Kết quả trận Dynamo Dresden vs Hamburger SV, 00h30 ngày 15/01

Dynamo Dresden
Dynamo Dresden
1
Hamburger SV
Hamburger SV
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức

Dynamo Dresden vs Hamburger SV


00:30 ngày 15/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ Dynamo Dresden vs Hamburger SV


TLCA
1.35 : 0:0 : 0.66
TL bàn thắng:
4.34 : 2 1/2 : 0.15
TL Thắng - Hòa - Bại
12.00 : 1.14 : 8.40
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Dynamo Dresden vs Hamburger SV

 31'    Brandon Borello yellow_card  
 37'    0-1   goalRobert-Nesta Glatzel
 61'    Christoph Daferner (Assist:Julius Kade) goal 1-1  
 68'      substitutionBakery Jatta↑David Kinsombi↓
 71'    Paul Will↑Brandon Borello↓ substitution  
 71'    Oliver Batista Meier↑Vaclav Drchal↓ substitution  
 73'    Michael Sollbauer yellow_card  
 79'      substitutionMikkel Kaufmann Sorensen↑Robert-Nesta Glatzel↓
 82'    Heinz Mörschel↑Ransford Yeboah Konigsdorffer↓ substitution  
 85'      substitutionManuel Wintzheimer↑Faride Alidou↓
 90'    Guram Giorbelidze↑Julius Kade↓ substitution  

Đội hình thi đấu Dynamo Dresden vs Hamburger SV

Dynamo Dresden Hamburger SV
1 Kevin Broll
15 Chris Lowe
39 Kevin Ehlers
21 Michael Sollbauer
3 Michael Akoto
5 Yannick Stark
30 Julius Kade
25 Brandon Borello
35 Ransford Yeboah Konigsdorffer
33 Christoph Daferner
27 Vaclav Drchal
1 Daniel Heuer Fernandes
3 Moritz Heyer
44 Mario Vuskovic
4 Sebastian Schonlau
2 Jan Gyamerah
14 Ludovit Reis
23 Jonas Meffert
6 David Kinsombi
48 Faride Alidou
9 Robert-Nesta Glatzel
10 Sonny Kittel
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
22 Anton Mitryushkin
10 Patrick Weihrauch
37 Oliver Batista Meier
8 Heinz Mörschel
20 Jong-min Seo
28 Paul Will
23 Antonis Aidonis
16 Robin Tim Becker
2 Guram Giorbelidze
46 Elijah Krahn
28 Miro Muheim
16 MARKO JOHANSSON
43 Bent Andresen
34 Jonas David
19 Manuel Wintzheimer
22 Robin Meissner
18 Bakery Jatta
11 Mikkel Kaufmann Sorensen

Số liệu thống kê Dynamo Dresden vs Hamburger SV

Dynamo Dresden   Hamburger SV
4
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
0
18
 
Tổng cú sút
 
9
7
 
Sút trúng cầu môn
 
4
4
 
Sút ra ngoài
 
3
7
 
Cản sút
 
2
16
 
Sút Phạt
 
12
40%
 
Kiểm soát bóng
 
60%
57%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
43%
334
 
Số đường chuyền
 
529
68%
 
Chuyền chính xác
 
78%
11
 
Phạm lỗi
 
14
6
 
Việt vị
 
3
47
 
Đánh đầu
 
47
20
 
Đánh đầu thành công
 
27
3
 
Cứu thua
 
6
19
 
Rê bóng thành công
 
11
13
 
Đánh chặn
 
9
27
 
Ném biên
 
29
19
 
Cản phá thành công
 
11
11
 
Thử thách
 
5
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
120
 
Pha tấn công
 
117
45
 
Tấn công nguy hiểm
 
57

21:00 Korea Rep (w) 3-0 Vietnam (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Philippines (w)

17:00 Australia nữ 18-0 Indonesia (w)

15:00 Nhật Bản nữ 5-0 Myanmar (w)

15:45 Wellington Phoenix 2-1 Western United FC 1

02:00 Sigma Olomouc 3-2 Spartak Trnava

02:00 FC Schotz 1-4 Aarau

02:00 Bohemians 2-3 St. Patricks Athletic

01:30 CS Petange 0-0 Fola Esch

00:30 FC Artmedia Petrzalka 5-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

00:30 MFK Petrzalka 5-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

00:00 Austria Wien (Youth) 4-1 SC Mannsdorf

00:00 Trencianske Stankovce 2-6 TJ Spartak Myjava

23:30 Lafnitz 3-1 Allerheiligen

22:59 Norrby IF 1-2 Hacken

22:30 Sportfreunde Dorfmerkingen 2-5 SSV Ulm 1846

22:00 WSG Wattens 2-2 Aalborg

21:00 Radomiak Radom 1-2 Hradec Kralove

21:00 Grasshopper 1-1 Winterthur

20:30 Wolfsberger AC 3-3 Ludogorets Razgrad

20:15 CSM Ramnicu Sarat 1-5 Gloria Buzau

20:00 Levski Sofia 1-1 Bohemians 1905

20:00 CSKA Sofia 1-1 Stal Mielec

20:00 AC Horsens 2-1 Randers FC

20:00 NK Aluminij 0-0 Dafuji cloth MTE

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-7 SV Elversberg

20:00 Pirin Blagoevgrad 1-3 Sportist Svoge

19:30 MTK Hungaria 3-0 FC Shakhtar Donetsk

19:30 Energie Cottbus 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 FK Gilan Gabala 1-0 Borec Veles

19:00 Warta Poznan 2-4 Slovan Liberec

19:00 FK Zeta 0-1 Jezero Plav

19:00 Yverdon 0-1 Gjilani

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Rijeka 1-1 Synot Slovacko

18:55 Midtjylland 5-1 Esbjerg

17:30 ACS Foresta Suceava 0-1 FK Iskra Danilovgrad

17:30 Ruch Chorzow 5-3 Sandecja Nowy Sacz

17:00 FC Rukh Brest 0-0 Slavia Mozyr

17:00 HNK Sibenik 2-0 NK Opatija

16:30 Qarabag 0-1 Backa Topola

16:00 FC Olimp Odintsovo 2-3 Peresvet Podolsk

16:00 Stade Ouchy 0-0 Servette

15:00 Radomiak Radom 2-3 MTK Hungaria

15:00 Wisla Krakow 1-3 Banik Ostrava

15:00 Rodina Moskva 3-1 Saturn Moscow

02:00 FC Arouca 0-2 Benfica

01:00 Arges 2-1 Dinamo Bucuresti

00:30 Hamburger SV 2-1 St. Pauli

00:30 Fortuna Dusseldorf 0-1 Nurnberg

02:00 Den Bosch 0-2 FC Eindhoven

02:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 3-0 Excelsior SBV

02:00 De Graafschap 1-0 Almere City FC

02:00 AZ Alkmaar (Youth) 2-0 VVV Venlo

02:00 Helmond Sport 1-3 FC Oss

02:00 FC Utrecht (Youth) 0-4 Dordrecht

02:00 MVV Maastricht 0-1 Volendam

02:00 Roda JC 5-0 ADO Den Haag

01:00 1 Red Star FC 93 1-2 Chambly FC

01:00 Orleans US 45 2-1 Boulogne

01:00 Le Mans 1-0 Chateauroux

01:00 Cholet So 2-1 Bourg Peronnas 1

01:00 Bastia Borgo 3-1 Sedan

01:00 Avranches 2-1 Sete FC

01:00 Villefranche 1-2 Stade Lavallois MFC

01:00 Stade Briochin 0-1 Creteil

01:00 1 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 SC Freiburg (Youth)

22:59 Samsunspor 3-0 Kocaelispor 1

22:59 Dodoma Jiji FC 1-2 Kagera Sugar

20:00 Mbeya Kwanza 1-1 KMC FC

20:00 Kisugu United 1-4 Busoga United

19:10 Basere FC 1-2 Luweero United

17:00 Kireka United 1-1 Airtel Kitara FC

17:00 Zonguldak 2-3 Pendikspor

21:00 Botswana Police XI SC 4-0 Gilport Lions

21:30 Oliveira Hospital 1-2 Alverca

02:00 Norwich City U23 2-1 Burnley U23

02:00 Derby County U23 1-1 Arsenal U23

21:00 Brighton U23 1-2 Manchester United U23

17:10 MO Bejaia U19 1-1 JSM Bejaia U19

15:00 CRB Ain Oussera U19 2-1 MCB Oued Sly U19

21:30 USM Oujda 2-0 JSM Jeunesse Sportive El Massi

21:30 Itihad Z. Khemisset 0-1 Chabab Ben Guerir

22:45 Vllaznia Shkoder 1-1 Egnatia

22:59 Mazatlan U20 1-0 Toluca U20

22:00 1 Puebla U20 0-2 Club Tijuana U20

20:05 Al-Msnaa 0-1 Muscat

18:45 Hapoel Ramat Israel 0-1 Hapoel Kiryat Ono

18:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 1-1 Hapoel Ramot Menashe

18:00 1 FC Ironi Or Yehuda 0-0 SC Shicun Hamizrah

17:30 Hapoel Hod HaSharon 1-3 Beitar Kfar Saba Shlomi

17:15 Hapoel Merhavim 4-0 Beitar Ironi Maale Adumim

17:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-1 Beitar Ramat Gan

16:45 Maccabi Ironi Netivot 1-1 MS Hapoel Lod

16:40 Shimshon Bnei Tayibe 3-6 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:45 1 Maccabi Ironi Sderot 1-2 Maccabi Beer Sheva

22:00 Kakadl FC 1-1 AS Binah 1

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-3 Gadna Tel Aviv U19

22:10 1 Heartland FC 0-3 Enugu Rangers International

19:10 SS Assad 2-2 Gusii FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Mombasa Elite

17:20 Muhoroni Youth 2-1 Naivas FC

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:00 MS Tseirey Taybe 1-0 Tzeirey Kafr Kana

18:30 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Bnei Lod

18:30 Hapoel Kaukab 1-2 Moadon Sport Tira

18:00 Maccabi Yavne 2-1 Shimshon Tel Aviv 1

18:00 Hapoel Azor 1-2 Shimshon Kafr Qasim

17:30 SC Maccabi Ashdod 0-0 Hapoel Holon Yaniv

17:30 Maccabi Herzliya 1-2 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:30 Ironi Tiberias 1-0 Ironi Nesher 1

17:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Herzliya

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-3 Hapoel Kfar Shalem

17:00 MS Ironi Kuseife 0-0 Sport Club Dimona

17:00 Hapoel Bnei Zalfa 6-0 Rubi Shapira

17:00 Maccabi Tamra 1-0 Maccabi Tzur Shalom

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 1-4 Maccabi Kabilio Jaffa

16:45 Bnei Eilat 1-0 Hapoel Ashkelon

16:30 Hapoel Bnei Pardes 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

14:35 Adelaide United (w) 1-0 Wellington Phoenix (W)

23:00 MC Alger 1-0 HB Chelghoum Laid

21:00 MC Magra 2-0 ASO Chlef

21:00 ES Setif 3-1 RC Arba

21:00 CR Belouizdad 3-0 MC Oran

21:00 WA Tlemcen 0-1 JS kabylie

21:00 RC Relizane 2-1 NA Hussein Dey

21:00 Paradou AC 1-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-3 JS Saoura

20:30 1 CS Constantine 1-1 USM Alger

00:00 Anagennisi FC Deryneia 1-1 Agia Napa 1

02:00 Birmingham City U23 0-2 Newcastle U23

02:00 Colchester United U23 2-3 Stoke City U23

19:45 Al-Rayyan 1-1 Hottain (KSA)

19:45 Al-Taqdom 1-0 Al Taraji

19:45 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Jndal

19:40 Al Qaisoma 1-0 Al-Ansar

19:20 Al-Rawdhah 1-4 Wajj 1

19:20 Al Safa(KSA) 1-0 Al-Zlfe

19:20 Al-Thuqbah 1-2 Al Nairyah

23:25 Al-Salmiyah 2-0 Al-Qadsia SC

20:25 Al-Salibikhaet 1-0 Burgan SC

16:10 Olympique Medea U21 2-2 JS Saoura U21

19:40 Al Amiria (w) 0-3 Suez Montakhab (W)

19:30 Wadi Degla (w) 0-1 El Gounah (W)

19:30 Ahli Bank (W) 8-1 Said El Mahalla (w)

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Menemenspor U19

16:00 Samsunspor U19 0-0 Gaokaerlishibang U19

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Maccabi Ahi Nazareth 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 0-2 Hapoel Kfar Saba

20:00 1 Hapoel Rishon Lezion 1-1 AS Ashdod 1

20:00 Hapoel Akko 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-2 Kafr Qasim

00:10 Al Ittihad(KSA) 1-0 Al-Faisaly Harmah

19:55 1 Dhamk 1-1 Al Ahli Jeddah

19:40 Al-Taawon 0-1 Al-Nasr(KSA)

19:30 Al-Baten 1-1 Al Hilal

21:45 Al-Nejmeh 1-2 Shabab Sahel

19:15 Al Bourj 2-1 Sporting Club Beirut

19:15 Tadamon Sour 1-0 Trables Sports Club

23:30 Russia Indoor Soccer 7-1 Slovakia Indoor Soccer

20:00 Tottenham Hotspur U18 6-1 West Bromwich U18

01:00 Onze Createurs 0-0 USC Kita

23:30 Afrique Football Elite 0-0 Yeelen

23:30 Yeelen 0-0 Afrique Football Elite

22:59 AS Real 0-2 US Bourgouni

22:59 Real Bamako 0-2 US Bougouni

02:00 Jeunesse Molenbeek 2-0 KVSK Lommel

02:00 UMF Selfoss 4-0 Throttur Vogum

02:00 1 CD FC Cuervos Blancos 1-1 R-Reyes FC 1

20:30 Al-Madina 2-0 Al Mahalla

20:00 Al ittihad(LBY) 0-0 Asswehly SC

20:00 Al Athad 1-1 Al Zawi A

21:45 Russell City 0-1 Al Markhiya

21:45 Al Nasa(QAT) 2-2 Al Bidda SC

22:59 Zebbug Rangers 2-1 Fgura United

22:00 Iraq 1-0 Uganda

18:00 Moldova 0-4 Hàn Quốc

01:30 SC Concordia Hamburg 6-1 Hamm United

01:00 Bramfelder SV 0-1 SV Curslack Neuengamme

22:15 Sahel SC 0-1 Olympic FC

20:00 Sporting de Macau 1-2 Windsor Arch Ka I 1

01:30 Feyenoord Rotterdam (W) 2-1 VV Alkmaar (w)

01:30 ADO Den Haag (w) 0-2 Zwolle (w)

15:30 Tiffy Army FC 0-1 Phnom Penh FC

02:00 1 Pacajus 1-1 Maracana CE

01:15 Crato CE 1-3 Iguatu CE

01:00 Ferroviario CE 2-0 Icasa CE

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 0-1 Caucaia CE

17:15 AS Surete Nationale (w) 2-0 FC Constantine(w)

16:25 AS Intissar Oran (w) 1-4 CF Akbou(w)

21:00 Baynounah SC 5-2 Regional Sports Club

22:59 Real Banjul 4-1 Team Rhino FC

01:00 Vikingur Reykjavik 5-2 Fjolnir

23:20 Manama Club 0-0 Al-Hala

22:00 Al-Riffa 1-0 Al-Budaiya

20:45 Al-Hadd 0-2 East Riffa

22:00 Al Ahly SC 1-1 El Mokawloon El Arab

19:30 Smouha SC 2-1 El Gounah

19:30 Ismaily 1-1 NBE SC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657