Kết quả trận Deportivo Cali vs Deportes Tolima, 06h20 ngày 27/01

Deportivo Cali
Deportivo Cali
0
Deportes Tolima
Deportes Tolima
1
Kết quả bóng đá Vđqg Colombia

Deportivo Cali vs Deportes Tolima


06:20 ngày 27/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 5

Tỷ lệ Deportivo Cali vs Deportes Tolima


TLCA
0.70 : 0:0 : 1.21
TL bàn thắng:
0.72 : 1 3/4 : 1.16
TL Thắng - Hòa - Bại
9.90 : 3.55 : 1.40
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Deportivo Cali vs Deportes Tolima

 19'      yellow_cardJunior Hernandez

Đội hình thi đấu Deportivo Cali vs Deportes Tolima

Deportivo Cali Deportes Tolima
1 Humberto Acevedo
21 Kevin Velasco
2 Jorge Marsiglia
35 Kevin Moreno
14 Juan Esteban Franco
5 Juan Andres Balanta
24 Carlos Robles
33 Duvan Mina
29 Teofilo Antonio Gutierrez
13 Harold Mosquera
9 Angello Rodriguez
1 William Cuesta
13 Juan Camilo Angulo Villegas
3 Julian Alveiro Quinones Garcia
5 Jose David Moya Rojas
20 Junior Hernandez
14 Juan David Rios Henao
6 Brayan Rovira
28 Luis Mario Miranda Da Silva
30 Yohandry Orozco
21 Andres Ibarguen
17 Michael Rangel
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
4 Jose Carlos Caldera Alvis
15 Carlos Gonzalez
15 Carlos Lasso
17 Aldair Gutierrez
22 Jose Daniel Lasso Viveros
8 Sebastian Ignacio Leyton Hevia
20 Daniel Luna
34 Jose Mulato
25 Alejandro Aguilar
9 Juan Fernando Caicedo Benitez
23 Eduar Hernan Caicedo Solis
18 Alvaro Melendez
19 Fabian Camilo Mosquera Mercado
27 Gustavo Adrian Ramirez Rojas
29 Leider Riascos
26 Cristian Trujillo

Số liệu thống kê Deportivo Cali vs Deportes Tolima

Deportivo Cali   Deportes Tolima
4
 
Phạt góc
 
1
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
1
0
 
Tổng cú sút
 
4
0
 
Sút trúng cầu môn
 
3
0
 
Sút ra ngoài
 
1
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
139
 
Số đường chuyền
 
99
4
 
Phạm lỗi
 
5
1
 
Việt vị
 
1
2
 
Đánh đầu thành công
 
4
3
 
Cứu thua
 
0
3
 
Rê bóng thành công
 
6
0
 
Đánh chặn
 
5
7
 
Thử thách
 
8
33
 
Pha tấn công
 
38
29
 
Tấn công nguy hiểm
 
20

02:00 Clermont 1-2 Lyon

02:00 Lens 2-2 Monaco

02:00 PSG 5-0 Metz 1

02:00 Angers 2-0 Montpellier

02:00 Lorient 1-1 Troyes 1

02:00 Marseille 4-0 Strasbourg

02:00 Nantes 1-1 Saint Etienne

02:00 Reims 2-3 Nice

02:00 Lille 2-2 Rennes

02:00 Stade Brestois 2-4 Bordeaux

22:30 Valencia 2-0 Celta Vigo

01:45 Fiorentina 2-0 Juventus

01:45 Atalanta 0-1 Empoli

01:45 Lazio 3-3 Verona

22:15 Genoa 0-1 Bologna

17:00 Avispa Fukuoka 1-0 Yokohama Marinos 1

15:00 Urawa Red Diamonds 1-1 Kashima Antlers

15:00 Sagan Tosu 0-0 Kawasaki Frontale 1

13:00 Shonan Bellmare 2-1 Vissel Kobe

13:00 FC Tokyo 0-0 Kashiwa Reysol

12:00 Shimizu S-Pulse 1-2 Nagoya Grampus

12:00 Cerezo Osaka 3-1 Gamba Osaka

17:00 Gimcheon Sangmu 0-2 Ulsan Hyundai FC

16:00 Pohang Steelers 2-0 Incheon United

14:30 FC Seoul 0-1 Seongnam FC 1

05:35 DC United 2-2 Toronto FC

14:15 Melbourne Victory 1-4 Western United FC

02:00 2 East Riffa 2-0 Teshrin SC

02:00 Jableh SC 1-0 Al-Ansar (LIB)

02:00 Dhufar 2-3 Al-Riffa

22:00 Hilal AL Quds 0-2 Al-Nejmeh

22:00 Al Kuwait SC 2-1 Al-Seeb

22:00 Maziya 1-0 Gokulam Kerala FC

22:00 CD Arabe Unido 1-0 Shbab Alkhaleel

18:00 ATK Mohun Bagan 4-0 Bashundhara Kings

22:59 2 Maritimo B 2-3 Paredes

17:00 Druk Lhayul FC 1-1 Paro FC

22:30 Helsingborg 1-4 IFK Varnamo

20:00 AIK Solna 2-2 IK Sirius FK

22:59 Besiktas JK 1-1 Konyaspor

22:59 1 Yeni Malatyaspor 0-5 Fenerbahce

20:00 Altay Spor Kulubu 2-4 Kasimpasa

20:00 Sivasspor 2-1 Kayserispor

01:00 Dinamo Zagreb 3-1 Hajduk Split

22:05 HNK Gorica 1-1 ZNK Osijek 1

20:00 Rijeka 1-0 Hrvatski dragovoljac

01:45 Mechelen 0-0 Racing Genk

01:45 KAA Gent 1-2 Charleroi

21:00 Rubin Kazan 1-2 FC Ufa

21:00 CSKA Moscow 4-0 Rostov FK

21:00 Krylya Sovetov 0-1 Lokomotiv Moscow

21:00 Khimki 2-1 Spartak Moscow

21:00 FK Nizhny Novgorod 1-0 Zenit St. Petersburg

21:00 1 Dynamo Moscow 1-5 FK Sochi

21:00 1 Arsenal Tula 1-2 Ural Sverdlovsk Oblast

21:00 FC Krasnodar 1-1 Terek Grozny

22:00 Spartak Trnava 1-0 Dunajska Streda

22:00 Sokol Dolna Zdana 1-0 FK Senica

22:00 Trencin 2-2 Michalovce 1

22:00 Tatran LM 0-2 Zlate Moravce

22:00 MFK Ruzomberok 3-1 SKF Sered 1

22:00 Slovan Bratislava 2-2 MSK Zilina

01:15 NK Aluminij 2-2 Tabor Sezana

20:00 Radomlje 3-3 Domzale

04:30 Universidad de Chile 3-2 Huachipato 1

02:00 CSD Antofagasta 2-2 Everton CD

02:00 Audax Italiano 3-2 Univ Catolica 1

00:30 1 Universitaea Cluj 2-0 Dinamo Bucuresti

19:30 Concordia Chiajna 2-1 Chindia Targoviste

05:00 Juventude 0-3 Palmeiras

04:30 Santos 0-0 Ceara 1

02:30 Atletico Clube Goianiense 2-0 Coritiba PR 2

02:30 Flamengo 1-0 Goias

22:00 Sonderjyske 0-2 Viborg

22:00 Vejle 2-1 Odense BK

22:00 Aarhus AGF 2-2 Nordsjaelland

00:00 1 Al-Jazira(UAE) 1-2 Al Wehda(UAE)

21:15 Al Oruba (UAE) 1-1 Al-Wasl

21:15 Al Nasr Dubai 1-2 Al-Dhafra

21:15 1 Al-Sharjah 2-1 Emirates Club 1

19:00 FC Belshina Babruisk 2-1 FK Isloch Minsk

04:15 Independiente Petrolero 0-0 Royal Pari FC

02:00 The Strongest 1-0 Aurora

02:00 Real Santa Cruz 1-2 Atletico Palmaflor Vinto

02:00 Nacional Potosi 4-2 Oriente Petrolero 1

01:15 Stade Ouchy 1-2 Schaffhausen

01:15 Thun 2-1 Yverdon

01:15 Kriens 0-5 Winterthur

01:15 Neuchatel Xamax 5-2 FC Wil 1900

01:15 Aarau 1-2 Vaduz

02:00 1 Enppi 1-2 Al Ahly SC

21:00 Talaea EI-Gaish 1-0 El Mokawloon El Arab

21:00 El Sharqia Dokhan 2-2 Smouha SC

01:00 SC Freiburg 1-1 RB Leipzig 1

22:30 Gornik Leczna 0-1 Jagiellonia Bialystok

22:30 Wisla Krakow 0-1 Warta Poznan

22:30 Slask Wroclaw 3-4 Gornik Zabrze

22:30 Rakow Czestochowa 3-0 Lechia Gdansk

22:30 Pogon Szczecin 2-2 LKS Nieciecza

22:30 Piast Gliwice 1-1 Radomiak Radom

22:30 Legia Warszawa 3-0 Cracovia Krakow

22:30 Lech Poznan 2-1 Zaglebie Lubin

22:30 Wisla Plock 3-0 Stal Mielec

22:59 Molde 2-1 Kristiansund BK

21:00 Sandefjord 1-4 Lillestrom

23:00 FC Telavi 0-2 Dinamo Batumi

20:00 Lokomotiv Tbilisi 0-2 Dinamo Tbilisi

20:00 Samgurali Tskh 3-0 Torpedo Kutaisi

22:59 Pisa 1-0 Benevento

03:00 Almeria 1-1 AD Alcorcon

03:00 Ponferradina 0-3 Leganes

03:00 Eibar 2-0 Tenerife

03:00 Las Palmas 2-1 Real Oviedo 1

03:00 Girona 2-0 Mirandes 1

03:00 1 Ibiza Eivissa 1-2 Valladolid

01:00 SD Huesca 3-2 Real Sociedad B

01:00 Malaga 0-1 Burgos CF

01:00 FC Cartagena 5-0 SD Amorebieta

01:00 Fuenlabrada 0-0 Sporting Gijon

02:00 GD Chaves 2-0 Moreirense

17:00 FC Ryukyu 1-1 Ventforet Kofu

16:00 Fagiano Okayama 1-0 Oita Trinita

14:00 Mito Hollyhock 3-0 Grulla Morioka

12:00 Tokushima Vortis 0-1 Tochigi SC

12:00 Omiya Ardija 2-4 Vegalta Sendai

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-1 Montedio Yamagata

12:00 Blaublitz Akita 3-3 Tokyo Verdy

12:00 Albirex Niigata 3-0 Yokohama FC

01:00 Heracles Almelo 1-3 Excelsior SBV

21:30 FC Eindhoven 1-2 ADO Den Haag

03:30 Cienciano 3-2 UTC Cajamarca

01:15 Dep.San Martin 3-1 FC Carlos Stein

23:15 Tsarsko Selo 1-1 Lokomotiv Sofia

23:15 Pirin Blagoevgrad 3-5 Botev Vratsa

22:00 Club Africain 2-1 U.S.Monastir

21:00 Volga Ulyanovsk 1-1 Torpedo Miass

20:00 Tyumen 1-0 Amkar Perm

20:00 FC Lada Togliatti 2-1 FK Spartak Tuymazy

18:00 1 Irtysh 1946 Omsk 4-0 Nosta Novotroitsk

18:00 1 FK Znamya Noginsk 1-0 FK Fakel Voronezh Youth

18:00 Kvant Obninsk 0-1 Arsenal Tula II 1

17:00 FK Kolomna 1-2 FK Kaluga

17:00 Dinamo Barnaul 3-0 FK Orenburg-2

14:00 SY Sakhalinsk 2-0 Saturn Moscow 1

13:00 FK Chita 3-1 Khimik Dzerzhinsk

06:00 General Caballero 0-4 Guarani CA

03:30 resistencia SC 0-0 Sol de America

16:30 Jeonnam Dragons 2-3 Ansan Greeners FC

14:00 Daejeon Citizen 1-0 Bucheon FC 1995

05:15 Dep.Independiente Medellin 2-0 La Equidad

03:15 2 Envigado FC 1-4 Deportes Tolima 1

04:15 Zulia FC 1-0 Caracas FC 1

02:00 Universidad Central de Venezuela 0-0 Deportivo Lara

22:59 Kocaelispor 4-1 Adanaspor

22:59 Bursaspor 1-0 Menemen Belediye Spor

20:00 Keciorengucu 1-2 Ankaragucu

20:00 Genclerbirligi 2-4 Umraniyespor

21:00 FC Trollhattan 3-1 Atvidabergs

21:00 Vasalunds IF 2-0 Hammarby TFF

21:00 Vanersborgs IF 1-2 IFK Malmo FK

21:00 Oskarshamns AIK 0-3 BK Olympic

21:00 Ljungskile 2-1 Lunds BK

21:00 IF Karlstad Fotboll 3-2 Sollentuna United

21:00 Pitea IF 1-2 Sandvikens IF

21:00 Orebro Syrianska IF 1-2 Haninge

18:00 Motala AIF FK 4-1 Umea FC

18:00 IK Oddevold 2-1 Tvaakers IF

17:00 Qviding FIF 0-4 Falkenberg

16:30 Tampines Rovers FC 0-4 Lion City Sailors

21:00 Vikingur Olafsvik 1-3 UMF Njardvik

21:00 Haukar Hafnarfjordur 2-2 KF Fjallabyggdar

16:30 SR Brasov 1-0 FC Timisoara

00:00 Macva Sabac 1-1 FK Graficar Beograd

22:30 Habitpharm Javor 1-0 FK Loznica

22:30 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 FK Zarkovo 1

22:30 Mladost Novi Sad 2-3 IMT Novi Beograd

22:30 Indjija 2-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica

01:00 NK Rudar Velenje 2-0 ND Gorica

22:59 Triglav Gorenjska 1-1 MNK FC Ljubljana

22:00 Krsko Posavlje 2-1 NK Brezice

22:00 Drava 1-3 NK Rogaska

05:30 CA Penarol 1-0 Boston River 1

03:00 1 Nacional Montevideo 2-0 Albion FC

00:30 Rentistas 2-0 Cerro Largo

22:00 Vrchovina 1-7 Sigma Olomouc B

22:00 FK Pribram B 1-2 FK Banik Sokolov

22:00 Zivanice 2-1 Jablonec B

15:30 FK Prepere 3-2 Slovan Velvary

15:15 Slovan Rosice 2-0 Hlucin 1

15:15 FC Vratimov 1-2 Uhersky Brod

15:15 Vysocina Jihlava B 0-2 Otrokovice

15:15 FK Zbuzany 1953 3-0 Chlumec nad Cidlinou 1

15:15 1 Loko Vltavin 1-1 Sokol Hostoun

15:15 SK Rakovnik 0-3 FK Kraluv Dvur

20:00 Awassa Kenema 1-3 Ethiopia Bunna

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Jimma Aba Jifar

14:00 Ulinzi Starlets (W) 4-0 Kisumu All Starlets (W)

00:00 FC Sfintul Gheorghe 0-1 Sheriff Tiraspol

19:00 Odder IGF 1-3 ASA Aarhus

19:00 Bronshoj 4-1 Herstedoster 1

18:30 Hedensted 1-0 B 1909 Odense

18:00 OKS 2-4 SfB Oure

18:00 Allerod 2-2 Greve Fodbold

18:00 Rishoj 7-1 Union

17:00 GVI 4-1 B1908

20:45 Botev Plovdiv II 2-2 FC Maritsa 1921

20:45 Sportist Svoge 4-4 CSKA 1948 Sofia II

20:45 1 FC Sozopol 0-4 Litex Lovech

20:45 Septemvri Simitli 1-2 FC Hebar Pazardzhik

20:45 PFK Montana 1-1 Spartak Varna

20:45 1 Marek Dupnitza 4-2 Strumska Slava

20:45 Etar 3-2 FC Dobrudzha

20:00 Mtibwa Sugar 1-2 Azam

14:00 Daegu FC II 0-1 Seoul United

13:00 FC Namdong 3-4 Geoje Citizen

13:00 Chuncheon Citizen 2-1 Chungju Citizen

13:00 Jinju Citizen 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors II)

12:00 Jeonju Citizen FC 2-4 Pyeongchang FC

15:00 Souths United SC (w) 1-1 Gold Coast city (w)

20:00 FK Atyrau 1-1 Lokomotiv Astana 1

20:00 FC Kairat Almaty 2-0 FC Shakhtyor Karagandy

02:30 Cavalry FC 2-1 Valour

21:00 York City 2-0 Boston United

22:59 Skanstes SK 1-1 Rigas Futbola skola II

21:00 Saldus SS/Leevon 0-1 Tukums-2000 II

20:00 Salaspils 0-4 Riga FC II

19:00 Olaine 0-9 Valmieras FK II

02:00 NK Opatija 0-2 NK Dubrava Zagreb

22:30 NK Jarun 3-0 NK Osijek II

22:30 1 NK Solin 2-4 HNK Cibalia

22:30 Rudes 3-0 Radnik Sesvete

19:00 1 Bunyodkor Tashkent(w) 7-0 Lokomotiv Tashkent (w)

15:30 Adelaide Olympic 0-2 Adelaide City FC

12:30 White City Woodville 1-1 Sturt Lions

12:30 Adelaide Panthers 1-0 Metrostars SC 2

12:30 Campbelltown City SC 4-2 Cumberland United FC

12:30 Adelaide Comets FC 2-0 Croydon Kings

12:00 West Torrens Birkalla 2-1 Adelaide United FC (Youth)

12:00 Sorrento F.C. U20 1-1 FloreatAthena U20

12:00 Inglewood United U20 2-0 Stirling Macedonia U20

12:00 Bayswater U20 2-1 Armadale SC U20

12:00 Perth RedStar FC U20 0-4 Perth Glory FC U20

12:00 Cockburn City U20 2-1 Balcatta U20

12:00 Gwelup Croatia U20 2-1 Pires U20

06:00 Indy Eleven 2-0 New York Red Bulls B

06:00 1 Charleston Battery 0-4 Miami FC

00:00 Barcelona (w) 1-3 Lyon (w)

21:00 Amazon Grimstad (w) 1-0 Fortuna Alesund (w)

17:00 Grand Bodo (w) 4-1 Medkila (w)

20:00 KF Liria Prizren 1-1 KF Vushtrria

21:00 Fjardab Hottur Leiknir (w) 1-2 Hafnarfjordur (W)

22:59 Alverca 0-0 SC Covilha

21:00 IF Fuglafjordur 2-5 TB/FCS/Royn

01:00 EC Metropol U20 0-1 Hercilio Luz U20

01:00 Brusque U20 2-1 Carlos Renaux U20

20:00 Barra FC U20 4-1 EC Prospera U20

18:15 Punjab 0-4 Hops FC

16:00 Goodwill FC 5-0 Victory FC

16:00 Dianella White Eagles 0-2 Fremantle City

16:00 Forrestfield United 2-1 UWA-Nedlands FC

14:00 1 Western Knights 1-1 Rockingham City FC

00:45 Al-Nasr (Youth) 2-0 Al-Fath (Youth)

00:45 Al-Qadasiya (Youth) 4-4 Al Wehda (Youth)

00:45 Al-Hilal (Youth) 1-0 Al Ahli Jeddah (Youth)

00:45 Arar (Youth) 5-2 Al Khaleej Youths

00:45 Ohud Medina Youths 3-0 Al-Orubah Youths

00:45 Al-Shabab (Youth) 0-2 Al-Ittihad (Youth)

22:30 Al-Jeel Youths 2-2 Al-Tai (Youth)

20:00 Al-Faisaly Harmah Youth 5-0 Al Raed U20

21:00 SJK Seinajoen 1-0 IFK Mariehamn

20:00 Thimphu City 2-3 Transport United FC 1

22:59 CHAMALIERES 1-0 Angers II

22:59 Guingamp B 1-2 Romorantin

22:59 Jura Sud Foot 3-1 GFA Rumilly Vallieres

22:59 Canet Roussillon 4-1 Avenir Sportif Beziers

22:59 Voltigeurs Chateaubriant 0-0 Caen II

22:59 GRACES 4-2 Hyeres

22:59 Angouleme 0-0 Yzeure AS

22:59 Chasselay M.D. Azergues 0-1 Frejus St-Raphael

22:59 Andrezieux 0-1 Le Puy Foot 43 Auvergne

22:59 Aubagne 1-3 Saint-Priest

22:59 Lens B 2-2 Beauvais

22:59 Haguenau 4-1 Schiltigheim

22:59 Chartres FC 1-1 Vannes

22:59 Bobigny A.C. 2-2 St. Maur Lusi

22:59 Blois 5-4 Vitre 1

22:59 Auxerre B 4-1 Entente Sannois

22:59 St Pryve St Hilaire 1-0 Versailles 78

22:59 1 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 1-2 Martigues

22:59 Saint Quentin 0-2 Fleury Merogis U.S.

22:59 Trelissac 0-4 FC Bergerac

22:59 Poissy As 0-0 Granville

22:59 Marignane Gignac 0-3 Monaco B

22:59 Sainte Genevieve Sports 3-3 ASM Belfortaine

22:59 FC Nantes B 2-2 Mont-de-Marsan 1

22:59 Plabennec 0-6 Saint Malo

22:59 Lyonnais II 0-4 Lyon Duchere

22:59 Stade Reims II 1-2 Epinal

22:59 Montpellier B 1-0 Les Herbiers

22:59 Lorient B 1-1 FC Rouen

22:59 Louhans-Cuiseaux 0-1 Toulon

22:59 Gobelins 1-0 Metz B

22:59 Colomiers 1-4 Bourges

12:30 Adelaide Hills 3-1 Playford City Patriots

12:30 West Adelaide SC 1-1 Adelaide University SC

12:30 Modbury Jets 4-2 Eastern United

12:30 1 Adelaide Victory 0-1 Adelaide Blue Eagles

12:30 Poet Adelarde Pirates 1-0 Fulham United FC

12:30 Adelaide Raiders SC 1-1 Para Hills Knlghts SC

22:00 Teuta Durres 2-1 KF Laci

22:00 Vllaznia Shkoder 3-1 Egnatia

22:00 Partizani Tirana 4-0 Kastrioti Kruje

22:00 KS Perparimi Kukesi 1-0 Skenderbeu Korca

22:00 KS Dinamo Tirana 2-1 KF Tirana

16:00 1 Marconi Stallions 2-1 Sutherland Sharks

12:00 Northbridge Bulls 2-6 Sydney FC (Youth)

15:30 Wollongong Wolves U20 3-1 Sydney United 58 U20

14:30 APIA Leichhardt Tigers U20 1-4 Mt Druitt Town Rangers U20

14:00 Manly United U20 2-1 Sydney Olympic U20

14:00 Marconi Stallions U20 1-0 Sutherland Sharks U20

20:00 1 S.S.D. Monza 1912 Youth 0-2 Parma U20

20:00 Frosinone U20 4-2 Brescia U20

20:00 Odense BK (w) 0-0 Boldklubben AF 1893 (w)

19:00 Sundby BK (w) 4-0 Aalborg (w)

19:00 Nordsjaelland (w) 4-0 Fortuna Hjorring (w)

18:00 Varde (w) 1-6 AGF Kvindefodbold APS (w)

19:00 Posta Rangers 1-1 Sofapaka FC

19:00 KCB SC 3-2 Nairobi Star City

19:00 Gor Mahia 1-1 Kakamega Homeboyz

19:00 AFC Leopards 3-2 FC Talanta

19:00 Bidco United 0-1 Kenya Police FC

02:00 1 Comercial-SP 2-2 Noroeste 1

00:30 Panathinaikos 1-0 PAOK Saloniki

04:30 Uberaba MG 0-1 Tupi Juiz de Fora MG

01:30 Nacional AC MG 2-0 Boa

01:30 Uniao Luziense 1-0 Democrata SL/MG

22:00 Club America U20 3-1 Tigres UANL U20

22:30 NK Marsonia 1909 3-1 NK Gardiska

22:30 NK Lukavec 0-3 Trnje

22:30 NK Zagorec Krapina 2-2 Zagreb Hask

22:30 NK Junak 3-1 NK Uskok

22:30 NK Vinodol 0-1 Crikvenica NK

22:30 NK Naprijed Hreljin 1-4 Pomorac

22:30 HNK Vukovar 91 1-1 NK Granicar Zupanja

22:30 HNK Dakovo Croatia 2-0 NK Cepin

22:30 NK Maksimir 4-5 Tekstilac Ravnice

22:30 NK Split 1-0 NK GOSK Dubrovnik

16:00 NK Tresnjevka 4-0 NK Udarnik Kurilovec

17:00 Slask Wroclaw (w) 4-2 KKP Bydgoszcz (w)

16:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 3-1 Tarnovia Tarnow (w)

03:10 1 Los Andes 2-0 CA Fenix Pilar

01:30 Colegiales 1-0 Defensores Unidos

01:30 Canuelas FC 5-0 Deportivo Armenio

01:30 Argentino de Quilmes 1-2 UAI Urquiza

01:30 Club Atletico Acassuso 0-1 Villa San Carlos

01:30 Uhl Que Sa 0-0 Sportivo Dock Sud

22:59 Deportivo Merlo 0-0 Talleres Rem de Escalada

05:00 Portland Thorns FC (w) 0-2 Houston Dash (w)

05:00 1 Lota Schwager 2-0 CD Rancagua Sur

03:00 Independiente de Cauquenes 0-3 CD Trasandino de Los Andes

01:00 1 Municipal Santiago 2-2 Municipal Salamanca 1

12:00 FC Bulleen Lions 2-3 North Geelong Warriors

12:00 Langwarrin 1-2 Brunswick City

12:00 1 Goulburn Valley Suns 1-4 Kingston City 1

12:00 Moreland City 3-1 Pascoe Vale SC

22:00 Great Olympics 1-2 Medeama SC

21:15 Hapoel Tel Aviv U19 3-4 Ashdod MS U19

21:15 Hapoel Beer Sheva U19 1-0 Beitar Jerusalem Oren U19

21:15 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Maccabi Petach Tikva U19

20:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-1 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

20:00 Maccabi Haifa U19 4-1 Maccabi Netanya U19

06:00 Tailevu Naitasiri 2-1 Nasinu FC

21:00 Throttur Vogum 1-1 Vestri

17:00 DFK Dainava Alytus B 2-3 Utenis Utena

18:30 Aarhus AGF U19 2-1 BrondbyU19

18:00 Aalborg BK U19 1-1 Horsens U19

18:00 Silkeborg U19 0-4 FC Kobenhavn U19

18:00 Randers Freja U19 3-1 Nordsjaelland U19

18:00 Midtjylland U19 4-0 Lyngby Fodbold Club U19

17:30 Sonderjyske U19 1-3 Esbjerg U19

17:30 Odense BK U19 3-1 Vejle U19

06:00 Tallahassee SC 0-2 Southern States SC

05:00 Hartford City FC 2-1 Syracuse

04:30 South Bend Lions 1-2 Fort Wayne FC

04:00 Kaw Valley 1-3 St. Louis Lions

01:40 ASC Tevragh Zeine 2-2 ASC Tidjikja

22:59 1 Anorthosis Famagusta FC 0-3 Aris Limassol

22:00 Doxa Katokopias 0-0 PAEEK

14:00 Sorrento F.C. 1-3 Floreat Athena

14:00 Perth RedStar 5-0 Perth Glory (Youth)

14:00 Inglewood United 1-2 Stirling Macedonia

14:00 Willip 0-7 Perth SC

14:00 Cockburn City 0-0 Balcatta FC 1

14:00 Bayswater City 1-1 Armadale SC

02:00 Campinense 1-0 Botafogo PB

05:30 Club Sport Emelec 0-1 Universidad Catolica

03:00 Delfin SC 1-0 Gualaceo SC

22:30 Arka Gdynia (Youth) 3-0 Polonia Warszawa (Youth)

21:00 SMS Lodz Youth 7-1 Zha Buse U19

17:00 Cracovia Krakow (Youth) 0-1 Zaglebie Lubin (Youth)

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 3-2 Warta Poznan Youth

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 2-2 Gornik Zabrze (Youth)

17:00 Slask Wroclaw U21 2-1 Rakow Czestochowa (Youth)

16:00 Legia Warszawa (Youth) 3-2 Wisla Krakow (Youth)

16:00 Lech Poznan (Youth) 7-0 Stal Rzeszow Youth

01:30 Celta vigo b 0-1 Racing de Ferrol

01:30 Athletic Bilbao B 2-1 Racing Santander

01:30 1 Real Valladol B 0-4 Deportivo La Coruna

01:30 Unionistas de Salamanca 3-0 Calahorra

01:30 CF Rayo Majadahonda 3-2 Zamora CF 1

01:30 UD Logrones 1-0 Badajoz

01:30 Andorra CF 1-0 UCAM Murcia

01:30 Algeciras 1-1 Real Madrid Castilla 2

01:30 Villarreal B 0-0 Real Balompedica Linense

01:30 UE Llagostera 1-1 C.D. San Fernando Isleno 1

01:30 CD Linares Deportivo 2-0 Sabadell 1

01:30 Gimnastic Tarragona 1-0 Sevilla Atletico 1

01:30 UE Cornella 2-0 CD Alcoyano

01:30 CF Internacional De Madrid 3-1 SD Logrones

01:30 Real Betis B 0-2 Albacete

01:30 Extremadura 0-2 Real Union Irun

01:30 Barcelona B 5-0 Castellon

01:30 CF Talavera de la Reina 0-5 Cultural Leonesa

01:30 Baleares 0-0 Atletico Sanluqueno

00:00 CD Tudelano 0-2 UD San Sebastian Reyes

17:00 FC Flora Tallinn (w) 7-1 JK Tallinna Kalev (w)

01:00 Santacruzense U20 2-0 Vocem SP Youth

01:00 Comercial FC Tiete U20 2-5 Inter de Limeira (Youth)

20:00 1 XV de Piracicaba (Youth) 1-0 Desportivo Brasil Youth 1

19:00 FC Minsk Reserves 2-1 Shakhter Soligorsk Reserves

18:30 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 1-5 Energetik-BGU Minsk Reserves

00:00 Smari 2020 0-6 Ymir

12:00 1 Cooma Tigers 0-1 Monaro Panthers

12:00 Canberra Olympic 0-1 Gungahlin United

12:00 Belconnen United 7-1 OConnor Knights

03:00 Ourense CF 4-0 AD Llerenense 2

00:00 Utebo FC 1-1 Almeria B

00:00 Alfaro 0-0 CD Lealtad

17:00 CD Manacor 0-2 Alcorcon B

17:00 1 CD Utrera 1-1 Atletico Tordesillas

20:00 Fenerbahce SK (W) 3-0 Hakkarigucu SK (w)

19:00 MFK Ruzomberok (w) 0-2 Slovan Bratislava (w)

16:00 Northern Tigers 0-2 Bonnyrigg White Eagles

16:00 Mounties Wanderers 1-2 Spirit FC 1

16:00 Western Sydney Wanderers AM 7-1 Blacktown Spartans

16:00 St George Saints 1-2 Central Coast Mariners (Youth)

14:30 Hills Brumbies 2-6 St George City FA

20:00 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-9 FK Minsk (w)

18:00 Dnepr Mogilev (w) 9-0 FC Gomel (w)

22:00 Garr and Ava 0-1 FK Riteriai B

19:00 Kazlu Ruda FK Silas 0-0 Banga Gargzdai B

19:00 Siauliai B 0-3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

19:00 Nevezis Kedainiai 1-0 Atomsfera Mazeikiai

19:00 Ekranas Panevezys 1-1 FK Minija

22:59 Nomme JK Kalju 0-0 Paide Linnameeskond

21:00 Glasgow Rangers 0-0 Heart of Midlothian

22:00 1 MFK Vranov nad Topou 2-4 TeslaStropkov

22:00 Rudnany 1-2 Mladost Kalsa

22:00 Tatran Presov 4-0 Poprad

22:00 Rakytovce 0-1 Jednota Banova

22:00 Lipany 1-0 MFK Snina

22:00 Fomat Martin 2-1 SKM Liptovsky Hradok

18:00 KFC Kalna nad Hronom 2-2 Nove Mesto

22:59 Pogon Skotniki 2-1 Kaszowianka Kaszow

22:00 FC Gute 0-5 Skiljebo SK

22:00 Syrianska Eskilstuna IF 3-2 IFK Lidingo FK

21:00 IFK Uppsala 3-2 IFK Osterakers Fk

21:00 IFK Stocksund 1-0 Kungsangens IF

21:00 Ytterhogdal IK 0-4 Friska Viljor FC

21:00 Varmbols FC 3-2 Enskede IK

21:00 Osterlen FF 2-1 Eslovs BK

21:00 Husqvarna 2-0 Ullared

21:00 Kristianstads FF 1-0 Rappe GOIF

21:00 Mjolby AI FF 1-1 Nordvarmland FF

20:00 IFK Lulea 2-1 Sandviks IK 1

20:00 Huddinge IF 3-3 Assyriska

19:00 Karlslunds IF HFK 1-2 Ahlafors IF

19:00 Grebbestads IF 0-1 Kumla

19:00 Hassleholms IF 2-0 IFK Berga

19:00 Umea FC Academy 1-1 Sund IF

19:00 IF Algarna 1-0 Bodens BK

19:00 Smedby AIS 5-1 Karlbergs BK

19:00 Torslanda IK 4-1 Assyriska BK

19:00 1 Karlskrona AIF 0-1 IFK Hassleholm 1

19:00 Vastra Frolunda 3-0 Varbergs GIF FK

19:00 Sifhalla 1-0 Angered BK

18:00 Landvetter IS 2-3 Hittarps IK

18:00 Skelleftea FF 2-0 IFK Ostersunds

16:00 1 Gottne IF 1-0 Kiruna FF

01:15 Basel (w) 2-0 Servette (w)

22:00 Grasshopper (w) 0-1 FC Zurich Frauen (w)

21:00 Aarau (W) 0-3 St Gallen (w)

21:00 Young Boys (w) 1-5 FC Luzern (w)

01:00 Al Wihdat Amman 1-0 Sahab SC

21:00 Shabab AlOrdon 3-2 Maan

00:00 JS Saoura 4-1 OM Medea

23:45 JS kabylie 2-0 WA Tlemcen

22:05 NA Hussein Dey 3-5 RC Relizane

22:00 ASO Chlef 0-0 MC Magra

22:00 HB Chelghoum Laid 2-0 MC Alger

21:00 Kormakur 3-0 Kari Akranes

21:00 Dalvik Reynir 4-3 IH Hafnarfjordur

20:00 KFS Vestmannaeyjar 2-3 Sindri

02:30 AD Union Adarve 1-1 Hercules

02:30 CF La Nucia 2-0 CD Coria

02:30 Merida AD 2-1 CD Cristo Atletico

00:30 Sestao 0-0 Lleida

00:30 RCD Espanyol B 2-4 Arenas Club de Getxo

12:00 Ehime FC (w) 0-1 Setagaya Sfida (w)

22:00 Stade Nyonnais 3-1 Zurich B team

21:00 Freienbach 3-2 Thalwil

21:00 FC Thun U21 2-2 Meyrin

21:00 US Terre Sainte 3-2 FC Martigny Sports

21:00 Monthey 2-1 Chenois

21:00 Lausanne SportsU21 1-3 La Sarraz-Eclepens

21:00 Uzi 1-2 FC Tuggen

21:00 FC Balzers 1-2 Lugano U21

21:00 FC Winterthur U21 2-2 FC Linth 04

21:00 FC Wettswil Bonstetten 0-1 Baden

21:00 FC St.Gallen U21 4-1 USV Eschen Mauren

21:00 Langenthal 1-1 solothurn

21:00 SV Hongg 1-2 FC Kosova Zurich

21:00 Delemont 1-4 Wohlen

21:00 Grand-Lancy 3-5 FC Naters

21:00 Vevey Sports 0-1 Bulle

21:00 FC Paradiso 1-4 FC Gossau

21:00 Echallens 2-1 La Chaux-de-Fonds

21:00 SC Cham 4-6 Basuli B team

21:00 FC Rapperswil-Jona 3-2 Biel Bienne 1

21:00 Young Boys U21 1-2 Bavois

21:00 Zug 94 5-3 Bassecourt

21:00 Bruhl SG 2-0 YF Juventus Zurich

21:00 FC Schotz 5-0 SC Buochs

21:00 FC Munsingen 1-1 Koniz

21:00 Chiasso 3-0 Breitenrain

21:00 FC Luzern U21 4-0 Grasshoppers U21

20:00 FC Sion U21 2-1 FC Black Stars Basel

22:59 Gnistan Helsinki 1-0 PIF Parainen

21:00 MP MIKELI 3-0 Jaro

21:00 TPS Turku 0-0 PEPO Lappeenranta

21:00 1 KPV 0-3 SJK Akatemia

21:00 Ekenas IF Fotboll 2-1 PK-35 Vantaa

17:15 Ipswich knights SC 1-4 Magpies Crusaders

15:10 Caboolture FC 1-3 Western Pride

18:00 Row Rybnik (w) 2-2 SWD Wodzislaw Slaski (w)

18:00 UKS SMS II Lodz (w) 3-3 Zabkovia Zabki (w)

19:00 TSV Pansdorf 2-3 TSV Bordesholm 1

01:00 Yalong City (w) 4-1 FC Treaty United (w)

00:00 Galway LFC (w) 1-1 Bohemians Dublin (w)

00:00 Wexford Youths (w) 3-3 Peamount Utd (w) 1

20:00 Sligo Rovers (W) 2-0 Cork City (w)

20:00 Shelbourne (w) 4-0 DLR Waves (w)

21:00 1 Atletico Colegiales 1-2 Sportivo Iteno

21:00 2 de Mayo PJC 1-2 Deportivo Santani

22:30 Qarabag 4-1 FC Neftci Baku

22:00 Standard Sumgayit 5-0 Sabail

20:00 FK Gilan Gabala 1-1 Sabah FK Baku

20:00 1 Zira FK 0-0 Keshla FK

21:00 Operario Ferroviario PR 3-2 Ituano SP 1

20:30 IF Lyseng (w) 2-0 Aarhus 1900 (w)

22:00 RC Arba U21 1-2 ES Setif U21

17:30 MO Constantine U21 7-2 CA Bordj Bou Arreridj U21

17:30 WA Boufarik U21 3-0 GC Mascara U21

17:30 CA Batna U21 3-1 IB Lakhdaria U21

17:20 2 ASM Oran U21 3-2 SKAF Khemis Miliana U21

17:10 MC EI Eulma U21 3-1 AS Ain Mlila U21

17:00 JS Bordj Menaiel U21 3-0 JSM Skikda U21

22:00 SV Hall 6-1 SV Fugen

22:00 SV Wals-Grunau 0-2 Bischofshofen

22:00 FC Lauterach 2-1 SC Austria Lustenau B

21:30 SV Stripfing Weiden 3-1 Traiskirchen

21:00 Wiener Viktoria 2-0 Mauerwerk

21:00 Admira Dornbirn 4-2 VfB Hohenems

20:30 AmaZulu 1-1 Lamontville Golden Arrows

20:00 Stellenbosch FC 1-0 Cape Town City

20:00 Marumo Gallants FC 2-2 Sekhukhune United

20:00 Maritzburg United 1-0 Baroka FC

20:00 1 Kaizer Chiefs 2-2 Moroka Swallows

20:00 Chippa United 0-1 TS Galaxy

21:00 Tamiya Youth Center 0-2 Fayoum

17:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 0-1 Hualien (w)

15:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-6 Taichung Blue Whale (w)

15:00 Taipei Xiongzan (w) 1-1 Hang Yuan FC (w)

01:30 Longford Town 0-3 Waterford United

16:00 FC Petrzalka U19 0-4 FC Kosice U19

01:30 Al Quwa Al Jawiya 2-1 Arbil

20:00 Al Shorta 2-3 Newroz SC(IRQ)

23:30 TuPS 2-1 PKKU II

21:00 Aland 4-1 TPK

21:00 LehPa Kontiolahti 5-0 SaPa Pieksamaki

19:00 KoPa 1-3 Edustus IPS

19:00 Peimari United 0-0 PaiHa

18:30 EsPa 2-1 EBK

18:00 ToTe 3-1 FC POHU

17:30 KoiPS 1-2 HPS

17:00 ToVe Pori 3-3 PIF Parainen II

00:00 Skala Itrottarfelag 1-4 NSI Runavik

16:30 Altay Spor KulubuU19 0-1 Kasimpasa U19

16:00 Balikesirspor U19 3-1 Genclerbirligi U19

16:00 Yeni Malatyaspor U19 1-2 Fenerbahce U19

16:00 Adanaspor U19 0-2 Bandirmaspor U19

16:00 Samsunspor U19 2-1 Umraniyespor U19

16:00 Tuzlaspor U19 3-0 Keciorengucu U19

16:00 Boluspor U19 7-1 Denizlispor U19

16:00 Eyupspor U19 1-3 Manisa Belediyespor U19

16:00 Ankaragucu U19 2-1 Erzurum BB U19

20:45 MO Constantine 3-0 CA Bordj Bou Arreridj

20:30 USMM Hadjout 0-1 USM EL HARRACH

20:30 JS Bordj Menaiel 1-2 JSM Skikda

20:30 SC Ain Defla 2-5 ES Ben Aknoun

20:30 RC Kouba 4-2 CRB Ain Ouessara

20:30 El Bayadh 3-0 MC Saida

20:30 US Chaouia 0-0 USM Annaba

20:30 NRB Teleghma 4-4 JSM Bejaia

20:30 USM Bel Abbes 1-4 CRB Temouchent

20:30 ASM Oran 0-0 SKAF Khemis Melina

20:30 MO Bejaia 5-1 IRB Ouargla

20:30 Hamra Annaba 0-2 USM Khenchela

20:30 MC El Eulma 3-1 AS Ain Mlila

20:30 WA Boufarik 5-1 GC Mascara

20:30 1 CA Batna 2-0 IRB Lakhdaria

19:00 Zhenis 1-2 Ekibastuzets 1

03:00 Atletico Trujillo W 1-2 Deportivo Municipal (W)

13:00 Veertien Kuwana 1-1 Osaka FC

01:00 Al Raed 0-3 Al-Nasr(KSA)

22:59 Al-Ettifaq 5-2 Al-Hazm

19:00 Thisted FC 0-3 Naestved

19:00 1 Brabrand 1-4 Aarhus Fremad

19:00 Middelfart G og 1-1 Skive IK

18:45 FA 2000 1-2 Kolding FC

15:00 Cheonan City 1-2 Daejeon Korail 1

15:00 Paju Citizen FC 2-1 Gyeongju KHNP 1

12:00 Siheung City 2-1 Dangjin Citizen

12:00 Busan Transportation Corporation 1-1 Pocheon FC

02:00 Palermo 2-2 ACD Virtus Entella

01:30 Padova 0-1 JuventusU23

22:59 Catanzaro 1-0 AC Monopoli

20:00 IFK Kalmar (w) 3-2 Umea IK (w)

21:00 Aland United (w) 1-0 PK-35 Vantaa (w)

18:00 ONS (w) 0-0 HPS (w)

18:00 Ilves Tampere (w) 0-4 HJK Helsinki (w)

18:00 Honka Espoo (w) 1-2 KuPs (w)

00:00 2 Minas Boca/MG Youth 0-0 EC Futgol U20 3

20:00 Coimbra EC U20 1-1 Atletico Mineiro U20

20:00 Santarritense U20 2-1 Pouso Alegrense U20

19:00 Inter De Minas U20 0-2 Cruzeiro (Youth)

20:00 Oldenburg 1-1 Holstein Kiel II

20:00 Werder Bremen (Youth) 3-0 ETSV Weiche Flensburg

19:00 Eintracht Norderstedt 1-0 FC Hansa Luneburg

19:00 SV Schalding Heining 0-5 Greuther Furth (Youth)

19:00 SV Heimstetten 2-1 VfB Eichstatt

19:00 Wacker Burghausen 2-3 FC Pipinsried

19:00 TSV Buchbach 5-2 SpVgg Bayreuth

19:00 FC Augsburg II 3-1 FC Memmingen

19:00 TSV Rain Am Lech 5-0 TSV 1860 Rosenheim

22:00 Wolfsberger AC 2-1 Rapid Wien

22:00 Red Bull Salzburg 1-1 SG Austria Klagenfurt

22:00 Austria Wien 4-2 Sturm Graz

01:30 CE Carroi 1-1 FC Ordino

20:00 Aral Nukus 1-4 Yangiyer

19:00 Mashal Muborak 0-2 Shurtan Guzor

22:59 US Bourgouni 0-2 USC Kita

03:30 L.D.U.Portoviejo 4-1 Danubio SC 3

01:00 Deportivo Estudiantes 0-3 Club Leones del Norte

22:00 CD Vargas Torres 3-0 CD Puerto Quito

20:00 FC Hanau 93 2-0 Rot-Weiss Walldorf

19:00 ASV Cham 1-1 DJK Gebenbach 1

19:00 Wurzburger FV 5-1 ATSV Erlangen 1

19:00 Bayern Hof 0-2 TSV Karlburg

19:00 DJK Don Bosco Bamberg 3-1 Eintracht Bamberg

19:00 1. FC Sand 6-2 ASV Neumarkt

19:00 TSV Abtswind 2-2 DJK Ammerthal 1

19:00 Feucht SC 2-4 SpVgg Ansbach

15:45 Respect FC 2-1 PIB FC

15:45 Kijang Rangers FC 0-1 Tok Janggut Warriors FC 1

06:00 National Defense Forces 3-0 Real West Fort

21:00 Wycombe Wanderers 2-0 Sunderland A.F.C

01:30 Arezzo 0-2 US Follonica Gavorrano

15:15 Fitzroy City 1-0 Richmond

20:00 JK Tallinna Kalev U19 2-1 FC Flora Tallinn U19 1

19:00 Akademia Ontustyk Reserves 2-1 Turan Turkistan Reserves

18:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 0-4 FK Aktobe Reserves

18:00 FC Aqtobe City 1-0 Academy 05

15:05 FK Kaspyi Aktau Reserves 1-1 FK Maktaaral Reserves

21:00 Orn-Horten 3-1 Kvik Halden

20:00 Tromsdalen 1-0 Eidsvold Turn

04:00 Rio Branco AC 2-2 Amazonas FC 1

04:00 Sao Raimundo/RR 2-2 Porto Velho/RO

03:00 Ferroviaria SP 0-1 Pouso Alegre

03:00 1 America FC Natal RN 0-0 Sao Paulo Crystal FC 1

02:00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 1-0 Real Noroeste

02:00 Reet 3-0 Icasa CE

02:00 Sao Raimundo 5-1 Nautico (RR)

02:00 Sousa PB 3-2 Afogados da Ingazeira FC

02:00 4 de Julho 2-2 Tocantinopolis

01:30 Castanhal PA 0-0 Juventude MA

01:30 Ceilandia DF 0-0 Ipora EC

01:00 Lagarto 2-0 Juazeirense

01:00 Crato CE 2-1 Globo

01:00 Caxias RS 3-1 Marcilio Dias SC

01:00 Juventus SC 1-1 Cascavel PR

01:00 Santo Andre 1-0 Portuguesa RJ 1

01:00 Nova Iguacu 2-1 Oeste

22:15 MTK Hungaria FC (w) 0-1 Gyori Dozsa (w)

21:00 Puskas Akademia (W) 1-1 Viktoria FC Szombathely (w)

19:00 Ferencvarosi TC (w) 2-1 Diosgyori VTK (w)

00:00 AS Dakar Sacre Coeur 1-0 Toure Kunda Footpro

00:00 Guediawaye 1-1 ASC Jaraaf

22:30 FC Ilves-Kissat 3-2 MuSa

22:00 Kiffen Helsinki 1-1 PeKa

22:00 JS Hercules 2-2 Narpes Kraft

21:00 LaPa 0-1 KaPa

21:00 1 Futura Porvoo 1-3 JIPPO

21:00 1 Jazz Pori 1-1 EPS Espoo

20:00 Tampere United 3-2 Ilves Tampere II

20:00 PK Keski Uusimaa 2-3 NJS

19:00 Vantaa 1-0 Klubi 04 Helsinki

18:30 Lahden Reipas 1-0 PPJ Akatemia

22:59 1 Alverca U19 1-2 Benfica U19

22:59 Uniao Leiria U19 1-2 Amora FC U19

22:59 Pacos Ferreira U19 2-1 Vizela U19 1

22:59 Braga U19 0-1 FC Porto U19

22:59 Marinhas FC U19 1-2 Chaves U19

22:59 1 Oliveirense U19 1-2 FC Famalicao U19

22:59 Belenenses U19 3-1 Vitoria FC Setubal U19

22:59 Vilafranquense U19 1-1 Sacavenense U19

22:59 1 GD Estoril-Praia U19 0-4 Vitoria SC Guimaraes U19

22:59 Academica Coimbra U19 3-1 Nacional U19 1

22:59 Gil Vicente U19 5-1 Leixoes U19

22:59 Ad Barroselas U19 1-3 Amarante U19

22:59 Feirense U19 3-1 Tondela U19 1

22:59 Merelinense U19 5-0 Atletico Arcos U19

17:00 Rio Ave U19 1-2 Sporting Lisbon U19

04:00 Titanes de Queretaro 3-1 Real Animas Sayula CF

22:59 KS Legionovia Legionowo 2-1 Wikielec

22:30 Piast Zmigrod 0-2 Karkonosze Jelenia Gora

22:30 Wisloka Debica 1-1 Unia Tarnow

22:00 Unia Janikowo 3-1 ZKS Kluczevia

22:00 Huragan Morag 5-0 Granica Ketrzyn

22:00 Polonia Bytom 1-1 MKS Kluczbork

22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 3-4 Lechia Tomaszow Mazowiecki

21:00 KP Starogard Gdanski 1-3 Jarota Jarocin

21:00 Sokol Kocmyrzow 3-0 LKS Wislanka Grabie

21:00 Stolem Gniewino 1-1 Zawisza Bydgoszcz SA 1

18:00 KS Polonia Sroda Wlkp 1-1 Sokol Kleczew

18:00 Baltyk Koszalin 0-2 Olimpia Grudziadz

18:00 LKS Goczalkowice Zdroj 0-3 Rekord Bielsko-Biala

16:00 MKS Trzebinia 2-4 Wislanie Jaskowice

16:00 Unia Oswiecim 0-1 Pcimianka Pcim

16:00 Warta Zawiercie 2-2 Polonia Laziska Gorne

16:00 Drukarz Warszawa 3-2 KS Sokol Serock

16:00 1 Gedania Gdansk 0-0 Bytovia Bytow 1

16:00 Jaguar Gdansk 5-0 Arka Gdynia II

16:00 Rozwoj Katowice 2-1 Gwarek Ornontowice 1

17:00 Indian Arrows (W) 1-2 Pifa FC (W)

17:00 Valencia U19 3-2 Albacete U19

17:00 Union Viera CF U19 8-1 CD Aguilas Atletico U19

17:00 Calavera CF U19 4-2 Tiro Pichon U19

00:00 Universidad de Antioquia 1-2 Ferrovalvulas FC

22:00 FC Prerov 1-1 Bzenec

15:15 SK Kladno 0-0 Tachov

15:15 Marianske Lazne 1-3 Hvezda Cheb

15:15 Aritma Praha 2-1 SK Mondi Steti

13:00 Peninsula Power 7-3 Capalaba Bulldogs 1

03:00 2 CD Coopsol 0-1 Deportivo Union Comercio

23:30 Union San Felipe 2-0 Municipal Iquique

23:30 CD Copiapo S.A. 5-0 Puerto Montt

01:00 Brann 3-0 Fredrikstad

02:00 Crucero del Norte 0-0 Defensores Pronunciamiento

01:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0-1 CA Juventud Unida San Luis

04:00 Aguacateros CDU 4-1 Alebrijes de Oaxaca II

04:00 CD Aguila Reserves 1-4 Santa Tecla U20

21:00 Smorgon FC 1-0 Osipovichy

18:00 Diosgyor VTK U19 3-2 Fehervar Videoton U19

17:00 Debrecin VSC U19 5-0 Kecskemeti TE U19

17:00 Ferencvarosi U19 2-1 Illes Akademia Haladas U19

16:00 ZalaegerzsegTE U19 0-3 Kisvarda FC U19

15:00 MTK Budapest U19 3-2 Puskas Akademia FehervarU19

14:30 Vasas U19 2-2 Ujpesti TE U19

21:00 Skjetten Fotball 0-4 Mjondalen IF B

21:00 Oppsal 4-1 Grorud B

20:00 Tromso B 0-2 Gjelleraasen IL

19:00 Start Kristiansand B 2-2 Uraedd FK

19:00 Nardo FK 1-0 Orkla

18:00 Bossekop 2-3 Mjolner

22:00 1 SpVg Schonnebeck 3-3 SSVg Velbert

21:00 FC 1906 Erlensee 1-4 Hessen Dreieich

20:30 FSV 08 Bissingen 0-4 SSV Reutlingen 05

20:30 FC Bruchsal 1-4 TSG Backnang

20:30 FSV Jagersburg 3-3 Sportfreunde Eisbachtal

20:00 Bayern Alzenau 4-1 Viktoria Griesheim

20:00 Buchonia Flieden 1-3 Turk Gucu Friedberg

20:00 FSV Fernwald 3-2 Waldgirmes

19:30 Freiburger FC 1-3 Villingen

19:00 VFB Hallbergmoos 1-2 SV Donaustauf

19:00 2 Eintracht Stadtallendorf 2-2 FC Eddersheim

19:00 Pforzheim 0-4 SV Linx

19:00 Neckarsulmer Sport-Union 4-0 Rielasingen Arlen 1

19:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3-3 FC Deisenhofen

19:00 Torgelower SV Greif 3-0 SC Staaken

19:00 SV Pullach 2-2 TSV Schwaben Augsburg

19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 0-2 SSV Jahn Regensburg II

19:00 Goppinger SV 0-4 Freiberg

19:00 Gundelfingen 2-2 FC Ismaning

19:00 Brandenburger SC Sud 05 1-1 Ludwigsfelder FC

19:00 SG Barockstadt 4-1 Rot-Weiss Hadamar

19:00 TSV Dachau 1865 2-0 TSV Schwabmunchen

19:00 TSV 1880 Wasserburg 0-0 Türkspor Augsburg

19:00 SV Kirchanschoring 2-1 TSV Landsberg

19:00 TSV Ilshofen 2-3 FV Ravensburg

19:00 TSV Kottern 2-3 FC Ingolstadt 04 Am

18:00 1 Budissa Bautzen 2-1 Bischofswerdaer FV 1

18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 7-0 1. FC Lok Stendal

00:30 Dessel Sport 3-3 Royal Knokke

05:00 Vancouver Whitecaps Reserve 2-2 MINNESOTA United B

05:00 1 Rochester New York 3-0 Philadelphia Union II

05:00 Orlando City B 6-0 International Miami B 1

03:10 New York City Team B 3-0 Chicago flame B

22:00 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj 5-0 CS Ocna Mures

04:00 Libertador FC 0-0 Academia Anzoategui

04:00 Angostura FC 2-2 Bolivar Sport Club

03:00 1 Real Frontera 2-3 Deportivo Rayo Zuliano 1

02:30 1 Yaracuyanos 1-3 Atletico La Cruz

02:00 Deportivo Nueva Esparta 1-0 Deportivo Petare FC

14:00 Forrestfield Utd Reserves 6-1 UWA-Nedlands FC Reserves

14:00 Dianella White Eagles Reserves 1-4 Fremantle City FC Reserves

14:45 Adelaide Olympic Reserve 2-1 Adelaide City Reserve

12:00 Tsukuba FC (w) 1-0 JFA Academy Fukushima (w)

21:40 FV Illertissen 1-1 TSV Aubstadt

21:40 Bremer SV 1-0 Leher TS 1

21:40 Preuben Munster 1-1 SV Rodinghausen

21:15 FC Viktoria Koln 2-0 Fortuna Koln

21:15 1 Stuttgarter Kickers 0-0 SSV Ulm 1846

21:15 Chemnitzer 2-1 BSG Chemie Leipzig

21:15 SV Straelen 1-0 Wuppertaler 1

19:15 FC 08 Hombrug 1-1 SV Elversberg

19:15 Carl Zeiss Jena 1-0 ZFC Meuselwitz

19:15 TSV Schott Mainz 3-0 FK Pirmasens

19:15 SV Waldhof Mannheim 3-0 FC Turkspor Mannheim

19:00 SV Empor Berlin 0-0 Frohnauer SC

19:00 FC Neubrandenburg 04 1-3 Berlin Hilalspor

17:15 TSV Steinbach Haiger 0-1 Kickers Offenbach

17:15 1 VSG Altglienicke 1-2 BFC Viktoria 1889

17:15 Engers 1-0 FC Karbach

06:05 Ferrocarril Midland 1-1 El Porvenir

01:30 Liniers 2-1 San Martin Burzaco

01:30 Central Cordoba De Rosario 1-3 Sportivo Italiano

18:00 Hradec Kralove U19 0-1 Opava U19

18:00 Brno U19 2-1 Viktoria Plzen U19

17:45 Sparta Praha U19 4-0 Banik Ostrava U19

17:30 Meteor Praha(U19) 1-5 Sigma Olomouc U19

16:00 Slavia Praha U19 4-2 Mlada Boleslav U19

16:00 Marila Pribram U19 2-2 Dynamo Ceske Budejovice U19

16:00 Tescoma Zlin U19 2-1 MFK Karvina U19

00:50 Hapoel Tel Aviv 0-2 Maccabi Tel Aviv

00:30 Maccabi Haifa 4-0 Maccabi Netanya

00:30 Hapoel Beer Sheva 3-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC

04:00 1 Atletico Bucaramanga U19 0-3 Cucuta FC U19

01:00 Alberto Zamora U19 1-1 Deportes Tolima U19

22:59 BATE Borisov 1-2 FC Gomel

05:10 Estudiantes de Caseros 2-1 Quilmes

02:00 San Martin San Juan 3-1 Nueva Chicago

01:30 Villa Dalmine 3-0 Gimnasia Jujuy

01:30 Santa Marina Tandil 0-3 Independiente Rivadavia

01:10 Defensores de Belgrano 0-0 Agropecuario de Carlos Casares

01:10 CA Brown Adrogue 2-1 Instituto

19:45 FK Van Charentsavan 1-0 FC Noah

01:00 WAC d'Adjame 2-2 SOL FC Abobo

22:30 ES Bafing 1-1 Societe Omnisports De L'Armee

17:15 Sanepa Club 1-2 RC32 Football Academy

14:00 Planning Boys United 3-1 Khalibari Youth FC

22:59 SV Lebring 0-4 ASK Voitsberg

22:59 SC Ortmann 0-1 USV Scheiblingkirchen-Warth

22:30 SK Maria Saal 3-1 ASK Klagenfurt 1

22:30 SV St Margarethen 3-4 SV Oberwart/Rotenturm 1

22:00 SC Landskron 1-0 Villacher SV

21:00 SV Wienerberger 2-1 Post SV Wien

20:00 ASV 13 Vienna 2-3 Stadlau

20:00 Helfort 15 0-2 FV Austria XIII

18:00 FC Ulaanbaatar 9-2 Khovd

15:00 Erchim 11-1 BCH Lions

19:00 Naesby 2-1 BK Frem

18:30 KFUM Roskilde 2-1 Karlslunde IF

18:15 IF Lyseng 0-2 Roskilde

18:00 B 73 Slagelse 0-0 Young Boys FD

18:00 Dalum 2-0 VSK Arhus

01:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 4-3 Vaidepenas Futsal

00:00 Manzanares FS Futsal 6-3 Palma Futsal

23:30 Inter Movistar Futsal 4-4 Cordoba Futsal

21:00 FM Zaibas U19 4-1 Banga Gargzdai U19

13:40 Devonport City Reserves 6-1 Ulverstone FC

13:30 Riverside Olympic Reserves 1-7 Northern wandering

13:30 Olympia FC Warriors Reserves 1-2 Metro Claremont SC

18:00 Lampang FC 2-2 Trat FC

23:30 Real Banjul 0-1 WAA Banjul

15:15 TJ Tatran Bohunice 4-0 FC Ivancice 1

01:30 Portuguesa Londrinense U20 2-3 Rolandia EC U20

01:00 Nova Cidade U20 2-0 Duque de Caxias RJ U20

01:00 ABB U20 3-0 Catuense BA U20

01:00 Vasco (Youth) 0-0 Volta Redonda U20

01:00 Bangu U20 0-0 Boavista (RJ) Youth

01:00 1 Jacuipense U20 1-2 Vitoria Salvador (Youth)

20:00 1 Nova Iguacu Youth 2-2 Portuguesa RJ U20

16:00 West Torrens Birkalla (W) 1-0 Flinders United (W)

15:30 Metropolis United (w) 5-0 Adelaide Comets Reserves (W)

16:45 Bentleigh greens 1-1 Avondale FC

16:00 Hume City 3-0 Altona Magic

12:00 St Albans Saints 0-1 Port Melbourne

12:00 Eastern Lions SC 0-1 Dandenong Thunder

19:00 Volgar-Gazprom Astrachan 2-2 Gazovik Orenburg

19:00 Torpedo moskva 2-2 PFK Kuban

19:00 Dolgiye Prudy 2-4 Neftekhimik Nizhnekamsk

19:00 Baltika Kaliningrad 0-1 Fakel

19:00 1 Alania Vladikavkaz 3-2 KAMAZ Naberezhnye Chelny

19:00 Yenisey Krasnoyarsk 3-2 Veles

18:00 Tekstilshchik Ivanovo 1-3 Rotor Volgograd

18:00 Tom Tomsk 2-2 Metallurg Lipetsk

16:00 1 FK Krasnodar 2 1-3 Spartak Moscow II

14:00 SKA Khabarovsk 0-3 Akron Togliatti

01:00 Itapirense/SP 0-0 Paulista(SP)

01:00 SKA Brasil 0-1 Maua FC

01:00 America SP 0-1 Catanduva FC

01:00 1 Sao Jose Dos Campos/SP 1-0 Uniao Mogi

01:00 Guarulhos SP 1-1 Manthiqueira/SP

01:00 Amparo SP 1-0 Independente SP

01:00 Vitoria ES 5-0 Gremio Esportivo Laranjeiras

01:00 SC Brasil Capixaba 0-2 Desportiva Ferroviaria ES

14:30 1 Bentleigh greens U21 0-2 Avondale FC U21 1

13:00 Hume City U21 2-1 Altona Magic U21

12:00 1 Melbourne Knights U21 1-1 Dandenong City U21

12:00 Green Gully Cavaliers U21 0-2 Oakleigh Cannons U21

18:30 FK Ryazan (w) 0-1 Rubin Kazan (w)

17:00 Lokomotiv Moscow (w) 5-1 Yenisey Krasnoyarsk (w)

16:00 Chertanovo Moscow (w) 0-4 Zvezda 2005 (w)

01:00 Sampaio Correa (RJ) 1-1 Artsul RJ

01:00 1 Olaria 2-1 Cabofriense(RJ) 1

01:00 Americano RJ 3-1 Macae

22:59 Suduva 2-1 FK Panevezys

19:00 Hegelmann Litauen 2-0 Dziugas Telsiai

22:59 1 IBV Vestmannaeyjar 0-0 Akranes 1

22:59 KA Akureyri 0-2 Stjarnan Gardabaer

22:59 KR Reykjavik 1-1 Leiknir Reykjavik

12:30 Bayside United (w) 2-5 Heidelberg United (w)

12:00 Calder United SC (w) 2-0 Box Hill (w)

12:00 Alamein (w) 1-0 Emerging Athlete Program (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Vietnam (w)

16:00 Philippines (w) 2-1 Myanmar (w)

18:15 Inter Turku U20 2-3 LoPa U20

20:00 PDRM 1-0 FAM-MSN Project Squad

19:15 Perak 0-2 UiTM FC

04:00 Brasil de Pelotas 0-1 Figueirense

03:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 0-1 ABC RN 1

01:00 Ferroviario CE 1-0 Botafogo SP

22:59 De Treffers 2-1 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

20:30 TEC 2-0 Volendam (Youth)

20:30 Koninklijke HFC 2-3 Spakenburg

20:00 Rijnsburgse Boys 1-1 Kozakken Boys

20:00 Quick Boys 2-0 GVVV Veenendaal 1

20:00 1 IJsselmeervogels 1-2 Noordwijk

20:00 Excelsior Maassluis 1-0 Katwijk

20:00 ASWH 3-3 AFC

19:30 Scheveningen 2-1 HHC Hardenberg

01:00 Boca Juniors (w) 8-0 Huracan (w)

22:59 Ferro Carril Oeste (W) 3-2 Platense (w)

21:00 UAI Urquiza (w) 1-0 Gimnasia LP (w)

00:00 AS Fortuna Mfou 2-1 APEJES Academy

22:00 Colombe du Dja et Lobo 0-1 Union Douala

22:00 Stade Renard de Melong 0-0 Canon Yaounde

22:00 PWD de Bamenda 2-0 Avion Academy

22:00 Eding Sport FC 0-0 UMS de Loum

21:30 OFTA of Kribi 1-2 Bamboutos de

20:00 The dragon of Yaounde 0-2 Yafoot FC

20:00 Yong Sports Academy 3-2 Racing de Bafoussam

20:00 Fovu Baham 0-2 New Star De Douala

20:00 Djiko FC de Bandjoun 3-2 Fauve Azur Elite

20:00 Tonnerre Yaounde 1-1 Panthere Sportive du Nde

19:30 ACV Assen 3-1 VVOG

19:30 Odin 59 2-2 VV Sint Bavo

17:00 Ruch Chorzow U19 1-2 Miedz Legnica Youth

21:00 Dorking 2-2 Eastbourne Borough

00:00 HSK Zrinjski Mostar 1-0 Leotar

06:00 Maryland Bobcats FC 1-4 Bay Cities FC

05:00 Huacheng Union 1-5 Chattanooga

03:00 Delfines Del Este 1-1 UniversidadO M

13:30 Maitland 4-2 Hamilton Olympic 1

22:00 HNK Sibenik U19 3-1 Rijeka U19

22:00 NK Dugopolje U19 2-4 NK Rudes U19

19:00 ZNK Osijek U19 6-2 Sesvete U19

16:00 NK Orijent U19 1-1 Inter Zapresic U19

15:00 NK Varazdin U19 1-3 Hajduk Split U19

13:30 West Canberra Wanderers FC U23 1-3 Canberra Croatia FC U23

20:00 Vaxjo (w) 7-1 Gamla Upsala SK (w)

20:00 IK Uppsala (w) 8-1 Sundsvalls DFF (w)

20:00 IFK Norrkoping DFK (w) 2-0 Alvsjo AIK FF (w)

20:00 Jitex DFF (w) 2-1 Ifo Bromolla IF (w)

20:00 Alingsas (w) 3-0 Mallbackens IF (w)

01:00 Veranopolis RS 3-1 Gloria RS

01:00 Esportivo RS 0-0 Tres Passos RS

01:00 Santa Cruz RS 3-1 Sao Paulo RS

20:00 Tooro United 0-7 URA Kampala

20:00 Kampala City Council FC 0-1 Wakiso Giants FC

20:00 Busoga United 1-2 Gaddafi FC

20:00 BUL FC 1-0 SC Villa

20:00 Bright Stars 2-0 Mbarara City

20:00 Arua Hill SC 1-0 Express FC

20:00 Vipers 5-0 Uganda Police FC

20:00 defense forces 1-2 Onduparaka FC

22:00 SL Benfica (w) 2-0 Vilaverdense (w)

17:00 Braga (w) 1-0 Famalicao (w)

01:00 IA Sud America 2-1 Central Espanol

20:00 1 Rampla Juniors FC 1-2 Uruguay Montevideo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657