Chaco For Ever

02:30 CA Juventud Unida San Luis 0-0 Estudiantes de San Luis

02:00 Sansinena 1-1 Independiente Chivilcoy 1

02:00 Huracan Las Heras 2-0 Olimpo Bahia Blanca

02:00 Sportivo Belgrano 0-1 Douglas Haig

02:00 Defensores Belgrano (VR) 2-1 Racing de Cordoba

02:00 Villa Mitre 2-0 Club Circulo Deportivo

01:30 Defensores Pronunciamiento 1-0 Gimnasia C. Uruguay

01:30 Crucero del Norte 0-0 Central Norte Salta

01:30 Sarmiento Resistencia 1-3 Sportivo Las Parejas

01:30 Gimnasia yTiro 1-0 Boca Unidos

01:30 Deportivo Camioneros 0-3 Sportivo Penarol

01:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0-0 Club Ciudad de Bolivar

15:30 Assumption Thonburi 2-2 Chainat United

15:30 Trang FC 3-0 Surat Thani FC

15:30 Maptaphut Rayong FC 0-1 Chachoengsao

15:30 Chamchuri United FC 2-1 Grakcu Sai Mai United

15:30 Royal Thai Air Force FC 0-2 North Bangkok College

15:30 Kamphaeng Phet 0-2 Chiangrai FC

15:30 Thonburi United FC 2-1 Muangnont Bankunmae FC

15:30 ACDC FC 1-3 Kohkwang

15:30 Pluakdaeng United 1-5 Pattaya Discovery United FC

15:30 Nonthaburi 4-3 Kasem Bundit University FC

07:00 SV Vesta 0-0 SV SUBT

16:30 Kwai Tsing District FA 3-2 Kwong Wah AA 2

14:30 Kowloon City 5-0 Sao Jose(AP) 1

12:30 Fu Moon FC 1-0 Lucky Mile FC

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-0 Kwun Tong

09:50 Ipswich knights U23 1-2 Sunshine Coast U23

14:00 Souths United U23 0-4 Southside Eagles U23

13:20 Holland Park Hawks U23 0-6 Rochedale Rovers U23

13:00 Sunshine Coast Wanderers U23 2-3 Gold Coast Knights U23

12:45 Lions FC U23 6-0 Brisbane Strikers U23

12:45 Brisbane Olympic FC U23 4-0 Redlands United U23 1

12:35 Brisbane City U23 2-0 Western Pride FC U23

12:30 Moreton Bay United U23 5-1 Logan Lightning U23

15:00 Vorderland (w) 1-1 Neulengbach (w)

18:45 SKV Altenmarkt (w) 3-1 Bergheim/Hof (w)

15:30 Wacker Innsbruck (w) 1-4 Sturm Graz/Stattegg (w)

15:30 Sparta Praha B 2-3 FK Graffin Vlasim

21:30 Marila Pribram 1-4 Vyskov

21:30 Lisen 2-1 Vysocina jihlava

06:00 Veraguas FC 2-0 Sporting San Miguelito

06:00 Tauro FC 1-1 Herrera FC

06:00 CA Independente 0-0 Alianza FC (PAN)

06:00 Atletico Chiriqui 0-1 CD Arabe Unido

20:00 FK Yarud Mariupol 5-0 Nikopol-NPGU

19:00 FC Trostianets 4-1 FC Sumy 1

18:00 1 Niva Vinica 1-2 FC Karpaty Lviv

22:59 FK Orsha 1-4 Krumkachy Minsk

21:00 FC Belshina Babruisk 4-0 Naftan Novopolock

19:00 FK Lida 1-1 Kommunalnik Slonim

02:00 Senglea Athletic 0-1 Swieqi United

02:00 Zebbug Rangers 2-2 Tarxien Rainbows F.C

22:00 Zejtun Corinthians 0-0 San Gwann

22:00 Naxxar Lions 2-0 Lija Athletic 1

18:00 Fehervar Videoton U19 2-1 NergihasaU19

17:00 Vasas U19 2-1 Illes Akademia Haladas U19

17:00 Diosgyor VTK U19 1-2 MTK Budapest U19

16:30 Debrecin VSC U19 2-3 Ferencvarosi U19

15:00 Budapest Honved U19 2-0 Ujpesti TE U19

22:00 1 Nordstrand 2-1 Spike 1

21:00 Orkla 0-4 Strindheim IL

21:00 Funnefoss/Vormsund 2-2 Nybergsund IL Trysil 1

21:00 Elverum 0-3 Gjøvik-Lyn

21:00 Melhus 1-1 Byasen Toppfot

21:00 Finnsnes 1-5 Lokomotiv Oslo

21:00 Traff 7-2 Tynset

21:00 Ardal 0-2 Sandvikens

21:00 Oppsal 3-2 Krakeroy IL 1

21:00 Madla IL 0-1 Brodd

21:00 Fyllingsdalen 4-0 Fjora

21:00 Donn 1-4 IL Express

21:00 Volda 1-1 Ntnui

20:00 Fredrikstad B 0-0 Follo

19:00 Flint 3-2 Assiden

19:00 Orn-Horten 0-0 Pors Grenland

19:00 Lyn Oslo 2-2 Os Turn Fotball

19:00 Kolstad 4-3 Tiller

19:00 Djerv 1919 1-2 Staal Jorpeland

19:00 1 Lysekloster 1-3 Ready

18:00 Frigg 2-0 Stord IL

18:00 Vindbjart 1-0 Akra 1

11:30 Mudgeeraba SC Reserves 1-0 Tally Valley Reserves

14:00 Surfers Paradise Reserves 5-1 Southport Warriors ML1

04:30 Nacional Senac 2-1 Quebracho Villa Montes

02:30 1 Garcia Agreda 1-1 Atletico Bermejo

02:00 Mojocoya 0-1 Fancesa

16:00 FC Ismaning 3-2 VFB Hallbergmoos

01:00 SV Deutz 05 0-4 Duren

22:59 FC Ingolstadt 04 Am 2-2 TSV 1880 Wasserburg

21:00 SV Ramlingen Ehlershausen 6-1 MTV Gifhorn

21:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-2 MTV Wolfenbuttel

21:00 TuS Dietkirchen 1-3 Viktoria Griesheim

21:00 SSV Jahn Regensburg II 2-1 SpVgg Hankofen-Hailing

21:00 ASV Cham 1-2 TSV Abtswind

21:00 TSV Karlburg 0-0 ASV Neumarkt

21:00 FV Eppelborn 4-1 SV Rochling Volkling

20:30 FSV 08 Bissingen 1-1 Goppinger SV

20:30 FC Bruchsal 2-1 FV Lorrach-Brombach

20:30 FV Dudenhofen 0-2 VfR Wormatia Worms

20:30 Hassia Bingen 2-0 TSV Emmelshausen

20:30 FC Karbach 2-2 TuS Koblenz

20:30 FSV Jagersburg 2-2 Hertha Wiesbach

20:30 Villingen 2-0 TSG Backnang

20:00 TSV Vatanspor 1-2 DJK Don Bosco Bamberg

20:00 DJK TEUTONIA SCHALKE 0-0 Eintracht Bamberg

20:00 TSV Schwaben Augsburg 2-1 TSV Dachau 1865

20:00 SV Kirchanschoring 3-1 TSV Kottern

20:00 FC Deisenhofen 4-0 Türkspor Augsburg

20:00 OSC Bremerhaven 3-0 ESC Geestemunde

19:30 Freiburger FC 2-1 SV Oberachern

19:00 TSV Ilshofen 0-6 Nottingen

19:00 SpVgg Ansbach 1-0 Grossbardorf

19:00 DJK Ammerthal 4-0 1. FC Sand

19:00 FV Ravensburg 4-2 Sportfreunde Dorfmerkingen

19:00 Eintracht Trier 2-0 Wadegesi Heim

19:00 Einheit Rudolstadt 1-0 SG Union Sandersdorf

19:00 FC Oberlausitz 0-3 Carl Zeiss Jena II

19:00 TSV Landsberg 5-1 SV Pullach

19:00 1 Hallen 1-1 Rot-Weiss Erfurt

19:00 Meiendorfer SV 1-5 Tus Dassendorf

19:00 FC Mecklenburg Schwerin 3-3 Ludwigsfelder FC

19:00 Pforzheim 1-0 Stuttgarter Kickers

19:00 Bischofswerdaer FV 2-1 FSV Martinroda

18:00 BTS Neustadt 2-3 Aumund-Vegesack

18:00 Bremer SV 4-1 TuS Schwachhausen

18:00 Blumenthaler SV 5-2 SV Hemelingen

01:00 KSK Heist 1-1 Olympic Charleroi

01:00 FCV Dender EH 2-0 La Louviere Centre

00:30 Thes Sport 0-2 RFC de Liege

20:00 Stabaek (w) 2-1 Lyn (w)

20:00 Kolbotn (w) 1-3 Sandviken (w)

20:00 Avaldsnes (w) 0-1 Rosenborg BK (w)

19:00 Arna Bjornar (w) 3-1 Klepp (w)

14:00 1 Okzhetpes (w) 1-1 BIIK Shymkent (w)

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-3 Atletico de Madrid (w)

16:00 Levante UD (w) 1-1 Real Betis (w) 1

23:30 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 1-1 Real Madrid (w)

22:00 CD Alaves (w) 2-0 Villarreal (w)

22:00 Madrid CFF (w) 4-2 Rayo Vallecano (w)

21:00 Real Sociedad (w) 2-0 Sevilla FC (w)

17:00 Barcelona (w) 8-0 Colegio Aleman Valencia (w)

16:00 Eibar (w) 1-2 Athletic Club Bibao (w)

15:00 CSS Islla Te Nagh 2-0 ACSO Filiasi

21:00 CSM Focsani 3-1 FC Otelul Galati

21:00 ACS Viitorul Simian 3-3 AFC Vointa Lupac

21:00 fraserburgh 7-0 Strathspey Thistle

21:00 Brechin City 4-1 Forres Mechanics

21:00 Rothes 4-1 Clachnacuddin

21:00 Keith 3-0 Turriff United

21:00 Inverurie Loco Works 2-1 Brora Rangers

21:00 Huntly 3-0 Fort William

16:55 TSC Backa Topola U19 1-4 Cukaricki U19

15:50 Partizan Belgrade U19 7-1 FK Macva Sabac U19

15:50 Vojvodina U19 0-1 Spartak Subotica U19

15:00 FK Rad Belgrade U19 1-0 FK IMT Beograd U19

02:30 Titanes FC 3-0 Atletico El Vigia

02:30 Libertador FC 2-0 Dynamo Puerto FC

02:00 Yaracuy FC 0-0 Univ Los Andes

22:59 Shabab Alsamu 2-3 Shabab Althahrea

21:00 Banbury United 5-1 St Ives Town 1

21:00 Alvechurch 1-0 Biggleswade Town

21:00 Rushall Olympic 2-0 Barwell

21:00 Rushden Diamonds 2-1 Hitchin Town

21:00 Stourbridge 1-1 Needham Market 1

21:00 Redditch United 0-1 Peterborough Sports

21:00 Nuneaton Borough 2-3 Coalville

21:00 Lowestoft Town 2-0 Stratford Town

21:00 Leiston FC 2-1 Hednesford Town

21:00 Bromsgrove Sporting FC 1-2 Royston Town

22:00 Jonkopings Sodra IF 0-0 IK Brage

20:00 Landskrona BoIS 1-0 Norrby IF

20:00 Vasalunds IF 0-1 Akropolis IF 1

20:00 Vasteras SK FK 1-2 GIF Sundsvall

18:00 GAIS 0-0 Falkenberg

10:00 Gunma FC White Star (w) 4-0 Shizuoka Sangyo University (w)

10:00 Fukuoka AN (w) 0-0 Kibi International University (w)

09:00 JFA Academy Fukushima (w) 2-1 Norddea Hokkaido (w)

14:10 St George Willawong FC 3-2 Western Spirit

14:00 Brisbane Knights 1-8 The Lakes

12:30 Albany Creek 4-0 Mount Gravatt Hawks

16:00 Toowong 0-1 University of Queensland

15:00 Bayside United FC 0-0 The Gap BPL

15:00 Acacia Ridge 2-1 Centenary Stormers

21:00 Bedworth United 2-1 Loughborough Dynamo

21:00 1 Coleshill Town 1-4 Chasetown

19:00 FC Neubrandenburg 04 3-1 Vfb Fortuna Biesdorf

20:00 Power Dynamos 1-2 Forest Rangers

20:00 1 Zanaco 0-2 Konkola Blades

20:00 Indeni FC 0-2 ZESCO United Ndola

20:00 Lusaka Dynamos 1-0 Prison Leopards FC

18:00 Nkwazi 0-0 Green Eagles

17:30 Sigma Olomouc U19 0-0 Slavia Praha U19

16:00 Slovacko U19 1-3 Brno U19

16:00 Opava U19 1-2 Marila Pribram U19

16:00 Mlada Boleslav U19 3-1 Viktoria Plzen U19

16:00 Hradec Kralove U19 1-2 Sparta Praha U19

15:00 Banik Ostrava U19 1-2 Tescoma Zlin U19

00:30 Hapoel Beer Sheva 2-0 Maccabi Tel Aviv 1

00:00 Hapoel Tel Aviv 0-2 Hapoel Haifa

22:59 1 Hapoel Kiryat Shmona 1-0 Hapoel Natzrat Illit

21:45 Hapoel Jerusalem 0-0 Hapoel Bnei Sakhnin FC

16:00 Bayern Munich II (w) 4-1 Wolfsburg II (w)

04:10 Club Atletico Tigre 1-0 Alvarado Mar del Plata 1

02:30 Agropecuario de Carlos Casares 1-0 Atletico Mitre de Santiago del Estero

01:30 Ferrol Carril Oeste 0-0 Guillermo Brown

01:30 Almagro 1-2 Villa Dalmine

01:00 Tristan Suarez 1-2 Atletico Rafaela

01:00 Santa Marina Tandil 0-2 San Telmo

01:00 1 Club Atletico Guemes 1-0 San Martin San Juan 1

00:10 Quilmes 2-1 Estudiantes de Caseros

23:30 Deportivo Riestra 0-0 San Martin Tucuman

12:00 Floreat Athena 1-1 Adelaide United

01:00 Deportivo Armenio (W) 0-4 Banfield (W)

01:00 Argentinos Jrs (W) 4-1 All Boys (W)

16:00 SK Maria Saal 1-1 Admira Villach

16:00 SV Strasswalchen 11-2 Puch

15:30 1 Waf Brigittenau 2-3 Post SV Wien 1

00:30 Zwettl SC 1-1 SC Ortmann 1

00:00 SV Kraig 0-5 SV Dellach Gail

00:00 ASV Siegendorf 7-0 FSG Oberpetersdorf

22:00 SV Lochau 2-1 SC Gofis

20:00 ASV 13 Vienna 1-0 SC Ostbahn XI

19:00 Sportunion Mauer 2-0 FV Austria XIII

19:00 Herlev IF 0-2 Naesby

18:30 VSK Arhus 2-2 Roskilde

18:30 KFUM Roskilde 2-2 Young Boys FD

18:00 Vanlose 1-1 Dalum

17:00 Rio Ave U23 2-1 Coimbra EC U23

17:00 Farense U23 0-2 Maritimo U23

20:00 Jomo Cosmos 0-1 Tshakhuma Tsha Madzivhandila

20:00 Free State Stars 0-0 Cape Town Spurs

20:00 Richards Bay 1-1 Venda

20:00 Platinum City 0-2 Pretoria Callies

17:00 CD Parquesol CF (w) 0-2 Barcelona B (w)

16:00 Granada CF(w) 2-0 Real Union de Tenerife (W)

23:30 CD Pozoalbense (w) 1-1 La Solana (w)

18:00 CD Juan Grande (w) 3-1 Alhama CF (w)

19:30 AC Milan (w) 0-2 Sassuolo (w)

19:30 AGSM Verona (w) 0-0 Napoli (w)

17:30 Juventus (w) 1-0 Empoli (w)

21:00 Hendon 3-1 Wimborne Town

21:00 Harrow Borough 2-0 Dorchester Town

21:00 Gosport Borough 3-2 Tiverton Town

21:00 Weston Super Mare 1-3 Hartley Wintney

21:00 Truro City 4-1 Chesham United

21:00 Taunton Town 3-0 Walton Casuals

21:00 Salisbury FC 4-2 Swindon Supermarine

21:00 Metropolitan Police 1-1 Hayes Yeading United

21:00 1 Merthyr Town 2-3 Farnborough Town

21:00 Yate Town 4-0 Beaconsfield SYCOB

21:00 Kings Langley 3-0 Poole Town 1

17:00 Nakhon Pathom FC 2-2 Udon Thani

18:00 1 Chainat FC 2-2 Sukhothai

18:00 Navy FC 1-1 Raj Pracha FC

17:30 Phrae United FC 2-1 Khonkaen FC

17:00 Ranong FC 3-2 Lamphun Warrior

01:00 CA Lugano 0-2 Central Ballester

01:00 Liniers 1-1 Argentino de Rosario

02:30 Mount Pleasant FA 0-1 Waterhouse FC

00:00 1 Siti Worley Garden J 0-1 Cavalier FC

20:30 Al-Jazira Reserve 0-1 Al-Sharjah (R)

20:30 Ajman Reserve 3-1 Baniyas SC Reserves

00:00 Genets Anglet 0-1 Libourne Saint Seurin

22:59 1 Meaux Academy Football 0-1 Paris FC II

22:59 US Orleans II 2-3 FC Chartres II

21:30 1 Dijon w 0-4 RC Saint Etienne (w)

19:30 1 Fleury 91 (w) 1-0 ASJ Soyaux (w)

19:30 Reims (w) 1-4 Montpellier (w)

19:30 Issy FF (w) 0-1 Bordeaux (w)

02:00 Maracaju AC U20 0-3 Aquidauanense U20

01:30 2 Flugoiania U20 2-3 AE Jataiense U20

01:30 1 Anapolis U20 6-1 Campineira U20

01:00 Sport Clube Capixaba U20 3-1 Vilavelhense ES (Youth)

01:00 1 Rio Branco FC U20 1-2 Vitoria Salvador (Youth)

17:00 Tallinna FC Ararat TTU 0-7 JK Tallinna Kalev II

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-0 Vandra JK Vaprus

00:00 Viimsi MRJK 3-2 Tabasalu Charma

22:59 Baltika Kaliningrad 1-1 Alania Vladikavkaz 1

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 4-1 FK Krasnodar 2

22:00 Fakel 3-0 Spartak Moscow II

21:00 Akron Togliatti 1-0 Torpedo moskva

20:30 Metallurg Lipetsk 0-0 Tekstilshchik Ivanovo

20:00 Rotor Volgograd 1-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny

20:00 Gazovik Orenburg 2-0 Yenisey Krasnoyarsk

20:00 Volgar-Gazprom Astrachan 0-1 Dolgiye Prudy

16:00 1 Tom Tomsk 2-1 PFK Kuban

14:00 SKA Khabarovsk 2-0 Veles

14:51 Ipswich knights SC W 6-0 Southside Eagles (w)

16:00 AC Carina (w) 5-0 Grange Thistle (w)

15:05 North Brisbane FC(w) 0-1 Matsuyama (w)

15:00 North Star (w) 0-6 Albany Creek (w)

13:00 Robina City FC (w) 1-1 Broadbeach United SC (w)

18:30 Go Ahead Eagles Reserve 2-1 AFC U21

18:00 De Treffers U21 3-1 ASV De Dijk U21 1

17:30 RKVV Westlandia U21 2-4 FC Dordrecht U21

13:00 Imabari FC 0-1 Grulla Morioka

12:00 Roasso Kumamoto 1-0 Fukushima United FC

12:00 Kamatamare Sanuki 0-1 Yokohama SCC

11:00 Miyazaki 2-1 Azul Claro Numazu

11:00 Kataller Toyama 0-2 Gainare Tottori

16:00 Kagoshima United 1-0 FC Gifu

01:00 1 SEP Patrocinense 1-1 Inter De Minas

01:00 Hercilio Luz SC 2-0 Cacador AC

17:00 Viljandi Tulevik 2-2 FC Flora Tallinn

20:00 Tallinna JK Legion 1-2 Levadia Tallinn

17:00 Kilnamanagh AFC 3-3 Liffeys Pearse

17:00 Sacred Heart 3-3 Cherry Orchard

17:00 Pegasus 1-1 Mid Sutton Sportslink 1

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 2-3 Boeung Ket Angkor

15:30 Tiffy Army FC 1-3 Svay Rieng FC

15:30 1 National Police Commissary 2-0 Prey Veng

15:30 Nagaworld FC 0-1 Visakha FC

08:00 Real Madriz FC 3-3 HYH Export Sebaco FC

07:00 Deportivo Ocotal 1-2 Real Esteli

17:00 Lokomotiv Moscow (w) 1-0 FK Rostov (w) 1

21:00 Zenit St Petersburg (w) 0-0 CSKA Moscow (w)

20:00 Krasnodar FK (w) 2-0 Chertanovo Moscow (w)

18:00 FK Ryazan (w) 0-0 Yenisey Krasnoyarsk (w)

15:00 Zvezda 2005 (w) 4-0 Rubin Kazan (w)

22:59 FK Zalgiris Vilnius 1-1 FK Riteriai

17:00 Kauno Zalgiris 2-0 Nevezis Kedainiai

03:30 CAYB Club Athletic Youssoufia 2-1 RCOZ Oued Zem

01:15 Olympique de Safi 1-1 MCO Mouloudia Oujda

22:59 SCCM Chabab Mohamedia 1-2 DHJ Difaa Hassani Jadidi

21:00 1 KA Akureyri 2-2 Hafnarfjordur

21:00 Breidablik 3-0 HK Kopavogs

21:00 Fylkir 0-6 Valur Reykjavik

21:00 Vikingur Reykjavik 2-0 Leiknir Reykjavik

21:00 Stjarnan Gardabaer 0-2 KR Reykjavik

21:00 Keflavik 2-3 Akranes

21:00 Stirling Albion 4-0 Cowdenbeath

21:00 Stenhousemuir 1-2 Elgin City

21:00 Kelty Hearts 1-0 Stranraer

21:00 Forfar Athletic 3-1 Albion Rovers

21:00 1 Annan Athletic 1-3 Edinburgh City

05:00 Costa Del Este Reserves 1-2 CD Centenari

04:00 Colon C 3 2-0 Panama City FC

03:00 1 Union Cocle 0-2 SD Panama Oeste

20:30 Pakhtakor 3-1 Turon Nukus

18:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1 FK Andijon

16:30 FC Lahti U20 1-1 Haka Youth

09:00 Sporting San Jose 0-3 Alajuelense 1

09:00 Herediano 1-0 Jicaral

06:00 1 AD San Carlos 4-2 Guadalupe FC

03:00 AD Guanacasteca 2-1 Cartagines Deportiva SA

03:00 EC Jacuipense 3-2 Altos/PI

03:00 Figueirense 2-1 Criciuma

03:00 Ferroviario CE 0-1 Floresta CE

03:00 SC Paysandu Para 2-0 Manaus (AM)

03:00 Mirassol 0-1 Gremio Novorizontin

03:00 Volta Redonda 2-1 Tombense 1

03:00 Sao Jose PoA RS 1-1 Ypiranga(RS)

03:00 Santa Cruz PE 1-1 Botafogo PB

03:00 Ituano SP 0-0 Botafogo SP

01:00 Parana PR 4-0 Oeste

01:30 1 Araucaria ECR 3-1 Nacional PR 1

01:00 1 Olaria 1-0 Serrano BA

01:00 Goytacaz RJ 1-1 Serra Macaense

01:00 1 Duque de Caxias RJ 2-2 Sao Goncalo 1

01:00 Campo Grande CE 2-0 Nova Cidade

01:00 AA Carapebus 0-2 Perolas Negras

01:00 Ceres/RJ 0-1 Barra da Tijuca

22:59 De Treffers 1-0 ASWH 1

20:00 Volendam (Youth) 0-3 Katwijk

20:00 IJsselmeervogels 0-3 AFC

20:00 Rijnsburgse Boys 3-1 Spakenburg

20:00 Quick Boys 4-2 Noordwijk

20:00 Kozakken Boys 2-0 HHC Hardenberg

19:30 GVVV Veenendaal 0-3 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

19:30 Scheveningen 0-3 Excelsior Maassluis

21:00 Welling United 0-6 Dartford

21:00 Tonbridge Angels 3-1 Dorking

21:00 St Albans City 1-0 Havant Waterlooville

21:00 1 Oxford City 1-1 Hampton Richmond Borough

21:00 Hungerford Town 1-1 Slough Town

21:00 Eastbourne Borough 6-0 Braintree Town 1

21:00 Concord Rangers 0-3 Chippenham Town

21:00 Chelmsford City 0-2 Dulwich Hamlet

21:00 Billericay Town 2-3 Hemel Hempstead Town

21:00 Bath City 0-3 Maidstone United

21:00 KF Ulpiana 0-0 KF Dukagjini

21:00 1 KF Llapi 1-1 KF Drenica Skenderaj

00:00 Borac Banja Luka 1-0 Sarajevo

22:00 FK Tuzla City 2-1 FK Velez Mostar

20:00 Rudar Prijedor 2-0 Radnik Bijeljina

19:30 Ahrobiznes TSK Romny 0-0 Podillya Khmelnytskyi

08:10 San Diego 1904 FC 1-2 Chattanooga

06:30 Detroit City 1-0 LA Force

06:10 Stumptown Athletic FC 1-0 New Amsterdam

03:00 Moca FC 2-0 UniversidadO M

21:00 Vilaverdense (w) 4-3 Valadares Gaia FC (w)

21:00 HNK Gorica U19 2-1 NK Dugopolje U19

16:00 Zagreb locomotive U19 1-1 Dinamo Zagreb U19

15:00 NK Rudes U19 1-0 Inter Zapresic U19

16:00 Ferencvarosi TC B 0-3 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial

16:00 Budapest Honved II 1-4 FC Dabas

16:00 Puskas Academy II 2-3 Gyirmot SE II

16:00 Paksi B 3-0 Rakosmenti KSK

21:00 Kisvarda II 0-2 BKV Elore 1

21:00 Brommapojkarna (w) 4-0 Alingsas (w)

19:00 IK Uppsala (w) 0-1 Sundsvalls DFF (w)

19:00 Jitex DFF (w) 2-0 Alvsjo AIK FF (w)

19:00 Moron BK (w) 0-2 IFK Kalmar (w)

19:00 Lidkopings FK (w) 3-1 Bollstanas Sk (w)

23:30 Larne FC 0-0 Carrick Rangers

21:00 Glentoran FC 0-3 Crusaders

21:00 1 Glenavon Lurgan 0-0 Linfield FC 1

21:00 Coleraine 3-0 Ballymena United

21:00 Cliftonville 1-0 Warrenpoint Town

21:00 Portadown 1-4 Dungannon Swifts

04:00 Veranopolis RS 1-1 Igrejinha

01:00 Cruzeiro RS 2-1 GA Farroupilha/RS

21:00 Queen's Park 3-2 Peterhead

21:00 Montrose 2-2 Falkirk

21:00 East Fife 0-2 Clyde

21:00 Dumbarton 1-1 Alloa Athletic

21:00 Cove Rangers 1-0 Airdrie United

01:30 CSD Huracan Buceo 0-1 Salto FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657